KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/10/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 24/10/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:00 FT [4] Chengdu Rongcheng 1 - 1 Zhejiang Professional [3] +0 1-0

TQA

14:00 FT [6] Henan Songshan 3 - 0 Cangzhou Mighty Lions [13] - 1/2 2-0

TQA

14:30 FT [12] Changchun Yatai 0 - 1 Beijing Guoan [7] +3/4 0-1

KAZA

16:00 FT [12] FK Taraz 1 - 1 Caspiy Aktau [9] - 1/4 0-1

VNB

16:00 FT [1] CA Nhân Dân 2 - 1 Phố Hiến [4] - 3/4 0-0

VNB

16:00 FT [8] Cần Thơ 2 - 4 Quảng Nam [3] 0-2

VNB

16:00 FT [12] Phù Đổng 0 - 4 Bình Phước [10] +1/4 0-1

VNB

16:00 FT [9] Phú Thọ 2 - 2 Bà Rịa Vũng Tàu [5] +1 2-1

VNB

16:00 FT [6] ĐT Long An 2 - 2 Khánh Hòa [2] +3/4 0-2

VNB

16:00 FT [7] Thừa Thiên Huế 1 - 3 Đăk Lăk [11] +1 1/4 0-1

TQA

16:30 FT [5] Shanghai Port 7 - 0 Meizhou Hakka [10] - 1 3-0

UKRA

17:00 FT [9] Kryvbas 2 - 1 Inhulets Petrove [14] - 1/4 -

EUW17VL

18:00 FT [3-2] Phần Lan U17 Nữ 2 - 3 Ireland U17 Nữ [3-3] 1-3

KAZA

18:00 FT [6] FK Aksu 2 - 2 Ordabasy [5] +0 2-2

EU17VL

18:30 FT [2-3] Azerbaijan U17 2 - 5 Ukraina U17 [2-1] 0-2

EU17VL

18:30 FT [2-2] Bosnia & Herz U17 2 - 0 Liechtenstein U17 [2-4] 2-0

TQA

18:30 FT [2] Shandong Taishan 3 - 0 Guangzhou FC [16] - 2 2-0

NGB

19:00 FT [4] Yenisey 3 - 1 Ufa [16] - 1/2 3-1

TQA

19:00 FT [14] Shenzhen FC 2 - 1 Hebei CFFC [18] - 2 2-1

TQA

19:00 FT [8] Tianjin Tigers 3 - 1 Wuhan Yangtze [15] - 1 1-0

EUW17VL

19:30 FT [9-4] Moldova U17 Nữ 0 - 2 North Macedonia U17 Nữ [9-1] 0-0

EUW17VL

19:30 FT 2 [9-3] Albania U17 Nữ 0 - 6 Kosovo U17 Nữ [9-2] 0-3

BLRA

19:30 FT [8] Gomel 3 - 1 Isloch [5] +1/4 1-1

EUW17VL

20:00 FT [3-1] Áo U17 Nữ 3 - 0 Bắc Ireland U17 Nữ [3-4] 0-0

KAZA

20:00 FT 1 [2] Aktobe 3 - 2 Turan (KAZ) [13] - 1 1/2 2-1

SLOA

20:00 FT [7] NK Bravo 2 - 0 CM Celje [3] +1/4 -

UKRA

20:00 FT [6] Kolos Kovalivka 1 - 1 Chernomorets [15] - 1/2 0-1

EGYA

20:00 FT [2] Ghazl Al Mahalla 2 - 1 Ismaily SC [16] +1/4 1-0

UZBA

20:30 FT [11] Surkhon Termiz 2 - 0 Qyzylqum [5] - 1/4 0-0

UZBA

20:30 FT [1] Pakhtakor 2 - 0 Lok. Tashkent [12] - 1 1/2 2-0

KSB

20:45 FT [16] Al Ain (KSA) 1 - 2 Hajer [7] 1-0

ARMA

21:00 FT [9] BKMA Yerevan 0 - 1 Lernayin Artsakh [6] +0 0-0

SRBA

21:00 FT [15] Novi Sad 2 - 1 Radnik Surdulica [16] - 1/2 0-1

NGA

21:30 FT [10] Ural S.r. 2 - 1 Krylya Sovetov [11] +0 1-0

BLRA

21:30 FT [16] Dnepr Mogilev 0 - 2 Energetik-BGU [2] +1 3/4 0-0

BULA

21:30 FT [14] Pirin Blagoevgrad 1 - 4 Septemvri Sofia [12] - 1/4 0-1

KSB

21:40 FT 1 [15] Sahel (KSA) 0 - 2 Al Oruba (KSA) [10] - 1/4 0-0

GREA

22:00 FT [13] Levadiakos 0 - 2 AEK Athens [2] +1 1/2 0-0

EGYA

22:00 FT 1 [4] Ittihad Alexandria 2 - 0 Dakhleya [18] - 1/4 1-0

RMNA

22:15 FT [6] Petrolul Ploiesti 2 - 0 Arges Pitesti [10] - 1/4 1-0

SLOA

22:30 FT [9] NK Radomlje 2 - 2 Koper [5] +1/4 1-1

GHU16

22:59 FT [8] Ba Lan U16 4 - 0 Đức U16 [1] -

POLA

