KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/05/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 08/05/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [9] Roas. Kumamoto 0 - 2 Ryukyu [20] - 1/2 0-0

NHATB

11:00 FT [10] Blaublitz Akita 1 - 0 Yokohama FC [1] +1/2 0-0

NHATW

11:00 FT [12] Sperenza Osaka Nữ 0 - 1 Iga Kunoichi Nữ [2] +1 0-1

NHATW

11:00 FT [6] AS Harima Albion Nữ 2 - 0 Orca Kamogawa Nữ [5] +1/4 2-0

HQA

11:30 FT [10] Gangwon 1 - 3 Ulsan Hyundai [1] +3/4 1-3

AUSQSL

12:00 FT [10] Brisbane City 2 - 1 Eastern Suburbs [6] - 3/4 0-1

NHATA

12:00 FT [12] Gamba Osaka 2 - 0 Vissel Kobe [18] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [3] Alb. Niigata (JPN) 4 - 3 Tokyo Verdy [11] - 1/2 3-0

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 1 - 1 Oita Trinita [15] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [13] Thespa Kusatsu 0 - 0 Tokushima Vortis [14] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [12] Mito Hollyhock 0 - 0 Machida Zelvia [5] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [17] Zweigen Kan. 1 - 0 Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [7] V-Varen Nagasaki 0 - 2 Vegalta Sendai [2] - 1/2 0-1

HQA

12:00 FT [6] Daegu 3 - 0 Suwon Bluewings [8] - 1/4 1-0

NHATA

13:00 FT [9] FC Tokyo 0 - 1 Sagan Tosu [6] +0 0-0

NHATB

13:00 FT [18] JEF United Chiba 1 - 0 Okayama [4] +0 0-0

HQ3

13:00 FT [4] Paju Citizen 0 - 0 Cheongju FC [10] - 1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [15] Cheonan City 1 - 2 Siheung Citizen [2] - 1/2 0-1

AUSA

13:05 FT [7] Macarthur FC 1 - 1 WS Wanderers [10] +0 0-1

AUSFWP

14:00 FT [12] Gwelup Croatia 0 - 1 Stirling Macedonia [2] +1 0-1

NHATA

14:00 FT [5] Kashiwa Reysol 0 - 0 Urawa Red [14] +1/2 0-0

NHATB

14:00 FT [19] Tochigi SC 0 - 0 Ventforet Kofu [8] +1/2 0-0

HQA

14:30 FT [5] Incheon Utd 0 - 1 Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 0-0

HQA

14:30 FT [7] FC Seoul 3 - 1 Suwon FC [11] - 1/2 0-0

AUSQSL

15:00 FT [5] Sunshine Coast 2 - 2 Brisbane Roar U21 [11] - 1/4 1-1

HQ3

15:00 FT [11] Ulsan Citizen 1 - 4 Gimhae City [8] +0 1-3

CZEB

15:15 FT [16] Vik.Zizkov 1 - 1 SK Prostejov [11] +0 0-1

AUSA

15:20 FT [4] Adelaide Utd 2 - 1 Western United [3] - 1/4 1-1

AUTB

15:30 FT [1] Aust Lustenau 3 - 0 St.Polten [8] - 1 3-0

AUSNSW

15:30 FT 1 [1] Sydney FC U21 3 - 4 Rockdale City [6] +0 0-3

SEA

16:00 FT [A-5] Đông Timo U23 2 - 3 Myanmar U23 [A-3] +2 0-2

KAZA

16:00 FT [13] Akzhayik Oral 0 - 0 FK Maktaaral [14] - 1/2 0-0

SINA

16:30 FT [4] Tampines Rovers 2 - 1 Balestier Kh. [6] 1-1

TBN3

17:00 FT [A2-12] Atl. Baleares 2 - 0 Castellon [A2-15] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-3] Celta Vigo II 5 - 3 Cultural Leonesa [A1-11] - 3/4 4-0

TBN3

17:00 FT [A2-6] Villarreal B 4 - 1 Real Madrid B [A2-5] 2-1

TBN3

17:00 FT [A1-12] Rayo Majada. 1 - 0 S.S. Reyes [A1-13] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-15] Talavera 1 - 0 SD Logrones [A1-16] - 1/2 0-0

BDNB

17:00 FT [3] Chaves 2 - 2 CD Estrela [14] - 1 2-1

BLRA

17:00 FT [4] FK Minsk 3 - 2 Neman Grodno [9] +1/4 2-0

HQA

17:00 FT [3] Jeju Utd 3 - 1 Gimcheon Sangmu [9] - 1/2 1-0

HQA

17:00 FT [4] Pohang Steelers 1 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/2 0-0

