KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 31/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 31/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [11] Okayama 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) [6] +1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [9] Nagano Parceiro 3 - 2 Gainare Tottori [12] - 1/2 3-0

NHAT3

11:00 FT [14] Azul Claro Numazu 1 - 1 FC Gifu [6] +1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [3] Tegevajaro Miyazaki 1 - 1 Fujieda MYFC [11] +0 1-0

NHATJFL

11:00 FT [6] Sony Sendai 0 - 1 Kochi United SC [13] 0-0

NHATB

12:00 FT [14] Tochigi SC 1 - 2 Montedio Yama. [7] +1/2 0-0

NHAT3

12:00 FT [15] Kamatamare San. 0 - 0 FC Imabari [10] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [7] Kagoshima 1 - 0 Roas. Kumamoto [1] +1/4 0-0

HQA

12:00 FT [3] Daegu 0 - 5 Jeju Utd [4] +0 0-2

HQB

13:00 FT [2] Anyang 4 - 1 Bucheon 1995 [10] - 1 0-0

HQB

13:00 FT [8] Chungnam Asan 2 - 1 Seoul E-Land [9] +1/4 2-0

HQB

13:00 FT [4] Jeonnam Dragons 2 - 3 Ansan Greeners [7] - 1/4 0-2

HQB

13:00 FT [6] Gyeongnam 1 - 0 Daejeon Hana Citizen [3] +0 0-0

HQB

13:00 FT [1] Gimcheon Sangmu 2 - 2 Busan I'Park [5] - 3/4 2-0

HQ3

13:00 FT [7] Ulsan Citizen 1 - 1 Hwaseong FC [12] - 1/4 1-0

HQ3

13:00 FT [4] Gyeongju KHNP 1 - 1 Gangneung City [14] - 3/4 1-0

HQ3

13:00 FT [6] Busan Transp. 0 - 1 Daejeon Korail [9] - 1/4 0-1

ASI23VL

14:00 FT [J-3] Lào U23 3 - 2 Mông Cổ U23 [J-4] 1-2

NGB

14:00 FT [6] SKA-Khabarovsk 3 - 1 Neftekhimik Nizh [5] - 1/4 1-1

HQA

14:30 FT [2] Ulsan Hyundai 3 - 2 Suwon FC [6] - 1 2-1

HKGA

14:30 FT [8] Resources Capital 0 - 4 Southern District [1] +3/4 0-3

AUSQSL

15:00 FT 1 [4] Brisbane Roar U21 0 - 3 Olympic FC QLD [2] +0 0-1

IDNA

15:15 FT [11] TIRA-Persikabo 0 - 1 Bhayangkara [3] +3/4 0-1

ASI23VL

16:00 FT [H-3] Đông Timo U23 1 - 0 Philippines U23 [H-4] 0-0

CZEB

16:15 FT [16] Vik.Zizkov 0 - 0 Jihlava [10] - 1/2 0-0

CZEB

16:30 FT [2] Sparta Praha B 5 - 1 Dukla Praha [8] - 1/4 1-1

AUTB

16:30 FT [15] LASK Juniors 0 - 5 SKU Amstetten [4] +1/2 0-1

HQA

17:00 FT [12] Gwangju 2 - 2 Gangwon [10] +0 0-1

HKGA

17:00 FT [4] Eastern AA 4 - 2 HK Ranger [5] 2-1

TNKA

17:30 FT 1 [12] Kayserispor 2 - 1 Fatih Karagumruk [11] +0 0-1

TNKB

17:30 FT [1] Umraniyespor 2 - 1 Tuzlaspor [9] - 1 1-1

ASI23VL

18:00 FT [B-3] Lebanon U23 4 - 0 Nepal U23 [B-4] 1-0

BDNB

18:00 FT [9] CD Estrela 0 - 0 Porto B [6] - 1/2 0-0

BDNB

18:00 FT [10] CD Mafra 1 - 1 SC Covilha [15] - 3/4 1-0

NGA

18:00 FT [15] Ufa 1 - 0 Akhmat Groznyi [8] +0 0-0

NGB

18:00 FT 1 [15] Olim. Dolgiye Prudy 2 - 2 Rotor Volgograd [17] +1/4 1-0

NGB

18:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 4 - 1 Kamaz [11] +1/4 1-1

