KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 10/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 10/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 FT [8] Nippatsu Yokohama Nữ 1 - 2 NGU Loverledge Nữ [6] 1-1

EUW19VL

16:00 FT [8-3] Síp U19 Nữ 0 - 1 Montenegro U19 Nữ [8-2] - 1/4 0-1

EUW19VL

16:00 FT [2-4] T.N.Kỳ U19 Nữ 0 - 2 Hy Lạp U19 Nữ [2-3] +1 1/2 0-0

EUW19VL

16:00 FT [2-1] Hà Lan U19 Nữ 2 - 0 Thụy Điển U19 Nữ [2-2] - 1/2 1-0

EUW19VL

16:00 FT [8-4] Azerbaijan U19 Nữ 0 - 1 Croatia U19 Nữ [8-1] 0-1

ARMA

18:00 FT [4] Alashkert 5 - 0 FC Noah [10] - 1 1/4 3-0

EUW17VL

18:30 FT [6-2] Đan Mạch U17 Nữ 4 - 1 Ukraina U17 Nữ [6-4] 3-0

EUW19VL

19:00 FT [5-3] Ireland U19 Nữ 0 - 1 Pháp U19 Nữ [5-1] +1 3/4 0-1

EUW19VL

19:00 FT [5-4] Bắc Ireland U19 Nữ 0 - 8 Ba Lan U19 Nữ [5-2] +2 0-4

GHW

19:00 FT [95] Belarus Nữ 2 - 2 Nga Nữ [14] +1 3/4 1-1

GHW

19:00 FT [122] Singapore Nữ 1 - 2 Indonesia Nữ [68] - 1/4 0-0

EUW17VL

20:00 FT [4-1] Thụy Sỹ U17 Nữ 2 - 1 Italia U17 Nữ [4-3] 2-0

EUW17VL

20:00 FT [4-4] Iceland U17 Nữ 4 - 6 Pháp U17 Nữ [4-2] 3-2

BULA

20:00 FT [16] Spartak Varna 0 - 2 Lok. Plovdiv [4] +3/4 0-0

CZEB

20:00 FT [10] Sigma Olomouc II 4 - 0 Slavia Praha B [16] 1-0

EUW19VL

21:00 FT [13-1] Belarus U19 Nữ 4 - 0 Georgia U19 Nữ [13-3] - 2 2-0

SRBA

21:00 FT 1 [13] Radnicki Nis 1 - 3 FK Radnicki 1923 [8] - 1/2 0-2

INDA

21:00 FT [4] ATK 1 - 2 Chennaiyin FC [7] - 1 1/4 1-0

GHW

21:30 FT [3] Canada Nữ 4 - 0 Ma Rốc Nữ [103] - 2 3/4 1-0

RMNA

21:30 FT [13] FC U Craiova 1948 0 - 1 Chindia Targoviste [11] - 1/2 0-0

EUW17VL

22:00 FT [6-1] Anh U17 Nữ 3 - 0 Estonia U17 Nữ [6-3] 1-0

GREA

22:00 FT [8] Atromitos 2 - 1 Pas Giannina [12] - 1/2 0-0

FINA

22:00 FT [7] Seinajoen JK 0 - 0 Honka [3] +0 0-0

CHIB

22:00 FT 1 [12] Iquique 0 - 2 Barnechea [8] - 1/2 0-1

ICEA

22:15 FT [11] Hafnarfjordur 4 - 2 Leiknir Rey. [10] - 1 2-1

KSAA

22:15 FT [11] Al Raed 0 - 2 Al Tai [7] - 1/4 0-2

KSB

22:15 FT [3] Hazm 1 - 0 Al Qadisiya [11] - 3/4 1-0

KSB

22:15 FT [4] Al Arabi (KSA) 1 - 2 Al Riyadh [8] - 1/4 1-1

ICEA

22:25 FT [9] Vestmannaeyjar 2 - 1 Keflavik [6] - 3/4 2-0

SLOA

22:30 FT [9] NK Radomlje 1 - 1 Gorica [8] - 1/4 1-1

