KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 31/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 31/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [3] Okayama 1 - 1 Alb. Niigata (JPN) [1] +1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [8] Nagano Parceiro 3 - 2 Gainare Tottori [12] - 1/2 3-0

NHAT3

11:00 FT [15] Azul Claro Numazu 1 - 1 FC Gifu [14] +1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [9] Tegevajaro Miyazaki 1 - 1 Fujieda MYFC [2] +0 1-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Sony Sendai 0 - 1 Kochi United SC [11] 0-0

NHATB

12:00 FT [17] Tochigi SC 1 - 2 Montedio Yama. [6] +1/2 0-0

NHAT3

12:00 FT [17] Kamatamare San. 0 - 0 FC Imabari [5] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [3] Kagoshima 1 - 0 Roas. Kumamoto +1/4 0-0

HQA

12:00 FT [9] Daegu 0 - 5 Jeju Utd [5] +0 0-2

HQB

13:00 FT [3] Anyang 4 - 1 Bucheon 1995 [4] - 1 0-0

HQB

13:00 FT [6] Chungnam Asan 2 - 1 Seoul E-Land [7] +1/4 2-0

HQB

13:00 FT [11] Jeonnam Dragons 2 - 3 Ansan Greeners [9] - 1/4 0-2

HQB

13:00 FT [5] Gyeongnam 1 - 0 Daejeon Hana Citizen [2] +0 0-0

HQB

13:00 FT Gimcheon Sangmu 2 - 2 Busan I'Park [10] - 3/4 2-0

HQ3

13:00 FT [15] Ulsan Citizen 1 - 1 Hwaseong FC [4] - 1/4 1-0

HQ3

13:00 FT [3] Gyeongju KHNP 1 - 1 Gangneung City [12] - 3/4 1-0

HQ3

13:00 FT [7] Busan Transp. 0 - 1 Daejeon Korail [11] - 1/4 0-1

ASI23VL

14:00 FT [J-3] Lào U23 3 - 2 Mông Cổ U23 [J-4] 1-2

NGB

14:00 FT [5] SKA-Khabarovsk 3 - 1 Neftekhimik Nizh [10] - 1/4 1-1

HQA

14:30 FT [1] Ulsan Hyundai 3 - 2 Suwon FC [7] - 1 2-1

HKGA

14:30 FT [7] Resources Capital 0 - 4 Southern District [3] +3/4 0-3

AUSQSL

15:00 FT 1 [11] Brisbane Roar U21 0 - 3 Olympic FC QLD [4] +0 0-1

IDNA

15:15 FT [12] TIRA-Persikabo 0 - 1 Bhayangkara [15] +3/4 0-1

ASI23VL

16:00 FT [H-3] Đông Timo U23 1 - 0 Philippines U23 [H-4] 0-0

CZEB

16:15 FT Vik.Zizkov 0 - 0 Jihlava [8] - 1/2 0-0

CZEB

16:30 FT [15] Sparta Praha B 5 - 1 Dukla Praha [13] - 1/4 1-1

AUTB

16:30 FT LASK Juniors 0 - 5 SKU Amstetten [7] +1/2 0-1

HQA

17:00 FT Gwangju 2 - 2 Gangwon [6] +0 0-1

HKGA

17:00 FT [4] Eastern AA 4 - 2 HK Ranger [6] 2-1

TNKA

17:30 FT 1 [8] Kayserispor 2 - 1 Fatih Karagumruk [10] +0 0-1

TNKB

17:30 FT Umraniyespor 2 - 1 Tuzlaspor [15] - 1 1-1

ASI23VL

18:00 FT [B-3] Lebanon U23 4 - 0 Nepal U23 [B-4] 1-0

BDNB

18:00 FT [3] CD Estrela 0 - 0 Porto B [7] - 1/2 0-0

BDNB

18:00 FT [12] CD Mafra 1 - 1 SC Covilha [18] - 3/4 1-0

NGA

18:00 FT Ufa 1 - 0 Akhmat Groznyi [6] +0 0-0

NGB

18:00 FT 1 Olim. Dolgiye Prudy 2 - 2 Rotor Volgograd +1/4 1-0

NGB

18:00 FT Tekstilshchik Ivanov 4 - 1 Kamaz [7] +1/4 1-1

ARMA

18:00 FT [5] Van Yerevan 0 - 4 Alashkert [4] +0 0-2

ESTA

18:00 FT [7] Trans Narva 0 - 2 Flora Tallinn [1] 0-0

LITA

18:00 FT [2] Kauno Zalgiris 2 - 0 Dainava Alytus - 1 1/4 2-0

MDVA

18:00 FT [8] Dinamo-Auto 0 - 1 Sfintul Gheorghe [4] -

IDNA

18:00 FT [7] Persebaya Surabaya 2 - 0 Persiraja Banda Aceh - 1 1/4 1-0

THAA

18:00 FT Samut Prakan City 2 - 1 Ratchaburi [4] - 1/4 0-0

THAA

18:00 FT [2] Bangkok Utd 1 - 1 Nong Bua Pitchaya [15] - 1 1/4 0-0

HLA

18:15 FT [6] Sparta Rotterdam 0 - 1 Feyenoord [1] +1 0-0

ITA

18:30 FT [5] Inter Milan 2 - 0 Udinese [8] 2 - 1 1/2 0-0

POLA

18:30 FT [6] Wisla Plock 2 - 0 Wisla Krakow - 1/4 1-0

BLRA

18:30 FT [6] FK Minsk 0 - 3 Shakhter Soligo. [1] 0-1

LATA

18:30 FT [1] Valmiera / BSS 1 - 0 METTA/LU Riga [10] - 2 1-0

LATA

18:30 FT [3] Rigas Futbola Skola 0 - 0 Riga FC [2] - 3/4 0-0

LATA

18:30 FT [4] FK Liepaja 3 - 1 BFC Daugava [7] - 1 3/4 2-0

AUTB

18:30 FT [1] St.Polten 1 - 1 Aust Lustenau - 1/4 0-0

THAA

18:30 FT [6] Port FC 1 - 2 Chonburi [3] - 1/2 1-0

POLB

18:40 FT Miedz Legnica 1 - 0 Arka Gdynia [6] +0 0-0

DUC4DB

19:00 FT [18] Ger.Halberstadt 0 - 3 Meuselwitz [13] - 1/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT 1 Union Furstenwalde 0 - 3 Luckenwalde [16] +3/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT [17] Tennis Borussia B. 0 - 1 Berliner FC Dynamo [6] +3/4 0-1

