KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 09/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 09/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ASI17VL

11:00 FT [G-1] Australia U17 3 - 1 Trung Quốc U17 [G-2] 1 1-1

AUSA

11:00 FT [2] WS Wanderers 1 - 0 Perth Glory [12] - 3/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [2] Fujieda MYFC 1 - 0 Matsumoto Yama. [4] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [9] Tegevajaro Miyazaki 4 - 1 Fukushima Utd [11] +0 3-0

NHAT3

11:00 FT [12] Gainare Tottori 1 - 3 Iwaki FC [1] +3/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Reinmeer Aomori 1 - 2 Nara Club [2] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [15] Criacao Shinjuku 0 - 1 Suzuka Point Getters [8] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Sony Sendai 1 - 1 Kochi United SC [11] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [3] Honda FC 4 - 2 Verspah Oita [9] 3-1

NHATW

11:00 FT [2] Iga Kunoichi Nữ 5 - 1 Gunma W. Star Nữ [9] 2-1

NHATB

11:05 FT [18] Ventforet Kofu 1 - 2 Okayama [3] +0 0-1

HQB

11:30 FT [10] Busan I'Park 4 - 0 Chungnam Asan [6] +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [19] Omiya Ardija 2 - 1 Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 2-0

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 0 - 0 Mito Hollyhock [13] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [15] Machida Zelvia 0 - 1 Tochigi SC [17] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [14] Zweigen Kan. 1 - 2 Ryukyu [21] +0 1-2

NHAT3

12:00 FT [13] Giravanz Kita. 2 - 1 Vanraure Hachinohe [10] - 1/4 2-0

NHAT3

12:00 FT [14] FC Gifu 1 - 3 Kataller Toyama [6] +0 1-1

NHAT3

12:00 FT [17] Kamatamare San. 0 - 0 Azul Claro Numazu [15] +0 0-0

HQA

12:00 FT 1 [11] Suwon Bluewings 0 - 0 FC Seoul [8] +0 0-0

GHW

12:55 FT [33] Nhật Bản Nữ 2 - 0 New Zealand Nữ [49] - 1 3/4 1-0

NGB

14:00 FT [5] SKA-Khabarovsk 1 - 2 Rubin Kazan [3] +0 0-1

HQB

14:00 FT [1] Gwangju 4 - 0 Gyeongnam [5] - 3/4 0-0

HQA

14:30 FT [10] Gimcheon Sangmu 1 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/2 0-1

TQA

14:30 FT [12] Changchun Yatai 1 - 4 Shanghai Port [4] +3/4 1-2

GHW

15:00 FT [29] Síp Nữ 2 - 1 Liechtenstein Nữ [143] 1-1

ASI17VL

15:30 FT [G-3] Campuchia U17 4 - 0 N. Mariana U17 [G-4] 3-0

CZEB

15:30 FT [15] Sparta Praha B 0 - 0 SK Lisen [3] - 1/2 0-0

AUTB

15:30 FT [3] Horn 2 - 1 Admira [9] +0 1-1

AUTB

15:30 FT [11] Sturm Graz II 0 - 1 First Vienna [6] - 1/4 0-1

ASI17VL

16:00 FT [I-1] Iran U17 11 - 1 Hồng Kông U17 [I-4] 4-0

ASI17VL

16:00 FT [F-3] Đài Loan U17 4 - 2 Nepal U17 [F-4] 2-1

ASI17VL

16:00 FT [B-5] Đảo Guam U17 0 - 4 Palestine U17 [B-4] 0-3

NHATB

16:00 FT [2] Yokohama FC 2 - 3 Oita Trinita [5] +0 1-2

SINA

16:30 FT 1 [4] Geylang Intl 3 - 3 Tanjong Pagar [5] 2-0

ASI17VL

17:00 FT [E-3] Singapore U17 1 - 0 Bhutan U17 [E-4] 1-0

GHW

17:00 FT [127] Latvia Nữ 1 - 2 Lithuania Nữ [32] 0-1

TBN3

17:00 FT [A2-13] Atl. Baleares 3 - 2 Barcelona B [A2-9] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-20] Athletic Bilbao B 1 - 0 CF Intercity [A2-17] +0 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-13] Algeciras 1 - 1 Salamanca [A1-14] - 1/2 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-5] Linares Deportivo 1 - 0 Pontevedra [A1-16] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-17] Badajoz 2 - 1 Ceuta [A1-20] - 1/2 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-14] SD Logrones 0 - 2 CD Calahorra [A2-19] - 1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [A2-18] Real Union 4 - 3 Amorebieta [A2-8] +0 2-3

BDNB

17:00 FT [18] SC Covilha 2 - 3 Academico Viseu [6] +1/2 1-2

KAZA

17:00 FT [11] Atyrau 1 - 2 Kairat Almaty [4] +0 0-1

KAZA

17:00 FT [7] Shakhter Kar. 0 - 0 Turan (KAZ) [13] - 1/4 0-0

LITA

17:00 FT [2] Kauno Zalgiris 1 - 1 Hegelmann Litauen [3] +0 1-1

UKRA

17:00 FT [1] SK Dnipro-1 3 - 0 Zorya [3] - 1/2 1-0

HQA

17:00 FT [9] Daegu 2 - 1 Suwon FC [7] - 1/4 1-1

HLA

17:15 FT [11] Go Ahead Eagles 0 - 0 Cambuur [17] - 1/4 0-0

ITAA

17:30 FT 2 [9] Torino 1 - 1 Empoli [13] 4 - 3/4 0-0

BLRA

17:30 FT [2] Energetik-BGU 0 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk [14] - 1 1/4 0-0

