KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 21/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 21/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

13:00 FT [14] Mokpo City 1 - 6 Busan Transp. [7] +1/4 1-2

NGAU21

15:00 FT [A-7] Kryliya Sov. U21 0 - 4 CSKA Mos. U21 [A-3] 0-1

NGAU21

15:00 FT [B-4] Chertanovo U21 2 - 1 Fakel U21 [B-8] 0-1

AUSA

15:45 FT 3 [11] Western United 1 - 1 Macarthur FC [4] 3 - 1/4 0-1

CZEU19

16:00 FT [14] MFk Karvina U19 0 - 1 Slovacko U19 [9] - 3/4 0-0

EUW17VL

17:00 FT [9-2] Kosovo U17 Nữ 1 - 2 North Macedonia U17 Nữ [9-1] 1-2

NGAU21

17:00 FT 1 [A-8] ORS 5 U21 1 - 1 Orenburg U21 [A-10] 1-1

NGAU21

17:30 FT [A-4] Strogino Moscow U21 1 - 1 Ural U21 [A-5] 0-0

NGAU21

18:00 FT [B-9] Akhmat Gr. U21 2 - 3 Khimki U21 [B-10] 2-1

NGAU21

18:00 FT [A-6] Nizhny Nov U21 0 - 1 Zenit U21 [A-1] 0-0

IRNA

18:30 FT [12] Peykan 1 - 1 Havadar SC [11] +0 1-1

SINA

18:45 FT [4] Geylang Intl 1 - 1 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-0

SINA

18:45 FT [1] Lion City Sailors 2 - 1 Young Lions [8] 0-0

NGAU21

19:00 FT [B-6] Kuban U21 1 - 0 Lok. Moscow U21 [B-2] 0-0

MNEA

19:00 FT [7] FK Jerezo 0 - 2 Jedinstvo [6] 0-1

THA

19:00 FT [6] Chiangrai Utd 1 - 0 Nakhon Ratch. [11] - 1 0-0

EUW17VL

19:30 FT [9-3] Albania U17 Nữ 9 - 1 Moldova U17 Nữ [9-4] 4-1

WC17W

19:50 FT [A-1] Mỹ U17 Nữ 1 - 1 Nigeria U17 Nữ [B-2] 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

OMAA

19:55 FT [3] Rustaq Club 1 - 0 Al Ittihad (OMA) [12] - 3/4 0-0

OMAA

19:55 FT [14] Al Bashaer (OMA) 1 - 1 Al Oruba (OMA) [13] 1-0

EUW17VL

20:00 FT [3-3] Ireland U17 Nữ 0 - 1 Áo U17 Nữ [3-1] 0-0

NGAU21

20:00 FT [B-7] FK Sochi U21 3 - 2 Din. Moscow U21 [B-5] 1-1

ISRB

20:00 FT [12] INR HaSharon 1 - 1 H. Petah Tikva [7] +1/4 0-1

ISRB

20:00 FT [8] HR Letzion 0 - 1 Hapoel R. Gan [11] - 1/2 0-0

ISRB

20:00 FT [10] Ahi Nazareth 2 - 0 Hapoel Afula [9] - 1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [4] Ironi Tiberias 2 - 0 Kafr Qasim [14] +0 1-0

ISRB

20:00 FT [16] Hapoel Nof HaGalil 0 - 2 Hapoel Umm Al Fahm [6] +0 0-0

IRNA

20:30 FT [14] Naft M. Soleyman 0 - 0 Mes Rafsanjan [8] +1/4 0-0

IRNA

20:30 FT [3] Gol Gohar 1 - 0 Zobahan [9] - 1/2 1-0

IRNA

20:30 FT [2] Esteghlal Tehran 0 - 0 Aluminium Arak [5] - 1/2 0-0

NGAU21

21:00 FT [B-1] Rostov U21 0 - 4 Krasnodar U21 [B-3] - 1/2 0-1

NGAU21

21:00 FT [A-2] Spartak Mos. U21 3 - 0 Torpedo Moscow U21 [A-9] - 1 1/2 3-0

ARMA

21:00 FT [2] Ararat-Armenia 2 - 1 Ararat Y [7] - 1 1-1

INDA

21:00 FT [7] Chennaiyin FC 0 - 2 FC Goa [6] +1/4 0-1

ALGA

21:00 FT [9] ASO Chlef 1 - 1 RC Arbaa [8] - 1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [1] CR Belouizdad 3 - 1 NC Magra [11] - 1 1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [2] CS Constantine 2 - 1 US Biskra [13] - 3/4 1-1