ARMA

18:00 FT [8] Van Yerevan 0 - 4 Alashkert [5] +0 0-2

ESTA

18:00 FT [8] Trans Narva 0 - 2 Flora Tallinn [2] 0-0

LITA

18:00 FT [3] Kauno Zalgiris 2 - 0 Dainava Alytus [7] - 1 1/4 2-0

IDNA

18:00 FT [1] Persebaya Surabaya 2 - 0 Persiraja Banda Aceh [18] - 1 1/4 1-0

THAA

18:00 FT [14] Samut Prakan City 2 - 1 Ratchaburi [12] - 1/4 0-0

THAA

18:00 FT [2] Bangkok Utd 1 - 1 Nong Bua Pitchaya [8] - 1 1/4 0-0

HLA

18:15 FT [16] Sparta Rotterdam 0 - 1 Feyenoord [3] +1 0-0

ITA

18:30 FT [1] Inter Milan 2 - 0 Udinese [15] 2 - 1 1/2 0-0

POLA

18:30 FT [6] Wisla Plock 2 - 0 Wisla Krakow [13] - 1/4 1-0

BLRA

18:30 FT [12] FK Minsk 0 - 3 Shakhter Soligo. [1] 0-1

LATA

18:30 FT [2] Valmiera / BSS 1 - 0 METTA/LU Riga [7] - 2 1-0

LATA

18:30 FT [1] Rigas Futbola Skola 0 - 0 Riga FC [4] - 3/4 0-0

LATA

18:30 FT [3] FK Liepaja 3 - 1 BFC Daugava [6] - 1 3/4 2-0

AUTB

18:30 FT [9] St.Polten 1 - 1 Aust Lustenau [1] - 1/4 0-0

THAA

18:30 FT [4] Port FC 1 - 2 Chonburi [3] - 1/2 1-0

POLB

18:40 FT [1] Miedz Legnica 1 - 0 Arka Gdynia [7] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [4] Meppen 1 - 0 Turkgucu-Ataspor [16] - 1/2 0-0

DUC4DB

19:00 FT [15] Ger.Halberstadt 0 - 3 Meuselwitz [14] - 1/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT 1 [19] Union Furstenwalde 0 - 3 Luckenwalde [11] +3/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT [9] Tennis Borussia B. 0 - 1 Berliner FC Dynamo [1] +3/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT [2] E.Cottbus 2 - 0 Babelsberg [6] - 1/2 0-0

PHA

19:00 FT 1 [12] Angers 1 - 2 Nice [2] 2 +1/4 1-0

SCOA

19:00 FT 1 [4] Motherwell 1 - 6 Rangers [1] +1 1/2 1-2

NGB

19:00 FT 2 [12] Veles Moscow 0 - 4 Fakel [2] +1/2 0-1

NGB

19:00 FT [18] Volgar Astrakhan 1 - 0 Akron Togliatti [8] +0 0-0

NGB

19:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 1 - 0 FK Orenburg [1] +1 1/4 0-0

