KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 06/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

12:00 FT [A-8] Ural U21 2 - 1 Akhmat Gr. U21 [B-8] 1-1

NGAU21

15:00 FT 1 [A-5] Kryliya Sov. U21 1 - 3 Lok. Moscow U21 [B-3] +1 0-2

NGAU21

15:15 FT [A-3] Din. Moscow U21 0 - 3 Zenit U21 [B-4] +3/4 0-1

SEA

16:00 FT [A-4] Philippines U23 4 - 0 Đông Timo U23 [A-5] - 1/2 1-0

NGAU21

16:00 FT [A-9] Akademiya Konoplev U21 3 - 1 Krasnodar U21 [B-2] +1 1/4 1-1

AUSNSW

16:00 FT [7] Manly Utd 1 - 0 Sydney Utd [9] - 1/4 0-0

AUSBPL

16:30 FT [5] Wynnum Wolves 1 - 2 Souths Utd [8] 0-1

AUSNSW

16:30 FT [8] Wollongong Wolves 3 - 1 Blacktown City [4] +1/4 0-0

NGAU21

17:00 FT [A-7] Rubin Kazan U21 0 - 3 Chertanovo U21 [B-6] - 1/4 0-2

NGAU21

17:00 FT [A-6] Nizhny Nov U21 3 - 1 Arsenal Tula U21 [B-9] - 1/4 1-1

LATA

17:00 FT [5] FK Auda 4 - 1 Supernova Riga [10] - 1 1/2 3-0

NHATA

17:00 FT 1 [7] Cerezo Osaka 2 - 1 Jubilo Iwata [15] - 3/4 2-0

HQ3

17:00 FT [9] Gangneung City 0 - 3 Hwaseong FC [3] +1/4 0-1

AUSVPL

17:30 FT [2] Oakleigh Cannons 3 - 1 St Albans Saints [11] - 1 0-0

NGAU21

18:00 FT [A-1] CSKA Mos. U21 2 - 0 FK Sochi U21 [B-5] - 1 3/4 1-0

AUSFWP

18:30 FT [5] Perth Glory U21 1 - 0 Balcatta [11] - 1 1/4 0-0

SINA

18:45 FT [5] Hougang Utd 3 - 4 Lion City Sailors [1] 1-3

EUW17

19:00 FT [A-4] Bosnia & Herz U17 Nữ 0 - 6 Đan Mạch U17 Nữ [A-3] 0-2

SEA

19:00 FT [A-1] Việt Nam U23 3 - 0 Indonesia U23 [A-2] - 1 0-0

BULA

19:00 FT [3] Botev Plovdiv 1 - 2 Ludogorets [1] +1/4 1-1

NGAU21

19:30 FT [A-2] Spartak Mos. U21 1 - 1 Rostov U21 [B-1] - 1/4 0-1

MASL

19:30 FT 1 [10] Sarawak 1 - 2 Negeri Sembilan [3] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [5] H. Petah Tikva 1 - 1 AS Ashdod [4] - 1/2 0-1

ISRB

20:00 FT [9] Hapoel Acre 1 - 0 INR HaSharon [11] - 1 0-0

ISRB

20:00 FT 1 [15] Hapoel Raanana 1 - 2 HR Letzion [13] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [16] Beitar TA Ramla 3 - 3 Hapoel R. Gan [10] +1/2 2-3