HLA

17:15 FT [11] NEC Nijmegen 1 - 0 Go Ahead Eagles [13] - 1/2 0-0

ITA

17:30 FT 2 [16] Spezia 1 - 3 Atalanta [8] 3 +1 1/4 1-1

POLA

17:30 FT [4] Lechia GD 3 - 2 Stal Mielec [14] - 3/4 2-0

POLB

17:40 FT [3] Arka Gdynia 0 - 2 Miedz Legnica [1] - 1/2 0-1

DUC3

18:00 FT [18] Wurzburger 1 - 2 Hallescher [14] +0 0-1

DUC4DB

18:00 FT [18] Auerbach 1 - 4 Chemnitzer [5] +1 1-3

DUC4DB

18:00 FT [16] Optik Rathenow 2 - 0 Union Furstenwalde [20] - 1/2 2-0

DUC4DB

18:00 FT [10] Hertha Berlin II 1 - 1 E.Cottbus [7] +1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [8] Babelsberg 2 - 1 Ger.Halberstadt [14] - 3/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [12] Luckenwalde 0 - 3 VSG Altglienicke [4] +1/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [19] Tasmania Berlin 0 - 6 Meuselwitz [13] +3/4 0-3

PHA

18:00 FT 3 [19] Metz 3 - 2 Lyon [8] 2 1 +1 3/4 2-1

NGA

18:00 FT 1 [14] Ufa 0 - 0 Rostov [10] - 1/2 0-0

KAZA

18:00 FT [2] Caspiy Aktau 2 - 0 Aktobe [6] - 1/4 0-0

TDB

18:00 FT [2] Brage 4 - 0 Orgryte [16] - 1/2 1-0

DUB

18:30 FT [9] Holstein Kiel 3 - 0 Nurnberg [8] +0 2-0

DUB

18:30 FT [17] Erzgebirge Aue 0 - 3 Wer.Bremen [2] +2 0-0

DUB

18:30 FT [12] Karlsruher 2 - 2 Dynamo Dresden [16] - 1/2 0-1

BIA

18:30 FT [1] Union Saint-Gilloise 0 - 2 Club Brugge [2] - 1/2 0-0

ESTA

18:30 FT [3] Nomme Kalju 3 - 1 Tammeka Tartu [6] - 1 1/4 0-1

RMNA

18:30 FT [9] Sepsi OSK 2 - 1 Chindia Targoviste [11] - 3/4 0-0

THALC

18:30 FT [5] Ratchaburi 0 - 2 Buriram Utd [2] 0-0

SEA

19:00 FT [A-1] Việt Nam U23 0 - 0 Philippines U23 [A-4] - 1 3/4 0-0

ANHU23

19:00 FT [1-12] Chelsea U23 2 - 1 Tottenham U23 [1-7] +0 0-0

TBNA

19:00 FT 2 [15] Getafe 0 - 0 Rayo Vallecano [12] 4 - 1/4 0-0

TBNB

19:00 FT [9] Cartagena 0 - 0 Leganes [12] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [13] Vik.Koln 2 - 0 Kaiserslautern [3] +3/4 2-0

DUC4B

19:00 FT [A-10] Altona 93 1 - 2 Rehden [B-5] +1 1-0

DUC4B

19:00 FT [A-9] St. Pauli II 4 - 1 Hannoverscher SC [B-9] - 3/4 2-1

DUC4B

19:00 FT [A-8] Phonix Lubeck 4 - 0 Oberneuland [B-10] - 1 1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [18] Sportfreunde Lotte 2 - 1 Wuppertaler [3] +1 1/4 1-1