AZEA

19:00 FT [2] Gabala FC 1 - 3 Sabah FK [5] - 1/4 0-2

BIHA

19:00 FT [2] FK Tuzla City 4 - 0 Leotar Trebinje [11] 3-0

MNEA

19:00 FT [2] Decic Tuzi 1 - 1 Iskra Danilo [5] 0-1

TDB

19:00 FT [13] Akropolis IF 3 - 1 Trelleborgs [7] +1/4 1-1

UKRA

19:00 FT [8] Kolos Kovalivka 0 - 1 FC Lviv [12] - 1/2 0-0

THAA

19:00 FT [1] Buriram Utd 2 - 0 Muang Thong Utd [6] - 1 0-0

BULA

19:15 FT [13] Pirin Blagoevgrad 2 - 1 Tsarsko Selo [14] - 1/4 2-1

ASI23VL

19:30 FT [H-1] Hàn Quốc U23 5 - 1 Singapore U23 [H-2] 4-0

DUB

19:30 FT [18] Ingolstadt 0 - 3 Jahn Regensburg [7] +1/4 0-1

DUB

19:30 FT [10] Karlsruher 2 - 4 Paderborn 07 [8] +0 0-4

DUB

19:30 FT [15] Hansa Rostock 2 - 1 Fort.Dusseldorf [14] +1/4 1-0

BIA

19:30 FT [15] Zulte-Waregem 2 - 6 Genk [8] +1 1/4 0-2

SRBA

19:30 FT [16] FK Radnicki 1923 0 - 3 Crvena Zvezda [2] +2 1/4 0-2

OMAA

19:50 FT [13] Saham Club 1 - 1 Al Ittihad (OMA) [12] 0-1

OMAA

19:50 FT [4] Mussanah Club 1 - 1 Bahla Club [10] 0-0

TBNA

20:00 FT 3 [19] Cadiz 1 - 1 Mallorca [16] 7 2 +0 0-1

TBNB

20:00 FT 1 [20] Fuenlabrada 1 - 2 Girona [6] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [2] Kaiserslautern 0 - 2 Wurzburger [19] - 1/2 0-2

DUC4B

20:00 FT [A-11] Altona 93 0 - 3 Lubeck [A-3] +1 1/2 0-0

DUC4B

20:00 FT [A-7] St. Pauli II 0 - 1 Ein. Norderstedt [A-8] +0 0-1

DUC4B

20:00 FT [B-3] VfV 06 Hildesheim 2 - 1 Atlas Delmenhorst [B-5] - 1/4 2-0

DUC4B

20:00 FT [A-4] Teutonia Ottensen 1 - 3 Drochtersen/Assel [A-6] - 1/4 0-2

DUC4N

20:00 FT 1 [6] Homburg 0 - 0 Stuttgart II [17] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [4] Elversberg 6 - 0 Sonnenhof [18] - 1 1/4 2-0

DUC4N

20:00 FT [2] Offenbach 4 - 0 TSV Steinbach [5] - 1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [9] Fort.Dusseldorf II 2 - 2 Oberhausen [5] +1/4 1-0

NGB

20:00 FT [16] Kuban 2 - 1 Yenisey [9] +0 0-1

ESTA

20:00 FT [4] Nomme Kalju 1 - 2 Levadia T. [1] 0-0

GREA

20:00 FT [11] Lamia FC 2 - 2 Atromitos [13] - 1/4 1-1

LITA

20:00 FT [4] FK Panevezys 2 - 2 Dziugas FC [8] - 1 0-0

MNEA

20:00 FT [1] Sutjeska 2 - 1 Rudar [7] 1-1

FINA

20:00 FT 1 [7] Haka 2 - 0 IFK Mariehamn [10] - 1/2 0-0

FINA

20:00 FT [5] Lahti 2 - 3 Honka [9] +1/4 0-2

FINA

20:00 FT 1 [11] AC Oulu 2 - 1 KTP Kotka [12] - 1/4 1-1

RMNA

20:00 FT [13] Gaz Metan Medias 1 - 1 Aca. Clinceni [16] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [8] Alanyaspor 2 - 2 Goztepe [16] - 1/2 1-0