TNKB

17:30 FT 1 [14] Tuzlaspor 0 - 1 Altinordu SK [16] - 1/4 0-0

THA

17:30 FT [4] Bangkok Utd 4 - 2 Chiangrai Utd [6] - 1 1-1

POLB

17:40 FT [6] Arka Gdynia 2 - 2 Stal Rzeszow [9] - 1/2 2-2

ANHB

18:00 FT 4 [24] Huddersfield 2 - 0 Hull City [20] 3 - 1/4 1-0

DUC3

18:00 FT [9] Dynamo Dresden 3 - 2 Osnabruck [10] +0 0-2

DUC4DB

18:00 FT [18] Ger.Halberstadt 0 - 1 Viktoria Berlin [14] +1/2 0-1

DUC4DB

18:00 FT [16] Luckenwalde 0 - 1 Berlin AK 07 [4] +3/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [15] SV Lichtenberg 2 - 1 Meuselwitz [13] +1/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [12] Greifswalder FC 0 - 2 Babelsberg [6] - 1/4 0-1

PHA

18:00 FT 2 [14] Montpellier 0 - 2 Monaco [6] 3 +3/4 0-1

NGA

18:00 FT [2] Spartak Moscow 5 - 2 Krylya Sovetov [11] - 3/4 1-1

NGB

18:00 FT [18] Krasnodar B 0 - 0 Volga Ulyanovsk [17] - 1/2 0-0

TDB

18:00 FT [1] Brommapojkarna 0 - 1 Utsiktens BK [11] - 3/4 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-4] Gefle IF 2 - 0 Orebro Syrianska [Norra-6] - 1 1/2 2-0

DENB

18:00 FT [3] Naestved BK 1 - 1 HB Koge [7] - 1/4 0-1

THA

18:00 FT 1 [14] Khonkaen Utd 0 - 3 Chonburi [2] +1/2 0-1

THA

18:00 FT [16] Lampang 2 - 1 Nakhon Ratch. [11] +0 0-0

VNA

18:00 FT [11] HL Hà Tĩnh 1 - 1 SL Nghệ An [5] +0 1-0

VNA

18:00 FT [6] HA Gia Lai 1 - 2 TP.HCM [9] - 1/2 0-0

DUB

18:30 FT 4 [18] Sandhausen 1 - 0 Magdeburg [17] 2 +0 0-0

DUB

18:30 FT [3] Heidenheim 2 - 1 Hannover 96 [5] 2 - 1/2 1-0

DUB

18:30 FT 1 [11] Nurnberg 2 - 3 Holstein Kiel [8] 4 - 1/4 1-0

BIA

18:30 FT [13] KV Mechelen 1 - 3 Anderlecht [11] +1/4 1-0

ESTA

18:30 FT [5] Kuressaare 3 - 3 Paide Linname. [3] 3-1

GEOA

18:30 FT [10] Lokomotiv T 1 - 4 Samgurali Tskh. [3] 1-2

TNKA

18:30 FT 1 [19] Umraniyespor 2 - 2 Kayserispor [6] - 1/4 0-1

TQA

18:30 FT [11] Dalian Professional 2 - 0 Chengdu Rongcheng [6] +0 1-0

TQA

18:30 FT [15] Wuhan Yangtze 0 - 3 Zhejiang Professional [3] +1 3/4 0-0

TQA

18:30 FT [16] Guangzhou FC 1 - 3 Meizhou Hakka [10] +3/4 0-2

TQA

18:30 FT [5] Beijing Guoan 3 - 3 Shandong Taishan [2] +1/4 1-1

ASI17VL

19:00 FT [F-1] Việt Nam U17 3 - 0 Thái Lan U17 [F-2] 3-0

SAGW

19:00 FT [B-3] Argentina U20 Nữ 1 - 2 Colombia U20 Nữ [B-2] 1-0

TBNA

19:00 FT 1 [12] Valladolid 0 - 0 Real Betis [6] 1 1 +1/4 0-0

TBNB

19:00 FT [5] Cartagena 1 - 2 Leganes [11] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [5] Freiburg II 0 - 3 Essen [13] - 1/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [18] St. Pauli II 1 - 3 Ein. Norderstedt [7] +1/4 1-0

DUC4B

19:00 FT [16] Holstein Kiel II 1 - 2 Hannover II [2] +0 1-1

DUC4B

19:00 FT [10] Teutonia Ottensen 0 - 2 Lubeck [1] +1/2 0-1

DUC4B

19:00 FT [9] Phonix Lubeck 2 - 2 Bremer SV [17] - 1 0-1

DUC4BA

19:00 FT [4] Bayern Munich II 1 - 0 Wurzburger [2] +3/4 0-0

DUC4N

19:00 FT 1 [4] Homburg 1 - 4 SSV Ulm [1] - 1/4 0-3

DUC4N

19:00 FT [11] Aalen 0 - 2 Mainz II [7] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [17] Wattenscheid 0 - 2 Lippstadt [7] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [3] A.Aachen 0 - 1 M.gladbach II [2] +0 0-1

