KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 06/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [22] Ehime FC 0 - 1 Kyoto Sanga [3] +1/4 0-1

NHATB

11:00 FT [8] Ryukyu 1 - 1 Okayama [4] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT [17] Yokohama SCC 1 - 3 Nagano Parceiro [3] +1/2 0-1

NHAT3

11:00 FT [15] Vanraure Hachinohe 1 - 1 Sagamihara [2] +1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [12] Azul Claro Numazu 1 - 2 Gamba Osaka U23 [14] - 1/2 1-1

NHATA

12:00 FT [9] Oita Trinita 0 - 2 Vegalta Sendai [13] - 3/4 0-1

NHATB

12:00 FT [20] Tochigi SC 2 - 2 Thespa Kusatsu [6] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [14] Renofa Yamaguchi 4 - 1 Giravanz Kita. [21] +1/2 2-1

NHATB

12:00 FT [9] JEF United Chiba 1 - 0 Ventforet Kofu [12] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT Avispa Fukuoka 2 - 2 Zweigen Kan. [17] - 3/4 0-1

NHATB

12:00 FT [16] Mito Hollyhock 1 - 0 Tokushima Vortis +3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [10] Machida Zelvia 1 - 0 Tokyo Verdy [2] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [7] V-Varen Nagasaki 1 - 0 Montedio Yama. [11] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [13] Matsumoto Yama. 3 - 1 Alb. Niigata (JPN) [1] +0 1-1

HQ3

12:00 FT [A-9] Jinju Citizen 2 - 2 Gyeongju Citizen [B-6] 0-1

NHATA

13:00 FT [16] Shonan Bellmare 1 - 2 Gamba Osaka [15] +1/2 1-1

NHATB

13:00 FT [18] Jubilo Iwata 2 - 0 Omiya Ardija [5] - 1/4 2-0

AUTB

16:30 FT [1] SV Lafnitz 1 - 0 Blau Weiss Linz [3] +0 1-0

ACL

17:00 FT [E-1] Beijing Guoan 1 - 0 FC Tokyo [F-2] - 1/4 0-0

BULA

17:15 FT [13] Botev Vratsa 0 - 1 Lok. Plovdiv [3] +3/4 0-1

TBN3

17:30 FT [E1-9] Getafe B 1 - 2 S.S. Reyes [E1-1] - 1/4 0-1

ARMA

17:30 FT [8] Pyunik 0 - 1 Ararat-Armenia [4] +1/2 0-1

TNKA

17:30 FT [8] Fatih Karagumruk 2 - 1 Rizespor [16] - 1/4 2-1

TBN3

18:00 FT 1 [D1-7] Atl. Sanluqueno 0 - 0 UD Tamaraceite [D1-2] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-5] Atl. Baleares 2 - 0 Las Rozas CF [E1-8] - 1 2-0

TBN3

18:00 FT [E2-10] CP Villarrobledo 3 - 2 Talavera [E2-6] +1/2 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-3] Salamanca 1 - 0 Guijuelo [A1-10] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [D2-5] Real Betis B 3 - 0 Sevilla B [D2-3] - 1/4 2-0

TBN3

18:00 FT [A1-2] Celta Vigo II 0 - 3 Compostela [A1-4] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-9] Las Palmas Atl. 1 - 1 Marbella [D1-8] +1/4 0-1

TBN3

18:00 FT 1 [A2-4] Union Langreo 2 - 2 Cultural Leonesa [A2-2] +1/4 1-2

TBN3

18:00 FT [E1-2] Rayo Majada. 1 - 0 Atletico Madrid B [E1-7] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [D2-10] Lorca Deportiva 2 - 2 Granada II [D2-8] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [E1-6] Navalcarnero 0 - 0 UD Poblense [E1-10] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [B2-6] SD Tarazona 2 - 0 Ebro [B2-3] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-3] Don Benito 1 - 0 Melilla CD [E2-2] - 1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [E2-1] Badajoz 1 - 0 Villanovense [E2-4] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [D2-7] Ejido 0 - 2 Linares Deportivo [D2-1] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-2] Hercules CF 0 - 0 Villarreal B [C2-5] - 1/4 0-0