ISRB

20:00 FT [6] Hapoel Kfar Saba 1 - 1 Kafr Qasim [3] +1 1-1

ISRB

20:00 FT [8] Hapoel Afula 1 - 1 Ahi Nazareth [7] - 1/4 1-1

ISRB

20:00 FT [14] Bnei Yehuda 1 - 2 Sektzia Nes Tziona [2] +3/4 0-1

ISRB

20:00 FT [12] Hapoel Umm Al Fahm 0 - 2 Maccabi Bnei Raina [1] +3/4 0-1

CZEU19

20:00 FT [14] Pribram U19 1 - 1 Opava U19 [16] 0-0

MASL

20:00 FT [4] Kedah FA 2 - 3 Melaka FA [9] - 1/2 2-1

UZBA

20:30 FT [9] Metallurg Bekabad 1 - 1 Qyzylqum [6] +0 1-0

UZBA

20:30 FT [5] Navbahor 2 - 1 Bunyodkor [8] - 1/2 1-0

UZBA

20:30 FT [14] Surkhon Termiz 1 - 0 Kokand-1912 [10] +1/4 0-0

NGB

21:00 FT [8] Neftekhimik Nizh 5 - 2 Alania Vla [6] +1/2 4-2

UAEA

21:00 FT [4] Al Jazira 3 - 0 Ajman [8] - 3/4 2-0

BULA

21:30 FT [4] Cherno More 0 - 1 Levski Sofia [5] +0 0-0

RMNA

21:30 FT [14] Gaz Metan Medias 4 - 3 Aca. Clinceni [16] +1/2 2-2

NGA

22:00 FT [8] Krylya Sovetov 5 - 2 Din. Moscow [3] +0 1-1

LATA

22:00 FT [4] Riga FC 0 - 1 FK Liepaja [3] - 1/2 0-1

CZEA

22:00 FT [8] Sigma Olomouc 1 - 2 Mlada Boleslav [7] +0 0-1

CZEB

22:00 FT [5] Sparta Praha B 1 - 2 Opava [3] +0 0-1

ALGA

22:00 FT [11] RC Arbaa 3 - 1 Paradou AC [4] - 1/4 1-1

OMAA

22:10 FT [9] Al Suwaiq 1 - 0 Mussanah Club [4] 1-0

OMAA

22:10 FT [8] Oman Club 0 - 2 Al Nahda (OMA) [2] 0-2

OMAA

22:10 FT [10] Al Ittihad (OMA) 0 - 0 Muscat Club [12] 0-0

OMAA

22:10 FT [6] Sohar Club (OMA) 5 - 2 Nizwa Club [14] 1-1

OMAA

22:10 FT [7] Rustaq Club 1 - 0 Saham Club [13] 1-0

OMAA

22:10 FT [5] Nasr Salalah 0 - 1 Al Seeb [1] 0-0

OMAA

22:10 FT [11] Bahla Club 0 - 1 Dhofar [3] 0-1

EUW17

22:30 FT [B-1] T.B.Nha U17 Nữ 4 - 0 Phần Lan U17 Nữ [B-3] 2-0

LATA

22:30 FT 1 [7] METTA/LU Riga 3 - 2 Tukums/Salaspils [9] - 1/2 2-1

CZEB

22:30 FT [2] Sellier&Bellot Vlasim 4 - 1 Fotbal Trinec [14] 1-0

KSAA

22:50 FT [8] Al Fateh 4 - 4 Al Ittihad (KSA) [1] +1/2 2-3

POLA

22:59 FT [6] Radomiak Radom 1 - 6 Zaglebie Lubin [13] +0 0-3

POLB

22:59 FT [13] Skra Czestochowa 0 - 0 Stomil Olsztyn [16] +1/4 0-0

BIHA

22:59 FT [4] Sarajevo 1 - 0 Radnik Bijeljina [12] 1-0

BIHA

22:59 FT 1 [10] Sloboda Tuzla 0 - 2 Zrinjski [1] 0-0

CROA

22:59 FT 1 [10] Hrvatski Dragovoljac 1 - 1 Slaven Belupo [7] +1/4 1-0

ESTA

22:59 FT [9] Vaprus Parnu 3 - 1 Kuressaare [5] +3/4 2-1

CYPA

22:59 FT 1 [9] Olympiakos Nic. 4 - 3 PAEEK Kyrenia [11] - 1 1/2 1-0

BHRA

22:59 FT [9] Al Hadd 1 - 1 Sitra Club [12] 1-1

BHRA

22:59 FT [8] Budaiya (BHR) 3 - 2 Malkiya [11] 1-1

JORA

22:59 FT [12] Al Salt 1 - 0 Ramtha [8] +0 0-0

KSAA

23:10 FT [7] Abha 0 - 0 Al Faisaly (KSA) [14] +0 0-0

ITB

23:15 FT [19] Crotone 0 - 1 Parma [12] +0 0-1

DUB

23:30 FT 1 [10] Fort.Dusseldorf 2 - 1 Darmstadt [4] +1/4 2-0

DUB

