KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 20/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQW

14:00 FT [8] Sejong Sportstoto Nữ 0 - 2 Boeun Sangmu Nữ [6] +0 0-1

EU17VL

16:00 FT [7-4] Thụy Điển U17 1 - 3 Albania U17 [7-2] 1-1

VNB

16:00 FT [7] Thừa Thiên Huế 1 - 2 Bà Rịa Vũng Tàu [5] +1/2 0-0

HQW

17:00 FT [7] Changnyeong Nữ 0 - 2 Gyeongju Nữ [2] +1 1/4 0-1

HQW

17:00 FT [4] Hwacheon KSPO Nữ 0 - 2 Red Angels Nữ [1] +1/2 0-1

HQW

17:00 FT [3] Suwon Nữ 2 - 1 Seoul Amaz Nữ [5] - 1 1-0

VNB

17:00 FT 1 [3] Quảng Nam 0 - 0 Khánh Hòa [2] - 1/4 0-0

EU17VL

18:00 FT [10-1] Na Uy U17 4 - 0 Belarus U17 [10-3] 1-0

EU17VL

18:00 FT [7-1] Wales U17 2 - 0 Croatia U17 [7-3] 2-0

GHU18

18:00 FT [18] Hungary U18 0 - 0 Áo U18 [7] 0-0

ARMA

18:00 FT [4] Alashkert 2 - 1 Lernayin Artsakh [7] - 1 2-0

IRNA

18:30 FT [4] Sepahan 4 - 2 Tractor SC [7] - 1/2 3-0

SINA

18:45 FT [6] Hougang Utd 4 - 1 Balestier Kh. [7] 3-0

SINA

18:45 FT [3] Tampines Rovers 4 - 3 Tanjong Pagar [5] 1-2

BLRA

19:00 FT [5] Isloch 0 - 0 Bate Borisov [3] +1/2 0-0

GREC

19:00 FT [9] Kifisia FC 1 - 0 OFI Creta [13] +1/2 0-0

POLC

19:30 FT [1] Pogon Siedlce 3 - 1 Chrobry Glogow [26] +3/4 2-0

EU17VL

20:00 FT [5-3] Áo U17 2 - 0 Andorra U17 [5-4] 1-0

EU17VL

20:00 FT [5-1] Montenegro U17 2 - 0 Ba Lan U17 [5-2] 2-0

ITC

20:00 FT [8] Cremonese 2 - 2 Modena [10] - 1/2 0-0

TS 90': 2-2; HP: 2-0

EGYA

20:00 FT [10] Arab Contractors 1 - 1 Ghazl Al Mahalla [5] - 1/4 0-0

IRNA

20:30 FT [15] Malavan Bandar 0 - 1 Persepolis [1] +1 0-0

IRNA

20:30 FT [13] Mes Kerman 2 - 0 Sanat Naft [16] - 1/4 1-0

IRNA

21:00 FT [6] Nassaji Mazandaran 2 - 1 Foolad Khozestan [10] +0 1-1

INDA

21:00 FT [11] NorthEast United 1 - 3 East Bengal [8] - 1/4 0-1

BHRA

21:40 FT [5] Manama 1 - 1 Al Hala [10] - 3/4 1-1

BHRA

21:40 FT [11] East Riffa 1 - 1 Muharraq [1] +1/2 0-0

SRBA

21:45 FT [2] FK Partizan 1 - 0 FK Napredak [10] - 2 1/2 1-0

GHU19

22:00 FT [32] Thụy Sỹ U19 1 - 2 Đức U19 [2] 0-0

NGC

22:00 FT [4-4] FK Sochi 2 - 3 Ural S.r. [4-1] - 1/4 1-2

AZEA

22:00 FT [1] Karabakh Agdam 3 - 0 Turan Tovuz [6] - 2 1/2 2-0

BLRA

22:00 FT [9] Neman Grodno 2 - 0 Dnepr Mogilev [16] - 1 3/4 1-0

JORA

22:00 FT [7] Sahab 2 - 3 Ma'an SC [6] - 1/2 0-0

EGYA

22:00 FT [16] Haras Al Hodoud 0 - 2 Future FC [2] +1/4 0-0

POLC

22:30 FT [29] Zawisza Byd. 1 - 3 Radomiak Radom [8] +1 1/4 1-1

EU17VL

22:59 FT [10-2] Ireland U17 4 - 0 Armenia U17 [10-4] 0-0

ITC

22:59 FT [14] Sampdoria 1 - 1 Ascoli [6] - 1/2 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 9-8

