KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 17/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 FT [A-4] Shaanxi Changan 2 - 0 Beijing BIT [C-6] - 2 2-0

NGAU21

15:00 FT [A-1] Kryliya Sov. U21 1 - 0 CSKA Mos. U21 [A-2] +1 1/4 1-0

NGAU21

15:00 FT [A-9] Ural U21 1 - 2 Din. Moscow U21 [A-4] +3/4 1-1

MAPL

15:45 FT [6] Kuching FA 0 - 2 Terengganu II [4] +1/4 0-0

GHW

16:00 FT [27] Séc U19 Nữ 1 - 0 Hy Lạp U19 Nữ [53] 1-0

NGAU21

16:00 FT [B-9] Arsenal Tula U21 1 - 2 Rostov U21 [B-1] +1 1/2 0-1

NGAU21

16:00 FT 1 [A-8] Akademiya Konoplev U21 0 - 1 Ufa U21 [A-10] - 1/2 0-0

NGAU21

17:00 FT [B-8] Khimki U21 0 - 3 Krasnodar U21 [B-3] +1 1/4 0-2

AFCWVL

18:00 FT [E-3] Mông Cổ Nữ 0 - 12 Hàn Quốc Nữ [E-1] 0-7

NGAU21

18:00 FT [A-3] Spartak Mos. U21 2 - 2 Rubin Kazan U21 [A-5] - 3/4 0-1

NGAU21

18:00 FT [B-5] FK Sochi U21 2 - 1 Chertanovo U21 [B-4] +0 1-1

THAA

18:00 FT [9] Samut Prakan City 3 - 1 Bangkok Utd [3] 1 +3/4 0-0

TQB

18:35 FT [C-3] Guizhou FC 0 - 0 Beijing Sport Univ [B-4] - 3/4 0-0

TQB

18:35 FT [C-2] Heil. Lava Spring 2 - 1 Chengdu Better City [B-2] +3/4 1-0

TQB

18:35 FT [A-2] Zhejiang Greentown 1 - 0 Nanjing Fengfan [B-5] - 1 1/2 0-0

SINA

18:45 FT [1] Lion City Sailors 1 - 1 Alb. Niigata (SIN) [2] 1-0

NGAU21

19:00 FT [A-6] Nizhny Nov U21 3 - 1 Strogino Moscow U21 [A-7] - 1/4 2-1

BULA

20:00 FT 1 [13] Tsarsko Selo 0 - 2 Lok. Plovdiv [7] +3/4 0-0

NGAU21

20:30 FT [B-2] Lok. Moscow U21 1 - 0 Akhmat Gr. U21 [B-7] - 2 0-0

QATA

20:50 FT [9] Umm salal 1 - 1 Al Khor [10] - 1/2 1-0

WCWVL

21:00 FT [E-5] Bosnia & Herz Nữ 2 - 3 Montenegro Nữ [E-3] - 1 1/4 2-2

WCWVL

21:00 FT [D-6] Latvia Nữ 1 - 8 Áo Nữ [D-2] 1-2

SRBA

21:00 FT [16] FK Novi Pazar 2 - 1 Radnicki Nis [11] - 1/4 1-1

CHIA

21:00 FT 1 [8] Cobresal 1 - 1 Huachipato [16] - 3/4 1-0

CZEB

21:30 FT 1 [8] Sellier&Bellot Vlasim 0 - 1 SK Prostejov [6] 0-0

CZEB

21:30 FT [4] Dukla Praha 2 - 3 Pribram [13] - 3/4 1-2

UAEA

