KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/10/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 29/10/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQC

14:30 FT [3] Shenzhen FC 0 - 0 Sh. Shenhua [5] +1/4 0-0

NGAU21

16:00 FT [B-5] Zenit U21 2 - 1 Krasnodar U21 [B-3] - 1/2 1-1

NGAU21

16:00 FT 1 [B-6] FK Sochi U21 0 - 2 Lok. Moscow U21 [B-2] +1 0-2

NGAU21

16:00 FT [B-8] Khimki U21 3 - 3 Chertanovo U21 [B-4] +1/4 2-2

NGAU21

16:00 FT [A-9] Akademiya Konoplev U21 2 - 2 Kryliya Sov. U21 [A-3] +3/4 1-1

NGAU21

16:00 FT [A-7] Nizhny Nov U21 0 - 0 Ufa U21 [A-10] 0-0

AUSQSL

16:45 FT [1] Peninsula Power 0 - 1 Queensland Lion [3] +0 0-0

HQ3

17:00 FT [8] Changwon City 1 - 1 Cheonan City [1] +1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [13] Pyeongtaek FC 1 - 0 GimPo Citizen [2] +3/4 0-0

EU17VL

18:00 FT [8-2] Pháp U17 1 - 1 Síp U17 [8-3] 1-0

IDNA

18:15 FT [14] Barito Putera 1 - 1 Persela Lamon [17] - 1/4 1-1

TQC

18:30 FT [8] Shanghai Port 0 - 0 Dalian Pro [7] - 1 3/4 0-0

EU17VL

19:00 FT [8-1] Hy Lạp U17 0 - 0 Moldova U17 [8-4] 0-0

ASI23VL

19:00 FT [G-1] Australia U23 1 - 0 Indonesia U23 [G-4] - 1 3/4 1-0

NGAU21

19:00 FT [B-7] Akhmat Gr. U21 1 - 1 ORS 5 U21 [B-10] - 1 1-0

NGAU21

19:00 FT [A-2] Din. Moscow U21 5 - 2 Rubin Kazan U21 [A-6] - 3/4 1-1

MKDA

19:00 FT [1] Shkupi 5 - 0 Bregalnica Stip [4] 3-0

NGAU21

19:30 FT [A-4] Spartak Mos. U21 4 - 1 Ural U21 [A-8] - 2 1-0

NGAU21

20:00 FT [A-5] Strogino Moscow U21 1 - 1 CSKA Mos. U21 [A-1] +3/4 0-0

ISRB

20:00 FT [12] INR HaSharon 1 - 1 Hapoel R. Gan [13] +1/4 1-1

ISRB

20:00 FT [2] Sektzia Nes Tziona 2 - 0 Maccabi Bnei Raina [5] +0 1-0

ISRB

20:00 FT [16] Hapoel Afula 1 - 0 Hapoel Kfar Saba [6] +3/4 0-0

ISRB

20:00 FT [1] Kafr Qasim 3 - 1 AS Ashdod [8] - 1/2 2-1

ISRB

20:00 FT [4] Hapoel Umm Al Fahm 2 - 2 HR Letzion [14] +0 0-1

NORB

20:00 FT [13] Grorud IL 4 - 2 Bryne [10] +0 0-2

NORB

20:00 FT [5] KFUM Oslo 2 - 4 Aalesund [2] +3/4 2-1

UZBC

20:15 FT [4] Sogdiana Jizzakh 0 - 1 Nasaf Qarshi [2] - 1/4 0-0

NGAU21

20:30 FT [B-1] Rostov U21 4 - 0 Arsenal Tula U21 [B-9] - 1/2 1-0

ALGA

21:00 FT [15] ASO Chlef 0 - 1 O Medea [12] - 1/2 0-1

ALGA

21:00 FT [1] CR Belouizdad 1 - 1 CS Constantine [5] - 3/4 0-1

ALGA

21:00 FT [7] JS Kabylie 0 - 0 ES Setif [4] +0 0-0

ALGA

21:00 FT [16] NC Magra 0 - 0 MC Alger [2] - 1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [17] RC Relizane 2 - 1 WA Tlemcen [18] 1 +1/2 1-1

