KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 22/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 22/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [2] Fujieda MYFC 1 - 1 Tegevajaro Miyazaki [9] - 1 1-0

NHATJFL

11:00 FT [16] MIO Biwako 1 - 2 Kagura Shimane [13] +1/2 0-1

NHATJFL

11:00 FT [14] Sony Sendai 1 - 2 TIAMO Hirakata [12] 1-2

NHATLC

11:05 FT 1 [A-2] Cerezo Osaka 1 - 2 Sanf Hiroshima [B-1] +0 0-0

HQ3

12:00 FT [8] Yangju Citizen 0 - 0 Ulsan Citizen [15] +1/4 0-0

AUSA

13:00 FT 2 [2] WS Wanderers 1 - 1 Brisbane Roar [9] 1 - 1/2 1-0

AUSA

13:00 FT 2 [10] Newcastle Jets 3 - 1 Wellington Phoenix [8] 2 - 1/4 3-1

HQA

13:00 FT [12] Seongnam Ilhwa Ch. 4 - 4 Daegu [9] - 1/4 0-2

HQA

13:00 FT [7] Suwon FC 0 - 2 FC Seoul [8] +1/4 0-1

HQA

13:00 FT [10] Gimcheon Sangmu 1 - 3 Suwon Bluewings [11] +1/2 1-1

HQ3

13:00 FT [11] Daejeon Korail 1 - 0 Hwaseong FC [4] +1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [12] Gangneung City 1 - 2 Paju Citizen [2] +1/4 0-1

HQ3

13:00 FT [10] Cheonan City 1 - 1 Gimhae City [6] +1/4 1-1

NHATA

14:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 1 - 1 Jubilo Iwata [18] - 1/2 1-0

HKGSS

14:00 FT [8] Southern District 1 - 1 Kitchee [4] 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-3

