KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 19/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

EU17VL

16:00 FT [4-2] Scotland U17 6 - 0 Malta U17 [4-4] 1-0

NHATJFL

16:00 FT 1 [9] Verspah Oita 0 - 7 Veertien Mie [7] - 1/4 0-5

EU17VL

17:00 FT [12-2] Latvia U17 1 - 0 Slovakia U17 [12-3] 1-0

EU17VL

17:00 FT [12-1] Đức U17 4 - 0 Moldova U17 [12-4] 2-0

BLRA

17:00 FT [2] Energetik-BGU 3 - 1 Belshina Bobruisk [12] - 3/4 1-1

KAZC

17:00 FT [B-2] Akzhayik Oral 5 - 3 FK Taraz [C-1] - 1/4 3-0

UKRA

17:00 FT [1] SK Dnipro-1 2 - 2 Inhulets Petrove [14] - 1 1/4 1-0

UKRA

17:00 FT [7] Vorskla 0 - 1 Rukh Vynnyky [12] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [15] Machida Zelvia 1 - 2 Ventforet Kofu [18] - 1/2 0-1

HQB

17:00 FT [4] Bucheon 1995 2 - 3 Gyeongnam [5] - 1/4 0-0

GHU17

18:00 FT [14] T.B.Nha U17 1 - 0 B.D.Nha U17 [8] 1-0

ARMA

18:00 FT [10] FC Noah 0 - 0 BKMA Yerevan [9] - 1/2 0-0

ARMA

18:00 FT [5] Van Yerevan 0 - 1 Urartu [1] +1/2 0-0

THA

18:00 FT [4] Bangkok Utd 0 - 1 Ratchaburi [3] - 1 0-0

VNA

18:00 FT [2] Hải Phòng 2 - 1 BCM Bình Dương [8] - 3/4 1-1

EUW17VL

19:00 FT [1-1] Na Uy U17 Nữ 3 - 0 Bosnia & Herz U17 Nữ [1-4] 0-0

POLC

19:00 FT [31] Radunia Stezyca 1 - 4 Lechia GD [3] +3/4 1-2

BLRA

19:00 FT [11] FK Slutsk 0 - 5 Dinamo Minsk [4] +3/4 0-0

GREC

19:00 FT [12] Larissa 1 - 2 Levadiakos [11] +0 1-2

GREC

19:00 FT [7] Kalamata 2 - 2 Panetolikos [15] 2-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 4-3

GREC

19:00 FT [3] Almopos Aridea 0 - 2 Lamia FC [10] +3/4 0-1

GREC

19:00 FT [16] Panserraikos 2 - 2 Panachaiki [14] - 1/4 1-0

TS 90': 2-2; HP: 3-0

GREC

19:00 FT [8] Kallithea 1 - 0 Veria [18] - 1/2 1-0

VNA

19:15 FT [9] TP.HCM 0 - 6 Hà Nội FC [1] +3/4 0-3

ITA3

19:30 FT 1 [B-16] Imolese Calcio 2 - 1 Carrarese [B-7] +1/4 1-1

NGC

19:30 FT [3-4] FK Orenburg 4 - 2 Akhmat Groznyi [3-2] - 1/4 3-2

DENC

19:30 FT 1 [1] Aarhus Fremad 4 - 0 Brondby [51] +1 1/2 3-0

EU17VL

20:00 FT [13-1] Thụy Sỹ U17 3 - 3 T.N.Kỳ U17 [13-2] 1-0

EU17VL

20:00 FT [13-4] San Marino U17 0 - 4 Bulgaria U17 [13-3] 0-2

ITC

20:00 FT [1] Spezia 3 - 1 Brescia [3] - 1/2 1-0

KAZC

20:00 FT [D-1] Astana 2 - 3 Ordabasy [A-2] +1 1/2 2-1

CZEC

20:00 FT [16] Hlucin 3 - 2 Vik.Plzen [17] +2 1/4 0-0

CZEC

20:00 FT 1 [30] Jiskra Domazlice 1 - 6 Sparta Praha [3] 1-4

CZEC

20:00 FT [10] Mlada Boleslav 4 - 0 SK Prostejov [29] - 2 3-0

CZEC

20:00 FT [19] Taborsko 1 - 2 Brno [8] 0-0

CZEC

20:00 FT 1 [28] FK Chlumec 0 - 4 Hradec Kralove [9] +1 1/2 0-1

CZEC

20:00 FT [21] SK Zapy 1 - 3 Sigma Olomouc [15] +2 1-1

CZEC

20:00 FT [24] Slovan Velvary 0 - 2 Banik Ostrava [12] +1 1/2 0-0

DENC

20:15 FT [17] Ishoj IF 1 - 1 Viborg [62] +2 1/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 1-2

