KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 30/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 30/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [13] Blaublitz Akita 1 - 1 Zweigen Kan. [17] 1-1

NHAT3

11:00 FT [2] Grulla Morioka 2 - 1 Fukushima Utd [5] 2-0

NHAT3

11:00 FT [4] Kataller Toyama 0 - 1 Yokohama SCC [8] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [17] FC Kariya 1 - 2 MIO Biwako [12] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [7] FC Osaka 1 - 0 Suzuka Point Getters [4] 0-0

NHATJFL

11:00 FT 1 [9] Reinmeer Aomori 1 - 6 Iwaki FC [1] 1-2

NHATJFL

11:00 FT [15] Tokyo Musashino 0 - 1 Maruyasu Okazaki [14] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [11] Veertien Mie 1 - 2 Matsue City [5] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [8] TIAMO Hirakata 2 - 0 Verspah Oita [3] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Honda FC 1 - 0 Honda Lock [16] 0-0

NHATLC

11:05 FT [A-8] Nagoya Grampus 2 - 0 Cerezo Osaka [A-5] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [8] JEF United Chiba 0 - 0 Renofa Yamaguchi [15] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [16] Omiya Ardija 1 - 2 Jubilo Iwata [1] +1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [20] Ehime FC 0 - 1 Kyoto Sanga [2] +1 0-1

NHATB

12:00 FT [18] Thespa Kusatsu 1 - 0 Matsumoto Yama. [22] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [21] Giravanz Kita. 1 - 2 Sagamihara [19] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 2 - 1 Mito Hollyhock [10] - 1/2 1-0

