KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 18/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT 1 [8] Yokohama SCC 0 - 0 FC Imabari [13] +1/4 0-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 0 - 3 MIO Biwako [12] 0-2

NHATW

11:00 FT [10] Sperenza Osaka Nữ 2 - 1 Nippatsu Yokohama Nữ [5] 1-0

NHATW

11:00 FT [12] Yamato Sylphid Nữ 1 - 1 NGU Loverledge Nữ [9] 0-0

HQB

11:30 FT [4] Jeonnam Dragons 1 - 2 Bucheon 1995 [10] - 1/2 1-0

NHATJFL

12:00 FT [9] FC Osaka 2 - 1 Verspah Oita [3] +1/2 2-0

HQA

12:20 FT [1] Jeonbuk H.Motor 1 - 0 Suwon Bluewings [4] - 3/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [16] Tokyo Musashino 2 - 3 Sony Sendai [4] 1-1

NHATJFL

13:00 FT [15] Honda Lock 0 - 1 TIAMO Hirakata [5] 0-1

NHATJFL

13:00 FT [7] Suzuka Point Getters 1 - 1 Matsue City [10] 0-0

AUSBPL

14:00 FT [10] The Gap 0 - 1 Acacia Ridge [6] +1/2 0-1

HQB

14:00 FT [6] Gyeongnam 2 - 3 Gimcheon Sangmu [1] +1/2 2-1

HQA

14:30 FT [12] Gwangju 1 - 1 Jeju Utd [6] +1/4 1-0

AUSBPL

15:00 FT [11] Western Spirit 0 - 2 Bayside Utd [4] 0-0

CZEB

15:15 FT [16] Fotbal Trinec 1 - 1 Jihlava [11] +1/4 0-0

CZEB

15:15 FT [14] MFK Chrudim 0 - 2 SK Lisen [3] +1/4 0-1

CZEB

15:15 FT [12] MFK Vyskov 2 - 3 Sparta Praha B [2] +1/4 1-1

CZEU19

15:30 FT [5] Vik. Plzen U19 1 - 1 Slovacko U19 [14] 0-0

TQB

15:30 FT [A-6] Xinjiang Tianshan 0 - 3 Nantong Zhiyun [B-1] +1 1/2 0-1

EUW19VL

16:00 FT [3-1] Đức U19 Nữ 0 - 0 Nga U19 Nữ [3-3] - 2 1/2 0-0

KAZA

16:00 FT [13] Zhetysu Taldykorgan 2 - 2 Akzhayik Oral [7] +0 0-0

CZEU19

16:00 FT [1] Sparta Praha U19 0 - 0 Mlada Boleslav U19 [6] 0-0

CZEU19

16:00 FT [4] Slavia Praha U19 0 - 1 C. Budejovice U19 [7] 0-0

CZEU19

16:00 FT [10] Brno U19 1 - 1 Sigma Olomouc U19 [8] 0-1

CZEU19

16:00 FT [13] Meteor Praha U19 3 - 2 Opava U19 [16] 1-1

AUSBPL

16:00 FT [8] UQ FC 1 - 2 St George Willawong [3] +1 1/4 1-2

AUSBPL

16:00 FT [7] Toowong FC 2 - 1 Brisbane Knights [12] - 1 1/4 2-1

AUSQSL

16:00 FT [14] Magpies Crusaders 2 - 4 Queensland Lion [5] 2-2

NHATA

16:00 FT [6] Kashima Antlers 3 - 1 Gamba Osaka [16] - 1 0-0

NHATA

16:00 FT [18] Kashiwa Reysol 0 - 3 Sanf Hiroshima [10] +0 0-1

NHATA

16:00 FT [8] Vissel Kobe 1 - 0 Consa. Sapporo [11] - 1/4 1-0

NHATA

16:00 FT [13] Shonan Bellmare 1 - 1 Avispa Fukuoka [7] +0 0-1

NHATB

16:00 FT [14] Tochigi SC 0 - 0 Mito Hollyhock [10] +1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [9] JEF United Chiba 1 - 0 Ehime FC [19] - 1/2 0-0

