KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 07/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ASI17VL

11:00 FT [G-4] N. Mariana U17 0 - 11 Trung Quốc U17 [G-2] 0-7

GHU16

15:00 FT [13] Phần Lan U16 6 - 2 Estonia U16 [29] 1-1

NGAU21

15:00 FT [A-7] Kryliya Sov. U21 0 - 0 Torpedo Moscow U21 [A-9] 0-0

ASI17VL

15:30 FT [G-1] Australia U17 10 - 0 Campuchia U17 [G-3] 3-0

VNB

15:30 FT [11] Đăk Lăk 0 - 2 Bà Rịa Vũng Tàu [5] +1/4 0-1

AUSA

15:45 FT 3 [1] Melbourne City 2 - 1 Western United [11] 4 - 1/2 1-0

EUW19VL

16:00 FT [5-3] Ireland U19 Nữ 1 - 0 Bắc Ireland U19 Nữ [5-4] - 2 1/4 1-0

EUW19VL

16:00 FT [8-1] Croatia U19 Nữ 5 - 0 Montenegro U19 Nữ [8-2] - 1 1/2 1-0

ASI17VL

16:00 FT [F-3] Đài Loan U17 1 - 3 Thái Lan U17 [F-2] 1-1

ASI17VL

16:00 FT [B-1] Malaysia U17 3 - 2 UAE U17 [B-3] 1-0

ASI17VL

16:00 FT [I-2] Lào U17 5 - 0 Hồng Kông U17 [I-4] 2-0

GHU16

16:00 FT [7] Pháp U16 3 - 1 Wales U16 [23] 1-0

VNB

16:00 FT [7] Thừa Thiên Huế 1 - 1 ĐT Long An [6] - 1/4 0-1

EUW19VL

16:30 FT [2-1] Hà Lan U19 Nữ 6 - 0 T.N.Kỳ U19 Nữ [2-4] 3-0

EUW17VL

17:00 FT [4-4] Iceland U17 Nữ 1 - 3 Thụy Sỹ U17 Nữ [4-1] 1-1

ASI17VL

17:00 FT [E-3] Singapore U17 0 - 6 Yemen U17 [E-1] 0-3

NGAU21

17:00 FT 1 [A-3] CSKA Mos. U21 2 - 2 Zenit U21 [A-1] 1-2

NGAU21

17:00 FT [B-2] Lok. Moscow U21 3 - 1 Rostov U21 [B-1] 2-0

NGAU21

17:00 FT [B-7] FK Sochi U21 2 - 1 Khimki U21 [B-10] 2-0

NGAU21

17:00 FT [B-4] Chertanovo U21 0 - 1 Kuban U21 [B-6] 0-0

NGAU21

17:00 FT [A-4] Strogino Moscow U21 3 - 0 Orenburg U21 [A-10] 2-0

VNA

17:00 FT [10] SHB Đà Nẵng 0 - 4 BCM Bình Dương [8] - 1/2 0-1

VNB

17:00 FT [10] Bình Phước 0 - 0 CA Nhân Dân [1] +1 0-0

VNB

17:00 FT [3] Quảng Nam 1 - 5 Phố Hiến [4] - 1/4 0-2

EUW17VL

18:30 FT [6-4] Ukraina U17 Nữ 0 - 11 Anh U17 Nữ [6-1] 0-6

NGAU21

18:30 FT [B-3] Krasnodar U21 9 - 2 Din. Moscow U21 [B-5] 5-1

MASL

