KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 23/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 FT [6] Sydney FC 2 - 2 Adelaide Utd [3] 1 - 1/2 0-1

NHAT3

11:00 FT [5] FC Imabari 1 - 2 Matsumoto Yama. [4] +0 1-0

NHAT3

11:00 FT [10] Vanraure Hachinohe 2 - 1 Kataller Toyama [6] +1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [11] Fukushima Utd 1 - 1 Kagoshima [3] +0 1-1

NHAT3

11:00 FT [1] Iwaki FC 2 - 1 Ehime FC [7] - 1 1-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Nara Club 1 - 1 Suzuka Point Getters [8] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [5] Maruyasu Okazaki 3 - 0 Kochi United SC [11] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Reinmeer Aomori 0 - 1 FC Osaka [1] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [6] Tokyo Musashino 4 - 2 Verspah Oita [9] 2-1

NHATJFL

11:00 FT [15] Criacao Shinjuku 2 - 1 Veertien Mie [7] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [10] Honda Lock 0 - 1 Honda FC [3] 0-0

HQB

11:00 FT [3] Anyang 0 - 0 Gyeongnam [5] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 1 - 3 JEF United Chiba [10] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [1] Alb. Niigata (JPN) 2 - 1 Machida Zelvia [15] - 3/4 1-1

NHATB

12:00 FT [19] Omiya Ardija 3 - 3 V-Varen Nagasaki [11] - 1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [18] Ventforet Kofu 2 - 0 Grulla Morioka [22] - 1 0-0

NHATB

12:00 FT [6] Montedio Yama. 3 - 0 Tokushima Vortis [8] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [13] Mito Hollyhock 2 - 1 Thespa Kusatsu [20] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [9] Tokyo Verdy 2 - 0 Okayama [3] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [4] Roas. Kumamoto 3 - 4 Yokohama FC [2] - 1/2 1-1

NHATB

12:00 FT [12] Blaublitz Akita 0 - 0 Vegalta Sendai [7] +1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [14] Zweigen Kan. 0 - 0 Tochigi SC [17] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [21] Ryukyu 1 - 0 Oita Trinita [5] +1/2 1-0

NHAT3

12:00 FT [8] Nagano Parceiro 2 - 1 Yokohama SCC [16] - 1 1-0

NHAT3

12:00 FT [13] Giravanz Kita. 2 - 3 Gainare Tottori [12] +0 2-1

NHAT3

12:00 FT [17] Kamatamare San. 2 - 2 Sagamihara [18] +0 1-1

AUSA

13:00 FT [5] Central Coast 1 - 2 Perth Glory [12] 1-1

HQA

13:00 FT [3] Pohang Steelers 1 - 0 Gangwon [6] - 3/4 0-0

HQA

13:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 2 - 1 Incheon Utd [4] - 1/4 1-0

HQA

13:00 FT [1] Ulsan Hyundai 1 - 2 Jeju Utd [5] - 3/4 1-0

HQ3

13:00 FT [13] Cheongju FC 1 - 3 Pocheon Citizen [9] 0-1

NGB

14:00 FT [5] SKA-Khabarovsk 6 - 0 Veles Moscow [13] - 1 2-0

HQ3

14:00 FT [5] Siheung Citizen 1 - 2 Changwon City [1] +1/4 1-2

HKGSS

14:00 FT [6] Resources Capital 1 - 3 Eastern AA [1] 0-2

KAZA

15:00 FT [7] Shakhter Kar. 0 - 2 Kairat Almaty [4] - 1/4 0-1

HQ3

15:00 FT [3] Gyeongju KHNP 1 - 0 Dangjin Citizen [16] - 1 1/4 0-0

CZEB

15:30 FT [15] Sparta Praha B 0 - 1 Fotbal Trinec [14] - 1/4 0-1

AUTB

15:30 FT [4] Grazer AK 1 - 0 First Vienna [6] - 1/4 0-0

EU17VL

16:00 FT [7-4] Thụy Điển U17 3 - 3 Wales U17 [7-1] 2-1

KAZA

16:00 FT [14] Akzhayik Oral 2 - 2 FK Kyzylzhar [10] +0 2-1

TBN3

17:00 FT [A2-16] Atl. Baleares 3 - 1 Eldense [A2-2] - 1/4 2-0

TBN3

17:00 FT [A1-8] S.S. Reyes 1 - 1 Salamanca [A1-11] - 1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [A2-6] Osasuna B 3 - 1 CD Calahorra [A2-20] - 1/2 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-10] Algeciras 2 - 0 Talavera [A1-19] - 1 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-12] Badajoz 0 - 2 Linense [A1-15] - 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A2-9] Alcoyano 0 - 1 UD Logrones [A2-15] - 1/4 0-1