NGA

18:00 FT [5] Rostov 0 - 1 Ufa [15] - 1/4 0-0

BDNB

18:15 FT [15] Vilafranquense 0 - 1 Estoril [1] +1/4 0-0

HLA

18:15 FT [5] Feyenoord 0 - 0 Heracles Almelo [11] - 1 0-0

HLB

18:15 FT [20] Den Bosch 2 - 2 NEC Nijmegen [7] +3/4 2-2

ITA

18:30 FT 2 [8] Verona 1 - 1 Cagliari [17] - 3/4 1-0

POLB

18:30 FT [11] Puszcza Nie. 0 - 1 Sandecja [15] +0 0-0

IRNA

18:30 FT [11] Naft M. Soleyman 3 - 1 Sepahan [2] 1-1

IRNA

18:30 FT [14] Zobahan 0 - 2 Shahr Khodrou [12] 0-1

POLB

18:40 FT [6] Radomiak Radom 0 - 0 Arka Gdynia [5] +0 0-0

ANHA

19:00 FT 1 2 [19] West Brom 1 - 5 Crystal Palace [13] 2 +1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [4] Wehen 2 - 1 Hansa Rostock [3] +0 1-0

PHA

19:00 FT 3 [1] Lille 2 - 1 Monaco [4] +0 0-0

SCOA

19:00 FT [10] Ross County 0 - 4 Rangers [1] +2 0-1

BIHA

19:00 FT [8] Sloboda Tuzla 2 - 0 FK Krupa [11] 0-0

BIHA

19:00 FT [9] Mladost D. Kakanj 0 - 1 Zrinjski [5] 0-1

MKDA

19:00 FT [7] Vardar 0 - 0 Rabotnicki [5] 0-0

MKDA

19:00 FT [12] Belasica Strumica 1 - 3 Makedonija [3] 1-1

MKDA

19:00 FT [4] FC Struga 1 - 1 Academy Pandev [11] 0-0

MKDA

19:00 FT [10] Renova 0 - 0 Sileks Kratovo [9] 0-0

MKDA

19:00 FT [8] Pelister 1 - 3 Shkupi [2] 1-2

MNEA

19:00 FT 1 [4] Iskra Danilo 0 - 1 Rudar [5] 0-0

MNEA

19:00 FT [1] Buducnost 2 - 1 FK Jerezo [8] 2-0

SRBA

19:00 FT [16] Indija 3 - 4 Spartak Subotica [5] -

UKRA

19:00 FT [8] Olimpik Donetsk 3 - 1 Rukh Vynnyky [11] - 1/4 2-0

TQC

19:00 FT [38] Wuhan Zall 0 - 5 Shandong Luneng [1] +2 3/4 0-3

DUB

19:30 FT 1 [18] Wurzburger 2 - 3 Sandhausen [16] +1/4 1-1

DUB

19:30 FT [9] Erzgebirge Aue 0 - 2 Jahn Regensburg [12] +0 0-2

DUB

19:30 FT [10] Paderborn 07 0 - 2 Nurnberg [13] - 1/4 0-1

BULA

19:30 FT [12] Botev Plovdiv 0 - 3 Cska Sofia [2] +1 0-1

BIA

19:30 FT [4] Genk 4 - 2 Antwerpen [2] - 1/4 2-1

CZEB

19:30 FT [13] Taborsko 0 - 1 Dukla Praha [8] +1/2 0-1

TBNA

20:00 FT 2 [8] Granada 3 - 3 Huesca [20] - 1/4 1-1

TBNB

20:00 FT [19] Alcorcon 0 - 1 Almeria [3] +0 0-0

ITA3

20:00 FT [C-7] Foggia 2 - 0 Palermo [C-6] +0 2-0

DUC3

20:00 FT [8] Verl 4 - 2 Hallescher [9] - 1/2 2-1

ESTA

20:00 FT [2] Paide Linname. 7 - 4 Nomme Kalju [4] 3-2

GREA