ALGA

21:00 FT [6] US Biskra 2 - 1 JS Saoura [3] +1/4 1-0

ALGA

21:00 FT [13] HB Chelghoum Laid 0 - 1 Hussein Dey [10] 0-0

UAEA

21:15 FT 1 [12] Al Dhafra 1 - 3 Al Wahda(UAE) [2] +1 0-2

LITA

22:00 FT [6] FK Riteriai 0 - 0 Banga [9] - 1 1/4 0-0

SVKA

22:00 FT [2] Spartak Trnava 2 - 1 Senica [6] - 1 1/4 2-0

CZEB

22:00 FT [1] Brno 2 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [4] 1-1

KSAA

22:05 FT [6] Al Raed 1 - 0 Al Baten [15] - 1/4 0-0

NGA

22:59 FT [1] Zenit 4 - 1 Din. Moscow [2] - 1 1-0

POLA

22:59 FT [9] Cracovia Krakow 1 - 2 Radomiak Radom [4] - 1/4 0-1

POLB

22:59 FT [16] Stomil Olsztyn 0 - 1 Skra Czestochowa [10] - 1/4 0-1

NORB

22:59 FT [11] Raufoss IL 0 - 4 Ranheim IL [12] - 1/2 0-2

NORB

22:59 FT [9] Start Kristiansand 3 - 2 Strommen [16] - 1 1/4 2-1

NORB

22:59 FT [4] Fredrikstad 2 - 3 Asane Fotball [7] - 1 1/4 0-2

NORB

22:59 FT [14] Stjordals Blink 2 - 2 FK Jerv [3] +1/4 1-1

NORB

22:59 FT [8] Sandnes Ulf 0 - 2 Sogndal [6] +0 0-1

CZEB

22:59 FT [11] Usti & Labem 2 - 2 Taborsko [9] - 1/4 1-1

CYPA

22:59 FT [6] Omonia Nicosia 0 - 1 Anorthosis [5] - 1/2 0-1

DUB

23:30 FT [2] Darmstadt 2 - 0 Nurnberg [9] - 1/2 1-0

DUB

23:30 FT [3] Heidenheim 1 - 0 Schalke 04 [6] +0 0-0

AUTB

23:30 FT [12] Horn 0 - 2 Wacker Innsbruck [7] +1 1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [2] Liefering 1 - 1 Vorwarts Steyr [16] - 2 1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [6] SV Lafnitz 4 - 2 Rapid Wien II [11] - 1/2 3-1

UAEA

23:30 FT [10] Khorfakkan 2 - 0 Ajman [9] - 1/4 1-0

UAEA

23:30 FT [5] Al Shabab (UAE) 1 - 1 Al Ain [1] +0 1-1

KSAA

23:50 FT [9] Al Ahli (KSA) 1 - 1 Al Hilal [4] +3/4 0-1

DUC3

00:00 FT [15] Vik.Koln 1 - 0 Magdeburg [1] +1/4 1-0

DUC4B

00:00 FT [A-1] Weiche Flensburg 0 - 0 Holstein Kiel II [A-2] - 3/4 0-0

DUC4BA

00:00 FT [2] Bayern Munich II 3 - 2 Augsburg II [9] - 1 3/4 2-0

DUC4BA

00:00 FT [8] Unterhaching 1 - 0 TSV Aubstadt [5] - 1/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT 1 [8] VSG Altglienicke 1 - 3 Hertha Berlin II [10] - 3/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [3] Berlin AK 07 3 - 0 C. Leipzig [12] - 1 0-0

DUC4T

00:00 FT [3] Preussen Munster 3 - 0 Schalke 04 II [14] - 1 3/4 1-0

BDNB

00:00 FT [8] Chaves 0 - 0 Trofense [11] - 1/2 0-0

TNKA

00:00 FT [1] Trabzonspor 2 - 1 Rizespor [19] - 1 1/4 1-1

DENB

00:00 FT [3] Lyngby 0 - 0 Helsingor [1] - 1/4 0-0

DENB

00:00 FT [11] Hobro I.K. 2 - 6 Esbjerg FB [8] +0 0-3

RMNA

00:30 FT [4] Botosani 0 - 2 Farul Constanta [6] +0 0-1

ALBA

00:45 FT [8] Dinamo Tirana 0 - 1 Kukesi [2] +0 0-1

HUNA

00:45 FT [4] MOL Fehervar FC 2 - 1 Paksi [7] - 1/2 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-5] Newcastle U23 2 - 2 Norwich City U23 [2-2] +0 1-0

