KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 19/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [3] Fujieda MYFC 1 - 0 Fukushima Utd [10] - 1/4 1-0

NHATJFL

11:00 FT FC Kariya 0 - 1 Nara Club [3] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [5] Veertien Mie 0 - 3 Kochi United SC [9] 0-2

NHATW

11:00 FT [10] Ehime FC Nữ 1 - 6 Iga Kunoichi Nữ [1] 1-3

NHATW

11:00 FT [6] AS Harima Albion Nữ 3 - 2 Angeviolet Hiroshima Nữ [12] 1-1

HQA

12:00 FT [5] Incheon Utd 0 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [12] 0-0

AUSQSL

13:00 FT [3] Gold Coast Knights 5 - 2 Eastern Suburbs [9] - 1 3/4 2-1

NHATB

13:00 FT [15] Blaublitz Akita 1 - 1 Giravanz Kita. - 1/4 0-0

NHAT3

13:00 FT [11] Azul Claro Numazu 0 - 2 Kamatamare San. [15] - 1/4 0-1

NHATJFL

13:00 FT Iwaki FC 1 - 5 Honda FC [2] - 1/4 1-4

NHATW

13:00 FT [4] Orca Kamogawa Nữ 2 - 2 Cerezo Osaka Nữ [3] 1-1

AUSBPL

14:00 FT Mount Gravatt 0 - 3 The Lakes +1/4 0-2

HQB

14:00 FT [5] Chungnam Asan 0 - 1 Ansan Greeners [9] - 1/4 0-1

HQA

14:30 FT [7] FC Seoul 2 - 1 Suwon FC [6] +0 2-0

AUSQSL

14:45 FT Redlands Utd 1 - 1 Gold Coast Utd [6] +1 0-1

AUSBPL

15:00 FT Centenary Stormers 1 - 2 Albany Creek [3] +3 0-2

AUSQSL

15:00 FT 1 [11] Brisbane Roar U21 4 - 2 Moreton Bay Utd [8] - 1/4 1-1

AUSQSL

15:00 FT [12] Capalaba 0 - 1 Peninsula Power [4] +2 0-0

AUSQSL

15:00 FT 2 [10] Logan Light. 0 - 3 Olympic FC QLD [2] +1 1/2 0-1

AUSQSL

15:00 FT Brisbane Strikers 0 - 3 SC Wanderers [7] +1 1/4 0-1

NHATB

15:00 FT Sagamihara 2 - 0 Renofa Yamaguchi [18] +0 2-0

NHAT3

15:00 FT Grulla Morioka 0 - 1 Tegevajaro Miyazaki [13] - 1/4 0-1

AUTB

15:30 FT [13] Rapid Wien II 2 - 1 Grazer AK [10] +0 0-1

NHATB

16:00 FT [11] Tokyo Verdy 1 - 3 Alb. Niigata (JPN) [1] +1/4 0-1

NHAT3

16:00 FT [7] Nagano Parceiro 0 - 2 Roas. Kumamoto +0 0-0

HQB

16:30 FT [7] Seoul E-Land 2 - 1 Daejeon Hana Citizen [2] +0 0-0

AFCWVL

17:00 FT [G-3] Bangladesh Nữ 0 - 5 Jordan Nữ [G-2] 0-2

BDNB

17:00 FT 1 [14] SC Farense 2 - 2 Benfica B [12] - 3/4 1-2

BDNB

17:00 FT [7] Nacional Madeira 1 - 2 Casa Pia AC +0 0-0

NGB

17:00 FT [8] Yenisey 2 - 3 Tom Tomsk - 1/2 1-2

LITA

17:00 FT [2] Hegelmann Litauen 1 - 0 FK Panevezys [3] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [17] Zweigen Kan. 1 - 1 Matsumoto Yama. - 1/4 0-0

