KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 08/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [16] Yokohama SCC 0 - 1 Kagoshima [3] +3/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [5] Maruyasu Okazaki 5 - 1 MIO Biwako [16] - 1 1/4 4-0

NHATJFL

11:00 FT [6] Tokyo Musashino 4 - 2 Kagura Shimane [13] - 1/2 3-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Honda Lock 1 - 0 FC Osaka [1] +1/4 0-0

NHATW

11:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 0 - 0 Sperenza Osaka Nữ [10] - 1 1/2 0-0

NHATW

11:00 FT [11] Ehime FC Nữ 0 - 1 Angeviolet Hiroshima Nữ [12] - 1 0-0

HQB

11:30 FT [3] Anyang 1 - 0 Bucheon 1995 [4] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [2] Kawasaki Fro. 3 - 2 Shimizu S-Pulse [17] - 1 1-0

NHATA

12:00 FT [18] Jubilo Iwata 3 - 3 Kashima Antlers [4] +1/2 3-1

NHATA

12:00 FT [13] Vissel Kobe 4 - 0 Sanf Hiroshima [3] +0 1-0

NHATA

12:00 FT [1] Yokohama FM 0 - 2 Gamba Osaka [15] - 1 1/2 0-1

NHATA

12:00 FT [10] Consa. Sapporo 1 - 2 Avispa Fukuoka [14] - 1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [16] Kyoto Sanga 1 - 1 Nagoya Grampus [8] +1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 3 - 0 Vegalta Sendai [7] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [4] Roas. Kumamoto 5 - 1 Thespa Kusatsu [20] - 3/4 2-1

NHATB

12:00 FT [12] Blaublitz Akita 3 - 0 JEF United Chiba [10] +1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [11] V-Varen Nagasaki 1 - 2 Tokushima Vortis [8] +1/4 0-2

