KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 01/11/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 01/11/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:15 FT [6] Borneo FC 1 - 2 PSS Sleman [13] - 1/4 0-1

GEOA

17:00 FT [4] Samgurali Tskh. 0 - 0 Shukura - 1/2 0-0

IDNA

18:15 FT [10] Persita Tangerang 0 - 3 PSM Makassar [2] +0 0-1

ITB

18:30 FT [15] Benevento 0 - 1 Brescia [13] - 1/2 0-0

NORB

19:00 FT Strommen 2 - 1 Ullensaker/Kisa +0 2-0

IRNA

19:30 FT [7] Aluminium Arak 1 - 0 Persepolis [1] +3/4 0-0

EU17VL

20:00 FT [8-3] Hy Lạp U17 1 - 0 Pháp U17 [9-1] 0-0

EU17VL

20:00 FT [12-4] Moldova U17 0 - 1 Síp U17 [11-2] 0-1

ANHU23

20:00 FT Crystal Palace U23 1 - 2 Blackburn U23 0-0

SRBA

20:00 FT [6] FK Novi Pazar 1 - 1 Radnik Surdulica [16] - 3/4 1-1

IDNA

20:30 FT [4] Madura United FC 1 - 2 Arema Indonesia [9] +0 0-0

ANHU23

21:00 FT Fulham U23 2 - 0 Middlesbrough U23 2-0

ITB

21:00 FT Monza 1 - 0 Alessandria - 3/4 1-0

ITB

21:00 FT [1] Frosinone 2 - 1 Crotone - 3/4 1-1

ITB

21:00 FT [14] SPAL 1907 1 - 2 Perugia [19] +0 1-1

ITB

21:00 FT [2] Reggina 0 - 1 Cittadella [17] - 1/4 0-1

ITB

21:00 FT [9] Ternana 1 - 2 Como [16] - 1/2 0-1

ITB

21:00 FT Lecce 3 - 1 Cosenza [20] - 1 1/4 2-0

BDNB

21:00 FT [2] SC Farense 2 - 2 Penafiel [10] - 1/2 1-2

ARMA

21:00 FT [2] Ararat-Armenia 1 - 2 Pyunik [3] - 3/4 0-1

GEOA

21:00 FT [10] Lokomotiv T 4 - 2 Samtredia - 1 1/2 1-1

BHRA

21:30 FT [8] Al Hadd 1 - 0 Budaiya (BHR) [12] - 1/4 1-0

IRNA

21:30 FT [8] Foolad Khozestan 2 - 1 Mes Rafsanjan [6] - 1/4 1-0

IRNA

21:30 FT [4] Gol Gohar 1 - 1 Nassaji Mazandaran [9] 1-0

KSB

21:40 FT [13] Hajer 2 - 0 Al Jeel -

TBNB

22:00 FT Alcorcon 0 - 2 UD Ibiza [22] +1/4 0-0

UKRA

22:00 FT [1] SK Dnipro-1 4 - 0 FC Mynai [13] - 1 3-0

KSB

22:20 FT [7] Jeddah Club 0 - 1 Al Jabalain [11] -

RMNA

22:30 FT [15] UTA Arad 0 - 2 Chindia Targoviste [14] - 1/2 0-0

EGYA

22:30 FT [9] Al Masry 0 - 0 Semouha Club [10] +0 0-0

BULA

22:59 FT [3] CSKA 1948 Sofia 2 - 3 Arda Kardzhali [9] - 1/4 0-2

GEOA

22:59 FT [2] Dinamo Batumi 4 - 0 Saburtalo [6] - 1 1/4 2-0

ITA3

23:30 FT [B-1] Reggiana 2 - 0 Luchese [B-9] - 1 1/4 1-0

BDNB

23:30 FT Academica Coim 1 - 2 Nacional Madeira [15] +0 0-1

KSB

23:40 FT Al Nahda (KSA) 0 - 0 Sahel (KSA) [17] -

ITB

00:00 FT Pordenone 2 - 2 Cremonese +1/4 1-2

ITB

00:00 FT [7] Pisa 1 - 1 Ascoli [12] - 1/2 1-1

ITB

00:00 FT 1 [8] Parma 1 - 0 Vicenza - 3/4 1-0

BIHA

00:00 FT [4] Zeljeznicar 0 - 3 Zrinjski [1] +1/2 0-0

CROA