TBN3

17:00 FT [A2-1] Castellon 1 - 0 Amorebieta [A2-5] - 1 1/4 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-20] Ceuta 1 - 2 Alcorcon [A1-3] +1/4 1-0

BDNB

17:00 FT 1 [17] Trofense 0 - 3 Porto B [9] +1/4 0-1

BLRA

17:00 FT [12] Belshina Bobruisk 2 - 2 FK Minsk [6] +1/4 2-0

KAZA

17:00 FT [8] FK Maktaaral 2 - 1 Tobol Kostanay [3] +1/4 2-0

LATA

17:00 FT 1 [5] FK Auda 1 - 2 FK Liepaja [4] +1/4 0-1

LITA

17:00 FT [9] Dziugas FC 0 - 0 FK Panevezys [4] +1 0-0

UKRA

17:00 FT [3] Dinamo Kiev 1 - 1 Vorskla [7] - 1 1-1

UKRA

17:00 FT [10] Veres Rivne 0 - 1 Zorya [4] +1/4 0-0

UKRA

17:00 FT 1 [11] Metalist Kharkiv 0 - 1 SK Dnipro-1 [1] +1 0-0

NHAT3

17:00 FT [14] FC Gifu 2 - 1 Azul Claro Numazu [15] - 1/2 0-0

HKGSS

17:00 FT [3] Hồng Kông U23 0 - 2 HK Ranger [2] 0-1

VNA

17:00 FT [8] BCM Bình Dương 2 - 2 HL Hà Tĩnh [11] - 1/2 2-2

VNA

17:00 FT [2] Hải Phòng 3 - 2 Hà Nội FC [1] +1/2 3-1

HLA

17:15 FT [14] SBV Excelsior 2 - 1 AZ Alkmaar [4] +1 1/2 2-0

ITAA

17:30 FT 3 [8] Udinese 1 - 2 Torino [9] 4 - 1/2 1-1

POLA

17:30 FT [9] Warta Poznan 0 - 0 Gornik Zabrze [12] - 1/4 0-0

GEOA

17:30 FT [4] Samgurali Tskh. 2 - 1 Sioni Bolnisi [9] 0-1

RMNA

17:30 FT [16] Mioveni 0 - 0 Botosani [12] - 1/4 0-0

TNKB

17:30 FT [6] Bodrumspor SK 1 - 1 Bandirmaspor [9] - 3/4 1-1

TD3

17:30 FT [Norra-7] Pitea IF 1 - 1 Sollentuna FK [Norra-8] +0 1-0

AUTB

17:30 FT [9] Admira 1 - 1 Floridsdorfer AC [5] +1/4 0-1

THA

17:30 FT 1 [9] Sukhothai 1 - 3 Port FC [7] +1/2 1-1

POLB

17:40 FT [11] GKS Tychy 2 - 3 Puszcza Nie. [2] - 1/4 1-2

EU17VL

18:00 FT [10-2] Ireland U17 2 - 2 Belarus U17 [10-3] 1-1

EU17VL

18:00 FT [7-3] Croatia U17 1 - 0 Albania U17 [7-2] 0-0

ANHB

18:00 FT 3 [8] Swansea City 2 - 0 Cardiff City [19] 3 1 - 1/4 1-0

ANHB

18:00 FT 3 [4] Watford 4 - 0 Luton Town [11] 4 1 - 1/4 2-0

DUC3

18:00 FT [16] Oldenburg 1897 0 - 3 Ingolstadt [4] +1/4 0-2

DUC4DB

18:00 FT 1 [18] Ger.Halberstadt 0 - 0 Greifswalder FC [11] +1 1/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [16] Luckenwalde 1 - 1 CZ Jena [8] +1/2 0-1