CZEB

15:15 FT [6] MFK Chrudim 0 - 0 Sigma Olomouc II [10] 0-0

CZEB

15:15 FT [2] MFK Vyskov 1 - 1 Sellier&Bellot Vlasim [12] 1-1

CZEU19

15:15 FT [13] Dukla Praha U19 1 - 2 Mlada Boleslav U19 [5] 1-0

AUSA

15:45 FT 1 [7] Melb. Victory 0 - 2 Melbourne City [1] +1/4 0-2

EU17VL

16:00 FT [4-2] Scotland U17 3 - 0 Bắc Ireland U17 [4-3] 2-0

FIN3

16:00 FT [C-1] Jyvaskyla JK 3 - 3 VIFK Vaasa [C-2] - 1 1/4 0-1

CZEU19

16:00 FT [10] Slavia Praha U19 2 - 0 Vik. Plzen U19 [11] - 3/4 0-0

CZEU19

16:00 FT [16] Pribram U19 0 - 5 Sigma Olomouc U19 [3] 0-2

EU17VL

17:00 FT [12-3] Slovakia U17 1 - 1 Moldova U17 [12-4] 1-0

EU17VL

17:00 FT [12-1] Đức U17 2 - 0 Latvia U17 [12-2] 0-0

ANHU23

17:00 FT [2-7] Middlesbrough U21 2 - 4 Leeds Utd U21 [2-1] +1 1-0

BDNB

17:00 FT [18] SC Covilha 0 - 3 Uniao Torreense [15] +0 0-1

CZEU19

17:00 FT [15] Hradec Kralove U19 3 - 1 Banik Ostrava U19 [7] 2-1

HKGSS

17:00 FT [5] Lee Man FC 5 - 0 Sham Shui Po [7] 2-0

VNA

17:00 FT [10] SHB Đà Nẵng 0 - 0 HA Gia Lai [6] +1/4 0-0

GEOA

17:30 FT [10] Lokomotiv T 0 - 0 Torpedo Kut. [5] 0-0

TNKB

17:30 FT [5] Keciorengucu 0 - 3 Pendikspor [4] - 1/4 0-2

TNKB

17:30 FT [8] Manisa FK 2 - 2 Rizespor [3] +0 2-0

WC17W

18:00 FT [C-1] Colombia U17 Nữ 3 - 0 Tanzania U17 Nữ [D-2] 3-0

AFCC

18:00 FT [H-2] Kuala Lumpur FA 0 - 3 Al Seeb [A-1] +0 0-2

ANHU23

18:00 FT [1-14] Tottenham U21 1 - 1 Fulham U21 [1-6] +1/4 0-1

ANHU23

18:00 FT [1-4] Chelsea U21 3 - 0 Blackburn U21 [1-10] - 1 3/4 0-0

DUB

18:00 FT 2 [12] Jahn Regensburg 2 - 1 Sandhausen [18] 1 - 1/2 1-1

DUB

18:00 FT 1 [14] Ein.Braunschweig 0 - 0 Paderborn 07 [6] 3 +1/2 0-0

DUB

18:00 FT 2 [11] Nurnberg 0 - 0 Hannover 96 [5] - 1/2 0-0

DUC4DB

18:00 FT [4] C. Leipzig 4 - 2 Hertha Berlin II [13] - 1/4 1-1

DUC4DB

18:00 FT [15] SV Lichtenberg 0 - 2 Chemnitzer [3] +3/4 0-1

DUC4DB

18:00 FT [2] E.Cottbus 2 - 1 Viktoria Berlin [12] - 1 1/2 1-1

NGA

18:00 FT 2 [12] Nizhny Nov 0 - 2 Krasnodar [7] +1/4 0-1

LATA

18:00 FT [7] BFC Daugava 1 - 1 Spartaks Jurmala [8] +0 1-0

MDVA

18:00 FT [7] Dacia Buiucani 0 - 0 Zimbru [3] 0-0

FIN3

18:00 FT [B-1] SalPa Salo 1 - 1 Honka 2 [B-2] +0 0-1

FIN3

18:00 FT [C-3] JS Hercules 0 - 0 OLS Oulu [C-5] +0 0-0

FIN3

18:00 FT [A-2] Lahden Reipas 5 - 1 FC Kiffen [A-4] - 1 1-0

FIN3

18:00 FT [A-3] JIPPO 0 - 1 KaPa [A-1] +0 0-1

CZEU19

18:00 FT [4] Jihlava U19 0 - 4 Pardubice U19 [8] 0-3

TD3

18:00 FT [Norra-4] Gefle IF 1 - 0 Umea [Norra-11] - 1 1/4 0-0

TD3

18:00 FT [Sodra-16] Qviding 2 - 1 IFK Malmo [Sodra-13] - 1 1/4 2-0

TD3

18:00 FT [Norra-5] Forward 0 - 1 Motala AIF [Norra-3] +1/2 0-0

TD3

18:00 FT [Sodra-11] Lindome GIF 2 - 5 Lunds BK [Sodra-2] - 1/4 1-0

TD3

18:00 FT [Sodra-7] BK Olympic Malmo 3 - 3 Ljungskile SK [Sodra-6] - 1/4 2-1

TD3

18:00 FT [Sodra-9] Angelholms 3 - 2 Tvaakers IF [Sodra-10] +1/2 2-1

DENB

18:00 FT [1] Vejle 3 - 1 Hvidovre IF [2] - 1/2 0-1

THA

18:00 FT [15] Nong Bua Pitchaya 0 - 1 Lamphun Warrior [12] - 1/2 0-0

VNA

18:00 FT [3] Bình Định 3 - 0 Sài Gòn FC [13] - 3/4 1-0

VNA

18:00 FT [12] Nam Định 0 - 1 Thanh Hóa [7] +0 0-0

ANHA

18:30 FT 2 [18] Nottingham Forest 1 - 0 Liverpool [6] 1 +1 1/2 0-0

ANHB

18:30 FT 1 [23] Blackpool 4 - 2 Preston North End [9] 2 +0 1-1

SCOA

18:30 FT [5] Hearts 3 - 4 Celtic [1] +1 1/2 1-1

ESTA

18:30 FT [8] Tallinna Kalev 2 - 0 TJK Legion [9] 0-0

HUNA

18:30 FT [5] Zalaegerzseg 0 - 2 Budapest Honved [10] - 1/2 0-1

TNKA

18:30 FT [19] Umraniyespor 1 - 3 Fatih Karagumruk [15] +0 1-1

THA

18:30 FT [14] Khonkaen Utd 1 - 1 Buriram Utd [1] +1 1/2 0-1

EUW17VL

18:45 FT [1-1] Na Uy U17 Nữ 1 - 2 Séc U17 Nữ [1-2] 1-0

GHU16

19:00 FT [8] Ba Lan U16 0 - 3 Đức U16 [1] 0-2

ANHL1

19:00 FT [12] Lincoln 1 - 1 Sheffield Wed. [3] +3/4 0-1

ANHU23

19:00 FT [1-3] Man City U21 3 - 3 Crystal Palace U21 [1-5] 0-1

TBNA

19:00 FT 1 1 [8] Rayo Vallecano 5 - 1 Cadiz [19] 4 - 3/4 2-0

ITB

19:00 FT [19] Como 2 - 1 Benevento [15] +0 2-1

ITB

19:00 FT [9] Alto Adige 1 - 0 Parma [7] +1/4 1-0

ITB

19:00 FT [1] Frosinone 1 - 0 Bari [3] - 1/4 0-0

ITB

19:00 FT [17] SPAL 1907 5 - 0 Cosenza [16] - 1/2 2-0

ITB

19:00 FT [6] Brescia 1 - 1 Venezia [18] - 1/4 1-0

ITB

19:00 FT [2] Reggina 2 - 3 Perugia [20] - 1/2 0-1

DUC3

19:00 FT [6] Munchen 1860 3 - 1 Wehen [3] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [19] Meppen 0 - 2 B.Dortmund II [14] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [8] Waldhof Man. 1 - 2 Essen [13] - 1/4 1-2

DUC3

19:00 FT [1] Elversberg 4 - 1 Osnabruck [10] - 1/2 2-0

DUC3

19:00 FT [9] Dynamo Dresden 1 - 2 Saarbrucken [2] - 1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [11] Duisburg 1 - 1 Vik.Koln [7] - 1/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [10] Wer.Bremen II 3 - 0 Bremer SV [17] - 1 1-0

DUC4BA

19:00 FT [15] Buchbach 1 - 2 DJK Vilzing [11] - 1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [12] Greuther Furth II 0 - 2 Hankofen-Hailing [17] - 3/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT 1 [20] Heimstetten 2 - 4 VfB Eichstatt [19] +0 1-2

DUC4BA

19:00 FT [13] Schweinfurt 1 - 1 V. Aschaffenburg [3] - 1/2 0-1

DUC4BA

19:00 FT [7] TSV Aubstadt 0 - 3 Wurzburger [2] +3/4 0-2

DUC4BA

19:00 FT [14] TSV 1896 Rain 1 - 1 Unterhaching [1] +1 0-1

DUC4BA

19:00 FT [8] Wacker Burghausen 1 - 2 FC Pipinsried [18] - 3/4 0-2

DUC4N

19:00 FT [11] Astoria Walldorf 1 - 0 Stuttgart II [9] +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [15] Hessen Kassel 2 - 0 TSV Steinbach [2] +1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [14] SGV Freiberg 2 - 2 Wormatia Worms [16] - 1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [8] Barockstadt FL 1 - 1 Koblenz [18] - 3/4 1-1