20:00 FT [11] OFI Creta 0 - 2 Apollon Smirnis [9] - 1/4 0-1

MLTA

20:00 FT 1 [7] Valletta 0 - 3 Floriana [10] 0-1

MNEA

20:00 FT [7] FK Podgorica 1 - 1 Sutjeska [2] 0-1

SRBA

20:00 FT [12] Mladost Lucani 3 - 2 Novi Pazar [14] 2-1

SRBA

20:00 FT [8] Radnik Surdulica 2 - 0 Proleter NS [6] 0-0

SLOA

20:00 FT [8] CM Celje 1 - 1 O.Ljubljana [2] +1/4 0-1

CZEA

20:00 FT [16] Brno 1 - 3 C. Budejovice [10] - 1/4 0-2

TNKA

20:00 FT [10] Antalyaspor 1 - 0 Ankaragucu [19] - 1/4 1-0

TNKB

20:00 FT [4] Altinordu SK 0 - 2 Keciorengucu [8] +1/4 0-1

DENA

20:00 FT [7] Sonderjyske 2 - 1 Nordsjaelland [8] - 1/4 1-0

DENB

20:00 FT [7] Fredericia 0 - 1 Hvidovre IF [9] - 3/4 0-0

CHIB

20:00 FT [10] Cobreloa 4 - 2 Nublense [1] 2-1

CHIB

20:00 FT [5] Melipilla 0 - 1 San Marcos A. [7] 0-0

CHIB

20:00 FT 1 [6] Temuco 2 - 1 Deportes Santa Cruz [15] 1-0

HLA

20:30 FT [3] AZ Alkmaar 1 - 2 Groningen [6] - 1 1-0

HLA

20:30 FT 1 [8] Utrecht 1 - 1 ADO Den Haag [17] - 2 1/4 0-0

NGA

20:30 FT [6] Din. Moscow 1 - 0 Arsenal-Tula [14] - 3/4 1-0

MNEA

20:30 FT [10] OFK Petrovac 1 - 1 Zeta [6] 1-0

TDA

20:30 FT [14] Kalmar 0 - 0 Hacken [3] +3/4 0-0

TDA

20:30 FT 1 [4] Djurgardens 1 - 0 Varbergs BoIS [11] - 1 1/2 0-0

TDA

20:30 FT [2] Elfsborg 2 - 2 AIK Solna [9] - 1/2 2-0

TDA

20:30 FT [1] Malmo 4 - 0 Ostersunds [13] - 2 1/2 4-0

TDA

20:30 FT [16] Falkenbergs 2 - 3 Mjallby AIF [5] - 1/2 1-1

TDA

20:30 FT [12] Goteborg 2 - 0 Sirius [10] - 3/4 1-0

TDA

20:30 FT [7] Orebro 2 - 1 Hammarby [8] +1 1-0

TDA

20:30 FT [6] Norrkoping 3 - 4 Helsingborg [15] - 2 3-4

AUTA

20:30 FT 1 [7] Hartberg 1 - 3 Rapid Wien [2] +1 1/4 0-2

AUTA

20:30 FT [6] Wattens 4 - 1 Wolfsberger AC [5] +0 2-0

CHIA

20:30 FT [13] San. Wanderers 1 - 1 Coquimbo Unido [14] - 1/2 0-1

NPA

20:30 FT [9] Baroka FC 2 - 1 Chippa Utd [13] - 1/4 0-1

NPA

20:30 FT [8] TS Galaxy 0 - 1 Stellenbosch FC [12] - 1/4 0-0

ACL

21:00 FT [F-1] Ulsan Hyundai 3 - 0 Melb. Victory [E-2] - 1 1/2 0-0

ITA

21:00 FT 4 [19] Parma 0 - 0 Benevento [15] 4 - 1/4 0-0

ITA

21:00 FT 1 5 [5] Roma 0 - 0 Sassuolo [9] 3 - 1 0-0

ITB

21:00 FT 1 [16] Reggiana 3 - 0 Monza [3] +1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [A-9] Carrarese 1 - 2 Pergolettese [A-12] - 1 0-0