HQA

12:00 FT [7] Incheon Utd 2 - 0 FC Seoul [11] +1/2 0-0

NHATB

13:00 FT [12] Tokyo Verdy 0 - 0 Ventforet Kofu [3] +1/2 0-0

HQ3

13:00 FT [3] Mokpo City 1 - 2 Cheongju FC [11] - 1 0-0

HQ3

13:00 FT [5] Gimhae City 3 - 0 Yangju FC [15] - 1 1/4 1-0

HQA

14:30 FT [5] Suwon Bluewings 0 - 4 Jeonbuk H.Motor [1] +1/2 0-1

KAZA

15:00 FT [10] FK Taraz 1 - 2 Kaisar Kyzylorda [13] - 1/4 0-0

KAZA

15:00 FT [4] FK Kyzylzhar 3 - 2 Ordabasy [5] +0 1-0

KAZA

15:00 FT [14] Zhetysu Taldykorgan 0 - 0 Kairat Almaty [3] +1 1/2 0-0

KAZA

15:00 FT [7] Shakhter Kar. 3 - 1 Atyrau [11] - 1/2 1-1

CZEU19

15:00 FT [7] Banik Ostrava U19 1 - 0 C. Budejovice U19 [6] 0-0

CZEB

15:15 FT [12] MFK Vyskov 4 - 1 MFK Chrudim [15] - 1/4 2-0

HKGA

15:30 FT [2] Kitchee 6 - 0 Hồng Kông U23 [7] 4-0

CZEU19

16:00 FT [2] Sparta Praha U19 1 - 1 Slavia Praha U19 [3] 1-1

CZEU19

16:00 FT [4] Hradec Kralove U19 1 - 0 Sigma Olomouc U19 [9] 1-0

CZEU19

16:00 FT [16] Opava U19 0 - 1 MFk Karvina U19 [10] 0-0

CZEU19

16:00 FT 1 [15] Meteor Praha U19 1 - 4 Vik. Plzen U19 [5] 0-1

NHATB

16:30 FT [9] Ryukyu 0 - 0 Machida Zelvia [5] +1/4 0-0

ASI23VL

17:00 FT [I-2] Myanmar U23 1 - 0 Đài Loan U23 [I-3] - 1 1/4 0-0

ASI23VL

17:00 FT [D-2] Kuwait U23 2 - 1 Arập Xêut U23 [D-3] +1 0-1

ASI23VL

17:00 FT [D-1] Uzbekistan U23 6 - 0 Bangladesh U23 [D-4] - 2 3/4 4-0

BDNB

17:00 FT [12] Leixoes 1 - 2 Benfica B [1] +0 1-1

ESTA

17:00 FT [3] Paide Linname. 4 - 0 TJK Legion [5] - 1 2-0

KAZA

17:00 FT 1 [6] Aktobe 1 - 5 Caspiy Aktau [8] - 1/4 0-2

KAZA

17:00 FT [9] Akzhayik Oral 0 - 2 Tobol Kostanay [1] +1 1/4 0-1

KAZA

17:00 FT 1 [2] Astana 1 - 1 Turan (KAZ) [12] - 2 1-0

LITA

17:00 FT [10] Nevezis 0 - 3 Suduva [2] +2 3/4 0-1

AUTB

17:00 FT [5] Blau Weiss Linz 0 - 2 Floridsdorfer AC [3] - 3/4 0-0

HQA

17:00 FT [9] Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 0 Pohang Steelers [8] +0 1-0

POLA

17:30 FT [18] Nieciecza 4 - 3 Slask Wroclaw [10] +1/4 1-1

TNKA

17:30 FT [17] Kasimpasa 2 - 0 Malatyaspor [20] - 1/2 0-0

TNKB

17:30 FT [5] Bandirmaspor 2 - 0 Samsunspor [8] - 1/4 1-0

THAA

17:30 FT [13] Suphanburi 2 - 4 Khonkaen Utd [10] - 1/4 0-4

POLB

17:40 FT [17] GKS Jastrzebie 0 - 0 Katowice [13] +1/4 0-0

ANHU23

18:00 FT [1-3] Tottenham U23 1 - 0 Man Utd U23 [1-7] 0-0

DUC4B

18:00 FT [A-9] Phonix Lubeck 1 - 0 Heider SV [A-10] - 1 1/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [5] Lok.Leipzig 1 - 3 SV Lichtenberg [13] - 1 1/2 1-0

DUC4DB

18:00 FT [17] FC Eilenburg 3 - 0 Tasmania Berlin [16] +0 0-0

NGA

18:00 FT [10] Rubin Kazan 1 - 0 CSKA Moscow [4] +1/2 0-0

UKRA

18:00 FT [16] FC Mariupol 2 - 3 Dinamo Kiev [2] +2 1-2

THAA

18:00 FT [16] Chiangmai United 1 - 3 BG Pathum United [5] +1 1/4 0-2

THAA

18:00 FT [15] Prachuap FC 1 - 2 Nakhon Ratch. [9] - 1/4 0-1

BULA

18:15 FT [5] Slavia Sofia 1 - 0 Botev Vratsa [11] - 1 1-0

IDNA

18:15 FT [4] Persib Bandung 3 - 0 Persipura [17] - 3/4 2-0

ANHA

18:30 FT 2 [10] Leicester City 0 - 2 Arsenal [5] +0 0-2

ANHB

18:30 FT 1 [1] Fulham 3 - 0 West Brom [5] - 1/2 2-0

DUB

18:30 FT [4] Wer.Bremen 1 - 1 St. Pauli [1] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [11] Dynamo Dresden 0 - 1 Sandhausen [16] - 1/2 0-0

