LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/11/2020

Lịch bóng đá trong ngày 25/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UZBA

15:00 - [2] Nasaf Qarshi vs Pakhtakor [1] +1/2 -

NHATB

16:00 - [12] Tokyo Verdy vs Avispa Fukuoka [2] +1/4 -

NHATA

16:30 - [1] Kawasaki Fro. vs Gamba Osaka [2] - 1 1/2 -

UZBA

16:30 - [5] Kokand-1912 vs Lok. Tashkent [9] -

UZBA

16:30 - [12] Surkhon Termiz vs Buxoro [14] -

ACL

17:00 - [G-3] Guangzhou Ever. vs Vissel Kobe [G-1] +0 -

ACL

17:00 - [H-3] Jeonbuk H.Motor vs Sydney FC [H-4] - 1 -

BDNC

17:00 - Casa Pia AC vs Nacional Madeira +1 -

TNKC

17:00 - [46] Bandirmaspor vs Darica Gbirligi [19] -

TNKC

17:00 - [5] Tuzlaspor vs Sultanbeyli Bele. [58] -

TNKC

17:00 - [31] Keciorengucu vs Kocaelispor [34] - 1 -

TNKC

17:00 - [4] Malatyaspor vs Etimesgut BS [49] - 1 -

NHATA

17:00 - [15] Yokohama FC vs Shimizu S-Pulse [16] +0 -

NHATA

17:00 - [5] Kashima Antlers vs Kashiwa Reysol [7] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [11] Oita Trinita vs Cerezo Osaka [4] +0 -

NHATB

17:00 - [22] Renofa Yamaguchi vs JEF United Chiba [14] +1/2 -

NHATB

17:00 - [11] Alb. Niigata (JPN) vs Ehime FC [21] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [7] Montedio Yama. vs Zweigen Kan. [18] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Omiya Ardija [15] +1/4 -

NHATB

17:00 - [8] Kyoto Sanga vs Ventforet Kofu [4] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [1] Tokushima Vortis vs Machida Zelvia [19] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [9] Mito Hollyhock vs Giravanz Kita. [5] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [17] Okayama vs Tochigi SC [10] +0 -

NHATB

17:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Matsumoto Yama. [13] - 3/4 -

HQB

17:00 - [4] Gyeongnam vs Daejeon Hana Citizen [5] - 1/4 -

TNU21

17:00 - [D-3] Bến Tre U21 vs ĐT Long An U21 [D-4] -

NHATA

17:30 - [13] Sagan Tosu vs Vegalta Sendai [18] - 3/4 -

NHATA

17:30 - [17] Shonan Bellmare vs Sanf Hiroshima [8] +1/4 -

NHATB

17:30 - [6] Jubilo Iwata vs Ryukyu [16] - 3/4 -

NGB

18:00 - [8] Neftekhimik Nizh vs Nizhny Nov [1] +3/4 -

MDVA

18:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Sheriff Tiraspol [1] +1/2 -

