KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 07/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 FT [3] Cerezo Osaka Nữ 2 - 0 Ehime FC Nữ [9] 0-0

NHATW

11:00 FT [7] Nippatsu Yokohama Nữ 0 - 2 Setagaya Sfida Nữ [1] 0-1

NHATW

11:00 FT [4] NGU Loverledge Nữ 1 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ [10] 1-0

HQB

11:30 FT [4] Anyang 1 - 1 Ansan Greeners [11] - 3/4 1-1

NGB

12:00 FT [4] SKA-Khabarovsk 2 - 0 Tom Tomsk [14] - 3/4 0-0

AUSNSW

12:00 FT 1 [12] North Shore Mariners 1 - 2 Sutherland Sharks [10] +1/4 0-1

AUSVPL

12:00 FT [14] Eastern Lions 0 - 4 Green Gully SC [3] +1 1/4 0-1

NHATA

12:00 FT [16] Shimizu S-Pulse 0 - 2 Kawasaki Fro. [1] +3/4 0-2

NHATA

12:00 FT [6] Sanf Hiroshima 3 - 0 Kashima Antlers [2] - 1/4 1-0

HQ3

12:00 FT [7] Busan Transp. 4 - 3 Daejeon Korail [14] 1-2

AUSVPL

12:15 FT [5] Avondale Heights 1 - 3 Heidelberg Utd [10] - 1 0-2

AUSBPL

12:30 FT [11] Grange Thistle 1 - 5 Surfers Paradise [1] +3 1/2 0-4

NHATA

13:00 FT [3] Yokohama FM 2 - 1 Nagoya Grampus [13] - 1/2 1-1

HQ3

13:00 FT [1] Changwon City 2 - 1 Pocheon Citizen [13] - 1/2 0-1

HQ3

13:00 FT [12] Mokpo City 1 - 0 Dangjin Citizen [16] - 1/2 0-0

AUSQSL

13:30 FT 1 [3] Gold Coast Knights 1 - 0 Gold Coast Utd [7] - 1/2 1-0

AUSVPL

13:45 FT [12] Dandenong City 0 - 1 South Melbourne [1] +1 1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT [4] Bayswater City 6 - 1 Floreat Athena [5] +0 3-1