DUC4DB

19:00 FT [2] E.Cottbus 2 - 0 Babelsberg [10] - 1/2 0-0

PHA

19:00 FT 1 [20] Angers 1 - 2 Nice [10] 2 +1/4 1-0

SCOA

19:00 FT 1 [9] Motherwell 1 - 6 Rangers [2] +1 1/2 1-2

NGB

19:00 FT 2 [13] Veles Moscow 0 - 4 Fakel +1/2 0-1

NGB

19:00 FT [8] Volgar Astrakhan 1 - 0 Akron Togliatti [12] +0 0-0

NGB

19:00 FT Metallurg Lipetsk 1 - 0 FK Orenburg +1 1/4 0-0

AZEA

19:00 FT [5] Gabala FC 1 - 3 Sabah FK [2] - 1/4 0-2

BIHA

19:00 FT [8] FK Tuzla City 4 - 0 Leotar Trebinje [11] 3-0

MNEA

19:00 FT [3] Decic Tuzi 1 - 1 Iskra Danilo [9] 0-1

TDB

19:00 FT Akropolis IF 3 - 1 Trelleborgs [4] +1/4 1-1

UKRA

19:00 FT [6] Kolos Kovalivka 0 - 1 FC Lviv [16] - 1/2 0-0

THAA

19:00 FT [1] Buriram Utd 2 - 0 Muang Thong Utd [8] - 1 0-0

BULA

19:15 FT [14] Pirin Blagoevgrad 2 - 1 Tsarsko Selo - 1/4 2-1

ASI23VL

19:30 FT [H-1] Hàn Quốc U23 5 - 1 Singapore U23 [H-2] 4-0

DUB

19:30 FT Ingolstadt 0 - 3 Jahn Regensburg [12] +1/4 0-1

DUB

19:30 FT [13] Karlsruher 2 - 4 Paderborn 07 [4] +0 0-4

DUB

19:30 FT [9] Hansa Rostock 2 - 1 Fort.Dusseldorf [5] +1/4 1-0

BIA

19:30 FT [15] Zulte-Waregem 2 - 6 Genk [1] +1 1/4 0-2

SRBA

19:30 FT [8] FK Radnicki 1923 0 - 3 Crvena Zvezda [1] +2 1/4 0-2

OMAA

19:50 FT Saham Club 1 - 1 Al Ittihad (OMA) [13] 0-1

OMAA

19:50 FT [10] Mussanah Club 1 - 1 Bahla Club [7] 0-0

TBNA

20:00 FT 3 [15] Cadiz 1 - 1 Mallorca [10] 7 2 +0 0-1

TBNB

20:00 FT 1 Fuenlabrada 1 - 2 Girona +0 0-0

DUC3

20:00 FT Kaiserslautern 0 - 2 Wurzburger - 1/2 0-2

DUC4B

20:00 FT Altona 93 0 - 3 Lubeck [1] +1 1/2 0-0

DUC4B

20:00 FT [18] St. Pauli II 0 - 1 Ein. Norderstedt [5] +0 0-1

DUC4B

20:00 FT [16] VfV 06 Hildesheim 2 - 1 Atlas Delmenhorst [12] - 1/4 2-0

DUC4B

20:00 FT [11] Teutonia Ottensen 1 - 3 Drochtersen/Assel [6] - 1/4 0-2

DUC4N

20:00 FT 1 [4] Homburg 0 - 0 Stuttgart II [7] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT Elversberg 6 - 0 Sonnenhof - 1 1/4 2-0

DUC4N