HLA

17:15 FT [18] Go Ahead Eagles 1 - 0 Zwolle - 1/4 0-0

ITA

17:30 FT 2 [15] Empoli 0 - 3 Sampdoria [18] 2 +0 0-1

POLA

17:30 FT [2] Stal Mielec 0 - 3 Rakow Czestochowa [9] +1/2 0-0

RMNA

17:30 FT Aca. Clinceni 0 - 1 Arges Pitesti [13] +0 0-0

TNKA

17:30 FT [8] Giresunspor 0 - 0 Konyaspor [12] +0 0-0

TNKB

17:30 FT 1 [11] Tuzlaspor 0 - 0 Bursaspor - 1/4 0-0

POLB

17:40 FT [12] GKS Tychy 1 - 1 Widzew Lodz +1/4 0-0

ANHU23

18:00 FT [1-6] Chelsea U23 1 - 6 Arsenal U23 [1-5] - 3/4 0-4

DUC3

18:00 FT [9] Freiburg II 2 - 0 Viktoria Berlin +1/4 1-0

DUC4DB

18:00 FT Tasmania Berlin 3 - 3 Union Furstenwalde - 1/4 2-0

DUC4DB

18:00 FT FC Eilenburg 1 - 1 Lok.Leipzig [7] +1 3/4 0-0

PHA

18:00 FT 2 [12] Nice 2 - 2 Monaco [6] 3 +1/4 0-1

SCOA

18:00 FT [10] Dundee Utd 1 - 0 Dundee +0 0-0

NGB

18:00 FT Olim. Dolgiye Prudy 1 - 1 SKA-Khabarovsk [15] +1/4 0-1

KAZA

18:00 FT [5] FK Taraz 0 - 0 Tobol Kostanay [4] +1/4 0-0

TDB

18:00 FT Akropolis IF 0 - 2 Vasteras [14] +1/4 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-1] Orebro Syrianska 0 - 1 Pitea IF [Norra-3] - 1/4 0-0

DENB

18:00 FT [3] Hvidovre IF 3 - 2 Vendsyssel FF [4] - 1/2 3-0

THAA

18:00 FT Suphanburi 2 - 2 Prachuap FC [1] - 1/4 0-1

THAA

18:00 FT [11] Nakhon Ratch. 1 - 0 Police Tero FC [14] 1 - 1/4 1-0

UZBA

18:00 FT Andijan 1 - 0 Pakhtakor [4] +2 1-0

DUB

18:30 FT 1 [3] Darmstadt 1 - 0 Dynamo Dresden - 1/2 1-0

DUB

18:30 FT Erzgebirge Aue 1 - 4 Paderborn 07 [1] +1/2 0-3

DUB

18:30 FT [7] St. Pauli 4 - 1 Ingolstadt - 3/4 1-0

DUC4DB

18:30 FT [8] Meuselwitz 1 - 3 Berlin AK 07 [3] +1/2 0-2

BIA

18:30 FT [16] Sint Truiden 1 - 2 Genk [2] +1/4 1-0

ALBA

18:45 FT [1] KF Tirana 1 - 1 Egnatia Rrogozhine [8] 0-0

TBNA

19:00 FT 2 [12] Mallorca 0 - 0 Villarreal [3] 3 +1/4 0-0

TBNB

19:00 FT 1 [11] Huesca 0 - 0 Fuenlabrada - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [19] Verl 0 - 2 Kaiserslautern - 1/4 0-1

DUC4B

19:00 FT Altona 93 2 - 4 Phonix Lubeck [12] +3/4 2-1

DUC4N

19:00 FT [2] SSV Ulm 2 - 1 Hessen Kassel [16] - 1 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT Sonnenhof 1 - 4 TSG Balingen [8] - 1/2 0-1

DUC4N

19:00 FT 1 [4] Offenbach 2 - 0 Astoria Walldorf [11] - 1 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT 1 [16] Fortuna Koln 0 - 0 Fort.Dusseldorf II [12] - 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT Bonner SC 1 - 1 A.Aachen [15] +1/4 0-0

NGB

19:00 FT Spartak Moscow B 1 - 2 Baltika [6] +1/4 0-0

ESTA

19:00 FT [1] Flora Tallinn 2 - 0 Nomme Kalju [3] 2-0

LATC

19:00 FT [2] FK Liepaja 2 - 0 Valmiera / BSS [4] 0-0

LITA

19:00 FT [4] FK Riteriai 4 - 0 Nevezis - 2 1/2 0-0

FINA

19:00 FT [2] Honka 0 - 0 Helsinki [3] +1/2 0-0

FIN3

19:00 FT [A-11] PeKa 1 - 2 PK Keski Uusimaa [A-5] - 1/4 0-0

DENA

19:00 FT [4] Randers 3 - 2 Nordsjaelland [1] - 1/4 3-2

DENA

19:00 FT Vejle 1 - 1 Viborg [5] +3/4 1-1

AFCWVL

19:30 FT [H-2] Malaysia Nữ 0 - 4 Thái Lan Nữ [H-1] +4 1/2 0-3

ITA3

19:30 FT [C-12] Latina 1 - 1 Foggia [C-7] +0 0-1

ITA3

19:30 FT [A-1] Alto Adige 1 - 0 Pergolettese [A-10] - 3/4 0-0

ITA3

19:30 FT [C-18] Paganese 2 - 1 Taranto [C-14] +0 1-0

ITA3

19:30 FT [C-16] Potenza SC 1 - 1 Monterosi FC [C-10] - 1/2 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [C-8] Turris Neapolis 0 - 1 AZ Picerno [C-11] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-16] AC Trento 1 - 0 Giana Erminio [A-19] 1 +0 1-0

