KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 18/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

EUW17VL

17:00 FT [9-2] Kosovo U17 Nữ 9 - 0 Moldova U17 Nữ [9-4] 5-0

UKRA

17:00 FT [16] FC Lviv 1 - 3 Veres Rivne [9] +1/4 1-1

VNA

17:00 FT [10] SHB Đà Nẵng 1 - 0 Thanh Hóa [7] +1/4 1-0

WC17W

18:00 FT [C-1] Colombia U17 Nữ 2 - 1 Mexico U17 Nữ [C-3] +1/4 1-0

WC17W

18:00 FT 1 [C-4] Trung Quốc U17 Nữ 0 - 1 T.B.Nha U17 Nữ [C-2] +1 1/4 0-0

VNA

18:00 FT [3] Bình Định 2 - 1 HL Hà Tĩnh [11] - 1 1-0

VNA

18:00 FT [5] SL Nghệ An 1 - 2 Sài Gòn FC [13] - 1/2 0-1

BLRA

19:00 FT [6] FK Minsk 5 - 0 Slavia Mozyr [10] - 1/4 3-0

UKRA

19:00 FT 1 [5] PFK Aleksandriya 2 - 0 Kryvbas [14] - 1/2 1-0

UKRA

19:00 FT [15] Chernomorets 0 - 4 Zorya [3] +1/4 0-3

POLC

19:15 FT [15] Rekord Bielsko 2 - 2 Pogon Szczecin [19] +1 1/2 0-0

TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 11-12

VNA

19:15 FT [4] Viettel 2 - 0 HA Gia Lai [6] - 1/2 1-0

EUW17VL

19:30 FT [9-1] North Macedonia U17 Nữ 5 - 2 Albania U17 Nữ [9-3] 2-2

ITA3

19:30 FT [C-8] Juve Stabia 1 - 1 Foggia [C-13] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [C-18] Fidelis Andria 3 - 0 Messina [C-20] - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT 1 [C-5] Giugliano 1 - 1 Pescara [C-2] +1/4 1-1

POLC

19:30 FT [25] Zaglebie Sosno 0 - 1 Rakow Czestochowa [2] +1 1/2 0-0

GHU16

20:00 FT [14] Georgia U16 1 - 0 Montenegro U16 [33] 1-0

ITA3

20:00 FT [C-10] Gelbison 0 - 1 Monterosi FC [C-9] - 1/4 0-1

CZEC

20:00 FT [25] Spartak Sobeslav 0 - 2 MFk Karvina [14] 0-0

EGYA

20:00 FT [18] Aswan FC 0 - 1 Ittihad Alexandria [2] 0-0

DENC

20:15 FT [41] Brabrand IF 0 - 3 Vejle [11] +1 1/2 0-2

DENC

20:15 FT [65] Naesby BK 1 - 2 Nykobing [38] 0-1

ASI20VL

20:30 FT [H-1] Australia U20 1 - 0 Iraq U20 [H-2] - 1/2 0-0

UZBA

20:30 FT [7] Sogdiana Jizzakh 0 - 1 Surkhon Termiz [11] - 1 1/2 0-1

UZBA

20:30 FT [9] Neftchi 1 - 2 Navbahor [2] +1/4 1-1

UZBA

20:30 FT [1] Pakhtakor 5 - 2 Kokand-1912 [13] - 1 1/4 2-2

BLRA

21:00 FT [7] Torpedo Zhodino 1 - 0 Vitebsk [15] - 1 1-0

WC17W

21:30 FT [D-4] Pháp U17 Nữ 0 - 2 Nhật Bản U17 Nữ [D-1] +3/4 0-1

WC17W

21:30 FT [D-2] Tanzania U17 Nữ 1 - 1 Canada U17 Nữ [D-3] +1/4 1-1

NGC

22:00 FT [1-1] Lok. Moscow 1 - 0 Khimki [1-4] - 1 1/4 0-0

CZEC

22:00 FT [26] Pribram 0 - 3 Teplice [7] +0 0-1

KSB

22:00 FT [6] Al Qaisoma 0 - 0 Sahel (KSA) [15] +0 0-0

EGYA

22:00 FT [8] NBE SC 1 - 1 Pharco FC [6] 1-0

NPA

22:00 FT [6] Chippa Utd 1 - 0 Sekhukhune Utd [15] +0 1-0

NPA

22:00 FT [10] Stellenbosch FC 0 - 2 SuperSport Utd [3] +0 0-1

KSB

22:20 FT [10] Al Oruba (KSA) 1 - 3 Al Arabi (KSA) [4] +0 0-1

POLC

22:30 FT 1 [17] Stal Mielec 0 - 0 Piast Gliwice [14] +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-3