DUC4N

19:00 FT [12] Aalen 3 - 1 Ein.Trier [17] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT 1 [10] FSV Frankfurt 1 - 2 Hoffenheim II [6] +0 1-2

DUC4T

19:00 FT [2] Wuppertaler 1 - 0 Oberhausen [7] - 1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [1] Preussen Munster 2 - 0 FC Duren [13] - 1 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [14] FC Bocholt 1 - 3 Lippstadt [6] - 1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [16] RW Ahlen 3 - 1 Kaan-Marienborn [5] +0 0-0

AZEA

19:00 FT [5] Gabala FC 1 - 1 Kapaz [9] - 1 1/4 1-0

BLRA

19:00 FT [10] Slavia Mozyr 1 - 1 Arsenal Dzyarzhynsk [14] - 1/4 0-1

LATA

19:00 FT 1 [10] METTA/LU Riga 0 - 2 Riga FC [2] +2 1/2 0-0

MNEA

19:00 FT [3] Decic Tuzi 1 - 1 OFK Petrovac [4] 0-1

CZEU19

19:00 FT [6] Zlin U19 4 - 2 C. Budejovice U19 [12] 1-0

UKRA

19:00 FT [5] PFK Aleksandriya 2 - 0 FC Lviv [16] - 1 1-0

THA

19:00 FT [16] Lampang 1 - 3 Police Tero FC [8] +0 0-1

INDA

19:00 FT [1] Mumbai 1 - 1 Jamshedpur [10] - 1/2 1-1

BULA

19:15 FT [16] Spartak Varna 0 - 0 Cherno More [7] +1 0-0

ITA3

19:30 FT [C-15] Foggia 3 - 1 Fidelis Andria [C-18] - 3/4 0-1

ITA3

19:30 FT [C-11] AZ Picerno 0 - 0 Viterbese Calcio [C-19] +0 0-0

ITA3

19:30 FT [C-20] Messina 4 - 1 Latina [C-8] +0 2-0

ITA3

19:30 FT [C-3] Pescara 2 - 0 Audace Cerignola [C-5] - 3/4 1-0

BIHA

19:30 FT [11] Leotar Trebinje 1 - 0 Siroki Brijeg [2] 0-0

BIHA

19:30 FT [12] Igman Konjic 0 - 0 Borac Banja Luka [3] 0-0

AUTB

19:30 FT [3] Horn 0 - 1 St.Polten [1] +0 0-0

AUTB

19:30 FT [10] Dornbirn 3 - 1 Sturm Graz II [11] +3/4 1-0

AUTB

19:30 FT [16] Kapfenberg 2 - 4 Blau Weiss Linz [2] +1 3/4 1-1

DENB

19:30 FT [9] Fremad Amager 1 - 0 Nykobing [12] - 1/2 1-0

OMAA

19:50 FT [7] Oman Club 2 - 1 Dhofar [4] 1-1

OMAA

19:55 FT [3] Bahla Club 1 - 2 Mussanah Club [10] 0-1

ANHU23

20:00 FT [1-11] Man Utd U21 3 - 2 Wolves U21 [1-9] 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-2] Liverpool U21 2 - 1 Everton U21 [1-7] 1-1

ITAA

20:00 FT 2 [12] Salernitana 1 - 0 Spezia [17] 4 - 1/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [13] Atlas Delmenhorst 0 - 1 Ein. Norderstedt [5] +0 0-0