ALGA

21:00 FT [7] USM Alger 1 - 1 JS Saoura [4] - 3/4 1-0

ALGA

21:00 FT [10] MC El Bayadh 0 - 0 Paradou AC [15] - 1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [6] USM Khenchela 2 - 0 MC Alger [5] +0 1-0

BHRA

21:40 FT [9] Bahrain Club 0 - 1 AL Riffa [2] +1 1/2 0-0

BHRA

21:40 FT 1 [12] Budaiya (BHR) 0 - 2 Al Shabab (BHR) [7] 1 +0 0-2

ARMA

22:00 FT [8] Shirak 0 - 1 Pyunik [3] +3/4 0-0

LITA

22:00 FT [5] FK Riteriai 2 - 2 Banga [8] - 1 0-0

CZEB

22:00 FT 1 [8] Jihlava 1 - 0 Slavia Praha B [16] - 1 1/4 0-0

JORA

22:00 FT 1 [12] Jazeera Amman 1 - 2 Sheikh Hussein [3] +1/2 0-0

OMAA

22:00 FT [9] Sur Club 1 - 2 Al Suwaiq [6] +1/4 1-1

OMAA

22:00 FT [1] Al Nahda (OMA) 3 - 0 Al Nasr (OMA) [11] - 3/4 1-0

WC17W

22:30 FT [B-1] Đức U17 Nữ 2 - 0 Brazil U17 Nữ [A-2] +0 1-0

SVKA

22:30 FT [11] Skalica 1 - 4 Slo. Bratislava [1] +1 1/4 0-3

ALBA

22:45 FT [4] Vllaznia Shkoder 2 - 1 Bylis Ballsh [9] 1-0

ALBA

22:45 FT [10] Teuta Durres 1 - 4 Partizani Tirana [2] 1-3

UAEC

22:45 FT [17] Al Wahda(UAE) 0 - 1 Al Sharjah +0 0-0

CROA

22:59 FT [2] Hajduk Split 1 - 1 Dinamo Zagreb [1] +1/4 1-0

GEOA

22:59 FT 1 [6] Saburtalo 2 - 4 Dinamo Batumi [2] +1/4 1-1

CZEB

22:59 FT [11] Opava 0 - 1 Pribram [1] - 1/4 0-0

CYPA

22:59 FT [13] Olympiakos Nic. 1 - 1 Apollon Limassol [6] +3/4 0-0

CYPA

22:59 FT [7] Anorthosis 3 - 0 Doxa Katokopia [11] - 1 1-0

ALGA

22:59 FT [14] JS Kabylie 2 - 3 ES Setif [3] - 3/4 1-0

AUTB

23:10 FT [12] Liefering 6 - 1 Rapid Wien II [13] - 1/4 3-1

AUTB

23:10 FT [15] Austria Wien II 1 - 5 SKU Amstetten [7] +1/2 1-1

DUB

23:30 FT 3 [1] Darmstadt 1 - 1 Holstein Kiel [8] 2 - 1/2 0-1

DUB

23:30 FT 2 [9] Hansa Rostock 0 - 2 Kaiserslautern [4] 2 +0 0-0

BULA

23:45 FT 1 [9] Arda Kardzhali 2 - 2 Lok. Sofia [8] - 1/4 1-2

DUC3

00:00 FT [17] Zwickau 0 - 1 Freiburg II [5] +0 0-0

DUC4BA

00:00 FT [16] Illertissen 2 - 0 Turkgucu-Ataspor [5] +1/4 1-0

DUC4BA

00:00 FT [6] Bayern Munich II 1 - 3 Nurnberg II [4] - 1/2 0-1

DUC4BA

00:00 FT [9] Augsburg II 3 - 1 Ansbach [10] - 1/2 1-1

DUC4DB

00:00 FT [9] VSG Altglienicke 1 - 2 Lok.Leipzig [6] - 1/4 1-0

DUC4N

00:00 FT 1 [5] Homburg 0 - 3 Mainz II [7] - 1/4 0-1

DUC4N

00:00 FT [3] TSG Balingen 4 - 0 Bahlinger [13] +0 3-0

DUC4N

00:00 FT [4] Offenbach 3 - 1 SSV Ulm [1] +0 1-0

DUC4T

