KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 05/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [3] Grulla Morioka 2 - 2 Roas. Kumamoto [1] +1/2 0-0

NHAT3

11:00 FT Blaublitz Akita 1 - 3 FC Imabari [14] - 1/2 1-1

NHATA

12:00 FT [14] Kashiwa Reysol 0 - 1 Nagoya Grampus [3] +0 0-0

NHATA

12:00 FT [15] Shimizu S-Pulse 2 - 2 Kawasaki Fro. [1] +1 1/4 2-1

NHATA

12:00 FT [12] Consa. Sapporo 1 - 3 Cerezo Osaka [11] +0 0-1

NHAT3

12:00 FT Cerezo Osaka U23 1 - 0 Fujieda MYFC [11] +1/2 0-0

NHAT3

12:00 FT [5] Kataller Toyama 2 - 0 Kamatamare San. [15] - 3/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [6] Kagoshima 3 - 2 Fukushima Utd [2] - 1/4 1-1

HQ3

12:00 FT [7] Gimhae City 1 - 1 Gyeongju KHNP [6] 1-0

NHAT3

13:00 FT [7] FC Gifu 0 - 2 Gainare Tottori [13] - 1/4 0-2

NHATA

14:00 FT [20] Yokohama FC 1 - 1 Sagan Tosu [7] +1/4 1-0

SINA

16:30 FT [3] Hougang Utd 0 - 1 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-0

SINA

16:30 FT [1] Lion City Sailors 5 - 2 Balestier Kh. [6] 3-1

SINA

16:30 FT [4] Tampines Rovers 1 - 1 Geylang Intl [7] 0-1

NGB

17:00 FT [11] Krasnodar B 7 - 0 Spartak Moscow B [7] - 1/2 4-0

ARMA

17:00 FT [6] Van Yerevan 0 - 1 FC Noah [7] +1/2 0-1

GEOA

17:00 FT [7] Torpedo Kut. 1 - 2 Dinamo Batumi [1] +3/4 1-2

GEOA

17:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 1 - 0 Samtredia [10] - 1 1-0

CZEB

17:00 FT 1 [12] Usti & Labem 0 - 0 SK Lisen [5] - 1/4 0-0

UKRU21

17:00 FT [9] Zorya U21 1 - 2 Dnipro-1 U21 [6] - 3/4 0-1

UKRU21

17:00 FT [13] Desna U21 0 - 0 Vorskla U21 [5] 0-0

NGB

17:30 FT [6] Neftekhimik Nizh 2 - 0 Tom Tomsk [13] - 1/4 2-0

TNKA

17:30 FT [18] Goztepe 1 - 1 Kayserispor [8] - 1/2 0-0

TNKA

17:30 FT Genclerbirligi 2 - 1 Alanyaspor [7] +3/4 1-0

TNKB

17:30 FT Giresunspor 2 - 0 Eskisehirspor - 1 0-0

SINA

17:40 FT [5] Tanjong Pagar 2 - 4 Young Lions [8] 0-3

TBN3

18:00 FT [A2-9] Sporting Gijon B 0 - 1 Real Oviedo B [A2-7] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-6] Recreativo Huelva 6 - 0 CD Marino [D1-10] - 1 4-0