PHA

18:00 FT 2 [20] Angers 1 - 2 Rennes [3] 2 +1 0-1

NGA

18:00 FT [8] FK Orenburg 2 - 2 CSKA Moscow [5] +1/4 1-2

BIHA

18:00 FT [10] Sloboda Tuzla 0 - 0 FK Tuzla City [8] 0-0

LATA

18:00 FT [9] Supernova Riga 0 - 4 Rigas Futbola Skola [3] +2 3/4 0-2

MDVA

18:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 1 - 0 Milsami [6] 0-0

TDB

18:00 FT [9] Vasteras 4 - 1 Dalkurd FF [16] - 3/4 1-0

DENB

18:00 FT 1 [3] Naestved BK 2 - 3 Helsingor [5] +1/4 1-1

THA

18:00 FT [3] Ratchaburi 1 - 1 Chonburi [2] +0 0-0

THA

18:00 FT [10] Muang Thong Utd 5 - 0 Prachuap FC [13] - 1/2 3-0

DUB

18:30 FT 1 [3] Heidenheim 3 - 1 Greuther Furth [10] 2 - 1/4 2-0

DUB

18:30 FT 1 [2] Hamburger 2 - 3 Magdeburg [17] 2 - 1 0-1

DUB

18:30 FT 1 [13] Karlsruher 0 - 2 Fort.Dusseldorf [7] - 1/4 0-2

DUC4DB

18:30 FT [14] Meuselwitz 0 - 2 Berlin AK 07 [5] +1 1/4 0-0

BIA

18:30 FT [3] Antwerpen 1 - 3 Genk [1] +0 1-2

ESTA

18:30 FT 1 [7] Trans Narva 0 - 0 Nomme Kalju [4] 0-0

TNKA

18:30 FT [13] Kasimpasa 0 - 1 Kayserispor [6] - 1/4 0-1

TBNA

19:00 FT 2 [16] Espanyol 2 - 2 Elche [20] 3 - 3/4 1-1

TBNB

19:00 FT [18] Racing Santander 1 - 1 SD Ponferradina [20] - 3/4 1-0

DUC3

19:00 FT [12] Verl 3 - 2 Erzgebirge Aue [18] +0 2-1

DUC4B

19:00 FT [18] St. Pauli II 2 - 3 Kickers Emden [19] - 1 3/4 0-2

DUC4B

19:00 FT 1 [11] Teutonia Ottensen 2 - 4 SSV Jeddeloh [4] - 3/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [9] Phonix Lubeck 3 - 2 VfV 06 Hildesheim [16] - 3/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [10] Fortuna Koln 1 - 4 Fort.Dusseldorf II [12] - 1 1/4 0-2

DUC4T

19:00 FT [3] M.gladbach II 2 - 1 SV Straelen [18] - 1 1-1

DUC4T

19:00 FT [17] Wattenscheid 2 - 1 Schalke 04 II [9] +1 1/2 2-0

NGB

19:00 FT [12] Akron Togliatti 0 - 0 Rubin Kazan [3] +1/2 0-0

AZEA

19:00 FT 1 [8] Səbail FK 0 - 0 Samaxı FK [7] - 1/2 0-0

BLRA

19:00 FT [4] Dinamo Minsk 0 - 0 Dinamo Brest [13] - 1 1/2 0-0

KAZA

19:00 FT [1] Astana 5 - 1 Atyrau [11] - 2 3-0

LATA

19:00 FT [6] Tukums/Salaspils 1 - 1 Valmiera / BSS [1] +2 1-0

LITA

19:00 FT [2] Kauno Zalgiris 1 - 0 Siauliai [7] - 3/4 1-0

LITA

19:00 FT [6] Suduva 1 - 0 FK Jonava [10] 0-0

SRBA

19:00 FT [8] FK Radnicki 1923 3 - 0 FK Kolubara [9] - 1/2 1-0

TD3

19:00 FT [Norra-15] Team Thoren 1 - 1 Haninge/Brand. [Norra-12] 0-0

UKRA

19:00 FT [12] Rukh Vynnyky 1 - 1 Metalist 1925 Kharkiv [8] - 1/4 1-0

DENA

19:00 FT [6] Randers 0 - 2 Nordsjaelland [1] +0 0-1

DENB

19:00 FT [4] Vendsyssel FF 1 - 0 HB Koge [7] - 1/4 1-0

DENB

19:00 FT [10] Fredericia 0 - 0 Hobro I.K. [11] - 1/2 0-0

THA

19:00 FT [4] Bangkok Utd 2 - 0 BG Pathum United [5] - 1/2 0-0

TSA

19:15 FT [5] Basel 3 - 1 Winterthur [9] - 1 2-0

TSB

19:15 FT [9] Vaduz 0 - 0 Wil 1900 [1] - 1/4 0-0

TSB

19:15 FT [5] Aarau 3 - 3 Neuchatel Xamax [10] - 1/2 1-0

VNA

19:15 FT [9] TP.HCM 2 - 2 SL Nghệ An [5] - 3/4 1-0

ITA3

19:30 FT [B-6] Virtus Entella 3 - 2 Ancona [B-8] - 1/2 0-2

ITA3

19:30 FT [A-6] AC Renate 0 - 0 Albinoleffe [A-13] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [A-8] Pro Vercelli 1 - 2 Pro Sesto [A-5] - 1/2 0-1

ITA3

19:30 FT 1 [A-7] Aurora Pro Patria 1 - 0 Virtus Verona [A-16] - 1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [A-4] Pordenone 0 - 1 Feralpisalo [A-1] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT 1 [A-10] Juventus U23 1 - 0 Triestina [A-20] +0 0-0

ITA3

19:30 FT [B-15] Pesaro 0 - 0 Alessandria [B-17] - 1/2 0-0

ITA3

19:30 FT [A-12] ArzignanoChiampo 0 - 2 Lecco [A-3] +1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-18] AC Trento 2 - 2 Piacenza [A-19] - 1/4 1-1

