KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 04/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 04/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

16:00 FT [2] Campbelltown City 4 - 0 Adelaide City [6] - 1/4 3-0

ACL

17:00 FT [H-2] Shanghai SIPG 0 - 2 Jeonbuk H.Motor [H-3] +3/4 0-2

ACL

17:00 FT [H-4] Sydney FC 1 - 1 Yokohama FM [H-1] +3/4 1-1

UKRU21

17:00 FT 1 [2] Shakhtar Donetsk U21 5 - 1 FC Mynai U21 [12] 1-0

UKRU21

18:00 FT [8] Mariupol Youth 1 - 5 Dinamo Kiev U21 [1] 0-4

UKRU21

18:00 FT [5] FC Lviv U21 6 - 1 Inhulets Petrove U21 [13] 4-1

GEOC

19:00 FT 1 Samgurali Tskh. 0 - 0 Gagra Tbilisi - 1/2 0-0

KSB

19:05 FT [13] Al Shoalah 0 - 0 Al Khaleej(KSA) [5] +0 0-0

KSB

19:15 FT [1] Hazm 2 - 0 Al Kawkab [11] 0-0

KSB

19:20 FT [3] Al Jabalain 1 - 0 Al Bukiryah [18] 0-0

KSB

19:25 FT [14] Najran 0 - 1 Al Dir'iya [8] 0-1

ACL

20:00 FT [G-1] Vissel Kobe 0 - 2 Suwon Bluewings [G-2] +1/4 0-0

ANHU23

20:00 FT [2-8] Fulham U23 5 - 2 Crystal Palace U23 [2-4] 1-2

ANHU23

20:00 FT [1-1] Man City U23 2 - 1 Brighton U23 [1-9] 1-0

ISRB

20:00 FT [12] Hapoel Raanana 0 - 1 H. Petah Tikva [16] - 1/2 0-1

ISRB

20:00 FT [1] Hapoel Jerusalem 1 - 0 Ahi Nazareth [9] - 3/4 1-0

ISRB

20:00 FT [4] Beitar TA Ramla 2 - 1 Kafr Qasim [14] - 3/4 1-1

ISRB

20:00 FT [11] Hapoel Afula 4 - 0 Hapoel Iksal [3] +1/4 2-0

ISRB

20:00 FT [2] Hapoel Nof HaGalil 0 - 0 Hapoel Acre [10] - 1 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [7] Tuzlaspor 2 - 0 Istanbulspor AS [3] +0 1-0