NHATB

16:00 FT [3] Ventforet Kofu 1 - 0 Omiya Ardija [15] - 1/4 0-0

NHATA

16:30 FT [14] Tokushima Vortis 1 - 3 Kawasaki Fro. [1] +1 1-2

HQB

16:30 FT 1 [5] Busan I'Park 1 - 3 Anyang [2] +1/4 0-0

SINA

16:30 FT [5] Tanjong Pagar 1 - 1 Hougang Utd [3] 0-1

SINA

16:30 FT [4] Tampines Rovers 2 - 1 Young Lions [8] 1-0

AFCWVL

17:00 FT [F-3] Nepal Nữ 1 - 2 Philippines Nữ [F-1] 1-0

BDNB

17:00 FT 1 [1] Rio Ave 0 - 4 Feirense [2] - 1 1/4 0-2

ESTA

17:00 FT [5] TJK Legion 3 - 1 Tulevik Viljandi [6] 1-1

AUSSL

17:00 FT 1 [4] Metro Stars 0 - 1 Adelaide Raiders [11] - 1 1/4 0-0

AUSSL

17:00 FT [3] Campbelltown City 4 - 0 Ade. Blue Eagles [12] - 1 3/4 3-0

AUSSL

17:00 FT [10] Cumberland Utd 4 - 0 Adelaide Utd U21 [9] +1/4 3-0

AUSSL

17:00 FT [8] Croydon Kings 1 - 1 Adelaide City [2] +1/2 0-0

AUSSL

17:00 FT [1] Adelaide Comets 3 - 2 Adelaide Olympic [7] - 1/2 0-1

AUSSL

17:00 FT [6] SA Panthers 5 - 2 Sturt Lions [5] - 1/2 1-2

NHATA

17:00 FT [5] Urawa Red 2 - 0 Cerezo Osaka [9] - 1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [2] Nagoya Grampus 2 - 1 Yokohama FM [3] +1/4 1-0

NHATA

17:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 2 - 1 Vegalta Sendai [15] - 1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [4] Sagan Tosu 0 - 0 Oita Trinita [19] - 3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [12] FC Tokyo 4 - 0 Yokohama FC [20] - 3/4 3-0

NHATB

17:00 FT [1] Jubilo Iwata 1 - 1 Okayama [11] - 3/4 1-0

NHATB

17:00 FT [6] Montedio Yama. 0 - 2 Kyoto Sanga [2] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [7] Machida Zelvia 3 - 3 V-Varen Nagasaki [4] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [8] Ryukyu 0 - 1 Thespa Kusatsu [17] - 1/4 0-1

NHAT3

17:00 FT [15] Gainare Tottori 0 - 2 Kagoshima [7] +0 0-1

HQA

17:00 FT [3] Daegu 2 - 1 Ulsan Hyundai [2] +1/4 0-1

POLA

17:30 FT [14] Wisla Plock 3 - 0 Jagiellonia [10] - 1/4 0-0

TNKA

17:30 FT [14] Sivasspor 1 - 1 Gaziantep B.B [12] - 1/2 1-0

THAA

17:30 FT [5] Port FC 2 - 0 Khonkaen Utd [15] - 1 1/2 2-0

POLB

17:40 FT [8] LKS Lodz 1 - 2 Podbeskidzie [7] - 1/2 1-1

EUW19VL

18:00 FT [2-1] Pháp U19 Nữ 2 - 0 Iceland U19 Nữ [2-3] 1-0

ANHU23

18:00 FT [1-6] Man Utd U23 2 - 1 Brighton U23 [1-4] - 1/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT [7] Luckenwalde 1 - 1 Berliner FC Dynamo [2] +1/2 0-1

