LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 21/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UKRU21

16:00 - [11] Desna U21 vs Zorya U21 [6] -

AUSNSW

16:00 - [10] APIA Tigers vs Sydney FC U21 [1] - 1/4 -

AUSNSW

16:45 - [8] Manly Utd vs Sydney Olympic [7] +1/4 -

AUSSL

17:00 - [2] Campbelltown City vs Adelaide Olympic [8] - 1 -

HQ3

17:00 - [A-3] Gangneung City vs Busan Transp. [A-4] -

TQA

17:00 - [B-4] Hebei CFFC vs Wuhan Zall [B-5] - 1/4 -

AUSBPL

17:30 - [9] Centenary Stormers vs St George Saints [1] -

GHCLB

18:00 - Uerdingen vs Hannover 96 -

GHCLB

18:00 - Bristol City vs Cheltenham -

GHCLB

18:00 - St. Pauli vs Aarhus AGF -

KAZA

18:00 - [5] Ordabasy vs Caspiy Aktau [10] - 1 3/4 -

CZEU19

18:30 - [11] Pribram U19 vs Brno U19 [4] +1/4 -

NPA

18:30 - [7] Golden Arrows vs Black Leopards [15] +0 -

CZEU19

19:00 - [15] MFk Karvina U19 vs C. Budejovice U19 [9] - 1/4 -

TQA

19:00 - [B-3] Chongqing Lifan vs Shijiazhuang YJ [B-6] +0 -

UZBA

19:00 - [13] Andijan vs FK AGMK [3] +1/2 -

GHCLB

20:00 - Vaduz vs Wil 1900 - 1 1/4 -

GHCLB

20:00 - Wolfsberger AC vs Horn - 2 -

BLRA

20:00 - [14] FK Slutsk vs Dinamo Minsk [6] +1 -

KAZA

20:00 - [1] Kairat Almaty vs Tobol Kostanay [2] - 1 -

QATA

20:00 - [10] Al Arabi (QAT) vs Qatar SC [7] +0 -

GHCLB

20:30 - Ein.Braunschweig vs Dynamo Dresden -

ARMA

20:30 - [1] Alashkert vs FC Noah [6] +0 -

UKRU21

20:30 - [3] Oleksandria U21 vs Mariupol Youth [7] -

UZBA

20:30 - [9] Lok. Tashkent vs Kokand-1912 [5] - 1/4 -

NPA

20:30 - Wits vs Amazulu [11] - 1/2 -

UKRA

21:00 - [4] Olimpik Donetsk vs Dinamo Kiev [1] +1 1/4 -

UZBA

21:00 - [1] Pakhtakor vs Nasaf Qarshi [2] - 1 -

EGYA

21:00 - [8] Al Intagh Al Harbi vs ENPPI Cairo [6] +0 -

AZEA

21:30 - [4] Sumqayit vs Keşla FK [5] +0 -

HUNA

21:30 - [10] Mezokovesdi SE vs Zalaegerzseg [9] - 1/4 -

BLRA

22:00 - [7] Isloch vs Shakhter Soligo. [1] +3/4 -

MKDA

22:00 - [12] Belasica Strumica vs Shkupi [2] -

RMNA

22:15 - [15] Arges Pitesti vs Botosani [12] +1/2 -

FINA

22:30 - [7] Seinajoen JK vs Honka [4] +1/2 -

FINB

22:30 - [1] AC Oulu vs EIF Ekenas [4] - 3/4 -

KSB

22:45 - Al Qadisiya vs Najran [6] -

CROA

22:55 - [9] Lok. Zagreb vs HNK Rijeka [6] +1/2 -

KSB

22:55 - [15] Al Shoalah vs Al Jeel [12] -

C1W

22:59 - [25] Glasgow City Nữ vs Wolfsburg Nữ [17] -

C1W

22:59 - Atletico Madrid Nữ vs Barcelona Nữ [9] -

GHCLB

22:59 - Volendam vs Groningen -

POLA

22:59 - [4] Zaglebie Lubin vs Lech Poznan [10] +1/4 -

SRBA

22:59 - [5] Proleter NS vs Crvena Zvezda [1] +1 3/4 -

CZEA

22:59 - [4] Vik.Plzen vs Opava [17] - 2 1/4 -

CZEB

22:59 - [2] Usti & Labem vs Varnsdorf [8] - 1/4 -

UKRA

22:59 - [2] Shakhtar Donetsk vs Kolos Kovalivka [5] - 2 -

NPA

22:59 - [16] Maritzburg Utd vs Mamelodi Sun. [1] +1/2 -

KUWA

23:05 - [2] Salmiya vs Al Quadisiya +1/2 -

KUWA

23:05 - [4] Kazma vs Al Nasr (KUW) [1] - 1/4 -

KSB

23:10 - Al Taqaddum vs Jeddah Club [13] -

GHCLB

23:15 - Wattens vs Union Berlin -

KSB

23:25 - [16] Al Tai vs Al Khaleej(KSA) [9] -

AZEA

23:30 - [2] Neftchi Baku vs Səbail FK [7] - 1 1/2 -

ESTA

23:30 - [3] Levadia T. vs Trans Narva [8] - 1 1/2 -

CYPA

23:30 - [9] Apoel FC vs Karmiotissa Pol. [11] - 2 1/2 -

KSB

23:30 - Ansar Medina vs Al Ain (KSA) -

QATA

23:30 - [4] Al Duhail SC vs Ahli Doha [2] - 2 -

QATA