ITA3

19:30 FT [A-14] Sangiuliano City 0 - 1 Vicenza [A-2] +1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [B-14] Recanatese 2 - 1 Siena [B-9] +1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [A-11] Padova 1 - 2 Novara [A-9] - 1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [B-2] Gubbio 3 - 0 Imolese Calcio [B-16] - 1 0-0

ITA3

19:30 FT [A-17] Mantova 2 - 1 Pergolettese [A-15] +0 0-1

HLA

19:30 FT [17] Cambuur 0 - 1 Twente [5] +3/4 0-0

HLA

19:30 FT [15] Groningen 4 - 2 PSV Eindhoven [3] +1 3/4 3-1

HLA

19:30 FT [9] NEC Nijmegen 3 - 3 Go Ahead Eagles [11] - 1/2 1-2

BIHA

19:30 FT 1 [7] NK Posusje 0 - 1 Sarajevo [5] 0-0

AUTA

19:30 FT [8] Aust Lustenau 0 - 0 SV Ried [11] +0 0-0

AUTA

19:30 FT [9] Wolfsberger AC 2 - 3 SCR Altach [10] - 3/4 2-2

EU17VL

20:00 FT [5-3] Áo U17 0 - 1 Montenegro U17 [5-1] 0-1

EU17VL

20:00 FT [5-2] Ba Lan U17 6 - 1 Andorra U17 [5-4] 3-0

ANHA

20:00 FT 1 [12] Aston Villa 4 - 0 Brentford [10] - 1/2 3-0

ANHA

20:00 FT 1 [15] Leeds Utd 2 - 3 Fulham [9] 1 - 1/2 1-1

ANHA

20:00 FT 2 [19] Southampton 1 - 1 Arsenal [1] 1 +1 1/4 0-1

ANHA

20:00 FT 2 [20] Wolves 0 - 4 Leicester City [13] 1 - 1/4 0-2

ANHU23

20:00 FT [2-6] Newcastle U21 3 - 2 Southampton U21 [2-2] 1-2

ANHU23

20:00 FT [2-10] Stoke City U21 2 - 3 Sunderland U21 [2-9] 1-1

ITAA

20:00 FT 5 [11] Bologna 2 - 0 Lecce [16] 2 - 1/4 2-0

DUC4B

20:00 FT [6] Drochtersen/Assel 3 - 3 Holstein Kiel II [12] - 3/4 2-2

PHA

20:00 FT 4 [10] Clermont 1 - 3 Stade Brestois [16] 1 - 1/4 0-1

PHA

20:00 FT 4 [11] Stade Reims 2 - 1 Auxerre [17] - 1/2 1-1

PHA

20:00 FT 1 2 [12] Toulouse 2 - 2 Strasbourg [19] 1 - 1/4 1-0

PHA

20:00 FT 2 [13] Troyes 2 - 2 Lorient [5] +0 1-0

BDNB

20:00 FT [14] UD Oliveirense 0 - 0 Nacional Madeira [13] - 1/2 0-0

BDNB

20:00 FT [11] Penafiel 0 - 1 Feirense [7] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT [9] Shinnik Yaroslavl 1 - 0 Kamaz [7] - 1/4 0-0

NGB

20:00 FT 1 [18] Krasnodar B 0 - 3 Alania Vla [2] +3/4 0-1

NGB

20:00 FT [11] Dyn. Makhachkala 2 - 1 Kuban [14] - 1/4 1-0

ARMA

20:00 FT [1] Urartu 3 - 1 FC Noah [10] - 1 1/4 1-0

POLA

20:00 FT [11] Slask Wroclaw 2 - 2 Jagiellonia [13] - 1/4 1-1

POLB

20:00 FT [14] Resovia 0 - 3 LKS Lodz [1] +0 0-0

CROA

20:00 FT [6] Istra 1961 0 - 0 Sibenik [9] - 1/4 0-0

GREA

20:00 FT [14] Ionikos 2 - 2 Pas Giannina [12] - 1/2 2-0

LUXA

20:00 FT [15] Etzella Ettelbruc 1 - 2 Wiltz [10] 0-0

LUXA

20:00 FT [4] Racing Union 2 - 1 Hostert [13] 2-0

LUXA

20:00 FT [9] UNA Strassen 0 - 1 Progres Niedercorn [3] 0-0

LUXA

20:00 FT [5] UT Petange 0 - 0 Jeunesse Esch [6] 0-0

LUXA

20:00 FT [8] Differdange 2 - 2 Kaerjeng 97 [11] 0-1

LUXA

20:00 FT [16] Fola Esch 4 - 1 Victoria Rosport [14] 3-0

MLTA

20:00 FT [7] Floriana 0 - 0 Balzan [8] - 1/2 0-0

SLOA

20:00 FT [10] Tabor Sezana 0 - 4 Mura [5] +1/4 0-4

CZEA

20:00 FT 1 [13] C. Budejovice 0 - 3 Hradec Kralove [5] +1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [17] Malatyaspor 0 - 1 Goztepe [13] +1/4 0-1

