LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/08/2020

Lịch bóng đá trong ngày 23/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [15] Vanraure Hachinohe vs Kamatamare San. [16] - 1/2 -

AUSNSW

11:30 - [3] Wollongong Wolves vs North Shore Mariners [9] - 1 1/4 -

AUSNSW

13:00 - [4] Rockdale City vs Blacktown City [5] +1/4 -

NHAT3

13:00 - [7] FC Imabari vs Kataller Toyama [8] +1/4 -

NHATJFL

13:00 - [1] Verspah Oita vs Iwaki FC [6] -

NHATJFL

13:00 - [8] FC Osaka vs MIO Biwako [9] -

NHATJFL

13:00 - [2] Tegevajaro Miyazaki vs Honda Lock [11] -

NHATJFL

13:00 - [5] Suzuka Unlimited vs Matsue City [10] -

NHATW

13:30 - [7] Vegalta Sendai Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

AUSQSL

14:00 - [8] Gold Coast Utd vs Redlands Utd [13] - 3/4 -

NHATW

14:00 - [2] INAC Leonessa Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ [1] +0 -

AUSA

15:00 - [4] Brisbane Roar vs Western United [5] +0 -

AUSBPL

15:00 - [10] Caboolture Sports vs Brisbane Knights [7] -

NHAT3

15:00 - [17] Yokohama SCC vs Gainare Tottori [6] +1/4 -

NHATA

16:00 - [3] Nagoya Grampus vs Kawasaki Fro. [1] +1/2 -

NHATB

16:00 - [12] Tochigi SC vs Avispa Fukuoka [2] +0 -

NHATB

16:00 - [6] Alb. Niigata (JPN) vs Ryukyu [19] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [7] Montedio Yama. vs Ventforet Kofu [5] +0 -

HQA

16:00 - [1] Jeonbuk H.Motor vs Sangju Sangmu [4] - 1 1/4 -

NHATB

16:30 - [9] Jubilo Iwata vs Zweigen Kan. [16] - 1/2 -

NHATB

16:30 - [10] Kyoto Sanga vs Matsumoto Yama. [17] - 1/2 -

GHCLB

17:00 - AC Horsens vs Hobro I.K. -

NHATA

17:00 - [9] Urawa Red vs Vissel Kobe [11] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [5] Kashima Antlers vs Gamba Osaka [2] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [12] Oita Trinita vs Kashiwa Reysol [10] +3/4 -

NHATA

17:00 - [7] Yokohama FM vs Sanf Hiroshima [8] +0 -

NHATA

17:00 - [4] Cerezo Osaka vs Vegalta Sendai [18] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [6] FC Tokyo vs Shonan Bellmare [16] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [14] JEF United Chiba vs Tokushima Vortis [1] +1/4 -

NHATB

17:00 - [11] Mito Hollyhock vs V-Varen Nagasaki [3] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [4] Giravanz Kita. vs Tokyo Verdy [8] +0 -

HQB

17:00 - [1] Jeju Utd vs Ansan Greeners [7] - 1 -

HQB

17:00 - [2] Suwon FC vs Seoul E-Land [3] +0 -

POLA

17:30 - [13] Wisla Plock vs Stal Mielec [16] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - Helsingor vs Nykobing -