20:00 FT [3] Offenbach 4 - 0 TSV Steinbach [5] - 1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [12] Fort.Dusseldorf II 2 - 2 Oberhausen [6] +1/4 1-0

NGB

20:00 FT [14] Kuban 2 - 1 Yenisey [4] +0 0-1

ESTA

20:00 FT [4] Nomme Kalju 1 - 2 Levadia T. [2] 0-0

GREA

20:00 FT [13] Lamia FC 2 - 2 Atromitos [7] - 1/4 1-1

LITA

20:00 FT [3] FK Panevezys 2 - 2 Dziugas FC [9] - 1 0-0

MNEA

20:00 FT [1] Sutjeska 2 - 1 Rudar [8] 1-1

FINA

20:00 FT 1 [4] Haka 2 - 0 IFK Mariehamn [9] - 1/2 0-0

FINA

20:00 FT [11] Lahti 2 - 3 Honka [3] +1/4 0-2

FINA

20:00 FT 1 [5] AC Oulu 2 - 1 KTP Kotka - 1/4 1-1

RMNA

20:00 FT Gaz Metan Medias 1 - 1 Aca. Clinceni - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [9] Alanyaspor 2 - 2 Goztepe - 1/2 1-0

TNKB

20:00 FT [14] Erzurumspor FK 2 - 1 Balikesirspor - 1 3/4 2-0

DENA

20:00 FT [1] Nordsjaelland 0 - 2 Aalborg BK [11] +1/4 0-1

DENA

20:00 FT [6] Randers 1 - 3 Midtjylland [7] +1/4 0-2

DENB

20:00 FT [9] Fremad Amager 1 - 4 Hvidovre IF [2] +1/2 1-1

DENB

20:00 FT [10] Fredericia 4 - 0 Vendsyssel FF [4] - 3/4 2-0

URUA

20:00 FT 1 [7] CA Fenix 1 - 4 Cerro Largo [14] +0 1-3

EGYA

20:00 FT Masr lel Maqassah 2 - 0 El Gouna 1 +0 0-0

EGYA

20:00 FT [13] Ceramica Cleopatra 2 - 1 Ismaily SC [17] - 1/4 1-1

DUC4DB

20:05 FT [9] CZ Jena 1 - 1 Chemnitzer [3] - 3/4 0-1

OMAA

20:10 FT [6] Dhofar 4 - 0 Rustaq Club [2] 1-0

GEOA

20:15 FT 1 [5] Torpedo Kut. 0 - 3 Dila Gori [3] 0-0

TSA

20:15 FT [8] Sion 1 - 3 Grasshoppers [7] +0 0-2

ITA3

20:30 FT [B-3] Virtus Entella 2 - 0 Imolese Calcio [B-19] - 3/4 1-0

ITA3

20:30 FT [A-12] Pro Vercelli 1 - 3 Piacenza [A-19] - 1/2 0-2

ITA3

20:30 FT Alto Adige 2 - 0 Juventus U23 [A-14] - 1/2 2-0

ITA3

20:30 FT Grosseto 1 - 1 Pesaro [B-17] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-13] US Fermana 1 - 0 Pontedera [B-7] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [B-20] Montevarchi 3 - 1 Teramo +0 2-1