00:00 FT [11] Wiedenbruck 1 - 1 Rodinghausen [8] +1/4 1-1

TNKA

00:00 FT [11] Antalyaspor 2 - 1 Istanbulspor AS [18] - 3/4 1-1

TNKB

00:00 FT [1] Eyupspor 2 - 1 Sakaryaspor [10] - 1 1/4 1-1

DENA

00:00 FT 1 [5] Odense BK 3 - 1 Lyngby [12] - 1/2 3-0

DENB

00:00 FT [6] Sonderjyske 2 - 3 Hillerod [8] - 1 1/4 1-2

DUC4B

00:30 FT [15] Rehden 3 - 1 Havelse [14] - 1/4 1-0

DUC4DB

00:30 FT 1 [1] RW Erfurt 3 - 0 Tennis Borussia B. [17] - 1 3/4 1-0

DUC4T

00:30 FT [4] A.Aachen 3 - 1 FC Koln II [15] - 1/4 2-1

PH3

00:30 FT [7] Bourg Peronnas 0 - 2 Paris 13 Atletico [16] - 1/2 0-2

PH3

00:30 FT 1 [15] Le Puy Foot 1 - 1 Avranches [10] - 1/4 0-0

PH3

00:30 FT [17] FC Bastia-Borgo 2 - 1 Chateauroux [12] +3/4 1-1

PH3

00:30 FT [5] Dunkerque 1 - 3 Sedan [13] - 1/2 0-1

PH3

00:30 FT [1] Concarneau 4 - 1 Villefranche [11] - 1/2 3-1

PH3

00:30 FT [6] Le Mans 1 - 1 FC Martigues [4] - 1/4 0-1

PH3

00:30 FT 1 [9] Nancy 2 - 1 Stade Briochin [18] - 1/2 1-1

MLTA

00:30 FT [11] Sirens 3 - 3 Zebbug Rangers [12] - 3/4 1-3

RMNA

00:30 FT [3] Rapid Bucuresti 1 - 1 Farul Constanta [1] - 1/4 0-1

BHRA

00:30 FT [3] Al Khaldiya(BHR) 4 - 0 Al Hadd [6] - 1 2-0

JORA

00:30 FT [10] Moghayer Al Sarhan 0 - 2 Faisaly (JOR) [1] +1 1/2 0-1

EUW17VL

01:00 FT [3-2] Phần Lan U17 Nữ 2 - 0 Bắc Ireland U17 Nữ [3-4] 0-0

ANHU23

01:00 FT [2-5] Norwich U21 1 - 1 West Brom U21 [2-3] - 1/2 1-1

ANHU23

01:00 FT [2-8] Aston Villa U21 1 - 1 Nottingham Forest U21 [2-4] +1/2 0-0

HLB

01:00 FT [18] TOP Oss 3 - 0 Roda JC [8] +1/2 0-0

HLB

01:00 FT 1 [17] ADO Den Haag 2 - 2 De Graafschap [11] +0 1-1

HLB

01:00 FT [1] Heracles Almelo 3 - 0 Eindhoven [4] - 3/4 2-0

HLB

01:00 FT [9] Willem II 1 - 1 Almere City [5] - 1/2 0-1

BIB

01:00 FT [7] Club Brugge II 2 - 0 Deinze [8] +1/2 1-0

BIB

01:00 FT [10] Standard Liege II 2 - 1 Excelsior Virton [12] +0 1-0

HUNA

01:00 FT [11] Vasas Budapest 1 - 2 Kecskemeti [3] - 1/4 0-2

TSB

01:15 FT [4] Lausanne Sports 2 - 1 Thun [7] - 1/4 2-0

URUA

01:15 FT [8] CA River Plate (URU) 2 - 1 CA Torque [13] - 3/4 0-0

DUA

01:30 FT 1 [10] Mainz 5 - 0 FC Koln [13] 5 1 - 1/4 3-0

SCOA

01:30 FT 1 [8] Hibernian 1 - 2 St. Johnstone [6] - 1 1-0

POLA

01:30 FT [3] Widzew Lodz 1 - 0 Miedz Legnica [18] - 1/2 1-0

POLB

01:30 FT [16] Odra Opole 1 - 1 Ruch Chorzow [3] +1/4 0-0

AUTB