DUB

18:30 FT [12] Hannover 96 1 - 1 Erzgebirge Aue [17] - 3/4 1-1

ALBA

18:45 FT [3] KF Laci 2 - 0 Skenderbeu [7] 1-0

ANHU23

19:00 FT [1-11] Chelsea U23 1 - 1 Everton U23 [1-8] - 3/4 0-0

ANHU23

19:00 FT [1-9] Liverpool U23 3 - 1 Derby County U23 [1-13] - 1/4 0-1

TBNA

19:00 FT 1 2 [15] Elche 1 - 2 Real Madrid [1] +1 0-1

ITA3

19:00 FT [C-1] Bari 2 - 1 Catanzaro [C-9] -

DUC3

19:00 FT [9] Munchen 1860 6 - 0 Freiburg II [12] - 1 2-0

DUC3

19:00 FT [11] Viktoria Berlin 2 - 1 B.Dortmund II [7] +0 1-1

DUC3

19:00 FT [5] Waldhof Man. 1 - 0 Saarbrucken [6] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [13] Hallescher 2 - 1 Duisburg [18] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [3] Ein.Braunschweig 1 - 2 Wehen [10] - 1/2 0-2

DUC4B

19:00 FT [B-1] Oldenburg 1897 3 - 1 Hannover II [B-7] - 1 2-0

DUC4BA

19:00 FT [20] Rosenheim 1 - 0 Greuther Furth II [19] +1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [11] V. Aschaffenburg 0 - 1 Illertissen [4] +0 0-1

DUC4BA

19:00 FT [16] Schalding Hein. 1 - 0 Wacker Burghausen [7] +3/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 1 - 0 TSV 1896 Rain [18] - 2 0-0

DUC4BA

19:00 FT [13] FC Pipinsried 0 - 1 Nurnberg II [14] +0 0-1

DUC4N

19:00 FT [11] Hoffenheim II 1 - 2 TSG Balingen [10] - 3/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [1] SSV Ulm 1 - 0 Giessen [16] - 1 3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [3] Mainz II 1 - 0 TSV Schott Mainz [19] - 1 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [13] Koblenz 2 - 2 Aalen [8] +0 1-0

DUC4N

19:00 FT [12] Astoria Walldorf 3 - 1 Pirmasens [14] +0 0-0

DUC4T

19:00 FT [8] Rodinghausen 3 - 0 Sportfreunde Lotte [17] - 1 1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [4] Fortuna Koln 4 - 0 Uerdingen [20] 1-0

DUC4T

19:00 FT [1] Essen 2 - 1 A.Aachen [18] - 1 3/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [2] Wuppertaler 0 - 0 Wiedenbruck [6] - 1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT 1 [16] Wegberg-Beeck 1 - 3 Bonner SC [15] +0 1-2

DUC4T

19:00 FT [12] SV Straelen 1 - 2 FC Koln II [7] +1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT 1 [19] Homberg 3 - 2 Lippstadt [10] +0 2-1

DUC4T

19:00 FT [11] RW Ahlen 3 - 1 M.gladbach II [13] +0 1-1

AZEA

19:00 FT [3] Zire IK 2 - 0 Keşla FK [6] - 1/2 2-0

MKDA

19:00 FT [9] FK Skopje 0 - 0 Renova [5] 0-0

MKDA

19:00 FT [7] FC Struga 0 - 0 Academy Pandev [2] 0-0

MKDA

19:00 FT [11] Borec Veles 0 - 1 Rabotnicki [8] 0-0

MKDA

19:00 FT [12] Pelister 0 - 2 Makedonija [6] 0-2

MKDA

19:00 FT [3] Shkendija 1 - 1 Tikves Kavadarci [10] 1-0

SLOA

19:00 FT [8] Tabor Sezana 0 - 1 NK Radomlje [9] - 1/2 0-0

DENB

19:00 FT [10] Jammerbugt 0 - 5 Nykobing [6] +1/2 0-1

THAA

19:00 FT [11] Police Tero FC 3 - 2 Chiangrai Utd [7] +1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [C-12] Latina 1 - 0 Fidelis Andria [C-18] 1-0

