KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/04/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 06/04/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VNC

16:00 FT [25] Thừa Thiên Huế 0 - 5 Sài Gòn FC [3] 0-2

AUSA

16:05 FT [1] Melbourne City 4 - 0 Sydney FC [8] - 3/4 1-0

NHATA

16:30 FT [11] Kyoto Sanga 1 - 1 Gamba Osaka [12] - 1/4 1-0

EUW19VL

17:00 FT [4-3] Hungary U19 Nữ 2 - 1 Thụy Sỹ U19 Nữ [5-2] 1-0

NHATA

17:00 FT [15] Jubilo Iwata 1 - 1 Kawasaki Fro. [1] +3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [4] Sanf Hiroshima 2 - 0 Yokohama FM [3] +0 1-0

NHATA

17:00 FT [10] Avispa Fukuoka 0 - 1 Kashima Antlers [2] +1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [6] Sagan Tosu 5 - 0 Consa. Sapporo [8] +0 1-0

NHATA

17:00 FT [9] FC Tokyo 3 - 1 Vissel Kobe [18] - 1/4 0-1

HQA

17:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 0 - 3 Gimcheon Sangmu [9] +0 0-2

HQB

17:00 FT [10] Ansan Greeners 1 - 2 Anyang [4] +1/2 0-1

HQB

17:00 FT [1] Gwangju 1 - 0 Busan I'Park [11] - 1 0-0

VNC

17:00 FT [12] ĐT Long An 1 - 0 Khánh Hòa [20] 1-0

NHATA

17:30 FT 1 [14] Urawa Red 1 - 1 Shimizu S-Pulse [16] - 1/2 1-0

NHATA

17:30 FT [13] Nagoya Grampus 2 - 1 Shonan Bellmare [17] - 1/2 0-1

HQA

17:30 FT [4] Pohang Steelers 2 - 0 Suwon FC [11] - 1/4 1-0

HQA

17:30 FT [7] FC Seoul 2 - 2 Gangwon [10] - 1/4 0-1

HQB

17:30 FT [6] Chungnam Asan 2 - 2 Gyeongnam [7] - 1/4 1-0

EUW19VL

18:00 FT [4-1] Đan Mạch U19 Nữ 2 - 0 Croatia U19 Nữ [12-1] - 3 1/2 2-0

ARMA

18:00 FT 1 [4] Alashkert 3 - 0 Noravank SC [7] - 1 2-0

MKDA

18:00 FT [9] FK Skopje 0 - 0 Shkupi [1] +3/4 0-0

THAA

18:00 FT [2] BG Pathum United 7 - 2 Prachuap FC [13] - 1 5-1

AUSA

18:05 FT [12] Perth Glory 0 - 1 Melb. Victory [2] +3/4 0-0

THAA

18:30 FT [1] Buriram Utd 1 - 1 Chiangrai Utd [6] - 1 0-0

ITB

19:00 FT [12] Parma 4 - 3 Como [14] - 3/4 1-0

NGB

19:00 FT 1 [11] Krasnodar B 2 - 0 Neftekhimik Nizh [8] +1/4 2-0

NGB

19:00 FT [5] Yenisey 1 - 2 FK Orenburg [3] +1/4 0-1

MNEA

19:00 FT [10] FK Podgorica 0 - 1 Sutjeska [1] 0-1

EUW19VL

19:30 FT [7-1] Italia U19 Nữ 6 - 0 Bosnia & Herz U19 Nữ [13-1] - 2 1/2 2-0

EUW19VL

19:30 FT [5-1] Anh U19 Nữ 3 - 0 Wales U19 Nữ [10-1] 0-0