21:45 FT 1 [7] Ajman 1 - 1 Al Oruba (UAE) [13] - 3/4 1-0

UAEA

21:45 FT [4] Al Jazira 3 - 2 Emirates Club [14] - 2 1-0

WCFS

22:00 FT 1 [F-2] Iran Futsal 4 - 2 Mỹ Futsal [F-4] 3-1

WCFS

22:00 FT [E-1] T.B.Nha Futsal 4 - 2 Nhật Bản Futsal [E-3] - 2 1/2 1-2

WCWVL

22:00 FT [I-4] Hy Lạp Nữ 0 - 10 Pháp Nữ [I-1] 0-7

WCWVL

22:00 FT [C-4] Belarus Nữ 4 - 1 Síp Nữ [C-5] 2-0

GHW

22:00 FT [5] Nam Phi Nữ 3 - 0 Ghana Nữ [31] 1-0

GHW

22:00 FT [11] Chile Nữ 2 - 2 Uruguay Nữ [39] 1-1

LITA

22:00 FT [8] Dainava Alytus 1 - 2 Suduva [1] +1 1/4 0-2

RMNA

22:00 FT [5] Voluntari 4 - 0 Mioveni [12] - 1/4 0-0

SVKA

22:00 FT [2] Spartak Trnava 2 - 0 Sered [9] - 1 1/4 1-0

JORA

22:00 FT [7] Jazeera Amman 0 - 4 Faisaly (JOR) [4] +1/4 0-3

BULA

22:15 FT [9] Arda Kardzhali 3 - 0 Pirin Blagoevgrad [14] - 1/2 2-0

WCWVL

22:30 FT [A-3] Slovakia Nữ 0 - 1 Thụy Điển Nữ [A-1] +4 1/2 0-1

WCWVL

22:30 FT [G-2] Italia Nữ 3 - 0 Moldova Nữ [G-4] 3-0

FIN3

22:30 FT [B-12] Ilves-Kissat 3 - 0 Espoo [B-11] - 1/2 0-0

BHRA

22:30 FT [6] Al Hala 2 - 1 Budaiya (BHR) [10] +0 1-1

KSAA

22:45 FT [16] Al Taawon (KSA) 3 - 5 Al Raed [10] - 3/4 0-1

KSAA

22:45 FT 1 [1] Dhamak 1 - 1 Al Shabab (KSA) [3] +1/4 0-0

WCWVL

22:59 FT [I-6] Estonia Nữ 0 - 4 Slovenia Nữ [I-3] 0-2

WCWVL

22:59 FT [E-1] Nga Nữ 2 - 0 Azerbaijan Nữ [E-6] 1-0

ITB

22:59 FT [16] Como 0 - 2 Frosinone [7] +1/4 0-2

POLA

22:59 FT [11] Zaglebie Lubin 2 - 1 Nieciecza [17] - 1/2 0-1

POLB

22:59 FT [16] GKS Jastrzebie 1 - 1 Zaglebie Sosno [15] +1/4 0-1

BIHA

22:59 FT [4] Sarajevo 0 - 1 Leotar Trebinje [9] - 1 0-0

GREA

22:59 FT [9] Ionikos 1 - 0 Aris Salonica [3] +3/4 0-0

MDVA

22:59 FT [1] Petrocub 1 - 1 Milsami [2] 0-0

MDVA

22:59 FT [5] FC Balti 1 - 2 Sfintul Gheorghe [4] 0-2

MNEA

22:59 FT [2] Buducnost 0 - 1 FK Jerezo [8] 0-1

CZEB

22:59 FT [10] Usti & Labem 2 - 0 Varnsdorf [7] - 1/4 1-0

CYPA

22:59 FT [9] PAEEK Kyrenia 0 - 0 Aris Limassol [3] +1/2 0-0

DENB