TNKB

20:00 FT [3] Erzurum BB 2 - 1 Balikesirspor [19] - 1 3/4 2-0

DENA

20:00 FT [10] Nordsjaelland 0 - 2 Aalborg BK [4] +1/4 0-1

DENA

20:00 FT [5] Randers 1 - 3 Midtjylland [1] +1/4 0-2

DENB

20:00 FT [12] Fremad Amager 1 - 4 Hvidovre IF [2] +1/2 1-1

DENB

20:00 FT [5] Fredericia 4 - 0 Vendsyssel FF [9] - 3/4 2-0

URUA

20:00 FT 1 [7] CA Fenix 1 - 4 Cerro Largo [8] +0 1-3

EGYA

20:00 FT [14] Masr lel Maqassah 2 - 0 El Gouna [13] 1 +0 0-0

EGYA

20:00 FT [9] Ceramica Cleopatra 2 - 1 Ismaily SC [17] - 1/4 1-1

DUC4DB

20:05 FT [4] CZ Jena 1 - 1 Chemnitzer [7] - 3/4 0-1

OMAA

20:10 FT [1] Dhofar 4 - 0 Rustaq Club [6] 1-0

GEOA

20:15 FT 1 [8] Torpedo Kut. 0 - 3 Dila Gori [3] 0-0

TSA

20:15 FT [7] Sion 1 - 3 Grasshoppers [6] +0 0-2

ITA3

20:30 FT [B-4] Virtus Entella 2 - 0 Imolese Calcio [B-16] - 3/4 1-0

ITA3

20:30 FT [A-11] Pro Vercelli 1 - 3 Piacenza [A-14] - 1/2 0-2

ITA3

20:30 FT [A-1] Alto Adige 2 - 0 Juventus U23 [A-6] - 1/2 2-0

ITA3

20:30 FT [B-20] Grosseto 1 - 1 Pesaro [B-9] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-14] US Fermana 1 - 0 Pontedera [B-11] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [B-15] Montevarchi 3 - 1 Teramo [B-17] +0 2-1

ITA3

20:30 FT [B-3] Cesena 0 - 0 Pistoiese [B-18] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-17] Messina 2 - 0 Campobasso [C-16] - 1/4 2-0

ITA3

20:30 FT 1 [B-2] Modena 2 - 0 Carrarese [B-10] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [C-4] Palermo 1 - 1 Avellino [C-6] 1-0

ITA3

20:30 FT [B-6] Pescara 1 - 0 US Olbia [B-13] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-5] Triestina 1 - 1 Feralpisalo [A-3] - 1/4 0-0

HLA

20:30 FT [9] NEC Nijmegen 3 - 0 Groningen [13] +0 1-0

NGA

20:30 FT [13] Arsenal-Tula 1 - 2 FK Sochi [3] +3/4 0-1

HUNA

20:30 FT [2] Kisvarda FC 5 - 0 Zalaegerzseg [5] - 1/2 2-0

AUTA

20:30 FT [2] Sturm Graz 0 - 3 Wolfsberger AC [3] - 1/2 0-1

AUTA

20:30 FT [10] Wattens 1 - 1 Austria Wien [7] +1/4 0-0

IDNA

20:45 FT [5] Bali United Pusam 0 - 0 PSIS Semarang [8] - 1/4 0-0

EU17VL

21:00 FT [2-4] Lithuania U17 1 - 4 Latvia U17 [2-3] -

ASI23VL

21:00 FT 1 [B-1] Iran U23 3 - 2 Tajikistan U23 [B-2] 3-2

ANHA

21:00 FT 1 [18] Norwich 1 - 2 Leeds Utd [15] 4 +1/2 0-0

ANHU23

21:00 FT [2-8] Southampton U23 4 - 0 Aston Villa U23 [2-7] 2-0

ITA

21:00 FT 4 [12] Sassuolo 1 - 2 Empoli [11] 2 - 3/4 1-0

ITA

21:00 FT 4 [6] Fiorentina 3 - 0 Spezia [14] 3 - 3/4 1-0

ITA

21:00 FT 1 [19] Genoa 0 - 0 Venezia [17] 3 - 1/2 0-0

PHA

21:00 FT 3 [19] Bordeaux 3 - 2 Stade Reims [14] 2 +0 0-1

PHA

21:00 FT 3 [8] Montpellier 2 - 0 Nantes [10] 5 - 1/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 [7] Strasbourg 4 - 0 Lorient [18] - 1/2 3-0