NHAT3

12:00 FT [18] Sagamihara 0 - 2 FC Imabari [5] +1/2 0-1

NHATW

12:00 FT [1] Setagaya Sfida Nữ 4 - 2 Orca Kamogawa Nữ [5] 2-1

HQA

12:00 FT [3] Pohang Steelers 1 - 2 Jeju Utd [5] +0 1-1

NHATJFL

12:30 FT [12] TIAMO Hirakata 2 - 1 Veertien Mie [7] 1-0

AUSA

13:00 FT [9] Brisbane Roar 0 - 0 Macarthur FC [4] - 1/2 0-0

NHATA

13:00 FT [9] Urawa Red 2 - 1 Sagan Tosu [11] - 3/4 1-0

NHATA

13:00 FT [6] FC Tokyo 0 - 2 Shonan Bellmare [12] - 1/4 0-0

NHATA

14:00 FT [7] Kashiwa Reysol 0 - 0 Cerezo Osaka [5] +1/4 0-0

HQB

14:00 FT [11] Jeonnam Dragons 3 - 0 Seoul E-Land [7] +0 1-0

HQA

14:30 FT [1] Ulsan Hyundai 2 - 1 Jeonbuk H.Motor [2] - 1/4 0-1

EUW19VL

15:00 FT [14-1] Séc U19 Nữ 12 - 0 Andorra U19 Nữ [14-3] 4-0

GHW

15:00 FT [64] Pháp U23 Nữ 3 - 2 Phần Lan U23 Nữ [117] 1-0

CZEU19

15:00 FT [16] Pribram U19 0 - 3 Banik Ostrava U19 [7] 0-2

NHATB

15:00 FT [22] Grulla Morioka 0 - 2 Tokyo Verdy [9] +1/4 0-0

CZEB

15:15 FT [6] MFK Chrudim 2 - 1 Dukla Praha [13] +0 1-1

CZEB

15:15 FT [2] MFK Vyskov 2 - 0 Varnsdorf [4] - 1/4 1-0

CZEU19

15:30 FT 1 [14] MFk Karvina U19 2 - 1 C. Budejovice U19 [12] 1-0

AUSA

15:45 FT [6] Sydney FC 2 - 3 Melb. Victory [7] - 1/4 1-1

CZEU19

16:00 FT [1] Sparta Praha U19 4 - 0 Vik. Plzen U19 [11] 0-0

CZEU19

16:00 FT [2] Brno U19 2 - 0 Mlada Boleslav U19 [5] 1-0

CZEU19

16:00 FT [15] Hradec Kralove U19 0 - 1 Jihlava U19 [4] 0-0

HQB

16:30 FT [8] GimPo Citizen 0 - 3 Daejeon Hana Citizen [2] +1/2 0-3

SINA

16:30 FT [8] Young Lions 4 - 4 Balestier Kh. [7] 1-4

SINA

16:30 FT 1 [6] Hougang Utd 1 - 4 Tampines Rovers [3] 1-3

EUW19VL

17:00 FT [9-3] Latvia U19 Nữ 13 - 0 Armenia U19 Nữ [9-4] 7-0

EUW19VL

17:00 FT [1-2] Phần Lan U19 Nữ 5 - 0 Scotland U19 Nữ [1-4] 3-0

EUW19VL

17:00 FT [4-1] Đan Mạch U19 Nữ 4 - 0 Slovenia U19 Nữ [4-3] 1-0

ANHU23

17:00 FT 2 [1-14] Tottenham U21 0 - 0 Arsenal U21 [1-1] +3/4 0-0

BDNB

17:00 FT [8] Leixoes 0 - 0 Porto B [9] +0 0-0

NGAU21

17:00 FT 1 [B-9] Akhmat Gr. U21 0 - 0 Fakel U21 [B-8] 0-0

KAZA

17:00 FT [2] Aktobe 4 - 0 Caspiy Aktau [9] 2-0

LATA

17:00 FT [8] Spartaks Jurmala 1 - 3 Riga FC [2] +2 0-3

LITA

17:00 FT [9] Dziugas FC 1 - 0 Siauliai [7] +1/2 0-0

UKRA

17:00 FT [7] Vorskla 2 - 1 Chernomorets [15] - 1/2 0-0

NHAT3

17:00 FT [7] Ehime FC 2 - 2 Nagano Parceiro [8] - 1/4 1-0

HQA

17:00 FT [6] Gangwon 0 - 0 Incheon Utd [4] - 1/4 0-0

HKGC

17:00 FT [8] Southern District 6 - 1 Hồng Kông U23 [3] 2-1

VNB

17:00 FT [2] Khánh Hòa 1 - 0 Phú Thọ [9] - 1 1/2 0-0

ITA3

17:30 FT 1 [C-9] Monterosi FC 3 - 5 Turris Neapolis [C-12] - 1/4 1-2

CZEU19

17:30 FT [6] Zlin U19 2 - 1 Pardubice U19 [8] 1-1

TNKB

17:30 FT [4] Keciorengucu 1 - 1 Boluspor [5] - 1/2 0-1

TNKB

17:30 FT [7] Bodrumspor SK 5 - 0 Sakaryaspor [9] - 3/4 3-0

EU17VL

18:00 FT [8-3] Hy Lạp U17 5 - 0 Kosovo U17 [8-4] 2-0

ANHU23

18:00 FT 1 [2-2] Southampton U21 2 - 0 Aston Villa U21 [2-8] - 1/4 2-0

DUB

18:00 FT 6 [1] Darmstadt 1 - 0 Fort.Dusseldorf [7] 4 - 1/4 0-0

DUB

18:00 FT 5 [14] Ein.Braunschweig 2 - 1 St. Pauli [15] 1 +0 0-0

DUB

18:00 FT 2 [9] Hansa Rostock 0 - 3 Paderborn 07 [6] 1 +1/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [10] Berliner FC Dynamo 4 - 1 Tennis Borussia B. [17] - 2 4-0

DUC4DB

18:00 FT [1] RW Erfurt 2 - 1 Hertha Berlin II [11] - 1/4 0-1

NGA

18:00 FT [13] Fakel 1 - 1 Zenit [1] +1 1/4 1-1

BLRA

18:00 FT [11] FK Slutsk 0 - 0 Bate Borisov [3] +3/4 0-0

FIN3

18:00 FT [A-3] JIPPO 2 - 1 Lahden Reipas [A-2] +0 0-0

CZEU19

18:00 FT [10] Slavia Praha U19 2 - 0 Slovacko U19 [9] 1-0

CZEU19

18:00 FT [13] Dukla Praha U19 0 - 4 Sigma Olomouc U19 [3] 0-2

TD3

18:00 FT [Sodra-16] Qviding 0 - 2 GAIS [Sodra-5] +1 1/2 0-1

TD3

18:00 FT [Sodra-7] BK Olympic Malmo 1 - 3 Lunds BK [Sodra-2] - 1/2 1-1

DENB

18:00 FT [6] Sonderjyske 0 - 0 Hobro I.K. [11] - 1 1/4 0-0

THA

18:00 FT [9] Sukhothai 1 - 0 Ratchaburi [3] +1/2 0-0

VNA

18:00 FT 1 [12] Nam Định 0 - 2 Bình Định [3] +0 0-0

VNB

18:00 FT [8] Cần Thơ 2 - 1 Phù Đổng [12] 1-0

GHW

18:30 FT [5] Australia Nữ 4 - 1 Nam Phi Nữ [146] 3-0

SCOA

18:30 FT [6] St. Johnstone 1 - 2 Celtic [1] +2 0-1

ESTA

18:30 FT [9] TJK Legion 1 - 1 Levadia T. [2] +2 1/4 1-1

GEOA

18:30 FT [6] Saburtalo 2 - 1 Gagra Tbilisi [8] - 1 1-0

TNKA

18:30 FT [18] Istanbulspor AS 1 - 2 Ankaragucu [16] +1/4 0-1

TQA

18:30 FT [7] Henan Songshan 1 - 0 Hebei CFFC [18] - 3 1-0

THA

18:30 FT [13] Prachuap FC 2 - 4 Police Tero FC [8] +0 1-2

BDNB

18:45 FT [14] UD Oliveirense 2 - 2 Benfica B [3] +1/4 0-0

ANHU23

19:00 FT [1-11] Man Utd U21 3 - 3 Brighton U21 [1-8] 1-1

ANHU23

19:00 FT [1-3] Man City U21 1 - 3 Blackburn U21 [1-10] 1-1

TBNA

19:00 FT 1 4 [14] Almeria 3 - 1 Rayo Vallecano [8] 2 +1/4 3-0

ITB

19:00 FT [19] Venezia 1 - 2 Bari [6] - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT [10] Pisa 0 - 0 Parma [4] +0 0-0

ITB

19:00 FT 1 [9] Ascoli 1 - 2 Modena [11] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [7] Brescia 1 - 1 Cittadella [16] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [5] Ternana 3 - 0 Palermo [15] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [17] Zwickau 0 - 1 Wehen [3] +3/4 0-1

DUC3

19:00 FT [6] Munchen 1860 1 - 2 Ingolstadt [4] +0 0-1

DUC3

19:00 FT [19] Meppen 0 - 1 SpVgg Bayreuth [20] - 3/4 0-0

DUC3

19:00 FT [16] Oldenburg 1897 1 - 3 Erzgebirge Aue [18] +0 1-1

DUC3

19:00 FT [8] Waldhof Man. 1 - 0 Saarbrucken [2] +0 1-0

DUC3

19:00 FT [1] Elversberg 3 - 0 Duisburg [11] - 1 1-0

DUC4B

19:00 FT [10] Wer.Bremen II 1 - 5 Hamburger II [4] - 1/4 0-3

DUC4BA

19:00 FT [12] Greuther Furth II 2 - 1 TSV Aubstadt [6] +1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [20] Heimstetten 5 - 3 Nurnberg II [3] +1 2-1

DUC4BA

19:00 FT [8] Wacker Burghausen 1 - 0 Hankofen-Hailing [16] - 1 1-0

DUC4BA

19:00 FT [1] Unterhaching 5 - 2 DJK Vilzing [10] - 1 1/2 1-1

DUC4DB

19:00 FT [2] E.Cottbus 3 - 1 Lok.Leipzig [8] - 1/2 1-1

DUC4N

19:00 FT [15] Hessen Kassel 2 - 0 Stuttgart II [10] +1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [14] SGV Freiberg 1 - 0 Bahlinger [12] - 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [9] Barockstadt FL 1 - 1 Hoffenheim II [6] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [8] FSV Frankfurt 0 - 0 Ein.Trier [17] - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [12] Fort.Dusseldorf II 0 - 2 Oberhausen [8] +3/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [4] Wuppertaler 1 - 4 Schalke 04 II [9] - 1/2 1-2