PHB

20:00 FT [7] Amiens 0 - 1 Saint Etienne [19] - 1/4 0-0

ALBA

20:00 FT [8] Kukesi 0 - 1 Egnatia Rrogozhine [5] 0-0

ALBA

20:00 FT [6] Kastrioti Kruje 0 - 1 KF Laci [7] 0-1

POLA

20:00 FT [7] Stal Mielec 1 - 1 Wisla Plock [5] +1/4 1-0

POLB

20:00 FT 1 [18] Sandecja 1 - 1 Nieciecza [5] +1/4 0-0

CROA

20:00 FT [7] Lok. Zagreb 2 - 1 HNK Gorica [10] - 1/4 1-0

ICEA

20:00 FT [12] IA Akranes 3 - 2 Vestmannaeyjar [9] +1/2 0-1

ICEA

20:00 FT [10] Leiknir Rey. 1 - 7 Keflavik [6] +1/4 0-3

MLTA

20:00 FT [2] Hibernians Paola 2 - 1 Gudja United [6] - 1 1-1

MLTA

20:00 FT [1] Hamrun Spartans 2 - 1 Mosta [5] - 1 1-0

NORB

20:00 FT [10] Fredrikstad 1 - 3 Brann [1] +2 0-1

NORB

20:00 FT [4] KFUM Oslo 3 - 1 Stjordals Blink [16] - 2 2-1

NORB

20:00 FT [14] Skeid Fotball 4 - 0 Kongsvinger [6] +1/4 1-0

NORB

20:00 FT [9] Mjondalen 3 - 0 Grorud IL [15] - 1 1/4 1-0

NORB

20:00 FT [7] Sogndal 1 - 2 Start Kristiansand [3] +0 0-0

NORB

20:00 FT [8] Ranheim IL 3 - 2 Raufoss IL [12] - 3/4 1-0

NORB

20:00 FT [5] Sandnes Ulf 2 - 2 Stabaek [2] +1/2 2-1

NORB

20:00 FT [13] Asane Fotball 1 - 2 Bryne [11] +0 0-1

SVKA

20:00 FT [5] Ruzomberok 1 - 1 Dukla BB [7] - 3/4 0-0

SVKA

20:00 FT [8] Zemplin Michalovce 2 - 0 Trencin [9] +1/4 0-0

SVKA

20:00 FT [12] Liptovsky Mikulas 1 - 2 Zlate Moravce [10] - 1/4 0-0

SVKA

20:00 FT [6] MSK Zilina 1 - 2 Spartak Trnava [3] +1/2 0-1

CZEB

20:00 FT [5] MFk Karvina 5 - 0 Dukla Praha [13] - 1/4 3-0

TNKB

20:00 FT [11] Altay 1 - 1 Erzurumspor FK [15] +1/4 0-1

TDB

20:00 FT [3] Osters 2 - 2 Orgryte [13] - 3/4 2-1

TDB

20:00 FT [6] Landskrona 1 - 1 Eskilstuna City [8] - 1/4 1-0

TDB

20:00 FT [14] Ostersunds 2 - 0 Trelleborgs [4] +0 1-0

UAEA

20:00 FT [14] Dubba Al Fujairah 1 - 4 Baniyas [10] 1-1

UAEA

20:00 FT [11] Khorfakkan 0 - 1 Al Shabab (UAE) [2] +1/2 0-0

DUA

20:30 FT 1 7 [14] Augsburg 3 - 3 Leipzig [3] 1 +3/4 1-0

DUA

20:30 FT 3 [11] Hoffenheim 0 - 2 Bayern Munich [1] 2 +1 0-2

DUA

20:30 FT 1 [6] B.Dortmund 5 - 0 Stuttgart [16] - 1 3-0

DUA

20:30 FT 2 [2] Freiburg 2 - 0 Wer.Bremen [9] 2 - 1/2 0-0

DUA

20:30 FT 3 [12] B.Leverkusen 2 - 2 Wolfsburg [7] 1 - 3/4 1-1

NGA

20:30 FT 1 [13] Fakel 1 - 1 Rostov [3] +1/4 0-0

CZEB

20:30 FT [3] SK Lisen 2 - 3 SK Prostejov [7] - 3/4 0-1

WALA

20:30 FT [1] The New Saints 2 - 0 Pontypridd Town [11] - 2 1/2 2-0

WALA

20:30 FT [8] Newtown AFC 0 - 1 Cardiff Metropolitan [5] - 1/4 0-1

WALA

20:30 FT 1 [7] Haverfordwest 1 - 4 Bala Town [3] +1/2 1-0

WALA

20:30 FT 1 [4] Penybont 0 - 1 Connah's QN [2] +0 0-0

EU17VL

21:00 FT [4-1] Séc U17 5 - 0 Malta U17 [4-4] 1-0

EUW17VL

21:00 FT 1 [5-1] Đức U17 Nữ 2 - 1 Slovenia U17 Nữ [5-2] 0-0

EUW17VL

21:00 FT [5-3] Serbia U17 Nữ 3 - 1 T.N.Kỳ U17 Nữ [5-4] 2-1

EUW17VL

21:00 FT [7-2] B.D.Nha U17 Nữ 2 - 1 Scotland U17 Nữ [7-4] 0-0

ANHA

21:00 FT 3 [17] Everton 3 - 0 Crystal Palace [11] 4 +0 1-0

ANHA

21:00 FT 1 [2] Man City 3 - 1 Brighton [7] 3 - 1 3/4 2-0

ANHB

21:00 FT 1 [16] Rotherham Utd 2 - 4 Hull City [20] - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT 1 [3] Blackburn Rovers 2 - 1 Birmingham [14] 1 - 1/4 2-0

ANHB

21:00 FT 3 [15] Middlesbrough 0 - 0 Huddersfield [24] 1 - 3/4 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [7] Millwall 2 - 1 West Brom [21] 3 1 +0 1-1

ANHB

21:00 FT 1 [6] QPR 2 - 1 Wigan [22] 2 - 1/2 2-1

ANHB

21:00 FT 2 [13] Reading 2 - 0 Bristol City [18] 3 +0 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [2] Sheffield Utd 2 - 2 Norwich [5] 5 - 1/4 0-2

ANHB

21:00 FT 1 [17] Stoke City 0 - 2 Coventry [12] 1 - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [10] Sunderland 2 - 4 Burnley [1] 3 +1/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [13] Shrewsbury 0 - 1 Charlton Athletic [17] +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [19] Accrington 2 - 3 Bolton [5] +1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [15] Bristol Rovers 2 - 2 Plymouth Argyle [1] +1/4 0-2

ANHL1

21:00 FT [24] Morecambe 1 - 0 Barnsley [4] +3/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [22] Milton Keynes Dons 0 - 1 Wycombe [10] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [20] Cambridge Utd 0 - 1 Port Vale [9] +1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [21] Forest Green 0 - 1 Portsmouth [8] +1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [11] Exeter City 2 - 1 Fleetwood Town [18] - 1/2 1-1

ANHL1

21:00 FT [23] Burton Albion 1 - 0 Cheltenham [16] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT 1 [14] Oxford Utd 1 - 2 Peterborough Utd [6] - 1/4 0-2