ITA3

19:30 FT [A-2] Padova 2 - 0 Triestina [A-7] - 1 1-0

ITA3

19:30 FT [C-15] Messina 1 - 0 Virtus Francavilla [C-6] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [C-3] Palermo 0 - 0 Catanzaro [C-2] +0 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [A-9] Piacenza 1 - 1 Aurora Pro Patria [A-13] - 1/4 0-0

HLA

19:30 FT [2] PSV Eindhoven 0 - 4 Feyenoord [6] - 3/4 0-1

AUTA

19:30 FT [8] Austria Klagenfurt 1 - 1 Lask [1] +3/4 0-1

AUTA

19:30 FT [3] Sturm Graz 5 - 0 WSG Swarovski Tirol [6] - 1 1/4 2-0

WCFS

20:00 FT [D-1] Brazil Futsal 5 - 1 Panama Futsal [D-4] 2-0

WCFS

20:00 FT [D-2] Séc Futsal 1 - 1 Việt Nam Futsal [D-3] - 2 0-0

ANHA

20:00 FT 2 [8] Brighton 2 - 1 Leicester City [15] 1 +0 1-0

ANHA

20:00 FT [19] West Ham Utd 1 - 2 Man Utd [20] +1/2 1-1

ANHU23

20:00 FT 1 [2-1] Southampton U23 0 - 2 Burnley U23 [2-9] 0-1

ANHU23

20:00 FT [1-11] Liverpool U23 0 - 4 Leeds Utd U23 [2-3] 0-2

ITA

20:00 FT 4 Venezia 1 - 2 Spezia [10] 1 - 1/4 0-1

DUC4B

20:00 FT [3] VfV 06 Hildesheim 3 - 1 Hannoverscher SC - 3/4 2-0

DUC4B

20:00 FT [4] Atlas Delmenhorst 1 - 2 Oldenburg 1897 +1/4 0-2

PHA

20:00 FT 1 1 [10] Clermont 1 - 1 Stade Brestois [14] 1 - 1/2 0-0

PHA

20:00 FT 2 [11] Angers 1 - 4 Nantes [13] 2 - 1/4 1-3

PHA

20:00 FT 2 [20] Stade Reims 0 - 0 Lorient [8] 3 - 1/4 0-0

PHA

20:00 FT 4 [19] Troyes 1 - 1 Montpellier [9] 4 +0 1-0

BDNB

20:00 FT Chaves 4 - 2 Porto B [9] - 1/2 0-2

NGB

20:00 FT Tekstilshchik Ivanov 1 - 2 Volgar Astrakhan [3] +0 0-1

POLA

20:00 FT [11] Gornik Zabrze 1 - 0 Warta Poznan [12] - 1/2 1-0

POLB

20:00 FT [15] Odra Opole 2 - 0 Stomil Olsztyn - 1/2 1-0

BLRA

20:00 FT [3] Dinamo Minsk 2 - 1 Isloch [4] - 1 1/2 0-0

MKDA

20:00 FT [6] Bregalnica Stip 2 - 0 Tikves Kavadarci [5] 0-0

MKDA

20:00 FT 1 [10] Makedonija 0 - 2 Rabotnicki [12] 0-0

MKDA

20:00 FT [4] Shkupi 3 - 0 Borec Veles 2-0

MKDA

20:00 FT [8] FK Skopje 0 - 2 Shkendija [7] 0-1

MKDA

20:00 FT [9] Renova 1 - 0 FC Struga [1] 0-0

MKDA

20:00 FT Pelister 0 - 0 Academy Pandev [3] 0-0

GREA

20:00 FT [14] Apollon Smirnis 1 - 3 Volos NFC [10] - 1/4 0-1

KAZA

20:00 FT [6] Kairat Almaty 1 - 0 FK Kyzylzhar [12] - 1 3/4 0-0