22:59 FT [4] Fredericia 2 - 4 Helsingor [1] +0 0-0

PERA

22:59 FT 1 [15] Alianza Atletico 2 - 2 Cienciano [6] +1/2 0-0

AUTB

23:10 FT 1 [6] Wacker Innsbruck 2 - 2 Liefering [2] - 1/4 1-2

DUB

23:30 FT [4] Nurnberg 1 - 0 Hansa Rostock [13] - 1/2 0-0

DUB

23:30 FT 1 [3] Schalke 04 1 - 2 Karlsruher [8] - 3/4 1-1

UKRA

23:30 FT [9] Desna Chernigiv 1 - 0 Rukh Vynnyky [10] - 1/2 0-0

AUTB

23:30 FT [9] Horn 0 - 1 Kapfenberg [12] - 1/4 0-1

AUTB

23:30 FT [5] SKU Amstetten 1 - 0 Blau Weiss Linz [3] +1/4 1-0

AUTB

23:30 FT [4] SV Lafnitz 1 - 0 St.Polten [10] - 1/4 0-0

AUTB

23:30 FT 1 [15] LASK Juniors 2 - 2 Austria Wien II [13] +0 0-1

QATA

23:30 FT [5] Al Wakra 1 - 1 Al Rayyan [6] +0 1-0

QATA

23:30 FT [8] Ahli Doha 0 - 1 Al Garrafa [4] +1/4 0-0

WCFS

00:00 FT [F-1] Argentina Futsal 4 - 2 Serbia Futsal [F-3] - 2 1/2 3-2

WCFS

00:00 FT [E-4] Angola Futsal 1 - 4 Paraguay Futsal [E-2] +2 1/2 1-4

WCWVL

00:00 FT [F-2] Ba Lan Nữ 1 - 1 Bỉ Nữ [F-3] +0 1-0

WCWVL

00:00 FT [G-1] Thụy Sỹ Nữ 4 - 1 Lithuania Nữ [G-5] 2-0

ANHU23

00:00 FT [2-3] Aston Villa U23 4 - 2 West Brom U23 [2-2] 3-1

DUC3

00:00 FT [20] Havelse 1 - 0 Vik.Koln [18] +1/2 1-0

DUC4B

00:00 FT [A-1] Weiche Flensburg 3 - 1 Heider SV [A-10] - 2 1/2 2-1

DUC4BA

00:00 FT [5] Buchbach 2 - 2 Bayern Munich II [1] +1 1/4 0-1

DUC4BA

00:00 FT [4] Wacker Burghausen 0 - 3 Heimstetten [12] - 1 0-1

DUC4DB

00:00 FT [5] Babelsberg 4 - 2 Tennis Borussia B. [11] - 3/4 3-1

PH3

00:00 FT [2] Bourg Peronnas 1 - 0 Chateauroux [6] - 1/2 0-0

PH3

00:00 FT [13] Orleans 2 - 2 Annecy FC [1] +0 1-2

PH3

00:00 FT 1 [11] Chambly 2 - 2 FC Bastia-Borgo [18] - 1/2 1-0

PH3

00:00 FT [12] Red Star 93 0 - 1 Villefranche [4] +0 0-1

PH3

00:00 FT [15] Boulogne 2 - 3 SO Cholet [10] - 3/4 0-1

PH3

00:00 FT [8] Stade Lavallois 2 - 1 Le Mans [7] +0 0-1

PH3

00:00 FT [5] Sedan 0 - 0 Creteil [17] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [16] Sete 0 - 0 Stade Briochin [14] +0 0-0