NGB

19:00 FT [12] Akron Togliatti 0 - 0 Kuban [14] - 1/4 0-0

ARMA

19:00 FT [2] Ararat-Armenia 0 - 1 Urartu [1] - 1/4 0-1

MKDA

19:00 FT [5] Sileks Kratovo 0 - 3 Pobeda [10] 0-1

MKDA

19:00 FT [9] Academy Pandev 0 - 1 Shkupi [2] 0-0

MKDA

19:00 FT [11] FK Skopje 0 - 0 Rabotnicki [7] 0-0

MKDA

19:00 FT [3] Shkendija 0 - 0 Bregalnica Stip [6] 0-0

KAZA

19:00 FT [12] FK Taraz 0 - 0 FK Kyzylzhar [10] +0 0-0

KAZA

19:00 FT [1] Astana 6 - 0 Ordabasy [5] - 1 1/4 0-0

LATA

19:00 FT 1 [10] METTA/LU Riga 1 - 4 Valmiera / BSS [1] 0-1

LATA

19:00 FT [5] FK Auda 1 - 1 Rigas Futbola Skola [3] 1-0

MDVA

19:00 FT [8] Dinamo-Auto 0 - 1 Sheriff Tiraspol [1] 0-1

MNEA

19:00 FT [9] Mornar Bar 2 - 2 Rudar [8] 1-1

NORB

19:00 FT [14] Skeid Fotball 3 - 2 Start Kristiansand [3] +1/2 2-1

NORB

19:00 FT [7] Sogndal 6 - 1 Stjordals Blink [16] - 1 1/4 2-0

UKRA

19:00 FT 1 [11] Kryvbas 0 - 0 FC Mynai [12] - 1/2 0-0

DENA

19:00 FT 1 [8] Aarhus AGF 0 - 1 Midtjylland [7] +0 0-0

TQA

19:00 FT [14] Shenzhen FC 0 - 0 Sh. Shenhua [8] +1/2 0-0

THA

19:00 FT [10] Muang Thong Utd 0 - 0 Port FC [7] +1/4 0-0

UZBA

19:00 FT [11] Surkhon Termiz 1 - 1 Pakhtakor [1] +3/4 1-1

LITA

19:15 FT [10] FK Jonava 0 - 4 Zalgiris [1] 0-3

TSA

19:15 FT [2] Servette 1 - 1 Luzern [6] - 1/4 1-0

TSB

19:15 FT [8] Schaffhausen 2 - 2 Vaduz [9] +0 2-0

VNA

19:15 FT [4] Viettel 1 - 1 Hải Phòng [2] - 3/4 1-0

ITA3

19:30 FT [A-3] Feralpisalo 0 - 1 Pro Vercelli [A-10] - 1/2 0-1

ITA3

19:30 FT [A-1] Pordenone 2 - 0 ArzignanoChiampo [A-7] - 1/2 1-0

ITA3

19:30 FT [B-15] US Fermana 0 - 1 Virtus Entella [B-3] +1/2 0-1

ITA3

19:30 FT [B-19] US Olbia 1 - 2 Fiorenzuola [B-8] - 1/4 0-2

ITA3

19:30 FT [B-14] Pesaro 1 - 0 San Donato [B-20] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [A-16] Virtus Verona 1 - 1 Mantova [A-18] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-4] Lecco 2 - 0 Sangiuliano City [A-14] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-15] Pergolettese 5 - 0 Padova [A-12] +1/2 3-0

ITA3

19:30 FT 1 [A-17] AC Trento 0 - 2 AC Renate [A-2] +0 0-0

ITA3

19:30 FT [B-18] Montevarchi 2 - 1 Carrarese [B-6] +1/4 1-0

ITA3

19:30 FT 1 [A-6] Pro Sesto 2 - 1 Triestina [A-19] +1/4 1-1

ITA3

19:30 FT [A-13] Albinoleffe 3 - 1 Novara [A-8] +1/4 1-1

ITA3

19:30 FT [A-5] Vicenza 1 - 1 Aurora Pro Patria [A-9] - 3/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-20] Piacenza 3 - 3 Juventus U23 [A-11] +0 0-1