NORB

20:00 FT [11] Fredrikstad 2 - 0 Ullensaker/Kisa - 1 1/4 0-0

FINB

20:00 FT [9] PK-35 3 - 1 MP Mikkeli [10] - 1/4 2-0

FINB

20:00 FT Klubi 04 Helsinki 2 - 4 TPS Turku [1] +1 1/4 1-2

FINB

20:00 FT MuSa Pori 1 - 5 Jaro [3] +1/4 1-2

FINB

20:00 FT RoPS Rovaniemi 3 - 3 KPV Kokkola [7] +0 0-2

FINB

20:00 FT [4] Gnistan 1 - 0 JIPPO - 3/4 0-0

FINB

20:00 FT [5] EIF Ekenas 2 - 3 VPS Vaasa - 1/2 0-2

RMNA

20:00 FT [7] Sepsi OSK 0 - 0 UTA Arad [11] - 1/2 0-0

SLOA

20:00 FT [7] Tabor Sezana 4 - 0 Aluminij +0 1-0

TNKA

20:00 FT [9] Galatasaray 0 - 1 Alanyaspor [5] - 1 0-0

TNKB

20:00 FT [2] Samsunspor 2 - 2 Genclerbirligi [7] - 1 1-1

TDA

20:00 FT [11] Norrkoping 3 - 0 Orebro - 1 1/4 1-0

TDA

20:00 FT Ostersunds 3 - 1 Elfsborg [10] +3/4 2-0

TDB

20:00 FT 1 Falkenbergs 0 - 2 Osters [4] - 1/4 0-0

DENB

20:00 FT [11] Nykobing 4 - 1 Jammerbugt - 1 0-1

NPA

20:00 FT [7] Moroka Swallows 0 - 3 SuperSport Utd [14] - 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [12] Stuttgart 1 - 3 B.Leverkusen [18] 3 1 +1/2 1-2

NGA

20:30 FT [14] Nizhny Nov 2 - 3 Arsenal-Tula - 1/4 1-2

UZBA

20:30 FT [8] Metallurg Bekabad 0 - 1 Kokand-1912 [11] - 1/4 0-0

TBNB

21:00 FT [3] SD Ponferradina 4 - 0 Malaga [19] +0 2-0

SCOA

21:00 FT [5] Livingston 1 - 0 Celtic [1] +1 1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [2] Rangers 1 - 1 Motherwell [4] - 2 1-0

NGB

21:00 FT 1 Torpedo Moscow 2 - 1 FK Orenburg - 1/2 1-0

NGB

21:00 FT [11] Krasnodar B 2 - 0 Akron Togliatti [16] - 1/4 1-0

NGB

21:00 FT [1] Kamaz 0 - 1 Neftekhimik Nizh [12] +1/4 0-0

BIA

21:00 FT [1] Antwerpen 2 - 1 RFC Seraing [18] - 3/4 0-0

BIB

21:00 FT Westerlo 2 - 2 Deinze [9] - 1/2 0-1

ICEA

21:00 FT [12] IA Akranes 5 - 0 Fylkir +0 1-0

ICEA

21:00 FT [11] Leiknir Rey. 0 - 1 Keflavik [7] +0 0-1

ICEB

21:00 FT Vestmannaeyjar 1 - 2 Vestri [9] 0-0

LUXA

21:00 FT [9] UNA Strassen 2 - 2 Fola Esch [4] 1-1

LUXA

21:00 FT Rodange 91 1 - 4 Differdange [12] 1-1

CZEA

21:00 FT MFk Karvina 1 - 1 Teplice [15] - 3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [6] Sparta Praha 1 - 1 Jablonec [14] - 1 1/4 1-0