BDNB

00:00 FT [14] SC Covilha 0 - 0 Penafiel [7] +0 0-0

BLRA

00:00 FT [10] Torpedo Zhodino 0 - 1 Energetik-BGU [14] - 3/4 0-1

SRBA

00:00 FT [14] FK Metalac GM 3 - 1 FK Kolubara [13] - 3/4 1-1

SRBA

00:00 FT [15] Radnik Surdulica 0 - 2 FK Vojvodina [5] +1/4 0-2

CZEA

00:00 FT [6] Hradec Kralove 2 - 0 Pardubice [14] - 1/4 1-0

CZEA

00:00 FT 1 [7] Sigma Olomouc 1 - 1 Banik Ostrava [5] +0 1-0

TNKA

00:00 FT [9] Altay 2 - 1 Goztepe [18] - 1/4 0-1

TNKA

00:00 FT 1 [13] Malatyaspor 3 - 4 Fatih Karagumruk [6] +0 3-2

DENA

00:00 FT [4] Aalborg BK 2 - 0 Odense BK [7] - 1/2 0-0

DENB

00:00 FT [2] Lyngby 1 - 1 HB Koge [8] - 1 1/2 0-0

KUWC

00:00 FT [2] Al Arabi (KUW) 0 - 5 Al Jahra [1] 0-2

UAEA

00:00 FT [1] Al Ain 4 - 1 Ittihad Kalba [10] - 1 1/4 4-0

WCWVL

00:30 FT [G-3] Romania Nữ 2 - 0 Croatia Nữ [G-6] - 1 2-0

DUC4T

00:30 FT 1 [1] Essen 1 - 0 Schalke 04 II [14] - 1 1/2 1-0

BULA

00:30 FT [2] Botev Plovdiv 2 - 1 Beroe [6] - 1/2 0-0

KSAA

00:30 FT [8] Al Ahli (KSA) 1 - 1 Al Fateh [7] - 1/2 1-1

JORA

00:30 FT [1] Ramtha 1 - 0 Sahab [9] - 1 1-0

JORA

00:30 FT 1 [10] Jalil Club 0 - 1 Sheikh Hussein [5] +0 0-0

ALBA

00:45 FT [5] Dinamo Tirana 1 - 1 KF Laci [7] 0-0

WCWVL

01:00 FT [D-3] Bắc Ireland Nữ 4 - 0 Luxembourg Nữ [D-5] 3-0

WCWVL

01:00 FT [B-4] Hungary Nữ 0 - 2 Scotland Nữ [B-2] +1 0-1

WCWVL

01:00 FT [D-1] Anh Nữ 8 - 0 North Macedonia Nữ [D-4] 3-0

ANHU23

01:00 FT 1 [1-12] Blackburn U23 3 - 3 Tottenham U23 [1-5] +1/2 2-3

HLA

01:00 FT [17] Sparta Rotterdam 1 - 1 NEC Nijmegen [8] - 1/2 1-1

HLB

01:00 FT [20] Dordrecht 90 0 - 1 Telstar [12] +1/4 0-0

HLB

01:00 FT [1] Volendam 2 - 1 VVV Venlo [11] - 1 1-1

HLB

01:00 FT [4] De Graafschap 3 - 1 SBV Excelsior [2] - 3/4 0-0

HLB

01:00 FT [17] Den Bosch 2 - 1 AZ Alkmaar U21 [7] +0 1-0

HLB

01:00 FT [19] Almere City 2 - 4 Ajax U21 [6] - 1 1-1

HLB

01:00 FT 1 [14] MVV Maastricht 1 - 0 Eindhoven [10] +1/4 0-0

HLB

01:00 FT 1 [13] NAC Breda 1 - 2 Emmen [5] +1/4 1-1

HLB

01:00 FT [16] Helmond Sport 0 - 3 Utrecht U21 [9] - 1/4 0-1

HLB

01:00 FT [8] Roda JC 2 - 0 TOP Oss [18] - 1 1-0

BIHA

01:00 FT [7] Borac Banja Luka 2 - 1 Siroki Brijeg [5] - 1/2 2-1

BIB

01:00 FT [6] RWD Molenbeek 1 - 3 Waasland-Beveren [2] +0 1-1

CROA

01:00 FT [10] Hrvatski Dragovoljac 2 - 2 HNK Rijeka [1] +1 3/4 2-0

LUXA

01:00 FT [5] Progres Niedercorn 3 - 1 Hostert [14] 2-1

RMNA

01:00 FT [7] Rapid Bucuresti 1 - 2 Gaz Metan Medias [13] - 3/4 1-1

BHRA

01:00 FT [2] AL Riffa 0 - 0 East Riffa [5] - 3/4 0-0

WCWVL

01:15 FT [I-2] Wales Nữ 6 - 0 Kazakhstan Nữ [I-5] - 3 1/4 2-0

PERA

01:15 FT [11] UTC Cajamarca 1 - 6 Sporting Cristal [2] +3/4 0-3

ITB

01:30 FT [2] Brescia 2 - 2 Crotone [17] - 1/2 1-0

DUA

01:30 FT 1 [10] Hertha Berlin 2 - 1 Greuther Furth [18] 2 - 3/4 0-0

POLA

01:30 FT [1] Lech Poznan 5 - 0 Wisla Krakow [13] - 1 2-0

ARGB