DUC4T

19:00 FT [10] Wiedenbruck 2 - 0 FC Koln II [14] +0 1-0

DUC4T

19:00 FT [1] Preussen Munster 1 - 1 Kaan-Marienborn [6] - 1 1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [16] FC Bocholt 4 - 0 SV Straelen [18] - 1/2 1-0

MKDA

19:00 FT [4] Tikves Kavadarci 4 - 0 Makedonija [8] 2-0

KAZA

19:00 FT [6] FK Aksu 3 - 0 Tobol Kostanay [3] +1/2 3-0

LATA

19:00 FT [6] Tukums/Salaspils 2 - 0 Supernova Riga [9] 1-0

MDVA

19:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 1 - 0 Dacia Buiucani [7] 1-0

FINA

19:00 FT 1 [12] HIFK 2 - 3 IFK Mariehamn [9] +1 1/2 1-3

FIN3

19:00 FT [A-1] KaPa 1 - 1 FC Kiffen [A-4] - 3/4 1-0

RMNA

19:00 FT 1 [13] Universitaea Cluj 1 - 0 Hermannstadt [5] - 1/4 0-0

DENB

19:00 FT [8] Hillerod 2 - 0 Vendsyssel FF [4] +1/2 1-0

TQA

19:00 FT [13] Cangzhou Mighty Lions 0 - 0 Guangzhou City [17] - 1 1/4 0-0

TQA

19:00 FT [9] Tianjin Tigers 0 - 1 Wuhan Three T. [1] +3/4 0-0

THA

19:00 FT [15] Nong Bua Pitchaya 1 - 0 BG Pathum United [5] +3/4 0-0

UZBA

19:00 FT [13] Kokand-1912 0 - 0 Lok. Tashkent [12] - 1/4 0-0

SAG

19:07 FT [A-2] Paraguay U19 0 - 2 Venezuela U19 [A-3] 0-1

MASL

19:15 FT [4] Negeri Sembilan 4 - 3 Kedah FA [8] - 1/2 1-1

VNA

19:15 FT [13] Sài Gòn FC 0 - 1 Thanh Hóa [7] - 1/4 0-0

EUW19VL

19:30 FT [3-3] Hungary U19 Nữ 2 - 4 Serbia U19 Nữ [3-1] 1-1

EUW19VL

19:30 FT [3-2] Italia U19 Nữ 3 - 1 Wales U19 Nữ [3-4] 2-1

EUW19VL

19:30 FT [11-2] Moldova U19 Nữ 5 - 1 Estonia U19 Nữ [11-3] 0-1

EUW19VL

19:30 FT [9-1] Romania U19 Nữ 2 - 0 Albania U19 Nữ [9-2] 2-0

ITA3

19:30 FT [C-8] Juve Stabia 1 - 0 AZ Picerno [C-14] - 3/4 0-0

ITA3

19:30 FT [C-18] Fidelis Andria 0 - 4 Catanzaro [C-1] +1 1/4 0-3

ITA3

19:30 FT [C-7] SS Monopoli 0 - 1 Viterbese Calcio [C-19] - 3/4 0-1

ITA3

19:30 FT [C-5] Giugliano 2 - 0 Virtus Francavilla [C-11] +0 2-0

AUTB

19:30 FT [12] Liefering 1 - 2 Floridsdorfer AC [5] +1/4 1-0

EUW19VL

19:45 FT [7-3] Bỉ U19 Nữ 7 - 0 Malta U19 Nữ [7-4] 3-0

ANHU23

20:00 FT [1-2] Liverpool U21 5 - 0 Wolves U21 [1-9] 1-0

ITAA

20:00 FT 3 [15] Sassuolo 1 - 2 Inter Milan [5] 2 +3/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [13] Rehden 2 - 1 Weiche Flensburg [6] +3/4 2-0