23:30 FT [7] Paderborn 07 2 - 0 Sandhausen [14] - 1/2 1-0

PH3

23:30 FT [6] Bourg Peronnas 3 - 0 Annecy FC [2] +1/4 1-0

PH3

23:30 FT [4] Concarneau 4 - 0 Chambly [16] - 1 1/4 2-0

PH3

23:30 FT [17] Boulogne 0 - 1 Stade Briochin [7] - 1/4 0-0

PH3

23:30 FT [5] Chateauroux 0 - 0 FC Bastia-Borgo [15] - 1/2 0-0

PH3

23:30 FT [18] Creteil 4 - 4 SO Cholet [13] - 1/2 1-0

PH3

23:30 FT [1] Stade Lavallois 2 - 2 Red Star 93 [11] - 3/4 1-2

PH3

23:30 FT 1 [10] Le Mans 1 - 3 Avranches [12] - 1/2 0-0

PH3

23:30 FT [8] Sedan 1 - 0 Orleans [9] +1/4 0-0

PH3

23:30 FT [14] Sete 0 - 1 Villefranche [3] +1/4 0-0

SRBA

23:30 FT [7] Backa Topola 2 - 0 FK Napredak [13] - 1 3/4 0-0

AUTB

23:30 FT [11] Rapid Wien II 0 - 3 SV Lafnitz [4] +1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [5] SKU Amstetten 0 - 1 LASK Juniors [15] - 1 0-0

AUTB

23:30 FT [10] Vorwarts Steyr 2 - 1 Liefering [6] +1/4 2-0

AUTB

23:30 FT [12] Kapfenberg 5 - 1 Austria Wien II [14] - 1/4 4-1

AUTB

23:30 FT [9] Wacker Innsbruck 2 - 3 Horn [13] +0 1-1

DENB

23:30 FT [4] AC Horsens 2 - 1 Lyngby [2] - 1/4 1-0

EGYA

23:30 FT [15] Ismaily SC 3 - 2 Al Masry [13] - 1/2 1-1

ITA

23:45 FT 1 [2] Inter Milan 4 - 2 Empoli [14] - 2 1/2 2-2

UAEA

23:45 FT [3] Al Wahda(UAE) 1 - 2 Al Sharjah [2] - 1/4 1-2

ALGA

23:45 FT [2] JS Kabylie 0 - 0 CR Belouizdad [1] +0 0-0

DUC3

00:00 FT 1 [9] B.Dortmund II 1 - 2 Verl [16] +1/4 1-0

DUC4BA

00:00 FT [8] V. Aschaffenburg 3 - 1 Rosenheim [20] - 1 1/4 0-0

DUC4BA

00:00 FT [3] Wacker Burghausen 3 - 0 Memmingen [17] - 3/4 1-0

BULA

00:00 FT [2] Cska Sofia 3 - 1 Slavia Sofia [6] - 1 3-0

TNKA

00:00 FT [12] Hatayspor 1 - 1 Trabzonspor [1] +0 0-0

TNKA

00:00 FT [15] Gaziantep B.B 1 - 1 Kayserispor [14] - 3/4 1-1

DENA

00:00 FT [3] Silkeborg IF 1 - 0 Randers [7] - 3/4 0-0

DENB

00:00 FT [1] Helsingor 2 - 1 Fredericia [5] - 1 1-0

ALGA

00:00 FT [6] USM Alger 2 - 0 WA Tlemcen [18] - 2 1/2 1-0

DUC4T

00:30 FT 1 [8] Wiedenbruck 0 - 0 Preussen Munster [2] +1 1/4 0-0

DUC4T

00:30 FT [12] A.Aachen 3 - 1 Fort.Dusseldorf II [10] - 1/2 1-1

RMNA

00:30 FT [3] Botosani 2 - 3 Dinamo Bucuresti [15] - 1 1-2

TSB

00:30 FT [2] Schaffhausen 4 - 1 SC Kriens [10] - 1 3/4 2-0

TSB

00:30 FT [7] Stade L. Ouchy 1 - 3 Neuchatel Xamax [6] - 1 1-0

TSB

00:30 FT [1] Winterthur 2 - 2 Thun [5] - 3/4 1-2

KUWC

00:45 FT [4] Salmiya 2 - 1 Al Nasr (KUW) [2] 1-0

KSAA

00:50 FT [3] Al Nasr (KSA) 4 - 2 Al Shabab (KSA) [4] +0 3-0

EUW17

01:00 FT [A-1] Đức U17 Nữ 2 - 0 Hà Lan U17 Nữ [A-2] 0-0

EUW17

01:00 FT [B-2] Pháp U17 Nữ 1 - 0 Na Uy U17 Nữ [B-4] 0-0

HLA

01:00 FT [9] Cambuur 1 - 1 RKC Waalwijk [10] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [7] Ajax U21 1 - 1 De Graafschap [9] +0 0-0