GREC

22:59 FT [1] AEK Athens 2 - 0 Pas Giannina [17] - 2 1/4 1-0

DENC

22:59 FT [25] Vendsyssel FF 0 - 2 Randers [60] 0-2

PERA

22:59 FT [15] Academia Cantolao 3 - 1 Cienciano [11] +0 2-1

ITA3

23:30 FT [A-4] Pordenone 2 - 0 AC Trento [A-18] - 3/4 0-0

C1W

23:45 FT [2-1] Wolfsburg Nữ 4 - 0 St.Polten Nữ [2-3] - 3 3/4 2-0

C1W

23:45 FT [1-4] Vllaznia Shkoder Nữ 0 - 2 Real Madrid Nữ [1-3] 0-0

HLC

23:45 FT [52] Zsv Sportlust 0 - 3 Utrecht [6] +3 0-1

BIA

23:45 FT [3] Antwerpen 3 - 0 Oostende [14] - 1 1/4 1-0

SRBA

23:55 FT [5] FK Vojvodina 0 - 2 Crvena Zvezda [1] +1 1/2 0-0

C2

00:00 FT 3 [A-1] Arsenal 1 - 0 PSV Eindhoven [A-2] 1 - 1 0-0

TBNA

00:00 FT 1 [14] Almeria 3 - 2 Girona [13] 3 +0 3-0

DUC4DB

00:00 FT [10] Berliner FC Dynamo 2 - 1 Babelsberg [7] - 1/4 1-1

TDA

00:00 FT [4] Kalmar 1 - 2 Mjallby AIF [9] - 3/4 0-1

TDA

00:00 FT 1 [7] Malmo 2 - 3 Djurgardens [2] - 1/2 2-0

TDA

00:00 FT [13] Degerfors IF 3 - 1 Goteborg [8] - 1/4 0-1

EGYA

00:00 FT [17] Dakhleya 0 - 0 Tala'ea Al Jaish [14] 0-0

NGC

00:30 FT [2-3] Zenit 2 - 1 Krylya Sovetov [2-2] - 2 1-0

TDA

00:30 FT [3] Hammarby 1 - 1 Sirius [11] - 2 0-0

BHRA

00:30 FT 1 [4] Al Ahli (BHR) 1 - 2 Sitra Club [6] +1/4 1-0

JORA

00:30 FT [11] Sareeh 0 - 1 S.Al.Ordon [4] +1/4 0-0

TBNA

01:00 FT 1 [7] Osasuna 1 - 0 Espanyol [16] 2 - 1/4 0-0

HLC

01:00 FT [17] Katwijk 2 - 1 DVS 33 [34] 2-0

HLC

01:00 FT [44] OFC Oostzaan 1 - 3 Sparta Rotterdam [11] 1-1

HLC

01:00 FT [49] RKVV DEM 1 - 4 Blauw Geel '38 [3] 1-1

HLC

01:00 FT [41] RKAV Volendam 2 - 4 HV&CV Quick [7] 1-2

HLC

01:00 FT [35] Dongen 1 - 2 VVV Venlo [19] 1-0

ARGA

01:00 FT [9] Gimnasia LP 1 - 2 Boca Juniors [1] +1/4 0-1

PERA

01:15 FT [2] Sporting Cristal 1 - 2 Atletico Grau [3] - 1 1/4 0-1

ANHA

01:30 FT [9] Fulham 3 - 0 Aston Villa [12] 2 +1/4 1-0

POLC

01:30 FT 1 [22] Katowice 1 - 2 Gornik Zabrze [9] +1/2 1-0

TSA

01:30 FT [7] Grasshoppers 2 - 3 Servette [2] +1/4 0-0

TSA

01:30 FT [5] Basel 0 - 0 Zurich [10] - 1/2 0-0

AUTC

