LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 22/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

12:00 - [7] SKA-Khabarovsk vs Fakel [16] -

AUSSL

12:30 - [10] Adelaide Utd U21 vs Cumberland Utd [7] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [5] Adelaide Raiders vs Modbury Jets [11] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - [12] Para Hills Knights vs Adelaide City [6] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [9] Ade. Blue Eagles vs Croydon Kings [4] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [1] Adelaide Comets vs Metro Stars [3] - 1/2 -

AUSNSW

13:00 - [6] Marconi Stallions vs WS Wanderers U21 [12] - 1 1/4 -

AUSA

14:00 - [3] Wellington Phoenix vs Perth Glory [6] +0 -

AUSBPL

14:00 - [5] Taringa Rovers vs Grange Thistle [3] +0 -

AUSBPL

14:00 - [8] Bayside Utd vs The Gap [11] - 2 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [8] Inglewood Utd vs Floreat Athena [1] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [6] Bayswater City vs Rockingham City [12] - 2 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [7] Sorrento vs Armadale SC [10] +0 -

AUSFWP

14:00 - [5] Perth SC vs Perth Glory U21 [9] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [4] ECU Joondalup vs Gwelup Croatia [2] +0 -

AUSFWP

14:00 - [3] Cockburn City vs Balcatta [11] - 1/4 -

AUSQSL

14:00 - [1] Peninsula Power vs Brisbane Strikers [5] - 3/4 -

NHATW

14:00 - [9] Iga Kunoichi Nữ vs NTV Beleza Nữ [3] -

NHATW

14:00 - [8] Nojima Stella nữ vs Ehime FC Nữ [10] -

HQ3

14:00 - [15] Jeonju EM vs Hwaseong FC [7] -

AUSBPL

15:00 - [12] North Star vs Albany Creek [2] -

AUSBPL

15:00 - [4] Toowong FC vs Acacia Ridge [6] -

AUSQSL

15:00 - [4] Queensland Lion vs Sunshine Coast [9] - 3 1/4 -

HQ3

15:00 - [12] Pyeongtaek FC vs Cheonan City [10] -

HQ3

15:00 - [4] Gyeongju KHNP vs Gimhae City [1] -

CZEB

15:15 - [14] Slavoj Vysehrad vs Dukla Praha [9] +1 -

CZEU19

15:15 - [12] Pardubice U19 vs Sparta Praha U19 [1] +1 1/4 -

NHATJFL

15:15 - [13] Nara Club vs Kochi United SC [14] -

CZEU19

15:30 - [6] Banik Ostrava U19 vs Slovacko U19 [7] - 1/2 -

AUSQSL

15:30 - [3] Gold Coast Knights vs Brisbane Roar U21 [6] - 1 1/2 -

HQA

15:30 - [10] Incheon Utd vs Suwon Bluewings [7] +1/4 -

AUSQSL

15:45 - [12] Capalaba vs Brisbane City [11] +1 -

MAPL

15:45 - [9] UKM FC vs Kelantan [4] - 1/4 -

GHCLB

16:00 - Zurich vs Schaffhausen - 1 1/2 -

CZEU19

16:00 - [8] Hradec Kralove U19 vs Mlada Boleslav U19 [10] - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [13] Opava U19 vs Sigma Olomouc U19 [5] -