18:30 FT [3] Sabah FA 4 - 1 Penang FA [12] - 1 1/4 1-0

SINA

18:45 FT [1] Lion City Sailors 2 - 4 Alb. Niigata (SIN) [2] 1-2

EUW19VL

19:00 FT 1 [5-1] Pháp U19 Nữ 3 - 1 Ba Lan U19 Nữ [5-2] - 1 3/4 2-0

ASI17VL

19:00 FT [F-1] Việt Nam U17 5 - 0 Nepal U17 [F-4] 4-0

SAGW

19:00 FT [B-1] Uruguay U20 Nữ 2 - 0 Colombia U20 Nữ [B-2] 1 0-0

NGAU21

19:00 FT [A-6] Nizhny Nov U21 1 - 2 Ural U21 [A-5] 0-0

NGAU21

19:00 FT [A-8] ORS 5 U21 0 - 4 Spartak Mos. U21 [A-2] 0-2

UKRA

19:00 FT [10] Veres Rivne 1 - 2 Metalist Kharkiv [11] +0 0-1

THA

19:00 FT [12] Lamphun Warrior 0 - 2 Buriram Utd [1] +1 1/2 0-0

MASL

19:15 FT [10] Melaka FA 2 - 4 Terengganu [2] +1 1/4 1-3

MASL

19:15 FT [9] Petaling Jaya City 0 - 1 Selangor FA [5] +1/2 0-0

EUW19VL

20:00 FT [2-2] Thụy Điển U19 Nữ 2 - 0 Hy Lạp U19 Nữ [2-3] - 1 3/4 1-0

ASI17VL

20:00 FT [E-2] Bangladesh U17 2 - 0 Bhutan U17 [E-4] 1-0

ASI17VL

20:00 FT [C-3] Iraq U17 3 - 0 Bahrain U17 [C-4] 0-0

ASI17VL

20:00 FT [B-2] Indonesia U17 2 - 0 Palestine U17 [B-4] 1-0

ASI17VL

20:00 FT [J-1] Uzbekistan U17 3 - 2 Hàn Quốc U17 [J-2] 0-1

ALBA

20:00 FT [1] KF Tirana 3 - 3 KF Laci [7] 2-1

ALBA

20:00 FT [3] Erzeni Shijak 0 - 0 Egnatia Rrogozhine [5] 0-0

BIHA

20:00 FT 1 [12] Igman Konjic 0 - 1 Velez Mostar [6] +0 0-0

ISRB

20:00 FT 1 [2] Hapoel Acre 1 - 0 Hapoel Kfar Saba [5] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [12] INR HaSharon 0 - 0 HR Letzion [8] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [10] Ahi Nazareth 0 - 1 Hapoel R. Gan [11] - 1/2 0-1

ISRB

20:00 FT [13] Bnei Yehuda 0 - 1 Maccabi K.Jaffa [3] +0 0-0

ISRB

20:00 FT 1 [4] Ironi Tiberias 5 - 1 Hapoel Afula [9] - 1/4 2-1

ISRB

20:00 FT [16] Hapoel Nof HaGalil 1 - 4 H. Petah Tikva [7] +0 0-2

ISRB

20:00 FT [15] AS Ashdod 1 - 3 Kafr Qasim [14] +1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [1] Maccabi P.Tikva 1 - 0 Hapoel Umm Al Fahm [6] - 1/2 0-0