AUSFWP

14:00 FT [8] Cockburn City 2 - 2 Armadale SC [9] +1/4 1-2

AUSNSW

14:00 FT [4] Sydney Olympic 4 - 0 Mt Druitt Town [11] - 1 1/2 3-0

NHATA

14:00 FT [11] Consa. Sapporo 1 - 0 Kyoto Sanga [9] - 3/4 0-0

AUSVPL

14:30 FT [4] Port Melbourne 3 - 1 Bentleigh Greens [6] - 1/4 2-0

CZEU19

15:00 FT [12] Zlin U19 1 - 3 Banik Ostrava U19 [1] 1-2

AUSBPL

15:00 FT [2] Albany Creek 6 - 1 North Star [7] - 2 1/4 3-0

AUSNSW

15:00 FT [6] Marconi Stallions 4 - 1 APIA Tigers [3] +1/4 1-0

AUSQSL

15:00 FT [4] Peninsula Power 0 - 2 Moreton Bay Utd [8] - 1 1/2 0-1

AUSVPL

15:00 FT [8] Altona City 1 - 0 Melb. Knights [11] - 1/2 1-0

NHATA

15:00 FT [12] Avispa Fukuoka 0 - 0 Shonan Bellmare [18] - 1/4 0-0

HQ3

15:00 FT [10] Yangju Citizen 1 - 0 Gyeongju KHNP [3] +1 0-0

CZEB

15:15 FT [12] MFK Vyskov 2 - 1 Jihlava [7] - 1/4 1-1

AUSBPL

15:15 FT [10] Taringa Rovers 1 - 1 Coomera Colts [12] 0-0

AUSQSL

15:15 FT [12] Capalaba 2 - 2 Logan Light. [9] +1/2 0-1

AUSBPL

15:30 FT [3] Holland Park Hawks 5 - 2 Virginia Utd [9] - 1 1/2 4-2

SEA

16:00 FT [B-3] Singapore U23 2 - 2 Lào U23 [B-5] - 1 1/4 0-1

CZEU19

16:00 FT [2] Sparta Praha U19 4 - 0 Hradec Kralove U19 [11] 1-0

CZEU19

16:00 FT [8] Brno U19 2 - 1 Slovacko U19 [13] 2-0

CZEU19

16:00 FT [5] Vik. Plzen U19 2 - 1 Mlada Boleslav U19 [10] 0-1

CZEU19

16:00 FT [4] Pardubice U19 0 - 4 C. Budejovice U19 [7] 0-1

AUSQSL

16:00 FT [1] Queensland Lion 3 - 1 Olympic FC QLD [2] +0 2-1

AUSVPL

16:00 FT [7] Dandenong Th. 3 - 3 Hume City [13] - 1/4 3-1

HQB

16:30 FT [2] Bucheon 1995 2 - 1 Jeonnam Dragons [7] - 1/4 0-0

SINA

16:30 FT [4] Tanjong Pagar 1 - 2 Alb. Niigata (SIN) [2] 1-2

AUSA

16:45 FT [8] Sydney FC 1 - 4 Melb. Victory [2] +1/4 1-3

AUSA

16:45 FT [5] Central Coast 2 - 0 Newcastle Jets [9] - 1/2 1-0

DUC4T

17:00 FT [7] FC Koln II 2 - 1 Homberg [20] - 1 1/4 1-1

BDNB

17:00 FT [9] CD Mafra 0 - 2 Leixoes [8] - 1/4 0-0

BDNB

17:00 FT [7] Penafiel 1 - 2 Porto B [10] - 1/4 0-0

BLRA

17:00 FT [15] Arsenal Dzyarzhynsk 1 - 3 Isloch [8] 0-2

KAZA

17:00 FT [14] FK Kyzylzhar 1 - 1 FK Taraz [2] - 1/4 0-0

POLB

17:40 FT 1 [10] GKS Tychy 3 - 1 Puszcza Nie. [13] - 1/4 2-1

DENB

17:45 FT [7] HB Koge 2 - 1 Esbjerg FB [8] - 1/4 2-1

DUC4B

18:00 FT [B-4] Hannover II 4 - 2 Teutonia Ottensen [A-4] +1/2 1-1

DUC4DB

18:00 FT [2] CZ Jena 2 - 1 Tennis Borussia B. [9] - 1 2-1

SCOA

18:00 FT [1] Celtic 4 - 1 Hearts [3] - 1 3/4 2-1

NGA

18:00 FT [11] Ural S.r. 1 - 3 Spartak Moscow [9] +1/4 0-3

NGB

18:00 FT [1] Torpedo Moscow 1 - 0 Veles Moscow [12] - 1 1/4 1-0

TDB

18:00 FT [9] Brommapojkarna 4 - 2 Trelleborgs [4] - 1/4 2-0

ANHB

18:30 FT [15] Swansea City 0 - 1 QPR [11] - 1/2 0-0

ANHB

18:30 FT [23] Peterborough Utd 5 - 0 Blackpool [16] +1/4 1-0

ANHB

18:30 FT [2] Bournemouth 1 - 0 Millwall [9] - 1/2 0-0

ANHB

18:30 FT [21] Birmingham 1 - 2 Blackburn Rovers [8] +0 0-2

ANHB

18:30 FT [17] Derby County 0 - 1 Cardiff City [19] - 1/4 0-0

ANHB

18:30 FT [3] Huddersfield 2 - 0 Bristol City [18] - 1/2 2-0

ANHB

18:30 FT [20] Hull City 1 - 1 Nottingham Forest [4] +1/2 0-0

ANHB

18:30 FT [6] Luton Town 1 - 0 Reading [22] - 1 1-0

ANHB

18:30 FT [13] Preston North End 4 - 1 Middlesbrough [7] +3/4 2-0

ANHB

18:30 FT [5] Sheffield Utd 4 - 0 Fulham [1] - 1/4 3-0

ANHB

18:30 FT [14] Stoke City 1 - 1 Coventry [12] - 1/4 1-1

ANHB

18:30 FT [10] West Brom 4 - 0 Barnsley [24] - 1 1/2 2-0

DUB

18:30 FT [18] Ingolstadt 0 - 0 Hansa Rostock [13] +1/4 0-0

DUB

18:30 FT [15] Jahn Regensburg 0 - 2 Heidenheim [6] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [3] Hamburger 2 - 1 Hannover 96 [11] - 1 3/4 2-1