CZEU19

16:00 - [16] Meteor Praha U19 vs Slavia Praha U19 [2] +2 1/2 -

AUSNSW

16:00 - [11] Mt Druitt Town vs Sydney Utd [2] +3/4 -

NHATA

16:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Yokohama FC [14] - 1/2 -

NHAT3

16:00 - [3] Nagano Parceiro vs Fujieda MYFC [10] - 1/2 -

NHAT3

16:00 - [18] Cerezo Osaka U23 vs Sagamihara [2] +1/4 -

NHAT3

16:00 - [1] Blaublitz Akita vs Gamba Osaka U23 [14] - 1 1/4 -

NHATW

16:00 - [5] Alb. Niigata Nữ vs JEF United Nữ [6] -

HQ3

16:00 - [11] GimPo Citizen vs Gyeongju Citizen [14] -

NHATJFL

16:30 - [4] Honda FC vs Veertien Mie [7] - 1 -

GHCLB

17:00 - Aalborg BK vs Silkeborg IF - 1/2 -

NGB

17:00 - [21] Tom Tomsk vs Dinamo Bryansk [17] - 1/4 -

KAZA

17:00 - [3] Astana vs Okzhetpes [11] - 1 3/4 -

NHATB

17:00 - [22] Renofa Yamaguchi vs Machida Zelvia [18] +1/4 -

NHATB

17:00 - [21] Ehime FC vs Omiya Ardija [13] +1/4 -

NHATB

17:00 - [15] Okayama vs Thespa Kusatsu [20] - 1/4 -

NHAT3

17:00 - [5] Roas. Kumamoto vs Grulla Morioka [13] - 1 1/4 -

NHAT3

17:00 - [9] Kagoshima vs Azul Claro Numazu [12] - 1/2 -

HQA

17:00 - [12] Gwangju vs FC Seoul [8] - 1/4 -

HQA

17:00 - [11] Busan I'Park vs Pohang Steelers [3] +1/2 -

HQB

17:00 - [8] Bucheon 1995 vs Gyeongnam [4] +1/4 -

HQB

17:00 - [10] Chungnam Asan vs Jeonnam Dragons [6] +1/2 -

HQ3

17:00 - [8] Daejeon Korail vs Cheongju FC [9] -

HQ3

17:00 - [6] Changwon City vs Chuncheon FC [16] -

HQ3

17:00 - [5] Mokpo City vs Yangju FC [13] -

TQA

17:00 - [B-8] Tianjin Teda vs Qingdao Huanghai [B-7] +1/4 -

GHCLB

18:00 - Hoffenheim vs Greuther Furth - 1 1/2 -

GHCLB

18:00 - Lyngby vs Hvidovre IF - 1 -

GHCLB

18:00 - GKS Belchatow vs KKS Kalisz -

GHCLB

18:00 - Sparta Rotterdam vs NAC Breda - 1/4 -

NGA

18:00 - [11] Ural S.r. vs Krasnodar [9] +1 -

TDB

18:00 - [15] Umea vs Norrby [12] +0 -

HQA

18:00 - [6] Gangwon vs Daegu [5] +1/4 -

DUC4DB

18:30 - [19] Tennis Borussia B. vs C. Leipzig [2] +0 -

GHCLB

19:00 - Fleetwood Town vs Blackburn Rovers +1/4 -

GHCLB

19:00 - Almere City vs Groningen +1 -

GHCLB

19:00 - Mainz vs Sandhausen -

GHCLB

19:00 - NEC Nijmegen vs RKC Waalwijk - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Northampton vs Leyton Orient - 1/2 -