TD3

21:00 FT 1 [Norra-12] Dalkurd FF 2 - 2 Sollentuna FK [Norra-14] - 1 0-1

TD3

21:00 FT [Norra-6] Hammarby Talang 1 - 1 Hudiksvalls FF [Norra-24] - 1 0-0

TD3

21:00 FT [Norra-19] Lulea 0 - 1 Umea [Norra-8] +1 0-0

UKRA

21:00 FT [5] Vorskla 2 - 0 FC Mynai [15] - 3/4 1-0

DENA

21:00 FT Sonderjyske 1 - 0 Brondby [9] +1/2 0-0

BRA

21:00 FT 1 [6] Internacional/RS 1 - 0 Fortaleza/CE [15] - 1/2 0-0

TBNA

21:15 FT 2 [6] Real Sociedad 0 - 0 Sevilla [15] 3 - 1/4 0-0

BDNA

21:30 FT [11] Vizela 1 - 1 Pacos Ferreira [15] - 1/4 1-0

AZEA

21:30 FT [2] Neftchi Baku 3 - 0 Keşla FK [7] - 1 1-0

HLA

21:45 FT Heracles Almelo 3 - 2 AZ Alkmaar [5] +3/4 1-1

HLA

21:45 FT 1 [17] Vitesse Arnhem 1 - 4 Twente [4] - 3/4 0-2

ALBA

21:45 FT [5] Kukesi 3 - 1 Kastrioti Kruje [7] 1-1

WCFS

22:00 FT [C-1] B.D.Nha Futsal 3 - 3 Ma Rốc Futsal [C-2] - 1 1/2 2-1

WCFS

22:00 FT [C-4] Solomon Islands Futsal 4 - 9 Thái Lan Futsal [C-3] 1-3

GHW

22:00 FT [3] Ma Rốc Nữ 0 - 0 Mali Nữ [141] 0-0

PHA

22:00 FT [3] Marseille 2 - 0 Rennes [17] - 1/2 0-0

NGB

22:00 FT [9] Kuban 0 - 4 Fakel +1/2 0-1

NGB

22:00 FT [2] Alania Vla 5 - 0 Metallurg Lipetsk - 2 3-0

BLRA

22:00 FT [14] Vitebsk 3 - 1 FK Minsk [5] - 1/2 0-1

KAZA

22:00 FT Kaisar Kyzylorda 1 - 2 Shakhter Kar. [9] - 1/4 0-0

LATC

22:00 FT [1] Rigas Futbola Skola 1 - 1 Riga FC [3] 0-0

TS 90': 1-1; HP: 2-0

MLTA

22:00 FT [3] Birkirkara 1 - 1 Floriana [2] - 1/2 0-1

SVKA

22:00 FT [1] Slo. Bratislava 2 - 2 MSK Zilina [3] - 1 1/4 2-2

SLOA

22:00 FT [2] Koper 0 - 1 NK Bravo [9] - 1/2 0-0

TD3

22:00 FT [Norra-10] Sandvikens 5 - 2 Assyriska [Norra-25] - 2 1/2 1-2

AUTA

22:00 FT [2] RB Salzburg 2 - 0 Rapid Wien [5] - 1 3/4 0-0

NPA

22:00 FT [4] Mamelodi Sun. 3 - 0 TS Galaxy [2] - 3/4 0-0

BULA

22:15 FT [9] Botev Vratsa 2 - 4 Cska Sofia [5] +1 1/4 1-2

GREA

22:15 FT 1 [12] Atromitos 1 - 2 Panetolikos [9] - 1/2 1-0

GREA

22:15 FT [7] OFI Creta 3 - 3 AEK Athens [3] 1 +3/4 0-2

ANHA

22:30 FT [4] Tottenham 0 - 3 Chelsea [7] 1 +1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [B-11] Carrarese 2 - 1 Grosseto [B-20] - 1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [B-15] Teramo 1 - 2 Pesaro [B-12] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [C-17] Fidelis Andria 1 - 1 Vibonese [C-19] - 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [A-18] US Seregno 0 - 1 AC Renate [A-4] +1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [B-19] US Fermana 0 - 4 Modena [B-1] +1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [B-16] Viterbese Calcio 0 - 1 Cesena [B-3] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-17] Imolese Calcio 0 - 0 Siena [B-13] +1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-8] Juventus U23 0 - 2 Pro Vercelli [A-6] - 1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [A-5] Lecco 1 - 0 Feralpisalo [A-3] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-10] Montevarchi 1 - 2 Pescara [B-5] +3/4 0-1

ITA3

22:30 FT [B-6] Ancona 2 - 0 Pontedera [B-14] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT 1 [A-11] Albinoleffe 1 - 0 Mantova [A-15] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [B-8] Luchese 2 - 1 US Olbia [B-9] +0 0-1