PHB

20:00 FT [2] Bordeaux 2 - 0 Metz [8] - 1/4 1-0

ALBA

20:00 FT [8] Kukesi 2 - 0 Bylis Ballsh [9] 1-0

ALBA

20:00 FT [6] Kastrioti Kruje 2 - 1 Teuta Durres [10] 2-1

AZEA

20:00 FT [7] Səbail FK 1 - 0 Sumqayit [10] +0 1-0

POLA

20:00 FT [11] Slask Wroclaw 4 - 1 Gornik Zabrze [12] +0 2-0

POLB

20:00 FT 1 [7] Katowice 1 - 0 Chrobry Glogow [4] - 1/4 0-0

BLRA

20:00 FT [7] Torpedo Zhodino 1 - 1 Gomel [8] - 1/2 1-1

BIHA

20:00 FT [11] Leotar Trebinje 4 - 1 FK Sloga Doboj [9] 2-0

BIHA

20:00 FT [10] Sloboda Tuzla 0 - 3 Siroki Brijeg [2] 0-2

MLTA

20:00 FT [10] Marsaxlok 2 - 2 Santa Lucia FC [12] 2-1

MLTA

20:00 FT [8] Valletta 0 - 1 Hamrun Spartans [1] 0-1

FINB

20:00 FT [1] KTP Kotka 0 - 1 TPS Turku [2] +1/4 0-1

FINB

20:00 FT [11] PEPO 1 - 3 PIF Parainen [12] - 1 0-2

FINB

20:00 FT [8] SJK Akatemia 3 - 4 PK-35 [10] - 1/2 1-3

FINB

20:00 FT [3] Jaro 2 - 0 EIF Ekenas [5] - 1 1/2 1-0

FINB

20:00 FT [4] Gnistan 2 - 1 MP Mikkeli [6] +0 1-1

FINB

20:00 FT [7] KPV Kokkola 2 - 1 JaPS [9] - 1/2 1-1

FIN3

20:00 FT [B-2] Honka 2 3 - 1 Klubi 04 Helsinki [B-8] - 1/2 1-0

SRBA

20:00 FT [12] Mladost Lucani 3 - 1 FK Napredak [10] +0 1-0

SLOA

20:00 FT [10] Tabor Sezana 1 - 1 Domzale [6] +1/4 0-1

TDA

20:00 FT [13] Degerfors IF 0 - 0 Sirius [11] +0 0-0

TDB

20:00 FT [9] Vasteras 3 - 2 Norrby [15] - 1/4 2-1

TDB

20:00 FT [5] Skovde 3 - 1 Trelleborgs [4] - 1/4 1-1

TDB

20:00 FT [3] Osters 0 - 0 Landskrona [6] - 1 0-0

UZBA

20:00 FT [4] FK AGMK 0 - 1 Qyzylqum [5] - 3/4 0-1

OMAA

20:10 FT [9] Mussanah Club 1 - 0 Al Ittihad (OMA) [12] 0-0

UAEA

20:15 FT [11] Khorfakkan 3 - 0 Bataeh SC [9] 0-0

UAEA

20:15 FT [3] Al Wasl 4 - 0 Al Dhafra [13] 2-0

OMAA

20:20 FT 1 [11] Al Nasr (OMA) 0 - 1 Rustaq Club [2] 0-0

DUA

20:30 FT 5 [14] Augsburg 1 - 1 Wolfsburg [7] 3 +0 0-1

DUA

20:30 FT 2 [17] Bochum 3 - 0 Ein.Frankfurt [4] 1 +1/2 0-0

DUA

20:30 FT 1 [12] B.Leverkusen 4 - 0 Schalke 04 [18] 1 - 1 1/2 2-0

DUA

20:30 FT 1 [10] Mainz 1 - 1 Leipzig [3] 1 +1/4 1-0

NGA

20:30 FT [5] CSKA Moscow 1 - 1 Din. Moscow [4] - 1/2 1-1

ESTA

20:30 FT [8] Tallinna Kalev 0 - 2 Trans Narva [7] 0-2

FIN3

20:30 FT [C-1] Jyvaskyla JK 1 - 0 JS Hercules [C-3] - 1 3/4 1-0

NPA

20:30 FT [11] TS Galaxy 0 - 0 Moroka Swallows [13] 0-0

EU17VL

21:00 FT [8-1] Italia U17 4 - 0 Phần Lan U17 [8-2] 3-0

AFCFS

21:00 FT [A-1] Thái Lan Futsal 2 - 8 Uzbekistan Futsal [B-1] 1-4

ANHA

21:00 FT 1 [14] Bournemouth 2 - 1 Leicester City [13] 2 +1/4 0-1

ANHA

21:00 FT [8] Chelsea 3 - 0 Wolves [20] - 1 1-0

ANHA

21:00 FT [2] Man City 4 - 0 Southampton [19] 1 - 2 1/2 2-0

ANHA

21:00 FT [3] Newcastle 5 - 1 Brentford [10] 1 - 3/4 2-0

ANHB

21:00 FT 2 [8] Swansea City 2 - 1 Sunderland [15] 5 - 1/4 2-0

ANHB

21:00 FT 1 [23] Blackpool 3 - 1 Watford [4] 1 +1/4 1-1

ANHB

21:00 FT 3 [13] Birmingham 3 - 0 Bristol City [18] 2 +0 2-0

ANHB

21:00 FT [3] Blackburn Rovers 3 - 0 Rotherham Utd [16] 3 - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT 1 [11] Coventry 0 - 1 Burnley [1] 3 +1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 2 [6] Millwall 2 - 0 Middlesbrough [14] 2 - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 1 [5] Norwich 2 - 3 Preston North End [9] 5 - 3/4 1-1

ANHB

21:00 FT 3 [17] Stoke City 3 - 1 Sheffield Utd [2] 2 +1/4 2-1

ANHB

21:00 FT 1 [21] West Brom 0 - 0 Luton Town [10] 1 - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT 4 [22] Wigan 1 - 3 Cardiff City [19] 2 +0 0-1

ANHL1

21:00 FT [9] Lincoln 0 - 0 Charlton Athletic [14] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [16] Shrewsbury 2 - 1 Milton Keynes Dons [21] - 1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [4] Peterborough Utd 1 - 1 Burton Albion [22] - 3/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [15] Bristol Rovers 2 - 1 Cambridge Utd [20] - 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [23] Morecambe 1 - 2 Ipswich [2] +1 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [24] Forest Green 1 - 0 Bolton [5] +1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [6] Barnsley 0 - 2 Exeter City [11] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT 1 [8] Derby County 1 - 2 Port Vale [10] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [13] Oxford Utd 0 - 1 Wycombe [12] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT 1 [1] Plymouth Argyle 3 - 0 Accrington [19] - 3/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [7] Portsmouth 1 - 1 Fleetwood Town [17] - 3/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [3] Sheffield Wed. 3 - 0 Cheltenham [18] - 1 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [24] Hartlepool 1 - 3 Carlisle [6] +0 1-0

ANHL2

21:00 FT [18] Newport 0 - 1 Rochdale [21] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [4] Barrow 0 - 1 Mansfield [7] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [15] Crewe Alexandra 1 - 1 Gillingham [23] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [17] Sutton Utd 0 - 2 Tranmere Rovers [12] +0 0-2

ANHL2

21:00 FT [5] Bradford City 0 - 1 Stockport [14] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [22] Colchester Utd 2 - 1 Harrogate Town [20] - 1/4 2-0

ANHL2

21:00 FT [10] Doncaster Rovers 1 - 1 Leyton Orient [1] +1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [16] Grimsby 3 - 0 Crawley Town [19] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [3] Northampton 0 - 1 Salford City [9] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [2] Stevenage 2 - 0 Swindon [8] - 3/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [11] Walsall 3 - 1 Wimbledon [13] - 1/2 1-1