BDNB

18:00 FT [1] Feirense 2 - 0 Benfica B [3] - 1/2 2-0

NGA

18:00 FT [3] Lok. Moscow 3 - 1 Rubin Kazan [6] - 1/4 1-1

NGB

18:00 FT Krylya Sovetov 4 - 0 Yenisey [14] - 1 1/4 3-0

NGB

18:00 FT Shinnik Yaroslavl 2 - 3 SKA-Khabarovsk [4] +0 1-2

NGB

18:00 FT Irtysh Omsk 1 - 0 Dinamo Bryansk - 3/4 1-0

NGB

18:00 FT [18] Volgar Astrakhan 2 - 2 FK Orenburg [2] +1/2 0-1

UKRU21

18:00 FT 1 [7] Kolos Kovalivka U21 0 - 5 Oleksandria U21 [4] 0-2

POLB

18:30 FT [16] GKS Jastrzebie 3 - 2 GKS Belchatow +0 2-2

TQC

18:35 FT [2] Jiangsu Suning 1 - 1 Tianjin Tigers [12] +1/2 0-0

POLB

18:40 FT Nieciecza 2 - 0 LKS Lodz [5] - 1/4 1-0

DUB

19:00 FT Ein.Braunschweig 2 - 1 St. Pauli [2] +1/4 0-1

DUB

19:00 FT Greuther Furth 0 - 1 Heidenheim [3] - 1/2 0-0

DUB

19:00 FT 1 [7] Hamburger 0 - 1 Hannover 96 [13] - 1/2 0-1

DUB

19:00 FT Osnabruck 1 - 2 Karlsruher [9] +1/4 1-0

NGB

19:00 FT [15] Akron Togliatti 0 - 2 Baltika [12] +3/4 0-1

NGB

19:00 FT [5] Alania Vla 3 - 1 Chertanovo - 2 1-0

NGB

19:00 FT [17] Tekstilshchik Ivanov 1 - 0 Nizhny Nov +1 0-0

MKDA

19:00 FT [10] Borec Veles 0 - 2 Shkendija [6] 0-1

UKRA

19:00 FT 2 [14] FC Lviv 1 - 1 Inhulets Petrove [12] +1/4 1-1

BULA

19:15 FT [10] CSKA 1948 Sofia 1 - 0 Beroe [5] +1/4 0-0

ANHA

19:30 FT [19] Burnley 1 - 1 Everton [5] +1/4 1-1

ANHB

19:30 FT [9] Reading 2 - 0 Nottingham Forest [23] - 1/4 1-0

RMNA

19:30 FT [13] Sepsi OSK 2 - 2 Botosani [2] - 1/2 0-1

CZEB

19:30 FT [13] Vik.Zizkov 1 - 1 Jihlava [10] - 1 0-0

CZEB

19:30 FT 1 Hradec Kralove 0 - 0 Varnsdorf [3] - 1 1/2 0-0

CZEB

19:30 FT [8] SK Prostejov 2 - 2 Fotbal Trinec [16] - 1/4 1-1

CZEB

19:30 FT [15] MFK Chrudim 1 - 0 Sellier&Bellot Vlasim [6] 1-0

KSAA

19:30 FT [4] Dhamak 4 - 3 Al Ahli (KSA) [12] +1 1-3

KSB

19:35 FT [7] Ohud Medina 1 - 5 Al Feiha [2] 0-0

ALBA

19:45 FT [8] Skenderbeu 1 - 1 KF Laci [7] 0-0

ALBA

19:45 FT [2] Vllaznia Shkoder 1 - 0 Bylis Ballsh 0-0

ANHL1

20:00 FT [19] Gillingham 2 - 0 Swindon - 1/4 1-0

ANHL2

20:00 FT [23] Scunthorpe Utd 2 - 0 Leyton Orient [2] +0 1-0

TBNA

20:00 FT 2 [17] Levante 3 - 0 Getafe [20] 7 2 +0 2-0

TBNB

20:00 FT Rayo Vallecano 2 - 1 UD Logrones - 3/4 2-1

ITB

20:00 FT Salernitana 1 - 0 Cittadella [12] +0 0-0

ITB

20:00 FT [7] Frosinone 3 - 2 Chievo - 1/4 1-2

ITB

20:00 FT [14] SPAL 1907 4 - 0 Pisa [1] - 1/2 2-0

ITB

20:00 FT [3] Cremonese 2 - 1 Virtus Entella - 1/2 2-0

ITB

20:00 FT [6] Lecce 2 - 2 Venezia - 1/2 1-2

DUC3

20:00 FT [18] Vik.Koln 2 - 1 Munchen 1860 [13] +1/4 1-1

DUC3

20:00 FT Ingolstadt 1 - 1 Lubeck - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [6] Waldhof Man. 4 - 1 Saarbrucken [7] +0 1-1