HLA

19:30 FT [1] Feyenoord 2 - 0 Twente [5] - 1/2 1-0

HLA

19:30 FT [7] Utrecht 1 - 2 AZ Alkmaar [4] +1/4 0-1

BLRA

19:30 FT [5] Isloch 2 - 0 Belshina Bobruisk [12] - 1/2 0-0

RMNA

19:30 FT [8] Sepsi OSK 0 - 1 Farul Constanta [1] - 1/4 0-1

AUTA

19:30 FT [2] Sturm Graz 2 - 1 WSG Swarovski Tirol [5] - 1 1/4 2-1

AUTA

19:30 FT [9] Wolfsberger AC 1 - 2 SV Ried [11] - 3/4 0-2

ASI17VL

20:00 FT [E-2] Bangladesh U17 0 - 4 Yemen U17 [E-1] 0-3

ASI17VL

20:00 FT [J-2] Hàn Quốc U17 10 - 0 Brunei U17 [J-3] 5-0

ASI17VL

20:00 FT [B-2] Indonesia U17 1 - 5 Malaysia U17 [B-1] 0-5

ASI17VL

20:00 FT [C-5] Lebanon U17 1 - 4 Qatar U17 [C-1] 0-1

ANHA

20:00 FT 3 [11] Crystal Palace 2 - 1 Leeds Utd [15] 3 - 1/2 1-1

ANHA

20:00 FT 1 [16] West Ham Utd 3 - 1 Fulham [9] 3 - 3/4 1-1

ANHU23

20:00 FT [1-5] Crystal Palace U21 3 - 4 Everton U21 [1-7] 1-3

ITAA

20:00 FT 3 [14] Monza 2 - 0 Spezia [17] 2 - 1/2 1-0

ITAA

20:00 FT 1 3 [12] Salernitana 2 - 1 Verona [20] 3 1 +0 1-0

ITAA

20:00 FT 2 [8] Udinese 2 - 2 Atalanta [6] 3 - 1/4 0-1

PHA

20:00 FT [10] Clermont 2 - 1 Auxerre [17] - 1/4 0-0

PHA

20:00 FT 1 [20] Angers 2 - 3 Strasbourg [19] 1 +0 1-2

PHA

20:00 FT 3 [16] Stade Brestois 1 - 2 Lorient [5] 1 - 1/4 1-1

PHA

20:00 FT 1 [9] Nice 3 - 2 Troyes [13] 1 - 1/2 2-0

BDNB

20:00 FT [1] Moreirense 3 - 1 Nacional Madeira [13] - 1 3-1

NGB

20:00 FT [9] Shinnik Yaroslavl 2 - 0 Veles Moscow [13] - 3/4 1-0

NGB

20:00 FT [11] Dyn. Makhachkala 0 - 1 Ufa [16] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT 1 [8] Volgar Astrakhan 0 - 0 Kamaz [7] +0 0-0