DUC4B

21:00 FT [11] Atlas Delmenhorst 2 - 2 Havelse [12] - 1/2 1-0

DUC4N

21:00 FT [18] Koblenz 0 - 1 Wormatia Worms [16] +0 0-0

SCOA

21:00 FT [8] Hibernian 1 - 0 Motherwell [9] - 3/4 0-0

SCOA

21:00 FT [4] Livingston 0 - 1 Ross County [10] - 1/2 0-0

SCOA

21:00 FT [2] Rangers 4 - 0 St. Mirren [7] - 1 3/4 2-0

SCOB

21:00 FT [2] Greenock Morton 5 - 0 Hamilton [10] - 1/2 3-0

SCOB

21:00 FT [9] Arbroath 1 - 1 Dundee [3] +1/2 1-1

SCOB

21:00 FT [7] Raith Rovers 3 - 0 Cove Rangers [8] - 1/4 2-0

SCOB

21:00 FT [1] Ayr Utd 5 - 0 Queen's Park [4] - 3/4 2-0

SCO2

21:00 FT 1 [6] Airdrieonians 3 - 3 Queen of South [7] - 1/2 2-2

SCO2

21:00 FT 1 [9] Clyde 1 - 3 Montrose [4] +1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [5] Alloa Athletic 0 - 3 Dunfermline [1] +1/2 0-2

SCO2

21:00 FT [3] Edinburgh City 2 - 0 Kelty Hearts [8] +0 1-0

SCO2

21:00 FT [10] Peterhead 0 - 4 Falkirk [2] +1 0-1

NIRA

21:00 FT [6] Coleraine 0 - 0 Linfield [5] +1/4 0-0

NIRA

21:00 FT [8] Glenavon 5 - 0 Dungannon Swi. [11] - 3/4 0-0

NIRA

21:00 FT [9] Ballymena Utd 2 - 0 Portadown FC [12] - 3/4 1-0

BIA

21:00 FT [1] Genk 2 - 1 Kortrijk [17] - 1 1/2 1-0

BIB

21:00 FT [6] Deinze 3 - 0 Lommel [9] +0 2-0

GREA

21:00 FT 1 [7] Panetolikos 2 - 3 Volos NFC [5] - 1/4 2-2

ICEA

21:00 FT [12] IA Akranes 3 - 2 Fram Rey. [8] +1/4 1-2

ICEA

21:00 FT [3] KA Akureyri 1 - 2 Breidablik [1] 0-1

ICEA

21:00 FT [5] KR Reykjavik 2 - 1 Valur Rey. [4] 0-0

NORB

21:00 FT [9] Mjondalen 3 - 1 Brann [1] +1 3/4 1-0

CZEA

21:00 FT [16] Pardubice 1 - 0 Jablonec [14] +1/4 0-0

CZEA

21:00 FT 1 [5] Hradec Kralove 4 - 1 Teplice [12] - 3/4 1-1

CZEA

21:00 FT [11] Brno 0 - 4 Sparta Praha [3] +1/2 0-2

CZEB

21:00 FT [5] MFk Karvina 1 - 0 Opava [11] - 1/2 0-0

TNKA

21:00 FT [11] Antalyaspor 1 - 1 Konyaspor [4] +0 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-13] Sylvia 0 - 1 Umea [Norra-11] +0 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-5] Forward 0 - 3 Sollentuna FK [Norra-8] +3/4 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-14] Oskarshamns AIK 2 - 0 Tvaakers IF [Sodra-10] - 1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-4] Torns IF 1 - 1 Vanersborgs FK [Sodra-15] - 1/4 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-9] Taby IS 0 - 3 Motala AIF [Norra-3] - 1/4 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-1] Falkenbergs 4 - 2 Lindome GIF [Sodra-11] - 1 3/4 3-2

TD3

21:00 FT [Sodra-13] IFK Malmo 1 - 3 Ljungskile SK [Sodra-6] +3/4 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-2] Karlstad BK 2 - 1 Haninge/Brand. [Norra-12] - 1/2 1-0

JORA

21:00 FT [8] Al Salt 1 - 0 Jazeera Amman [12] 0-0

UZBA

21:00 FT [6] Olympic FK 1 - 1 Neftchi [9] - 1/4 1-1

INDA

21:00 FT [8] Bengaluru 1 - 0 NorthEast United [11] - 1 0-0

BRB

21:00 FT 1 [14] Chapecoense 1 - 1 Operario/PR [19] - 3/4 1-1

URUA

21:00 FT [11] CA Rentistas 0 - 5 CA River Plate (URU) [8] +3/4 0-2

ALGA

21:00 FT [1] CS Constantine 0 - 2 MC Alger [5] - 1/2 0-2

ALGA

21:00 FT [11] MC El Bayadh 1 - 0 HB Chelghoum Laid [16] - 3/4 0-0

ALGA

21:00 FT [3] USM Khenchela 1 - 0 MC Oran [9] - 1/2 1-0

SAG

21:15 FT [B-2] Ecuador U19 0 - 3 Argentina U19 [B-3] 0-1

TBNA

21:15 FT 3 [5] Atletico Madrid 2 - 1 Girona [13] 1 - 1 1/4 1-0

TBNB

21:15 FT [18] SD Ponferradina 0 - 0 Granada [6] +1/4 0-0

ITB

21:15 FT [1] Frosinone 2 - 0 SPAL 1907 [13] - 1 0-0

ITB

21:15 FT [2] Reggina 3 - 0 Cosenza [17] - 3/4 1-0

BDNA

21:30 FT [14] Santa Clara 1 - 2 Sporting Lisbon [4] +1 1/4 0-1

BDNB

21:30 FT [5] Vilafranquense 0 - 1 Penafiel [11] - 1/4 0-0

HLA

21:30 FT [18] Volendam 2 - 4 Ajax [2] +2 1/2 0-2

BULA

21:30 FT [5] Slavia Sofia 1 - 0 Septemvri Sofia [12] - 1 1-0

KUWA

21:55 FT [3] Kazma 2 - 2 Al Kuwait [1] 1-2

EUW17VL

22:00 FT [13-3] Lithuania U17 Nữ 1 - 0 Kazakhstan U17 Nữ [13-2] 0-0

EUW19VL

22:00 FT [4-2] Anh U19 Nữ 3 - 0 Slovakia U19 Nữ [4-4] 1-0

ANHU23

22:00 FT [1-13] West Ham U21 0 - 1 Chelsea U21 [1-4] 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-12] San Fernando 1 - 0 Linense [A1-15] - 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-1] Castellon 4 - 1 La Nucia [A2-16] - 3/4 0-1