PHA

21:00 FT [17] Troyes 2 - 2 Rennes [4] 1 +1/2 2-1

BDNB

21:00 FT [5] Rio Ave 1 - 2 Academico Viseu [13] - 1 1/4 0-0

NGB

21:00 FT 1 [4] Alania Vla 2 - 1 Krasnodar B [10] - 1 1/2 0-0

ARMA

21:00 FT [4] FC Noah 5 - 0 BKMA Yerevan [10] - 1 1/2 3-0

POLA

21:00 FT [15] Gornik Leczna 0 - 0 Rakow Czestochowa [3] +1 0-0

POLB

21:00 FT 1 [5] Sandecja 1 - 1 Zaglebie Sosno [14] - 1/4 0-0

BIHA

21:00 FT [7] Velez Mostar 1 - 2 Radnik Bijeljina [12] 0-1

CROA

21:00 FT [8] Slaven Belupo 3 - 2 Hajduk Split [4] +3/4 2-0

MLTA

21:00 FT [5] Balzan 1 - 0 Gudja United [9] - 1/2 1-0

SLOA

21:00 FT [7] Domzale 1 - 1 Aluminij [10] - 1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [5] Banik Ostrava 2 - 2 Sparta Praha [3] +1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 1 - 1 Pardubice [13] - 1 1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [6] Mlada Boleslav 3 - 2 Hradec Kralove [7] - 1 2-1