ITA3

21:00 FT [C-5] Teramo 2 - 2 Vibonese [C-16] - 3/4 1-1

ITA3

21:00 FT 1 [A-11] Grosseto 1 - 1 Novara [A-15] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-8] Pontedera 2 - 2 Como [A-1] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [C-17] Potenza SC 2 - 3 Viterbese Calcio [C-11] +0 2-0

ITA3

21:00 FT 1 [A-7] Juventus U23 3 - 1 Aurora Pro Patria [A-4] - 1/4 2-0

ITA3

21:00 FT [A-5] Lecco 4 - 1 Pistoiese [A-17] - 3/4 2-0

ITA3

21:00 FT [A-10] Albinoleffe 0 - 0 US Olbia [A-16] - 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [B-20] Arezzo 0 - 4 Alto Adige [B-3] 0-3

ITA3

21:00 FT 1 [C-8] Catania 1 - 1 Cavese [C-19] - 1 1-0

ITA3

21:00 FT [A-20] Luchese 0 - 2 Alessandria [A-6] 0-0

ITA3

21:00 FT [A-14] Piacenza 6 - 0 Pro Sesto [A-13] +0 3-0

ITA3

21:00 FT [B-19] Ravenna 1 - 3 Padova [B-1] +1/2 1-1

ITA3

21:00 FT [C-1] Ternana 3 - 0 AS Bisceglie [C-18] 2-0

ITA3

21:00 FT [B-5] Triestina 0 - 1 Sambenedettese [B-9] - 1/4 0-0

DUC4T

21:00 FT [7] Fort.Dusseldorf II 0 - 1 Schalke 04 II - 1/2 0-1

PHA

21:00 FT [9] Angers 2 - 0 Lorient [17] - 3/4 1-0

PHA

21:00 FT [15] Bordeaux 1 - 0 Stade Brestois [13] 3 - 1/4 0-0

PHA

21:00 FT [20] Dijon 0 - 0 Saint Etienne [16] +1/2 0-0

PHA

21:00 FT [19] Nantes 0 - 4 Strasbourg [14] - 1/4 0-2

POLA

21:00 FT [10] Piast Gliwice 1 - 1 Zaglebie Lubin [7] - 1/2 1-1

BIHA

21:00 FT [2] Zeljeznicar 2 - 3 Siroki Brijeg [3] 0-1

CROA

21:00 FT [8] Slaven Belupo 1 - 5 Dinamo Zagreb [1] +3/4 0-2

NORB

21:00 FT [9] HamKam 1 - 1 Lillestrom [2] +1/4 1-0

SVKA

21:00 FT 1 [2] Dunajska Stred 1 - 3 Zlate Moravce [5] - 1 1/2 1-2

CYPA

21:00 FT [11] EN Paralimni 1 - 5 Apollon Limassol [3] +1 0-2

DENB

21:00 FT [10] Vendsyssel FF 2 - 1 Silkeborg IF [3] +1 1/4 1-1

ANHA

21:15 FT 1 [20] Sheffield Utd 1 - 2 Leicester City [3] 3 +1/2 1-1

HUNA

21:15 FT [9] Budapest Honved 2 - 2 MTK Budapest [4] - 1/4 2-0

KSAA

21:25 FT [9] Al Qadisiya 2 - 1 Al Shabab (KSA) [1] 1-1

TBN3

21:30 FT 1 [A2-8] Valladolid II 0 - 1 CD Lealtad [A2-5] - 1/4 0-1

DUA

21:30 FT 4 [12] Wer.Bremen 1 - 2 Stuttgart [10] 4 +0 0-1

MNEA

21:30 FT [9] OFK Titograd 1 - 1 Decic Tuzi [3] 0-0

BULA

21:45 FT [11] Slavia Sofia 0 - 2 Ludogorets [1] +1 1/4 0-0

TBNB

22:00 FT [2] Espanyol 2 - 0 Sporting Gijon [5] - 1/2 0-0

SCOA

22:00 FT [2] Celtic 1 - 1 St. Johnstone [8] - 1 1/2 0-0

BDNA

22:00 FT [12] Nacional Madeira 1 - 3 Santa Clara [7] +0 1-2

BDNB

22:00 FT [18] Porto B 1 - 2 Academica Coim [3] +0 0-2

POLB

22:00 FT [3] Gornik Leczna 4 - 1 Zaglebie Sosno [17] +0 1-0

BIA

22:00 FT [8] Beerschot-Wilrijk 0 - 1 Eupen [14] - 1/2 0-1

BIB

22:00 FT [3] Westerlo 2 - 1 Lommel [4] - 1/4 1-0

SRBA

22:00 FT [18] Zlatibor Cajetina 0 - 1 Crvena Zvezda [1] 0-1

CZEA

22:00 FT [15] Mlada Boleslav 0 - 2 Teplice [14] - 3/4 0-1

TSA

22:00 FT [8] Luzern 2 - 3 Young Boys [1] +3/4 0-3

TSA

22:00 FT [7] Zurich 4 - 0 Lausanne Sports [5] +0 2-0

UKRA

22:00 FT [5] Desna Chernigiv 1 - 0 Vorskla [4] - 1/2 0-0

UKRA

22:00 FT [3] Zorya 3 - 1 SK Dnipro-1 [10] - 1 0-0

DENA

22:00 FT [4] Kobenhavn 2 - 0 AC Horsens [12] - 1 2-0

TBNA

22:15 FT 3 [12] Osasuna 0 - 2 Real Betis [6] 2 +0 0-0

GREA

22:15 FT [10] Pas Giannina 2 - 0 Lamia FC [12] - 1/2 1-0

GREA

22:15 FT 1 [3] PAOK 2 - 0 Asteras Tripolis [6] - 1 1/4 0-0

TBN3

22:30 FT [B2-1] CD Calahorra 1 - 0 Ejea [B2-7] 0-0

HLA

22:45 FT [10] Heerenveen 2 - 2 PSV Eindhoven [2] +1 0-1

TBN3

22:59 FT [D2-9] Yeclano Dep. 0 - 2 UCAM Murcia [D2-2] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [B2-10] Izarra 1 - 1 Tudelano [B2-4] +0 1-1