POLB

18:30 - [9] Puszcza Nie. vs Nieciecza [1] +3/4 -

TNKC

18:30 - [16] Altinordu SK vs Corum FK [55] -

TNKC

18:30 - [47] Istanbulspor AS vs Tarsus Idman [22] -

TNKC

18:30 - [21] Eskisehirspor vs Kastamonuspor [50] -

SINA

18:45 - [5] Balestier Kh. vs Tanjong Pagar [8] -

SINA

18:45 - [6] Hougang Utd vs Tampines Rovers [2] -

SINA

18:45 - [4] Geylang Intl vs Lion City Sailors [3] -

UZBA

18:45 - [4] Bunyodkor vs Sogdiana Jizzakh [6] - 3/4 -

NGB

19:00 - [5] Alania Vla vs Yenisey [9] - 1 -

NGB

19:00 - [15] Tekstilshchik Ivanov vs FK Orenburg [3] +1 -

MKDC

19:00 - Sileks Kratovo vs Shkendija -

MKDC

19:00 - Academy Pandev vs Shkupi -

MKDC

19:00 - Belasica Strumica vs Makedonija -

MKDC

19:00 - FC Struga vs Renova -

MNEC

19:00 - Decic Tuzi vs Sutjeska - 3/4 -

MNEC

19:00 - Bokelj Kotor vs Buducnost -

MNEC

19:00 - Arsenal Tivat vs Iskra Danilo -

SRBC

19:00 - IMT Novi Beograd vs Radnicki Nis +1 1/4 -

CZEB

19:00 - [12] FK Blansko vs Hradec Kralove [1] +1/2 -

TNKC

19:00 - [27] Hatayspor vs Karacabey Bele. [35] - 3/4 -

KSB

19:05 - [15] Al Kawkab vs Al Adalah [8] -

KSB

19:15 - [18] Al Bukiryah vs Jeddah Club [14] -

KSB

19:15 - [19] Arar FC vs Najran [11] -

SRBC

19:30 - Javor Ivanjica vs FK Vozdovac - 1/2 -

SRBC

19:30 - Spartak Subotica vs Mladost Lucani - 3/4 -

SRBC

19:30 - Radnik Surdulica vs Cukaricki +1/4 -

SRBC

19:30 - Backa Topola vs Napredak - 1 1/2 -

SLOA

19:30 - [8] Tabor Sezana vs Domzale [4] +0 -

CZEB

19:30 - [11] Fotbal Trinec vs Taborsko [13] - 3/4 -

CZEB

19:30 - [7] Sellier&Bellot Vlasim vs Jihlava [10] -

CZEB

19:30 - [9] Varnsdorf vs Vik.Zizkov [6] +3/4 -

CZEB

19:30 - [5] SK Prostejov vs Usti & Labem [2] - 1/2 -

CZEB

19:30 - [3] SK Lisen vs Slavoj Vysehrad [14] - 1 3/4 -

CZEB

19:30 - [8] Dukla Praha vs MFK Chrudim [4] - 1 1/4 -

IRNA

19:40 - [9] Gol Gohar vs Foolad Khozestan [5] +1/4 -

ALBA

19:45 - [6] KF Tirana vs Bylis Ballsh [8] - 1 -

ALBA

19:45 - [10] Skenderbeu vs Kastrioti Kruje [7] -

ALBA

19:45 - [9] Apolonia Fier vs Partizani Tirana [2] -

IRNA

19:45 - [1] Esteghlal Tehran vs Machine Sazi [16] - 1 -

SINA

19:45 - [1] Alb. Niigata (SIN) vs Young Lions [7] -

IRNA

19:50 - [13] SaiPa Karadj vs Nassaji Mazandaran [15] +0 -

ACL

20:00 - [H-2] Shanghai SIPG vs Yokohama FM [H-1] +0 -

NGB

20:00 - [20] Akron Togliatti vs Spartak Moscow B [11] +0 -

NGB

20:00 - [16] Irtysh Omsk vs Tom Tomsk [21] +1/4 -

NGB

20:00 - [14] Fakel vs Veles Moscow [6] - 1/4 -

NGB

20:00 - [17] Dinamo Bryansk vs Chertanovo [19] - 1/4 -

MNEC

20:00 - FK Podgorica vs Zeta - 1/4 -

IRNA

20:00 - [6] Aluminium Arak vs Mes Rafsanjan [8] - 1/4 -

KUWA

20:00 - [14] Yarmouk (KUW) vs Al Jahra [12] +1/2 -

CHIB

20:00 - [13] Barnechea vs CD Magallanes [8] +0 -

ITC

20:30 - Empoli vs Brescia - 1/2 -

ITC

20:30 - Parma vs Cosenza - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-18] AS Bisceglie vs SS Monopoli [C-14] +1/2 -

CHIB

20:30 - [3] U. San Felipe vs Cobreloa [10] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-1] Como vs US Olbia [A-16] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [A-19] Giana Erminio vs Piacenza [A-15] +1/4 -

ITA3

21:00 - [C-16] Vibonese vs Foggia [C-5] +0 -

ITA3

21:00 - [A-5] Juventus U23 vs Grosseto [A-11] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-14] Pergolettese vs Pro Vercelli [A-3] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-12] Gubbio vs Triestina [B-5] +1/4 -

