LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 24/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

14:00 - [3] Astana vs Kaisar Kyzylorda [7] -

KAZA

15:00 - [9] FK Taraz vs Caspiy Aktau [10] +1/4 -

KAZA

15:00 - [8] FK Kyzylzhar vs Ordabasy [4] +3/4 -

UZBA

15:00 - [10] Mash'al Mubarek vs Navbahor [8] +0 -

ACL

17:00 - [E-1] Beijing Guoan vs Melb. Victory [E-3] - 1 1/4 -

ACL

17:00 - [F-2] FC Tokyo vs Sh. Shenhua [F-3] - 1 -

TNKC

17:00 - [17] Genclerbirligi vs Kırsehir Bele. [41] - 1 1/4 -

TNU21

17:00 - [D-4] Đồng Tháp U21 vs Vĩnh Long U21 [D-2] -

UZBA

18:00 - [3] FK AGMK vs Andijan [13] - 1 -

TNKC

18:30 - [27] Boluspor vs Kahramanmarasspor [28] -

TNKC

18:30 - [26] Ankaraspor vs Muglaspor [31] - 3/4 -

TNKC

18:30 - [33] Giresunspor vs Nigde Anadolu [34] -

KAZA

19:00 - [5] Shakhter Kar. vs Zhetysu Taldykorgan [6] - 3/4 -

KAZA

19:00 - [11] Okzhetpes vs Tobol Kostanay [2] +1 1/4 -

TNKC

19:00 - [37] Denizlispor vs Turgutluspor [14] - 1 1/2 -

UZBA

19:00 - [11] Qyzylqum vs Metallurg Bekabad [9] - 1/4 -

KSB

19:05 - [15] Al Shoalah vs Al Thuqbah [16] -

KSB

19:10 - [2] Al Feiha vs Al Jabalain [4] - 1/4 -

KSB

19:30 - [10] Ohud Medina vs Al Tai [19] - 3/4 -

ACL

20:00 - [E-2] FC Seoul vs Chiangrai Utd [E-4] - 1 -

ACL

20:00 - [F-4] Perth Glory vs Ulsan Hyundai [F-1] +1 -

KUWA

20:00 - [1] Al Nasr (KUW) vs Fahaheel [10] - 1 -

ITC

20:30 - SPAL 1907 vs Monza +0 -

CHIB

20:30 - [13] Deportes Valdivia vs Melipilla [3] +0 -

TNKC

21:00 - [49] Fatih Karagumruk vs Esenler Erokspor [7] - 1 1/2 -

KSB

21:25 - [12] Al Jeel vs Hajer [5] -

KSB

21:25 - [14] Al Khaleej(KSA) vs Al Dir'iya [6] - 1/4 -

KSAA

21:50 - [8] Al Taawon (KSA) vs Al Wehda (KSA) [14] +1/4 -

MDVA

22:00 - [10] Codru Lozova FC vs FC Floresti [8] -

SLOA

22:00 - [4] Koper vs NK Bravo [8] - 1/2 -

KUWA

22:30 - [14] Sulaibikhat vs Al Arabi (KUW) [5] +1 1/4 -

BIA

22:59 - [17] Waasland-Beveren vs Oostende [10] +1 -

CROA

22:59 - [9] Lok. Zagreb vs Hajduk Split [4] +1/2 -

ESTA

22:59 - [7] TJK Legion vs Kuressaare [9] - 1/2 -

ESTA

22:59 - [8] Trans Narva vs Tallinna Kalev [10] - 1 1/4 -

ISRA

22:59 - [10] Hapoel Haifa vs Bnei Yehuda [3] +0 -

TNKC

22:59 - [15] Bursaspor vs 1922 Konyaspor [38] -

TNKC

22:59 - [25] Adanaspor vs Sakaryaspor [32] +0 -

PERA

22:59 - [9] Sport Boys vs Ayacucho FC [2] +1/2 -

PH3

23:30 - [4] SO Cholet vs FC Bastia-Borgo [10] +0 -

KSAA

23:30 - [12] Al Ettifaq vs Al Fateh [3] - 1/4 -

KSB

23:30 - [7] Sahel (KSA) vs Al Nojoom [20] - 1/4 -

PH3

00:00 - [3] Quevilly vs Stade Briochin [7] - 1/4 -

PH3

00:00 - [18] Villefranche vs Sete [8] - 1/2 -

PH3

00:00 - [2] Red Star 93 vs Avranches [13] - 1/4 -

POLA

00:00 - [14] Podbeskidzie vs Zaglebie Lubin [4] +1/2 -

ISRA

00:00 - [2] HIK Shmona vs Hapoel Tel Aviv [13] - 1/4 -

SLOA

00:00 - [9] Gorica vs Mura [2] +1/2 -

AUTB

00:00 - [14] Kapfenberg vs Aust Lustenau [8] +1/4 -

NPA