TBN3

22:59 FT [E2-5] Extremadura UD 1 - 1 Merida [E2-8] - 3/4 1-1

TBN3

22:59 FT [B1-11] Leioa 1 - 1 Amorebieta [B1-1] +0 0-1

TBN3

22:59 FT [A1-6] Racing Ferrol 4 - 0 Coruxo [A1-8] - 1/2 2-0

TBN3

22:59 FT [B2-2] SD Logrones 2 - 0 Osasuna B [B2-8] - 1/2 2-0

TBN3

22:59 FT 1 [D2-6] Murcia 0 - 1 Cordoba [D2-4] +0 0-0

PHA

22:59 FT [12] Stade Reims 0 - 0 Nice [11] - 1/4 0-0

NGA

22:59 FT [2] CSKA Moscow 2 - 2 Khimki [10] - 1 1/4 1-0

POLB

22:59 FT [4] GKS Tychy 2 - 0 Odra Opole [8] - 1/4 1-0

BIHA

22:59 FT [4] Borac Banja Luka 2 - 2 Sarajevo [1] 1-0

NORA

22:59 FT [10] Brann 1 - 1 Sarpsborg [12] - 1/2 0-0

NORA

22:59 FT [11] Sandefjord 2 - 2 Viking [6] +0 1-0

NORA

22:59 FT [13] Stromsgodset 2 - 2 Haugesund [9] - 1/2 1-0

NORA

22:59 FT [1] Bodo Glimt 5 - 2 Stabaek [8] - 1 3/4 3-0

NORA

22:59 FT [14] Mjondalen 1 - 0 Start Kristiansand [15] +0 0-0

TNKA

22:59 FT [20] Denizlispor 0 - 2 Fenerbahce [3] +1 0-2

TNKB

22:59 FT [5] Adana Demirspor 2 - 0 Akhisar Bld. [16] - 3/4 1-0

AUTA

22:59 FT [3] Lask 3 - 0 SV Ried [10] - 2 2-0

CROA

23:05 FT [5] Hajduk Split 1 - 2 HNK Rijeka [4] - 1/2 1-1

SLOA

23:15 FT 1 [1] Maribor 3 - 1 Gorica [10] - 1 1/2 1-1

ANHA

23:30 FT 1 [8] Tottenham 2 - 0 Arsenal [10] 2 - 1/4 2-0

TBN3

23:30 FT [A1-1] Zamora CF 2 - 0 CF Salmantino [A1-9] - 1/2 2-0

ITA3

23:30 FT [C-4] Catanzaro 3 - 1 Turris Neapolis [C-14] - 1/2 1-1

ITA3

23:30 FT [B-4] Perugia 2 - 0 Imolese Calcio [B-16] - 1 2-0

ITA3

23:30 FT 2 [B-7] Feralpisalo 1 - 3 Mantova [B-11] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [C-13] Virtus Francavilla 1 - 0 Avellino [C-3] +0 1-0