AZEA

20:00 FT 1 [5] Gabala FC 0 - 1 Karabakh Agdam [1] +1 0-0

POLA

20:00 FT [15] Zaglebie Lubin 1 - 1 Korona Kielce [17] - 3/4 1-0

POLB

20:00 FT [11] GKS Tychy 5 - 0 Skra Czestochowa [17] - 3/4 2-0

BIHA

20:00 FT [7] NK Posusje 3 - 0 FK Tuzla City [8] 2-0

CROA

20:00 FT [4] Slaven Belupo 0 - 4 NK Osijek [3] +1/2 0-3

GREA

20:00 FT [10] OFI Creta 1 - 2 Olympiakos [3] +3/4 1-0

LUXA

20:00 FT [15] Etzella Ettelbruc 1 - 1 Kaerjeng 97 [10] 0-0

LUXA

20:00 FT [5] Racing Union 2 - 1 Jeunesse Esch [6] 1-0

LUXA

20:00 FT [14] Hostert 1 - 0 Progres Niedercorn [4] 1-0

LUXA

20:00 FT [12] UNA Strassen 4 - 3 Wiltz [9] 3-2

LUXA

20:00 FT [3] UT Petange 5 - 1 Victoria Rosport [13] 3-0

LUXA

20:00 FT [7] Differdange 1 - 2 Swift Hesperange [2] 0-2

LUXA

20:00 FT [11] Mondercange 1 - 2 Mondorf-les. [8] 0-1

LUXA

20:00 FT [16] Fola Esch 0 - 2 Dudelange [1] 0-2

MLTA

20:00 FT [11] Sirens 0 - 3 Gzira Utd [2] 0-2

MNEA

20:00 FT [6] Jedinstvo 2 - 2 Arsenal Tivat [5] 2-2

FINA

20:00 FT [8] Ilves Tampere 1 - 0 Lahti [11] - 1/2 1-0

FINA

20:00 FT [2] KuPS 2 - 0 Inter Turku [10] - 1 1/4 1-0

SRBA

20:00 FT [4] Cukaricki Belgrade 3 - 0 Javor Ivanjica [14] - 1 1/2 1-0

SLOA

20:00 FT [7] NK Bravo 6 - 1 O.Ljubljana [1] +1/4 2-0

TNKB

20:00 FT [17] Malatyaspor 0 - 1 Erzurumspor FK [15] +1/2 0-0

TDA

20:00 FT [6] Elfsborg 0 - 2 Kalmar [4] - 1/2 0-2

TDA

20:00 FT [7] Malmo 0 - 0 Varnamo [10] - 1 3/4 0-0

TDA

20:00 FT [16] GIF Sundsvall 3 - 2 Goteborg [8] +3/4 3-0

TDB

20:00 FT [14] Ostersunds 0 - 2 Eskilstuna City [8] +0 0-0

TD3

20:00 FT [Sodra-12] Atvidabergs 0 - 2 Trollhattan [Sodra-8] +1/2 0-2

TD3

20:00 FT [Norra-7] Pitea IF 1 - 2 Hammarby Talang [Norra-16] +0 1-1

DENB

20:00 FT [1] Vejle 1 - 0 Helsingor [5] - 3/4 1-0

UZBA

20:00 FT [2] Navbahor 2 - 0 Dinamo Samarkand [14] - 1 1/2 2-0

OMAA

20:20 FT [6] Dhofar 0 - 0 Bahla Club [3] 0-0

ASI17VL

20:30 FT [I-3] Kyrgyzstan U17 1 - 2 Lào U17 [I-2] 0-1

ASI17VL

20:30 FT [A-5] Philippines U17 2 - 6 Syria U17 [A-2] 0-0

DUA

20:30 FT 2 [8] M.gladbach 5 - 2 FC Koln [13] 3 1 - 1/4 2-1

NGA

20:30 FT 1 [16] Torpedo Moscow 0 - 0 Nizhny Nov [12] +1/4 0-0

NGA

20:30 FT [8] FK Orenburg 2 - 1 Akhmat Groznyi [6] - 1/4 0-1

HUNA

20:30 FT [6] Paksi 1 - 3 Puskas Akademia [4] +0 1-1

GREA

20:30 FT [13] Levadiakos 1 - 1 PAOK [4] +3/4 0-0

FIN3

20:30 FT [C-2] VIFK Vaasa 2 - 1 OLS Oulu [C-5] - 3/4 0-0

SRBA

20:30 FT [1] Crvena Zvezda 3 - 0 Spartak Subotica [11] - 3 1/4 3-0

NPA

20:30 FT 1 [10] Stellenbosch FC 1 - 3 Kaizer Chiefs [4] +0 1-1

ASI17VL

21:00 FT [H-1] Tajikistan U17 2 - 0 Afghanistan U17 [H-2] 1-0

ANHU23

21:00 FT [2-10] Stoke City U21 2 - 2 Norwich U21 [2-5] 1-2

TBN3

21:00 FT 1 [A2-15] Sabadell 1 - 3 Eldense [A2-2] +0 0-2

TBN3

21:00 FT [A1-3] Real Madrid B 1 - 1 Cordoba [A1-1] +0 0-1

SCOA

21:00 FT [11] Kilmarnock 2 - 2 Hearts [5] +1/4 0-0

ARMA

21:00 FT [7] Ararat Y 1 - 0 Pyunik [4] +3/4 1-0

BIA

21:00 FT [15] Eupen 0 - 4 Gent [5] +1/2 0-2

BIB

21:00 FT [5] Lierse 2 - 0 Standard Liege II [10] - 1 2-0

GEOA

21:00 FT [7] FC Telavi 0 - 0 Sioni Bolnisi [9] 0-0

KAZA

21:00 FT [8] FK Maktaaral 1 - 0 Akzhayik Oral [14] +0 1-0

CZEA

21:00 FT [13] C. Budejovice 2 - 2 Zlin [15] - 1/4 2-1

CZEA

21:00 FT 1 [8] Slovacko 2 - 4 Bohemians 1905 [7] - 1/2 0-2

CZEA

21:00 FT 1 [9] Slovan Liberec 0 - 0 Banik Ostrava [10] - 1/4 0-0

CZEB

21:00 FT [12] Sellier&Bellot Vlasim 1 - 1 Pribram [1] 1-1

CZEB

21:00 FT [9] Taborsko 2 - 1 Fotbal Trinec [14] +0 2-0

TNKA

21:00 FT [14] Hatayspor 1 - 0 Alanyaspor [9] +1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-3] Oddevold 0 - 0 Angelholms [Sodra-9] - 2 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-15] Team Thoren 1 - 3 Vasalunds [Norra-10] 0-1