TDA

20:00 FT [6] Elfsborg 2 - 1 Hammarby [3] +1/2 1-0

TDA

20:00 FT [15] Helsingborg 1 - 2 Degerfors IF [13] +1/4 0-1

TDB

20:00 FT [5] Skovde 1 - 1 Utsiktens BK [11] - 1/4 1-1

UAEA

20:00 FT [6] Al Jazira 0 - 1 Ajman [5] - 1 1/4 0-0

EGYA

20:00 FT 1 [4] Pyramids FC 0 - 0 Al Masry [9] - 3/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-12] Torres 1 - 1 US Olbia [B-18] - 1/2 0-0

DUA

20:30 FT 1 [17] Bochum 2 - 1 Union Berlin [5] 3 +1/2 1-0

NGA

20:30 FT [2] Spartak Moscow 5 - 0 Khimki [15] - 1 1/2 2-0

CZEB

20:30 FT [9] Taborsko 1 - 1 Varnsdorf [4] +0 1-0

BULA

20:45 FT [13] Botev Vratsa 0 - 4 Cska Sofia [1] +1 0-2

TBN3

21:00 FT [A2-19] Athletic Bilbao B 0 - 3 Murcia [A2-4] +0 0-1

TBN3

21:00 FT [A1-6] Linares Deportivo 1 - 2 Celta Vigo II [A1-14] +0 0-1

NGB

21:00 FT [6] Arsenal-Tula 3 - 2 Volgar Astrakhan [8] - 3/4 2-1

BLRA

21:00 FT 1 [15] Vitebsk 0 - 1 FK Slutsk [11] - 1/4 0-0

BIA

21:00 FT [5] Gent 2 - 1 RFC Seraing [18] - 1 1/2 1-1

BIB

21:00 FT 1 [3] RWD Molenbeek 3 - 1 Beveren [2] - 1/2 1-0

GEOA

21:00 FT [7] FC Telavi 1 - 0 Gagra Tbilisi [8] 1-0

ICEA

21:00 FT [8] Fram Rey. 3 - 0 Hafnarfjordur [11] +3/4 2-0

LUXA

21:00 FT [7] Mondorf-les. 0 - 7 Dudelange [1] 0-4

LUXA

21:00 FT [12] Mondercange 1 - 2 Swift Hesperange [2] 0-1

MDVA

21:00 FT [2] Petrocub 1 - 0 Sheriff Tiraspol [1] 1-0

CZEA

21:00 FT [6] Mlada Boleslav 4 - 3 Bohemians 1905 [7] - 1/4 1-1

CZEA

21:00 FT [8] Slovacko 2 - 1 Teplice [12] - 1 1/4 0-1

CYPA

21:00 FT [9] Karmiotissa Pol. 1 - 0 Akritas [14] - 3/4 1-0

TNKA

21:00 FT [3] Adana Demirspor 1 - 1 Konyaspor [4] - 1/4 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-1] Falkenbergs 2 - 0 Trollhattan [Sodra-8] - 3/4 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-2] Karlstad BK 2 - 0 Stockholm Intl [Norra-14] +1/4 0-0