HLB

01:00 FT [12] PSV Eindhoven U21 1 - 1 Dordrecht 90 [17] - 1 1/2 1-0

HLB

01:00 FT [6] SBV Excelsior 2 - 2 NAC Breda [8] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [1] Emmen 3 - 0 ADO Den Haag [4] - 2 0-0

HLB

01:00 FT [2] Volendam 2 - 2 Eindhoven [3] - 1/4 0-1

HLB

01:00 FT [18] Utrecht U21 2 - 3 VVV Venlo [10] - 1/4 1-2

HLB

01:00 FT [15] TOP Oss 0 - 1 MVV Maastricht [16] - 1 0-1

HLB

01:00 FT [14] Almere City 0 - 3 AZ Alkmaar U21 [13] - 1 1/2 0-0

HLB

01:00 FT [20] Helmond Sport 1 - 1 Den Bosch [11] +0 0-1

HLB

01:00 FT [5] Roda JC 4 - 3 Telstar [19] - 1 3/4 1-2

BIHA

01:00 FT [5] Velez Mostar 1 - 0 Rudar Prijedor [11] - 3/4 0-0

ICEA

01:00 FT [7] Hafnarfjordur 2 - 2 Valur Rey. [4] +1/4 1-0

ICEB

01:00 FT [8] Thor Akureyri 1 - 0 Kordrengir [7] 0-0

LUXA

01:00 FT [9] Victoria Rosport 1 - 1 UT Petange [11] 0-1

SLOA

01:15 FT [2] Koper 1 - 0 Tabor Sezana [9] - 1 0-0

TSB

01:15 FT [4] Vaduz 5 - 2 Wil 1900 [9] - 1/2 2-2

TSB

01:15 FT 1 [8] Yverdon 0 - 4 Aarau [3] +1 1/4 0-1

AUTB

01:25 FT [2] Floridsdorfer AC 2 - 0 Blau Weiss Linz [3] +0 0-0

ITB

01:30 FT [14] Como 1 - 2 Cremonese [2] +1 0-1

ITB

01:30 FT [7] Benevento 1 - 2 SPAL 1907 [15] - 1 0-1

ITB

01:30 FT [16] Cosenza 1 - 0 Cittadella [11] - 3/4 0-0

ITB

01:30 FT [9] Perugia 1 - 0 Monza [3] +1/2 0-0

ITB

01:30 FT [8] Frosinone 1 - 2 Pisa [4] - 1/4 0-2

ITB

01:30 FT [6] Ascoli 4 - 1 Ternana [10] - 1/2 2-0

ITB

01:30 FT [5] Brescia 3 - 0 Reggina [13] - 2 1-0

ITB

01:30 FT [18] Alessandria 0 - 1 Vicenza [17] - 1/4 0-1

ITB

01:30 FT [1] Lecce 1 - 0 Pordenone [20] - 2 1/4 0-0

DUA

01:30 FT [13] Bochum 2 - 1 A.Bielefeld [17] - 1/4 1-1

POLA

01:30 FT [10] Legia Wars. 5 - 3 Gornik Zabrze [8] - 1/2 4-2

POLB

01:30 FT [5] Odra Opole 3 - 1 Korona Kielce [4] +1/4 1-0

ARGB

01:30 FT [29] San Telmo 2 - 1 Deportivo Madryn [10] +0 1-0

ANHL1

01:45 FT [5] Sunderland 1 - 0 Sheffield Wed. [4] +0 1-0

SCOA

01:45 FT Inverness C.T. 1 - 0 Partick Thistle - 1/4 1-0

NIRA

01:45 FT [11] Portadown FC 1 - 0 Annagh United [13] 0-0

BIA

01:45 FT [6] Charleroi 2 - 2 Genk [8] +1/4 1-0

IREA

01:45 FT [8] Drogheda Utd 0 - 4 St. Patrick's [4] +3/4 0-2

IREA

01:45 FT [2] Derry City 1 - 1 Bohemians [7] - 3/4 1-1

IREA

01:45 FT [6] Shelbourne 2 - 1 Sligo Rovers [5] +0 2-0

IREA

01:45 FT [10] UC Dublin 2 - 2 Dundalk [3] +1 1/4 0-1