ITC

22:59 FT [9] Genoa 1 - 0 SPAL 1907 [18] - 1 1/4 1-0

DUCC

22:59 FT [4] Leipzig 4 - 0 Hamburger [32] - 1 1/4 2-0

DUCC

22:59 FT [23] Lubeck 0 - 3 Mainz [16] +1 0-2

DUCC

22:59 FT [19] Stuttgart Kickers 0 - 2 Ein.Frankfurt [9] +2 1/2 0-2

DUCC

22:59 FT [39] Waldhof Man. 0 - 1 Nurnberg [18] +1/4 0-0

BLRA

22:59 FT [1] Shakhter Soligo. 3 - 0 Arsenal Dzyarzhynsk [14] - 1 3/4 2-0

GREC

22:59 FT [19] Volos NFC 4 - 0 Ionikos [6] - 3/4 2-0

CYPA

22:59 FT [6] Omonia Nicosia 0 - 1 Nea Salamina [10] - 3/4 -

AUTC

22:59 FT [10] WSG Swarovski Tirol 1 - 4 Rapid Wien [4] +1/2 1-1

DENC

22:59 FT 1 [28] Vanlose 1 - 1 Aalborg BK [48] +2 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-2

DENC

22:59 FT [10] Thisted 2 - 1 Helsingor [20] 1-0

DENC

22:59 FT [12] HB Koge 1 - 4 Sonderjyske [7] +0 0-2

DENC

22:59 FT [61] Roskilde 1 - 2 Fremad Amager [35] +1/4 0-2

ASI20VL

23:30 FT [H-3] Ấn Độ U20 2 - 1 Kuwait U20 [H-4] +1/2 1-0

ITA3

23:30 FT [C-6] Latina 1 - 0 AZ Picerno [C-14] - 1/4 0-0

POLC

23:30 FT [5] KKS Kalisz 2 - 0 Olimpia Elblag [30] - 1/4 1-0

BIA

23:30 FT [12] Charleroi 2 - 2 Kortrijk [17] - 3/4 2-0

BIA

23:30 FT [15] Eupen 4 - 2 OH Leuven [7] +1/4 2-2

HLC

23:45 FT [20] Eindhoven 1 - 0 Willem II [40] +1/4 1-0

KSB

23:55 FT [13] Al Kholood 0 - 1 Al Faisaly (KSA) [2] 0-0

TBNA

00:00 FT 1 4 [18] Sevilla 1 - 1 Valencia [10] 6 - 1/4 0-1

BDNB

00:00 FT [3] Benfica B 5 - 1 CD Mafra [12] +0 4-1

BDNB

00:00 FT [15] Uniao Torreense 0 - 1 Belenenses [16] - 1/2 0-1

TDB

00:00 FT [7] Brage 0 - 0 Skovde [5] +0 0-0

AUTC

00:00 FT [13] Dornbirn 1 - 2 Austria Klagenfurt [3] +1 1/2 1-1

EGYA

00:00 FT [10] Al Masry 0 - 3 Ceramica Cleopatra [12] 0-2

POLC

00:15 FT [11] Gornik Leczna 1 - 0 Korona Kielce [24] - 1/4 0-0

NGC

00:30 FT [3-1] Din. Moscow 3 - 1 Rostov [3-3] - 1/2 1-0

AUTC

00:30 FT 1 [11] Horn 2 - 3 SV Ried [6] +0 2-0

NPA

00:30 FT [7] Golden Arrows 0 - 2 Orlando Pirates [5] +1/4 0-2

ANHFLT

01:00 FT [N.D-2] Rochdale 2 - 2 Salford City [N.D-3] +1/4 1-0

TS 90': 2-2; Pen: 2-4

ANHFLT

01:00 FT [N.A-3] Hartlepool 0 - 6 Everton U21 [N.A-1] - 1/2 0-4

ANHFLT

01:00 FT [N.E-1] Lincoln 2 - 0 Newcastle U21 [N.E-4] - 1 3/4 1-0

ANHFLT

01:00 FT [N.A-2] Harrogate Town 2 - 1 Morecambe [N.A-4] +0 1-1

ANHFLT

01:00 FT [S.E-1] Bristol Rovers 3 - 0 Swindon [S.E-4] - 3/4 0-0

ANHFLT

01:00 FT [S.D-3] Wycombe 1 - 1 Peterborough Utd [S.D-2] +1/2 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