ITA3

21:00 - [A-20] Luchese vs Albinoleffe [A-10] -

ITA3

21:00 - [B-10] Mantova vs Arezzo [B-20] - 1/2 -

MDVA

21:00 - [7] Speranta vs Zimbru [9] -

TNKC

21:00 - [7] Gaziantep B.B vs Serik Belediyespor [57] - 1 -

KSB

21:25 - [12] Al Nahda (KSA) vs Hazm [1] -

DUC4T

21:30 - [7] Fort.Dusseldorf II vs M.gladbach II [4] - 1/4 -

NGB

21:30 - [13] Volgar Astrakhan vs SKA-Khabarovsk [10] - 1/4 -

NGB

22:00 - [2] Krylya Sovetov vs Chayka FK Pesch [12] - 1 1/2 -

SRBC

22:00 - FK Metalac GM vs Partizan +1 3/4 -

CYPA

22:00 - [10] Apoel FC vs Doxa Katokopia [6] - 1 -

CYPC

22:00 - Ermis Aradippou vs Nea Salamina -

CYPC

22:00 - AEK Larnaka vs AEL Limassol -

GREA

22:15 - [6] Asteras Tripolis vs Apollon Smirnis [10] - 1/2 -

NGB

22:30 - [22] Shinnik Yaroslavl vs Baltika [7] +1/4 -

KUWA

22:30 - [3] Salmiya vs Al Kuwait [5] +3/4 -

ALBA

22:45 - [5] Kukesi vs KF Laci [3] - 1/4 -

ALBA

22:45 - [4] Teuta Durres vs Vllaznia Shkoder [1] -

NGB

22:59 - [4] Torpedo Moscow vs Krasnodar B [18] - 1 1/2 -

BIA

22:59 - [16] Cercle Brugge vs RE Mouscron Peruwelz [17] - 1/2 -

CROA

22:59 - [10] Istra 1961 vs NK Osijek [1] +1 -

ISRA

22:59 - [11] Hapoel Hadera vs Bnei Sakhnin [14] +0 -

SLOA

22:59 - [7] CM Celje vs Maribor [1] +1/2 -

CZEA

22:59 - [10] C. Budejovice vs Bohemians 1905 [12] +0 -

TNKC

22:59 - [10] Adana Demirspor vs Afjet Afyonspor [53] -

TNKC

22:59 - [8] Antalyaspor vs Pendikspor [52] - 1 3/4 -

AUTC

23:15 - Austria Wien vs Hartberg - 3/4 -

ITC

23:30 - Bologna vs Spezia - 1 -

ITC

23:30 - Cagliari vs Verona - 1/2 -

ITC

23:30 - Udinese vs Fiorentina - 1/4 -

DUC4T

23:30 - [5] B.Dortmund II vs Rodinghausen [1] - 1 -

POLC

23:40 - Widzew Lodz vs Legia Wars. +1 -

DUC4T

00:00 - Fortuna Koln vs Preussen Munster - 1/4 -

DUC4T

00:00 - Sportfreunde Lotte vs A.Aachen [8] +1/2 -

DUC4T

00:00 - [15] Lippstadt vs Oberhausen [3] +3/4 -

ISRA

00:00 - [3] Ashdod vs Maccabi Netanya [5] +0 -

TSA

00:15 - [9] Sion vs Servette [6] +1/4 -

TSA

00:15 - [2] Basel vs Lausanne Sports [7] - 1/4 -

NPA

00:30 - [11] Blo. Celtic vs Black Leopards [14] -

C1

00:55 - [B-2] M.gladbach vs Shakhtar Donetsk [B-3] - 1 1/4 -

C1

00:55 - [C-3] Olympiakos vs Man City [C-1] +1 1/2 -

TBNB

01:00 - [10] Las Palmas vs Mirandes [9] - 1/4 -

TBNB

01:00 - [5] Sporting Gijon vs Sabadell [18] - 3/4 -

TBNB

01:00 - [19] Zaragoza vs Rayo Vallecano [6] +1/4 -

TBN3

01:00 - [C1-2] Lleida Esportiu vs UE Llagostera [C1-8] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [D2-1] Linares Deportivo vs Granada II [D2-8] -

TBN3

01:00 - [B1-4] Arenas de Guecho vs Leioa [B1-11] - 1/4 -

DUC3

01:00 - [15] Vik.Koln vs Zwickau [11] +0 -

DUC3

01:00 - [13] Bayern Munich II vs Ingolstadt [2] +0 -

DUC3

01:00 - [19] Magdeburg vs Hansa Rostock [3] +1/2 -

DUC3

01:00 - [1] Dynamo Dresden vs Unterhaching [18] - 1/2 -

DUC3

01:00 - [16] Kaiserslautern vs Lubeck [20] - 1/4 -

PHA

01:00 - [5] Lens vs Nantes [18] - 1/2 -

BDNB

01:00 - [11] Cova Piedade vs Benfica B [7] +1/4 -

ISRA

01:00 - [9] Beitar Jerusalem vs Maccabi P.Tikva [6] - 3/4 -

TNKC

01:00 - [2] Rizespor vs Usak Spor [60] - 3/4 -

DUC4T

01:30 - [2] Essen vs Wuppertaler [12] -

DUC4T

01:30 - [16] Wiedenbruck vs Homberg - 3/4 -

DUC4T

01:30 - [11] Bonner SC vs SV Straelen [13] +0 -

DUC4T

01:30 - Wegberg-Beeck vs FC Koln II [9] +1/4 -

DUC4T

01:30 - RW Ahlen vs Schalke 04 II +1/4 -

ANHB

02:00 - [9] Middlesbrough vs Derby County [18] - 1/2 -

ANHB

02:00 - [11] Millwall vs Reading [5] - 1/4 -

SCOA

02:00 - [12] Hamilton vs Aberdeen [4] +1 -

COLB

02:00 - [12] Bogota FC vs Leones FC [8] +0 -

AUTC

02:25 - First Vienna vs SCR Altach +1 3/4 -

FAIC

02:30 - Sligo Rovers vs Derry City +0 -

ANHB

02:45 - [4] Swansea City vs Sheffield Wed. [23] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [12] Bristol City vs Watford [3] +1/4 -