SEA

19:00 FT 1 [B-1] Thái Lan U23 1 - 2 Malaysia U23 [B-2] - 1 1/4 1-0

TBNA

19:00 FT 3 [18] Mallorca 2 - 6 Granada [16] 2 - 1/2 1-1

DUC3

19:00 FT [19] Havelse 0 - 1 Osnabruck [6] +1 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [1] Magdeburg 4 - 0 Munchen 1860 [4] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [12] Meppen 3 - 2 Ein.Braunschweig [2] +1 1/4 2-1

DUC3

19:00 FT [8] Wehen 1 - 1 Waldhof Man. [5] +1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [15] Duisburg 1 - 0 Freiburg II [11] - 1/2 1-0

DUC3

19:00 FT [7] Saarbrucken 1 - 1 Zwickau [10] - 1/2 1-0

DUC4B

19:00 FT 1 [A-6] Drochtersen/Assel 0 - 1 Luneburger SK [B-8] - 3/4 0-0

DUC4B

19:00 FT [A-11] Heider SV 1 - 5 SSV Jeddeloh [B-3] +3/4 1-2

DUC4B

19:00 FT 1 [B-2] Wer.Bremen II 0 - 1 Lubeck [A-2] +1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT 1 [10] Nurnberg II 1 - 1 VfB Eichstatt [8] - 3/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [18] Greuther Furth II 3 - 0 FC Pipinsried [13] +0 3-0

DUC4BA

19:00 FT [14] Heimstetten 1 - 0 Illertissen [6] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [11] Augsburg II 5 - 1 Eltersdorf [16] - 1/2 3-1

DUC4BA

19:00 FT [5] Schweinfurt 1 - 5 SpVgg Bayreuth [1] +1/2 1-1

DUC4BA

19:00 FT [7] TSV Aubstadt 0 - 1 Bayern Munich II [2] +3/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [15] TSV 1896 Rain 3 - 0 Schalding Hein. [19] - 1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT 2 [11] Stuttgart II 2 - 4 Offenbach [3] +1/2 2-3

DUC4N

19:00 FT [18] Pirmasens 2 - 1 TSV Schott Mainz [17] - 1/4 2-1

DUC4N

19:00 FT [4] TSV Steinbach 2 - 1 Koblenz [13] - 1 1/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [9] TSG Balingen 3 - 2 Astoria Walldorf [10] +0 2-0

DUC4N

19:00 FT 1 [19] Giessen 1 - 2 Hoffenheim II [12] +3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [14] Aalen 0 - 0 Hessen Kassel [8] - 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [15] FSV Frankfurt 1 - 1 Elversberg [1] +1 1-1

DUC4N

19:00 FT [16] Sonnenhof 3 - 1 SSV Ulm [2] +3/4 0-0

DUC4N

19:00 FT 1 [7] Bahlinger 0 - 2 Mainz II [5] +1/2 0-0

DUC4T

19:00 FT [6] Rodinghausen 0 - 3 Essen [1] +1 0-2

DUC4T

19:00 FT [13] M.gladbach II 0 - 4 Fortuna Koln [5] +1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [17] Wegberg-Beeck 2 - 3 SV Straelen [15] +3/4 2-1

DUC4T

19:00 FT [4] Oberhausen 0 - 1 Lippstadt [14] - 1 0-0

DUC4T

19:00 FT [11] RW Ahlen 1 - 1 Bonner SC [16] +1/4 0-1

NGB

19:00 FT 1 [2] FK Orenburg 2 - 2 Olim. Dolgiye Prudy [15] - 1 3/4 2-1

NGB

19:00 FT [9] Akron Togliatti 4 - 1 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1 3/4 2-1