OMAA

20:00 FT [13] Al Oruba (OMA) 1 - 1 Al Nahda (OMA) [1] 0-1

UAEA

20:15 FT [14] Dubba Al Fujairah 0 - 2 Al Ain [8] +1 1/2 0-1

UAEA

20:15 FT [2] Al Shabab (UAE) 0 - 0 Ittihad Kalba [7] - 3/4 0-0

EUW19VL

20:30 FT [8-4] Azerbaijan U19 Nữ 0 - 4 Síp U19 Nữ [8-3] - 1/4 0-1

ASI17VL

20:30 FT [A-2] Syria U17 0 - 3 Nhật Bản U17 [A-1] 0-2

ASI17VL

20:30 FT [I-3] Kyrgyzstan U17 0 - 4 Iran U17 [I-1] 0-1

AZEA

20:30 FT [4] Zire IK 1 - 0 Samaxı FK [7] - 3/4 0-0

IRNA

20:30 FT [2] Esteghlal Tehran 1 - 1 Foolad Khozestan [10] - 1/4 0-1

UZBA

20:30 FT [10] Metallurg Bekabad 1 - 2 Bunyodkor [8] +0 1-1

EUW17VL

21:00 FT [4-2] Pháp U17 Nữ 4 - 2 Italia U17 Nữ [4-3] 3-0

EUW19VL

21:00 FT [13-2] North Macedonia U19 Nữ 1 - 1 Belarus U19 Nữ [13-1] +1 1/2 0-1

ASI17VL

21:00 FT [H-3] Mông Cổ U17 0 - 5 Afghanistan U17 [H-2] 0-3

GHW

21:00 FT [95] Belarus Nữ 0 - 2 Nga Nữ [14] 0-1

UKRA

21:00 FT [6] Kolos Kovalivka 0 - 0 Inhulets Petrove [14] - 3/4 0-0

IRNA

21:00 FT [15] Malavan Bandar 2 - 1 Sanat Naft [16] 1-0

IRNA

21:00 FT [13] Mes Kerman 0 - 1 Havadar SC [11] 0-0

JORA

21:00 FT [7] Sahab 2 - 0 Sareeh [11] - 1/4 1-0

INDA

21:00 FT [5] Kerala Blasters 3 - 1 East Bengal [8] - 3/4 0-0

ARGB

21:00 FT [21] CA Mitre Salta 0 - 0 Alvarado MDP [32] - 1/2 0-0

SAGW

21:25 FT [A-1] Venezuela U20 Nữ 3 - 0 Chile U20 Nữ [A-3] 2-0

NGA

21:30 FT [10] Ural S.r. 2 - 1 Khimki [15] - 3/4 1-0

BULA

21:30 FT [15] Hebar Pazardzhik 3 - 2 Lok. Sofia [8] +1/2 2-2

IRNA

21:30 FT [8] Mes Rafsanjan 1 - 0 Tractor SC [7] 1-0

MASL

21:30 FT [7] Pahang 0 - 0 Darul Takzim [1] +1 1/2 0-0

ALGA

21:30 FT [11] NC Magra 0 - 0 RC Arbaa [8] - 1/2 0-0

KUWA

21:55 FT [7] Fahaheel 2 - 0 Tadamon (KUW) [9] - 1/4 2-0

EUW17VL

22:00 FT [8-1] Belarus U17 Nữ 3 - 0 Luxembourg U17 Nữ [8-2] 2-0

EUW17VL

22:00 FT [6-2] Đan Mạch U17 Nữ 7 - 0 Estonia U17 Nữ [6-3] 2-0

GEOA

22:00 FT 1 [3] Dila Gori 2 - 1 Torpedo Kut. [5] - 1/2 2-1

RMNA

22:00 FT [9] Voluntari 3 - 1 Mioveni [16] - 1/4 2-1

SRBA

22:00 FT [16] Radnik Surdulica 1 - 1 FK Novi Pazar [6] +1/4 1-1

ASI17VL

22:15 FT [D-4] Myanmar U17 1 - 4 Ấn Độ U17 [D-2] 0-4

OMAA

22:15 FT [4] Sohar Club (OMA) 1 - 0 Sur Club [9] - 1 0-0