ANHL2

21:00 FT [21] Rochdale 1 - 2 Wimbledon [10] - 1/2 0-1

ANHL2

21:00 FT [20] Harrogate Town 1 - 1 Tranmere Rovers [14] +1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [12] Swindon 2 - 1 Hartlepool [24] - 3/4 2-1

ANHL2

21:00 FT 1 [5] Carlisle 2 - 3 Leyton Orient [1] +0 1-2

ANHL2

21:00 FT [8] Salford City 0 - 2 Stockport [11] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [18] Newport 1 - 0 Colchester Utd [22] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [19] Crawley Town 3 - 2 Mansfield [7] +1/2 2-2

ANHL2

21:00 FT [15] Crewe Alexandra 1 - 1 Doncaster Rovers [13] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [17] Sutton Utd 1 - 1 Walsall [9] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [23] Gillingham 1 - 1 Barrow [4] +0 0-1

ANHL2

21:00 FT [16] Grimsby 0 - 0 Bradford City [6] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [2] Stevenage 2 - 3 Northampton [3] - 3/4 1-1

SCOA

21:00 FT [7] St. Mirren 2 - 1 Dundee Utd [12] - 1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [11] Kilmarnock 1 - 0 Ross County [10] - 1/2 1-0

SCOA

21:00 FT [9] Motherwell 1 - 2 Aberdeen [3] +0 0-1

SCOA

21:00 FT [2] Rangers 1 - 1 Livingston [4] - 1 3/4 0-1

SCOB

21:00 FT [5] Partick Thistle 0 - 4 Queen's Park [3] - 3/4 0-1

SCOB

21:00 FT 1 [2] Dundee 0 - 0 Greenock Morton [4] - 1/2 0-0

SCOB

21:00 FT [9] Arbroath 1 - 0 Hamilton [10] - 1/4 1-0

SCOB

21:00 FT [1] Ayr Utd 2 - 2 Cove Rangers [8] - 1 2-1

SCOB

21:00 FT [6] Inverness C.T. 1 - 1 Raith Rovers [7] - 1/4 1-1

SCO2

21:00 FT [9] Clyde 1 - 2 Queen of South [7] +1/2 0-1

SCO2

21:00 FT [2] Edinburgh City 3 - 1 Airdrieonians [6] +1/4 1-0

SCO2

21:00 FT [4] Montrose 2 - 0 Dunfermline [1] +0 0-0

SCO2

21:00 FT [10] Peterhead 0 - 2 Alloa Athletic [5] +3/4 0-0

SCO2

21:00 FT [3] Falkirk 2 - 3 Kelty Hearts [8] - 3/4 0-2

NIRA

21:00 FT [6] Coleraine 2 - 4 Cliftonville [4] +0 1-2

NIRA

21:00 FT [9] Glenavon 4 - 2 Carrick Rangers [8] - 1/2 2-1

NIRA

21:00 FT [10] Newry City 0 - 1 Glentoran [3] +1 3/4 0-1

NIRA

21:00 FT [2] Crusaders Belfast 4 - 0 Portadown FC [12] - 2 1/2 2-0

BIA

21:00 FT 1 [17] Kortrijk 0 - 2 Westerlo [6] +1/4 0-0

BIB

21:00 FT 1 [11] Genk II 1 - 2 Beerschot-Wilrijk [1] +3/4 0-1

ESTA

21:00 FT [1] Flora Tallinn 2 - 1 Kuressaare [5] 2-0

GEOA

21:00 FT [3] Dila Gori 2 - 3 Dinamo Tbilisi [1] 1-1

MDVA

21:00 FT [5] FC Balti 1 - 0 Dinamo-Auto [8] 0-0

MNEA

21:00 FT [10] Mornar Bar 0 - 1 Arsenal Tivat [5] 0-0

MNEA

21:00 FT [9] Iskra Danilo 1 - 2 Sutjeska [1] 0-2

FINA

21:00 FT [5] AC Oulu 0 - 0 VPS Vaasa [6] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

RMNA

21:00 FT [9] Voluntari 0 - 3 Chindia Targoviste [11] +0 0-1

CZEA

21:00 FT [16] Pardubice 1 - 3 Brno [11] +1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [4] Sigma Olomouc 2 - 1 Zlin [15] - 3/4 0-1

CZEA

21:00 FT [9] Slovan Liberec 2 - 0 Jablonec [14] - 1/4 1-0

TNKA

21:00 FT [7] Trabzonspor 1 - 0 Sivasspor [17] - 1 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-1] Sandvikens 5 - 1 Orebro Syrianska [Norra-6] - 1 1/2 4-1

TD3

21:00 FT [Sodra-12] Atvidabergs 0 - 3 GAIS [Sodra-5] +1 1/4 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-14] Oskarshamns AIK 1 - 1 Vanersborgs FK [Sodra-15] - 3/4 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-4] Torns IF 1 - 1 Oddevold [Sodra-3] +1 0-0

DENA

21:00 FT [3] Kobenhavn 1 - 1 Midtjylland [7] +0 1-0

JORA

21:00 FT [8] Al Salt 0 - 1 Al Aqaba SC [5] 0-0

INDA

21:00 FT [2] Hyderabad 1 - 0 Bengaluru [9] - 1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [16] HB Chelghoum Laid 1 - 2 MC Oran [9] - 1/4 0-1