DUC4DB

18:00 FT [8] C. Leipzig 1 - 1 Optik Rathenow [19] - 1 1/4 0-1

NGA

18:00 FT [15] Ufa 3 - 2 Khimki [14] - 1/4 0-1

KAZA

18:00 FT [2] Astana 2 - 1 Aktobe [6] - 1 1/2 2-1

FIN3

18:00 FT [C-2] Jyvaskyla JK 0 - 0 RoPS Rovaniemi II [C-8] - 1 1/4 0-0

CZEU19

18:00 FT [15] Pribram U19 1 - 1 Banik Ostrava U19 [9] 1-0

TDB

18:00 FT [6] Norrby 1 - 1 Trelleborgs [4] - 1/4 1-0

TD3

18:00 FT [Sodra-16] Qviding 0 - 2 Atvidabergs [Sodra-7] - 1/2 0-0

TD3

18:00 FT [Sodra-6] Lindome GIF 3 - 1 Tvaakers IF [Sodra-14] +3/4 2-0

UKRA

18:00 FT [12] Inhulets Petrove 0 - 2 Kolos Kovalivka [11] +0 0-1

DENB

18:00 FT [10] Esbjerg FB 2 - 1 Fremad Amager [9] - 1/2 2-0

AUSFWP

18:00 FT [1] Perth SC 6 - 3 Floreat Athena [2] - 1/2 5-1

THAA

18:00 FT [2] Chiangrai Utd 0 - 0 Ratchaburi [12] 1 - 1/2 0-0

THAA

18:00 FT [7] Chonburi 3 - 1 Nong Bua Pitchaya [10] - 3/4 2-1

ANHA

18:30 FT 4 [11] Wolves 0 - 2 Brentford [12] 4 1 - 1/2 0-2

ANHB

18:30 FT [23] Hull City 1 - 3 Sheffield Utd [14] +1/2 0-1

DUB

18:30 FT 1 [15] Holstein Kiel 0 - 3 Hannover 96 [14] - 1/4 0-3

DUB

18:30 FT [16] Sandhausen 1 - 3 Heidenheim [11] +1/2 0-2

DUB

18:30 FT [9] Fort.Dusseldorf 1 - 1 Jahn Regensburg [2] - 1/2 1-1

DUC4B

18:30 FT [A-4] St. Pauli II 0 - 2 Holstein Kiel II [A-2] 1 +0 0-1

RMNA

18:30 FT [10] Chindia Targoviste 2 - 0 Farul Constanta [9] +1/2 1-0

CZEU19

18:30 FT [12] Zlin U19 0 - 3 Hradec Kralove U19 [3] 0-1

CZEU19

18:30 FT [2] Pardubice U19 4 - 1 MFk Karvina U19 [11] 2-0

THAA

18:30 FT [1] Buriram Utd 4 - 0 Chiangmai [16] - 1 1/2 1-0

TQB

18:35 FT [A-3] Sichuan Jiuniu 1 - 1 Kunshan FC [B-3] +0 0-1

TQB

18:35 FT [C-1] Wuhan Three T. 3 - 1 Zibo Cuju [A-5] - 2 1-1

TBNA

19:00 FT [8] Rayo Vallecano 3 - 0 Getafe [20] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [11] Monza 1 - 1 Ternana [10] - 1/2 1-0

ITB

19:00 FT [8] Perugia 1 - 1 Cosenza [13] - 3/4 0-0

ITB

19:00 FT [9] Ascoli 0 - 2 Benevento [3] +1/4 0-2

ITB

19:00 FT [6] Reggina 2 - 1 SPAL 1907 [14] - 1/4 1-1

ITB

19:00 FT [4] Lecce 3 - 2 Alessandria [18] - 1 1-1

DUC3

19:00 FT [1] Magdeburg 1 - 2 Wurzburger [19] - 3/4 0-1

DUC3

19:00 FT [16] Munchen 1860 0 - 2 Zwickau [13] - 3/4 0-1

DUC3

19:00 FT [5] Waldhof Man. 2 - 1 Hallescher [10] - 1 2-1

DUC3

19:00 FT [17] Duisburg 3 - 2 Ein.Braunschweig [2] +0 2-0

DUC3

19:00 FT [4] Osnabruck 1 - 0 Meppen [11] - 3/4 1-0

DUC3

19:00 FT [3] Saarbrucken 3 - 1 Turkgucu-Ataspor [12] - 1/2 2-1

DUC4B

19:00 FT [A-9] Hamburger II 2 - 3 Ein. Norderstedt [A-7] - 1/4 1-1

DUC4B

19:00 FT [A-6] Lubeck 0 - 1 Teutonia Ottensen [A-3] 1 - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [15] Nurnberg II 0 - 3 Augsburg II [8] +0 0-1