DUA

22:30 FT 2 [2] B.Dortmund 4 - 2 Union Berlin [5] 3 - 1 3/4 2-0

POLA

22:30 FT [4] Legia Wars. 3 - 1 Gornik Leczna - 1 1/2 2-1

FIN3

22:30 FT [A-4] FC Kiffen 2 - 0 Mypa [A-16] - 1 0-0

FIN3

22:30 FT [A-3] PEPO 2 - 0 NJS Nurmijarvi [A-9] - 1 3/4 1-0

FIN3

22:30 FT [B-2] SJK Akatemia 2 - 0 Vaajakoski [C-8] - 1 2-0

TDA

22:30 FT Halmstads 0 - 1 Kalmar [7] - 1/4 0-1

URUA

22:30 FT 1 [1] Liverpool P. (URU) 3 - 1 CA River Plate (URU) [8] - 1/2 1-0

WCWVL

22:59 FT [H-5] Israel Nữ 0 - 4 B.D.Nha Nữ [H-3] +3 0-2

ITA

22:59 FT 1 [7] Lazio 2 - 2 Cagliari 3 1 - 1 1/4 1-0

ITA

22:59 FT 4 [19] Verona 3 - 2 Roma [9] 2 +1/2 0-1

NGA

22:59 FT [6] FK Sochi 0 - 1 Din. Moscow [5] - 1/4 0-1

POLB

22:59 FT [9] Puszcza Nie. 2 - 2 Chrobry Glogow [14] +0 1-1

ESTA

22:59 FT [6] Tammeka Tartu 2 - 5 Paide Linname. [4] 0-5

ISRA

22:59 FT [8] Hapoel Hadera 0 - 0 Hapoel Jerusalem [11] 1 - 1/4 0-0

MDVA

22:59 FT [5] Zimbru 1 - 1 Sheriff Tiraspol [1] 0-1

MNEA

22:59 FT [4] Sutjeska 0 - 0 OFK Petrovac [2] 0-0

NORA

22:59 FT [6] Valerenga 1 - 1 Molde [1] +1/4 1-1

NORA

22:59 FT [14] Sarpsborg 1 - 3 Rosenborg [4] +0 0-2

NORA

22:59 FT Mjondalen 1 - 1 Sandefjord [10] +0 0-1

NORA

22:59 FT [5] Viking 1 - 3 Bodo Glimt [2] +1/4 1-0

RMNA

22:59 FT Dinamo Bucuresti 1 - 2 Botosani [1] +3/4 0-2

SRBA

22:59 FT [8] FK Partizan 1 - 1 Crvena Zvezda [1] +0 1-0

CYPA

22:59 FT [1] Apollon Limassol 2 - 1 Apoel FC [3] +0 2-1

TNKA

22:59 FT [16] Hatayspor 2 - 1 Kayserispor [11] - 3/4 0-1

TNKA

22:59 FT [4] Istanbul BB 2 - 0 Fenerbahce [3] +1/4 1-0

TNKB

22:59 FT 1 [6] Altinordu SK 2 - 1 Denizlispor [15] - 1/4 0-1

TNKB

22:59 FT [8] Adanaspor 0 - 0 Umraniyespor +0 0-0

DENA

22:59 FT [8] Kobenhavn 0 - 1 Midtjylland [7] - 1/2 0-0

PERA

22:59 FT [2] Sport Huancayo 3 - 1 Uni.San Martin [17] - 1/2 2-1

TBNB

23:15 FT [6] Eibar 3 - 2 Sporting Gijon [10] - 1/4 1-1

TBNB

23:15 FT [18] Tenerife 1 - 2 Mirandes [9] - 3/4 1-0

ICEA

23:15 FT 1 [6] KR Reykjavik 1 - 2 Vikingur Rey. [3] +0 1-1

ICEA

23:15 FT [10] Hafnarfjordur 1 - 0 Breidablik [1] +3/4 1-0

TBNA

23:30 FT 1 4 [2] Real Betis 2 - 2 Espanyol [9] 4 - 1/2 2-1

BIA

23:30 FT 2 [12] Standard Liege 0 - 1 Anderlecht [3] +1/2 0-1

ISRA

23:30 FT [9] Hapoel Haifa 1 - 0 HIK Shmona [7] - 1/2 0-0

ISRB

23:30 FT [15] Hapoel Raanana 1 - 3 Hapoel Acre [9] - 1/4 1-0

ISRB

23:30 FT [2] Sektzia Nes Tziona 2 - 0 INR HaSharon [11] - 1/4 0-0

ISRB

23:30 FT [6] Hapoel Kfar Saba 1 - 1 Beitar TA Ramla [16] - 3/4 1-0

ISRB

23:30 FT [8] Hapoel Afula 0 - 0 H. Petah Tikva [5] - 1/4 0-0

ISRB

23:30 FT [14] Bnei Yehuda 2 - 4 HR Letzion [13] - 3/4 0-2

ISRB

23:30 FT [3] Kafr Qasim 2 - 1 Maccabi Bnei Raina [1] - 1/4 1-1

ISRB

23:30 FT [12] Hapoel Umm Al Fahm 3 - 1 Ahi Nazareth [7] +0 1-1

ISRB

23:30 FT [4] AS Ashdod 5 - 1 Hapoel R. Gan [10] +1/4 1-0

UKRA

23:30 FT [12] FC Lviv 0 - 0 Metalist 1925 Kharkiv [10] - 1/4 0-0

UKRA

23:30 FT [4] Zorya 3 - 0 Chernomorets [13] - 1 1/4 2-0

ARGA

23:30 FT [7] Patronato Parana 1 - 2 Estudiantes LP [18] +1/2 1-2

BDNA

00:00 FT [1] Porto 5 - 0 Moreirense - 2 1-0

BLRA

00:00 FT [8] Neman Grodno 5 - 0 FK Smorgon - 1 1-0

MLTA

00:00 FT [12] Sliema Wanderers 2 - 3 Gudja United [6] - 3/4 2-1

MNEA

00:00 FT [1] Decic Tuzi 0 - 1 Mornar Bar [6] 0-0

CZEA

00:00 FT [1] Bohemians 1905 1 - 5 Slavia Praha [5] +3/4 1-0

KUWC

00:00 FT [2] Al Nasr (KUW) 1 - 1 Kazma [5] 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-5