PHA

22:00 FT [4] Marseille 1 - 2 Ajaccio [18] - 1 1-1

BIHA

22:00 FT [5] Sarajevo 1 - 0 Borac Banja Luka [3] 0-0

BIHA

22:00 FT [4] Zeljeznicar 0 - 1 Zrinjski [1] 0-1

HUNA

22:00 FT [2] Kisvarda FC 2 - 0 Vasas Budapest [11] - 3/4 2-0

ISRA

22:00 FT [13] Sektzia Nes Tziona 1 - 1 Maccabi Netanya [8] +3/4 1-1

MDVA

22:00 FT 1 [2] Petrocub 2 - 1 Milsami [6] 0-1

SRBA

22:00 FT [9] FK Kolubara 0 - 0 Novi Sad [15] - 1/2 0-0

TD3

22:00 FT [Norra-1] Sandvikens 4 - 2 Stockholm Intl [Norra-14] - 1 1/4 4-0

AUTA

22:00 FT [7] Austria Klagenfurt 2 - 1 Aust Lustenau [8] - 3/4 1-0

AUTA

22:00 FT [3] Lask 0 - 3 Hartberg [12] - 1 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT [10] SCR Altach 2 - 3 RB Salzburg [1] +1 1/4 0-0

MLTA

22:15 FT 1 [5] Floriana 1 - 1 Mosta [6] 1-0

MLTA

22:15 FT [7] Gudja United 1 - 1 Birkirkara [4] 1-0

ITA3

22:30 FT 1 [C-6] Latina 1 - 0 Taranto [C-16] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [C-17] Potenza SC 1 - 3 Pescara [C-2] +1/4 1-2

ITA3

22:30 FT [C-10] Gelbison 2 - 0 Foggia [C-13] +1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-4] Audace Cerignola 3 - 0 Messina [C-20] - 3/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-3] Crotone 2 - 0 Avellino [C-15] - 3/4 1-0

AZEA

22:30 FT [3] Neftchi Baku 0 - 0 Turan Tovuz [6] - 1 1/2 0-0

POLA

22:30 FT [2] Legia Wars. 1 - 0 Warta Poznan [9] 1-0

POLB

22:30 FT [8] Podbeskidzie 1 - 0 Gornik Leczna [13] - 1/4 1-0

BLRA

22:30 FT [15] Vitebsk 0 - 0 Dinamo Minsk [4] +3/4 0-0

SLOA

22:30 FT 1 [5] Maribor 0 - 0 Koper [4] - 1/4 0-0

EUW19VL

22:45 FT [7-1] Na Uy U19 Nữ 2 - 1 B.D.Nha U19 Nữ [7-2] 1-0

ITAA

22:59 FT 2 [2] AC Milan 2 - 0 Juventus [3] 3 - 1/4 1-0

NGA

22:59 FT [9] FK Sochi 4 - 0 Lok. Moscow [14] - 1/2 1-0

ISRA

22:59 FT [4] Hapoel Jerusalem 1 - 2 Bnei Sakhnin [7] - 1/4 0-1

NORA

22:59 FT [8] Sarpsborg 4 - 0 Haugesund [10] - 3/4 3-0

FINA

22:59 FT [6] VPS Vaasa 2 - 1 AC Oulu [5] - 3/4 1-1

SVKA

22:59 FT [11] Skalica 0 - 2 Zlate Moravce [10] - 1/4 0-1

SVKA

22:59 FT [8] Zemplin Michalovce 1 - 2 Liptovsky Mikulas [12] - 1/4 1-0

SVKA

22:59 FT [7] Dukla BB 0 - 2 Spartak Trnava [3] +3/4 0-1

CYPA

22:59 FT [10] Nea Salamina 1 - 0 Doxa Katokopia [12] - 1/4 0-0

CYPA

22:59 FT [1] Pafos FC 3 - 0 EN Paralimni [11] - 1 1/2 1-0

TNKB

22:59 FT [1] Eyupspor 4 - 0 Manisa FK [8] - 1/2 0-0

TNKB

22:59 FT [6] Samsunspor 2 - 0 Genclerbirligi [18] - 1 1-0

TSA

22:59 FT [7] Grasshoppers 4 - 4 Sion [8] +1/4 3-1

TSB

22:59 FT [2] Stade L. Ouchy 2 - 1 Lausanne Sports [4] +1/2 1-1

TSB

22:59 FT [1] Wil 1900 4 - 0 Yverdon [3] - 1/4 2-0

UAEA

22:59 FT [1] Al Wahda(UAE) 4 - 0 Al Nasr (UAE) [12] 0-0

ARGA

22:59 FT [17] Barracas Central 1 - 1 Sarmiento Junin [21] +0 0-0

BIA

23:15 FT [16] Zulte-Waregem 2 - 5 OH Leuven [7] +0 1-0

BIA

23:15 FT 1 [18] RFC Seraing 1 - 1 Oostende [14] +0 0-0

OMAA

23:15 FT [6] Al Suwaiq 1 - 0 Al Bashaer (OMA) [14] 0-0

GHW

23:30 FT [37] Ecuador Nữ 0 - 1 Panama Nữ [15] 0-0

ANHA

23:30 FT [7] Brighton 0 - 1 Tottenham [4] +0 0-1

TBNA

23:30 FT [18] Sevilla 1 - 1 Athletic Bilbao [4] +1/4 1-0

TBNB

23:30 FT 1 [10] Huesca 1 - 1 Lugo [20] - 1/2 0-0

TBNB

23:30 FT [2] Las Palmas 0 - 0 Ibiza-Eivissa [22] - 3/4 0-0

DUA

23:30 FT [6] B.Dortmund 2 - 2 Bayern Munich [1] +3/4 0-1

ESTA

23:30 FT [6] Tammeka Tartu 3 - 0 Nomme Kalju [4] 2-0

GREA

23:30 FT [14] Ionikos 1 - 1 Lamia FC [11] - 1/4 0-1

ISRA

23:30 FT [5] Hapoel Hadera 2 - 1 Beitar Jerusalem [11] - 1/4 2-0

HLA

23:45 FT [6] Sparta Rotterdam 3 - 1 Emmen [16] - 1/4 1-0

AFCFS

00:00 FT [C-1] Iran Futsal 2 - 3 Nhật Bản Futsal [D-1] 1-1

TBN3

00:00 FT [A1-6] S.S. Reyes 1 - 0 Alcorcon [A1-2] +1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [A2-15] Cornella 2 - 0 Alcoyano [A2-5] +1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [A1-5] Racing Ferrol 1 - 0 Talavera [A1-19] - 1 1-0