UZBA

20:30 FT 1 [5] Qyzylqum 1 - 2 Nasaf Qarshi [3] +3/4 0-0

UZBA

20:30 FT [8] Bunyodkor 0 - 1 FK AGMK [4] +0 0-1

EU17VL

21:00 FT [4-3] Bắc Ireland U17 1 - 1 Séc U17 [4-1] 1 0-0

EUW17VL

21:00 FT [5-1] Đức U17 Nữ 9 - 1 T.N.Kỳ U17 Nữ [5-4] 3-1

EUW17VL

21:00 FT [5-2] Slovenia U17 Nữ 0 - 0 Serbia U17 Nữ [5-3] 0-0

EUW17VL

21:00 FT [7-3] Thụy Điển U17 Nữ 0 - 1 B.D.Nha U17 Nữ [7-2] 0-1

CZEC

21:00 FT [2] Slovacko 6 - 0 Varnsdorf [32] - 1 1/2 1-0

CYPC

21:00 FT [8] Akritas 1 - 0 Omonia.Maiou [21] - 3/4 0-0

UKRA

21:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 3 - 0 Kolos Kovalivka [6] - 1 1/4 1-0

BDNB

21:30 FT [9] Porto B 0 - 0 Penafiel [11] +0 0-0

BDNB

21:30 FT 1 [6] Academico Viseu 2 - 2 Leixoes [8] - 1/2 1-0

UKRA

21:30 FT [8] Metalist 1925 Kharkiv 0 - 1 FC Mynai [13] - 1/4 0-0

KSB

21:45 FT 1 [11] Al Qadisiya 1 - 0 Al Jabalain [12] +0 1-0

EUW17VL

22:00 FT [1-2] Séc U17 Nữ 0 - 1 Hungary U17 Nữ [1-3] 0-0

NGC

22:00 FT [2-4] Fakel 1 - 2 Spartak Moscow [2-1] +1/2 0-1

NGC

22:00 FT [1-3] Nizhny Nov 1 - 0 Krasnodar [1-2] +1/4 0-0

BLRA

22:00 FT [13] Dinamo Brest 1 - 1 Gomel [8] +1/4 0-0

GREC

22:00 FT [4] Asteras Tripolis 0 - 0 Atromitos [5] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-3

LITA

22:00 FT [6] Suduva 0 - 2 Kauno Zalgiris [2] - 1/2 0-2

FINA

22:00 FT [7] Seinajoen JK 0 - 1 AC Oulu [5] 0-0

FINA

22:00 FT [10] Inter Turku 1 - 5 VPS Vaasa [6] 0-1

CZEC

22:00 FT [11] C. Budejovice 3 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [22] 2-0

CYPC

22:00 FT [9] Karmiotissa Pol. 3 - 2 Digenis Ypsonas [19] 1-1

DENC

22:00 FT [22] FA 2000 0 - 6 Midtjylland [63] +2 3/4 0-4

EGYA

22:00 FT [12] ENPPI Cairo 1 - 1 Pyramids FC [3] +3/4 0-1

EGYA

22:00 FT [17] Ismaily SC 0 - 1 Ahly Cairo [1] 1 +1 0-0

NPA

22:00 FT 1 [8] Amazulu 1 - 1 Maritzburg Utd [16] - 1/4 1-0

GHU17

22:30 FT [63] Hungary U17 0 - 5 Hà Lan U17 [4] 0-2

POLC

22:30 FT [13] Resovia 4 - 3 Cracovia Krakow [21] +3/4 2-3

CZEC

22:30 FT [5] Bohemians 1905 2 - 1 Fotbal Trinec [18] - 1 3/4 1-1

KSB

22:30 FT [14] Ohud Medina 2 - 1 Hazm [3] +0 1-1

BULA

22:45 FT [10] Botev Plovdiv 0 - 1 Cska Sofia [1] 0-0

DENC

22:45 FT [45] Hobro I.K. 1 - 1 Kobenhavn [55] +1 1/2 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-5