BLRA

19:00 FT [3] Bate Borisov 2 - 1 Vitebsk [13] - 1 1/2 1-1

GEOA

19:00 FT [9] Sioni Bolnisi 3 - 7 Dinamo Tbilisi [2] 2-4

DENA

19:00 FT [9] Nordsjaelland 1 - 1 Odense BK [8] - 1/4 0-0

DENB

19:00 FT [10] Vendsyssel FF 4 - 1 Jammerbugt [12] - 3/4 1-1

HUNA

19:05 FT [6] Paksi 0 - 1 Kisvarda FC [2] +1/4 0-1

TSA

19:15 FT [8] Grasshoppers 0 - 1 Sion [7] - 1/2 0-0

HLA

19:30 FT [5] AZ Alkmaar 2 - 2 Ajax [1] +1/2 0-1

HLA

19:30 FT [6] Vitesse Arnhem 1 - 2 Heerenveen [8] - 1/2 1-0

AUTA

19:30 FT 1 [9] Austria Klagenfurt 1 - 2 Sturm Graz [2] +1/2 0-0

AUTA

19:30 FT [1] RB Salzburg 4 - 0 Wolfsberger AC [3] - 1 3/4 3-0

ANHA

20:00 FT 2 [5] Arsenal 2 - 1 Leeds Utd [17] 2 1 - 1 2-0

ANHA

20:00 FT 3 [8] Leicester City 1 - 2 Everton [16] +0 1-2

ANHA

20:00 FT 1 [20] Norwich 0 - 4 West Ham Utd [7] 1 +3/4 0-3

ITA

20:00 FT 2 [20] Venezia 4 - 3 Bologna [13] 4 +1/4 2-1

DUC4B

20:00 FT [B-7] VfV 06 Hildesheim 0 - 2 Holstein Kiel II [A-2] +1/2 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-1] Oldenburg 1897 3 - 2 Hamburger II [A-5] - 1 1/4 0-0

PHA

20:00 FT 2 [17] Clermont 2 - 1 Montpellier [13] 4 - 3/4 1-1

PHA

20:00 FT 1 [14] Angers 4 - 1 Bordeaux [20] 5 - 1/4 2-0

PHA

20:00 FT 1 [12] Stade Reims 1 - 2 Lens [7] 2 +1/4 1-0

BDNB

20:00 FT 2 [11] SC Farense 0 - 1 Varzim [17] +0 0-1

POLA

20:00 FT [2] Rakow Czestochowa 1 - 1 Cracovia Krakow [9] - 1 1/2 1-0

POLB

20:00 FT [17] Gornik Polkowice 0 - 2 LKS Lodz [10] +1/4 0-1

KAZA

20:00 FT [11] Turan (KAZ) 2 - 0 Shakhter Kar. [9] +1/4 1-0

NORB

20:00 FT [13] Grorud IL 0 - 3 Start Kristiansand [3] +1/4 0-1

NORB

20:00 FT [15] Skeid Fotball 1 - 2 Mjondalen [1] +0 1-1

NORB

20:00 FT [12] Asane Fotball 1 - 1 Stjordals Blink [16] - 1/4 1-0

SRBA

20:00 FT [14] FK Radnicki 1923 2 - 1 Proleter NS [16] - 1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [18] Altay 1 - 1 Giresunspor [16] +0 0-1

TNKA

20:00 FT [20] Malatyaspor 1 - 3 Rizespor [17] +1/4 1-2

TNKB

20:00 FT [8] Boluspor 2 - 1 Samsunspor [7] - 1/4 1-1

TNKB

20:00 FT [11] Denizlispor 2 - 1 Menemen Bld [18] - 3/4 1-1

TNKB

20:00 FT [17] Bursaspor 3 - 2 Umraniyespor [1] - 3/4 1-1

TNKB

20:00 FT [13] Genclerbirligi 2 - 1 Erzurum BB [5] - 1/4 1-1

TNKB

20:00 FT [19] Balikesirspor 1 - 5 Bandirmaspor [3] +1 3/4 1-3

TNKB

20:00 FT [10] Tuzlaspor 3 - 2 Eyupspor [6] +3/4 2-0

TNKB

20:00 FT [12] Keciorengucu 2 - 1 Manisa FK [9] - 1/2 1-1

TNKB

20:00 FT [4] Istanbulspor AS 1 - 1 Adanaspor [14] - 1 1-0

TNKB

20:00 FT [16] Kocaelispor 2 - 2 Altinordu SK [15] - 3/4 1-0

TDB

20:00 FT [4] Utsiktens BK 3 - 0 Dalkurd FF [14] - 1/2 2-0

MAPL

20:00 FT 1 [3] Terengganu II 0 - 1 Kelantan [2] 0-1

DUA

20:30 FT 1 [11] Ein.Frankfurt 1 - 1 M.gladbach [10] +0 0-1

NGA

20:30 FT [16] Arsenal-Tula 1 - 1 Krasnodar [5] +0 1-0

BULA

20:30 FT [13] Botev Vratsa 1 - 1 Lok. Sofia [12] +1/4 1-1

TBNB

21:00 FT [2] Eibar 0 - 2 Valladolid [3] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [2] Rangers 2 - 0 Dundee Utd [4] - 1 3/4 0-0