DUC3

20:00 FT 1 Dynamo Dresden 0 - 0 Uerdingen - 1/4 0-0

DUC3

20:00 FT [12] Kaiserslautern 2 - 2 Duisburg [14] - 3/4 0-1

DUC4T

20:00 FT B.Dortmund II 5 - 1 SV Straelen [13] - 1 1/2 1-0

DUC4T

20:00 FT [1] Essen 3 - 1 FC Koln II [6] - 1 1/2 2-0

DUC4T

20:00 FT [2] Preussen Munster 1 - 2 M.gladbach II [8] - 1 1-2

DUC4T

20:00 FT [19] Bonner SC 3 - 3 Wuppertaler [3] +1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [10] Lippstadt 1 - 0 Rodinghausen [11] +3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [14] RW Ahlen 1 - 1 Bergisch Gladbach - 1/4 1-0

HLB

20:00 FT [5] AZ Alkmaar U21 0 - 1 TOP Oss [12] - 1/4 0-1

NGB

20:00 FT 2 [1] Torpedo Moscow 0 - 1 Veles Moscow [8] - 1/2 0-0

NGB

20:00 FT [3] Fakel 1 - 1 Chayka FK Pesch - 1/2 0-0

ISRA

20:00 FT [9] HIK Shmona 0 - 3 Maccabi Haifa [4] +3/4 0-0

MLTA

20:00 FT [11] Mosta 1 - 0 Tarxien Rainbows 1-0

MLTA

20:00 FT 1 [10] Santa Lucia FC 0 - 3 Hibernians Paola [1] 0-1

SRBA

20:00 FT [6] FK Vojvodina 1 - 0 Macva Sabac - 2 1-0

SVKA

20:00 FT 1 [9] Sered 2 - 6 Spartak Trnava [2] +1/4 0-4

SVKA

20:00 FT [12] FK Pohronie 2 - 2 Ruzomberok [5] - 1/4 1-1

SVKA

20:00 FT [6] Zemplin Michalovce 1 - 1 MSK Zilina [4] - 1/4 0-0

SVKA

20:00 FT Nitra 1 - 1 Senica [7] +0 0-1

CZEA

20:00 FT Opava 1 - 2 Banik Ostrava [4] +1/2 0-0

CZEA

20:00 FT [9] Bohemians 1905 1 - 1 Pardubice [14] - 1/2 1-0

TNKA

20:00 FT [6] Konyaspor 2 - 0 Erzurum BB - 1/2 1-0

TNKA

20:00 FT [16] Malatyaspor 1 - 1 Istanbul BB [15] +1/2 0-1

TNKB

20:00 FT [11] Boluspor 1 - 0 Altay +1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [9] Menemen Bld 1 - 1 Bandirmaspor [5] +1/4 0-1

DENB

20:00 FT [9] Fremad Amager 1 - 1 Viborg +1/4 0-0

CHIB

20:00 FT [5] Puerto Montt 5 - 0 San Luis Qui. [15] 1-0

ALGA

20:00 FT [3] JS Saoura 2 - 2 USM Alger [4] - 1/2 1-0

ALGA

20:00 FT [15] US Biskra 0 - 0 Hussein Dey [14] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-4] AC Renate 4 - 0 Giana Erminio [A-13] - 3/4 2-0