DUC4BA

19:00 FT [19] Greuther Furth II 3 - 0 VfB Eichstatt [10] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [3] Schweinfurt 6 - 0 Schalding Hein. [17] - 2 2-0

DUC4BA

19:00 FT [7] TSV Aubstadt 2 - 1 Eltersdorf [14] - 1 2-1

DUC4BA

19:00 FT [18] TSV 1896 Rain 0 - 2 Memmingen [16] +1/4 0-2

DUC4N

19:00 FT [12] Koblenz 0 - 2 Hoffenheim II [9] +1/2 0-2

DUC4N

19:00 FT [6] Homburg 1 - 0 TSV Schott Mainz [17] - 1 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [5] TSV Steinbach 1 - 0 Aalen [10] - 3/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [4] Elversberg 5 - 0 Mainz II [2] - 3/4 2-0

DUC4N

19:00 FT 1 [11] FSV Frankfurt 2 - 2 Pirmasens [15] - 3/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [10] Rodinghausen 2 - 1 Oberhausen [11] 1-0

DUC4T

19:00 FT [8] M.gladbach II 3 - 1 FC Koln II [4] +1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [2] Wuppertaler 3 - 1 Homberg [19] - 1 1/4 2-1

DUC4T

19:00 FT [17] Wegberg-Beeck 1 - 1 Uerdingen [20] 0-0

DUC4T

19:00 FT [12] SV Straelen 0 - 4 Preussen Munster [5] +1 0-1

DUC4T

19:00 FT 1 [13] RW Ahlen 1 - 1 Lippstadt [9] - 1/2 1-1

BLRA

19:00 FT [12] FK Slutsk 1 - 4 Gomel [4] +3/4 0-1

KAZA

19:00 FT [9] Caspiy Aktau 2 - 1 Atyrau [11] - 1/4 0-0

LITA

19:00 FT [7] Dziugas FC 2 - 1 Zalgiris [2] +1 1/4 1-0

FINA

19:00 FT [6] HIFK 0 - 3 IFK Mariehamn [8] - 1/4 0-2

FIN3

19:00 FT [B-10] SalPa Salo 1 - 1 Grankulla IFK [B-4] +0 0-0

FIN3

19:00 FT [B-2] KaaPo Kaarina 2 - 1 VJS [B-8] - 3/4 0-0

FIN3

19:00 FT [B-6] Jazz 3 - 2 Ilves II [B-9] - 1/2 2-1

TD3

19:00 FT [Sodra-3] Assyriska IK JKP 1 - 3 Torns IF [Sodra-13] - 1/2 1-0

TD3

19:00 FT [Norra-13] Haninge/Brand. 3 - 1 Sylvia [Norra-12] +1/4 1-0

DENB

19:00 FT [12] Hobro I.K. 0 - 3 AC Horsens [5] +1 0-0

AUTB

19:30 FT 2 [14] Dornbirn 0 - 2 Floridsdorfer AC [7] +1/4 0-0

ANHL2

20:00 FT [3] Northampton 1 - 1 Swindon [7] - 1/4 0-0

ITA

20:00 FT 4 [18] Genoa 1 - 2 Fiorentina [7] 4 +1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [B-7] SSV Jeddeloh 2 - 2 Rehden [B-6] +1/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [B-3] Oberneuland 2 - 1 Hansa Luneburg [B-10] +1/4 1-1