DENA

21:00 FT [9] AC Horsens 3 - 2 Silkeborg IF [4] +1/2 1-1

INDA

21:00 FT [4] Odisha 2 - 1 Kerala Blasters [5] +0 0-1

TBNA

21:15 FT 2 [6] Real Betis 1 - 2 Atletico Madrid [5] 3 +1/4 0-0

TBNB

21:15 FT [19] Lugo 2 - 0 Burgos CF [2] - 1/4 1-0

ITB

21:15 FT [12] Pisa 4 - 2 Modena [10] - 1/4 1-1

ITB

21:15 FT [15] Palermo 0 - 0 Cittadella [13] - 1/4 0-0

ESTA

21:15 FT [2] Levadia T. 1 - 2 Paide Linname. [3] 0-0

BDNA

21:30 FT 1 [13] Vizela 0 - 1 Santa Clara [14] - 1/2 0-0

BDNA

21:30 FT [17] Maritimo 1 - 1 Arouca [9] - 1/4 1-1

BDNB

21:30 FT [1] Moreirense 3 - 2 SC Farense [2] - 1/4 1-1

BDNB

21:30 FT [12] CD Mafra 2 - 2 CD Estrela [4] - 1/2 1-1

AZEA

21:30 FT 1 [3] Neftchi Baku 2 - 3 Sabah FK [2] +0 0-2

TSA

21:30 FT [3] St. Gallen 1 - 1 Servette [2] - 1/2 0-1

TSA

21:30 FT 1 [10] Zurich 1 - 4 Grasshoppers [7] - 1/2 0-2

HLA

21:45 FT [7] Utrecht 3 - 1 Sparta Rotterdam [6] - 1/2 1-0

LITA

21:55 FT [1] Zalgiris 2 - 1 Hegelmann Litauen [3] - 3/4 1-1

TBN3

22:00 FT [A2-11] SD Logrones 4 - 0 Barcelona B [A2-8] - 1/4 3-0

NGB

22:00 FT [1] Baltika 2 - 2 Volga Ulyanovsk [17] - 1 1/4 1-1

NGB

22:00 FT [15] Rodina Moscow 0 - 2 Neftekhimik Nizh [10] - 1/4 0-1

NORA

22:00 FT [16] FK Jerv 2 - 2 Viking [11] +3/4 0-0

NORA

22:00 FT [9] Aalesund 1 - 0 Sandefjord [14] - 3/4 0-0

NORA

22:00 FT [2] Bodo Glimt 5 - 0 Kristiansund [15] - 2 1/4 2-0

NORA

22:00 FT [8] Sarpsborg 1 - 1 Tromso [7] - 1/2 0-0

NORA

22:00 FT [10] Haugesund 0 - 1 Lillestrom [4] +1/4 0-1

SRBA

22:00 FT 2 [13] Radnicki Nis 1 - 2 Crvena Zvezda [1] +1 3/4 0-0

AUTA

22:00 FT [3] Lask 2 - 2 Austria Wien [6] - 1/2 0-0

ARGA

22:00 FT [24] Banfield 0 - 0 Sarmiento Junin [21] +0 0-0

CHIB

22:00 FT [1] CD Magallanes 2 - 0 Rangers Talca [7] 1-0

CHIB

22:00 FT [17] CCDA Fernandez Vial 2 - 3 Cobreloa [2] 1-0

EGYA

22:00 FT [15] Ceramica Cleopatra 0 - 2 Zamalek SC [3] +1/4 0-1

PHA

22:05 FT 3 [9] Nice 1 - 1 Nantes [15] 4 2 - 1/2 0-0

CROA

22:10 FT [4] Slaven Belupo 2 - 1 HNK Rijeka [8] +1/4 1-0

RMNA

22:15 FT 1 [15] UTA Arad 1 - 2 Universitatea Craiova [5] +1/4 1-1

URUA

22:15 FT [12] Plaza Colonia 1 - 3 Sportivo Cerrito [15] - 3/4 0-2

ANHA

22:30 FT 4 [4] Tottenham 1 - 2 Newcastle [3] 2 - 1/4 0-2

ITA3

22:30 FT 1 [C-14] Turris Neapolis 2 - 4 Crotone [C-2] +1/2 1-2

ITA3

22:30 FT [B-20] San Donato 1 - 2 Pontedera [B-5] +1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [B-3] Cesena 2 - 1 Fiorenzuola [B-4] - 3/4 1-1

ITA3

22:30 FT [B-11] Luchese 1 - 0 Montevarchi [B-19] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [B-10] Rimini 2 - 2 US Fermana [B-13] - 1/4 1-1

DUA

22:30 FT 5 [15] Hertha Berlin 2 - 1 Schalke 04 [18] 1 - 3/4 0-0

POLA

22:30 FT [8] Cracovia Krakow 0 - 0 Lech Poznan [6] +1/4 0-0

MLTA

22:30 FT 1 [10] Marsaxlok 1 - 0 Birkirkara [3] +1/2 0-0

SVKA

22:30 FT [2] Dunajska Stred 2 - 1 Zelez. Podbrezova [4] - 3/4 0-0

SLOA

22:30 FT [8] Gorica 0 - 0 O.Ljubljana [1] +3/4 0-0

TDA

22:30 FT 1 [1] Hacken 2 - 1 Malmo [7] - 3/4 1-0

EU17VL

22:59 FT [10-1] Na Uy U17 7 - 0 Armenia U17 [10-4] 5-0

EUW17VL

22:59 FT [11-2] Latvia U17 Nữ 4 - 0 Azerbaijan U17 Nữ [11-3] 2-0

TBN3

22:59 FT [A1-16] San Fernando 1 - 2 Merida [A1-9] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-2] Real Madrid B 1 - 0 Deportivo [A1-5] +1/4 1-0