NGA

20:30 FT [8] Spartak Moscow 5 - 1 FK Tambov - 3 1/2 1-0

AUTB

20:30 FT [15] Dornbirn 0 - 0 Austria Wien II [10] +0 0-0

NPA

20:30 FT [8] Golden Arrows 1 - 1 Moroka Swallows [12] - 1/4 1-1

NPA

20:30 FT [11] Cape Town City 2 - 2 Orlando Pirates [5] +0 2-1

CZEB

20:40 FT Slavoj Vysehrad 2 - 1 FK Blansko 0-1

HUNA

20:45 FT [10] Zalaegerzseg 3 - 0 Mezokovesdi SE [9] - 1/2 2-0

ITA

21:00 FT 3 [17] Spezia 1 - 2 Lazio [6] 1 +1 0-2

ITA3

21:00 FT [C-5] Paganese 0 - 1 Bari [C-1] +1 0-1

ITA3

21:00 FT Matelica 1 - 3 Gubbio [B-6] +0 1-2

ITA3

21:00 FT [A-19] Legnano 0 - 1 Cesena [B-3] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-12] Modena 1 - 0 US Fermana [B-21] - 3/4 1-0

PHB

21:00 FT Troyes 2 - 1 Paris FC [6] - 1/4 2-0

POLA

21:00 FT [7] Jagiellonia 4 - 3 Warta Poznan [16] - 1/2 2-3

POLB

21:00 FT [10] Chrobry Glogow 3 - 0 Resovia [12] - 1/4 2-0

BIHA

21:00 FT [12] Radnik Bijeljina 2 - 1 FK Tuzla City [1] 1-1

CROA

21:00 FT [2] NK Osijek 1 - 0 NK Varazdin - 1 1/2 0-0

SLOA

21:00 FT [7] Domzale 1 - 1 Koper [2] - 1/4 1-0

CYPA

21:00 FT [5] AEL Limassol 5 - 0 Ethnikos Achnas [11] - 1 1/4 4-0

TDB

21:00 FT [13] Vasteras 2 - 1 Osters [8] - 1/2 1-1

TDB

21:00 FT 1 [10] Eskilstuna City 1 - 0 Norrby [6] +0 1-0

TDB

21:00 FT Dalkurd FF 0 - 1 GAIS [11] +0 0-0

TDB

21:00 FT [9] Orgryte 1 - 1 Umea - 1 1-0

TDB

21:00 FT [12] Akropolis IF 1 - 1 Jonkopings [7] +3/4 0-1

TDB

21:00 FT [5] Trelleborgs 2 - 4 Halmstads +3/4 1-4

TDB

21:00 FT Ljungskile SK 0 - 3 Degerfors IF +1 1/4 0-1

TDB

21:00 FT [3] GIF Sundsvall 0 - 1 Brage [14] - 1 0-1

JORA

21:00 FT [2] Wihdat 1 - 0 Al Aqaba SC [9] 1-0

ALGA

21:00 FT 1 [2] ES Setif 1 - 1 RC Relizane [12] - 1 1/4 0-1

WALA

21:15 FT [7] Penybont 6 - 0 Caernarfon Town [4] - 1/4 2-0

KSB

21:25 FT [16] Al Nahda (KSA) 0 - 0 Al Tai [4] 0-0

KSB

21:25 FT [13] Sahel (KSA) 0 - 0 Al Thuqbah [18] 0-0

ITB

21:30 FT [8] Reggina 2 - 1 Brescia [2] - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 3 [16] A.Bielefeld 2 - 1 Mainz [6] 2 +1/4 2-0