ITA3

19:30 FT [C-14] Paganese 2 - 1 Virtus Francavilla [C-7] -

ITA3

19:30 FT [C-2] SS Monopoli 2 - 0 Monterosi FC [C-13] -

ITA3

19:30 FT [B-19] Viterbese Calcio 2 - 2 Ancona [B-5] +0 1-1

CZEB

19:30 FT 1 [5] SK Prostejov 1 - 1 SK Lisen [3] +0 0-0

CZEB

19:30 FT [13] Pribram 0 - 1 Fotbal Trinec [14] - 1 0-1

AUTB

19:30 FT [14] Dornbirn 1 - 2 Grazer AK [8] +3/4 0-1

AUTB

19:30 FT [13] Austria Wien II 1 - 3 Kapfenberg [10] - 1/2 1-2

HUNA

19:45 FT [6] Mezokovesdi SE 2 - 2 Ujpest [10] - 1/4 1-1

ASI23VL

19:50 FT [E-1] UAE U23 2 - 0 Oman U23 [E-4] - 1/4 1-0

OMAA

19:50 FT [14] Nizwa Club 0 - 0 Al Seeb [2] 0-0

OMAA

19:55 FT [3] Al Nahda (OMA) 4 - 1 Sohar Club (OMA) [8] 1-0

ANHL2

20:00 FT [3] Northampton 3 - 0 Carlisle [20] - 1/4 1-0

ITA

20:00 FT 1 [4] Atalanta 2 - 2 Lazio [8] 3 - 1/2 1-1

DUC4B

20:00 FT [B-4] SSV Jeddeloh 2 - 0 Hansa Luneburg [B-10] - 1/2 1-0

DUC4B

20:00 FT [B-8] Oberneuland 1 - 3 Rehden [B-6] +3/4 0-2

DUC4N

20:00 FT [9] Hessen Kassel 1 - 1 Bahlinger [7] +0 1-0

PHB

20:00 FT [2] Toulouse 2 - 2 Guingamp [12] - 1 0-1

POLA

20:00 FT 1 [16] Warta Poznan 0 - 2 Lechia GD [5] +1/4 0-0

BLRA

20:00 FT [8] Torpedo Zhodino 2 - 0 Slavia Mozyr [14] 1-0

CROA

20:00 FT 1 [10] Hrvatski Dragovoljac 1 - 1 Sibenik [7] +3/4 1-1

ESTA

20:00 FT [10] Vaprus Parnu 1 - 2 Tulevik Viljandi [7] 1-0

MLTA

20:00 FT [4] Birkirkara 1 - 1 Hibernians Paola [1] +0 1-0

CZEA

20:00 FT 1 [11] Zlin 2 - 0 C. Budejovice [8] - 1/4 1-0

CZEA

20:00 FT 1 [15] Teplice 1 - 2 Slovan Liberec [9] +1/4 1-1

TNKA

20:00 FT [3] Hatayspor 1 - 0 Besiktas [7] +0 1-0

TNKA

20:00 FT [18] Altay 1 - 1 Sivasspor [10] - 1/4 1-1

TNKB

20:00 FT [11] Manisa FK 2 - 2 Boluspor [12] - 3/4 1-0

TDA

20:00 FT [10] Varbergs BoIS 3 - 0 Ostersunds [16] - 1 1/4 1-0

TDA

20:00 FT [11] Sirius 2 - 3 Malmo [1] +1 0-0

TDB

20:00 FT [12] Vasteras 2 - 2 Orgryte [8] - 1/4 1-0

URUA

20:15 FT [13] Boston River 1 - 0 CA River Plate (URU) [5] +0 0-0

DUA

20:30 FT 1 [5] Union Berlin 2 - 5 Bayern Munich [1] 1 +1 1/2 1-3

DUA

20:30 FT 2 [16] A.Bielefeld 1 - 2 Mainz [10] 3 +1/4 1-1

DUA

20:30 FT 2 [2] B.Dortmund 2 - 0 FC Koln [9] 3 - 1 1/4 1-0

DUA

20:30 FT [6] Freiburg 3 - 1 Greuther Furth [18] 2 - 1 1/4 2-0

DUA

20:30 FT 3 [3] B.Leverkusen 0 - 2 Wolfsburg [14] 2 1 - 1/2 0-0

NGA

20:30 FT [9] Spartak Moscow 1 - 1 Rostov [14] - 3/4 0-0

WALA

20:30 FT [1] The New Saints 5 - 0 Cardiff Metropolitan [10] - 1 3/4 2-0

WALA

20:30 FT [11] Haverfordwest 1 - 0 Newtown AFC [2] +1/4 1-0

WALA

20:30 FT [4] Penybont 1 - 0 Bala Town [6] +1/2 1-0

WALA

20:30 FT [7] Caernarfon Town 1 - 2 Barry Town [8] - 1/4 0-2

BULA

20:45 FT [12] Lok. Sofia 0 - 0 Botev Plovdiv [3] +1/4 0-0

IDNA

20:45 FT [15] Persik Kediri 2 - 2 Persija Jakarta [7] +1/4 2-1

EU17VL