ITA3

23:30 FT [B-15] Pesaro 0 - 0 Fano [B-17] - 1/4 0-0

POLA

23:30 FT [9] Lech Poznan 4 - 0 Podbeskidzie [15] - 1 3/4 2-0

HUNA

23:30 FT [6] Paksi 1 - 0 MOL Fehervar FC [3] +3/4 0-0

RMNA

23:30 FT [16] CSMS Politehnica Iasi 0 - 2 CFR Cluj [2] +1 1/4 0-1

CYPA

23:30 FT [12] Ermis Aradippou 1 - 1 Pafos FC [7] +3/4 0-1

KSAA

23:45 FT [11] Al Wehda (KSA) 1 - 2 Al Ittihad (KSA) [3] +1/4 0-1

TBN3

00:00 FT [C1-4] Lleida Esportiu 2 - 2 Gimnastic T. [C1-1] +0 0-0

ITA

00:00 FT 1 3 [20] Crotone 0 - 4 Napoli [6] 3 +1 1/4 0-1

DUA

00:00 FT 2 [18] Schalke 04 0 - 3 B.Leverkusen [6] 2 +1 0-1

BDNB

00:00 FT 1 [17] Varzim 1 - 3 Cova Piedade [13] - 1/4 0-2

DENA

00:00 FT [11] Lyngby 0 - 3 Randers [5] +1/2 0-0

TBNB

00:15 FT [22] Albacete 0 - 2 Girona [9] +1/4 0-0

BIA

00:15 FT [10] Standard Liege 2 - 2 KV Mechelen [9] - 1/4 1-0

MLTA

00:15 FT [16] Senglea Athletic 1 - 2 Birkirkara [4] 0-1

TBNA

00:30 FT 3 [7] Villarreal 0 - 0 Elche [19] 2 - 1 1/2 0-0

BDNA

00:30 FT [11] Rio Ave 0 - 0 Boavista [18] - 1/4 0-0

GREA

00:30 FT [4] AEK Athens 1 - 2 Panathinaikos [5] - 1/2 0-2

CZEA

00:30 FT [2] Sparta Praha 0 - 3 Slavia Praha [1] +1/2 0-2

UKRA

00:30 FT [7] Kolos Kovalivka 1 - 1 PFK Aleksandriya [6] +0 1-0

ISRA

01:00 FT 1 [10] Hapoel Hadera 1 - 1 Hapoel Kfar Saba [13] +0 1-0

NORA

01:00 FT [2] Molde 2 - 1 Aalesund [16] - 2 3/4 1-0

FAIC

01:40 FT Shamrock Rovers 2 - 2 Dundalk - 1/2 0-0

ECUA

01:45 FT [15] Independiente JT 2 - 0 Nacional Quito - 1 2-0

HLB

02:00 FT [3] NAC Breda 0 - 1 Dordrecht 90 [19] - 1 1/2 0-0

BIB

02:00 FT [5] RWD Molenbeek 1 - 1 Deinze [6] +0 1-0

BRA

02:00 FT [6] Gremio/RS 4 - 0 Vasco DG/RJ [17] - 1 1-0

BRA

02:00 FT [4] Sao Paulo/SP 1 - 0 SC Recife/PE [15] - 1 1/4 1-0

BLVA

02:00 FT [9] CA Palmaflor 0 - 0 Nacional Potosi [7] - 3/4 0-0

ANHA

02:15 FT 1 [7] Liverpool 4 - 0 Wolves [12] 1 - 1 1-0

TBNB

02:30 FT [18] Sabadell 0 - 1 Real Oviedo [11] +1/4 0-0

ITA

02:45 FT 2 [10] Sampdoria 1 - 2 AC Milan [2] 1 +3/4 0-1

BIA