DUA

21:30 FT 6 [14] Ein.Frankfurt 1 - 1 B.Dortmund [4] 1 +1/2 1-0

DUA

21:30 FT 1 [5] Freiburg 2 - 2 M.gladbach [11] 2 +1/2 1-1

DUA

21:30 FT [7] FC Koln 2 - 2 Wolfsburg [3] 1 +1/2 2-1

BULA

21:30 FT [11] Levski Sofia 1 - 2 Arda Kardzhali [7] +0 0-1

WALA

21:30 FT [5] Barry Town 6 - 3 Flint Town Utd [2] - 1/2 3-1

WALA

21:30 FT [11] Haverfordwest 1 - 1 Cefn Druids AFC [12] - 3/4 0-0

WALA

21:30 FT [10] Cardiff Metropolitan 1 - 1 Bala Town [3] +1 0-0

KSAA

21:35 FT [13] Al Baten 1 - 1 Al Taawon (KSA) [16] 1-0

TBN3

21:45 FT [B1-7] Real Union 1 - 1 Arenas de Guecho [B1-5] - 1/2 0-0

KSAA

21:45 FT [9] Al Faisaly (KSA) 1 - 1 Al Ain (KSA) - 1/2 1-0

ANHA

22:00 FT [2] Man City 2 - 0 Fulham - 2 1/2 2-0

ANHB

22:00 FT [18] Swansea City 2 - 0 Luton Town [17] - 3/4 1-0

ANHB

22:00 FT Brentford 2 - 2 Blackburn Rovers [6] - 1/2 1-1

ANHB

22:00 FT [8] Bristol City 0 - 1 Birmingham [12] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [3] Coventry 3 - 1 Rotherham Utd - 1/2 2-0

ANHB

22:00 FT [7] Huddersfield 2 - 0 QPR [10] +0 2-0

ANHB

22:00 FT [20] Millwall 0 - 1 Derby County [16] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT Norwich 2 - 1 Sheffield Wed. - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [15] Preston North End 2 - 2 Wycombe - 3/4 1-0

ANHB

22:00 FT [5] Stoke City 1 - 0 Middlesbrough [19] +0 1-0

ANHB

22:00 FT Watford 0 - 1 Cardiff City [13] - 1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT Rochdale 0 - 2 Lincoln [17] +1/2 0-1

ANHL1

22:00 FT [18] Fleetwood Town 0 - 1 Blackpool +0 0-1

ANHL1

22:00 FT [20] Shrewsbury 1 - 1 Charlton Athletic [22] +0 0-0

ANHL1

22:00 FT [7] Accrington 2 - 1 Milton Keynes Dons [2] +0 1-0

ANHL1

22:00 FT [8] Wimbledon 2 - 4 Bristol Rovers +0 2-3

ANHL1

22:00 FT [15] Burton Albion 1 - 1 Crewe Alexandra [23] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT 1 Northampton 0 - 2 Doncaster Rovers [24] +1/4 0-1

ANHL1

22:00 FT [13] Oxford Utd 1 - 1 Hull City +1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT 1 [3] Plymouth Argyle 1 - 2 Ipswich [21] - 1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [10] Portsmouth 2 - 0 Peterborough Utd - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [4] Sunderland 0 - 1 Wigan [1] - 1 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [13] Tranmere Rovers 1 - 3 Walsall [22] - 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [3] Harrogate Town 0 - 1 Forest Green [1] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [15] Newport 2 - 1 Morecambe - 3/4 1-1

ANHL2

22:00 FT Cambridge Utd 1 - 2 Oldham [24] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [10] Barrow 0 - 1 Salford City [19] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT Bolton 3 - 6 Port Vale [4] +0 1-3

ANHL2

22:00 FT [11] Bradford City 0 - 1 Carlisle [17] +1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT Cheltenham 5 - 3 Exeter City [6] - 1/4 3-1

ANHL2

22:00 FT [20] Mansfield 3 - 3 Crawley Town [8] - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [21] Stevenage 0 - 0 Southend - 1/2 0-0

TBNB

22:00 FT [3] SD Ponferradina 0 - 0 Las Palmas [10] - 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [8] St. Mirren 1 - 1 Aberdeen [7] +1/4 1-1

SCOA

22:00 FT Hamilton 1 - 0 Kilmarnock +3/4 0-0

SCOA

22:00 FT [10] Livingston 2 - 0 Dundee Utd [5] - 1/2 0-0

SCOA

22:00 FT [4] Motherwell 0 - 3 Hibernian [2] +1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [8] Greenock Morton 0 - 2 Hearts +1 1/4 0-1

SCOB

22:00 FT Dundee 1 - 0 Arbroath [3] - 1/2 1-0

SCOB

22:00 FT [4] Raith Rovers 2 - 2 Dunfermline [10] +1/4 1-0

SCOB

22:00 FT Alloa Athletic 0 - 2 Ayr Utd [6] +1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [3] Cove Rangers 1 - 2 Montrose [4] - 3/4 1-0