ITA3

19:30 FT [C-14] Taranto 2 - 0 SS Monopoli [C-5] +1/4 2-0

SINA

19:30 FT [8] Young Lions 0 - 1 Lion City Sailors [1] 0-1

SINA

19:30 FT [4] Tampines Rovers 3 - 3 Tanjong Pagar [3] 2-0

EUW19VL

20:00 FT [2-1] Pháp U19 Nữ 3 - 0 Hy Lạp U19 Nữ [9-2] 1-0

EUW19VL

20:00 FT [8-3] Đảo Faroe U19 Nữ 0 - 2 Azerbaijan U19 Nữ [7-4] +1/4 0-2

NGB

20:00 FT [10] Spartak Moscow B 2 - 0 Fakel [2] +1/4 1-0

NGB

20:00 FT 1 [15] Olim. Dolgiye Prudy 2 - 1 Volgar Astrakhan [16] +0 2-1

MKDA

20:00 FT [7] Bregalnica Stip 0 - 3 Rabotnicki [8] - 1/2 0-1

MKDA

20:00 FT [11] Borec Veles 1 - 1 Academy Pandev [2] +1 0-1

MKDA

20:00 FT [10] Tikves Kavadarci 2 - 0 FC Struga [6] - 1/4 2-0

MKDA

20:00 FT [5] Renova 0 - 1 Makedonija [4] - 1/4 0-0

MKDA

20:00 FT [12] Pelister 0 - 2 Shkendija [3] +1 1/4 0-0

MNEA

20:00 FT [2] Buducnost 2 - 0 Rudar [8] - 1 1/4 1-0

MNEA

20:30 FT [6] FK Jerezo 3 - 1 Iskra Danilo [4] 2-0

NGB

21:00 FT 2 [6] Alania Vla 0 - 3 Baltika [7] - 1/4 0-2

ARMA

21:00 FT [9] BKMA Yerevan 3 - 2 Ararat Y [3] +3/4 1-1

BLRC

21:00 FT [3] Neman Grodno 2 - 1 Bate Borisov [2] 0-1

GEOA

21:00 FT [6] FC Telavi 0 - 0 Samgurali Tskh. [3] +0 0-0

LATA

21:00 FT [3] FK Liepaja 5 - 1 BFC Daugava [6] - 1 3/4 1-0

SRBC

21:00 FT [9] FK Novi Pazar 1 - 0 FK Metalac GM [4] 1-0

CYPC

21:00 FT [5] EN Paralimni 0 - 4 Ethnikos Achnas [2] +1/4 0-1

MASL

21:00 FT [4] Kedah FA 1 - 0 Pahang [7] - 3/4 0-0

MASL

21:00 FT 1 [5] Kuala Lumpur FA 0 - 3 Darul Takzim [1] +1 1/2 0-1

MASL

21:00 FT [8] Petaling Jaya City 3 - 0 Terengganu [11] +1/2 3-0

LATA

21:30 FT 1 [2] Valmiera / BSS 1 - 1 METTA/LU Riga [7] - 1 3/4 1-1

CZEB

21:30 FT [16] Vik.Zizkov 1 - 2 Sellier&Bellot Vlasim [2] 1-1

CZEB

21:30 FT [6] Varnsdorf 0 - 2 Brno [1] +1/4 0-2

CZEB

21:30 FT [13] Pribram 2 - 0 Usti & Labem [15] - 1/2 1-0

CZEB

21:30 FT [9] Dukla Praha 1 - 2 Jihlava [7] - 3/4 1-2

EUW19VL

22:00 FT [6-1] T.B.Nha U19 Nữ 9 - 0 Romania U19 Nữ [11-1] 2-0

EUW19VL

22:00 FT [6-3] B.D.Nha U19 Nữ 0 - 2 Hà Lan U19 Nữ [1-2] +1 3/4 0-1

NGB

22:00 FT [17] Kamaz 0 - 2 Rotor Volgograd [18] +0 0-1

NGB

22:00 FT [20] Tekstilshchik Ivanov 1 - 2 Metallurg Lipetsk [19] +0 1-0

GEOA