TDA

21:00 FT [7] Norrkoping 3 - 2 Elfsborg [4] +0 1-2

TDB

21:00 FT [3] Helsingborg 3 - 0 Brage [10] - 3/4 1-0

TDB

21:00 FT [15] Vasalunds 1 - 1 Jonkopings [11] +0 1-0

AZEA

21:15 FT [7] Sumqayit 2 - 0 Səbail FK [8] - 1/2 1-0

QATA

21:15 FT [12] Sailiya 0 - 0 Umm salal [6] +0 0-0

DUA

21:30 FT 3 [15] Augsburg 4 - 1 Stuttgart [17] 4 +0 1-1

BULA

21:30 FT [2] Cska Sofia 1 - 3 Lok. Plovdiv [6] - 3/4 0-0

ASI23VL

22:00 FT [A-3] Yemen U23 3 - 0 Sri Lanka U23 [A-4] 1-0

ASI23VL

22:00 FT [A-2] Syria U23 1 - 1 Qatar U23 [A-1] +1/2 1-1

TBNB

22:00 FT [8] Real Oviedo 2 - 1 Malaga [11] - 1/2 1-0

BIA

22:00 FT [10] Cercle Brugge 0 - 1 Antwerpen [3] +0 0-0

BIB

22:00 FT [4] Deinze 2 - 1 Westerlo [1] +1/4 1-1

MNEA

22:00 FT 1 [6] Mornar Bar 2 - 2 Zeta [10] 1-1

MNEA

22:00 FT [9] FK Podgorica 1 - 2 Buducnost [3] 1-1

MNEA

22:00 FT [4] OFK Petrovac 2 - 0 FK Jerezo [8] 2-0

FINA

22:00 FT [4] Inter Turku 2 - 5 Seinajoen JK [3] - 1/2 0-3

FINA

22:00 FT [2] KuPS 1 - 1 Helsinki [1] +0 1-1

FINA

22:00 FT [8] HIFK 0 - 3 Ilves Tampere [6] - 1/4 0-1

CYPA

22:00 FT [2] AEK Larnaka 1 - 0 Ethnikos Achnas [12] - 1 1/4 0-0

UKRA

22:00 FT 1 [11] Rukh Vynnyky 0 - 0 PFK Aleksandriya [6] +1/4 0-0

DENA

22:00 FT [2] Kobenhavn 3 - 0 Vejle [12] - 1 1/2 2-0

TBNA

22:15 FT [4] Atletico Madrid 3 - 0 Real Betis [3] - 1 1-0

GREA

22:15 FT [5] Panathinaikos 0 - 0 OFI Creta [7] - 1 0-0

OMAA

22:15 FT [11] Muscat Club 2 - 3 Oman Club [7] +1/2 1-1

BDNA

22:30 FT [9] Maritimo 1 - 2 Gil Vicente [5] +0 1-1

RMNA

22:30 FT [10] Sepsi OSK 4 - 1 Dinamo Bucuresti [15] - 1 2-1

TSA

22:30 FT [9] Lausanne Sports 1 - 1 Luzern [10] - 1/4 1-0

TSA

22:30 FT [4] Lugano 2 - 1 Servette [5] - 1/4 1-1

CHIA

22:30 FT [6] Antofagasta 2 - 1 Nublense [7] +0 2-0

EGYA

22:30 FT [16] Tala'ea Al Jaish 0 - 2 Zamalek SC [2] +1 0-1

EGYA

22:30 FT [5] Pharco FC 1 - 2 Pyramids FC [3] 0-0

HLA

22:45 FT [14] RKC Waalwijk 0 - 1 Cambuur [8] +0 0-0

HLA

22:45 FT [7] Utrecht 5 - 1 Willem II [15] - 1 1/4 2-1

ALBA

22:45 FT [5] Partizani Tirana 1 - 1 Egnatia Rrogozhine [9] 1-1

ALBA

22:45 FT [6] Teuta Durres 1 - 1 Kastrioti Kruje [10] - 1 1/4 0-0

PHA

22:59 FT 1 [13] Stade Brestois 2 - 0 Monaco [5] 5 +1/2 1-0

NGA

22:59 FT [16] Khimki 0 - 0 Ural S.r. [11] - 1/2 0-0

BIHA

22:59 FT [4] Borac Banja Luka 3 - 0 NK Posusje [10] - 1 1/4 0-0

GEOA

22:59 FT [2] Dinamo Tbilisi 4 - 0 FC Telavi [6] - 1 1/2 1-0

HUNA

22:59 FT [3] Puskas Akademia 3 - 1 Budapest Honved [8] - 1/4 1-1

MLTA

22:59 FT [2] Floriana 2 - 1 Gzira Utd [7] +0 0-1

SRBA

22:59 FT [6] FK Vozdovac 1 - 1 Backa Topola [10] +0 0-0

SVKA

22:59 FT [9] Trencin 2 - 3 Slo. Bratislava [1] +3/4 1-0

SLOA

22:59 FT [6] CM Celje 1 - 0 Mura [5] +1/4 1-0

TNKA

22:59 FT [13] Galatasaray 2 - 0 Gaziantep B.B [9] - 1 1-0

TNKB

22:59 FT [18] Denizlispor 1 - 1 Kocaelispor [13] +0 0-1

TNKB

22:59 FT [10] Genclerbirligi 0 - 2 Istanbulspor AS [6] - 1/4 0-1

AUTA

22:59 FT [5] Rapid Wien 3 - 2 Lask [9] - 1/4 1-1

BDNB

23:00 FT [3] Feirense 1 - 1 Casa Pia AC [2] +0 1-1

NGB

23:00 FT [7] Baltika 4 - 0 Tom Tomsk [14] 1-0

ASI23VL

23:15 FT [C-1] Iraq U23 3 - 0 Bahrain U23 [C-2] 2-0

ANHA

23:30 FT 1 1 [13] Aston Villa 1 - 4 West Ham Utd [4] 2 +1/4 1-2

ITA3

23:30 FT [A-4] AC Renate 4 - 0 Legnano [A-18] - 3/4 3-0

ITA3

23:30 FT [A-20] Giana Erminio 1 - 1 Aurora Pro Patria [A-16] +0 0-1

ITA3

23:30 FT [A-12] US Seregno 0 - 1 Pro Sesto [A-19] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-9] Lecco 2 - 2 Virtus Verona [A-8] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-10] AC Trento 1 - 2 Pergolettese [A-13] - 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [A-17] Fiorenzuola 0 - 0 Mantova [A-15] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [A-2] Padova 2 - 0 Albinoleffe [A-7] - 3/4 2-0