GHCLB

19:00 - QPR vs Wimbledon -

NGB

19:00 - [19] Akron Togliatti vs Krasnodar B [15] +0 -

FINA

19:00 - [11] TPS Turku vs Inter Turku [2] +1 1/4 -

TQA

19:00 - [B-2] Beijing Guoan vs Shanghai SIPG [B-1] +1/4 -

KAZA

19:15 - [7] Kaisar Kyzylorda vs Zhetysu Taldykorgan [5] - 1/4 -

GHCLB

19:30 - Dornbirn vs Freiburg -

GHCLB

19:30 - De Graafschap vs Heracles Almelo +1/4 -

RMNA

19:30 - [7] Viitorul C. vs UTA Arad [6] -

CZEU19

19:30 - [14] Zlin U19 vs Vik. Plzen U19 [3] +1/2 -

C1U19

20:00 - [G-1] Benfica U19 vs Ajax U19 [H-1] - 3/4 -

GHCLB

20:00 - Darmstadt vs Wehen -

GHCLB

20:00 - Munchen 1860 vs Jahn Regensburg -

GHCLB

20:00 - Fort.Dusseldorf vs Bochum - 1/4 -

PHB

20:00 - [8] Toulouse vs Dunkerque [9] - 1/2 -

NGA

20:00 - [12] Khimki vs Akhmat Groznyi [7] +0 -

NGB

20:00 - [3] Krylya Sovetov vs FK Orenburg [4] - 1/2 -

POLA

20:00 - [8] Cracovia Krakow vs Pogon Szczecin [5] - 1/4 -

BLRA

20:00 - [9] Energetik-BGU vs FC Smolevichi [16] - 1 -

ESTA

20:00 - [6] Tulevik Viljandi vs Nomme Kalju [4] -

IREA

20:00 - [2] Bohemians vs St. Patrick's [6] +0 -

NORA

20:00 - [2] Molde vs Odd Grenland [5] - 3/4 -

TDA

20:00 - [3] Djurgardens vs Goteborg [13] - 1/2 -

TDA

20:00 - [10] Sirius vs Hammarby [6] +1/4 -

MASL

20:00 - [6] Petaling Jaya City vs Terengganu [3] -

GHCLB

20:30 - Holstein Kiel vs Wolfsburg -

ICEB

20:30 - [12] Leiknir Faskr. vs Fram Rey. [3] +1 -

FINB

20:30 - [6] VPS Vaasa vs MP Mikkeli [7] - 1/4 -

UZBA

20:30 - [14] Buxoro vs Surkhon Termiz [12] -

UZBA

20:30 - [8] Navbahor vs Mash'al Mubarek [10] -

NPA

20:30 - Polokwane vs Highlands Park +1/4 -

GHCLB

21:00 - RB Salzburg vs Ajax +1/4 -

GHCLB

21:00 - Blackpool vs Everton +1 -

GHCLB

21:00 - Salford City vs Preston North End -

GHCLB

21:00 - Fenerbahce vs Fatih Karagumruk -

GHCLB

21:00 - Stoke City vs Burton Albion -

GHCLB

21:00 - Tottenham vs Ipswich - 1 1/2 -

SCOA

21:00 - [11] St. Mirren vs Ross County [9] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [8] Motherwell vs Hamilton [12] - 1 -