02:45 FT [3] Oostende 2 - 1 Gent [12] +1/4 0-1

TBNA

03:00 FT 1 1 [18] Alaves 0 - 0 Real Sociedad [5] +1/2 0-0

TBNB

03:00 FT [21] Zaragoza 1 - 0 Fuenlabrada [12] +0 0-0

ITB

03:00 FT [13] Vicenza 1 - 1 Cosenza [17] - 1/2 0-0

PHA

03:00 FT 1 1 [6] Metz 1 - 3 Lyon [3] +1 1/4 0-1

BDNA

03:00 FT [10] Belenenses 2 - 1 Braga [3] +1 2-0

BDNA

03:00 FT [4] Benfica 2 - 1 Pacos Ferreira [5] - 1 1/2 0-1

USAA

03:00 FT [Dong-4] Columbus Crew 1 - 0 New England [Dong-7] +0 0-0

ARGB

03:10 FT [A1-6] Guillermo 4 - 2 CA Mitre Salta [A1-5] - 1/4 2-0

ARGB

03:10 FT [B-1] Def.Belgrano 0 - 1 San Martin Tucuman [B-8] - 1/4 0-0

COLB

03:30 FT [9] Dep.Quindio 2 - 0 Llaneros FC [13] - 1/2 0-0

BLVA

04:00 FT [1] Bolivar 4 - 0 Royal Pari [4] - 1 1/4 0-0

ECUA

04:00 FT [10] Guayaquil City 3 - 1 Liga de Portoviejo - 1/2 1-0

CRCA

04:00 FT [A-6] Perez Zeledon 1 - 4 Cartagines [B-3] +1/4 1-2

CRCA

04:00 FT [A-5] Guadalupe FC 3 - 0 San Carlos [B-5] +0 1-0

CRCA

04:00 FT [A-4] Municipal Grecia 0 - 3 Dep. Saprissa [B-1] +3/4 0-2

BRA

04:15 FT [3] Atl. Mineiro/MG 2 - 2 Internacional/RS [2] - 3/4 1-1

BRB

04:15 FT [17] Figueirense/SC 2 - 0 Nautico/PE [16] +0 0-0

BLVA

04:15 FT [11] Real Potosi 3 - 5 The Strongest [3] +1 1/4 1-2

PARA

04:15 FT CS San Lorenzo 3 - 3 Sol de America [9] +0 1-1

ARGB

05:00 FT [A-4] Agropecuario AAC 1 - 0 Temperley [A-8] +0 0-0

COLB

05:00 FT [8] Cortulua 2 - 1 Leones FC [1] - 1/4 1-0

ARGA

05:10 FT [B-4] Independiente 1 - 0 Defensa YJ [B-3] - 1/2 1-0

CHIA

05:30 FT [2] U. La Calera 6 - 2 Everton CD [8] - 1/4 3-1

PARA

06:30 FT [3] Guarani CA 2 - 0 Olimpia Asuncion [2] +1/4 0-0

ECUA

07:00 FT [1] Emelec 1 - 1 Barcelona SC [2] +0 1-1

ARGA

07:30 FT [B-8] Talleres Cordoba 0 - 0 Boca Juniors [B-6] +1/4 0-0

ARGA

07:30 FT [B-12] Newells Old Boys 3 - 1 Lanus [B-2] - 1/4 1-1

MEXA

07:30 FT [17] Pumas UNAM 4 - 0 Cruz Azul [2] +1/4 3-0

BLVA

07:45 FT [10] Oriente Petrolero 2 - 3 CD Guabira [6] - 1/2 0-0

MEXB

10:00 FT [4] Atlante 0 - 0 Pumas Tabasco [7] 0-0

TBN3

17:30 Hoãn