NGB

19:00 FT [18] Rotor Volgograd 0 - 1 Spartak Moscow B [11] - 1/4 0-1

BLRA

19:00 FT [16] Dnepr Mogilev 0 - 1 Torpedo Zhodino [12] +1 1/4 0-1

KAZA

19:00 FT [7] Ordabasy 1 - 2 Astana [1] +3/4 1-1

FINA

19:00 FT [11] Seinajoen JK 1 - 2 Lahti [8] - 3/4 0-1

FINB

19:00 FT [12] PK-35 1 - 2 PEPO [11] - 3/4 1-1

RMNA

19:00 FT [10] UTA Arad 1 - 0 Mioveni [12] - 1/2 1-0

SRBA

19:00 FT [2] FK Partizan 2 - 1 FK Vojvodina [11] - 2 2-0

AUTB

19:00 FT [7] Grazer AK 2 - 0 Dornbirn [16] - 1 1/4 1-0

DENB

19:00 FT [9] Hobro I.K. 1 - 1 Fremad Amager [11] - 1/2 0-1

MASL

19:15 FT [5] Kuala Lumpur FA 1 - 2 Pahang [7] - 1/2 0-1

MAPL

19:15 FT [1] Johor Darul Takzim II 5 - 1 PDRM FA [7] 0-0

HUNA

19:45 FT [7] Debreceni 1 - 1 Puskas Akademia [3] +3/4 1-0

CAFCL

20:00 FT 1 [Bang D-2] Petro de Luanda 1 - 3 Wydad Casablanca [Bang D-1] - 1/4 0-2

ITA

20:00 FT 2 [10] Torino 0 - 1 Napoli [3] 3 +1/4 0-0

BDNB

20:00 FT [5] Benfica B 1 - 2 Feirense [4] - 3/4 1-0

BDNB

20:00 FT [16] SC Covilha 0 - 1 Rio Ave [1] +3/4 0-0

NGB

20:00 FT [17] Kamaz 0 - 0 Kuban [13] - 3/4 0-0

NGB

20:00 FT [3] Fakel 1 - 0 Volgar Astrakhan [16] - 3/4 0-0

POLA

20:00 FT [7] Wisla Plock 0 - 3 Warta Poznan [11] +0 0-1

SLOA

20:00 FT [6] NK Radomlje 2 - 1 CM Celje [8] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [10] Sivasspor 1 - 3 Kasimpasa [12] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [8] Fatih Karagumruk 3 - 1 Goztepe [19] - 1 1-0

TDA

20:00 FT [1] AIK Solna 1 - 0 Goteborg [11] - 3/4 0-0

TDB

20:00 FT [3] Eskilstuna City 5 - 2 Vasteras [14] - 1/4 0-2

TDB

20:00 FT [6] Osters 2 - 0 Norrby [11] - 1/2 0-0

DENB

20:00 FT [6] Nykobing 2 - 1 Hvidovre IF [3] +3/4 0-1

MAPL

20:00 FT [9] UiTM FC 0 - 2 Kuching FA [4] 0-1

UZBA

20:00 FT [4] FK AGMK 3 - 2 Sogdiana Jizzakh [1] - 1/4 1-1

NPA

20:00 FT [12] Chippa Utd 2 - 2 Baroka FC [15] - 1/2 0-0

NPA

20:00 FT [11] Marumo Gallants FC 0 - 0 Golden Arrows [9] +0 0-0

DUA

20:30 FT 1 [9] Hoffenheim 2 - 4 B.Leverkusen [3] +1/4 2-1

DUA

20:30 FT 1 [18] Greuther Furth 1 - 3 B.Dortmund [2] 1 +1 1/2 0-1

DUA

20:30 FT 1 [6] Freiburg 1 - 4 Union Berlin [5] 2 - 3/4 0-3

DUA

20:30 FT [7] FC Koln 0 - 1 Wolfsburg [12] 2 - 1 1/4 0-1

DUC4DB

20:30 FT [1] Berliner FC Dynamo 1 - 2 Berlin AK 07 [6] - 1/2 1-2

DUC4DB

20:30 FT [11] C. Leipzig 2 - 1 Lok.Leipzig [3] +1/4 1-0

NGA

20:30 FT [12] Nizhny Nov 0 - 1 Akhmat Groznyi [8] +1/4 0-0

NGA

20:30 FT [1] Zenit 1 - 0 Khimki [13] - 2 1-0

NIRC

20:30 FT [6] Ballymena Utd 1 - 1 Crusaders Belfast [7] +3/4 1-0

WALA

20:30 FT [4] Flint Town Utd 1 - 1 Penybont [2] 1-0

ANHA

21:00 FT [11] Brentford 3 - 0 Southampton [15] 1 - 1/4 2-0

ANHA

21:00 FT 1 [18] Burnley 1 - 3 Aston Villa [14] 2 +1/4 0-2

ANHA

21:00 FT 1 [3] Chelsea 2 - 2 Wolves [8] 3 - 1 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [13] Crystal Palace 1 - 0 Watford [19] 3 1 - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [17] Hartlepool 0 - 2 Colchester Utd [15] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [19] Harrogate Town 0 - 2 Sutton Utd [8] +1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [3] Bristol Rovers 7 - 0 Scunthorpe Utd [24] - 2 1/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [11] Newport 0 - 2 Rochdale [18] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [22] Barrow 1 - 3 Northampton [4] +3/4 1-3