USA

00:00 FT [Dong-3] CF Montreal 2 - 0 Chicago Fire [Dong-10] - 3/4 0-0

USB

00:00 FT 1 [A-14] New York RB II 0 - 3 Memphis 901 [A-3] +0 0-2

MEXB

00:00 FT [1] Atlante 1 - 1 Celaya [2] - 3/4 1-0

CROA

00:05 FT [7] NK Osijek 3 - 2 HNK Gorica [6] - 3/4 0-1

ISRA

00:15 FT [13] Beitar Jerusalem 1 - 1 Maccabi Netanya [5] +1/4 0-1

DUA

00:30 FT 2 [15] Wolfsburg 1 - 1 Ein.Frankfurt [16] 6 - 1/2 0-1

BULA

00:30 FT 1 [7] Slavia Sofia 1 - 0 Ludogorets [4] +1 1/4 0-0

GREA

00:30 FT [13] Lamia FC 1 - 2 Olympiakos [1] +1 1/4 0-2

GREA

00:30 FT [8] Asteras Tripolis 0 - 1 PAOK [2] +1/4 0-1

BIB

01:00 FT [2] Lommel 3 - 1 Lierse [12] - 1/2 1-0

NORA

01:00 FT [9] Tromso 1 - 1 Brann - 1/2 1-0

CZEB

01:00 FT Brno 2 - 1 Vik.Zizkov - 1 1/2 1-1

ARGB

01:00 FT [28] Atletico Atlanta 1 - 1 Temperley [29] - 1/4 0-1

ARGB

01:00 FT 1 [27] San Telmo 0 - 0 Def.Belgrano [10] - 1/4 0-0

SLOA

01:15 FT 1 [10] Maribor 1 - 2 Mura [6] - 1/2 1-1

ITB

01:30 FT 1 [10] Parma 1 - 2 Cremonese - 1/4 0-2

ITA3

01:30 FT [A-12] Virtus Verona 1 - 1 Legnano [A-20] - 1/4 1-0

ICEA

01:30 FT [4] Valur Rey. 1 - 4 KA Akureyri [2] - 1/2 1-1

URUA

01:30 FT [2] Nacional(URU) 0 - 1 CA Progreso - 1 1/4 0-0

ITA

01:45 FT 1 [2] Juventus 1 - 1 AC Milan [3] 1 - 1/2 1-0

PHA

01:45 FT 3 [1] PSG 2 - 1 Lyon [7] 1 - 1 3/4 0-0

ARGA

01:45 FT [8] CA Platense 0 - 0 Argentinos Jun. [4] +1/2 0-0

ARGA

01:45 FT [20] Colon 1 - 0 C. Cordoba SdE [22] - 1/4 1-0

TBNA

02:00 FT 1 [7] Valencia 1 - 2 Real Madrid [5] 5 +3/4 0-0

BIA

02:00 FT [14] Kortrijk 1 - 0 Gent [4] +1/2 1-0

MLTA

02:00 FT [4] Hamrun Spartans 0 - 1 Balzan [10] - 1 0-1

ARGB

02:00 FT [9] Ind.Rivadavia 1 - 2 Tristan Suarez [35] - 1/4 1-1

BRA

02:00 FT [11] Sao Paulo/SP 2 - 1 Atletico/GO [19] - 1 1-0

BRB

02:00 FT [4] Vasco DG/RJ 1 - 1 Cruzeiro/MG [1] +0 1-0

BLVA

02:00 FT [B-7] Inde. Petrolero 2 - 1 Bolivar [B-1] +1/4 1-0

COLB

02:00 FT [1] Leones FC 2 - 0 Real Cartagena [4] - 3/4 0-0

ECUA

02:00 FT 1 Olmedo 2 - 5 Mushuc Runa [12] +3/4 2-3

BDNA

02:30 FT [8] Estoril 0 - 1 Sporting Lisbon [6] +1 0-0

COLB

03:00 FT [11] Atletico 0 - 3 Fortaleza [2] +1/4 0-1

USA

03:00 FT [Dong-1] Philadelphia Union 3 - 1 Orlando City [Dong-8] - 3/4 1-0

PERA

03:30 FT [9] Universitario 0 - 2 Dep. Municipal [10] - 1/4 0-2

URUA

03:45 FT [9] Wanderers 2 - 2 Plaza Colonia [12] -