ITA3

20:30 FT [B-2] Cesena 0 - 0 Pistoiese - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [C-18] Messina 2 - 0 Campobasso - 1/4 2-0

ITA3

20:30 FT 1 Modena 2 - 0 Carrarese [B-10] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT Palermo 1 - 1 Avellino [C-8] 1-0

ITA3

20:30 FT [C-3] Pescara 1 - 0 US Olbia [B-18] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-20] Triestina 1 - 1 Feralpisalo [A-1] - 1/4 0-0

HLA

20:30 FT [9] NEC Nijmegen 3 - 0 Groningen [18] +0 1-0

NGA

20:30 FT Arsenal-Tula 1 - 2 FK Sochi [9] +3/4 0-1

HUNA

20:30 FT [2] Kisvarda FC 5 - 0 Zalaegerzseg [5] - 1/2 2-0

AUTA

20:30 FT [2] Sturm Graz 0 - 3 Wolfsberger AC [9] - 1/2 0-1

AUTA

20:30 FT [5] WSG Swarovski Tirol 1 - 1 Austria Wien [6] +1/4 0-0

IDNA

20:45 FT [5] Bali United Pusam 0 - 0 PSIS Semarang [8] - 1/4 0-0

EU17VL

21:00 FT [3-4] Lithuania U17 1 - 4 Latvia U17 [12-2] -

ASI23VL

21:00 FT 1 [B-1] Iran U23 3 - 2 Tajikistan U23 [B-2] 3-2

ANHA

21:00 FT 1 Norwich 1 - 2 Leeds Utd [15] 4 +1/2 0-0

ANHU23

21:00 FT Southampton U23 4 - 0 Aston Villa U23 2-0

ITA

21:00 FT 4 [17] Sassuolo 1 - 2 Empoli [11] 2 - 3/4 1-0

ITA

21:00 FT 4 [12] Fiorentina 3 - 0 Spezia [16] 3 - 3/4 1-0

ITA

21:00 FT 1 Genoa 0 - 0 Venezia 3 - 1/2 0-0

PHA

21:00 FT 3 Bordeaux 3 - 2 Stade Reims [11] 2 +0 0-1

PHA

21:00 FT 3 [15] Montpellier 2 - 0 Nantes [13] 5 - 1/4 0-0

PHA

21:00 FT 1 [16] Strasbourg 4 - 0 Lorient [6] - 1/2 3-0

PHA

21:00 FT [14] Troyes 2 - 2 Rennes [5] 1 +1/2 2-1

BDNB

21:00 FT Rio Ave 1 - 2 Academico Viseu [5] - 1 1/4 0-0

NGB

21:00 FT 1 [2] Alania Vla 2 - 1 Krasnodar B [18] - 1 1/2 0-0

ARMA

21:00 FT [10] FC Noah 5 - 0 BKMA Yerevan [9] - 1 1/2 3-0

POLA

21:00 FT Gornik Leczna 0 - 0 Rakow Czestochowa [1] +1 0-0

POLB

21:00 FT 1 [18] Sandecja 1 - 1 Zaglebie Sosno [12] - 1/4 0-0

BIHA

21:00 FT [6] Velez Mostar 1 - 2 Radnik Bijeljina 0-1

CROA

21:00 FT [5] Slaven Belupo 3 - 2 Hajduk Split [2] +3/4 2-0

MLTA

21:00 FT [6] Balzan 1 - 0 Gudja United [8] - 1/2 1-0

SLOA

21:00 FT [5] Domzale 1 - 1 Aluminij - 1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [10] Banik Ostrava 2 - 2 Sparta Praha [3] +1/2 0-1

CZEA

21:00 FT [14] Jablonec 1 - 1 Pardubice [16] - 1 1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [8] Mlada Boleslav 3 - 2 Hradec Kralove [4] - 1 2-1