ANHFLT

01:00 FT [S.H-3] Cambridge Utd 1 - 0 Ipswich [S.H-1] +3/4 0-0

ANHFLT

01:00 FT [S.F-1] Forest Green 4 - 1 Exeter City [S.F-3] - 1/4 1-1

ANHFLT

01:00 FT [N.G-2] Barrow 2 - 0 Carlisle [N.G-4] - 1/2 0-0

ANHFLT

01:00 FT [N.B-1] Bolton 3 - 0 Leeds Utd U21 [N.B-3] - 1 1/4 1-0

ANHFLT

01:00 FT [N.H-1] Burton Albion 4 - 0 Bradford City [N.H-2] - 1/2 2-0

ANHFLT

01:00 FT [S.C-2] Cheltenham 1 - 2 West Ham U21 [S.C-3] - 1/2 1-1

ANHFLT

01:00 FT [N.F-2] Derby County 1 - 3 Man City U21 [N.F-1] 1-1

ANHFLT

01:00 FT [S.H-4] Northampton 1 - 3 Arsenal U21 [S.H-2] +3/4 1-0

ANHFLT

01:00 FT [S.E-2] Plymouth Argyle 1 - 0 Crystal Palace U21 [S.E-3] - 3/4 0-0

ANHFLT

01:00 FT [N.H-3] Sheffield Wed. 2 - 0 Leicester City U21 [N.H-4] - 1 1-0

ANHFLT

01:00 FT [S.D-1] Stevenage 1 - 0 Tottenham U21 [S.D-4] - 3/4 1-0

ANHFLT

01:00 FT [S.C-4] Walsall 0 - 2 Milton Keynes Dons [S.C-1] +1/4 0-0

TBNA

01:00 FT 7 [15] Getafe 2 - 2 Athletic Bilbao [4] 4 +1/2 1-1

HLC

01:00 FT [32] Excelsior 31 2 - 3 ADO Den Haag [15] 1-1

HLC

01:00 FT [24] HSV Hoek 2 - 2 Heerenveen [25] 2-1

TS 90': 2-2; HP: 0-2

HLC

01:00 FT [42] Gvvv 1 - 3 Den Bosch [9] 1-0

HLC

01:00 FT [14] SV Urk 2 - 0 Staphorst [47] 1-0

HLC

01:00 FT [38] Koninklijke HFC 0 - 1 Telstar [22] 0-1

HLC

01:00 FT [45] Rijnsburgse Boys 1 - 3 De Graafschap [8] 0-1

HLC

01:00 FT [53] Harkemase Boys 1 - 5 Volendam [2] 1-2

HLC

01:00 FT [12] Almere City 2 - 0 TOP Oss [48] - 1 1/4 0-0

ANHFLT

01:15 FT [N.B-4] Crewe Alexandra 0 - 1 Tranmere Rovers [N.B-2] - 1/4 0-0

TSB

01:15 FT [1] Wil 1900 1 - 0 Lausanne Sports [4] +0 0-0

AUTC

01:15 FT [18] Floridsdorfer AC 1 - 2 Lask [8] +1 1-1

ANHA

01:30 FT 3 [7] Brighton 0 - 0 Nottingham Forest [18] 1 - 1 1/4 0-0

ANHFLT

01:30 FT [N.C-3] Stockport 1 - 0 Shrewsbury [N.C-4] - 1 1/4 1-0

ANHFLT

01:30 FT [N.C-1] Port Vale 2 - 0 Wolves U21 [N.C-2] - 1 0-0

POLC

01:30 FT [32] Wisla Plock 0 - 3 Legia Wars. [4] +1/4 0-1

TSA

01:30 FT [9] Winterthur 1 - 0 Sion [8] +1/4 1-0

ANHB

01:45 FT [8] Swansea City 3 - 2 Reading [12] - 1/4 1-2

ANHB

01:45 FT [24] Huddersfield 0 - 1 Preston North End [9] +0 0-0

ANHB

01:45 FT 1 [5] Norwich 0 - 1 Luton Town [10] - 1/2 0-0

ANHFLT

01:45 FT [N.G-3] Fleetwood Town 2 - 2 Man Utd U21 [N.G-1] +0 0-1

TS 90': 2-2; Pen: 5-4

ANHFLT

01:45 FT [N.D-1] Accrington 3 - 2 Liverpool U21 [N.D-4] - 1 1-0

ANHFLT

01:45 FT [S.F-2] Newport 2 - 1 Southampton U21 [S.F-4] - 3/4 1-0

ANHFLT

01:45 FT [S.B-3] Crawley Town 5 - 2 Aston Villa U21 [S.B-4] - 3/4 2-1

ANHFLT

01:45 FT [S.G-2] Sutton Utd 2 - 0 Oxford Utd [S.G-3] +1/2 0-0

DUCC

01:45 FT [14] Darmstadt 2 - 1 M.gladbach [2] +1/2 1-0

DUCC