EUW17VL

22:59 FT [7-1] Hà Lan U17 Nữ 4 - 1 Scotland U17 Nữ [7-4] 0-0

ITC

22:59 FT [5] Parma 1 - 0 Bari [2] - 1/2 1-0

ITA3

22:59 FT [B-5] Pontedera 0 - 0 Recanatese [B-14] - 1/2 0-0

ITA3

22:59 FT [B-15] Pesaro 0 - 1 Luchese [B-11] +0 0-0

ITA3

22:59 FT [A-16] Virtus Verona 0 - 3 Pro Vercelli [A-8] - 1/4 0-2

ITA3

22:59 FT [A-3] Lecco 1 - 0 Juventus U23 [A-10] +0 1-0

ITA3

22:59 FT [A-15] Pergolettese 3 - 2 Aurora Pro Patria [A-7] - 1/4 1-1

ITA3

22:59 FT [B-4] Fiorenzuola 0 - 1 Gubbio [B-2] +1/4 0-1

ITA3

22:59 FT 1 [B-19] Montevarchi 1 - 2 Virtus Entella [B-6] +1/4 1-1

ITA3

22:59 FT [A-5] Pro Sesto 2 - 1 Novara [A-9] +1/2 1-1

ITA3

22:59 FT 1 [A-13] Albinoleffe 0 - 3 ArzignanoChiampo [A-12] +0 0-3

ITA3

22:59 FT 1 [A-19] Piacenza 2 - 3 AC Renate [A-6] +1/4 1-2

DUCC

22:59 FT [10] Sandhausen 2 - 2 Karlsruher [3] +1/4 2-0

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 8-7

DUCC

22:59 FT [31] Freiburg 1 - 1 St. Pauli [21] - 1 1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

DUCC

22:59 FT [15] Hannover 96 0 - 2 B.Dortmund [12] +1 1/4 0-1

DUCC

22:59 FT [1] Paderborn 07 2 - 2 Wer.Bremen [22] +0 2-0

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-4

POLC

22:59 FT [10] Sandecja 2 - 1 Warta Poznan [23] +1/2 1-0

POLC

22:59 FT [12] Motor Lublin 0 - 0 Zaglebie Lubin [18] +1 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