01:30 FT [5] Wiener SC 3 - 1 Austria Wien [9] +2 1/4 1-1

BIA

01:45 FT [16] Zulte-Waregem 3 - 2 Anderlecht [11] +1 1-1

C1W

02:00 FT [1-2] PSG Nữ 0 - 1 Chelsea Nữ [1-1] - 1/4 0-1

C1W

02:00 FT [2-2] Roma Nữ 1 - 0 Slavia Praha Nữ [2-4] - 2 1/4 0-0

TBNA

02:00 FT [1] Barcelona 3 - 0 Villarreal [9] 1 - 1 1/4 3-0

ITC

02:00 FT [13] Bologna 1 - 0 Cagliari [7] - 3/4 0-0

ITA3

02:00 FT [A-2] Vicenza 2 - 1 Mantova [A-17] - 1 1/4 2-0

HLC

02:00 FT 1 [37] HHC Hardenberg 0 - 1 Zwolle [23] +1 1/2 0-1

BLVA

02:00 FT 1 [7] Aurora 0 - 2 Univ de Vinto [16] - 1/4 0-2

ANHA

02:15 FT 2 [13] Leicester City 2 - 0 Leeds Utd [15] 1 - 1/4 2-0

PERA

03:30 FT [7] UTC Cajamarca 2 - 2 AD Tarma [12] - 3/4 2-0

VENA

05:00 FT 1 [10] Portuguesa 0 - 1 Dep.Tachira [6] +1/2 0-0

VENA

05:00 FT [12] Dep.Lara 1 - 0 Puerto Cabello [7] - 1/4 1-0

BLVA

05:15 FT 1 [10] Blooming 1 - 0 CA Palmaflor [9] - 3/4 0-0

BRAA

06:00 FT [9] Sao Paulo/SP 3 - 1 Coritiba/PR [15] - 1 1/4 1-0

COLB

06:00 FT [5] Tigres(COL) 0 - 1 Atletico Huila [14] 0-1

PERA

06:00 FT [17] Carlos A. Mannucci 2 - 2 Alianza Atletico [9] - 1/2 1-0

CHIB

06:30 FT [3] Dep. Copiapo 2 - 2 CD Magallanes [1] +0 1-2

USAA

07:00 FT [Dong-1] Philadelphia Union 1 - 0 Cincinnati [Dong-5] 0-0

MEXB

07:00 FT 1 [8] Mineros de Zac. 1 - 0 CD Tapatio [9] - 1/2 0-0

BRB

07:30 FT 1 [12] Ponte Preta/SP 0 - 2 CSA/AL [17] - 1/4 0-2

BLVA

07:30 FT [8] Inde. Petrolero 1 - 0 Real Tomayapo [12] - 1 0-0

COLB

08:00 FT [3] Dep.Quindio 1 - 0 Real Santander [12] - 3/4 0-0

PERA

08:30 FT [1] Alianza Lima 2 - 0 Binacional [10] - 1 3/4 1-0

MEXA

09:06 FT [4] Pachuca 5 - 2 Monterrey [2] - 1/2 2-2

USAA

09:20 FT [Tay-1] Los Angeles FC 3 - 2 LA Galaxy [Tay-5] - 3/4 1-1

IDNA

16:00 Hoãn [6] Persita Tangerang - RANS Cilegon [16] -

GHU16

20:00 Hoãn [16] Georgia U16 - Montenegro U16 [34] -

IDNA

20:30 Hoãn [7] TIRA-Persikabo - Arema Indonesia [9] -

Kết quả bóng đá ngày 20/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 20/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10