GHW

22:59 FT [18] Thụy Điển U23 Nữ 1 - 1 Anh U23 Nữ [38] 0-0

POLA

22:59 FT [1] Rakow Czestochowa 1 - 0 Miedz Legnica [18] - 2 1-0

POLB

22:59 FT [12] Zaglebie Sosno 2 - 1 Nieciecza [5] +0 1-1

BULA

22:59 FT [2] Ludogorets 2 - 1 Cska Sofia [1] - 3/4 1-0

ISRA

22:59 FT 1 [14] HIK Shmona 1 - 1 Ashdod [6] +0 0-1

NORB

22:59 FT [10] Fredrikstad 1 - 3 Bryne [11] - 1/2 1-2

NORB

22:59 FT [4] KFUM Oslo 0 - 0 Stabaek [2] +1/2 0-0

NORB

22:59 FT 1 [8] Ranheim IL 0 - 2 Kongsvinger [6] - 1/2 0-1

NORB

22:59 FT [5] Sandnes Ulf 2 - 4 Grorud IL [15] - 1 3/4 1-1

NORB

22:59 FT [13] Asane Fotball 1 - 0 Raufoss IL [12] - 1/2 1-0

CYPA

22:59 FT [10] AEL Limassol 1 - 0 Omonia Nicosia [5] +1/4 1-0

CYPA

22:59 FT [7] Anorthosis 0 - 1 Apollon Limassol [6] - 1/4 0-0

GHW

23:30 FT [137] Italia Nữ 0 - 1 Brazil Nữ [1] +3/4 0-0

NGB

23:30 FT [6] Arsenal-Tula 0 - 2 Alania Vla [2] - 1/4 0-1

EUW17VL

00:00 FT [8-4] Georgia U17 Nữ 0 - 9 Belarus U17 Nữ [8-1] 0-3

EUW17VL

00:00 FT [8-3] Armenia U17 Nữ 0 - 1 Luxembourg U17 Nữ [8-2] 0-1

DUC3

00:00 FT [15] Hallescher 0 - 0 B.Dortmund II [14] +0 0-0

BDNB

00:00 FT [17] Trofense 0 - 3 Feirense [7] +0 0-1

ISRA

00:00 FT [3] Hap. Beer Sheva 2 - 2 Hapoel Haifa [12] - 1/2 1-1

TNKA

00:00 FT [7] Trabzonspor 0 - 0 Kasimpasa [13] - 1 0-0

TNKA

00:00 FT [5] Istanbul BB 0 - 2 Sivasspor [17] - 3/4 0-1

TNKB

00:00 FT [11] Altay 0 - 2 Rizespor [3] +0 0-1

TDA

00:00 FT [12] Norrkoping 2 - 2 Mjallby AIF [9] - 1/2 1-0

TDB

00:00 FT [10] Orebro 1 - 3 Dalkurd FF [16] - 3/4 1-1

DENA

00:00 FT [9] AC Horsens 0 - 0 Aalborg BK [11] - 1/2 0-0

KSB

00:00 FT 1 [7] Hajer 1 - 0 Al Akhdood [1] +1/4 1-0

TDA

00:10 FT [3] Hammarby 5 - 1 Varbergs BoIS [14] - 1 3/4 3-0

ISRA

00:30 FT [2] Maccabi TA 3 - 0 Hapoel Tel Aviv [9] - 1 3/4 0-0

RMNA

00:30 FT 1 [15] UTA Arad 1 - 1 CFR Cluj [2] +1/4 0-1

KSAA

00:30 FT [12] Al Wehda (KSA) 2 - 0 Al Baten [16] - 1 1/2 1-0

KSAA

00:30 FT [4] Al Hilal 1 - 1 Al Shabab (KSA) [1] +0 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-9] Sunderland U21 0 - 1 Leeds Utd U21 [2-1] +1 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-12] Leicester City U21 0 - 7 Fulham U21 [1-6] +1/4 0-3