NORA

22:59 FT [16] FK Jerv 0 - 1 Aalesund [9] +1/2 0-1

CZEC

22:59 FT [27] Dukla Praha 0 - 4 Slavia Praha [4] +2 0-0

AUTC

22:59 FT [14] Grazer AK 0 - 1 Sturm Graz [7] +1 1/4 0-0

AUTC

22:59 FT [12] Blau Weiss Linz 1 - 3 Wolfsberger AC [2] - 1/4 0-1

BIA

23:30 FT [2] Union Saint-Gilloise 2 - 0 Gent [5] - 1/4 1-0

C1W

23:45 FT [3-4] Zurich Nữ 0 - 2 Juventus Nữ [3-2] +1 3/4 0-0

C1W

23:45 FT [4-2] Bayern Munich Nữ 2 - 1 Rosengard Nữ [4-4] - 2 1/2 1-1

HLC

23:45 FT [50] Dordrecht 90 0 - 3 Groningen [5] +1 0-1

KSB

23:55 FT [18] Najran 1 - 1 Al Shoalah [17] +0 0-1

TBNA

00:00 FT [19] Cadiz 0 - 0 Real Betis [6] +1/4 0-0

TBNA

00:00 FT [12] Valladolid 4 - 1 Celta Vigo [17] +1/4 1-1

DUC4B

00:00 FT [10] Wer.Bremen II 4 - 1 SSV Jeddeloh [4] - 1/4 3-0

BDNB

00:00 FT [13] Nacional Madeira 1 - 1 Vilafranquense [5] +0 0-0

LATC

00:00 FT [1] FK Auda 1 - 0 Rigas Futbola Skola [5] 1-0

LITA

00:00 FT [4] FK Panevezys 0 - 1 Zalgiris [1] +1/4 0-1

TDA

00:00 FT [14] Varbergs BoIS 0 - 3 Elfsborg [6] +1/4 0-0

TDA

00:00 FT 1 [5] AIK Solna 1 - 2 Hacken [1] +0 0-1

TDA

00:00 FT [12] Norrkoping 2 - 0 Helsingborg [15] - 3/4 1-0

TDA

00:00 FT [16] GIF Sundsvall 1 - 2 Varnamo [10] +1/4 1-1

DENC

00:00 FT [13] Horsholm-Usserod 1 - 2 AC Horsens [47] 0-0

EGYA

00:00 FT [2] Zamalek SC 2 - 0 Semouha Club [11] - 1 0-0

SCOLC

00:15 FT [A-8] Motherwell 0 - 4 Celtic [A-5] +1 1/2 0-1

POLC

00:15 FT [20] Wisla Krakow 1 - 1 Puszcza Nie. [16] - 1/4 1-1

DUC4B

00:30 FT [6] Drochtersen/Assel 1 - 1 VfV 06 Hildesheim [16] - 1 1-1

NGC

00:30 FT [4-2] CSKA Moscow 0 - 1 Torpedo Moscow [4-3] - 1 3/4 0-1

TSB

00:30 FT [2] Stade L. Ouchy 1 - 5 Vaduz [9] - 1/2 0-2

TSB

00:30 FT [5] Aarau 0 - 1 Bellinzona [6] - 3/4 0-0

NPA

00:30 FT [13] Moroka Swallows 2 - 0 Royal AM [9] +0 1-0

NPA

00:30 FT [1] Mamelodi Sun. 1 - 0 Marumo Gallants FC [14] - 1 1/4 1-0

NPA

00:30 FT [2] Richards Bay 1 - 0 Cape Town City [12] +0 0-0

NPA

00:30 FT [4] Kaizer Chiefs 2 - 2 TS Galaxy [11] - 1/2 1-2

PERA

00:45 FT [19] Uni.San Martin 1 - 1 Cesar Vallejo [6] +1 1/2 0-0

TBN3

01:00 FT [A1-19] Talavera 1 - 1 Merida [A1-9] +0 1-0

HLC

01:00 FT [1] SBV Excelsior 5 - 1 MVV Maastricht [54] - 3/4 3-0

HLC

01:00 FT [13] De Treffers 2 - 0 RKC Waalwijk [46] 1-0

HLC

01:00 FT [27] Kozakken Boys 2 - 2 Vitesse Arnhem [29] 1-1

HLC

01:00 FT [10] Go Ahead Eagles 3 - 1 Helmond Sport [43] - 1 1/4 3-1

HLC

01:00 FT [39] USV Hercules 0 - 1 NAC Breda [21] 0-0

HLC

01:00 FT [51] FC Rijnvogels 0 - 3 Cambuur [4] 0-0

HLC

01:00 FT [18] Spakenburg 2 - 1 T.E.Combinatie [36] 0-0

TBNA

01:15 FT [3] Real Sociedad 1 - 0 Mallorca [11] - 1 1-0

ANHA

01:30 FT [14] Bournemouth 0 - 1 Southampton [19] +0 0-1

ANHA

01:30 FT [10] Brentford 0 - 0 Chelsea [8] +1/2 0-0

ANHA

01:30 FT [6] Liverpool 1 - 0 West Ham Utd [16] - 1 1/4 1-0

ANHA

01:30 FT [3] Newcastle 1 - 0 Everton [17] - 3/4 1-0

ITA3

01:30 FT [B-9] Siena 0 - 0 Rimini [B-10] - 1/2 0-0

POLC

01:30 FT [28] Lech Poznan 1 - 3 Slask Wroclaw [6] - 3/4 1-1

TSA

01:30 FT [6] Luzern 3 - 3 St. Gallen [3] - 1/4 2-2

TSA

01:30 FT [4] Lugano 1 - 4 Young Boys [1] +1/2 1-1

AUTC

01:30 FT [15] Admira 1 - 6 RB Salzburg [1] +1 3/4 0-4

ANHB