ANHB

02:45 - [20] Coventry vs Cardiff City [6] +1/4 -

C1

03:00 - [D-3] Ajax vs Midtjylland [D-4] - 1 3/4 -

C1

03:00 - [A-2] Atletico Madrid vs Lok. Moscow [A-4] - 2 -

C1

03:00 - [B-4] Inter Milan vs Real Madrid [B-1] - 1/2 -

C1

03:00 - [D-1] Liverpool vs Atalanta [D-2] - 3/4 -

C1

03:00 - [C-4] Marseille vs Porto [C-2] +1/4 -

C1

03:00 - [A-1] Bayern Munich vs RB Salzburg [A-3] - 1 1/2 -

COLC

03:00 - [2] Real San Andres vs Deportivo Pasto [30] +1/4 -

PERA

03:00 - [18] Dep. Municipal vs Dep. Llacuaba [14] - 1 -

TBNB

03:30 - [12] Fuenlabrada vs SD Ponferradina [7] - 1/2 -

TBNB

03:30 - [20] Cartagena vs Mallorca [1] +1/4 -

PERA

03:30 - [8] Carlos A. Mannucci vs Alianza Lima [20] +0 -

CHIA

04:00 - [16] Colo Colo vs Curico Unido [7] - 1/4 -

COLB

04:00 - [1] Valledupar vs Cortulua [6] -

VENA

04:00 - [A-6] Estu.Merida vs Carabobo [A-9] -

BRB

05:00 - [16] Nautico/PE vs Vitoria/BA [13] +1/4 -

LIB

05:15 - Independiente JT vs Nacional Montevideo - 1 -

LIB

05:15 - Delfin SC vs Palmeiras/SP +1/2 -

SUD

05:15 - [20] Bolivar vs Lanus - 3/4 -

BRA

05:15 - [12] Ceara/CE vs Sao Paulo/SP [4] +1/4 -

COLB

06:00 - [2] Atletico Huila vs Llaneros FC [16] - 1/2 -

MEXB

06:00 - [2] Morelia vs Venados [10] -

VENA

07:00 - [A-5] Yaracuyanos vs Trujillanos [A-7] - 1/2 -

LIB

07:30 - Internacional/RS vs Boca Juniors +1/4 -

LIB

07:30 - Libertad vs Jorge Wilstermann - 3/4 -

SUD

07:30 - CA Fenix vs Independiente [22] +1/4 -

SUD

07:30 - Coquimbo Unido vs Sport Huancayo [7] - 3/4 -

BRA

07:30 - [3] Atl. Mineiro/MG vs Botafogo/RJ [20] - 3/4 -

BRA

07:30 - [19] Coritiba/PR vs Corinthians/SP [10] +0 -

MEXA

08:00 - [10] Puebla vs Club Leon [12] +3/4 -

COLB

08:05 - [4] Union Magdalena vs Dep.Quindio [3] +0 -

MEXA

10:06 - [14] Chivas Guad. vs Club America [1] +0 -

ACL

20:00 Hoãn [G-2] Suwon Bluewings vs Darul Takzim [G-4] -

ARMA

21:00 Hoãn [9] Pyunik vs Gandzasar [10] -

Lịch bóng đá trong ngày 25/11/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 25/11/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 25 35 59
2 Man Utd 25 21 49
3 Leicester City 25 17 49
4 West Ham Utd 25 10 45
5 Chelsea 25 16 43
6 Liverpool 25 11 40
7 Everton 24 4 40
8 Aston Villa 23 11 36
9 Tottenham 24 10 36
10 Leeds Utd 25 0 35
11 Arsenal 25 5 34
12 Wolves 25 -6 33
13 Crystal Palace 25 -14 32
14 Southampton 25 -12 30
15 Burnley 25 -12 28
16 Brighton 25 -6 26
17 Newcastle 25 -17 25
18 Fulham 25 -11 22
19 West Brom 25 -36 14
20 Sheffield Utd 25 -26 11