SCO2

22:00 FT [10] East Fife 2 - 0 Airdrieonians [8] +1/4 1-0

SCO2

22:00 FT Partick Thistle 0 - 0 Dumbarton [2] - 1 1/4 0-0

SCO2

22:00 FT [6] Falkirk 2 - 1 Peterhead [9] - 1 1/4 2-0

BDNB

22:00 FT UD Oliveirense 1 - 2 Arouca +3/4 0-1

NIRA

22:00 FT [12] Portadown FC 0 - 0 Ballymena Utd [11] +1 0-0

NIRA

22:00 FT [2] Larne 2 - 1 Glenavon [9] - 1 0-1

NIRA

22:00 FT [5] Carrick Rangers 1 - 3 Warrenpoint Town [10] +0 0-2

NIRA

22:00 FT [3] Crusaders Belfast 2 - 0 Glentoran [4] - 1/4 0-0

SRBA

22:00 FT [1] FK Partizan 1 - 0 Cukaricki Belgrade [5] - 1 1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [6] Sigma Olomouc 1 - 1 Pribram - 1 1-0

UKRA

22:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 5 - 1 FC Mynai [13] - 2 3/4 3-1

DENA

22:00 FT [12] Vejle 0 - 2 Midtjylland [1] +3/4 0-1

ALGA

22:00 FT [17] ASO Chlef 1 - 0 WA Tlemcen [16] - 1/2 1-0

TBNA

22:15 FT 1 [3] Sevilla 0 - 1 Real Madrid [1] 3 +0 0-0

TBN3

22:15 FT 1 [C2-5] Atzeneta 1 - 1 La Nucía [C2-7] +0 1-0

BIA

22:15 FT Waasland-Beveren 2 - 0 RE Mouscron - 1/4 0-0

GREA

22:15 FT [13] Atromitos 2 - 2 Aris Salonica [8] +0 1-0

KSB

22:15 FT [11] Jeddah Club 1 - 0 Arar FC [19] 0-0

ISRA

22:20 FT [11] Maccabi P.Tikva 1 - 0 Bnei Yehuda - 1/4 0-0

BDNA

22:30 FT [14] Moreirense 1 - 1 Gil Vicente [7] +1/4 0-0

BDNA

22:30 FT [10] Vitoria Guimaraes 1 - 0 Portimonense [6] - 1/2 1-0

HLA

22:30 FT [15] RKC Waalwijk 3 - 2 VVV Venlo - 1/4 1-1

HLB

22:30 FT [17] PSV Eindhoven U21 1 - 1 Roda JC [11] +1/2 1-1

ALBA

22:45 FT [1] Kukesi 1 - 0 Apolonia Fier 0-0

ALBA

22:45 FT [5] Teuta Durres 1 - 1 Kastrioti Kruje [10] 0-0

KSB

22:45 FT [5] Hajer 2 - 0 Al Nojoom [20] 2-0

TBN3

22:59 FT 1 [A1-6] Pontevedra 1 - 1 Deportivo [A1-4] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [B2-6] UD Mutilvera 0 - 0 Haro Deportivo [B2-9] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-10] Covadonga 2 - 1 Marino de Luanco [A2-5] +0 0-1