01:45 FT [23] Blackpool 1 - 3 Hull City [20] - 1/4 1-2

ANHB

01:45 FT [14] Birmingham 1 - 1 Burnley [1] +1/4 0-0

ANHB

01:45 FT [12] Coventry 1 - 0 Sheffield Utd [2] +0 0-0

ANHB

01:45 FT [6] QPR 3 - 0 Cardiff City [19] - 1/4 2-0

ANHB

01:45 FT [22] Wigan 1 - 4 Middlesbrough [15] +0 1-1

DUCC

01:45 FT [29] Jahn Regensburg 0 - 3 Fort.Dusseldorf [11] +1/4 0-3

DUCC

01:45 FT [8] Augsburg 2 - 5 Bayern Munich [6] +2 1/4 1-1

DUCC

01:45 FT [35] Union Berlin 2 - 0 Heidenheim [17] - 3/4 1-0

DUCC

01:45 FT [24] Stuttgart 6 - 0 A.Bielefeld [5] - 1 1/2 4-0

SCOB

01:45 FT [9] Arbroath 0 - 1 Raith Rovers [7] +0 0-1

SCOLC

01:45 FT [A-1] Aberdeen 4 - 1 Partick Thistle [B-2] - 1 3-0

BIA

01:45 FT [13] KV Mechelen 2 - 0 Standard Liege [8] - 1/4 0-0

BIA

01:45 FT [4] Club Brugge 3 - 0 Sint Truiden [10] - 1 1-0

WALLC

01:45 FT [2] Ammanford AFC 0 - 3 Cardiff Metropolitan [4] 0-1

C1W

02:00 FT [3-3] Lyon Nữ 1 - 5 Arsenal Nữ [3-1] - 1 1-3

C1W

02:00 FT [4-1] Barcelona Nữ 9 - 0 Benfica Nữ [4-3] 3-0

ANHB

02:00 FT [7] Millwall 3 - 0 Watford [4] - 1/4 3-0

TBNA

02:00 FT [20] Elche 0 - 3 Real Madrid [2] +1 3/4 0-1

ITC

02:00 FT [12] Udinese 2 - 3 Monza [11] - 1 0-1

ITA3

02:00 FT [A-1] Feralpisalo 3 - 1 Sangiuliano City [A-14] - 1/2 2-0

ITA3

02:00 FT [B-13] US Fermana 1 - 1 San Donato [B-20] - 1/2 1-1

ITA3

02:00 FT 1 [B-18] US Olbia 2 - 4 Ancona [B-8] +1/4 1-3

ITA3

02:00 FT 1 [B-1] Reggiana 0 - 1 Cesena [B-3] +0 0-0

ITA3

02:00 FT [B-17] Alessandria 0 - 0 Torres [B-12] - 1/4 0-0

ITA3

02:00 FT [A-20] Triestina 0 - 2 Padova [A-11] +1/4 0-1

HLC

02:00 FT [16] NEC Nijmegen 3 - 2 Fortuna Sittard [33] - 1/2 1-1

BLVA

02:00 FT [2] Always Ready 1 - 0 Royal Pari [13] - 2 1/4 0-0

ANHA

02:15 FT [5] Man Utd 2 - 0 Tottenham [4] - 1/4 0-0

SCOLC

02:15 FT [A-9] Rangers 1 - 0 Dundee [H-1] - 2 1-0

BDNB

02:30 FT 1 [10] Tondela 1 - 3 UD Oliveirense [14] - 3/4 1-2

PERA

03:00 FT [18] Carlos Stein 1 - 4 Dep. Municipal [14] - 1/4 1-4

PERA

03:00 FT [8] Sport Huancayo 0 - 1 Ayacucho FC [16] - 3/4 0-0

BLVA

04:15 FT [1] The Strongest 5 - 2 Real Santa Cruz [14] - 2 1/4 2-1

CHIA

05:00 FT 1 [11] U. Espanola 1 - 2 Univ. Catolica(CHL) [6] +1/4 0-1

VENA

05:00 FT [3] Monagas 1 - 1 Zamora Barinas [1] 0-1

VENA

05:00 FT [4] Carabobo 0 - 0 Metropolitano [2] 0-0

PERA

05:15 FT [5] Melgar 3 - 0 Sport Boys [13] - 1 3/4 0-0

BLVA

06:00 FT [4] Nacional Potosi 3 - 2 Univ. De Sucre [15] - 1 1/2 1-1

COLA

06:00 FT [4] Millonarios 0 - 1 Pereira [5] - 1 0-1

MEXB

07:00 FT [7] Venados 4 - 2 Tepatitlan FC [10] - 1/4 4-0

ARGA

07:30 FT [13] Talleres Cordoba 2 - 2 Union Santa Fe [22] - 3/4 2-1

BLVA

07:30 FT [6] CD Guabira 2 - 1 Bolivar [3] +1/4 0-1

BRC

07:45 FT [8] Flamengo/RJ 1 - 1 Corinthians/SP [13] - 1 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 6-5

COLA

08:05 FT [3] Inde.Medellin 1 - 2 Atl. Bucaramanga [11] - 3/4 0-1

MEXA

09:06 FT [6] Toluca 2 - 1 Club America [1] +1 2-0

CRCA

09:30 FT [B-1] Dep. Saprissa 1 - 1 Herediano [A-1] 0-1

HLC

01:00 Hoãn 1 [30] ADO '20 - Emmen [31] 0-0

Kết quả bóng đá ngày 19/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 19/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10