22:00 FT [2] Dinamo Tbilisi 2 - 1 Dila Gori [4] - 1 2-0

LITA

22:00 FT [3] Hegelmann Litauen 2 - 0 Banga [8] - 1 3/4 1-0

MNEA

22:00 FT [9] Zeta 1 - 2 Decic Tuzi [3] 0-2

SRBC

22:00 FT [5] FK Partizan 2 - 0 FK Loznica [7] 2-0

NPA

22:00 FT [8] Golden Arrows 0 - 2 Stellenbosch FC [4] - 1/4 0-0

NPA

22:00 FT [15] Baroka FC 0 - 1 Amazulu [7] +0 0-0

NPA

22:00 FT [3] Royal AM 2 - 0 Marumo Gallants FC [11] - 1/2 1-0

EUW19VL

22:30 FT [3-4] Slovenia U19 Nữ 3 - 1 Moldova U19 Nữ [10-4] - 2 1/2 2-0

EUW19VL

22:30 FT [12-3] Liechtenstein U19 Nữ 0 - 2 North Macedonia U19 Nữ [8-2] 1 +2 1/4 0-1

NPA

22:30 FT [10] Sekhukhune Utd 0 - 1 Orlando Pirates [6] +1/2 0-0

DUC4BA

22:45 FT [13] FC Pipinsried 2 - 2 Rosenheim [20] - 1 1-1

NGB

22:59 FT 1 [1] Torpedo Moscow 0 - 0 Akron Togliatti [9] - 1 0-0

NGB

22:59 FT [12] Kuban 2 - 2 Tom Tomsk [14] - 1/2 0-0

NGB

22:59 FT 2 [13] Veles Moscow 1 - 2 SKA-Khabarovsk [4] +0 0-1

POLB

22:59 FT 1 [14] Puszcza Nie. 1 - 1 Zaglebie Sosno [15] +0 0-0

POLB

22:59 FT [5] Odra Opole 1 - 1 Gornik Polkowice [17] - 1/4 1-0

POLC

22:59 FT [6] Rakow Czestochowa 1 - 0 Legia Wars. [7] - 1/2 1-0

LATA

22:59 FT [1] Rigas Futbola Skola 0 - 0 FK Auda [5] - 1 1/2 0-0

MNEA

22:59 FT [5] Mornar Bar 1 - 1 OFK Petrovac [7] 1-0

NORC

22:59 FT [6] Molde 3 - 0 Stromsgodset [4] - 1 1/4 0-0

CYPC

22:59 FT [8] Anorthosis 1 - 0 Apoel FC [1] - 1/4 1-0

ITA3

23:00 FT [A-14] Fiorenzuola 1 - 0 Juventus U23 [A-8] 0-0

NGA

23:00 FT [10] Rostov 1 - 0 Krylya Sovetov [8] - 1/4 1-0

DUA

23:30 FT 3 [14] Augsburg 2 - 1 Mainz [8] 2 +1/4 1-0

SRBC

23:30 FT [11] FK Rad 0 - 4 FK Vojvodina [10] 0-4

SRBC

23:30 FT [1] Crvena Zvezda 4 - 0 Backa Topola [2] 1-0

TBN3

00:00 FT [A2-20] UE Costa Brava 0 - 0 Sevilla B [A2-7] +0 0-0

TBN3

00:00 FT 1 [A1-19] Valladolid II 2 - 1 Talavera [A1-15] +1/4 0-1

ITB

00:00 FT [3] Monza 2 - 0 Ascoli [6] - 3/4 2-0

ITB

00:00 FT 1 [4] Pisa 0 - 0 Brescia [5] - 1/4 0-0

ITB

00:00 FT [11] Cittadella 0 - 0 Perugia [9] +0 0-0

ITB

00:00 FT [17] Vicenza 1 - 1 Crotone [19] - 1/4 1-1

DUC3

00:00 FT [14] Hallescher 1 - 0 Freiburg II [11] - 1/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [2] CZ Jena 2 - 0 Luckenwalde [12] - 3/4 1-0