TDA

21:00 FT [12] Norrkoping 3 - 2 Elfsborg [6] +0 1-2

TDB

21:00 FT Helsingborg 3 - 0 Brage [7] - 3/4 1-0

TDB

21:00 FT Vasalunds 1 - 1 Jonkopings [12] +0 1-0

AZEA

21:15 FT [9] Sumqayit 2 - 0 Səbail FK [10] - 1/2 1-0

QATA

21:15 FT [12] Sailiya 0 - 0 Umm salal [10] +0 0-0

DUA

21:30 FT 3 [14] Augsburg 4 - 1 Stuttgart [15] 4 +0 1-1

BULA

21:30 FT [1] Cska Sofia 1 - 3 Lok. Plovdiv [4] - 3/4 0-0

ASI23VL

22:00 FT [A-3] Yemen U23 3 - 0 Sri Lanka U23 [A-4] 1-0

ASI23VL

22:00 FT [A-2] Syria U23 1 - 1 Qatar U23 [A-1] +1/2 1-1

TBNB

22:00 FT [14] Real Oviedo 2 - 1 Malaga [20] - 1/2 1-0

BIA

22:00 FT [10] Cercle Brugge 0 - 1 Antwerpen [3] +0 0-0

BIB

22:00 FT [8] Deinze 2 - 1 Westerlo +1/4 1-1

MDVA

22:00 FT [2] Petrocub 0 - 2 Sheriff Tiraspol [1] -

MNEA

22:00 FT 1 [10] Mornar Bar 2 - 2 Zeta 1-1

MNEA

22:00 FT FK Podgorica 1 - 2 Buducnost [2] 1-1

MNEA

22:00 FT [4] OFK Petrovac 2 - 0 FK Jerezo [7] 2-0

FINA

22:00 FT [10] Inter Turku 2 - 5 Seinajoen JK [7] - 1/2 0-3

FINA

22:00 FT [2] KuPS 1 - 1 Helsinki [1] +0 1-1

FINA

22:00 FT [12] HIFK 0 - 3 Ilves Tampere [8] - 1/4 0-1

CYPA

22:00 FT [1] AEK Larnaca 1 - 0 Ethnikos Achnas - 1 1/4 0-0

UKRA

22:00 FT 1 [12] Rukh Vynnyky 0 - 0 PFK Aleksandriya [5] +1/4 0-0

DENA

22:00 FT [3] Kobenhavn 3 - 0 Vejle - 1 1/2 2-0

TBNA

22:15 FT [4] Atletico Madrid 3 - 0 Real Betis [6] - 1 1-0

GREA

22:15 FT [1] Panathinaikos 0 - 0 OFI Creta [9] - 1 0-0

OMAA

22:15 FT Muscat Club 2 - 3 Oman Club [8] +1/2 1-1

BDNA

22:30 FT [17] Maritimo 1 - 2 Gil Vicente [14] +0 1-1

RMNA

22:30 FT [7] Sepsi OSK 4 - 1 Dinamo Bucuresti - 1 2-1

TSA

22:30 FT Lausanne Sports 1 - 1 Luzern [6] - 1/4 1-0

TSA

22:30 FT [2] Lugano 2 - 1 Servette [4] - 1/4 1-1

CHIA

22:30 FT Antofagasta 2 - 1 Nublense [1] +0 2-0

EGYA

22:30 FT [12] Tala'ea Al Jaish 0 - 2 Zamalek SC [5] +1 0-1

EGYA

22:30 FT [10] Pharco FC 1 - 2 Pyramids FC [3] 0-0