SCOA

21:00 - [1] Rangers vs Kilmarnock [6] - 1 3/4 -

NGB

21:00 - [22] Shinnik Yaroslavl vs Veles Moscow [6] - 1/4 -

NGB

21:00 - [18] Irtysh Omsk vs Spartak Moscow B [10] +1/4 -

NGB

21:00 - [14] Tekstilshchik Ivanov vs Yenisey [11] +0 -

NGB

21:00 - [1] Nizhny Nov vs Alania Vla [5] - 1/2 -

ICEA

21:00 - [7] KA Akureyri vs IA Akranes [8] - 1/4 -

ICEA

21:00 - [2] Hafnarfjordur vs HK Kopavogur [9] - 1/2 -

ICEB

21:00 - [10] Magni Grenivik vs Vestmannaeyjar [5] +2 -

ICEB

21:00 - [4] UMF Grindavik vs Thor Akureyri [7] - 1/2 -

LATA

21:00 - [6] Spartaks Jurmala vs FK Liepaja [5] +0 -

FINA

21:00 - [3] KuPS vs IFK Mariehamn [9] - 1 1/4 -

FINA

21:00 - [12] RoPS Rovaniemi vs Helsinki [1] +2 1/4 -

FINA

21:00 - [5] Ilves vs Lahti [6] - 1/4 -

FINB

21:00 - [12] Mypa vs SJK Akatemia [11] +0 -

FINB

21:00 - [10] AC Kajaani vs KTP Kotka [2] +1/4 -

FINB

21:00 - [8] KPV Kokkola vs Gnistan [9] - 1 1/4 -

UKRA

21:00 - [7] Desna Chernigiv vs Zorya [9] +0 -

UZBA

21:00 - [9] Metallurg Bekabad vs Qyzylqum [11] -

BRB

21:00 - [7] Avai/SC vs Cuiaba/MT [5] - 1/4 -

EGYA

21:00 - [13] El Gouna vs FC Masr [18] - 1/2 -

EGYA

21:00 - [12] Tala'ea Al Jaish vs Tanta FC [17] - 1/4 -

BIA

21:15 - [15] Zulte-Waregem vs Waasland-Beveren [17] - 1/2 -

NGA

21:30 - [13] Arsenal-Tula vs Din. Moscow [4] +1/2 -

GHCLB

22:00 - Lask vs Karlsruher +0 -

GHCLB

22:00 - Hoffenheim vs Nurnberg - 3/4 -

GHCLB

22:00 - M.gladbach vs Paderborn 07 - 1 1/4 -

PHA

22:00 - [20] Dijon vs Angers [11] +1/4 -

NGA

22:00 - [2] Zenit vs FK Tambov [14] - 1 3/4 -

NGB

22:00 - [2] Torpedo Moscow vs Baltika [9] - 1/4 -

NGB

22:00 - [8] Neftekhimik Nizh vs Chertanovo [20] - 3/4 -

BLRA

22:00 - [13] FK Gorodeya vs Rukh Brest [8] +1/2 -

MKDA

22:00 - [2] Makedonija vs Shkendija [1] -

MKDA

22:00 - [11] Renova vs Academy Pandev [10] -

KAZA

22:00 - [9] FK Kyzylzhar vs Shakhter Kar. [6] +1/4 -

RMNA

22:00 - [4] Sepsi OSK vs FC Uni.Craiova [2] +1/2 -

SLOA

22:00 - [5] Tabor Sezana vs Koper [3] +0 -

CZEA

22:00 - [18] Pribram vs Teplice [15] +1/4 -

CZEA

22:00 - [8] Zlin vs Slovacko [10] +0 -

CZEA

22:00 - [3] Sigma Olomouc vs Slovan Liberec [6] +0 -

CZEB

22:00 - [10] Fotbal Trinec vs SK Lisen [3] +0 -

CZEB

22:00 - [5] SK Prostejov vs FK Blansko [12] -

URUA

22:00 - [11] CA Progreso vs Danubio [14] - 1/4 -

POLA

22:30 - [7] Slask Wroclaw vs Piast Gliwice [15] +0 -

ESTA

22:30 - [10] Tallinna Kalev vs Tammeka Tartu [5] -

MNEA

22:30 - [6] FK Jerezo vs Zeta [5] -

CYPA

22:30 - [7] Pafos FC vs Omonia Nicosia [6] +0 -

TDB

22:30 - [11] GAIS vs Orgryte [10] +1/2 -

TDB

22:30 - [1] Halmstads vs GIF Sundsvall [6] - 1/2 -

BULA

22:45 - [8] Botev Vratsa vs Cska Sofia [4] +1 -

KSB

22:45 - [13] Al Nahda (KSA) vs Al Nojoom [20] -

CROA

22:55 - [7] Slaven Belupo vs HNK Gorica [3] +0 -

KSB

22:55 - [9] Al Kawkab vs Al Thuqbah [16] -

C2

22:59 - Lincoln Red Imps vs KF Prishtina -

C1U19

22:59 - [E-2] RB Salzburg U19 vs Real Madrid U19 [A-1] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - Liverpool vs Stuttgart - 2 -

GHCLB

22:59 - PSV Eindhoven vs Ein.Frankfurt +0 -

GHCLB

22:59 - Twente vs Go Ahead Eagles - 3/4 -

NGB

22:59 - [12] Chayka FK Pesch vs Volgar Astrakhan [13] - 1/4 -

AZEA

22:59 - [1] Karabakh Agdam vs Sabah FK [8] - 1 1/4 -

ESTA

22:59 - [9] Kuressaare vs Paide Linname. [2] -

ICEB

22:59 - [8] Afturelding vs Keflavik [1] +3/4 -

IREA

22:59 - [4] Sligo Rovers vs Dundalk [3] +3/4 -

NORA

22:59 - [3] Valerenga vs Sandefjord [12] - 1 -

NORA

22:59 - [6] Kristiansund vs Sarpsborg [10] - 1/4 -

NORA

22:59 - [14] Stromsgodset vs Viking [7] +0 -

NORA

22:59 - [16] Aalesund vs Haugesund [8] +0 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Start Kristiansand [13] - 2 -