ANHL2

21:00 FT [2] Exeter City 0 - 1 Port Vale [5] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [14] Bradford City 2 - 0 Carlisle [20] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [13] Leyton Orient 0 - 1 Tranmere Rovers [9] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [7] Mansfield 2 - 2 Forest Green [1] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [23] Oldham 3 - 3 Crawley Town [12] +0 2-2

ANHL2

21:00 FT [21] Stevenage 4 - 2 Salford City [10] +0 2-1

ANHL2

21:00 FT [16] Walsall 0 - 3 Swindon [6] +3/4 0-3

TBNB

21:00 FT 1 [21] Fuenlabrada 1 - 2 Real Sociedad B [20] +0 1-0

TBNB

21:00 FT [11] Huesca 1 - 1 Sporting Gijon [17] - 1/4 0-0

DUC4B

21:00 FT [B-7] Atlas Delmenhorst 1 - 2 Weiche Flensburg [A-1] +1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [7] St. Mirren 2 - 0 Dundee [12] - 1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [9] Ross County 0 - 1 Motherwell [5] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [8] Hibernian 1 - 1 Aberdeen [10] +0 0-0

SCOA

21:00 FT [4] Livingston 1 - 1 St. Johnstone [11] - 1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [12] Airdrieonians 4 - 3 Montrose [11] - 1/4 0-2

SCOB

21:00 FT 1 [9] Dunfermline 0 - 1 Queen's Park [13] - 1/2 0-0

BLRA

21:00 FT [10] Belshina Bobruisk 0 - 2 FK Slutsk [6] 0-2

ESTA

21:00 FT 1 [10] Tallinna Kalev 0 - 1 Levadia T. [2] 0-0

ICEA

21:00 FT [9] IA Akranes 1 - 5 Breidablik [1] +3/4 0-3

ICEB

21:00 FT [6] Grotta 5 - 0 Vestri [12] 3-0

KAZA

21:00 FT 1 [10] Kairat Almaty 0 - 3 Atyrau [3] - 1/2 0-3

KAZA

21:00 FT [6] Tobol Kostanay 2 - 0 FK Aksu [9] - 1/2 1-0

MDVA

21:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 3 - 0 FC Floresti [8] -

MDVA

21:00 FT [3] Milsami 1 - 1 Sheriff Tiraspol [1] 1-1

NORA

21:00 FT [4] Sarpsborg 1 - 0 Odd Grenland [15] - 3/4 0-0

FINA

21:00 FT [6] Haka 0 - 2 VPS Vaasa [9] - 1/2 0-0

FINA

21:00 FT [3] Honka 2 - 1 Inter Turku [5] - 1/4 0-0

FINA

21:00 FT [7] AC Oulu 1 - 1 HIFK [12] - 1/4 1-0

CZEA

21:00 FT [15] Pardubice 2 - 0 MFk Karvina [16] - 1 1/4 2-0

CZEA

21:00 FT [11] Zlin 1 - 4 Bohemians 1905 [13] - 1/2 1-4

CZEA

21:00 FT [12] Teplice 0 - 1 Jablonec [14] +1/4 0-1

UAEA

21:00 FT 1 [12] Al Dhafra 0 - 1 Al Ain [1] 0-1

UZBA

21:00 FT [3] Nasaf Qarshi 0 - 0 Pakhtakor [5] +0 0-0

TBNA

21:15 FT 4 [8] Athletic Bilbao 0 - 0 Valencia [11] 4 1 - 1 1/4 0-0

ITA3

21:30 FT [A-19] Giana Erminio 2 - 3 AC Trento [A-16] +0 1-0

BDNA

21:30 FT 1 [9] Estoril 1 - 0 Moreirense [16] - 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT [6] Nacional Madeira 1 - 2 Academico Viseu [15] - 1/4 0-2