00:30 - [2] Moroka Swallows vs Kaizer Chiefs [13] -

C1

00:55 - [E-4] Krasnodar vs Sevilla [E-2] +3/4 -

C1

00:55 - [E-3] Rennes vs Chelsea [E-1] +1 -

ANHL1

01:00 - [13] Gillingham vs Wimbledon [12] +0 -

TBNB

01:00 - [13] Girona vs Malaga [10] - 1/2 -

TBNB

01:00 - [19] Castellon vs Alcorcon [17] +0 -

DUC3

01:00 - [12] Uerdingen vs Hallescher [9] - 1/4 -

DUC3

01:00 - [7] Turkgucu-Ataspor vs Saarbrucken [1] +1/4 -

DUC3

01:00 - [6] Wehen vs Meppen [20] - 1 1/4 -

DUC3

01:00 - [11] Waldhof Man. vs Duisburg [19] - 1 1/4 -

PHB

01:00 - [2] Grenoble vs Nancy [17] - 1/2 -

PH3

01:00 - [16] Annecy FC vs Lyon Duchere [17] +0 -

ISRA

01:00 - [7] Hapoel Kfar Saba vs Maccabi Haifa [6] +1 -

NORA

01:00 - [4] Rosenborg vs Brann [10] - 3/4 -

TNKC

01:00 - [4] Fenerbahce vs Sivas Bld. SK [52] - 2 1/4 -

TSB

01:00 - [10] Chiasso vs Neuchatel Xamax [9] +1/4 -

TSB

01:00 - [5] Winterthur vs Stade L. Ouchy [4] +0 -

PERA

01:15 - [18] Universitario vs Carlos Stein [12] - 1 -

MLTA

01:30 - [6] Valletta vs Sirens [12] -

ANHB

02:00 - [23] Wycombe vs Huddersfield [13] +1/4 -

ANHB

02:00 - [12] Luton Town vs Birmingham [17] +0 -

ANHB

02:00 - [15] QPR vs Rotherham Utd [20] - 1/4 -

ANHB

02:00 - [8] Stoke City vs Norwich [1] +1/4 -

ANHL1

02:00 - [20] Rochdale vs Northampton [17] - 1/4 -

ANHL1

02:00 - [2] Peterborough Utd vs Plymouth Argyle [11] - 1/2 -

ANHL1

02:00 - [9] Accrington vs Crewe Alexandra [14] +1/4 -

ANHL1

02:00 - [16] Swindon vs Lincoln [4] +1/2 -

ANHL1

02:00 - [18] Milton Keynes Dons vs Shrewsbury [23] - 1/2 -

ANHL1

02:00 - [22] Burton Albion vs Charlton Athletic [3] +1/4 -

ANHL1

02:00 - [10] Doncaster Rovers vs Blackpool [15] - 1/4 -

ANHL1

02:00 - [6] Ipswich vs Hull City [1] +1/4 -

ANHL1

02:00 - [5] Portsmouth vs Oxford Utd [19] - 1/2 -

ANHL1

02:00 - [24] Wigan vs Bristol Rovers [21] +0 -

ANHL2

02:00 - [24] Southend vs Forest Green [6] +3/4 -

ANHL2

02:00 - [10] Tranmere Rovers vs Carlisle [8] +1/4 -

ANHL2

02:00 - [7] Salford City vs Morecambe [13] - 1/2 -

ANHL2

02:00 - [1] Newport vs Walsall [16] - 1/2 -

ANHL2

02:00 - [20] Barrow vs Oldham [17] - 1/2 -

ANHL2

02:00 - [14] Crawley Town vs Grimsby [19] - 1/2 -

ANHL2

02:00 - [4] Exeter City vs Colchester Utd [12] - 1/2 -

ANHL2

02:00 - [2] Cheltenham vs Cambridge Utd [3] - 1/4 -

ANHL2

02:00 - [5] Leyton Orient vs Bradford City [18] +0 -

ANHL2

02:00 - [23] Mansfield vs Harrogate Town [11] +0 -

ANHL2

02:00 - [22] Scunthorpe Utd vs Bolton [9] +1/4 -

ANHL2

02:00 - [21] Stevenage vs Port Vale [15] +1/4 -

SCOA

02:00 - [4] Hibernian vs St. Johnstone [7] - 1/4 -

SCOB

02:00 - [2] Hearts vs Alloa Athletic [10] - 2 -

SCO2

02:00 - [6] Dumbarton vs Falkirk [1] -

AUTC

02:25 - Sturm Graz vs Wacker Innsbruck - 1 -

DUC3

02:30 - [10] Verl vs Munchen 1860 [4] +0 -

BRB

02:30 - [16] Parana/PR vs Guarani/SP [11] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [16] Barnsley vs Brentford [6] +1/4 -