AZEA

21:00 FT [8] Səbail FK 0 - 2 Sabah FK [5] +1 1/4 0-2

BLRA

21:00 FT [1] Energetik-BGU 0 - 1 Shakhter Soligo. [5] 0-0

ICEW

21:00 FT [9] Afturelding Nữ 1 - 2 Thor Akureyri Nữ [8] 1-1

LUXA

21:00 FT 1 [2] Swift Hesperange 1 - 1 Jeunesse Esch [8] 0-0

LUXA

21:00 FT [6] UNA Strassen 4 - 0 Hostert [14] 1-0

LUXA

21:00 FT [15] Rodange 91 0 - 2 Dudelange [1] 0-1

LUXA

21:00 FT [4] Differdange 1 - 0 Mondorf-les. [12] 0-0

MDVA

21:00 FT [2] Petrocub 5 - 0 Dinamo-Auto [6] 1-0

CZEA

21:00 FT 1 [2] Vik.Plzen 3 - 0 Sparta Praha [3] - 1/2 3-0

CYPA

21:00 FT [2] AEK Larnaka 1 - 1 Aris Limassol [6] - 1/2 0-0

DENA

21:00 FT [4] Brondby 1 - 1 Kobenhavn [1] +1/2 0-1

ARGB

21:00 FT [3] Brown de Adrogue 0 - 3 CA Mitre Salta [31] - 1/4 0-1

BRAA

21:00 FT [13] Flamengo/RJ 0 - 1 Botafogo/RJ [5] - 1 0-0

TBNA

21:15 FT 3 [7] Villarreal 1 - 1 Sevilla [4] - 1/4 0-0

ESTA

21:15 FT 1 [2] Flora Tallinn 0 - 0 Paide Linname. [4] - 3/4 0-0

HUNA

21:15 FT [8] Zalaegerzseg 0 - 1 Gyirmot SE [12] - 1/2 0-0

BDNA

21:30 FT [5] Gil Vicente 3 - 0 Tondela [17] - 1/2 0-0

BDNA

21:30 FT [14] Vizela 1 - 1 Maritimo [10] - 3/4 0-0

TSA

21:30 FT [9] Luzern 4 - 0 Servette [6] - 1/2 1-0

TSA

21:30 FT [10] Lausanne Sports 0 - 0 Basel [2] +3/4 0-0

HLA

21:45 FT [3] Feyenoord 2 - 2 PSV Eindhoven [2] - 1/4 0-2

ALBA

21:45 FT [2] KF Laci 4 - 1 Kastrioti Kruje [7] 2-1

TBN3

22:00 FT [A1-7] UD Logrones 4 - 1 Zamora CF [A1-17] - 1/2 2-1

TBN3

22:00 FT [A1-14] Athletic Bilbao B 1 - 3 CD Calahorra [A1-5] 0-2

TBN3

22:00 FT [A2-3] Linares Deportivo 3 - 0 San Fernando [A2-9] - 1/2 2-0

TBN3

22:00 FT [A2-1] Andorra FC 3 - 1 Albacete [A2-2] - 1/4 1-1

TBN3

22:00 FT [A1-10] Inter de Madrid 2 - 0 Real Union [A1-6] - 1/4 2-0

TBN3

22:00 FT [A2-8] Gimnastic T. 5 - 1 Linense [A2-16] - 3/4 2-0

ARMC

22:00 FT [1] Noravank SC 2 - 0 Urartu [2] 1-0