HLA

22:45 FT [11] RKC Waalwijk 0 - 1 Cambuur [17] +0 0-0

HLA

22:45 FT [7] Utrecht 5 - 1 Willem II - 1 1/4 2-1

ALBA

22:45 FT [2] Partizani Tirana 1 - 1 Egnatia Rrogozhine [4] 1-1

ALBA

22:45 FT [7] Teuta Durres 1 - 1 Kastrioti Kruje [9] - 1 1/4 0-0

PHA

22:59 FT 1 [17] Stade Brestois 2 - 0 Monaco [4] 5 +1/2 1-0

NGA

22:59 FT [15] Khimki 0 - 0 Ural S.r. [10] - 1/2 0-0

BIHA

22:59 FT [3] Borac Banja Luka 3 - 0 NK Posusje [7] - 1 1/4 0-0

GEOA

22:59 FT [1] Dinamo Tbilisi 4 - 0 FC Telavi [7] - 1 1/2 1-0

HUNA

22:59 FT [4] Puskas Akademia 3 - 1 Budapest Honved [10] - 1/4 1-1

MLTA

22:59 FT [7] Floriana 2 - 1 Gzira Utd [2] +0 0-1

SRBA

22:59 FT [7] FK Vozdovac 1 - 1 Backa Topola [3] +0 0-0

SVKA

22:59 FT [9] Trencin 2 - 3 Slo. Bratislava [1] +3/4 1-0

SLOA

22:59 FT [3] CM Celje 1 - 0 Mura [6] +1/4 1-0

TNKA

22:59 FT [1] Galatasaray 2 - 0 Gaziantep B.B [11] - 1 1-0

TNKB

22:59 FT [18] Denizlispor 1 - 1 Kocaelispor +0 0-1

TNKB

22:59 FT [19] Genclerbirligi 0 - 2 Istanbulspor AS - 1/4 0-1

AUTA

22:59 FT [4] Rapid Wien 3 - 2 Lask [3] - 1/4 1-1

BDNB

23:00 FT [6] Feirense 1 - 1 Casa Pia AC +0 1-1

NGB

23:00 FT [1] Baltika 4 - 0 Tom Tomsk 1-0

ASI23VL

23:15 FT [C-1] Iraq U23 3 - 0 Bahrain U23 [C-2] 2-0

ANHA

23:30 FT 1 1 [11] Aston Villa 1 - 4 West Ham Utd [16] 2 +1/4 1-2

ITA3

23:30 FT [A-5] AC Renate 4 - 0 Legnano - 3/4 3-0

ITA3

23:30 FT Giana Erminio 1 - 1 Aurora Pro Patria [A-8] +0 0-1

ITA3

23:30 FT US Seregno 0 - 1 Pro Sesto [A-6] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-4] Lecco 2 - 2 Virtus Verona [A-15] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-13] AC Trento 1 - 2 Pergolettese [A-18] - 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [B-8] Fiorenzuola 0 - 0 Mantova [A-17] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [A-9] Padova 2 - 0 Albinoleffe [A-11] - 3/4 2-0