DUC4DB

00:00 FT [18] Auerbach 1 - 3 C. Leipzig [11] +1/4 1-0

DUC4DB

00:00 FT [3] Lok.Leipzig 2 - 0 Meuselwitz [13] - 1 0-0

DUC4DB

00:00 FT [9] Tennis Borussia B. 0 - 4 Hertha Berlin II [10] +0 0-0

DUC4DB

00:00 FT [15] FC Eilenburg 1 - 2 Chemnitzer [5] +1 1-1

DUC4DB

00:00 FT [7] E.Cottbus 3 - 1 Ger.Halberstadt [14] - 1 1/2 1-0

DUC4N

00:00 FT 1 [11] Stuttgart II 0 - 1 Sonnenhof [16] - 1/4 0-1

DUC4N

00:00 FT [12] Hoffenheim II 1 - 2 TSV Schott Mainz [17] - 1 1/4 1-2

DUC4N

00:00 FT [8] Hessen Kassel 2 - 1 Mainz II [5] +1/4 1-1

DUC4N

00:00 FT [1] Elversberg 3 - 1 Aalen [14] - 1 3/4 1-1

GEOA

00:00 FT [8] Torpedo Kut. 4 - 2 Lokomotiv T [10] - 1/2 2-0

LITA

00:00 FT [7] Siauliai 1 - 0 FK Riteriai [5] +1/2 0-0

DUC4T

00:30 FT 1 [18] Sportfreunde Lotte 0 - 1 Uerdingen [19] 0-0

NPA

00:30 FT [16] Moroka Swallows 2 - 4 Mamelodi Sun. [1] +3/4 1-3

NPA

00:30 FT [12] Maritzburg Utd 0 - 1 Cape Town City [5] +0 0-1

SVKC

00:45 FT [1] Spartak Trnava 3 - 0 Senica [4] - 1 3/4 1-0

ITC2

01:00 FT [13] Alto Adige 0 - 1 Padova [19] - 1/4 0-0

KSB

01:20 FT [16] Al Jeel 1 - 0 Al Shoalah [15] +1/4 1-0

EUW19VL

01:30 FT [5-4] Bắc Ireland U19 Nữ 1 - 1 Malta U19 Nữ [11-4] 1-0

EUW19VL

01:30 FT [2-3] Iceland U19 Nữ 1 - 2 Bỉ U19 Nữ [3-2] 0-1

ANHA

01:30 FT 2 [18] Burnley 3 - 2 Everton [16] 2 - 1/4 1-2

POLB

01:30 FT [8] Katowice 0 - 2 Widzew Lodz [2] +1/4 0-1

ANHB

01:45 FT [4] Nottingham Forest 2 - 0 Coventry [12] - 1/2 1-0

ANHB

01:45 FT [7] Middlesbrough 0 - 1 Fulham [1] +1/4 0-0

SCOB

01:45 FT [9] Dunfermline 2 - 0 Raith Rovers [5] - 1/4 1-0

C1

02:00 FT 1 [H-2] Chelsea 1 - 3 Real Madrid [D-1] 1 - 1/2 1-2

C1

02:00 FT 1 [F-2] Villarreal 1 - 0 Bayern Munich [E-1] +1 1-0

WNBM

02:00 FT [E-4] St.Vincent Nữ 5 - 1 BV Islands Nữ [E-5] 3-0

WNBM

02:00 FT [F-4] Dominica Nữ 8 - 1 Turks & Caicos Nữ [F-5] 4-1

ANHB

02:00 FT [10] West Brom 2 - 0 Bournemouth [2] +0 2-0

KSB

02:00 FT [4] Al Wehda (KSA) 1 - 0 Al Ain (KSA) [12] - 3/4 1-0

KSB

02:00 FT [10] Al Oruba (KSA) 2 - 1 Jeddah Club [13] - 1/4 1-1

COLC

02:00 FT 1 [3] Real Santander 1 - 5 Union Magdalena [6] - 1/4 0-4

EGYA

02:30 FT [3] Ahly Cairo 1 - 0 Ittihad Alexandria [12] - 1 1/2 1-0

EGYA

02:30 FT [2] Pyramids FC 2 - 3 Zamalek SC [1] - 1/4 2-2