MKDA

22:00 FT [7] Bregalnica Stip 1 - 0 Tikves Kavadarci [10] 1-0

MKDA

22:00 FT [4] Makedonija 1 - 3 FC Struga [6] 0-2

MKDA

22:00 FT [2] Academy Pandev 2 - 1 Rabotnicki [8] 2-0

MKDA

22:00 FT [5] Renova 2 - 0 FK Skopje [9] 0-0

MKDA

22:00 FT [12] Pelister 2 - 1 Borec Veles [11] 0-0

MKDA

22:00 FT [3] Shkendija 0 - 0 Shkupi [1] 0-0

CROA

22:00 FT 1 [4] HNK Rijeka 0 - 3 Hajduk Split [2] +1/4 0-3

GEOA

22:00 FT [8] Torpedo Kut. 0 - 1 Saburtalo [5] 0-0

MNEA

22:00 FT [1] Sutjeska 1 - 2 Decic Tuzi [3] 1-1

MNEA

22:00 FT [7] OFK Petrovac 0 - 4 Iskra Danilo [4] 0-1

SRBA

22:00 FT [11] Spartak Subotica 2 - 1 FK Kolubara [8] - 1/2 2-1

CZEB

22:00 FT [6] Varnsdorf 2 - 0 Taborsko [8] - 1/4 0-0

CZEB

22:00 FT [1] Brno 2 - 1 Dukla Praha [9] - 1 0-0

AUTA

22:00 FT [4] Austria Wien 1 - 1 Rapid Wien [5] +0 0-1

PHA

22:05 FT 1 [16] Lorient 0 - 3 Marseille [2] 1 +1/2 0-1

ANHA

22:30 FT 1 [1] Man City 5 - 0 Newcastle [11] 3 - 2 2-0

ITA3

22:30 FT [A-7] Triestina 1 - 2 Palermo [C-3] +0 0-2

DUA

22:30 FT 1 2 [1] Bayern Munich 2 - 2 Stuttgart [15] 3 - 1 3/4 2-1

POLA

22:30 FT [5] Piast Gliwice 1 - 2 Lech Poznan [1] +3/4 0-1

FINA

22:30 FT [2] Helsinki 2 - 1 Ilves Tampere [6] - 1 1/4 0-1

FINA

22:30 FT [11] IFK Mariehamn 1 - 1 KuPS [1] +1 0-0

FINB

22:30 FT [1] Gnistan 10 - 1 JaPS [5] - 3/4 5-1

FINB

22:30 FT [4] EIF Ekenas 2 - 1 Jaro [7] +0 1-1

FINB

22:30 FT [9] KPV Kokkola 1 - 3 KTP Kotka [8] +1/2 0-0

FINB

22:30 FT [6] MP Mikkeli 1 - 1 SJK Akatemia [3] - 1/2 1-1

SVKC

22:30 FT [2] Slo. Bratislava 1 - 1 Spartak Trnava [1] 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-1

SLOA

22:30 FT [4] Mura 3 - 1 Domzale [7] - 1/2 1-0

TDA

22:30 FT [12] Varbergs BoIS 0 - 2 Sirius [9] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [5] Kalmar 2 - 0 Hammarby [1] +1/4 2-0