TBNA

21:15 FT 2 [12] Valladolid 1 - 0 Real Sociedad [3] 3 +1/2 1-0

TBNB

21:15 FT [10] Villarreal B 1 - 0 Andorra FC [8] +0 0-0

ITB

21:15 FT [5] Ternana 1 - 2 Genoa [4] +1/2 1-0

WC17W

21:30 FT [D-1] Nhật Bản U17 Nữ 1 - 2 T.B.Nha U17 Nữ [C-2] 0-0

GHQG

21:30 FT [10] Arập Xêut 1 - 0 North Macedonia [113] 0-0

BDNA

21:30 FT [15] Famalicao 2 - 1 Pacos Ferreira [18] - 1/2 1-1

HLA

21:30 FT [1] Feyenoord 1 - 1 Fortuna Sittard [12] - 2 0-1

AZEA

21:30 FT [10] Sumqayit 0 - 2 Zire IK [4] +1/4 0-1

BULA

21:30 FT [5] Slavia Sofia 1 - 1 CSKA 1948 Sofia [3] +1/4 0-1

HUNA

21:30 FT [8] MOL Fehervar FC 1 - 1 Paksi [6] - 1/2 1-0

ISRA

21:30 FT [4] Hapoel Jerusalem 1 - 4 Hap. Beer Sheva [3] +1/4 1-3

EUW17VL

22:00 FT [1-3] Hungary U17 Nữ 0 - 0 Bosnia & Herz U17 Nữ [1-4] 0-0

ANHU23

22:00 FT [1-8] Brighton U21 3 - 2 West Ham U21 [1-13] 2-1

TBN3

22:00 FT [A1-4] Racing Ferrol 1 - 1 Cordoba [A1-1] - 1/4 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-9] Gimnastic T. 1 - 0 Numancia [A2-10] - 1/4 0-0

PHA

22:00 FT 1 2 [14] Montpellier 1 - 2 Lyon [8] 2 +1/2 0-1

BIHA

22:00 FT [1] Zrinjski 3 - 0 FK Sloga Doboj [9] 2-0

BIHA

22:00 FT [4] Zeljeznicar 2 - 0 Velez Mostar [6] 0-0

MNEA

22:00 FT [2] Buducnost 2 - 1 Rudar [8] 0-1

CYPA

22:00 FT [1] Pafos FC 3 - 0 Omonia Nicosia [5] - 1/2 1-0

AUTA

22:00 FT [12] Hartberg 1 - 5 WSG Swarovski Tirol [5] +0 1-2

AUTA

22:00 FT 1 [1] RB Salzburg 0 - 0 Sturm Graz [2] - 3/4 0-0

AUTA

22:00 FT [4] Rapid Wien 0 - 1 Austria Klagenfurt [7] - 3/4 0-1

CROA

22:10 FT [5] NK Varazdin 4 - 1 NK Osijek [3] +1/2 3-1

MLTA

22:15 FT [9] Valletta 0 - 0 Gzira Utd [4] +1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-1] Catanzaro 2 - 0 Juve Stabia [C-6] - 1 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-17] Taranto 2 - 0 Potenza SC [C-16] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [C-13] Virtus Francavilla 2 - 3 Avellino [C-9] - 1/4 1-2