00:00 FT [6] Istra 1961 2 - 1 Lok. Zagreb [7] +1/4 1-1

ISRB

00:00 FT [5] Hapoel Acre 1 - 0 H. Petah Tikva [3] +0 0-0

ISRB

00:00 FT Hapoel Raanana 0 - 3 Bnei Yehuda [7] 0-0

ISRB

00:00 FT [11] Ahi Nazareth 4 - 2 Beitar TA Ramla - 1/4 0-2

NORB

00:00 FT 1 HamKam 2 - 1 Raufoss IL [12] - 1 1/4 0-0

NORB

00:00 FT FK Jerv 0 - 0 Grorud IL [15] - 1 1/4 0-0

NORB

00:00 FT [8] Ranheim IL 1 - 3 KFUM Oslo [4] - 1/4 0-1

NORB

00:00 FT [5] Sandnes Ulf 2 - 1 Fredrikstad [10] +0 0-1

NORB

00:00 FT [13] Asane Fotball 2 - 1 Bryne [11] - 1/4 1-1

SRBA

00:00 FT Proleter NS 0 - 1 FK Vojvodina [5] +1/2 0-1

CYPA

00:00 FT [3] Pafos FC 2 - 0 PAEEK Kyrenia - 1 1/4 1-0

TNKA

00:00 FT [3] Istanbul BB 2 - 1 Adana Demirspor [6] - 1/2 0-0

TNKA

00:00 FT [12] Giresunspor 1 - 2 Antalyaspor [15] - 1/2 0-1

TNKB

00:00 FT Bursaspor 2 - 0 Keciorengucu [3] - 1/2 2-0

TNKB

00:00 FT [12] Adanaspor 1 - 0 Altinordu SK [17] - 1/2 0-0

BHRA

00:05 FT [9] East Riffa 1 - 1 Al Khaldiya(BHR) [3] +1/4 1-0

TBNB

00:15 FT [11] Tenerife 4 - 0 Burgos CF [5] - 3/4 2-0

TBNA

00:30 FT 2 [9] Rayo Vallecano 0 - 0 Celta Vigo [17] 5 - 1/4 0-0

GREA

00:30 FT [14] Ionikos 1 - 1 Volos NFC [6] +0 0-0

UKRA

00:30 FT [7] Vorskla 0 - 0 Chernomorets [15] - 3/4 0-0

DENB

00:30 FT [7] HB Koge 2 - 0 AC Horsens +3/4 1-0

DUC3

01:00 FT [12] Verl 1 - 2 Osnabruck [8] +1/2 0-2

TDA

01:00 FT [9] Mjallby AIF 2 - 0 Hammarby [3] +0 0-0

TDA

01:00 FT [13] Degerfors IF 0 - 1 Goteborg [8] +0 0-1

TDA

01:00 FT Halmstads 1 - 0 AIK Solna [5] +0 1-0

TDB

01:00 FT [8] Eskilstuna City 0 - 2 Varnamo - 1/4 0-2

TDB

01:00 FT GAIS 1 - 4 Norrby [15] +1/4 0-3

DENA

01:00 FT [5] Odense BK 0 - 0 Aarhus AGF [8] - 1/4 0-0

EGYA

01:00 FT Al Sharqiyah 2 - 3 Ghazl Al Mahalla [7] +1/4 1-3

ISRA

01:15 FT 1 Hapoel Nof HaGalil 1 - 0 Beitar Jerusalem [6] +1/4 0-0

RMNA

01:30 FT [3] Rapid Bucuresti 0 - 0 FC U Craiova 1948 [10] - 1/4 0-0

ANHU23

02:00 FT Stoke City U23 2 - 0 Wolves U23 - 1/4 1-0

ANHU23

02:00 FT Leicester City U23 2 - 1 West Ham U23 +1/4 1-1

ANHU23

02:00 FT Reading U23 0 - 3 Sunderland U23 +1/4 0-1

ANHU23

02:00 FT Nottingham Forest U23 2 - 2 West Brom U23 +0 2-0

ANHU23

02:00 FT Birmingham U23 1 - 2 Burnley U23 +1/4 1-0

BDNA

02:00 FT [2] Braga 3 - 0 Portimonense [12] - 1 1-0

HLB

02:00 FT [15] Ajax U21 3 - 0 Telstar [11] - 3/4 1-0

HLB

02:00 FT [14] PSV Eindhoven U21 2 - 0 AZ Alkmaar U21 [7] - 1/2 1-0

HLB

02:00 FT 1 [18] Helmond Sport 1 - 2 Almere City [4] +1/2 1-2

NORB

02:00 FT Aalesund 3 - 2 Start Kristiansand [3] - 1 1/2 0-1