ALGA

20:00 FT [20] CA BB Arreridj 1 - 1 USM Bel Abbes [15] - 1 0-1

ALGA

20:00 FT [6] Ain M'lila 2 - 1 NC Magra [18] - 1/2 1-1

CHIA

20:30 FT [9] Cobresal 1 - 1 O Higgins [17] - 1/2 0-0

CYPA

21:00 FT [9] Doxa Katokopia 2 - 1 Anorthosis [4] +3/4 1-0

JORA

21:00 FT [12] Ahli Amman 0 - 1 Sheikh Hussein [6] +1/2 0-1

ALGA

21:00 FT [8] Paradou AC 2 - 2 CS Constantine [16] - 1/4 2-1

KSB

21:30 FT [12] Al Jeel 1 - 1 Al Adalah [7] 1-1

ALGA

22:00 FT [4] MC Oran 0 - 0 JS Kabylie [5] - 1/4 0-0

BULA

22:15 FT [7] Cherno More 0 - 1 Etar [14] - 1 1/4 0-1

RMNA

22:15 FT [14] Voluntari 3 - 3 Aca. Clinceni [6] +1 2-2

KUWA

22:30 FT [14] Yarmouk (KUW) 3 - 3 Al Qadsia [2] 1-1

WA

22:59 FT [E-1] Qatar 5 - 0 Bangladesh [E-5] - 4 1/2 2-0

MLTA

22:59 FT [15] Lija Athletic 2 - 2 Hamrun Spartans [1] 1-1

CYPA

22:59 FT [14] Karmiotissa Pol. 0 - 1 Nea Salamina [10] - 1/4 0-1

TNKB

22:59 FT [9] Bursaspor 1 - 3 Umraniyespor [11] +0 0-1

TNKA

23:30 FT [2] Besiktas 3 - 0 Kasimpasa [14] - 3/4 1-0

JORA

23:30 FT [5] Faisaly (JOR) 0 - 0 Sahab [10] - 1 0-0

POLB

23:40 FT [7] Miedz Legnica 2 - 2 Stomil Olsztyn [13] - 3/4 2-2

PH3

00:00 FT [15] Bourg Peronnas 0 - 0 Avranches [9] - 1/2 0-0

PH3

00:00 FT [2] Quevilly 4 - 0 FC Bastia-Borgo [14] - 1/4 2-0

PH3

00:00 FT [8] Villefranche 1 - 0 Orleans [3] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT 1 [12] Sete 0 - 0 Creteil [6] - 1/4 0-0