UKRA

21:00 FT [4] Dinamo Kiev 3 - 0 Rukh Vynnyky [13] - 1 1/4 1-0

DENA

21:00 FT [5] Odense BK 1 - 1 Silkeborg IF [4] +1/4 0-0

UZBA

21:00 FT [3] Nasaf Qarshi 1 - 1 Sogdiana Jizzakh [7] - 3/4 0-0

INDA

21:00 FT [2] Hyderabad 3 - 3 Mumbai [1] +0 1-1

BRAA

21:00 FT [2] Internacional/RS 4 - 2 Goias/GO [13] - 1 1/4 2-2

URUA

21:00 FT [13] CA Torque 1 - 0 Wanderers [9] 1-0

SAGW

21:15 FT [A-2] Paraguay U20 Nữ 3 - 1 Chile U20 Nữ [A-3] 1-1

TBNA

21:15 FT 4 [19] Cadiz 2 - 2 Espanyol [16] 4 +0 1-0

TBNB

21:15 FT [17] Zaragoza 1 - 1 Real Oviedo [15] - 1/4 1-0

ITB

21:15 FT [18] Como 1 - 0 Perugia [20] +0 1-0

ITB

21:15 FT [8] Alto Adige 1 - 1 Benevento [15] +0 0-1

ESTA

21:15 FT [10] Vaprus Parnu 1 - 7 Flora Tallinn [1] 0-3

BDNA

21:30 FT [11] Boavista 1 - 1 Maritimo [17] - 1/2 1-0

BDNB

21:30 FT [12] CD Mafra 1 - 1 Tondela [10] - 1/4 1-1

BLRA

21:30 FT [9] Neman Grodno 2 - 0 Slavia Mozyr [10] - 1 0-0

TSA

21:30 FT [4] Lugano 1 - 0 Basel [5] +0 1-0

TSA

21:30 FT [10] Zurich 0 - 0 Winterthur [9] - 3/4 0-0

HLA

21:45 FT [8] Heerenveen 0 - 1 PSV Eindhoven [3] +3/4 0-0

BULA

21:45 FT [13] Botev Vratsa 0 - 0 Arda Kardzhali [9] +0 0-0

LITA

21:55 FT [5] FK Riteriai 2 - 3 Suduva [6] +1/4 1-3

TBN3

22:00 FT [A1-11] Celta Vigo II 1 - 2 Merida [A1-9] - 3/4 1-1

TBN3

22:00 FT [A2-4] Gimnastic T. 3 - 2 Murcia [A2-7] +0 1-1

NGB

22:00 FT [1] Baltika 2 - 2 Neftekhimik Nizh [10] - 3/4 1-1

NGB

22:00 FT [15] Rodina Moscow 0 - 2 Yenisey [4] +0 0-1

LATA

22:00 FT [7] BFC Daugava 2 - 3 FK Liepaja [4] 1-2

MDVA

22:00 FT [5] FC Balti 0 - 2 Zimbru [3] 0-0

MNEA

22:00 FT [7] FK Jerezo 1 - 0 Sutjeska [2] 0-0

MNEA

22:00 FT 1 [10] Iskra Danilo 0 - 0 Decic Tuzi [3] 0-0

MNEA

22:00 FT [1] Buducnost 3 - 3 OFK Petrovac [4] 0-2

NORA

22:00 FT [5] Odd Grenland 1 - 1 Kristiansund [15] - 1/2 1-1

NORA

22:00 FT [1] Molde 5 - 0 HamKam [13] - 1 3/4 4-0

NORA

22:00 FT [12] Stromsgodset 1 - 2 Tromso [7] +0 1-1

NORA

22:00 FT [2] Bodo Glimt 4 - 1 Sandefjord [14] - 2 3/4 0-1

NORA

22:00 FT [11] Viking 0 - 3 Lillestrom [4] - 1/4 0-1

FINA

22:00 FT [4] Haka 0 - 1 Helsinki [1] +1/2 0-1

CYPA

22:00 FT [14] Olympiakos Nic. 1 - 0 Akritas [13] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [4] Rapid Wien 1 - 2 Austria Wien [6] - 1/4 0-2

PHA

22:05 FT 1 1 [3] Rennes 3 - 0 Nantes [15] - 1 1-0

CROA

22:10 FT [10] HNK Gorica 0 - 2 HNK Rijeka [8] - 1/2 0-0

MLTA

22:15 FT [14] Pieta Hotspurs 2 - 3 Balzan [9] 0-1

ANHA

22:30 FT 1 [1] Arsenal 3 - 2 Liverpool [6] 2 +0 2-1

ITA3

22:30 FT [B-17] Imolese Calcio 2 - 1 Recanatese [B-13] +0 1-1

ITA3

22:30 FT [B-1] Reggiana 1 - 0 Ancona [B-7] - 1 1-0

ITA3

22:30 FT [B-2] Gubbio 1 - 2 Rimini [B-10] - 3/4 0-2

ITA3

22:30 FT [B-11] Luchese 0 - 0 Torres [B-12] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [B-16] Alessandria 2 - 3 Pontedera [B-9] +0 1-3

DUA

22:30 FT 2 [15] Hertha Berlin 2 - 2 Freiburg [2] 1 +1/4 1-1

AZEA

22:30 FT [2] Sabah FK 5 - 0 Kapaz [9] - 1 3/4 3-0

POLA

22:30 FT [6] Lech Poznan 1 - 0 Radomiak Radom [10] - 3/4 1-0

SVKA

22:30 FT [2] Dunajska Stred 5 - 2 MSK Zilina [6] - 3/4 2-1

TDA

22:30 FT [2] Djurgardens 0 - 1 Hacken [1] - 1/2 0-1

TDA

22:30 FT [5] AIK Solna 2 - 0 Helsingborg [15] - 1 0-0

OMAA

22:30 FT [7] Al Seeb 0 - 0 Oman Club [8] 0-0

CHIA

22:30 FT [15] La Serena 1 - 2 Univ. de Chile [13] +1/2 0-1

GHW

22:59 FT [8] Estonia Nữ 3 - 1 Đảo Faroe Nữ [78] 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-5] Osasuna B 1 - 0 UD Logrones [A2-11] +0 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [A1-8] Cultural Leonesa 2 - 0 Fuenlabrada [A1-10] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A1-18] Rayo Majada. 0 - 0 Deportivo [A1-4] +1/2 0-0