BLVA

02:00 FT 1 [14] Real Santa Cruz 2 - 0 Real Tomayapo [12] - 3/4 2-0

CHIB

02:00 FT [12] Iquique 2 - 2 Rangers Talca [7] - 1/4 1-1

SLOA

02:15 FT [2] Maribor 2 - 0 Koper [4] - 3/4 1-0

ITA

02:45 FT 3 [10] Bologna 2 - 0 Cagliari 2 1 - 3/4 0-0

PHB

02:45 FT [11] Valenciennes 1 - 2 Auxerre +0 0-0

IREA

02:45 FT [4] St. Patrick's 2 - 2 Bohemians [6] - 1/4 1-0

IREA

02:45 FT [5] Sligo Rovers 1 - 0 Longford Town - 1 3/4 0-0

ANHA

03:00 FT 1 [17] Wolves 2 - 1 Everton [19] 1 - 1/4 2-0

TBNA

03:00 FT 4 Levante 0 - 3 Granada 2 - 1/4 0-2

ITA3

03:00 FT [B-5] Gubbio 1 - 2 Siena [B-6] +0 0-1

IREA

03:00 FT 1 [10] Finn Harps 0 - 0 Drogheda Utd [8] - 1/2 0-0

ARGB

03:00 FT [8] Almagro 0 - 0 CA Guemes [27] - 1/4 0-0

CHIB

03:00 FT [14] San.Morning 1 - 0 U. San Felipe [4] - 1/4 0-0

CRCA

03:00 FT [A-4] Guanacasteca 0 - 1 San Carlos [B-6] +0 0-0

ARGB

04:00 FT [3] San Martin Tucuman 1 - 0 Agropecuario AAC [30] - 1/2 0-0

CHIB

04:00 FT [11] Deportes Santa Cruz 2 - 0 Barnechea [8] - 3/4 1-0

COLA

04:00 FT [13] Junior Barranquilla 2 - 1 Deportivo Pasto [9] - 1 1-1

BDNA

04:15 FT Moreirense 1 - 1 Pacos Ferreira [18] - 1/4 0-0

ARGA

05:00 FT [10] Patronato Parana 2 - 0 Colon [25] +0 2-0

ARGB

05:00 FT [11] Deportivo Riestra 0 - 0 Temperley [26] +0 0-0

BRB

05:00 FT [1] Cruzeiro/MG 1 - 1 Vila Nova/GO [13] - 1/2 1-1

BRAA

06:00 FT [16] Cuiaba/MT 1 - 0 Bragantino/SP [14] - 1/4 0-0

COLA

06:05 FT [5] Atletico Huila 0 - 5 Deportivo Cali [8] +1 0-3

CHIB

06:30 FT [2] Cobreloa 0 - 2 Temuco [10] - 1/4 0-2

ECUA

07:00 FT 1 [8] Barcelona SC 1 - 3 9 de Octubre [16] - 3/4 1-1

ARGB

07:10 FT [34] Nueva Chicago 2 - 4 Tigre +1 1-2

ARGA

07:15 FT [16] C. Cordoba SdE 0 - 0 Aldosivi [28] - 3/4 0-0

BLVA

07:15 FT [8] Inde. Petrolero 4 - 0 San Jose 2-0

BRAA

07:30 FT [4] Corinthians/SP 1 - 0 Chapecoense - 1 1/4 0-0

BLVA

07:30 FT [9] CA Palmaflor 0 - 1 Real Potosi - 1 1/4 0-0

COLA

08:10 FT 1 Dep.Quindio 1 - 1 Santa Fe [19] +0 1-1

USAA

09:08 FT [Tay-11] Seattle Sounders 1 - 1 LA Galaxy [Tay-5] - 3/4 0-1

ASI23VL

17:00 Hoãn [G-3] Trung Quốc U23 - Indonesia U23 [G-4] -

ASI23VL

17:00 Hoãn [G-4] Indonesia U23 - Brunei U23 [G-2] -

ARMA

18:00 Hoãn Noravank SC - Sevan FC +1/4 0-0

COLB

04:00 Hoãn [8] Bogota FC - Union Magdalena -

Kết quả bóng đá ngày 01/11/2021

Kết quả bóng đá ngày 01/11/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 01/11/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 01/11/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15