ANHU23

01:00 FT [2-11] Derby County U21 0 - 1 Nottingham Forest U21 [2-4] +1/2 0-0

ARGB

01:00 FT [2] Instituto 3 - 1 Deportivo Madryn [17] - 1 1/4 1-1

ARGB

01:00 FT [18] Atletico Atlanta 4 - 1 Gim.Mendoza [4] +1/4 2-0

ARGB

01:00 FT [3] San Martin Tucuman 3 - 0 Flandria [35] - 2 1-0

ARGB

01:00 FT [33] Tristan Suarez 2 - 1 Temperley [26] - 1/4 0-1

ARGB

01:00 FT [36] Ramon Santamarina 4 - 2 CA Guemes [27] +1/4 1-1

ARGB

01:00 FT [37] Sacachispas 0 - 1 Estudiantes Rio Cuarto [6] +1/2 0-0

CHIB

01:00 FT [17] CCDA Fernandez Vial 1 - 1 San Luis Qui. [15] - 3/4 1-0

CHIB

01:00 FT [14] San.Morning 2 - 1 Dep. Copiapo [3] - 1/4 2-0

ANHU23

01:30 FT [2-3] West Brom U21 5 - 2 Middlesbrough U21 [2-7] - 1/4 2-1

ITA3

01:30 FT [B-9] Siena 0 - 0 Cesena [B-3] - 1/4 0-0

POLA

01:30 FT [16] Piast Gliwice 1 - 2 Widzew Lodz [3] - 1/4 0-1

ITAA

01:45 FT 4 [10] Fiorentina 0 - 4 Lazio [4] 1 - 1/4 0-2

PHB

01:45 FT [3] Sochaux 2 - 1 Saint Etienne [19] - 1/4 1-0

ANHA

02:00 FT 3 [18] Nottingham Forest 1 - 1 Aston Villa [12] 3 +1/2 1-1

TBNA

02:00 FT 1 4 [20] Elche 1 - 1 Mallorca [11] 5 1 +1/4 1-0

TBNB

02:00 FT [6] Eibar 0 - 0 Mirandes [17] - 3/4 0-0

BDNA

02:15 FT [9] Arouca 4 - 1 Famalicao [15] +0 1-1

ICEA

02:15 FT [7] Stjarnan 2 - 1 Vikingur Rey. [2] +1 0-0

ARGA

02:30 FT [8] Argentinos Jun. 1 - 1 CA Huracan [4] +0 0-1

ARGA

02:30 FT [20] Rosario Central 0 - 0 Defensa YJ [12] - 1/2 0-0

SAG

03:00 FT 1 [A-1] Uruguay U19 1 - 3 Ecuador U19 [B-2] 1-2

SAG

03:00 FT [A-2] Paraguay U19 4 - 2 Colombia U19 [B-1] 2-1

ARGB

03:00 FT [9] Ind.Rivadavia 1 - 0 Nueva Chicago [34] - 3/4 0-0

PARA

03:00 FT [8] Guairena FC 3 - 2 Resistencia SC [11] - 3/4 2-1

CHIA

03:30 FT [5] Audax Italiano 0 - 2 U. La Calera [10] +0 0-1

PERA

03:30 FT [8] Sport Huancayo 1 - 0 Binacional [10] - 3/4 0-0

GHW

04:00 FT 1 [42] Mexico Nữ 1 - 1 Chile Nữ [36] - 1 0-1

COLA

04:00 FT [12] Union Magdalena 0 - 2 Inde.Medellin [3] +0 0-0

BRAA

04:30 FT [18] Atletico/GO 1 - 1 Palmeiras/SP [1] +1 0-0

ARGA

05:00 FT [18] Estudiantes LP 3 - 1 Lanus [27] - 1/2 2-0

ARGA

05:00 FT [2] Racing Club 2 - 0 Atletico Tucuman [5] - 1/2 2-0

PARA

05:30 FT [3] Nacional(PAR) 0 - 0 Cerro Porteno [2] +1/4 0-0

BRAA

06:00 FT [12] Santos/SP 4 - 1 Juventude/RS [20] - 1 1-0

CHIB

06:00 FT [11] Deportes Santa Cruz 4 - 0 U. San Felipe [4] - 1/4 1-0

BLVA

07:00 FT [8] Inde. Petrolero 1 - 1 Aurora [7] - 1/2 0-1

ECUA

07:00 FT [2] Independiente JT 0 - 1 Tecnico Uni. [7] - 1 0-0

ARGA

07:30 FT [16] C. Cordoba SdE 0 - 3 Newells Old Boys [11] - 1/4 0-1

COLA

07:45 FT [17] Alianza Petrolera 4 - 0 Santa Fe [1] +0 2-0

PERA

08:00 FT [1] Alianza Lima 4 - 1 Dep. Municipal [14] - 1 1/2 2-0

UKRA

19:00 Hoãn [5] PFK Aleksandriya - Metalist 1925 Kharkiv [8] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 10/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 10/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 10/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 10/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10