DUA

23:30 FT 1 [8] M.gladbach 2 - 1 Bochum [16] 1 - 1 1/2 2-0

POLA

23:30 FT [2] Legia Wars. 0 - 2 Pogon Szczecin [5] - 1/4 0-1

TDA

23:30 FT Orebro 0 - 1 Djurgardens [2] +1 0-1

QATA

23:30 FT [5] Al Garrafa 0 - 1 Al Wakra [3] - 1/4 0-0

ASI23VL

00:00 FT [F-1] Jordan U23 1 - 1 Palestine U23 [F-3] 0-0

ITA

00:00 FT 1 [14] Salernitana 0 - 1 Napoli [1] 2 +1 1/2 0-0

POLB

00:00 FT [8] Podbeskidzie 2 - 1 Chrobry Glogow [4] - 3/4 1-1

BULA

00:00 FT [2] Ludogorets 2 - 0 Beroe [11] - 1 1/4 1-0

ISRA

00:00 FT [7] Hapoel Haifa 3 - 0 Hapoel Hadera [9] - 1/2 2-0

NORA

00:00 FT Stabaek 2 - 1 Haugesund [10] +0 0-0

NORA

00:00 FT [5] Odd Grenland 2 - 2 Mjondalen - 3/4 2-0

NORA

00:00 FT [12] Stromsgodset 6 - 0 Molde [1] +1 3-0

NORA

00:00 FT [2] Bodo Glimt 1 - 0 Sandefjord [14] - 2 0-0

NORA

00:00 FT [11] Viking 1 - 2 Sarpsborg [8] - 1 1-1

CZEA

00:00 FT [2] Slavia Praha 2 - 0 Vik.Plzen [1] - 3/4 0-0

CYPA

00:00 FT [12] Olympiakos Nic. 0 - 2 Apollon Limassol [5] +1/4 0-0

DENA

00:00 FT [2] Viborg 0 - 1 Brondby [10] +0 0-0

USAA

00:00 FT [Tay-6] Minnesota Utd 2 - 1 Sporting Kansas [Tay-12] - 1/4 2-1

TBNB

00:15 FT Valladolid 2 - 0 Eibar [1] - 1/2 0-0

TBNA

00:30 FT 7 [17] Getafe 2 - 1 Espanyol [14] 4 +0 1-1

BIA

00:30 FT 1 [11] Anderlecht 2 - 2 OH Leuven [9] - 1 1/2 1-2

GREA

00:30 FT [11] Pas Giannina 1 - 1 Asteras Tripolis [10] +0 1-1

GREA

00:30 FT 1 [2] AEK Athens 2 - 1 Aris Salonica [5] - 1/2 2-0

SRBA

00:30 FT [2] FK Partizan 2 - 0 Cukaricki Belgrade [4] - 2 2-0

UKRA

00:30 FT 1 [8] Metalist 1925 Kharkiv 1 - 6 Zorya [4] +1/2 1-2

BDNA

01:00 FT Belenenses 2 - 1 Santa Clara [16] +1/4 1-0

NGB

01:00 FT Spartak Moscow B 0 - 1 Torpedo Moscow +3/4 0-1

BIHA

01:00 FT [2] Siroki Brijeg 0 - 0 Sloboda Tuzla [10] - 3/4 0-0

MLTA

01:00 FT Sliema Wanderers 2 - 3 Mosta [5] +0 0-1

ARGB

01:00 FT 1 [22] Brown de Adrogue 1 - 2 Barracas Central +0 1-1

MEXA

01:00 FT [7] Toluca 0 - 0 Club Leon [14] +1/4 0-0

EGYA

01:00 FT [1] Ahly Cairo 1 - 0 National Bank SC [16] - 1 3/4 0-0

USW

01:07 FT [11] Wash. Spirit Nữ 1 - 0 Houston Dash Nữ [4] 0-0

ISRA

01:15 FT [11] Hapoel Tel Aviv 0 - 3 Bnei Sakhnin [10] - 3/4 0-1

RMNA

01:30 FT [4] Steaua Bucuresti 2 - 1 Arges Pitesti [12] - 3/4 0-0

ARGB

01:30 FT [28] San Telmo 0 - 1 Tristan Suarez [33] +0 0-1

CHIB

01:30 FT [17] CCDA Fernandez Vial 2 - 3 Puerto Montt [5] +0 2-0

ARGB

01:35 FT [25] Almirante Brown 0 - 0 Quilmes [19] - 1/4 0-0

ARGA

01:45 FT [6] San Lorenzo 1 - 0 Godoy Cruz [15] +0 1-0

ARGA

01:45 FT [22] Union Santa Fe 3 - 1 Rosario Central [20] - 1/2 2-1

HLA

02:00 FT [10] Go Ahead Eagles 4 - 3 Fortuna Sittard [12] - 1/2 0-2

BIB

02:00 FT [6] Lommel 2 - 3 RWD Molenbeek [3] +0 1-0

NORA

02:00 FT [6] Valerenga 1 - 0 Brann - 1/2 1-0

DENA

02:00 FT Sonderjyske 0 - 6 Silkeborg IF [4] +1/4 0-1

ARGB

02:00 FT [24] Guillermo 0 - 2 Ind.Rivadavia [9] +0 0-1

BRAA

02:00 FT 1 [17] Ceara/CE 1 - 0 Fluminense/RJ [3] - 1/4 1-0

BRAA

02:00 FT Gremio/RS 1 - 3 Palmeiras/SP [1] +0 1-2

BLVA

02:00 FT [2] Always Ready 2 - 1 Royal Pari [13] - 2 0-0