PHB

20:00 FT [2] Sochaux 2 - 0 Paris FC [6] - 1/4 1-0

PHB

20:00 FT [1] Toulouse 4 - 1 Grenoble [14] - 1 2-0

AZEA

20:00 FT [3] Gabala FC 5 - 0 Səbail FK [5] - 3/4 0-0

POLA

20:00 FT [4] Pogon Szczecin 1 - 1 Cracovia Krakow [7] - 1/2 1-0

ESTA

20:00 FT [8] Kuressaare 6 - 0 Vaprus Parnu [10] 0-0

NORB

20:00 FT [8] Raufoss IL 5 - 1 KFUM Oslo [6] +1/4 2-0

NORB

20:00 FT [15] Grorud IL 1 - 2 Sogndal [5] +3/4 1-2

NORB

20:00 FT [2] FK Jerv 1 - 0 Sandnes Ulf [11] - 1/2 1-0

NORB

20:00 FT [10] Bryne 4 - 2 Start Kristiansand [12] +0 2-0

NORB

20:00 FT [16] Strommen 0 - 0 HamKam [1] +3/4 0-0

NORB

20:00 FT [7] Asane Fotball 1 - 6 Aalesund [3] +1 1-4

FIN3

20:00 FT [C-9] VIFK Vaasa 1 - 3 OLS Oulu [C-3] +1/4 1-1

FIN3

20:00 FT [A-2] Atlantis 3 - 0 KaPa [A-6] - 1/2 0-0

FIN3

20:00 FT [C-11] PS Kemi 1 - 5 JS Hercules [C-1] +1 3/4 1-2

CZEB

20:00 FT [9] Opava 0 - 0 Taborsko [5] - 1/2 0-0

TNKA

20:00 FT [19] Kasimpasa 0 - 1 Trabzonspor [1] +3/4 0-0

TNKB

20:00 FT [3] Eyupspor 0 - 1 Erzurum BB [4] - 1/2 0-0

TDA

20:00 FT [3] Malmo 1 - 1 Djurgardens [1] - 3/4 1-0

TDA

20:00 FT [12] Degerfors IF 1 - 2 Sirius [9] - 1/4 0-1

TDB

20:00 FT [11] Eskilstuna City 1 - 2 Vasalunds [16] - 3/4 1-0

TDB

20:00 FT [13] Brage 1 - 4 GAIS [14] - 1/2 1-2

TD3

20:00 FT [Sodra-9] Lunds BK 0 - 2 Ljungskile SK [Sodra-1] - 1/4 0-2

TD3

20:00 FT [Sodra-2] Oskarshamns AIK 1 - 0 IFK Malmo [Sodra-4] - 1 3/4 0-0

NPA

20:00 FT [14] Chippa Utd 1 - 3 Orlando Pirates [7] +1/2 1-1

DUA

20:30 FT 1 [16] Augsburg 1 - 0 M.gladbach [12] 2 +1/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [17] A.Bielefeld 0 - 0 Hoffenheim [11] 1 +1/2 0-0

DUA

20:30 FT 2 [7] Mainz 0 - 0 Freiburg [3] 1 - 1/2 0-0

DUA

20:30 FT 1 [1] Bayern Munich 7 - 0 Bochum [14] 1 - 3 1/4 4-0

DUC4N

20:30 FT [13] Stuttgart II 0 - 1 Bahlinger [7] - 3/4 0-1

NGA

20:30 FT [9] Krylya Sovetov 4 - 2 Rostov [12] - 1/4 1-1

WALA

20:30 FT 1 [9] Connah's QN 0 - 1 Bala Town [4] - 1/2 0-1

WALA

20:30 FT [8] Haverfordwest 2 - 0 Flint Town Utd [2] +1/4 1-0

WALA

20:30 FT 1 [12] Cefn Druids AFC 0 - 3 Penybont [5] +1 1/2 0-2

WALA

20:30 FT [6] Caernarfon Town 2 - 0 Cardiff Metropolitan [10] +0 1-0

ANHA

21:00 FT 2 [18] Burnley 0 - 1 Arsenal [10] 1 +1/2 0-1

ANHA

21:00 FT 3 [2] Liverpool 3 - 0 Crystal Palace [15] 1 - 1 1/2 1-0

ANHA

21:00 FT [3] Man City 0 - 0 Southampton [16] 2 - 2 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [20] Norwich 1 - 3 Watford [14] 1 - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT [21] Peterborough Utd 3 - 0 Birmingham [19] +1/4 2-0