SVKA

22:59 - [2] Dunajska Stred vs Spartak Trnava [4] - 1 1/4 -

NPA

22:59 - [4] Baroka FC vs Chippa Utd [13] - 1/4 -

KSB

23:05 - Al Baten vs Hettein Club -

KSB

23:25 - [4] Al Jabalain vs Al Mujazzal -

SCOA

23:30 - [5] Dundee Utd vs Celtic [2] +1 3/4 -

BIA

23:30 - [14] KV Mechelen vs Cercle Brugge [9] - 1/2 -

BIA

23:30 - [8] OH Leuven vs Charleroi [5] +1 -

LUXA

23:30 - [4] Wiltz vs Etzella Ettelbruc [15] -

UKRA

23:30 - [6] PFK Aleksandriya vs FC Mariupol [8] - 1 -

KSB

23:30 - [10] Ohud Medina vs Al Bukiryah [17] -

EGYA

23:30 - [7] Al Masry vs Masr lel Maqassah [9] +1/4 -

BIHA

23:55 - [7] Siroki Brijeg vs Borac Banja Luka [4] -

PHB

00:00 - [6] Clermont vs Caen [3] - 1/2 -

PHB

00:00 - [18] Rodez vs Grenoble [2] +0 -

PHB

00:00 - [20] Chambly vs Paris FC [1] - 1/4 -

PHB

00:00 - [17] Ajaccio vs Chateauroux [16] - 3/4 -

PHB

00:00 - [4] Auxerre vs Sochaux [12] - 1/2 -

PHB

00:00 - [13] Guingamp vs Niort [7] - 3/4 -

PHB

00:00 - [14] Amiens vs Nancy [15] - 1/4 -

PHB

00:00 - [11] Valenciennes vs Pau FC [19] +0 -

NGA

00:00 - [15] Rotor Volgograd vs PFC Sochi [6] +1/4 -

NGA

00:00 - [1] CSKA Moscow vs Rubin Kazan [10] - 3/4 -

LUXA

00:00 - [6] Swift Hesperange vs Differdange [3] -

LUXA

00:00 - [5] Victoria Rosport vs Rodange 91 [8] -

LUXA

00:00 - [11] UT Petange vs UNA Strassen [9] -

LUXA

00:00 - [2] Fola Esch vs Jeunesse Esch [7] -

SRBA

00:00 - [12] Javor Ivanjica vs Radnik Surdulica [11] - 1/4 -

SRBA

00:00 - [4] Cukaricki vs OFK Backa [20] -

SRBA

00:00 - [5] Spartak Subotica vs Radnicki Nis [10] - 1/4 -

SVKA

00:00 - [6] Nitra vs Ruzomberok [7] +1/2 -

SLOA

00:00 - [7] Domzale vs NK Bravo [8] - 1/4 -

SRBA

00:30 - [2] Partizan vs Indija [15] - 2 -

CZEA

00:30 - [16] Brno vs Sparta Praha [2] +1 -

CYPA

00:30 - [1] Apollon Limassol vs Doxa Katokopia [8] - 1 1/2 -

C1W

01:00 - Arsenal Nữ vs PSG Nữ [4] +1/2 -

C1W

01:00 - [1] Lyon Nữ vs Bayern Munich Nữ [3] - 1 1/4 -

GHCLB

01:00 - ADO Den Haag vs Vitesse Arnhem +3/4 -

POLA

01:00 - [2] Rakow Czestochowa vs Legia Wars. [1] +1/4 -

BULA

01:00 - [7] Cherno More vs Ludogorets [1] +1/4 -

IREB

01:00 - [6] Cobh Ramblers vs Longford Town [4] +0 -

RMNA

01:00 - [16] Astra Giurgiu vs Steaua Bucuresti [1] +1/2 -

SVKA

01:00 - [11] FK Pohronie vs MSK Zilina [3] +1/4 -

URUA

01:00 - [12] CA River Plate (URU) vs Dep. Maldonado [8] - 1/4 -

CROA

01:05 - [6] Sibenik vs NK Varazdin [8] +0 -

NORA

01:30 - [15] Mjondalen vs Rosenborg [4] +1/2 -

BIA

01:45 - [6] Antwerpen vs Gent [12] +0 -

BIB

01:45 - [6] RWD Molenbeek vs Club Brugge II [8] -

SLOA

01:45 - [6] CM Celje vs Mura [4] +1/4 -

PHA

02:00 - [2] Lille vs Rennes [7] - 1/2 -

HUNA

02:00 - [2] MOL Fehervar FC vs Paksi [5] - 1 1/4 -

BRA

02:00 - [11] Atletico/PR vs Fluminense/RJ [5] - 1/2 -

ECUA

02:00 - [11] Tecnico Uni. vs Independiente JT [12] +3/4 -

EGYA

02:00 - [2] Zamalek SC vs Ahly Cairo [1] +1/4 -

BIHA

02:05 - [3] Zrinjski vs Sloboda Tuzla [8] - 1 1/4 -