SVKA

22:30 FT [4] Zelez. Podbrezova 0 - 2 Ruzomberok [5] - 1/4 -

KSAA

22:30 FT [9] Abha 0 - 3 Al Nasr (KSA) [2] +1 1/4 0-1

IRNA

22:30 FT [14] Naft M. Soleyman 0 - 4 Gol Gohar [3] +1/4 0-1

ALBA

22:45 FT [4] Vllaznia Shkoder 1 - 2 Partizani Tirana [2] 1-0

GHW

22:59 FT [35] Séc Nữ 3 - 3 Hungary Nữ [6] - 1 2-0

POLA

22:59 FT 1 [7] Stal Mielec 4 - 2 Pogon Szczecin [4] +1/2 2-1

POLB

22:59 FT [18] Sandecja 2 - 1 Chojniczanka [15] +0 0-0

BLRA

22:59 FT [13] Dinamo Brest 4 - 0 Dnepr Mogilev [16] - 1 1-0

CROA

22:59 FT 1 [7] Lok. Zagreb 1 - 1 Sibenik [9] - 3/4 0-0

HUNA

22:59 FT [8] MOL Fehervar FC 1 - 1 Zalaegerzseg [5] - 3/4 1-0

CZEB

22:59 FT [8] Jihlava 1 - 1 SK Prostejov [7] - 3/4 1-0

CYPA

22:59 FT [2] Apoel FC 0 - 0 Karmiotissa Pol. [9] - 1 1/2 0-0

UAEA

22:59 FT [5] Ajman 2 - 0 Baniyas [10] - 1/4 1-0

UAEA

22:59 FT [6] Al Jazira 3 - 3 Al Sharjah [4] +0 3-2

AUTB

23:10 FT [7] SKU Amstetten 0 - 1 SV Lafnitz [8] +0 0-0

AUTB

23:10 FT [14] Vorwarts Steyr 0 - 1 St.Polten [1] +1/2 0-1

AUTB

23:10 FT [15] Austria Wien II 1 - 1 Grazer AK [4] +1/2 1-0

AUTB

23:10 FT [16] Kapfenberg 0 - 2 Rapid Wien II [13] +3/4 0-1

DUB

23:30 FT 1 [12] Jahn Regensburg 2 - 2 Greuther Furth [10] 3 +1/4 1-1

DUB

23:30 FT [16] A.Bielefeld 1 - 2 Karlsruher [13] +1/4 0-1

DENB

23:30 FT 1 [9] Fremad Amager 1 - 4 Hvidovre IF [2] +3/4 0-1

DENB

23:30 FT [10] Fredericia 0 - 1 Nykobing [12] - 1 1/4 0-1

IRNA

23:30 FT [4] Sepahan 0 - 0 Persepolis [1] +0 0-0

ASI17VL

23:45 FT [C-2] Oman U17 1 - 2 Qatar U17 [C-1] 1-0

EUW17VL

00:00 FT [8-4] Georgia U17 Nữ 0 - 3 Armenia U17 Nữ [8-3] 0-2

GHW

00:00 FT [48] Na Uy Nữ 1 - 4 Brazil Nữ [1] +1/2 0-1

DUC3

00:00 FT [12] Verl 2 - 2 Vik.Koln [7] - 1/4 0-0

DUC4BA

00:00 FT [16] Illertissen 3 - 1 VfB Eichstatt [19] - 1/2 2-0

DUC4BA

00:00 FT [15] Buchbach 4 - 2 Ansbach [10] - 1/4 1-2

DUC4BA

00:00 FT [3] V. Aschaffenburg 1 - 1 TSV 1896 Rain [14] - 1 1/2 1-1

DUC4BA

00:00 FT [9] Augsburg II 4 - 0 FC Pipinsried [18] - 1 3-0

DUC4BA

00:00 FT [13] Schweinfurt 0 - 1 Turkgucu-Ataspor [5] - 1/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [9] VSG Altglienicke 3 - 3 Chemnitzer [3] - 1/2 1-2