21:00 FT [12-1] Italia U17 2 - 0 Bắc Ireland U17 [12-3] 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [20] Burnley 3 - 1 Brentford [14] 1 +0 3-0

ANHA

21:00 FT 2 [2] Liverpool 2 - 2 Brighton [9] 2 - 1 3/4 2-1

ANHA

21:00 FT 1 2 [1] Man City 0 - 2 Crystal Palace [11] 3 - 2 1/4 0-1

ANHA

21:00 FT 3 [19] Newcastle 0 - 3 Chelsea [3] 2 +1 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [17] Watford 0 - 1 Southampton [12] 2 +1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [18] Swansea City 3 - 0 Peterborough Utd [23] - 1 3-0

ANHB

21:00 FT [17] Bristol City 2 - 1 Barnsley [24] - 1/4 2-1

ANHB

21:00 FT [11] Derby County 1 - 2 Blackburn Rovers [3] +0 0-2

ANHB

21:00 FT [7] Huddersfield 1 - 0 Millwall [12] +0 0-0

ANHB

21:00 FT [21] Hull City 0 - 1 Coventry [10] +1/4 0-1

ANHB

21:00 FT [6] Middlesbrough 0 - 2 Birmingham [19] - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT [16] Preston North End 2 - 0 Luton Town [14] +0 2-0

ANHB

21:00 FT [15] Sheffield Utd 0 - 1 Blackpool [13] - 1 0-0

ANHB

21:00 FT [8] Stoke City 3 - 3 Cardiff City [22] - 3/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [2] Rotherham Utd 5 - 1 Sunderland [4] - 1/4 2-1

ANHL1

21:00 FT [18] Lincoln 1 - 1 Shrewsbury [15] - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [19] Fleetwood Town 3 - 3 Wycombe [1] +1/4 1-2

ANHL1

21:00 FT [16] Cambridge Utd 1 - 0 Wimbledon [20] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [22] Crewe Alexandra 1 - 4 Milton Keynes Dons [5] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [14] Charlton Athletic 4 - 0 Doncaster Rovers [24] - 3/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [13] Cheltenham 2 - 2 Sheffield Wed. [8] +1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [23] Gillingham 0 - 0 Accrington [10] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [7] Oxford Utd 3 - 1 Morecambe [21] - 1 1-0

ANHL1

21:00 FT [6] Plymouth Argyle 2 - 1 Ipswich [12] +0 1-1

ANHL1

21:00 FT [9] Portsmouth 1 - 0 Bolton [17] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [3] Wigan 2 - 0 Burton Albion [11] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [14] Harrogate Town 0 - 1 Bristol Rovers [16] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [13] Salford City 1 - 2 Exeter City [7] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [6] Newport 5 - 0 Stevenage [21] - 1/2 3-0

ANHL2

21:00 FT 1 [11] Crawley Town 1 - 4 Port Vale [8] +1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [5] Sutton Utd 0 - 1 Walsall [15] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [10] Bradford City 1 - 1 Forest Green [1] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [22] Colchester Utd 2 - 1 Scunthorpe Utd [23] - 1/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [12] Leyton Orient 5 - 0 Hartlepool [17] - 1/2 2-0

