LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 25/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UZBA

15:00 - [2] Nasaf Qarshi vs Pakhtakor [1] -

UZBA

16:30 - [5] Kokand-1912 vs Lok. Tashkent [9] -

UZBA

16:30 - [13] Surkhon Termiz vs Buxoro [14] -

ACL

17:00 - [G-3] Guangzhou Ever. vs Vissel Kobe [G-1] - 1/4 -

ACL

17:00 - [H-3] Jeonbuk H.Motor vs Sydney FC [H-4] - 3/4 -

TNKC

17:00 - Bandirmaspor vs Darica Gbirligi -

TNKC

17:00 - [22] Tuzlaspor vs Sultanbeyli Bele. -

TNKC

17:00 - [26] Keciorengucu vs Kocaelispor -

TNKC

17:00 - [10] Malatyaspor vs Etimesgut BS -

ARMA

18:00 - [1] Urartu vs Alashkert [4] -

ARMA

18:00 - [10] Gandzasar vs Pyunik [8] -

ARMA

18:00 - [2] Lori Vanadzor vs Ararat-Armenia [5] -

ARMA

18:00 - [7] Van Yerevan vs Shirak [9] -

ARMA

18:00 - [3] Ararat Y vs FC Noah [6] -

LATA

18:00 - [6] FK Liepaja vs Rigas Futbola Skola [2] -

MDVA

18:00 - [3] Sfintul Gheorghe vs Sheriff Tiraspol [1] -

NHATA

18:00 - [14] Yokohama FC vs Shimizu S-Pulse [17] +0 -

NHATA

18:00 - [4] Kashima Antlers vs Kashiwa Reysol [10] - 1/2 -

NHATA

18:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Gamba Osaka [2] - 1 -

NHATA

18:00 - [11] Oita Trinita vs Cerezo Osaka [6] +0 -

NHATA

18:00 - [15] Sagan Tosu vs Vegalta Sendai [18] - 3/4 -

NHATA

18:00 - [16] Shonan Bellmare vs Sanf Hiroshima [8] +3/4 -

NHATB

18:00 - [22] Renofa Yamaguchi vs JEF United Chiba [16] +1/4 -

NHATB

18:00 - [11] Jubilo Iwata vs Ryukyu [19] - 1/2 -

NHATB

18:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Ehime FC [21] - 1 -

NHATB

18:00 - [9] Montedio Yama. vs Zweigen Kan. [14] - 1/2 -

NHATB

18:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Omiya Ardija [15] +1/4 -

NHATB

18:00 - [8] Kyoto Sanga vs Ventforet Kofu [6] - 1/4 -

NHATB

18:00 - [1] Tokushima Vortis vs Machida Zelvia [18] - 3/4 -

NHATB

18:00 - [10] Mito Hollyhock vs Giravanz Kita. [4] - 1/4 -

NHATB

18:00 - [7] Tokyo Verdy vs Avispa Fukuoka [2] +0 -

NHATB

18:00 - [13] Okayama vs Tochigi SC [12] +0 -

NHATB

18:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Matsumoto Yama. [17] - 1/2 -