DUC4N

00:00 FT [3] TSG Balingen 2 - 3 TSV Steinbach [2] +1/2 2-2

DUC4N

00:00 FT [4] Offenbach 3 - 0 Astoria Walldorf [11] - 1 1/2 0-0

DUC4T

00:00 FT [10] Fortuna Koln 3 - 2 FC Duren [13] - 3/4 2-0

BDNB

00:00 FT [16] Belenenses 2 - 3 SC Farense [2] +1/2 2-1

BULA

00:00 FT [14] Pirin Blagoevgrad 0 - 0 Beroe [11] - 1/4 0-0

GEOA

00:00 FT 1 [1] Dinamo Tbilisi 1 - 0 Dinamo Batumi [2] - 1/4 0-0

TNKA

00:00 FT 1 [10] Gaziantep B.B 1 - 1 Adana Demirspor [3] +1/4 0-0

TNKB

00:00 FT [12] Adanaspor 1 - 1 Bandirmaspor [9] +1/4 0-0

DENA

00:00 FT [12] Lyngby 1 - 1 Viborg [2] +1/2 1-1

DUC4DB

00:10 FT [4] C. Leipzig 1 - 0 CZ Jena [8] +1/4 0-0

KUWA

00:15 FT [5] Al Jahra 1 - 2 Al Nasr (KUW) [8] +0 1-0

DUC4B

00:30 FT [7] TuS BW Lohne 3 - 2 SSV Jeddeloh [4] +0 2-1

DUC4T

00:30 FT [16] RW Ahlen 1 - 1 Rodinghausen [8] +3/4 1-0

MLTA

00:30 FT [2] Hibernians Paola 1 - 0 Zebbug Rangers [12] 0-0

TSB

00:30 FT [10] Neuchatel Xamax 4 - 0 Bellinzona [6] - 1/2 3-0

JORA

00:30 FT [2] Wehdat Amman 0 - 1 Sheikh Hussein [3] 0-0

NPA

00:30 FT [3] SuperSport Utd 3 - 1 Sekhukhune Utd [15] - 1/4 2-0

ASI17VL

01:00 FT [A-3] Jordan U17 3 - 3 Turkmenistan U17 [A-4] 1-1

HLA

01:00 FT 1 [15] Groningen 2 - 3 RKC Waalwijk [10] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [10] Ajax U21 0 - 1 Helmond Sport [19] - 1/2 0-1

HLB

01:00 FT [12] PSV Eindhoven U21 0 - 2 Telstar [14] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [16] Dordrecht 90 3 - 0 Zwolle [2] +1 1-0

HLB

01:00 FT [7] AZ Alkmaar U21 4 - 0 NAC Breda [15] +0 1-0

HLB

01:00 FT [20] Utrecht U21 0 - 2 Almere City [5] +1/4 0-0

HLB

01:00 FT [18] TOP Oss 0 - 1 MVV Maastricht [3] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [17] ADO Den Haag 1 - 0 Eindhoven [4] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [1] Heracles Almelo 3 - 2 De Graafschap [11] - 1/2 1-1