NPA

22:30 FT [2] Kaizer Chiefs 1 - 1 Mamelodi Sun. [1] +1/4 0-0

ITA

22:59 FT 1 5 [17] Salernitana 1 - 1 Cagliari [18] 2 1 - 1/4 0-0

ITA3

22:59 FT [C-7] Foggia 1 - 0 Virtus Entella [B-4] - 1/4 0-0

ITA3

22:59 FT [A-8] Juventus U23 1 - 1 AC Renate [A-4] +0 1-1

NGA

22:59 FT [6] Lok. Moscow 1 - 0 Rubin Kazan [15] +0 0-0

POLB

22:59 FT [6] Chrobry Glogow 1 - 3 Podbeskidzie [9] +1/4 0-2

BLRA

22:59 FT [11] Gomel 0 - 1 Dinamo Minsk [2] +1/2 0-0

BULA

22:59 FT [14] Tsarsko Selo 3 - 0 Pirin Blagoevgrad [11] - 1 2-0

MDVA

22:59 FT [5] FC Balti 1 - 0 Zimbru [7] 1-0

MNEA

22:59 FT [5] Mornar Bar 2 - 0 Rudar [8] 1-0

MNEA

22:59 FT [10] FK Podgorica 0 - 1 FK Jerezo [6] 0-0

MNEA

22:59 FT [9] Zeta 2 - 2 Buducnost [2] 1-2

NORA

22:59 FT [14] Sandefjord 1 - 3 Valerenga [10] +0 0-2

NORA

22:59 FT [13] FK Jerv 1 - 1 Tromso [9] +1/4 1-1

NORA

22:59 FT [4] Stromsgodset 3 - 0 Rosenborg [8] +0 3-0

NORA

22:59 FT [5] Bodo Glimt 1 - 1 Lillestrom [1] - 3/4 0-1

NORA

22:59 FT [15] Haugesund 2 - 0 Kristiansund [16] - 1/2 1-0

CYPA

22:59 FT [1] Apollon Limassol 3 - 2 Apoel FC [3] +0 2-0

TNKA

22:59 FT [6] Besiktas 1 - 1 Fenerbahce [2] - 1/4 1-1

DENA

22:59 FT [5] Aalborg BK 1 - 2 Midtjylland [2] +1/4 0-2

JORA

22:59 FT [9] Sareeh 2 - 1 Moghayer Al Sarhan [7] 1-0

CHIA

22:59 FT 1 [7] Palestino 1 - 0 Antofagasta [15] - 3/4 1-0

PERA

22:59 FT [17] Carlos Stein 2 - 1 Academia Cantolao [19] - 1/4 0-1

URUA

22:59 FT [11] CA Rentistas 0 - 1 Boston River [6] +0 0-0

TBNB

23:15 FT [14] Ibiza-Eivissa 1 - 1 Lugo [16] - 1/2 0-1

TBNB

23:15 FT [13] Zaragoza 0 - 3 Alcorcon [22] - 1/2 0-1

AZEA

23:15 FT [1] Karabakh Agdam 0 - 0 Zire IK [4] - 1 3/4 0-0

TBNA

23:30 FT 1 [14] Espanyol 1 - 1 Osasuna [10] 3 - 1/4 0-1

BIA

23:30 FT [4] Antwerpen 0 - 4 Anderlecht [3] +1/4 0-1

RMNA

23:30 FT [5] Universitatea Craiova 0 - 1 Steaua Bucuresti [2] +0 0-0

HUNA

23:45 FT [5] Ujpest 1 - 1 MOL Fehervar FC [4] +0 1-0

ITA3

00:00 FT [B-5] Pescara 3 - 3 Feralpisalo [A-3] - 1/2 1-1

BDNA

00:00 FT [4] Braga 1 - 0 Arouca [15] - 3/4 0-0

BDNB

00:00 FT [13] Trofense 2 - 1 Academica Coim [18] - 3/4 0-0

GEOA

00:00 FT [1] Dinamo Batumi 3 - 0 Dila Gori [4] 1-0

ISRA

00:00 FT [12] Hapoel Jerusalem 1 - 0 Maccabi P.Tikva [13] +0 1-0

ISRA

00:00 FT [5] HIK Shmona 2 - 0 Hapoel Nof HaGalil [14] - 1/4 1-0

CZEA

00:00 FT [1] Slavia Praha 3 - 0 Slovacko [4] - 1 1/4 1-0

USB

00:00 FT 1 [A-13] New York RB II 0 - 1 Sacramento [B-7] +1/2 0-0

SRBA

00:05 FT 1 [9] Mladost Lucani 2 - 3 Radnik Surdulica [5] - 1 1-1

ANHL1

00:30 FT [3] Milton Keynes Dons 1 - 0 Wycombe [6] - 1/2 1-0

DUA

00:30 FT 1 [4] Leipzig 4 - 0 Augsburg [14] 2 - 2 1-0

ISRA

00:30 FT [9] Hapoel Hadera 1 - 2 Beitar Jerusalem [11] +1/4 1-0

ITA3

01:00 FT [C-5] SS Monopoli 1 - 2 Cesena [B-3] +0 1-2

CROA

01:00 FT [1] Dinamo Zagreb 3 - 0 NK Osijek [3] - 3/4 1-0

NORA

01:00 FT [12] HamKam 0 - 0 Aalesund [6] - 1/4 0-0

DENA

01:00 FT [10] Aarhus AGF 1 - 1 Sonderjyske [12] - 1/2 0-1

ARGB

01:00 FT [14] Guillermo 3 - 2 Ind.Rivadavia [18] - 1/4 1-0

SLOA

01:15 FT [10] Aluminij 2 - 3 O.Ljubljana [3] +1 1-1

PERA

01:15 FT [9] Dep. Municipal 0 - 1 Sport Huancayo [3] +0 0-0

URUA

01:30 FT [9] Danubio 2 - 0 Cerro Largo [16] - 1/4 2-0

ITA

01:45 FT 2 [9] Verona 1 - 3 AC Milan [1] 1 +3/4 1-1

PHA

01:45 FT 1 [1] PSG 2 - 2 Troyes [15] 2 - 2 1/4 2-1

TBNA

02:00 FT 2 [3] Atletico Madrid 1 - 0 Real Madrid [1] 4 - 1/2 1-0

ARGLC

02:00 FT [A-3] Defensa YJ 1 - 0 Patronato Parana [A-14] - 1 0-0

ARGLC

02:00 FT [A-12] Talleres Cordoba 1 - 0 Sarmiento Junin [A-7] - 1/2 0-0

ARGLC

02:00