TBN3

00:00 FT [A2-10] Numancia 1 - 0 Real Sociedad B [A2-4] - 1/2 1-0

PHB

00:00 FT [9] Pau FC 2 - 2 Rodez [18] - 1/4 1-0

PHB

00:00 FT [13] Quevilly 3 - 1 Nimes [16] - 1/4 2-0

PHB

00:00 FT 1 [12] Paris FC 0 - 1 Valenciennes [6] - 1/2 0-1

PHB

00:00 FT [5] Caen 1 - 0 Niort [20] - 3/4 1-0

PHB

00:00 FT [4] Grenoble 3 - 2 Stade Lavallois [10] +0 3-2

PHB

00:00 FT [11] Guingamp 0 - 4 Annecy FC [15] - 1/2 0-1

PHB

00:00 FT [1] Le Havre 3 - 0 SC Bastia [14] - 1/2 2-0

PHB

00:00 FT 1 [7] Amiens 2 - 1 Dijon [17] - 1/4 0-1

SCOA

00:00 FT [12] Dundee Utd 4 - 0 Aberdeen [3] +1/2 2-0

BDNA

00:00 FT [7] Portimonense 0 - 2 Porto [2] +1 1/4 0-1

BDNA

00:00 FT [1] Benfica 4 - 2 Rio Ave [10] - 2 3-1

BULA

00:00 FT [6] Levski Sofia 1 - 0 Botev Plovdiv [10] - 1 1-0

SRBA

00:00 FT [5] FK Vojvodina 1 - 2 Backa Topola [3] +0 1-2

CZEA

00:00 FT [1] Vik.Plzen 2 - 0 Mlada Boleslav [6] - 3/4 0-0

TNKA

00:00 FT [12] Giresunspor 1 - 1 Besiktas [8] +3/4 0-1

DENA

00:00 FT [3] Kobenhavn 1 - 1 Nordsjaelland [1] - 1/4 0-0

CROA

00:05 FT [2] Hajduk Split 2 - 1 NK Varazdin [5] - 1 1/2 1-0

ISRA

00:15 FT [10] Maccabi Bnei Raina 1 - 0 Maccabi Haifa [1] +1 1/2 1-0

KUWA

00:15 FT [6] Al Quadisiya 1 - 1 Salmiya [4] 1-1

BLRA

00:30 FT [1] Shakhter Soligo. 2 - 1 FK Minsk [6] - 1 1/4 0-1

HUNA

00:30 FT [10] Budapest Honved 2 - 2 Mezokovesdi SE [9] - 1/4 2-2

JORA

00:30 FT [1] Faisaly (JOR) 1 - 1 Ramtha [9] 1-1

EUW19VL

01:00 FT [1-1] T.B.Nha U19 Nữ 7 - 0 Thụy Sỹ U19 Nữ [1-3] 5-0

SAG

01:00 FT [A-1] Uruguay U19 1 - 1 Peru U19 [A-4] 0-0

POLA

01:00 FT [8] Cracovia Krakow 0 - 1 Lechia GD [14] - 1/2 0-0

POLB

01:00 FT 1 [14] Resovia 1 - 1 Ruch Chorzow [3] +1/4 1-0

BIB

01:00 FT [3] RWD Molenbeek 2 - 0 Beerschot-Wilrijk [1] - 1/4 1-0

ARGB

01:00 FT [22] Brown de Adrogue 0 - 0 Almirante Brown [25] - 3/4 0-0

ARGB

01:00 FT [7] Estudiantes BsAs 2 - 0 All Boys [5] - 1 0-0

ARGB

01:00 FT [30] Agropecuario AAC 0 - 0 Deportivo Moron [13] +1/2 0-0

ARGB

01:00 FT [15] Chacarita Jrs 0 - 0 Villa Dalmine [31] - 3/4 0-0

ARGB

01:00 FT [29] Atletico Rafaela 0 - 2 Deportivo Riestra [11] +0 0-0

ARGB

01:00 FT [14] San Martin SJ 2 - 1 San Telmo [28] - 1 1/4 0-1

ARGB

01:00 FT [19] Quilmes 1 - 0 Deportivo Maipu [20] +0 0-0

CHIA

01:00 FT [6] Univ. Catolica(CHL) 2 - 2 Nublense [2] - 1/4 2-0

ECUA

01:00 FT [11] Cumbaya FC 0 - 0 Catolica Quito [3] +1/2 0-0

NPA

01:00 FT [5] Orlando Pirates 0 - 0 Richards Bay [2] - 1/2 0-0

PERA

01:15 FT [15] Academia Cantolao 0 - 1 Cesar Vallejo [6] +1/4 0-0

DUB

01:30 FT [2] Hamburger 1 - 1 Kaiserslautern [4] - 3/4 1-0

RMNA

01:30 FT [3] Rapid Bucuresti 1 - 1 Botosani [12] - 3/4 0-1

TSA

01:30 FT [1] Young Boys 2 - 1 St. Gallen [3] - 1 1-1

ITAA

01:45 FT [11] Bologna 1 - 1 Sampdoria [19] - 1/2 1-0

BIA

01:45 FT [4] Club Brugge 0 - 2 Westerlo [6] - 1 0-0

SAG

02:00 FT [B-1] Colombia U19 3 - 0 Chile U19 [B-4] 1-0

TBNA

02:00 FT [15] Getafe 0 - 1 Real Madrid [2] +1 1/4 0-1

TBNB

02:00 FT [3] Burgos CF 3 - 0 Alaves [1] +1/4 0-0

PHA

02:00 FT [11] Stade Reims 0 - 0 PSG [1] +1 1/2 0-0

HLA

02:00 FT [9] NEC Nijmegen 1 - 1 SBV Excelsior [14] - 1 0-0

ARGA

02:00 FT [6] San Lorenzo 1 - 0 Velez Sarsfield [26] - 1/4 0-0

BRB

02:00 FT [3] Bahia/BA 1 - 0 Brusque FC/SC [18] - 1 1-0

BLVA

02:00 FT [2] Always Ready 1 - 3 The Strongest [1] - 1/4 1-1

BLVA

02:00 FT [14] Real Santa Cruz 2 - 1 Nacional Potosi [4] - 1/2 1-0