HLB

01:00 FT [8] Roda JC 4 - 1 VVV Venlo [6] - 3/4 1-1

HLB

01:00 FT [9] Willem II 1 - 2 Den Bosch [13] - 1 1/2 0-1

BIB

01:00 FT 1 [9] Dender 0 - 3 Beveren [2] +1/4 0-2

BIB

01:00 FT [4] Anderlecht II 3 - 1 Excelsior Virton [12] - 3/4 0-0

RMNA

01:00 FT [10] Arges Pitesti 1 - 0 Universitatea Craiova [5] +3/4 0-0

KSAA

01:00 FT [13] Al Adalah 2 - 1 Al Feiha [15] +0 1-0

KSAA

01:00 FT [3] Al Ittihad (KSA) 3 - 1 Al Fateh [8] - 1/2 1-0

HUNA

01:05 FT [12] Ujpest 1 - 2 Kecskemeti [3] - 1/2 0-0

TSB

01:15 FT 1 [5] Aarau 2 - 2 Thun [7] - 1/4 0-1

ASI17VL

01:30 FT [D-1] Arập Xêut U17 2 - 1 Kuwait U17 [D-3] 2-0

GHW

01:30 FT [7] T.B.Nha Nữ 1 - 1 Thụy Điển Nữ [47] +1/4 0-1

GHW

01:30 FT [31] Đức Nữ 2 - 1 Pháp Nữ [82] - 1/4 1-0

ITB

01:30 FT [5] Genoa 0 - 0 Cagliari [10] - 3/4 0-0

DUA

01:30 FT 3 [11] Hoffenheim 1 - 2 Wer.Bremen [9] 3 - 1/2 1-1

POLA

01:30 FT [13] Jagiellonia 1 - 1 Wisla Plock [5] - 1/4 0-1

POLB

01:30 FT [10] Wisla Krakow 2 - 2 LKS Lodz [1] - 1/2 2-0

AUTB

01:30 FT [10] Dornbirn 2 - 5 Blau Weiss Linz [2] +1 1/2 0-2

SCOB

01:45 FT [6] Inverness C.T. 1 - 0 Partick Thistle [5] +1/4 0-0

NIRA

01:45 FT [4] Cliftonville 0 - 0 Crusaders Belfast [2] - 1/4 0-0

NIRA

01:45 FT [3] Glentoran 5 - 0 Carrick Rangers [8] - 1 1/4 4-0

NIRA

01:45 FT [10] Newry City 0 - 2 Larne [1] +1 1/4 0-0

BIA

01:45 FT [3] Antwerpen 2 - 0 Sint Truiden [10] - 1/2 1-0

IREA

01:45 FT [2] Derry City 3 - 0 Finn Harps [10] - 1 3/4 1-0

IREA

01:45 FT 1 [6] Bohemians 0 - 1 Drogheda Utd [8] - 3/4 0-0

IREA

01:45 FT [9] UC Dublin 0 - 2 Sligo Rovers [5] +1/2 0-1

IREA

01:45 FT [3] Dundalk 1 - 2 St. Patrick's [4] +0 1-1

IREB

01:45 FT 1 [9] Cobh Ramblers 2 - 4 Longford Town [4] +1/2 0-1

IREB

01:45 FT [2] Waterford Utd 3 - 0 Treaty United [5] - 1 2-0

IREB

01:45 FT [3] Galway 1 - 2 Athlone [8] - 1 1/4 1-1

IREB

01:55 FT [1] Cork City 0 - 0 Wexford Youths [6] - 3/4 0-0

GHW

02:00 FT [12] Anh Nữ 2 - 1 Mỹ Nữ [11] - 1/4 2-1

ANHB

02:00 FT 2 [6] QPR 2 - 1 Reading [13] 3 - 1/2 1-1

TBNA

02:00 FT 2 3 [7] Osasuna 1 - 2 Valencia [10] 6 +0 0-1

TBNB

02:00 FT [14] Sporting Gijon 3 - 1 Villarreal B [12] - 3/4 2-0

PHA

02:00 FT 2 [8] Lyon 1 - 1 Toulouse [12] 2 - 1 1/4 1-0

BLVA

02:00 FT [9] CA Palmaflor 1 - 1 Bolivar [3] +1/2 0-1

URUA

02:00 FT [3] Dep. Maldonado 0 - 1 Cerro Largo [14] - 1/4 0-0

BDNA

02:15 FT [16] Gil Vicente 0 - 1 Estoril [12] - 1/4 0-0

PERA

03:30 FT 1 [7] UTC Cajamarca 2 - 1 Cienciano [11] - 1/2 0-1

COLA

04:00 FT [15] Envigado 3 - 2 Patriotas [19] - 1/4 2-0

VENA

04:00 FT [11] Caracas 1 - 2 Estu.Merida [9] - 1/2 0-2

BRB

05:00 FT [8] Criciuma/SC 2 - 1 Nautico/PE [20] - 1 1-1

CHIA

05:00 FT [12] Huachipato 0 - 1 Coquimbo Unido [14] - 1/2 0-1

MEXB

05:00 FT [8] Mineros de Zac. 4 - 0 Cancun FC [17] - 3/4 3-0

URUA

06:15 FT 1 [15] Sportivo Cerrito 0 - 0 Albion FC (URU) [16] +1/4 0-0

VENA

06:15 FT [8] Hermanos Colmenares 4 - 0 Dep.Guaira [5] +1/4 2-0

ECUA

07:00 FT [10] Delfin SC 3 - 0 LDU Quito [4] +1/4 1-0

BRB

07:30 FT [17] CSA/AL 0 - 0 Sampaio Correa/MA [5] - 1/4 0-0

COLA

07:45 FT [16] Jag de Cordoba 1 - 1 La Equidad [13] +1/4 1-1

GHW

08:00 FT [50] Costa Rica Nữ 1 - 1 Philippines Nữ [88] - 3/4 0-0

NHATW

09:00 FT [3] AS Harima Albion Nữ 2 - 1 Nittaidai FIELDS (W) [7] - 1 1-0

GHU18

17:59 Hoãn [51] Thụy Sỹ U18 - T.B.Nha U18 [2] -

ALGA

20:00 Hoãn [9] ASO Chlef - JS Kabylie [14] -

ALGA

20:00 Hoãn [1] CR Belouizdad - US Biskra [13] -

CROA

00:00 Hoãn [6] Istra 1961 - Dinamo Zagreb [1] -

Kết quả bóng đá ngày 07/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 07/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 07/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 07/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10