WNBM

03:00 FT [A-4] Antigua & Bar Nữ 1 - 0 Anguilla Nữ [A-5] 1-0

WNBM

03:00 FT [B-5] US Virgin Islands Nữ 0 - 1 Curacao Nữ [B-4] 0-1

COLC

03:00 FT [2] Tigres(COL) 1 - 0 Patriotas [18] - 1/4 1-0

WNBM

04:00 FT 1 [C-5] Grenada Nữ 0 - 2 Cayman Islands Nữ [C-4] 0-0

COLB

04:00 FT [13] Barranquilla 1 - 2 Llaneros FC [7] +1/4 0-2

LIB

05:00 FT [H-2] Talleres Cordoba 1 - 0 Univ. Catolica(CHL) [H-3] - 1/2 1-0

LIB

05:00 FT [C-4] Bragantino/SP 2 - 0 Nacional Montevideo [C-3] - 3/4 1-0

LIB

05:00 FT [D-4] America/MG 0 - 2 Independiente JT [D-3] - 1/2 0-1

WNBM

05:00 FT [D-5] Belize Nữ 1 - 1 Aruba Nữ [D-4] 1-1

MEXB

05:00 FT [5] Mineros de Zac. 1 - 1 Sonora [6] - 1/4 0-0

SUD

05:15 FT [G-4] General Caballero 1 - 1 Dep.Guaira [G-3] - 1/2 1-0

SUD

05:15 FT [H-3] Fluminense/RJ 3 - 0 Oriente Petrolero [H-4] - 2 1/4 2-0

SUD

05:15 FT 1 [H-2] Union Santa Fe 1 - 1 Junior Barranquilla [H-1] - 1/4 1-1

COLC

05:30 FT [9] Jag de Cordoba 2 - 1 Alianza Petrolera [16] - 1/4 1-1

LIB

07:00 FT [D-2] Deportes Tolima 0 - 2 Atl. Mineiro/MG [D-1] +1/2 0-1

LIB

07:00 FT [A-3] Dep.Tachira 0 - 4 Palmeiras/SP [A-1] +1 0-2

LIB

07:00 FT 1 [F-4] Alianza Lima 0 - 1 River Plate [F-1] +1 1/2 0-0

MEXA

07:00 FT [15] Toluca 2 - 2 Monterrey [7] +1/2 1-2

MEXB

07:05 FT 1 [17] Tampico Madero 2 - 2 Celaya [3] +0 1-1

SUD

07:30 FT [E-4] 9 de Octubre 2 - 2 Internacional/RS [E-1] +3/4 0-2

SUD

07:30 FT [F-3] Antofagasta 1 - 3 Defensa YJ [F-4] +1/2 0-2

COLC

08:00 FT [12] Rionegro Aguilas 0 - 1 Pereira [13] - 1/4 0-0

LIB

09:00 FT [A-4] Inde. Petrolero 1 - 1 Emelec [A-2] +0 0-0

CCFCL

09:00 FT [4] Seattle Sounders 3 - 1 New York City [1] +0 2-1

CRCA

09:00 FT [5] Dep. Saprissa 2 - 2 Guanacasteca [12] - 1 1/4 1-0

MEXB

09:05 FT [8] Cancun FC 1 - 0 Tlaxcala FC [11] - 1/2 0-0

MEXA

09:06 FT [17] Club Tijuana 1 - 1 San Luis [10] - 1/2 0-0

VN19

15:30 Hoãn [A-4] Viettel U19 - Hà Nội T&T U19 [A-2] -

HKGA

20:00 Hoãn [2] Kitchee - Resources Capital [8] -

Kết quả bóng đá ngày 06/04/2022

Kết quả bóng đá ngày 06/04/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 06/04/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 06/04/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22