ITAA

22:59 FT 2 [18] Cremonese 1 - 4 Napoli [1] +1 1/4 0-1

NGA

22:59 FT [3] Rostov 3 - 2 Krasnodar [7] - 1/4 0-2

POLB

22:59 FT [16] Odra Opole 2 - 3 Puszcza Nie. [2] - 1/4 0-2

HUNA

22:59 FT [1] Ferencvaros 2 - 0 Debreceni [7] - 1 1/2 1-0

IREA

22:59 FT [1] Shamrock Rovers 3 - 2 Shelbourne [7] - 1 1-2

SVKA

22:59 FT [9] Trencin 4 - 0 Slo. Bratislava [1] +1/2 2-0

CYPA

22:59 FT [3] Aris Limassol 1 - 2 AEK Larnaca [4] - 1/4 1-1

TNKB

22:59 FT [19] Denizlispor 0 - 1 Pendikspor [3] +1/4 0-0

DENA

22:59 FT [6] Randers 2 - 3 Brondby [10] +0 1-1

ARGA

22:59 FT [7] Tigre 2 - 1 Independiente [14] - 1/4 2-1

PERA

22:59 FT [9] Alianza Atletico 4 - 1 Atletico Grau [3] +0 1-1

ARGB

23:10 FT [12] Def.Belgrano 1 - 2 Gimnasia Jujuy [23] - 3/4 1-1

GHW

23:30 FT [100] Argentina Nữ 2 - 2 Ba Lan Nữ [13] 0-2

TBNA

23:30 FT 5 [3] Real Sociedad 1 - 0 Villarreal [9] 3 +0 1-0

TBNB

23:30 FT 1 [9] Albacete 1 - 1 Tenerife [14] - 1/4 0-0

TBNB

23:30 FT [4] Levante 0 - 1 Racing Santander [16] - 3/4 0-0

BIA

23:30 FT 1 [12] Charleroi 0 - 1 Standard Liege [8] - 1/4 0-1

GREA

23:30 FT [1] Panathinaikos 1 - 0 Asteras Tripolis [9] - 1 1/4 0-0

ARGB

23:40 FT [24] Guillermo 0 - 1 Belgrano [1] +0 0-1

ASI17VL

23:45 FT [C-2] Oman U17 0 - 0 Iraq U17 [C-3] 0-0

BDNA

00:00 FT [5] Casa Pia AC 0 - 1 Vizela [13] +0 0-0

LITA

00:00 FT [8] Banga 1 - 1 FK Panevezys [4] +1 1/4 0-1

NORA

00:00 FT [3] Rosenborg 3 - 0 Valerenga [6] - 1/2 2-0

CZEA

00:00 FT [4] Sigma Olomouc 2 - 0 Slavia Praha [2] +1/2 1-0

TNKA

00:00 FT [1] Fenerbahce 5 - 4 Fatih Karagumruk [15] - 1 1/4 2-2

MEXA

00:00 FT [6] Toluca 3 - 0 Juarez [11] - 1/2 1-0

BULA

00:15 FT [3] CSKA 1948 Sofia 0 - 0 Cherno More [7] - 1/2 0-0

DUA

00:30 FT 1 3 [16] Stuttgart 0 - 1 Union Berlin [5] 3 +0 0-0

SRBA

00:30 FT [7] FK Vozdovac 0 - 4 FK Partizan [2] +1 0-3

ASI17VL

01:00 FT [D-1] Arập Xêut U17 2 - 1 Ấn Độ U17 [D-2] 1-0

ASI17VL

01:00 FT [A-3] Jordan U17 0 - 2 Nhật Bản U17 [A-1] 0-2

ASI17VL

01:00 FT [D-5] Maldives U17 0 - 7 Myanmar U17 [D-4] -

GHW

01:00 FT [123] Ai Cập Nữ 0 - 1 Jordan Nữ [87] 0-0

ANHA

01:00 FT 2 [17] Everton 1 - 2 Man Utd [5] 1 +1/4 1-2

HLA

01:00 FT [13] Vitesse Arnhem 1 - 2 Fortuna Sittard [12] - 1 1-1

BIB

01:00 FT [8] Club Brugge II 3 - 1 Genk II [11] +1/2 1-0

CHIB

01:00 FT [1] CD Magallanes 7 - 0 Melipilla [16] 4-0

CHIB

01:00 FT [7] Rangers Talca 3 - 0 U.Concepcion [6] 1-0

ECUA

01:00 FT [12] Guayaquil City 1 - 0 Gualaceo SC [13] - 1/4 0-0

GREA

01:15 FT [6] Aris Salonica 0 - 2 AEK Athens [2] +0 0-1

SLOA

01:15 FT [3] Mura 3 - 1 CM Celje [2] +0 0-1

PERA

01:15 FT [17] Carlos A. Mannucci 0 - 0 Sport Boys [13] - 1/2 0-0

RMNA

01:30 FT [7] Petrolul Ploiesti 0 - 2 Steaua Bucuresti [6] +3/4 0-1

ARGA

01:30 FT [13] Talleres Cordoba 3 - 1 Godoy Cruz [15] - 1/4 2-1

ARGA

01:30 FT [24] Banfield 0 - 2 Gimnasia LP [9] +0 0-2

USAA

01:30 FT [Dong-14] D.C. Utd 2 - 5 Cincinnati [Dong-5] +3/4 1-4

USAA

01:30 FT [Dong-4] New York RB 2 - 0 Charlotte FC [Dong-10] - 3/4 1-0

USAA

01:30 FT [Dong-11] Atlanta United 1 - 2 New York City [Dong-3] - 1/4 0-1

USAA

01:30 FT [Dong-12] Chicago Fire 1 - 1 New England [Dong-9] - 1/4 0-0

USAA

01:30 FT [Dong-6] Inter Miami 1 - 3 CF Montreal [Dong-2] +0 0-3

USAA

01:30 FT [Dong-7] Orlando City 2 - 1 Columbus Crew [Dong-8] - 1/4 0-1

USAA

01:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 4 - 0 Toronto [Dong-13] - 1 1/2 2-0