BRB

02:30 - [19] Botafogo/SP vs Figueirense/SC [18] - 1/4 -

BRB

02:30 - [17] Nautico/PE vs Juventude/RS [4] - 1/2 -

PARA

03:30 - [3] Cerro Porteno vs 12 de Octubre [1] - 1 1/4 -

URUA

03:30 - [4] CA Penarol vs CA Rentistas [2] - 3/4 -

ECUA

04:15 - [16] Liga de Portoviejo vs Guayaquil City [4] +0 -

BRA

05:00 - [4] Internacional/RS vs Atl. Mineiro/MG [1] - 1/4 -

BRB

05:00 - [11] CRB/AL vs Vitoria/BA [16] - 1/4 -

USA

05:00 - [Tay-6] Los Angeles FC vs LA Galaxy [Tay-11] - 1 1/2 -

MEXA

05:00 - [16] Atlas vs Queretaro [17] +1/4 -

PARA

06:00 - [11] River Plate (PAR) vs Libertad [6] +1/2 -

USA

06:00 - [Dong-12] Atlanta United vs Nashville FC [Dong-6] - 1/4 -

USB

06:00 - [F-2] Pittsburgh R. vs Saint Louis FC [E-2] - 1 -

ECUA

06:30 - [9] SD Aucas vs LDU Quito [3] +1/2 -

USB

06:30 - [G-2] Birmingham Legion vs Memphis 901 [G-4] - 1/2 -

USB

06:30 - [H-1] Tampa Bay Rowdies vs Atlanta United II [H-4] - 1 1/4 -

BRA

07:00 - [20] Goias/GO vs Atletico/GO [13] +0 -

USA

07:00 - [Dong-10] Inter Miami vs Orlando City [Dong-3] +0 -

USB

07:00 - [C-3] Colorado Springs vs El Paso Locomotive [C-1] +1/4 -

USB

07:00 - [E-4] Sporting Kansas II vs OKC Energy [D-4] +0 -

MEXA

07:00 - [6] Tigres UANL vs Pumas UNAM [2] - 1 -

CRCA

07:00 - [A-5] Santos Guapiles vs Herediano [A-2] +1/4 -

USA

08:00 - [Tay-8] Colorado Rapids vs Real Salt Lake [Tay-10] - 1/4 -

USB

08:00 - [D-1] SA Scorpions vs Tulsa Roughnecks [D-2] - 1/2 -

USB

08:00 - [D-5] Rio Grande Valley vs Austin Bold [D-3] +1/4 -

USB

09:00 - [B-3] LA Galaxy II vs Orange C. Blues [B-4] +1/2 -

USB

09:00 - [C-4] Real Monarchs vs New Mexico United [C-2] +0 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs Reno 1868 [A-1] +1/4 -

MEXA

09:00 - [3] Club America vs Monterrey [5] +0 -

CRCA

09:00 - [A-1] Alajuelense vs Guadalupe FC [A-3] - 1 1/4 -

USB

09:30 - [B-5] Las Vegas Lights vs Phoenix FC [B-1] +1 -

USB

10:00 - [A-2] Sacramento vs Portland Timbers II [A-4] -

GHCLB

16:00 Hoãn Thisted vs VSK Aarhus -

UKRU21

17:00 Hoãn [9] Vorskla U21 vs Rukh Vynnyky U21 [4] -

GHCLB

18:00 Hoãn Brondby vs Naestved BK -

UKRA

18:00 Hoãn [13] FC Lviv vs FC Mynai [10] -

GHCLB

21:00 Hoãn Southport vs Huddersfield -

GHCLB

22:00 Hoãn SCR Altach vs Heidenheim +0 -

C1

22:59 Hoãn KI Klaksvik vs Slo. Bratislava +0 -

HUNA

23:45 Hoãn [1] Ferencvaros vs Diosgyori [9] -

GHCLB

00:30 Hoãn Albacete vs Levante -

COLB

02:00 Hoãn [2] Dep.Quindio vs Boca Juniors Cali [12] -

COLB

02:00 Hoãn [4] Valledupar vs Bogota FC [5] -

COLB

02:00 Hoãn [1] Cortulua vs Atletico Huila [8] -

COLB

02:00 Hoãn [3] Union Magdalena vs Real Cartagena [15] -

COLB

02:00 Hoãn [7] Llaneros FC vs Real San Andres [10] -

COLB

02:00 Hoãn [16] Barranquilla vs Fortaleza [9] -

COLB

02:00 Hoãn [14] Tigres(COL) vs Orsomarso [11] -

COLB

02:00 Hoãn [13] Atletico vs Leones FC [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 22/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1