ANHL2

21:00 FT [9] Mansfield 2 - 0 Tranmere Rovers [2] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [24] Oldham 1 - 3 Swindon [4] +1/4 0-1

TBNB

21:00 FT [12] Huesca 1 - 1 Amorebieta [19] - 3/4 1-0

SCOA

21:00 FT [9] St. Mirren 0 - 1 Dundee [11] - 1/2 0-1

SCOA

21:00 FT [6] Aberdeen 2 - 1 Hearts [3] +0 0-1

SCOA

21:00 FT [2] Celtic 0 - 0 Livingston [8] - 2 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [7] Dundee Utd 0 - 1 St. Johnstone [12] +0 0-1

SCOB

21:00 FT [8] Greenock Morton 1 - 1 Hamilton [6] +0 0-1

SCOB

21:00 FT [5] Partick Thistle 0 - 0 Inverness C.T. [2] - 1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [1] Arbroath 4 - 2 Dunfermline [10] - 1/2 2-2

SCOB

21:00 FT [4] Raith Rovers 2 - 1 Ayr Utd [7] - 1/2 2-0

SCOB

21:00 FT [3] Kilmarnock 4 - 0 Queen of South [9] - 3/4 1-0

SCO2

21:00 FT [1] Cove Rangers 3 - 3 Queen's Park [4] - 1/4 1-2

SCO2

21:00 FT [10] East Fife 2 - 1 Dumbarton [9] - 1/4 1-0

SCO2

21:00 FT [6] Clyde 1 - 3 Falkirk [5] +3/4 0-1

SCO2

21:00 FT [8] Alloa Athletic 2 - 1 Airdrieonians [2] +1/4 1-0

SCO2

21:00 FT [7] Peterhead 0 - 0 Montrose [3] +1/4 0-0

NIRA

21:00 FT [3] Cliftonville 2 - 1 Glenavon [8] - 1/2 0-0

NIRA

21:00 FT [1] Linfield 3 - 0 Dungannon Swi. [9] - 1 3/4 1-0

NIRA

21:00 FT [7] Coleraine 2 - 0 Portadown FC [11] - 1 3/4 1-0

NIRA

21:00 FT 1 [12] Warrenpoint Town 2 - 4 Crusaders Belfast [4] +1 1/4 1-2

NIRA

21:00 FT [6] Ballymena Utd 0 - 3 Larne [5] +3/4 0-2

NORA

21:00 FT [6] Kristiansund 1 - 1 Tromso [12] - 1/4 1-1

SRBA

21:00 FT [7] Radnicki Nis 2 - 0 Mladost Lucani [12] - 1 1-0

CYPA

21:00 FT [8] Doxa Katokopia 2 - 2 Apoel FC [7] +3/4 2-1

UKRA

21:00 FT [1] Shakhtar Donetsk 4 - 1 Desna Chernigiv [7] - 2 2-1

ARGB

21:00 FT [A-10] Atletico Atlanta 1 - 0 Estudiantes BsAs [A-11] +1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [9] USM Alger 4 - 0 RC Arbaa [11] 4-0