POLB

18:30 - [10] Puszcza Nie. vs Nieciecza [1] +1/4 -

TNKC

18:30 - [25] Altinordu SK vs Corum FK -

TNKC

18:30 - [32] Istanbulspor AS vs Tarsus Idman -

TNKC

18:30 - Eskisehirspor vs Kastamonuspor -

SINA

18:45 - [8] Tanjong Pagar vs Tampines Rovers [2] -

UZBA

18:45 - [4] Bunyodkor vs Sogdiana Jizzakh [6] -

CZEB

19:00 - [10] FK Blansko vs Hradec Kralove [1] -

TNKC

19:00 - Hatayspor vs Karacabey Bele. -

KSB

19:05 - [9] Al Kawkab vs Al Adalah [3] -

KSB

19:15 - [17] Al Bukiryah vs Jeddah Club [14] -

KSB

19:15 - [19] Arar FC vs Najran [6] -

SLOA

19:30 - [5] Tabor Sezana vs Domzale [7] +0 -

CZEB

19:30 - [13] Fotbal Trinec vs Taborsko [12] -

CZEB

19:30 - [6] Sellier&Bellot Vlasim vs Jihlava [11] -

CZEB

19:30 - [9] Varnsdorf vs Vik.Zizkov [2] -

CZEB

19:30 - [3] SK Prostejov vs Usti & Labem [5] -

CZEB

19:30 - [4] SK Lisen vs Slavoj Vysehrad [14] -

CZEB

19:30 - [7] Dukla Praha vs MFK Chrudim [8] -

ACL

20:00 - [H-2] Shanghai SIPG vs Yokohama FM [H-1] - 1/4 -

ACL

20:00 - [G-4] Suwon Bluewings vs Darul Takzim [G-2] -

NGB

20:00 - [3] Krylya Sovetov vs Chayka FK Pesch [12] -

NGB

20:00 - [2] Torpedo Moscow vs Krasnodar B [15] -

NGB

20:00 - [22] Shinnik Yaroslavl vs Baltika [10] -

NGB

20:00 - [18] Akron Togliatti vs Spartak Moscow B [11] -

NGB

20:00 - [19] Irtysh Omsk vs Tom Tomsk [21] -

NGB

20:00 - [5] Alania Vla vs Yenisey [8] -

NGB

20:00 - [13] Volgar Astrakhan vs SKA-Khabarovsk [9] -

NGB

20:00 - [7] Neftekhimik Nizh vs Nizhny Nov [1] -

NGB

20:00 - [17] Fakel vs Veles Moscow [6] -

NGB

20:00 - [16] Dinamo Bryansk vs Chertanovo [20] -

NGB

20:00 - [14] Tekstilshchik Ivanov vs FK Orenburg [4] -

ALBA

20:00 - [6] KF Tirana vs Vllaznia Shkoder [1] -

ALBA

20:00 - [5] Skenderbeu vs Bylis Ballsh [9] -

ALBA

20:00 - [10] Kukesi vs Teuta Durres [3] -

ALBA

20:00 - [8] Apolonia Fier vs Kastrioti Kruje [2] -

ALBA

20:00 - [7] KF Laci vs Partizani Tirana [4] -

KUWA

20:00 - [15] Yarmouk (KUW) vs Al Jahra [7] -

CHIB

20:00 - [5] U. San Felipe vs Cobreloa [8] -

ITC

20:30 - Empoli vs Brescia - 1/4 -

ITC

20:30 - Parma vs Cosenza - 1 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-6] Como vs US Olbia [A-19] -