IREB

01:45 FT [8] Cobh Ramblers 0 - 4 Galway [1] +1 1/4 0-3

IREB

01:45 FT [7] Bray Wanderers 1 - 4 Waterford Utd [3] +1/2 0-1

IREB

01:45 FT 1 [9] Athlone 1 - 2 Cork City [2] +1 3/4 1-0

TBNA

02:00 FT 2 [19] Levante 2 - 1 Real Sociedad [6] 3 +1/4 0-0

TBNB

02:00 FT [6] Las Palmas 1 - 0 Mirandes [15] - 1 1-0

TBN3

02:00 FT [A2-19] Real Betis B 3 - 2 Alcoyano [A2-13] +1 1-0

ITA

02:00 FT 2 [19] Genoa 2 - 1 Juventus [4] 3 +1/4 0-0

PHA

02:00 FT 4 [10] Lille 1 - 2 Monaco [3] 1 +1/2 0-1

IREA

02:00 FT [1] Shamrock Rovers 3 - 1 Finn Harps [9] - 2 3-1

EGYA

02:00 FT [4] Semouha Club 0 - 2 Pyramids FC [2] +1/2 0-1

BDNA

02:15 FT [11] Boavista 1 - 1 Vitoria Guimaraes [6] +1/4 0-1

ICEB

02:15 FT [10] Trottur Vogum 0 - 3 Fjolnir [4] 0-0

ICEB

02:15 FT [6] Afturelding 1 - 1 UMF Grindavik [5] 1-0

VENA

04:15 FT [1] Monagas 3 - 1 Aragua [9] - 1/2 2-1

ARGLC

04:30 FT [A-10] San Lorenzo 1 - 1 Racing Club [A-1] +1/4 0-1

BRB

05:00 FT [15] Vila Nova/GO 2 - 0 Nautico/PE [18] - 1/4 2-0

CHIB

05:00 FT [14] San. Wanderers 1 - 3 Barnechea [6] - 1/2 1-0

CHIB

05:00 FT [10] Temuco 1 - 0 U.Concepcion [13] - 1/4 0-0

PARA

05:00 FT [7] Nacional 1 - 2 Resistencia SC [4] - 1/2 1-0

URUA

05:15 FT [13] Sportivo Cerrito 2 - 2 CA Torque [12] +1/2 1-0

USB

06:00 FT [A-14] Ch. Battery 0 - 2 Memphis 901 [A-1] +0 0-2

BLVA

06:30 FT [B-3] Royal Pari 1 - 3 CD Guabira [A-5] - 3/4 1-0

VENA

06:30 FT [4] Carabobo 1 - 0 Zulia FC [15] - 1/2 0-0

ECUA

07:00 FT [8] Dep.Cuenca 1 - 0 Tecnico Uni. [15] 0-0

ARGB

07:10 FT [25] Atletico Atlanta 1 - 1 Almagro [8] - 1/4 1-1

PARA

07:15 FT 2 [10] Sportivo Ameliano 2 - 2 12 de Octubre [12] - 1/4 2-2

ARGLC

07:30 FT [B-5] Barracas Central 3 - 1 Godoy Cruz [B-11] +3/4 2-1

BRB

07:30 FT [3] SC Recife/PE 2 - 0 Tombense FC/MG [20] - 1/2 0-0

CHIB

07:30 FT [11] Iquique 1 - 1 San Luis Qui. [12] - 1/2 0-0

COLA

08:00 FT [3] Atl. Nacional 1 - 1 Pereira [14] - 3/4 0-1

NHATW

10:00 FT 1 [10] Nittaidai FIELDS (W) 0 - 2 Gunma W. Star Nữ [7] 0-1

DUC3

19:00 Hoãn [20] Turkgucu-Ataspor - Viktoria Berlin [17] -

Kết quả bóng đá ngày 06/05/2022

Kết quả bóng đá ngày 06/05/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 06/05/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 06/05/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22