ITAA

22:59 FT 1 4 [6] Atalanta 0 - 2 Lazio [4] 2 - 1/2 0-1

NGA

22:59 FT [6] Akhmat Groznyi 1 - 0 Torpedo Moscow [16] - 1 1/4 1-0

POLB

22:59 FT 1 [12] Zaglebie Sosno 2 - 2 Gornik Leczna [13] - 1/2 1-1

BLRA

22:59 FT [7] Torpedo Zhodino 0 - 1 Shakhter Soligo. [1] +1/2 0-1

ISRA

22:59 FT [10] Maccabi Bnei Raina 2 - 0 Bnei Sakhnin [7] +1/4 1-0

CYPA

22:59 FT [3] Aris Limassol 2 - 1 EN Paralimni [12] - 1 1/2 2-1

TNKB

22:59 FT [2] Samsunspor 2 - 2 Boluspor [7] - 1/2 1-1

DENA

22:59 FT [8] Aarhus AGF 2 - 2 Brondby [10] +1/4 1-0

UAEA

22:59 FT [3] Al Wasl 2 - 2 Ittihad Kalba [7] - 3/4 1-0

PERA

22:59 FT [17] Carlos A. Mannucci 0 - 2 UTC Cajamarca [7] - 1/4 0-0

BULA

23:15 FT [2] Ludogorets 1 - 0 Botev Plovdiv [10] - 1 1/4 0-0

TBNA

23:30 FT 2 [13] Girona 1 - 1 Osasuna [7] 3 - 1/4 1-1

TBNA

23:30 FT 1 4 [9] Villarreal 2 - 1 Almeria [14] 1 - 1 1/4 0-1

TBNB

23:30 FT [11] Leganes 2 - 1 Tenerife [15] +0 1-0

TBNB

23:30 FT [4] Eibar 1 - 1 Albacete [12] - 1/2 1-1

GREA

23:30 FT [1] Panathinaikos 1 - 0 Aris Salonica [6] - 3/4 0-0

GREA

23:30 FT [4] PAOK 2 - 2 Asteras Tripolis [9] - 1 1/4 0-1

GHQG

23:40 FT [122] Qatar 2 - 0 Guatemala [57] - 1 1/4 2-0

BDNA

00:00 FT [8] Chaves 3 - 1 Gil Vicente [16] +0 0-1

BDNB

00:00 FT [5] Vilafranquense 1 - 3 Academico Viseu [6] +0 1-2

ICEA

00:00 FT 1 [7] Stjarnan 0 - 3 KA Akureyri [3] +1/4 0-1

NORA

00:00 FT [1] Molde 2 - 1 Rosenborg [3] - 1/2 1-0

SRBA

00:00 FT [6] FK Novi Pazar 0 - 0 FK Vozdovac [7] - 3/4 0-0

SRBA

00:00 FT [2] FK Partizan 3 - 3 Javor Ivanjica [14] - 2 1/2 2-1

CZEA

00:00 FT [2] Slavia Praha 4 - 0 Sparta Praha [3] - 3/4 4-0

TNKA

00:00 FT 2 [2] Galatasaray 2 - 2 Alanyaspor [9] - 1 1/2 2-0

USAA

00:00 FT [Dong-2] CF Montreal 1 - 3 New York City [Dong-3] - 1/4 0-2

EGYA

00:00 FT [1] Ahly Cairo 1 - 0 Aswan FC [12] - 2 1-0

ARGA

00:30 FT [13] Talleres Cordoba 2 - 1 Gimnasia LP [9] +1/4 1-0

TBN3

01:00 FT 1 [A2-14] Cornella 0 - 0 La Nucia [A2-12] - 1/4 0-0

HLA

01:00 FT [18] Volendam 1 - 3 Heerenveen [8] +1/2 1-1

BIB

01:00 FT [5] Lierse 3 - 1 Lommel [6] +0 3-1

ISRA

01:00 FT [5] Hapoel Hadera 0 - 0 Hapoel Tel Aviv [9] +1/2 0-0

RMNA

01:00 FT [14] Universitaea Cluj 1 - 2 CFR Cluj [2] +1/2 0-1

CHIA

01:00 FT [16] Antofagasta 2 - 0 U. Espanola [11] - 1/2 1-0

CHIA

01:00 FT [8] Palestino 5 - 0 La Serena [15] - 1 1/4 2-0

CHIA

01:00 FT [14] Coquimbo Unido 0 - 2 Colo Colo [1] +3/4 0-1

PERA

01:15 FT [9] Alianza Atletico 0 - 2 Sporting Cristal [2] +1/2 0-0

ITAA

01:45 FT 3 [7] Roma 0 - 1 Napoli [1] 4 +1/4 0-0

PHA

01:45 FT 1 [7] Lille 4 - 3 Monaco [6] 2 +0 2-2

TBNA

02:00 FT 2 [1] Barcelona 4 - 0 Athletic Bilbao [4] 2 - 1 1/4 3-0

TBNB

02:00 FT [1] Las Palmas 1 - 0 Cartagena [6] - 1/2 0-0

BIA

02:00 FT [14] Oostende 2 - 1 Zulte-Waregem [16] - 1/4 1-0

BRAA

02:00 FT [3] Fluminense/RJ 2 - 2 Botafogo/RJ [11] - 1/2 0-1

BRAA

02:00 FT [20] Juventude/RS 1 - 2 Sao Paulo/SP [9] +1/2 1-1

BRB

02:00 FT 1 [20] Nautico/PE 0 - 3 Gremio/RS [2] +1 1/4 0-1

COLA

02:00 FT 1 [19] Patriotas 3 - 4 Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 2-1