ITAA

01:45 FT 2 [7] Roma 2 - 1 Lecce [16] 1 1 - 1 1-1

PHA

01:45 FT 3 [7] Lille 1 - 0 Lens [2] 5 +0 1-0

TBNA

02:00 FT 2 [1] Barcelona 1 - 0 Celta Vigo [17] 4 - 1 3/4 1-0

TBNB

02:00 FT [21] Malaga 0 - 0 Andorra FC [6] - 1/4 0-0

BIA

02:00 FT [2] Union Saint-Gilloise 2 - 1 Cercle Brugge [9] - 3/4 1-0

BRAA

02:00 FT [8] Fortaleza/CE 2 - 0 Avai/SC [19] - 1 0-0

BRAA

02:00 FT 1 [9] Sao Paulo/SP 0 - 1 Botafogo/RJ [11] - 3/4 0-0

BRB

02:00 FT [7] SC Recife/PE 3 - 1 Cruzeiro/MG [1] - 1/4 2-0

BLVA

02:00 FT [13] Royal Pari 3 - 1 Univ. De Sucre [15] - 1 0-1

BLVA

02:00 FT 1 [16] Univ de Vinto 1 - 1 Real Tomayapo [12] - 3/4 1-1

URUA

02:00 FT [1] Liverpool P. (URU) 3 - 2 Boston River [4] - 1/2 1-1

BDNA

02:30 FT [3] Braga 0 - 1 Chaves [8] - 1 1/4 0-1

PARA

03:00 FT [6] Sportivo Ameliano 0 - 2 Olimpia Asuncion [1] +3/4 0-2

PERA

03:00 FT 1 [18] Carlos Stein 1 - 1 Uni.San Martin [19] - 1/2 0-1

USB

03:00 FT [A-2] Memphis 901 2 - 1 New York RB II [A-14] - 2 1/4 1-1

CHIA

03:30 FT 1 [1] Colo Colo 1 - 1 Curico Unido [3] - 1 1/4 1-1

COLA

03:30 FT [9] Atl. Nacional 1 - 1 Rionegro Aguilas [2] - 1/2 0-1

ECUA

03:30 FT [1] SD Aucas 0 - 0 Mushuc Runa [14] - 1 1/4 0-0

PERA

03:30 FT [2] Sporting Cristal 0 - 0 Universitario [4] - 1/2 0-0

ARGA

04:00 FT [1] Boca Juniors 2 - 1 Aldosivi [28] - 1 1/2 2-1

BRAA

04:00 FT [6] Atl. Mineiro/MG 0 - 0 Ceara/CE [17] - 1 1/4 0-0

BRAA

04:00 FT 1 [15] Coritiba/PR 2 - 1 Bragantino/SP [14] +0 1-1

BRAA

04:00 FT [3] Fluminense/RJ 0 - 2 America/MG [10] - 3/4 0-2

VENA

04:00 FT [12] Dep.Lara 1 - 0 Portuguesa [10] - 1/4 0-0

USAA

04:00 FT [Tay-6] Minnesota Utd 2 - 0 Vancouver WC [Tay-10] - 3/4 1-0

USAA

04:00 FT [Tay-7] Real Salt Lake 3 - 1 Portland Timbers [Tay-8] - 3/4 1-0

USAA

04:00 FT [Tay-1] Los Angeles FC 0 - 1 Nashville FC [Tay-4] - 3/4 0-0

USAA

04:00 FT [Tay-3] Dallas 2 - 1 Sporting Kansas [Tay-12] - 1/2 1-0

USAA

04:00 FT [Tay-13] Houston Dynamo 1 - 3 LA Galaxy [Tay-5] +1/2 1-2

USAA

04:00 FT [Tay-2] Austin FC 1 - 1 Colorado Rapids [Tay-9] - 3/4 0-0

USAA

04:00 FT [Tay-11] Seattle Sounders 2 - 2 San Jose EQ [Tay-14] - 3/4 1-1

USB

04:00 FT [B-4] Sacramento 1 - 1 Pittsburgh R. [A-5] - 3/4 0-0

USB

04:00 FT [A-4] Birmingham Legion 1 - 2 SA Scorpions [B-1] - 1/2 1-1

MEXB

04:00 FT [2] Atlante 4 - 1 CD Tapatio [9] - 1 3-0

CRCA

04:00 FT [B-2] Puntarenas 0 - 0 Herediano [A-1] - 1/4 0-0

BLVA

04:15 FT 1 [6] CD Guabira 2 - 1 Oriente Petrolero [5] - 1/4 0-1

MEXA

04:30 FT [8] Puebla 1 - 1 Chivas Guad. [9] +0 0-0

USB

05:00 FT [B-2] San Diego Loyal 3 - 3 New Mexico United [B-5] - 1/2 2-2

PARA

05:30 FT [4] Libertad 2 - 2 12 de Octubre [12] - 1 3/4 1-1

URUA

05:30 FT [5] CA Penarol 0 - 1 Plaza Colonia [12] - 1 1/4 0-1

COLA

05:35 FT [18] Deportivo Cali 1 - 0 America Cali [7] +1/4 0-0

ECUA

06:00 FT [5] Emelec 0 - 0 Orense SC [9] - 1/2 0-0

CHIA

06:15 FT [9] Everton CD 3 - 3 Cobresal [4] - 3/4 1-1

ARGA

06:30 FT 1 [10] Patronato Parana 0 - 1 River Plate [3] +3/4 0-0

BLVA

06:30 FT 2 [11] Jorge Wilstermann 1 - 0 Blooming [10] - 3/4 0-0

COLA

07:40 FT 1 [11] Atl. Bucaramanga 0 - 1 Junior Barranquilla [8] +1/4 0-0

VENA

09:55 FT [7] Puerto Cabello 0 - 0 Dep.Tachira [6] +1/4 0-0

IDNA

16:00 Hoãn [10] Persebaya Surabaya - Barito Putera [17] -

IDNA

18:15 Hoãn [15] Bhayangkara - PSS Sleman [11] -

ASI17VL

20:00 Hoãn [J-1] Uzbekistan U17 - Sri Lanka U17 [J-4] -

IDNA

20:30 Hoãn [18] Persik Kediri - Persib Bandung [8] -

Kết quả bóng đá ngày 09/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 09/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 09/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 09/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5928/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10