ITA3

22:30 FT [C-4] Giugliano 1 - 1 Gelbison [C-12] - 1/2 0-1

POLA

22:30 FT [2] Legia Wars. 1 - 1 Pogon Szczecin [4] - 1/4 1-0

POLB

22:30 FT 1 [10] Wisla Krakow 3 - 3 Podbeskidzie [8] - 1/4 0-1

MLTA

22:30 FT [14] Pieta Hotspurs 1 - 2 Santa Lucia FC [13] +1/2 1-1

CHIB

22:30 FT [14] San.Morning 0 - 2 U.Concepcion [6] 0-1

ALBA

22:45 FT [1] KF Tirana 0 - 1 Erzeni Shijak [3] 0-1

ISRA

22:45 FT [12] Hapoel Haifa 0 - 1 Sektzia Nes Tziona [13] - 1/2 0-0

EUW17VL

22:59 FT [7-1] Hà Lan U17 Nữ 5 - 1 Thụy Điển U17 Nữ [7-3] 3-0

ITAA

22:59 FT 1 [2] AC Milan 4 - 1 Monza [14] 1 - 1 1/4 2-0

NGA

22:59 FT [14] Lok. Moscow 1 - 3 Din. Moscow [4] +0 1-1

GREA

22:59 FT [8] Atromitos 0 - 2 Volos NFC [5] - 1/4 0-1

NORA

22:59 FT [5] Odd Grenland 2 - 1 Valerenga [6] +1/4 1-0

NORA

22:59 FT [13] HamKam 1 - 1 Stromsgodset [12] - 1/2 1-1

TNKB

22:59 FT [19] Denizlispor 1 - 2 Altinordu SK [16] +1/4 0-1

TSA

22:59 FT [1] Young Boys 1 - 1 Sion [8] - 1 0-0

TSB

22:59 FT [8] Schaffhausen 0 - 2 Stade L. Ouchy [2] +1/4 0-1

TSB

22:59 FT [6] Bellinzona 1 - 2 Yverdon [3] +0 1-0

TD3

22:59 FT [Norra-13] Sylvia 0 - 2 Vasalunds [Norra-10] +1 1/4 0-1

UAEA

22:59 FT [12] Al Nasr (UAE) 1 - 3 Al Ain [8] +3/4 0-1

BIA

23:15 FT 1 [10] Sint Truiden 0 - 0 OH Leuven [7] - 1/4 0-0

BIA

23:15 FT 1 [13] KV Mechelen 2 - 1 Eupen [15] - 1/2 1-1

WALA

23:15 FT [10] Flint Town Utd 1 - 0 Airbus UK [12] - 1 0-0

ANHA

23:30 FT 1 [8] Chelsea 1 - 1 Man Utd [5] 4 - 1/4 0-0

TBNA

23:30 FT 3 [10] Valencia 1 - 2 Mallorca [11] 5 - 3/4 0-0

TBNB

23:30 FT [17] Mirandes 1 - 1 Huesca [9] - 1/4 0-0

TBNB

23:30 FT [3] Alaves 0 - 0 Sporting Gijon [11] - 1/4 0-0

DUA

23:30 FT 3 [8] M.gladbach 1 - 3 Ein.Frankfurt [4] 2 +0 0-3

ESTA

23:30 FT [6] Tammeka Tartu 1 - 0 Vaprus Parnu [10] 0-0

HUNA

23:30 FT [4] Puskas Akademia 2 - 4 Ferencvaros [1] +1/4 2-3

GREA

23:30 FT [7] Panetolikos 0 - 2 Olympiakos [3] +1 0-0

HLA

23:45 FT [10] RKC Waalwijk 1 - 4 Ajax [2] +1 1/2 1-1

BULA

23:45 FT [6] Levski Sofia 1 - 1 Lok. Plovdiv [4] - 3/4 1-0

ISRA

23:45 FT [6] Ashdod 0 - 2 Beitar Jerusalem [11] - 1/2 0-1

TBN3

00:00 FT [A1-7] Cultural Leonesa 2 - 0 Pontevedra [A1-18] - 1/4 1-0

TBN3

00:00 FT [A1-17] Rayo Majada. 4 - 1 Fuenlabrada [A1-13] +1/4 2-0

TBN3

00:00 FT [A2-14] Sabadell 2 - 1 CF Intercity [A2-18] - 1/4 2-1

TBN3

00:00 FT [A2-13] Real Union 0 - 1 Real Sociedad B [A2-4] +1/4 0-1

PHB

00:00 FT [20] Niort 2 - 1 Dijon [17] +1/4 0-0

PHB

00:00 FT [9] Pau FC 1 - 0 Nimes [16] - 1/4 1-0

PHB

00:00 FT [12] Paris FC 0 - 0 Stade Lavallois [10] - 1/2 0-0

PHB

00:00 FT [2] Bordeaux 1 - 0 Annecy FC [15] - 1 1-0

PHB

00:00 FT [5] Caen 2 - 0 Rodez [18] - 1 0-0

PHB

00:00 FT [4] Grenoble 1 - 0 Valenciennes [6] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [11] Guingamp 1 - 1 SC Bastia [14] - 1/2 0-0