PHA

22:59 FT 1 [13] Rennes 0 - 2 Lens [2] 3 - 1/4 0-1

NGA

22:59 FT [4] Krasnodar 5 - 0 Rotor Volgograd - 1 1/2 3-0

NGA

22:59 FT [1] Zenit 5 - 1 Ural S.r. [16] - 1 1/2 4-0

BIHA

22:59 FT [8] Velez Mostar 2 - 0 Olimpik Sarajevo 1-0

HUNA

22:59 FT Diosgyori 1 - 3 Ferencvaros [2] +1 1/4 1-2

SVKA

22:59 FT [1] Slo. Bratislava 2 - 0 Trencin [3] - 1 3/4 1-0

SLOA

22:59 FT [9] Aluminij 1 - 2 Mura [6] +1/4 1-0

TNKA

22:59 FT [10] Galatasaray 3 - 0 Hatayspor [5] - 3/4 1-0

UKRU21

22:59 FT 1 [12] Olimpik Donetsk U21 1 - 3 Rukh Vynnyky U21 [3] 0-1

AUTA

22:59 FT 1 [4] Austria Wien 0 - 4 Sturm Graz [2] +1/4 0-1

AUTA

22:59 FT 1 [10] SCR Altach 0 - 4 St.Polten +0 0-1

AUTA

22:59 FT [8] Admira 1 - 0 RB Salzburg [1] +2 3/4 0-0

NPA

22:59 FT [15] Marumo Gallants FC 1 - 1 Amazulu [7] - 1/4 0-1

POLA

23:30 FT [2] Slask Wroclaw 1 - 0 Rakow Czestochowa [6] +3/4 0-0

CYPA

23:30 FT [3] AEK Larnaka 4 - 0 Olympiakos Nic. [8] - 3/4 2-0

JORA

23:30 FT [11] Ma'an SC 1 - 2 Ramtha [1] 0-2

ISRA

23:45 FT 1 [1] Hapoel Haifa 0 - 2 Bnei Sakhnin [7] - 1/2 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-1] Burgos CF 1 - 0 Numancia [A2-3] - 1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [E2-7] Villarrubia CF 2 - 0 Socuellamos [E2-9] - 1/4 1-0

ITA

00:00 FT 1 3 [9] Juventus 2 - 1 Torino [11] 3 - 1 1/2 0-1

BDNB

00:00 FT Vizela 1 - 0 Academico Viseu [12] - 3/4 0-0

TBNB

00:15 FT [9] Mirandes 0 - 0 Lugo [17] - 1/4 0-0

MLTA

00:15 FT 1 Zejtun 2 - 4 Sliema Wanderers [12] 1-2

MLTA

00:15 FT [3] Sirens 1 - 0 Gzira Utd [6] 1-0

TSB

00:15 FT [2] Winterthur 0 - 0 Thun [6] +0 0-0

ANHA

00:30 FT [7] West Ham Utd 1 - 3 Man Utd [4] +1/4 1-0

ANHL2

00:30 FT [16] Colchester Utd 2 - 1 Grimsby - 1/4 1-1

TBNA

00:30 FT 4 [4] Atletico Madrid 2 - 0 Valladolid 2 - 1 1/4 0-0

TBN3

00:30 FT [B1-8] CD Laredo 2 - 2 Athletic Bilbao B [B1-2] +1/4 1-2

ITA3

00:30 FT [A-18] Virtus Verona 0 - 0 Carpi +0 -

DUA

00:30 FT [1] Bayern Munich 3 - 3 Leipzig [10] 1 - 3/4 2-2

NIRA

00:30 FT [6] Linfield 2 - 0 Cliftonville [1] - 1/2 0-0

BIA

00:30 FT 1 [17] OH Leuven 2 - 1 Cercle Brugge [16] - 1/4 1-0

GREA

00:30 FT [1] Olympiakos 4 - 1 Volos NFC [3] - 2 1-1

CZEA

00:30 FT [1] Vik.Plzen 0 - 1 MFk Karvina [16] - 1 1/2 0-1

UKRA

00:30 FT [16] FC Mariupol 1 - 2 Dinamo Kiev [1] +1 1/4 0-1

AUTB

00:30 FT [9] Horn 2 - 1 Floridsdorfer AC [5] +0 -

HLA

00:45 FT [16] Fortuna Sittard 3 - 2 Willem II [2] +1/4 3-0

ISRA

00:50 FT [5] Hapoel Tel Aviv 0 - 0 Maccabi Netanya [14] +1/4 0-0

TBN3

01:00 FT [E1-3] Real Madrid B 2 - 2 Inter de Madrid [E1-4]