01:30 FT [14] Vorwarts Steyr 2 - 1 SV Lafnitz [8] +1/2 1-1

ITAA

01:45 FT 2 [3] Juventus 4 - 0 Empoli [13] 2 - 1 1/4 1-0

NIRA

01:45 FT [11] Dungannon Swi. 1 - 1 Ballymena Utd [7] +1/4 1-1

BIA

01:45 FT [9] Cercle Brugge 4 - 1 Charleroi [12] - 1/2 1-0

IREA

01:45 FT [2] Derry City 1 - 1 Shelbourne [7] - 1 1/4 0-0

IREA

01:45 FT [6] Bohemians 2 - 2 Finn Harps [10] - 3/4 0-0

IREA

01:45 FT [9] UC Dublin 2 - 1 Drogheda Utd [8] +1/4 1-1

IREA

01:45 FT [3] Dundalk 3 - 3 Sligo Rovers [5] - 1/2 1-1

IREA

01:45 FT [1] Shamrock Rovers 4 - 1 St. Patrick's [4] - 1/2 2-1

IREB

01:45 FT [1] Cork City 2 - 0 Bray Wanderers [7] - 2 0-0

IREB

01:45 FT [5] Treaty United 0 - 2 Wexford Youths [6] +1/2 0-1

IREB

01:45 FT [2] Waterford Utd 4 - 2 Athlone [8] - 1 1/4 3-0

IREB

01:45 FT [3] Galway 3 - 3 Longford Town [4] - 3/4 1-3

WALA

01:45 FT [6] Caernarfon Town 2 - 0 Aberystwyth [9] - 1/2 1-0

ANHL1

02:00 FT [2] Ipswich 1 - 0 Derby County [7] - 3/4 0-0

TBNB

02:00 FT [7] Granada 1 - 0 Zaragoza [15] - 1/4 0-0

PHA

02:00 FT [18] Ajaccio 0 - 3 PSG [1] 1 +1 3/4 0-1

BDNA

02:15 FT 1 [2] Porto 0 - 1 Benfica [1] - 1/4 0-0

PARA

03:00 FT 1 [8] Guairena FC 0 - 0 Sol de America [10] - 1/4 0-0

COLB

04:00 FT [13] Barranquilla 2 - 2 Llaneros FC [7] +0 1-1

BRB

05:15 FT [14] Chapecoense 3 - 2 Tombense FC/MG [15] - 1 1-2

CHIA

05:30 FT 1 [7] O Higgins 1 - 0 Cobresal [4] - 1/2 1-0

PARA

05:30 FT [5] Tacuary FBC 5 - 1 12 de Octubre [12] - 1/2 1-0

COLA

06:05 FT [13] La Equidad 4 - 1 Union Magdalena [12] - 1 3-1

BLVA

07:00 FT [5] Oriente Petrolero 2 - 1 Jorge Wilstermann [11] - 1 1/4 1-0

ECUA

07:00 FT [6] Dep.Cuenca 3 - 1 Mushuc Runa [14] - 3/4 2-1

MEXB

07:00 FT [6] Morelia 1 - 1 Oaxaca [11] - 1/2 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

BRB

07:30 FT [11] CRB/AL 2 - 1 Operario/PR [19] - 1/4 1-1

COLA

08:10 FT [2] Rionegro Aguilas 1 - 0 Envigado [15] - 1/2 0-0

MEXB

09:15 FT [5] Dorados 1 - 3 Ala. Durango [12] - 1/2 1-1

IDNA

16:00 Hoãn [10] Persis Solo FC - Barito Putera [17] -

IDNA

20:30 Hoãn [13] Bhayangkara - PSM Makassar [1] -

Kết quả bóng đá ngày 21/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 21/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 21/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 21/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10