01:45 FT [36] Hoffenheim 5 - 1 Schalke 04 [7] - 1 1/4 3-0

DUCC

01:45 FT [20] Elversberg 0 - 1 Bochum [13] +1/4 0-0

DUCC

01:45 FT [26] Ein.Braunschweig 1 - 2 Wolfsburg [25] +1 1-1

SCOB

01:45 FT [6] Inverness C.T. 0 - 1 Hamilton [10] - 1/2 0-1

SCOLC

01:45 FT [B-1] Kilmarnock 2 - 1 Dundee Utd [A-6] - 1/4 1-1

SCO2

01:45 FT [9] Clyde 0 - 2 Dunfermline [1] +1 1/4 0-1

SCO2

01:45 FT [2] Falkirk 3 - 1 Alloa Athletic [5] - 1/2 3-0

BIA

01:45 FT 1 [18] RFC Seraing 0 - 1 Cercle Brugge [9] +1/2 0-1

BIA

01:45 FT [1] Genk 6 - 1 Westerlo [6] - 1 5-1

WALLC

01:45 FT [3] Bala Town 4 - 0 Gresford Athletic [6] 2-0

WALLC

01:45 FT [5] Connah's QN 2 - 0 Ruthin [7] 1-0

WALLC

01:45 FT 1 [8] Taff's Well 2 - 1 Afan Lido [1] 1-0

ANHB

02:00 FT [3] Blackburn Rovers 2 - 0 Sunderland [15] - 1/4 1-0

ANHB

02:00 FT [17] Stoke City 0 - 1 Rotherham Utd [16] - 3/4 0-1

ANHB

02:00 FT [21] West Brom 0 - 2 Bristol City [18] - 3/4 0-2

TBNA

02:00 FT 3 [5] Atletico Madrid 1 - 1 Rayo Vallecano [8] - 3/4 1-0

ITC

02:00 FT [4] Torino 4 - 0 Cittadella [15] - 1 1/4 1-0

ITA3

02:00 FT [C-7] SS Monopoli 0 - 1 Catanzaro [C-1] +1/2 0-1

ITA3

02:00 FT [C-19] Viterbese Calcio 2 - 0 Avellino [C-15] +0 1-0

ITA3

02:00 FT [C-17] Potenza SC 2 - 1 Turris Neapolis [C-12] +0 2-0

ITA3

02:00 FT [C-4] Audace Cerignola 0 - 0 Taranto [C-16] - 3/4 0-0

ITA3

02:00 FT [C-3] Crotone 3 - 0 Virtus Francavilla [C-11] - 1 0-0

HLC

02:00 FT [28] Roda JC 2 - 2 Heracles Almelo [26] - 1/4 1-0

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 6-7

ANHA

02:15 FT 3 [11] Crystal Palace 2 - 1 Wolves [20] 1 - 1/4 0-1

ANHFLT

02:30 FT [S.G-4] Leyton Orient 2 - 3 Chelsea U21 [S.G-1] - 1/2 0-0

BDNB

02:30 FT [7] Feirense 1 - 2 Moreirense [1] +1/4 0-1

ARGA

02:30 FT [25] Colon 1 - 2 Defensa YJ [12] - 1/4 1-2

COLB

03:30 FT [7] Llaneros FC 1 - 0 Boyaca Chico [6] - 1/4 0-0

ARGA

05:00 FT [27] Lanus 0 - 1 Racing Club [2] +3/4 0-0

BRB

05:00 FT [18] Brusque FC/SC 2 - 2 Novorizontino/SP [16] - 1/4 1-1

VENA

05:00 FT [9] Estu.Merida 1 - 1 Dep.Guaira [5] 1-0

VENA

05:00 FT [11] Caracas 1 - 0 Hermanos Colmenares [8] 0-0

ARGA

07:30 FT 1 [16] C. Cordoba SdE 1 - 2 Tigre [7] +1/4 0-0

ARGA

07:30 FT [4] CA Huracan 2 - 0 CA Platense [19] - 3/4 1-0

BRB

07:30 FT 2 [1] Cruzeiro/MG 0 - 1 Guarani/SP [10] - 1 0-0

COLB

07:30 FT [13] Barranquilla 0 - 1 Fortaleza [2] 0-1

ALGA

21:00 Hoãn [15] JS Kabylie - WA Tlemcen -

ANHA

02:15 Hoãn [1] Arsenal - Man City [2] -

Kết quả bóng đá ngày 18/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 18/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5926/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10