PHA

18:00 - [4] Monaco vs Stade Reims [17] - 1/2 -

UKRA

18:00 - [12] Inhulets Petrove vs SK Dnipro-1 [11] +3/4 -

HQA

18:00 - [9] Seongnam Ilhwa Ch. vs Ulsan Hyundai [2] +3/4 -

DUC4DB

18:30 - [15] Ger.Halberstadt vs Bischofswerdaer [20] - 3/4 -

DUC4DB

18:30 - [7] Berliner FC Dynamo vs Hertha Berlin II [14] +1/2 -

BIA

18:30 - [4] Standard Liege vs Genk [3] +0 -

LATA

19:00 - [1] Riga FC vs Tukums/Salaspils [10] - 2 1/2 -

DUC4DB

19:05 - [17] Meuselwitz vs E.Cottbus [12] +1/2 -

DUC4DB

19:05 - [6] Lok.Leipzig vs Berlin AK 07 [5] - 1/2 -

TDA

19:30 - [2] Elfsborg vs Ostersunds [12] - 1 1/4 -

TDA

19:30 - [1] Malmo vs Falkenbergs [15] - 1 1/2 -

TDB

19:30 - [3] Jonkopings vs Vasteras [8] - 3/4 -

PHA

20:00 - [15] Nimes vs Stade Brestois [13] - 1/4 -

PHA

20:00 - [18] Lorient vs Strasbourg [19] +0 -

POLA

20:00 - [10] Warta Poznan vs Lechia GD [4] +1/4 -

BLRA

20:00 - [11] Slavia Mozyr vs Vitebsk [12] +1/4 -

IREA

20:00 - [5] Waterford Utd vs Finn Harps [8] - 1/2 -

RMNA

20:00 - [13] CSMS Politehnica Iasi vs Chindia Targoviste [8] - 1/4 -

URUA

20:15 - [10] CA Fenix vs Defensor SC [6] +1/4 -

NGA

20:30 - [16] Ufa vs Rostov [5] +0 -

NPA

20:30 - [5] Cape Town City vs Orlando Pirates [3] +1/4 -

SCOA

21:00 - [3] Aberdeen vs Livingston [10] - 1/2 -

BIA

21:00 - [1] Club Brugge vs Beerschot-Wilrijk [2] - 1 1/2 -

BIB

21:00 - [3] Westerlo vs Lierse [7] - 1 -

ICEB

21:00 - [6] Vestri vs Vik. Olafsvik [9] - 1/2 -

LATA

21:00 - [3] Ventspils vs BFC Daugava [8] - 1 -

LUXA

21:00 - [13] Mondorf-les. vs Hostert [12] -

UKRA

21:00 - [3] Vorskla vs Rukh Vynnyky [14] - 3/4 -

BRA

21:00 - [2] Flamengo/RJ vs Botafogo/RJ [18] - 1 1/4 -

BRB

21:00 - [15] Parana/PR vs Operario/PR [14] - 1/4 -

CZEA

21:30 - [5] Jablonec vs Pardubice [7] - 3/4 -

CZEA

21:30 - [12] C. Budejovice vs Slavia Praha [1] +1 1/2 -

CZEA

21:30 - [9] MFk Karvina vs Banik Ostrava [13] +0 -

BULA

21:45 - [12] Levski Sofia vs Tsarsko Selo [10] - 3/4 -

PHA

22:00 - [9] Nice vs Lens [8] - 1/2 -

AZEA

22:00 - [7] Gabala FC vs Zire IK [3] +0 -

BLRA

22:00 - [4] Torpedo Zhodino vs FK Minsk [10] - 3/4 -

BIHA

22:00 - [11] FK Krupa vs Radnik Bijeljina [10] -

BIHA

22:00 - [5] FK Tuzla City vs Olimpik Sarajevo [12] -

MKDA

22:00 - [6] Vardar vs Sileks Kratovo [7] -

MKDA

22:00 - [4] FC Struga vs Borec Veles [5] -

MKDA

22:00 - [9] Pelister vs Rabotnicki [8] -

LATA

22:00 - [4] Valmiera / BSS vs Jelgava [7] - 1/2 -

RMNA

22:00 - [5] Aca. Clinceni vs CFR Cluj [3] +1 1/4 -

CZEB

22:00 - [13] Taborsko vs Vik.Zizkov [2] +3/4 -

CYPA

22:00 - [4] Olympiakos Nic. vs AEL Limassol [3] +1/2 -

EGYA

22:00 - [16] Haras Al Hodoud vs Ismaily SC [11] +0 -

SCOA

22:30 - [7] St. Johnstone vs Hibernian [4] +1/4 -

ARMA

22:30 - [8] Pyunik vs Urartu [2] +0 -

POLA

22:30 - [3] Gornik Zabrze vs Podbeskidzie [14] - 1/2 -

ESTA

22:30 - [7] TJK Legion vs Flora Tallinn [1] +2 -

FINA

22:30 - [8] HIFK vs Haka [10] - 1/4 -

FINB

22:30 - [3] Jaro vs MuSa Pori [5] - 1 -

SRBA

22:30 - [16] Napredak vs Vojvodina [3] +3/4 -

TDA

22:30 - [11] Varbergs BoIS vs Orebro [8] - 1/4 -

TDA

22:30 - [9] AIK Solna vs Helsingborg [16] - 3/4 -

TDB

22:30 - [9] Trelleborgs vs Eskilstuna City [13] - 3/4 -

URUA

22:30 - [9] Liverpool P. (URU) vs Cerro Montevideo [15] - 3/4 -

URUA

22:30 - [3] CA Torque vs Boston River [16] - 1/4 -

HUNA

22:45 - [10] Ujpest vs Budafoki MTE [7] - 1 -

CROA

22:55 - [2] NK Osijek vs Hajduk Split [4] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - AEK Athens vs Atromitos - 3/4 -