01:30 FT 1 [B-16] Atletico Rafaela 1 - 1 Ferro Carril Oeste [B-2] +1/4 1-0

URUA

01:30 FT [12] CA Rentistas 1 - 2 Boston River [13] +0 0-1

ARGB

01:35 FT [B-6] Brown de Adrogue 1 - 3 CA Guemes [B-3] - 1/4 1-1

WCWVL

01:45 FT [C-1] Hà Lan Nữ 1 - 1 Séc Nữ [C-3] 0-0

ITA

01:45 FT [13] Sassuolo 0 - 1 Torino [12] 4 - 3/4 0-0

BIA

01:45 FT [17] Cercle Brugge 1 - 2 Eupen [5] - 1/4 1-1

FAIC

01:45 FT [2] Bohemians 4 - 0 Maynooth University [4] 1 - 2 3/4 3-0

FAIC

01:45 FT [8] UC Dublin 2 - 3 Waterford Utd [13] +1/4 1-1

FAIC

01:45 FT [1] St. Patrick's 3 - 0 Wexford Youths [6] 1-0

WALA

01:45 FT [3] Newtown AFC 1 - 2 Aberystwyth [11] - 1 0-1

GHW

02:00 FT [3] Brazil Nữ 3 - 1 Argentina Nữ [65] - 3 1/4 1-0

ANHA

02:00 FT 2 [19] Newcastle 1 - 1 Leeds Utd [17] 2 +1/4 1-1

TBNA

02:00 FT 3 [14] Celta Vigo 1 - 2 Cadiz [17] 3 - 1 1/4 0-2

TBNB

02:00 FT [22] Alcorcon 0 - 4 Almeria [1] +1/4 0-3

PHA

02:00 FT 2 [12] Strasbourg 3 - 0 Metz [19] 4 - 1/2 3-0

FAIC

02:00 FT 1 [19] Finn Harps 3 - 3 Dundalk [17] +1/4 1-2

ARGB

02:00 FT [B-13] San Martin SJ 1 - 1 Almagro [B-8] - 1/4 1-0

BRB

02:00 FT [15] Brusque FC/SC 0 - 0 Vitoria/BA [17] - 1/4 0-0

BLVA

02:00 FT 1 [16] San Jose 0 - 0 Real Potosi [15] +1 0-0

BDNA

02:15 FT [6] Portimonense 2 - 1 Santa Clara [17] - 1/4 2-1

VENA

03:00 FT [C-3] Atl.Venezuela 2 - 1 Mineros Guayana [C-6] - 1/4 1-1

PERA

03:30 FT [17] Cusco FC 0 - 2 Alianza Lima [1] +1/2 0-0

ARGB

03:35 FT [A-17] Nueva Chicago 1 - 2 Gim.Mendoza [A-7] +1/4 1-1

BRB

05:00 FT [1] Coritiba/PR 1 - 0 Vila Nova/GO [10] - 1/2 1-0

PERA

06:00 FT [3] Melgar 1 - 1 Ayacucho FC [12] - 1/2 1-0

URUA

06:00 FT [3] CA Penarol 0 - 0 CA Fenix [7] - 1 1/4 0-0

VENA

06:00 FT [B-5] Zamora Barinas 2 - 1 Trujillanos [B-7] 2-1

USAA

06:00 FT 1 [Dong-11] Inter Miami 0 - 4 New York RB [Dong-7] - 1/4 0-2

BRB

06:30 FT [19] Confianca/SE 2 - 0 Sampaio Correa/MA [11] +0 1-0

BLVA

06:30 FT [13] Real Tomayapo 1 - 1 CD Guabira [8] - 1/4 0-1

ARGB

07:00 FT [A-10] CA Mitre Salta 3 - 1 Deportivo Maipu [A-12] +0 2-0

ECUA

07:00 FT [8] Barcelona SC 3 - 2 Dep.Cuenca [12] - 1 1/2 1-0

PARA

07:15 FT [10] River Plate (PAR) 0 - 1 Libertad [1] 0-0

BRB

07:30 FT [16] Ponte Preta/SP 0 - 0 Guarani/SP [7] +0 0-0

COLA

08:00 FT [9] Inde.Medellin 3 - 1 Once Caldas [15] - 1/2 0-1

MEXA

09:00 FT [13] Necaxa 0 - 3 Atlas [2] +0 0-2

CRCA

09:00 FT 1 [2] Alajuelense 2 - 2 San Carlos [9] - 1 0-1

BLRA

20:00 Hoãn [16] Sputnik Rechitsa - Rukh Brest [5] -

WCWVL

22:59 Hoãn [A-5] Georgia Nữ - Ireland Nữ [A-4] -

DUC4BA

00:00 Hoãn [11] V. Aschaffenburg - FC Pipinsried [13] -

DUC4T

01:30 Hoãn [18] Sportfreunde Lotte - Wiedenbruck [6] -

Kết quả bóng đá ngày 17/09/2021

Kết quả bóng đá ngày 17/09/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 17/09/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 17/09/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2