ANHB

21:00 FT [24] Barnsley 0 - 0 Blackburn Rovers [12] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [22] Cardiff City 0 - 1 Bournemouth [1] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [15] Derby County 2 - 1 Stoke City [9] +1/4 2-0

ANHB

21:00 FT [2] Fulham 1 - 2 Reading [13] - 1 1/2 0-1

ANHB

21:00 FT [8] Huddersfield 0 - 2 Nottingham Forest [16] - 1/2 0-1

ANHB

21:00 FT [5] Luton Town 3 - 3 Swansea City [17] - 1/4 3-0

ANHB

21:00 FT [6] Middlesbrough 1 - 2 Blackpool [11] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [10] Millwall 1 - 1 Coventry [4] +0 1-1

ANHB

21:00 FT [20] Preston North End 1 - 1 West Brom [3] +1/2 1-1

ANHB

21:00 FT [7] QPR 1 - 2 Bristol City [18] - 3/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [12] Lincoln 0 - 1 Ipswich [10] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [21] Fleetwood Town 2 - 2 Sunderland [5] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [11] Accrington 1 - 4 Wigan [3] +1/4 0-2

ANHL1

21:00 FT [2] Wycombe 2 - 1 Charlton Athletic [22] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [15] Wimbledon 0 - 1 Plymouth Argyle [1] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [24] Crewe Alexandra 2 - 0 Burton Albion [8] - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [13] Bolton 0 - 2 Rotherham Utd [4] +1/4 0-2

ANHL1

21:00 FT [14] Cheltenham 1 - 0 Oxford Utd [6] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [23] Doncaster Rovers 1 - 0 Morecambe [18] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT 1 [19] Gillingham 1 - 4 Milton Keynes Dons [7] +1/2 1-2

ANHL1

21:00 FT [16] Portsmouth 1 - 2 Cambridge Utd [17] - 1 0-1

ANHL1

21:00 FT [9] Sheffield Wed. 1 - 1 Shrewsbury [20] - 1/2 1-1

ANHL2

21:00 FT 1 [9] Tranmere Rovers 2 - 0 Salford City [17] +1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [18] Bristol Rovers 1 - 3 Leyton Orient [10] +1/4 0-3

ANHL2

21:00 FT [21] Carlisle 2 - 2 Scunthorpe Utd [24] - 1 0-2

ANHL2

21:00 FT [12] Newport 2 - 1 Walsall [14] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [4] Exeter City 2 - 0 Sutton Utd [6] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [11] Bradford City 1 - 1 Barrow [13] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [19] Colchester Utd 0 - 1 Crawley Town [16] - 1/4 0-1

ANHL2

21:00 FT [23] Mansfield 1 - 1 Rochdale [15] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [22] Oldham 0 - 0 Hartlepool [8] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [2] Port Vale 2 - 0 Harrogate Town [5] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [20] Stevenage 0 - 4 Forest Green [1] +1/4 0-1

ANHU23

21:00 FT [1-1] Man City U23 4 - 2 Crystal Palace U23 [1-8] 1-2

TBNB

21:00 FT [15] Ibiza-Eivissa 1 - 1 Real Oviedo [11] - 1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [12] Ross County 2 - 2 Hearts [2] +3/4 2-1

SCOA

21:00 FT [8] Aberdeen 0 - 1 St. Johnstone [10] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [5] Hibernian 2 - 2 St. Mirren [7] - 3/4 0-1

SCOB

21:00 FT [9] Greenock Morton 0 - 1 Raith Rovers [3] +1/4 0-1

SCOB

21:00 FT [7] Hamilton 0 - 2 Ayr Utd [6] - 1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [5] Partick Thistle 0 - 2 Kilmarnock [1] +1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [8] Queen of South 0 - 2 Arbroath [4] +1/4 0-1