NGA

22:59 - [3] Spartak Moscow vs Lok. Moscow [8] +0 -

ICEB

22:59 - [2] Leiknir Rey. vs Trottur Rey. [11] - 2 -

ICEW

22:59 - [8] Vestmannaeyjar Nữ vs Thor Akureyri Nữ [7] -

SLOA

22:59 - [1] Maribor vs Aluminij [10] - 1 3/4 -

TDB

22:59 - [16] Ljungskile SK vs Osters [4] +1/4 -

NPA

22:59 - [10] Kaizer Chiefs vs Stellenbosch FC [9] - 3/4 -

BIA

23:15 - [7] Anderlecht vs RE Mouscron Peruwelz [18] - 1 1/4 -

MNEA

23:30 - [7] Iskra Danilo vs Decic Tuzi [2] -

MNEA

23:30 - [1] Buducnost vs Sutjeska [4] -

MNEA

23:30 - [10] OFK Petrovac vs FK Podgorica [3] +1/4 -

MNEA

23:30 - [8] Rudar vs OFK Titograd [9] +0 -

CZEA

23:30 - [11] Bohemians 1905 vs Mlada Boleslav [14] - 1/4 -

CYPA

23:30 - [2] Anorthosis vs Ermis Aradippou [10] - 1 1/2 -

GHCLB

00:00 - Villarreal vs Cartagena - 1 3/4 -

BLRA

00:00 - [3] Neman Grodno vs Bate Borisov [1] -

BIHA

00:00 - [1] Sarajevo vs Velez Mostar [6] - 1/2 -

BULA

00:00 - [9] Botev Plovdiv vs Beroe [6] +0 -

SRBA

00:00 - [7] FK Vozdovac vs Zlatibor Cajetina [18] - 1 1/4 -

SRBA

00:00 - [8] Mladost Lucani vs FK Rad [17] - 1 1/4 -

SRBA

00:00 - [19] Macva Sabac vs Novi Pazar [14] - 1/4 -

URUA

01:00 - [13] Plaza Colonia vs Nacional Montevideo [1] +1/4 -

ECUA

01:15 - [10] Olmedo vs Mushuc Runa [14] - 1/4 -

C1

02:00 - [H-2] PSG vs Bayern Munich [A-1] +1/2 -

BRA

02:00 - [14] Bragantino/SP vs Coritiba/PR [19] - 3/4 -

BRA

02:00 - [6] Palmeiras/SP vs Santos/SP [8] - 1/2 -

BRA

02:00 - [17] Vasco DG/RJ vs Gremio/RS [7] +1/2 -

EGYA

02:00 - [15] Wadi Degla SC vs Ittihad Alexandria [10] - 1/4 -

TBNB

03:00 - [13] Girona vs Elche - 1/2 -

PARA

03:30 - [7] Sportivo Luqueno vs General Diaz [12] +0 -

URUA

03:30 - [7] Wanderers vs Cerro Largo [5] - 1/4 -

BRB

04:00 - [10] Confianca/SE vs Cruzeiro/MG [9] +3/4 -

ECUA

04:00 - [5] Catolica Quito vs Nacional Quito [15] - 1 -

CRCA

04:00 - [A-6] Municipal Grecia vs Perez Zeledon [A-4] - 1/4 -

BRA

05:00 - [16] SC Recife/PE vs Sao Paulo/SP [3] +1/4 -

MEXA

05:30 - [11] Toluca vs Chivas Guad. [7] +0 -

BRA

06:00 - [15] Ceara/CE vs Bahia/BA [12] - 1/4 -

PARA

06:00 - [4] Sol de America vs Guairena FC [8] +0 -

USB

06:00 - [F-1] Hartford Athletic vs Loudoun United [F-5] - 1 -

USB

06:00 - [H-3] Miami Fusion vs Ch.Independence [G-1] - 1/4 -

ECUA

06:30 - [2] Barcelona SC vs Emelec [1] - 1/4 -

MEXA

07:30 - [18] San Luis vs Cruz Azul [4] +3/4 -

MEXA

09:06 - [15] Club Tijuana vs Puebla [12] - 1/2 -

USA

09:25 - [Tay-3] Portland Timbers vs Seattle Sounders [Tay-1] - 1/4 -

LUXA

21:00 Hoãn [16] RM Hamm Benfica vs Dudelange [1] -

ARMA

21:30 Hoãn [5] Ararat-Armenia vs Gandzasar [10] - 1 -

USA

07:30 Hoãn [Dong-7] New England vs Sporting Kansas [Tay-2] -

Lịch bóng đá trong ngày 23/08/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/08/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1