ALBA

00:00 FT [5] KF Tirana 0 - 0 Partizani Tirana [4] +0 0-0

SRBA

00:00 FT [17] Napredak 3 - 1 FK Vozdovac [10] - 1/4 1-1

CZEA

00:00 FT 1 [11] Zlin 0 - 2 Jablonec [4] +0 0-0

ANHB

00:30 FT 3 [8] Barnsley 0 - 4 Bournemouth [7] +1/4 0-2

DUB

00:30 FT [2] Holstein Kiel 3 - 1 Bochum [1] 1 +0 1-1

DUB

00:30 FT 1 [7] Fort.Dusseldorf 3 - 2 Darmstadt [14] 2 +0 0-0

AUTB

00:30 FT [15] Rapid Wien II 0 - 3 Kapfenberg [10] +0 0-1

AUTB

00:30 FT [8] SKU Amstetten 3 - 2 Aust Lustenau [11] - 1/4 2-1

AUTB

00:30 FT [13] LASK Juniors 2 - 1 Austria Klagenfurt [6] +3/4 2-1

HLB

00:45 FT [9] Telstar 1 - 2 Cambuur [1] +1 0-0

HLB

00:45 FT [16] MVV Maastricht 2 - 3 De Graafschap [2] +1 1-1

DUC3

01:00 FT [18] Magdeburg 0 - 0 Meppen [13] - 1/4 0-0

DUC4T

01:00 FT Fortuna Koln 1 - 0 Oberhausen [3] - 1/4 0-0

DENA

01:00 FT [6] Odense BK 2 - 1 Aalborg BK [8] +1/4 0-1

DENB

01:00 FT [6] HB Koge 2 - 1 Helsingor [4] +0 1-0

DENB

01:00 FT [12] Skive IK 2 - 2 Hobro I.K. [8] +1/4 2-0

DUC4T

01:30 FT Wegberg-Beeck 1 - 0 Sportfreunde Lotte +0 0-0

RMNA

01:30 FT [9] Arges Pitesti 0 - 1 Dinamo Bucuresti [13] +1/4 0-1

ANHU23

02:00 FT [1-6] Chelsea U23 2 - 1 Leicester City U23 [1-11] 1-0

ANHU23

02:00 FT [1-3] Man Utd U23 3 - 1 Southampton U23 [1-12] 1-0

PH3

02:00 FT [13] Concarneau 1 - 1 Stade Lavallois [10] +0 0-1

PH3

02:00 FT [17] Boulogne 1 - 1 Lyon Duchere [16] - 1/4 1-1

PH3

02:00 FT [4] Le Mans 1 - 1 Stade Briochin [11] - 1/4 1-0

HLA

02:00 FT [13] Sparta Rotterdam 2 - 1 Emmen [18] - 3/4 1-0

BIB

02:00 FT 1 [8] Club Brugge II 0 - 4 RFC Seraing [2] +1 0-3

TSB

02:00 FT [1] Grasshoppers 2 - 0 SC Kriens [8] - 3/4 1-0

TSB

02:00 FT [9] Neuchatel Xamax 2 - 4 Aarau [4] +1/4 1-2

BRB

02:00 FT [20] Oeste/SP 0 - 1 Guarani/SP [14] +1/4 0-0

BLVA

02:00 FT [12] Aurora 1 - 1 Always Ready [2] +1/4 0-0

HUNA

02:15 FT [10] Budafoki MTE 1 - 1 Ujpest [9] +1/4 0-0

AUTB

02:25 FT [4] Grazer AK 3 - 0 Wacker Innsbruck [5] +1/4 0-0

DUA

02:30 FT 1 [15] Hertha Berlin 3 - 1 Union Berlin [7] 3 1 +0 0-1

POLA

02:30 FT [14] Cracovia Krakow 1 - 1 Wisla Krakow [11] +0 0-0

NIRA

02:30 FT [11] Dungannon Swi. 2 - 0 Coleraine [2] +1 1-0

SCOB

02:45 FT [5] Queen of South 0 - 3 Inverness C.T. [7] +0 0-1

BIA

02:45 FT [7] Zulte-Waregem 2 - 2 Anderlecht [5] +1/2 1-1

WALA

02:45 FT 1 [12] Aberystwyth 1 - 3 Connah's QN [2] +1 1/2 0-1

TBNA

03:00 FT 2 [10] Athletic Bilbao 0 - 2 Celta Vigo [11] 1 - 1/4 0-0

ITB

03:00 FT [18] Ascoli 0 - 2 Pescara [19] +0 0-2

PHA

03:00 FT 1 3 [18] Nimes 0 - 2 Marseille [7] 4 +3/4 0-0

HLB

03:00 FT [4] Almere City 4 - 1 Utrecht U21 [14] - 1 1/4 0-0

HLB

03:00 FT [11] Helmond Sport 0 - 2 Go Ahead Eagles [5] +1/2 0-2

BLVA

03:00 FT [1] Bolivar 2 - 0 San Jose [13] - 1 3/4 2-0

CHIA

03:00 FT [18] La Serena 1 - 0 Iquique [12] +0 0-0

PH3

03:15 FT [5] Red Star 93 2 - 1 Annecy FC [18] - 1 1/4 1-1

MLTA

03:15 FT [11] Gudja United 3 - 2 Balzan [12] +0 2-1

BDNB

03:30 FT [10] Penafiel 1 - 0 Leixoes [11] +0 1-0

VENA

04:00 FT [B-1] Dep.Tachira 1 - 1 Aragua [B-3] 1-1

ECUA

04:30 FT [13] Olmedo 0 - 0 Tecnico Uni. [16] +0 0-0

ARGB

05:15 FT [B1-3] Instituto 0 - 1 Almagro [B1-2] - 1/4 0-1

BRB

05:15 FT [13] Vitoria/BA 2 - 3 Confianca/SE [15] - 1/4 1-1

CHIB

05:15 FT [3] U. San Felipe 2 - 0 Barnechea [13] - 1/4 1-0

ARGA

05:20 FT 1 [A-4] C. Cordoba SdE 0 - 2 Colon [A-1] +1/4 0-1

BLVA

07:00 FT [6] CD Guabira 1 - 3 Jorge Wilstermann [5] - 1/4 1-1

ECUA

07:00 FT [8] Dep.Cuenca 1 - 0 Mushuc Runa [11] +0 0-0

PARA

07:00 FT [10] 12 de Octubre 3 - 0 Guairena FC [4] +1/4 -

VENA

07:00 FT [B-4] Metropolitano 2 - 1 Caracas [B-2] +1/2 2-1

ARGA

07:30 FT 1 [A-5] Banfield 1 - 1 Rosario Central [A-8] - 3/4 1-1

BRB

07:30 FT [8] Ponte Preta/SP 2 - 1 Parana/PR [18] - 1/2 1-1

COLA

07:40 FT [12] Patriotas 2 - 3 Millonarios [9] +1/2 1-1

ACL

20:00 Hoãn [G-3] Guangzhou Ever. - Darul Takzim [G-4] -

Kết quả bóng đá ngày 04/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 04/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 04/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 04/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11