ITA3

21:00 - [A-16] Giana Erminio vs Piacenza [A-17] -

ITA3

21:00 - [C-10] Vibonese vs Foggia [C-9] -

ITA3

21:00 - [C-16] AS Bisceglie vs SS Monopoli [C-11] -

ITA3

21:00 - [A-8] Juventus U23 vs Grosseto [A-12] -

ITA3

21:00 - [A-14] Pergolettese vs Pro Vercelli [A-1] +0 -

ITA3

21:00 - [B-18] Gubbio vs Triestina [B-5] -

ITA3

21:00 - [A-20] Luchese vs Albinoleffe [A-10] -

ITA3

21:00 - [B-12] Mantova vs Arezzo [B-20] -

MDVA

21:00 - [7] Speranta vs Zimbru [9] -

TNKC

21:00 - [16] Gaziantep B.B vs Serik Belediyespor -

KSB

21:25 - [11] Al Nahda (KSA) vs Hazm [1] -

CYPC

22:00 - Ermis Aradippou vs Nea Salamina -

CYPC

22:00 - AEK Larnaka vs AEL Limassol -

GREA

22:15 - [7] Asteras Tripolis vs Apollon Smirnis [12] - 1 -

KUWA

22:30 - [3] Salmiya vs Al Kuwait [4] -

BIA

23:00 - [9] Cercle Brugge vs RE Mouscron Peruwelz [18] - 3/4 -

CROA

23:00 - [10] Istra 1961 vs NK Osijek [2] +1 1/4 -

ISRA

23:00 - [14] Hapoel Hadera vs Bnei Sakhnin [13] +0 -

SLOA

23:00 - [6] CM Celje vs Maribor [1] +1/4 -

TNKC

23:00 - Adana Demirspor vs Afjet Afyonspor -

TNKC

23:00 - [5] Antalyaspor vs Pendikspor -

AUTC

23:15 - Austria Wien vs Hartberg - 3/4 -

ITC

23:30 - Spezia vs Bologna -

ITC

23:30 - Cagliari vs Verona - 1/4 -

ITC

23:30 - Udinese vs Fiorentina +0 -

ISRA

00:00 - [7] Ashdod vs Maccabi Netanya [2] - 1/4 -

TSA

00:00 - [6] Basel vs Lausanne Sports [5] - 3/4 -

C1

00:55 - [B-1] M.gladbach vs Shakhtar Donetsk [B-2] - 1 -

C1

00:55 - [C-3] Olympiakos vs Man City [C-1] +1 1/2 -

TBNB

01:00 - [15] Las Palmas vs Mirandes [9] - 1/4 -

TBNB

01:00 - [4] Sporting Gijon vs Sabadell [20] - 3/4 -

TBNB

01:00 - [21] Zaragoza vs Rayo Vallecano [6] +1/4 -

DUC3

01:00 - [5] Vik.Koln vs Zwickau [15] +0 -

DUC3

01:00 - [13] Bayern Munich II vs Ingolstadt [2] +0 -

DUC3

01:00 - [19] Magdeburg vs Hansa Rostock [8] +1/2 -

DUC3

01:00 - [3] Dynamo Dresden vs Unterhaching [17] - 1/2 -

DUC3

01:00 - [16] Kaiserslautern vs Lubeck [12] - 1/2 -

PHA

01:00 - [9] Lens vs Nantes [14] - 1/2 -

BDNB

01:00 - [10] Cova Piedade vs Benfica B [17] -

ISRA

01:00 - [8] Beitar Jerusalem vs Maccabi P.Tikva [4] - 1/2 -

TNKC

01:00 - [13] Rizespor vs Usak Spor -

TDC

01:00 - Lunds BK vs Malmo [1-1] -

DUC4T

01:30 - [6] B.Dortmund II vs Rodinghausen [1] -

DUC4T

01:30 - Fortuna Koln vs Preussen Munster -

DUC4T

01:30 - Sportfreunde Lotte vs A.Aachen [7] -

DUC4T

01:30 - [8] Fort.Dusseldorf II vs M.gladbach II [5] -

DUC4T

01:30 - [2] Essen vs Wuppertaler [13] -

DUC4T

01:30 - [16] Wiedenbruck vs Homberg -

DUC4T

01:30 - [11] Bonner SC vs SV Straelen [15] -

DUC4T

01:30 - Wegberg-Beeck vs FC Koln II [9] -

DUC4T

01:30 - [14] Lippstadt vs Oberhausen [4] -

DUC4T

01:30 - RW Ahlen vs Schalke 04 II -

ANHB

02:00 - [8] Middlesbrough vs Derby County [24] - 1/2 -

ANHB

02:00 - [9] Millwall vs Reading [6] - 1/4 -

SCOA

02:00 - [12] Hamilton vs Aberdeen [3] +1 -

AUTC

02:25 - First Vienna vs SCR Altach +1 3/4 -

ANHB

02:45 - [4] Swansea City vs Sheffield Wed. [21] - 1/2 -

ANHB

02:45 - [3] Bristol City vs Watford [5] +1/4 -

ANHB

02:45 - [22] Coventry vs Cardiff City [15] +1/4 -

C1

03:00 - [D-2] Ajax vs Midtjylland [D-4] - 1 3/4 -

C1

03:00 - [A-2] Atletico Madrid vs Lok. Moscow [A-3] - 1 3/4 -

C1

03:00 - [B-4] Inter Milan vs Real Madrid [B-3] - 1/4 -

C1

03:00 - [D-1] Liverpool vs Atalanta [D-3] - 3/4 -

C1

03:00 - [C-4] Marseille vs Porto [C-2] +0 -

C1

03:00 - [A-1] Bayern Munich vs RB Salzburg [A-4] - 2 -

COLC

03:00 - [2] Real San Andres vs Deportivo Pasto [30] -

PERA

03:00 - [12] Dep. Municipal vs Dep. Llacuaba [15] -

TBNB

03:30 - [10] Fuenlabrada vs SD Ponferradina [8] - 1/4 -

TBNB

03:30 - [16] Cartagena vs Mallorca [2] +0 -

PERA

03:30 - [10] Carlos A. Mannucci vs Alianza Lima [20] -

VENA

04:00 - [A-7] Estu.Merida vs Carabobo [A-9] -

BRB

05:00 - [17] Nautico/PE vs Vitoria/BA [16] -

LIB

05:15 - [A-2] Independiente JT vs Nacional Montevideo [F-1] - 3/4 -

LIB

05:15 - [G-2] Delfin SC vs Palmeiras/SP [B-1] +1/4 -

SUD

05:15 - [20] Bolivar vs Lanus -

CHIA

05:15 - [16] Colo Colo vs Curico Unido [7] -

MEXB

06:00 - [4] Morelia vs Venados [11] -

VENA

07:00 - [A-4] Yaracuyanos vs Trujillanos [A-5] -

LIB

07:30 - [E-2] Internacional/RS vs Boca Juniors [H-1] +0 -

LIB

07:30 - [H-2] Libertad vs Jorge Wilstermann [C-1] - 1 -

SUD

07:30 - CA Fenix vs Independiente [22] -

SUD

07:30 - Coquimbo Unido vs Sport Huancayo [7] -

BRA

07:30 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Botafogo/RJ [18] -

BRA

07:30 - [19] Coritiba/PR vs Corinthians/SP [14] -

Lịch bóng đá trong ngày 25/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 25/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1