ANHB

02:45 - [18] Preston North End vs Blackburn Rovers [9] +0 -

PH3

02:45 - [12] Orleans vs Boulogne [15] +0 -

NIRA

02:45 - [4] Cliftonville vs Ballymena Utd [6] - 1 -

NIRA

02:45 - [2] Linfield vs Glentoran [9] - 3/4 -

C1

03:00 - [G-3] Dinamo Kiev vs Barcelona [G-1] +1/2 -

C1

03:00 - [F-1] B.Dortmund vs Club Brugge [F-3] - 1 1/2 -

C1

03:00 - [G-2] Juventus vs Ferencvaros [G-4] - 2 -

C1

03:00 - [F-2] Lazio vs Zenit [F-4] - 3/4 -

C1

03:00 - [H-1] Man Utd vs Istanbul BB [H-4] - 1 3/4 -

C1

03:00 - [H-2] PSG vs Leipzig [H-3] - 3/4 -

ANHB

03:00 - [2] Bournemouth vs Nottingham Forest [22] - 3/4 -

PERA

03:00 - [8] Binacional vs Atletico Grau [14] - 1/4 -

TBNB

03:30 - [11] Lugo vs Real Oviedo [14] +1/4 -

PERA

03:30 - [5] Cusco FC vs Cesar Vallejo [4] +1/2 -

CHIB

04:00 - [15] Deportes Santa Cruz vs San Marcos A. [7] +0 -

VENA

04:00 - [A-2] Dep.Lara vs Dep.Guaira [A-1] -

LIB

05:15 - [C-2] Atl. Paranaense/PR vs River Plate [D-1] +1/2 -

LIB

05:15 - [D-2] LDU Quito vs Santos/SP [G-1] - 3/4 -

SUD

05:15 - Bahia/BA vs Union Santa Fe - 1/2 -

BRB

05:15 - [6] CSA/AL vs Operario/PR [13] - 1/2 -

BRB

05:15 - [9] Confianca/SE vs Cuiaba/MT [5] - 1/4 -

BRB

05:15 - [7] Ponte Preta/SP vs Oeste/SP [20] - 1 -

CHIB

05:15 - [1] Nublense vs Rangers Talca [2] - 1/4 -

MEXB

06:00 - [6] Mineros de Zac. vs Tepatitlan FC [7] - 1/4 -

VENA

07:00 - [A-7] Puerto Cabello vs Atl.Venezuela [A-8] - 1/4 -

USA

07:25 - [Dong-2] Toronto vs Nashville FC [Dong-6] - 1/4 -

LIB

07:30 - [F-2] Racing Club vs Flamengo/RJ [A-1] +1/4 -

SUD

07:30 - Velez Sarsfield vs Deportivo Cali [3] - 3/4 -

BRB

07:30 - [12] Brasil Pelotas/RS vs CRB/AL [14] +0 -

BRB

07:30 - [2] America/MG vs Juventude/RS [3] - 3/4 -

BRB

07:30 - [1] Chapecoense vs Cruzeiro/MG [10] - 1/4 -

CHIA

07:30 - [11] Audax Italiano vs San. Wanderers [13] +0 -

MEXB

08:10 - [8] Tampico Madero vs CD Tapatio [9] - 1/2 -

USA

08:15 - [Dong-1] Philadelphia Union vs New England [Dong-7] - 1/2 -

MEXB

10:15 - [3] Sonora vs Pumas Tabasco [13] - 1 1/4 -

USA

10:45 - [Tay-1] Seattle Sounders vs Los Angeles FC [Tay-6] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 24/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 10 5 21
2 Tottenham 9 12 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 10 2 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 Man City 9 4 15
9 West Ham Utd 9 5 14
10 Wolves 9 -1 14
11 Leeds Utd 10 -2 14
12 Newcastle 10 -3 14
13 Man Utd 8 -1 13
14 Arsenal 9 -1 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 West Brom 10 -11 6
18 Burnley 9 -13 5
19 Fulham 9 -9 4
20 Sheffield Utd 10 -12 1