CHIB

02:00 FT San Marcos A. 0 - 0 U.Concepcion [6] - 1/4 0-0

COLA

02:00 FT [16] Once Caldas 1 - 1 Patriotas - 1/2 0-0

ECUA

02:00 FT 1 [14] Mushuc Runa 1 - 0 Dep.Cuenca [6] +0 1-0

URUA

02:00 FT [5] CA Penarol 0 - 0 Nacional(URU) [2] - 1/4 0-0

VENA

02:00 FT [11] Caracas 4 - 0 Dep.Guaira [5] - 1/4 3-0

USAA

02:00 FT [Tay-13] Houston Dynamo 0 - 1 Colorado Rapids [Tay-9] +1/4 0-0

USW

02:07 FT [12] NJ/NY Gotham Nữ 1 - 1 Racing Louisville Nữ [9] 0-0

TBNB

02:30 FT [17] Zaragoza 1 - 1 Mirandes [16] - 3/4 1-0

BDNB

02:30 FT Varzim 0 - 2 Vilafranquense [4] - 1/2 0-1

POLB

02:30 FT [2] Puszcza Nie. 2 - 2 GKS Tychy [11] +1/4 0-1

ITA

02:45 FT 4 [6] Roma 1 - 2 AC Milan [3] 7 1 - 1/4 0-1

PHA

02:45 FT 1 [8] Clermont 0 - 1 Marseille [3] 4 +1/2 0-1

TBNA

03:00 FT 4 [3] Real Sociedad 1 - 1 Athletic Bilbao [8] 3 1 - 1/4 0-0

BIA

03:00 FT [4] Gent 0 - 2 Union Saint-Gilloise [2] - 1/4 0-2

BDNA

03:30 FT [15] Famalicao 1 - 1 Vizela [9] - 3/4 0-0

PERA

03:30 FT [5] Melgar 1 - 2 Universitario [4] - 1/4 0-1

ARGB

03:35 FT [12] Def.Belgrano 0 - 2 Ferro Carril Oeste [16] +1/2 0-0

ARGA

04:00 FT 1 [11] Newells Old Boys 1 - 0 Independiente [14] +1/4 0-0

CHIA

04:00 FT [7] O Higgins 1 - 3 Univ. Catolica(CHL) [3] +1/2 1-0

COLA

04:00 FT [12] Jag de Cordoba 0 - 0 Atl. Nacional [4] +1/4 0-0

PARA

04:00 FT [2] Cerro Porteno 1 - 0 Olimpia Asuncion [6] - 1/4 1-0

CRCA

04:00 FT 1 [B-2] Cartagines 0 - 1 Herediano [A-3] +0 0-0

USAA

04:05 FT [Dong-7] Orlando City 1 - 1 Nashville FC [Tay-4] - 1/4 1-0

BRAA

04:15 FT [9] Sao Paulo/SP 1 - 0 Internacional/RS [2] - 3/4 1-0

BLVA

04:15 FT [4] Nacional Potosi 0 - 0 Aurora [7] - 1 0-0

ECUA

04:30 FT [2] Independiente JT 5 - 0 Olmedo 2-0

ARGB

05:05 FT [1] Belgrano 1 - 0 Deportivo Maipu [20] - 3/4 1-0

COLA

06:05 FT [11] Inde.Medellin 1 - 0 Pereira [17] - 1/2 0-0

MEXA

06:05 FT 1 [17] Cruz Azul 2 - 1 Club America [11] - 1/4 1-0

ARGA

06:15 FT [18] Estudiantes LP 1 - 1 River Plate [3] +1/2 0-1

PARA

06:15 FT 1 Sol de America 3 - 0 Guairena FC [4] - 1/4 1-0

BRAA

06:30 FT SC Recife/PE 2 - 0 Atletico/GO [18] - 1/4 0-0

BLVA

06:30 FT [5] Oriente Petrolero 1 - 3 Bolivar [3] +0 0-1

CHIA

06:30 FT 1 [8] U. La Calera 2 - 3 Melipilla - 3/4 2-2

VENA

06:30 FT [12] Dep.Lara 4 - 0 Estu.Merida [9] 1 - 1/2 2-0

USAA

06:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 2 - 0 Cincinnati [Dong-5] - 1 1/2 1-0

ECUA

07:00 FT [1] SD Aucas 1 - 0 LDU Quito [4] +0 1-0

CRCA

08:00 FT [A-1] Sporting (CRC) 2 - 1 Municipal Grecia [B-4] - 1/4 2-0

MEXA

08:05 FT 1 [9] San Luis 1 - 1 Monterrey [1] +1/4 0-1

COLA

08:10 FT [2] America Cali 1 - 1 Alianza Petrolera [1] - 1/2 1-0

DUC3

19:00 Hoãn [20] Meppen - Turkgucu-Ataspor - 1/2 0-0

ASI23VL

20:15 Hoãn [C-3] Afghanistan U23 - Maldives U23 [C-4] -

Kết quả bóng đá ngày 31/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 31/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 31/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 31/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15