PHB

00:00 FT [3] Sochaux 2 - 2 Quevilly [13] - 3/4 0-1

BDNA

00:00 FT [12] Estoril 0 - 2 Braga [3] +1 0-2

CZEA

00:00 FT [1] Vik.Plzen 3 - 1 Banik Ostrava [10] - 1 1/4 2-0

CYPA

00:00 FT [2] Apoel FC 1 - 0 AEK Larnaca [4] - 1/2 1-0

TNKA

00:00 FT [1] Fenerbahce 1 - 0 Istanbul BB [5] - 1/2 0-0

ARGA

00:00 FT [22] Union Santa Fe 1 - 4 C. Cordoba SdE [16] - 1/2 1-2

ISRA

00:15 FT [14] HIK Shmona 2 - 3 Maccabi Haifa [1] +1 1/4 1-1

SRBA

00:30 FT [3] Backa Topola 1 - 1 Cukaricki Belgrade [4] - 1/2 1-0

JORA

00:30 FT [2] Wehdat Amman 1 - 0 Ramtha [9] - 1 1-0

HLB

01:00 FT [16] Dordrecht 90 0 - 3 NAC Breda [15] +1/4 0-1

HLB

01:00 FT [3] MVV Maastricht 3 - 1 Den Bosch [13] - 1/4 2-0

POLA

01:00 FT [1] Rakow Czestochowa 1 - 0 Korona Kielce [17] - 1 3/4 0-0

POLB

01:00 FT [6] Arka Gdynia 2 - 1 Chojniczanka [15] - 1 1/4 1-1

BIB

01:00 FT [4] Anderlecht II 0 - 2 Dender [9] - 1/4 0-1

CHIB

01:00 FT [12] Iquique 3 - 0 U. San Felipe [4] 1-0

ECUA

01:00 FT [15] Macara 0 - 5 LDU Quito [4] +1/2 0-2

SLOA

01:15 FT 2 [2] Maribor 0 - 3 Domzale [6] - 1/2 0-1

PERA

01:15 FT 1 [14] Dep. Municipal 2 - 1 Uni.San Martin [19] - 1/4 1-0

DUB

01:30 FT [16] A.Bielefeld 2 - 0 St. Pauli [15] +1/4 0-0

TSA

01:30 FT [6] Luzern 3 - 1 Lugano [4] - 1/2 0-0

ITAA

01:45 FT 4 [10] Fiorentina 3 - 4 Inter Milan [5] 3 +1/4 1-2

BIA

01:45 FT 1 [2] Union Saint-Gilloise 2 - 2 Club Brugge [4] +0 1-2

RMNA

01:45 FT [13] FC U Craiova 1948 1 - 1 Hermannstadt [8] - 1/4 0-0

TBNA

02:00 FT 1 [2] Real Madrid 3 - 1 Sevilla [18] 4 - 1 1/4 1-0

TBNB

02:00 FT [22] Ibiza-Eivissa 1 - 2 Levante [5] +1/4 1-1

PHA

02:00 FT 3 [4] Marseille 0 - 1 Lens [2] 3 - 1/4 0-0

HLA

02:00 FT [13] Vitesse Arnhem 2 - 1 Emmen [16] - 3/4 2-0

COLA

02:00 FT [1] Santa Fe 1 - 0 Deportivo Cali [18] - 3/4 1-0

BDNA

02:30 FT [4] Sporting Lisbon 3 - 1 Casa Pia AC [5] - 1 1/4 0-1

BDNB

02:30 FT 1 [16] Belenenses 0 - 2 Benfica B [3] +1/4 0-0

ARGA

02:30 FT [12] Defensa YJ 3 - 1 Atletico Tucuman [5] +0 1-0

ARGA

02:30 FT [18] Estudiantes LP 2 - 0 Godoy Cruz [15] - 1/2 1-0

ARGA

02:30 FT [6] San Lorenzo 3 - 0 Aldosivi [28] - 1 3/4 2-0

BRAA

02:30 FT [14] Bragantino/SP 4 - 2 Athletico/PR [7] - 1/4 3-0

BRB

02:30 FT [9] Londrina/PR 2 - 1 SC Recife/PE [7] +1/4 0-1

BRB

02:30 FT [3] Bahia/BA 1 - 1 Vila Nova/GO [13] - 3/4 0-0

BRB

02:30 FT [6] Ituano/SP 1 - 0 Sampaio Correa/MA [5] - 1/2 0-0

BRB

02:30 FT [4] Vasco DG/RJ 2 - 1 Criciuma/SC [8] - 1/2 0-1

URUA

02:30 FT [10] Defensor SC 2 - 3 CA Rentistas [11] - 1 1/4 1-0

ARGB

02:50 FT [4] Gim.Mendoza 1 - 0 Ind.Rivadavia [9] - 1/4 1-0

ICEA

03:00 FT 1 [4] Valur Rey. 2 - 5 Breidablik [1] +3/4 2-2

PARA

03:00 FT 1 [6] Sportivo Ameliano 3 - 2 Resistencia SC [11] - 3/4 0-1

CHIA

03:30 FT [2] Nublense 2 - 0 Huachipato [12] - 3/4 1-0

ECUA

03:30 FT [5] Emelec 3 - 1 Tecnico Uni. [7] - 1 1-0

COLA

04:05 FT [7] America Cali 4 - 0 Deportivo Pasto [6] - 1 1-0

BRAA

05:00 FT [10] America/MG 1 - 2 Flamengo/RJ [5] +0 1-2

BRAA

05:00 FT 1 [12] Santos/SP 0 - 1 Corinthians/SP [4] - 1/4 0-0

URUA

05:00 FT [14] Cerro Largo 0 - 2 CA Penarol [5] +3/4 0-1

VENA

05:00 FT [2] Metropolitano 0 - 2 Monagas [3] +3/4 0-1

VENA

05:00 FT [1] Zamora Barinas 1 - 4 Carabobo [4] - 1/4 0-1

ARGA

05:30 FT [8] Argentinos Jun. 2 - 0 Velez Sarsfield [26] - 1/2 1-0

PARA

05:30 FT 1 [1] Olimpia Asuncion 2 - 1 General Caballero [7] - 1 0-1

CHIA

06:00 FT [13] Univ. de Chile 1 - 1 Everton CD [9] +0 1-0

ECUA

06:00 FT 1 [11] Cumbaya FC 1 - 1 Barcelona SC [8] - 1/2 0-0

COLA

06:10 FT [14] Deportes Tolima 1 - 0 Millonarios [4] +0 0-0

USB

06:30 FT [A-3] Tampa Bay Rowdies 3 - 1 Miami FC [A-6] - 3/4 0-0

BRAA

07:00 FT [1] Palmeiras/SP 3 - 0 Avai/SC [19] - 2 1-0

USB

07:00 FT [A-2] Memphis 901 3 - 1 Detroit City FC [A-7] - 3/4 0-0

ARGB

07:10 FT 1 [3] San Martin Tucuman 0 - 3 Def.Belgrano [12] - 3/4 0-1

USB

07:30 FT [B-3] Colorado Springs 3 - 0 Rio Grande Valley [B-6] +0 0-0

MEXA

08:06 FT [1] Club America 1 - 1 Toluca [6] - 1 3/4 1-1

COLA

08:15 FT [3] Inde.Medellin 0 - 0 Jag de Cordoba [16] - 1 0-0

USB

09:00 FT [B-4] Sacramento 2 - 0 New Mexico United [B-5] - 1/2 0-0

CRCA

09:30 FT [A-1] Herediano 0 - 1 Dep. Saprissa [B-1] +0 0-1

IDNA

16:00 Hoãn [3] Madura United FC - Bali United Pusam [2] -

UKRA

17:00 Hoãn [13] FC Mynai - Shakhtar Donetsk [2] -

FIN3

18:00 Hoãn [B-6] Ilves II - Klubi 04 Helsinki [B-8] -

IDNA

18:15 Hoãn [5] Borneo FC - PSS Sleman [14] -

DUC4B

18:30 Hoãn [8] Weiche Flensburg - Lubeck [1] +1/4 -

IDNA

20:30 Hoãn [12] PSIS Semarang - Persija Jakarta [4] -

OMAA

22:00 Hoãn [5] Sohar Club (OMA) - Al Seeb [9] -

BLVA

03:00 Hoãn [3] Bolivar - Real Santa Cruz [14] - 2 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 22/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 22/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 22/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 22/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10