ARGA

04:00 FT [3] CA Huracan 0 - 1 Independiente [25] +1/4 0-1

COLA

04:00 FT 1 [16] Deportes Tolima 1 - 1 Deportivo Cali [20] - 1/2 0-0

CRCA

04:00 FT [B-6] Cartagines 1 - 1 Municipal Grecia [B-5] - 1/2 0-1

CRCA

04:00 FT [A-4] Guadalupe FC 0 - 2 Herediano [A-1] +1/4 0-1

ARGB

04:05 FT [30] Alvarado MDP 0 - 1 Quilmes [24] - 1/4 0-1

BRA

04:15 FT [3] Corinthians/SP 1 - 1 America/MG [10] - 1/2 1-1

BLVA

04:15 FT [A-2] The Strongest 3 - 1 Jorge Wilstermann [B-6] - 1 1/4 1-0

ECUA

04:30 FT [14] Tecnico Uni. 0 - 0 Manta FC - 3/4 0-0

PARA

05:00 FT [7] Sol de America 0 - 1 12 de Octubre [12] 0-1

USB

05:00 FT [B-2] San Diego Loyal 1 - 0 Tacoma Defiance - 3/4 1-0

VENA

05:15 FT [10] Estu.Merida 1 - 2 Hermanos Colmenares [9] - 3/4 0-1

COLA

06:05 FT [6] Deportivo Pasto 0 - 1 Santa Fe [4] +0 0-0

ARGA

06:15 FT [5] River Plate 1 - 0 Arsenal Sarandi [14] - 1 1/2 0-0

BRA

06:30 FT [2] Flamengo/RJ 0 - 1 Gremio/RS - 1 0-1

BLVA

06:30 FT [A-4] Oriente Petrolero 3 - 0 CA Palmaflor [A-1] - 1 0-0

USA

06:55 FT [Tay-7] Portland Timbers 2 - 1 Los Angeles FC [Tay-1] +0 1-1

ECUA

07:00 FT [4] LDU Quito 3 - 2 Emelec [5] - 1/2 2-2

MEXA

07:00 FT [15] Cruz Azul 2 - 0 Queretaro [18] - 1 1-0

CRCA

07:00 FT [B-4] Santos Guapiles 3 - 3 Dep. Saprissa [B-2] +1/4 1-3

MEXA

07:06 FT [2] Monterrey 2 - 0 Tigres UANL [3] - 1/4 1-0

PARA

07:15 FT [8] Guairena FC 1 - 2 Sportivo Luqueno 0-1

VENA

07:30 FT [14] Dep.Lara 2 - 1 Carabobo [7] - 3/4 2-1

USA

08:00 FT [Tay-10] Colorado Rapids 1 - 1 Vancouver WC [Tay-11] - 1 1-1

COLA

08:10 FT [17] Rionegro Aguilas 3 - 0 Atl. Bucaramanga [14] +0 2-0

MEXA

09:06 FT [8] Santos Laguna 1 - 1 Puebla [6] - 1 0-0

ITA3

19:30 Hoãn [C-20] Catania - Bari [C-1] +0 0-0

TDU21

20:00 Hoãn [AM-6] Hacken U21 - Varbergs BoIS U21 [AM-1] -

TDU21

20:00 Hoãn [AN-4] Orebro SK U21 - Djurgardens U21 [AN-5] -

ANHL1

22:00 Hoãn Sunderland - Accrington [10] -

Kết quả bóng đá ngày 19/09/2021

Kết quả bóng đá ngày 19/09/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/09/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/09/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

00:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

23:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

22:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0