23:30 - [6] Al Wakra vs Al Rayyan [5] +1 1/4 -

EGYA

23:30 - [14] Aswan FC vs Arab Contractors [4] +1/2 -

GHCLB

23:45 - Willem II vs PSV Eindhoven +1/2 -

IREA

23:45 - [7] Derry City vs Cork City [10] - 1/2 -

PHA

00:00 - [13] Bordeaux vs Nantes [14] +0 -

BLRA

00:00 - [4] Dinamo Brest vs Belshina Bobruisk [15] - 1 -

BIHA

00:00 - [2] Zeljeznicar vs Mladost D. Kakanj [9] - 2 1/4 -

BULA

00:00 - [14] Slavia Sofia vs Lok. Plovdiv [2] +0 -

BIA

00:00 - [8] Kortrijk vs Eupen [11] - 1/4 -

BIB

00:00 - [3] Deinze vs Union Saint-Gilloise [1] +1/4 -

HUNA

00:00 - [5] MTK Budapest vs Budapest Honved [12] - 1/4 -

LATA

00:00 - [2] Rigas Futbola Skola vs METTA/LU Riga [9] - 2 1/4 -

SRBA

00:00 - [10] Backa Topola vs FK Metalac GM [8] - 1 3/4 -

C2

01:00 - Tre Penne vs KF Gjilani +1 3/4 -

PH3

01:00 - [4] SO Cholet vs Bourg Peronnas [11] +1/4 -

PH3

01:00 - [7] Stade Briochin vs Sete [8] +0 -

PH3

01:00 - [18] Annecy FC vs Le Mans [10] +1/4 -

PH3

01:00 - [14] Orleans vs Stade Lavallois [6] - 1/4 -

PH3

01:00 - [17] Lyon Duchere vs Villefranche [16] +0 -

PH3

01:00 - [13] Avranches vs Concarneau [9] +0 -

PH3

01:00 - [2] Quevilly vs Boulogne [15] +1/4 -

PH3

01:00 - [5] Creteil vs FC Bastia-Borgo [12] - 1/4 -

CROA

01:05 - [10] Istra 1961 vs Dinamo Zagreb [2] +1 3/4 -

KUWA

01:15 - [5] Al Kuwait vs Al Arabi (KUW) [7] - 1 -

IREA

01:45 - [1] Shamrock Rovers vs Shelbourne [9] - 1 1/2 -

IREB

01:45 - [7] Cabinteely vs UC Dublin [3] - 3/4 -

IREB

01:45 - [9] Athlone vs Shamrock Rovers 2 [8] +0 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs Drogheda Utd [1] +1 -

IREB

01:45 - [5] Galway vs Bray Wanderers [2] +0 -

C2

02:00 - Sevilla vs Inter Milan +1/4 -

PARA

02:00 - [3] Nacional vs CS San Lorenzo [10] - 1/2 -

EGYA

02:00 - [5] Semouha Club vs Pyramids FC [3] +1/2 -

ICEA

02:15 - [11] Grotta vs Breidablik [3] +2 -

ICEA

02:15 - [6] Fylkir vs Stjarnan [4] +1/2 -

CRCA

04:00 - [B-4] Limon vs Sporting (CRC) [B-6] -

PARA

04:15 - [2] Olimpia Asuncion vs Guarani CA [7] - 3/4 -

ECUA

05:00 - [11] Delfin SC vs Orense SC [10] - 1/2 -

BRB

05:15 - [2] America/MG vs Oeste/SP [20] - 1 -

USA

06:30 - [Tay-4] Minnesota Utd vs Sporting Kansas [Tay-2] +0 -

USA

06:30 - [Dong-14] Cincinnati vs D.C. Utd [Dong-13] - 1/4 -

USA

07:00 - [Tay-12] Houston Dynamo vs Dallas [Tay-5] +0 -

USA

07:00 - [Dong-2] Toronto vs Vancouver WC [Tay-9] - 1 3/4 -

ECUA

07:15 - [8] Macara vs Dep.Cuenca [5] - 3/4 -

BRB

07:30 - [6] Ponte Preta/SP vs CSA/AL [8] - 1 -

MEXA

07:30 - [10] Necaxa vs Santos Laguna [8] +1/4 -

MEXA

09:30 - [13] Juarez vs Club Leon [1] +1/2 -

USA

11:00 Hoãn [Tay-5] Dallas vs Seattle Sounders [Tay-1] -

GHCLB

19:00 Hoãn PSV Eindhoven U21 vs VVV Venlo -

GHCLB

19:00 Hoãn TOP Oss vs MVV Maastricht -

LUXA

00:00 Hoãn [14] Progres Niedercorn vs Racing Union [10] -

Lịch bóng đá trong ngày 21/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 10 12 21
2 Liverpool 10 5 21
3 Chelsea 10 12 19
4 Leicester City 10 5 18
5 West Ham Utd 10 6 17
6 Southampton 10 3 17
7 Wolves 10 0 17
8 Everton 10 2 16
9 Man Utd 9 0 16
10 Aston Villa 9 7 15
11 Man City 9 4 15
12 Leeds Utd 10 -2 14
13 Newcastle 10 -3 14
14 Arsenal 10 -2 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 Fulham 10 -8 7
18 West Brom 10 -11 6
19 Burnley 9 -13 5
20 Sheffield Utd 10 -12 1