ALGA

21:00 FT [14] MC Oran 2 - 4 Paradou AC [8] - 3/4 0-1

TBNA

21:15 FT 2 [2] Sevilla 2 - 0 Osasuna [12] 2 - 1 1-0

BIA

21:15 FT [6] Charleroi 3 - 0 Eupen [12] - 3/4 0-0

QATA

21:15 FT [2] Al Duhail SC 2 - 1 Qatar SC [7] - 1 1/4 1-1

QATA

21:15 FT [9] Shamal 4 - 0 Al Khor [11] +0 1-0

ANHL2

21:30 FT [19] Barrow 1 - 2 Rochdale [18] +0 0-1

HLA

21:30 FT [1] PSV Eindhoven 5 - 2 Twente [6] - 1 1/4 2-2

HLB

21:30 FT 1 [3] SBV Excelsior 3 - 4 Eindhoven [8] - 3/4 1-2

AZEA

21:30 FT [1] Karabakh Agdam 4 - 0 Neftchi Baku [4] - 3/4 3-0

ISRA

21:30 FT [6] HIK Shmona 1 - 3 Maccabi TA [3] 1-1

IRNA

21:30 FT [10] Sanat Naft 0 - 2 Fajr Sepasi [14] 0-1

IRNA

21:30 FT [16] Padideh Khorasan 0 - 1 Naft M. Soleyman [15] +0 0-0

IRNA

21:30 FT [1] Esteghlal Tehran 1 - 0 Tractor SC [13] - 3/4 0-0

IRNA

21:30 FT [4] Sepahan 1 - 0 Havadar SC [12] 0-0

KSAA

21:40 FT [10] Al Ettifaq 0 - 1 Dhamak [5] - 1/2 0-0

ALBA

21:45 FT [4] Vllaznia Shkoder 0 - 2 KF Tirana [1] - 1/4 0-1

PHA

22:00 FT [15] Metz 1 - 1 Saint Etienne [20] +0 1-1

BIHA

22:00 FT 1 [3] Sarajevo 1 - 1 Rudar Prijedor [9] - 1 1/4 1-1

HUNA

22:00 FT [11] MTK Budapest 1 - 1 Debreceni [9] - 1/4 1-0

MLTA

22:00 FT [8] Valletta 5 - 3 Santa Lucia FC [10] - 1/4 3-1

SLOA

22:00 FT [4] O.Ljubljana 1 - 1 NK Bravo [3] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [4] Austria Klagenfurt 3 - 3 Admira [11] 2-2

AUTA

22:00 FT [6] SV Ried 2 - 2 RB Salzburg [1] +2 1/4 1-0

AUTA

22:00 FT 1 [12] SCR Altach 0 - 2 Hartberg [8] +0 0-1

CHIB

22:00 FT 1 [2] Dep. Copiapo 1 - 1 CD Magallanes [7] - 1/4 1-0

CROA

22:05 FT [5] HNK Gorica 0 - 2 Dinamo Zagreb [1] +3/4 0-2

KSAA

22:05 FT [12] Al Taawon (KSA) 2 - 0 Abha [7] - 3/4 1-0

OMAA

22:15 FT [9] Al Suwaiq 1 - 2 Nasr Salalah [5] 0-1

ITA3

22:30 FT [C-8] Taranto 2 - 1 Potenza SC [C-19] - 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-10] AZ Picerno 1 - 1 Foggia [C-5] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [C-3] Turris Neapolis 2 - 1 Juve Stabia [C-11] -

ARMA

22:30 FT [7] Urartu 1 - 1 Ararat Y [2] +0 0-0

POLA

22:30 FT [7] Gornik Zabrze 0 - 0 Zaglebie Lubin [14] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT 1 [12] Hacken 1 - 4 Kalmar [6] - 1/4 0-3

EGYA

22:30 FT [7] Ittihad Alexandria 3 - 2 Future FC [12] 1-1

ITA

22:59 FT 4 [10] Verona 2 - 1 Juventus [5] 3 +1/2 2-0

BDNA

22:59 FT [1] Porto 4 - 1 Boavista [10] - 2 2-1

NGA

22:59 FT [5] Krasnodar 0 - 1 Krylya Sovetov [7] - 1 1/4 0-1

NGA

22:59 FT [12] Nizhny Nov 1 - 2 Lok. Moscow [6] +1/2 1-1

POLB

22:59 FT [11] Resovia 1 - 0 Widzew Lodz [2] +1/4 1-0

BULA

22:59 FT 1 [4] Cherno More 1 - 0 Levski Sofia [8] - 1/2 0-0

ESTA

22:59 FT