SCOB

21:00 FT [10] Dunfermline 0 - 0 Inverness C.T. [2] +1/4 0-0

SCO2

21:00 FT [4] Airdrieonians 3 - 0 East Fife [10] - 3/4 1-0

SCO2

21:00 FT [9] Clyde 2 - 2 Queen's Park [2] +1 1-0

SCO2

21:00 FT [3] Montrose 0 - 2 Alloa Athletic [6] - 1/2 0-2

SCO2

21:00 FT [8] Peterhead 0 - 1 Cove Rangers [1] +1/2 0-0

SCO2

21:00 FT [5] Falkirk 1 - 2 Dumbarton [7] - 3/4 0-0

BLRA

21:00 FT [6] Dinamo Brest 0 - 3 Slavia Mozyr [13] - 1/2 0-2

NIRA

21:00 FT [3] Linfield 1 - 1 Coleraine [4] - 1/2 0-0

NIRA

21:00 FT [9] Dungannon Swi. 1 - 3 Cliftonville [1] +1 1/4 1-1

NIRA

21:00 FT [12] Warrenpoint Town 0 - 3 Glentoran [5] +1 1/2 0-2

NIRA

21:00 FT [7] Carrick Rangers 1 - 0 Portadown FC [11] - 1/4 0-0

NIRA

21:00 FT [10] Ballymena Utd 1 - 1 Glenavon [8] +0 0-0

NIRA

21:00 FT [6] Crusaders Belfast 1 - 0 Larne [2] +1/4 1-0

ICEB

21:00 FT [11] Trottur Rey. 2 - 3 Thor Akureyri [9] +1/4 2-1

ICEB

21:00 FT [7] UMF Grindavik 2 - 4 Vik. Olafsvik [12] - 1 1/2 1-3

ICEB

21:00 FT [8] UMF Selfoss 0 - 1 Fjolnir [3] +1/2 0-0

ICEB

21:00 FT [1] Fram Rey. 6 - 1 Afturelding [10] - 1 3/4 4-1

KAZA

21:00 FT [12] Turan (KAZ) 1 - 1 Ordabasy [4] +1/4 1-0

LITA

21:00 FT [9] Banga 2 - 3 Kauno Zalgiris [3] +3/4 2-1

MDVA

21:00 FT [6] Dinamo-Auto 1 - 0 FC Floresti [8] 0-0

FINA

21:00 FT [9] Haka 0 - 1 Ilves Tampere [7] +0 0-0

FINA

21:00 FT [3] Seinajoen JK 2 - 2 Inter Turku [4] +0 1-0

FINA

21:00 FT [12] KTP Kotka 1 - 2 KuPS [1] +2 1-2

FINA

21:00 FT [5] Lahti 0 - 0 AC Oulu [11] - 1/4 0-0

FIN3

21:00 FT [A-12] MiPK Mikkeli 0 - 2 Lahden Reipas [A-4] +1 0-0

FIN3

21:00 FT [B-13] TPV Tampere 1 - 4 PIF Parainen [B-3] +2 1-1

SRBA

21:00 FT [3] Cukaricki Belgrade 2 - 1 Spartak Subotica [8] - 1 1-1

SRBA

21:00 FT [9] Proleter NS 2 - 3 Mladost Lucani [10] - 1/2 1-3

CZEA

21:00 FT [3] Slovacko 3 - 0 Zlin [13] - 1 0-0

CZEA

21:00 FT [11] Slovan Liberec 2 - 1 Mlada Boleslav [8] +1/4 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-15] Vanersborgs FK 2 - 4 Linkoping City [Sodra-12] 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-11] Osterlen FF 0 - 1 Skovde [Sodra-8] +1/2 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-6] Karlstad BK 2 - 1 Taby IS [Norra-15] - 1 1/2 2-1

UKRA

21:00 FT [16] FC Mariupol 0 - 5 Shakhtar Donetsk [2] +2 3/4