BDNB

21:30 FT [2] Casa Pia AC 2 - 1 Vilafranquense [12] - 1 1/4 1-0

BULA

21:30 FT [10] Arda Kardzhali 4 - 4 Lok. Plovdiv [7] +0 1-1

RMNA

21:30 FT [6] Farul Constanta 1 - 1 Voluntari [4] - 3/4 1-0

JORA

21:30 FT [12] Jazeera Amman 0 - 0 Sahab [3] 0-0

KUWC

21:30 FT [5] Kazma 0 - 3 Fahaheel [3] 0-2

TBN3

22:00 FT [A1-18] Tudelano 3 - 0 Racing Santander [A1-1] +1 3-0

TBN3

22:00 FT [A2-20] UE Costa Brava 3 - 0 UCAM Murcia [A2-18] +1/4 1-0

TBN3

22:00 FT [A1-20] Extremadura UD 0 - 2 Deportivo [A1-2] -

TBN3

22:00 FT [A2-13] Barcelona B 0 - 2 Sabadell [A2-4] - 1/4 0-0

DUC4BA

22:00 FT [12] Buchbach 1 - 1 Unterhaching [4] +3/4 0-0

PHA

22:00 FT [11] Stade Brestois 0 - 1 Strasbourg [6] +1/2 0-0

NGB

22:00 FT [6] Baltika 0 - 0 Metallurg Lipetsk [19] - 1 3/4 0-0

NGB

22:00 FT [10] Krasnodar B 4 - 0 Yenisey [5] +1/2 1-0

BIHA

22:00 FT [8] NK Posusje 2 - 0 Leotar Trebinje [9] 2-0

CROA

22:00 FT 1 [6] HNK Gorica 3 - 3 Lok. Zagreb [5] +0 2-1

HUNA

22:00 FT 1 [9] Budapest Honved 0 - 0 Mezokovesdi SE [10] - 3/4 0-0

ISRA

22:00 FT [7] Bnei Sakhnin 0 - 0 Hapoel Tel Aviv [6] +1/4 0-0

SRBA

22:00 FT [1] Crvena Zvezda 4 - 1 Radnicki Nis [4] - 2 1/2 3-0

CZEB

22:00 FT [15] Usti & Labem 0 - 3 MFK Chrudim [10] +1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [13] Pribram 2 - 1 SK Lisen [4] +1/4 1-1

AUTA

22:00 FT [7] Lask 3 - 3 Hartberg [10] - 1 1/4 2-2

AUTA

22:00 FT [12] SCR Altach 1 - 1 SV Ried [8] +1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [11] Admira 1 - 1 Wattens [6] +0 0-0

ALGA

22:00 FT [8] ASO Chlef 1 - 1 MC Oran [11] - 1/4 1-0

ALGA

22:00 FT 1 [16] Hussein Dey 0 - 1 O Medea [15] - 1/2 0-0

ALGA

22:00 FT [12] HB Chelghoum Laid 2 - 0 NC Magra [14] - 1/2 1-0

NPA

22:00 FT [6] Amazulu 0 - 0 Sekhukhune Utd [10] - 1/4 0-0

NPA

22:00 FT [5] Stellenbosch FC 1 - 1 Maritzburg Utd [13] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-18] Paganese 1 - 0 Fidelis Andria [C-17] - 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [A-18] US Seregno 1 - 1 Pro Sesto [A-17] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [B-19] US Fermana 1 - 0 Viterbese Calcio [B-16] +0 0-0

POLA

22:30 FT [14] Slask Wroclaw 1 - 1 Pogon Szczecin [3] +1/2 1-0

SLOA

22:30 FT [5] NK Bravo 3 - 1 Maribor [1] +1 2-1

TDA

22:30 FT [5] Malmo 2 - 0 Mjallby AIF [6] - 1 2-0

ITA

22:59 FT 2 [11] Sassuolo 1 - 1 Udinese [12] 2 +0 1-0

ITA3

22:59 FT 1 [B-18] Pistoiese 2 - 1 Imolese Calcio [B-17] - 1/4 0-1

DUC4T

22:59 FT [19] Uerdingen 3 - 4 Schalke 04 II [9] 1-2

NGA

22:59 FT 1 [5] CSKA Moscow 0 - 1 FK Sochi [2] - 1/4 0-1

POLB

22:59 FT [2] Widzew Lodz 1 - 4 Resovia [12] - 1 0-2

BLRA

22:59 FT [5] Slavia Mozyr 3 - 1 Dinamo Brest [14] - 1/2 2-0