ANHU23

01:00 FT [1-13] Leeds Utd U23 2 - 4 Arsenal U23 [1-4] - 1/4 2-1

HLB

01:00 FT [4] Emmen 1 - 0 VVV Venlo [11] - 1 1/2 0-0

HLB

01:00 FT 1 [1] Volendam 4 - 2 Dordrecht 90 [20] - 2 1/4 2-1

HLB

01:00 FT [7] De Graafschap 1 - 0 ADO Den Haag [2] - 1 0-0

HLB

01:00 FT [12] Den Bosch 2 - 1 Utrecht U21 [16] - 1/4 2-0

BIB

01:00 FT [8] Excelsior Virton 0 - 2 RE Mouscron [5] - 1/4 0-1

NORB

01:00 FT [15] Ullensaker/Kisa 0 - 0 HamKam [1] +1 0-0

DUA

01:30 FT 2 [4] Hoffenheim 2 - 0 Hertha Berlin [13] 1 - 3/4 2-0

POLA

01:30 FT [8] Stal Mielec 0 - 0 Lech Poznan [1] +1 1/4 0-0

POLB

01:30 FT [3] Korona Kielce 2 - 1 Odra Opole [8] - 3/4 2-1

IREA

01:30 FT [10] Longford Town 1 - 4 St. Patrick's [2] +1 1/4 0-2

TSB

01:30 FT [1] Vaduz 2 - 1 Aarau [2] +0 1-0

TSB

01:30 FT [9] Neuchatel Xamax 1 - 1 Winterthur [3] +0 1-1

CHIA

01:30 FT [17] San. Wanderers 1 - 1 Palestino [8] +1/4 1-1

ANHB

01:45 FT 2 [4] QPR 1 - 1 Nottingham Forest [9] 1 - 1/4 1-0

NIRA

01:45 FT [10] Carrick Rangers 0 - 2 Glentoran [3] +1 0-1

IREA

01:45 FT [4] Derry City 1 - 1 Bohemians [5] +0 0-0

IREA

01:45 FT [6] Dundalk 1 - 0 Waterford Utd [9] - 1 1/4 1-0

IREA

01:45 FT [1] Shamrock Rovers 3 - 0 Finn Harps [8] - 1 1/4 2-0

IREA

01:45 FT [3] Sligo Rovers 2 - 0 Drogheda Utd [7] - 1/2 0-0

IREB

01:45 FT [6] Cork City 3 - 0 Galway [2] - 1/2 1-0

IREB

01:45 FT [1] Shelbourne 1 - 1 UC Dublin [3] - 1 0-0

IREB

01:45 FT [9] Cabinteely 0 - 2 Treaty United [4] +1/4 0-0

IREB

01:45 FT [7] Athlone 1 - 2 Cobh Ramblers [8] - 1/2 0-1

IREB

01:45 FT [10] Wexford Youths 5 - 2 Bray Wanderers [5] +1 1-2

WALA

01:45 FT [5] Connah's QN 4 - 0 Cefn Druids AFC [12] - 2 1/2 2-0

TBNB

02:00 FT [21] Real Sociedad B 0 - 1 Las Palmas [7] +0 0-1

TBNB

02:00 FT [1] Almeria 1 - 0 Leganes [17] - 3/4 1-0

PHA

02:00 FT 1 [1] PSG 2 - 1 Lille [11] 5 - 1 1/2 0-1

WALA

02:00 FT [9] Aberystwyth 2 - 2 Flint Town Utd [3] +1/2 0-1

BDNA

02:15 FT 1 [17] Arouca 2 - 0 Tondela [12] - 1/4 1-0

ANHU23

02:30 FT [1-5] Brighton U23 1 - 1 Man City U23 [1-2] +1/2 0-1

BIA

03:00 FT 1 [16] Oostende 2 - 4 KV Mechelen [7] +1/4 0-2

PERA

03:00 FT [6] Cienciano 1 - 1 Alianza Lima [1] - 1/4 1-0

URUA

03:00 FT [12] CA Rentistas 1 - 2 Sportivo Cerrito [9] - 1/4 0-0

CHIA

03:50 FT [10] La Serena 2 - 2 Huachipato [16] +1/4 2-0

ARGA

05:00 FT [16] Racing Club 1 - 2 Defensa YJ [3] +0 0-0

BRB

05:00 FT [13] Operario/PR 2 - 1 Avai/SC [4] +0 0-0

URUA

05:00 FT [11] Wanderers 1 - 0 Liverpool P. (URU) [4] +0 0-0

PARA

05:30 FT [3] Nacional 1 - 1 River Plate (PAR) [10] 1-0

USW

06:07 FT [8] Orlando Pride Nữ 0 - 1 Chicago RS Nữ [4] 0-0

ARGB

07:00 FT [B-15] Atletico Rafaela 2 - 0 All Boys [B-12] - 1/4 1-0

ECUA

07:00 FT 1 [6] Delfin SC 0 - 2 Catolica Quito [4] +0 0-1

MEXA

07:00 FT [18] Necaxa 2 - 1 Mazatlan FC [16] - 3/4 1-0

ARGB

07:10 FT [B-18] Ramon Santamarina 2 - 0 Deportivo Moron [B-4] +1/4 0-0

ARGA

07:15 FT [17] Argentinos Jun. 0 - 1 Lanus [8] +0 0-1

BRB

07:30 FT [11] Vasco DG/RJ 1 - 3 CSA/AL [5] - 1/2 1-1

MEXA

09:00 FT [8] Juarez 0 - 2 Puebla [5] - 1/4 0-0

KSAA

21:40 Hoãn [11] Al Fateh - Al Faisaly (KSA) [13] -

IREB

02:45 Hoãn [6] Cork City - Shelbourne [1] -

Kết quả bóng đá ngày 29/10/2021

Kết quả bóng đá ngày 29/10/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 29/10/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 29/10/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11