COLA

02:00 FT [20] Cortulua 0 - 1 Once Caldas [10] +0 0-0

URUA

02:00 FT [6] Danubio 1 - 1 CA Fenix [7] - 1/2 0-0

BDNA

02:30 FT 2 [18] Pacos Ferreira 0 - 1 Vitoria Guimaraes [6] +1/4 0-1

BDNB

02:30 FT [15] Uniao Torreense 1 - 0 CD Estrela [4] - 1/2 0-0

BRB

02:30 FT [9] Londrina/PR 1 - 1 Gremio/RS [2] +1/2 0-1

CHIB

03:30 FT [10] Temuco 2 - 2 Deportes Recoleta [13] - 1/4 1-0

ECUA

03:30 FT [15] Macara 3 - 1 9 de Octubre [16] - 1/2 1-1

VENA

04:00 FT [2] Metropolitano 0 - 0 Zamora Barinas [1] - 1/4 0-0

COLB

04:05 FT [3] Dep.Quindio 3 - 2 Leones FC [1] 3-1

COLB

04:05 FT [8] Bogota FC 2 - 0 Real Cartagena [4] 2-0

COLB

04:05 FT [2] Fortaleza 3 - 1 Valledupar [9] 2-1

COLB

04:05 FT [15] Boca Juniors Cali 2 - 3 Real Santander [12] 1-1

COLB

04:05 FT [13] Barranquilla 2 - 0 Orsomarso [10] 1-0

COLB

04:05 FT [16] Cucuta 2 - 1 Tigres(COL) [5] 2-1

COLB

04:05 FT [14] Atletico Huila 6 - 0 Atletico [11] 4-0

COLB

04:05 FT [6] Boyaca Chico 1 - 1 Llaneros FC [7] 0-1

ARGA

04:15 FT [22] Union Santa Fe 1 - 0 Arsenal Sarandi [23] - 1/4 0-0

BRB

04:30 FT [15] Tombense FC/MG 1 - 2 CRB/AL [11] - 1/4 0-0

BRB

04:30 FT [6] Ituano/SP 2 - 1 Guarani/SP [10] - 1/4 1-0

BRB

04:30 FT [4] Vasco DG/RJ 3 - 0 Novorizontino/SP [16] - 3/4 1-0

GHW

05:00 FT [2] Colombia Nữ 1 - 0 Paraguay Nữ [85] 1-0

BRAA

05:00 FT [16] Cuiaba/MT 1 - 2 Flamengo/RJ [5] +1/4 0-0

BRB

05:00 FT [12] Ponte Preta/SP 1 - 1 Vila Nova/GO [13] - 1/4 0-0

URUA

05:30 FT [2] Nacional(URU) 1 - 1 Defensor SC [10] - 1 1-0

CHIA

06:00 FT [11] U. Espanola 0 - 0 O Higgins [7] +1/4 0-0

CHIB

06:00 FT [9] San. Wanderers 2 - 2 Cobreloa [2] 2-2

ECUA

06:00 FT [6] Dep.Cuenca 2 - 1 Barcelona SC [8] +1/4 1-0

USB

06:00 FT [A-9] Indy Eleven 4 - 1 Ch. Battery [A-12] - 1/2 1-1

USB

06:00 FT [A-10] Hartford Athletic 1 - 3 Oakland Roots [B-7] +1/4 0-1

ARGA

06:30 FT [19] CA Platense 1 - 2 Colon [25] - 1/4 0-0

USB

06:30 FT [A-3] Tampa Bay Rowdies 8 - 0 Loudoun United [A-11] - 2 1/4 3-0

BRAA

07:00 FT [4] Corinthians/SP 2 - 1 Athletico/PR [7] - 1/4 2-0

PERA

07:00 FT [5] Melgar 3 - 0 Ayacucho FC [16] - 1 1/2 0-0

MEXA

07:00 FT 1 [5] Tigres UANL 2 - 0 Necaxa [12] - 1 0-0

VENA

07:15 FT [4] Carabobo 3 - 2 Monagas [3] - 1/2 2-0

USB

07:30 FT [B-6] Rio Grande Valley 2 - 1 Phoenix Rising [B-10] - 3/4 1-0

COLA

08:00 FT [6] Deportivo Pasto 2 - 1 Deportes Tolima [14] +0 0-0

CRCA

08:00 FT [A-2] Alajuelense 0 - 0 Dep. Saprissa [B-1] +0 0-0

USB

08:30 FT [B-8] El Paso Locomotive 2 - 1 Orange County SC [B-13] - 3/4 1-0

AUSA

09:00 FT 1 [8] Wellington Phoenix 1 - 1 Adelaide Utd [3] - 1/4 0-0

USB

09:00 FT [B-9] Las Vegas Lights 3 - 2 Miami FC [A-6] +0 1-0

MEXA

09:15 FT [7] Cruz Azul 1 - 0 Club Leon [10] +0 0-0

USB

09:30 FT [B-11] LA Galaxy II 1 - 3 Atlanta United II [A-13] - 1 3/4 1-0

AUSA

13:30 Hoãn [5] Central Coast - Newcastle Jets [10] +0 -

IDNA

16:00 Hoãn [2] Madura United FC - PSIS Semarang [12] -

UKRA

19:00 Hoãn [16] FC Lviv - Shakhtar Donetsk [2] -

IDNA

20:30 Hoãn [6] Persija Jakarta - Borneo FC [1] -

NPA

20:30 Hoãn [14] Marumo Gallants FC - Amazulu [8] -

Kết quả bóng đá ngày 08/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 08/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 08/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 08/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5926/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10