DUA

23:30 FT 1 [12] M.gladbach 2 - 1 Bochum [11] 1 - 1 1/2 2-0

POLA

23:30 FT [17] Legia Wars. 0 - 2 Pogon Szczecin [2] - 1/4 0-1

TDA

23:30 FT [15] Orebro 0 - 1 Djurgardens [3] +1 0-1

QATA

23:30 FT [4] Al Garrafa 0 - 1 Al Wakra [3] - 1/4 0-0

ASI23VL

00:00 FT [F-1] Jordan U23 1 - 1 Palestine U23 [F-3] 0-0

ITA

00:00 FT 1 [20] Salernitana 0 - 1 Napoli [3] 2 +1 1/2 0-0

POLB

00:00 FT [4] Podbeskidzie 2 - 1 Chrobry Glogow [12] - 3/4 1-1

BULA

00:00 FT [1] Ludogorets 2 - 0 Beroe [7] - 1 1/4 1-0

ISRA

00:00 FT [9] Hapoel Haifa 3 - 0 Hapoel Hadera [10] - 1/2 2-0

NORA

00:00 FT [15] Stabaek 2 - 1 Haugesund [11] +0 0-0

NORA

00:00 FT [13] Odd Grenland 2 - 2 Mjondalen [16] - 3/4 2-0

NORA

00:00 FT [9] Stromsgodset 6 - 0 Molde [2] +1 3-0

NORA

00:00 FT [1] Bodo Glimt 1 - 0 Sandefjord [10] - 2 0-0

NORA

00:00 FT [3] Viking 1 - 2 Sarpsborg [8] - 1 1-1

CZEA

00:00 FT [1] Slavia Praha 2 - 0 Vik.Plzen [2] - 3/4 0-0

CYPA

00:00 FT [9] Olympiakos Nic. 0 - 2 Apollon Limassol [3] +1/4 0-0

DENA

00:00 FT [8] Viborg 0 - 1 Brondby [3] +0 0-0

USAA

00:00 FT [Tay-6] Minnesota Utd 2 - 1 Sporting Kansas [Tay-3] - 1/4 2-1

TBNB

00:15 FT [2] Valladolid 2 - 0 Eibar [3] - 1/2 0-0

TBNA

00:30 FT 7 [17] Getafe 2 - 1 Espanyol [11] 4 +0 1-1

BIA

00:30 FT 1 [4] Anderlecht 2 - 2 OH Leuven [11] - 1 1/2 1-2

GREA

00:30 FT [6] Pas Giannina 1 - 1 Asteras Tripolis [8] +0 1-1

GREA

00:30 FT 1 [3] AEK Athens 2 - 1 Aris Salonica [4] - 1/2 2-0

SRBA

00:30 FT [1] FK Partizan 2 - 0 Cukaricki Belgrade [3] - 2 2-0

UKRA

00:30 FT 1 [10] Metalist 1925 Kharkiv 1 - 6 Zorya [4] +1/2 1-2

BDNA

01:00 FT [18] Belenenses 2 - 1 Santa Clara [13] +1/4 1-0

NGB

01:00 FT [13] Spartak Moscow B 0 - 1 Torpedo Moscow [3] +3/4 0-1

BIHA

01:00 FT [5] Siroki Brijeg 0 - 0 Sloboda Tuzla [8] - 3/4 0-0

MLTA

01:00 FT [12] Sliema Wanderers 2 - 3 Mosta [11] +0 0-1

ARGB

01:00 FT 1 [B-7] Brown de Adrogue 1 - 2 Barracas Central [B-1] +0 1-1

MEXA

01:00 FT [9] Toluca 0 - 0 Club Leon [11] +1/4 0-0

EGYA

01:00 FT [1] Ahly Cairo 1 - 0 NBE SC [8] - 1 3/4 0-0

USW

01:07 FT [3] Wash. Spirit Nữ 1 - 0 Houston Dash Nữ [7] 0-0

ISRA

01:15 FT [4] Hapoel Tel Aviv 0 - 3 Bnei Sakhnin [7] - 3/4 0-1

RMNA

01:30 FT [2] Steaua Bucuresti 2 - 1 Arges Pitesti [8] - 3/4 0-0

ARGB

01:30 FT [B-17] San Telmo 0 - 1 Tristan Suarez [B-8] +0 0-1

CHIB

01:30 FT [12] CCDA Fernandez Vial 2 - 3 Puerto Montt [5] +0 2-0

ARGB

01:35 FT [A-3] Ate Brown 0 - 0 Quilmes [A-2] - 1/4 0-0

ARGA

01:45 FT [23] San Lorenzo 1 - 0 Godoy Cruz [13] +0 1-0

ARGA

01:45 FT [14] Union Santa Fe 3 - 1 Rosario Central [12] - 1/2 2-1

HLA

02:00 FT [11] Go Ahead Eagles