URUA

02:00 FT [7] CA Fenix 0 - 3 Liverpool P. (URU) [1] +1/4 0-3

BDNA

02:30 FT [6] Vitoria Guimaraes 3 - 2 Boavista [11] - 1/4 1-1

ARGA

03:00 FT [10] Patronato Parana 3 - 2 CA Huracan [4] +1 1-0

ARGA

03:00 FT [1] Boca Juniors 2 - 2 Independiente [14] - 1 1/4 1-1

ARGA

03:00 FT [2] Racing Club 1 - 2 River Plate [3] - 1/2 0-0

PARA

03:00 FT [9] Guarani CA 1 - 2 Cerro Porteno [2] +3/4 1-1

PERA

03:00 FT [12] AD Tarma 2 - 1 Academia Cantolao [15] - 1 1/2 2-0

COLB

03:30 FT [3] Dep.Quindio 1 - 0 Tigres(COL) [5] - 3/4 1-0

ECUA

03:30 FT [2] Independiente JT 1 - 0 9 de Octubre [16] - 2 0-0

BRAA

04:00 FT [16] Cuiaba/MT 1 - 2 Goias/GO [13] - 3/4 0-2

BRAA

04:00 FT [18] Atletico/GO 1 - 0 Ceara/CE [17] - 1/4 1-0

BRAA

04:00 FT [15] Coritiba/PR 1 - 1 Internacional/RS [2] +1/2 1-0

COLB

04:00 FT [14] Atletico Huila 1 - 1 Real Santander [12] - 1/4 1-0

USW

04:00 FT [2] Portland Tho. Nữ 2 - 1 San Diego Wave Nữ [3] 1-1

COLA

04:05 FT 1 [5] Pereira 1 - 1 Atl. Nacional [9] +0 0-1

CHIA

05:00 FT [10] U. La Calera 4 - 0 Univ. Catolica(CHL) [6] +1/4 3-0

USB

05:00 FT [A-4] Birmingham Legion 1 - 1 Pittsburgh R. [A-5] - 1/2 0-0

PARA

05:30 FT [4] Libertad 0 - 1 Nacional(PAR) [3] - 1/2 0-0

URUA

05:30 FT [2] Nacional(URU) 2 - 0 Danubio [6] - 1 2-0

ECUA

06:00 FT [1] SD Aucas 3 - 0 Gualaceo SC [13] - 1 1/2 0-0

ECUA

06:00 FT [10] Delfin SC 2 - 1 Catolica Quito [3] +1/4 1-1

ECUA

06:00 FT [12] Guayaquil City 1 - 1 Orense SC [9] +1/2 0-0

PERA

06:00 FT [11] Cienciano 6 - 2 Carlos Stein [18] - 2 1/2 2-1

COLA

06:10 FT 1 [8] Junior Barranquilla 2 - 1 Cortulua [20] - 1 1/4 2-1

ARGB

06:35 FT [6] Estudiantes Rio Cuarto 0 - 1 Estudiantes BsAs [7] - 1/4 0-1

USW

06:37 FT [1] OL Reign Nữ 0 - 2 Kansas City Nữ [5] 0-1

USAA

07:15 FT [Tay-2] Austin FC 2 - 1 Dallas [Tay-3] - 1/4 2-0

MEXA

08:06 FT [2] Monterrey 0 - 1 Pachuca [4] - 1/2 0-0

COLA

08:15 FT [10] Once Caldas 1 - 1 Alianza Petrolera [17] - 3/4 0-1

USB

09:05 FT 3 [B-2] San Diego Loyal 0 - 3 Oakland Roots [B-7] - 3/4 0-1

IDNA

16:00 Hoãn [10] Persebaya Surabaya - Persik Kediri [18] -

IDNA

20:30 Hoãn [15] Dewa United - Persib Bandung [8] -

BIA

23:30 Hoãn [8] Standard Liege - Anderlecht [11] +1/4 -

BLVA

02:00 Hoãn [13] Royal Pari - Aurora [7] - 3/4 -

BLVA

02:00 Hoãn [9] CA Palmaflor - The Strongest [1] -

BLVA

04:15 Hoãn [8] Inde. Petrolero - CD Guabira [6] - 1/2 -

BLVA

06:30 Hoãn [10] Blooming - Always Ready [2] +0 -

Kết quả bóng đá ngày 23/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 23/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 23/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 23/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10