22:59 FT [16] Piast Gliwice 1 - 2 Radomiak Radom [10] +0 1-1

POLB

22:59 FT [17] Skra Czestochowa 1 - 2 Chrobry Glogow [4] +1/4 0-2

HUNA

22:59 FT [9] Mezokovesdi SE 1 - 0 Ujpest [12] +0 0-0

ISRB

22:59 FT [2] Hapoel Acre 1 - 0 Bnei Yehuda [13] +0 1-0

ISRB

22:59 FT [15] AS Ashdod 1 - 2 Hapoel Kfar Saba [5] +1/4 0-0

ISRB

22:59 FT [1] Maccabi P.Tikva 1 - 1 Maccabi K.Jaffa [3] - 3/4 1-1

SRBA

22:59 FT [11] Spartak Subotica 1 - 1 Mladost Lucani [12] - 1/2 0-0

CYPA

22:59 FT [10] AEL Limassol 1 - 0 Nea Salamina [8] - 1/2 0-0

ITAA

23:30 FT 3 [18] Cremonese 0 - 1 Sampdoria [19] 4 - 1/4 0-0

PH3

23:30 FT 1 [14] Orleans 0 - 0 Red Star 93 [3] +0 0-0

PH3

23:30 FT [2] Versailles 2 - 2 SO Cholet [8] - 3/4 1-1

BLRA

23:30 FT [3] Bate Borisov 2 - 1 Neman Grodno [9] - 1 1-0

KSB

23:50 FT 1 [5] Jeddah Club 2 - 0 Al Riyadh [8] 1-0

DUC3

00:00 FT [15] Hallescher 3 - 0 SpVgg Bayreuth [20] - 1/2 2-0

BDNB

00:00 FT 1 [8] Leixoes 1 - 1 Tondela [10] - 1/4 0-0

NGA

00:00 FT [1] Zenit 7 - 0 FK Sochi [9] - 1 3/4 4-0

BULA

00:00 FT [15] Hebar Pazardzhik 1 - 1 Beroe [11] +1/4 1-1

GREA

00:00 FT [10] OFI Creta 0 - 0 Lamia FC [11] - 1/4 0-0

TNKA

00:00 FT [14] Hatayspor 2 - 1 Besiktas [8] +3/4 0-1

TNKA

00:00 FT [12] Giresunspor 1 - 1 Ankaragucu [16] - 1/4 0-0

TNKB

00:00 FT [12] Adanaspor 2 - 1 Genclerbirligi [18] - 1/4 1-1

TDA

00:00 FT [2] Djurgardens 4 - 0 GIF Sundsvall [16] - 2 1/2 2-0

TDA

00:00 FT [9] Mjallby AIF 4 - 1 Varbergs BoIS [14] - 1/4 1-0

TDA

00:00 FT [11] Sirius 0 - 0 Kalmar [4] +1/4 0-0

TDA

00:00 FT [10] Varnamo 1 - 1 Norrkoping [12] +1/4 0-1

TDB

00:00 FT [12] Jonkopings 2 - 1 Norrby [15] - 1/4 1-1

TD3

00:00 FT [Norra-9] Taby IS 1 - 1 Hammarby Talang [Norra-16] +0 1-0

DENA

00:00 FT [11] Aalborg BK 1 - 3 Viborg [2] +1/4 1-1

EGYA

00:00 FT [3] Future FC 0 - 0 Arab Contractors [7] - 1/2 0-0

TDA

00:10 FT [8] Goteborg 1 - 0 AIK Solna [5] +1/4 0-0

ISRA

00:30 FT [2] Maccabi TA 3 - 0 Maccabi Netanya [8] - 1 1/2 2-0

ANHU23

01:00 FT [1-12] Leicester City U21 1 - 2 Arsenal U21 [1-1] 0-1

HLB

01:00 FT [10] Ajax U21 1 - 1 VVV Venlo [6] - 1 1-1

HLB

01:00 FT [12] PSV Eindhoven U21 6 - 0 Helmond Sport [19] - 3/4 2-0

HLB

01:00 FT [7] AZ Alkmaar U21 0 - 0 Telstar [14] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [20] Utrecht U21 0 - 1 Zwolle [2] +3/4 0-0

RMNA

01:00 FT [7] Sepsi OSK 0 - 1 Steaua Bucuresti [4] - 1/4 0-0

SRBA

01:00 FT 1 [10] FK Napredak 0 - 2 FK Vojvodina [5] +0 0-1

HUNA

01:15 FT [7] Debreceni 2 - 3 Kisvarda FC [2] +1/4 1-1

ITB

01:30 FT 1 [9] Ascoli 2 - 1 Cagliari [10] +0 1-0

ITA3

01:30 FT [B-7] Carrarese 1 - 1 Reggiana [B-1] +1/4 0-0

ITA3

01:30 FT [C-10] Monterosi FC 2 - 2 SS Monopoli [C-7] +0 1-1

POLA

01:30 FT [15] Zaglebie Lubin 0 - 3 Lechia GD [14] - 1/4 0-1

POLB

01:30 FT 1 [7] Katowice 0 - 0 Stal Rzeszow [9] +0 0-0

ARGA

01:30 FT [17] Barracas Central 1 - 1 Newells Old Boys [11] +0 1-0

ITAA

01:45 FT 1 [15] Sassuolo 2 - 1 Verona [20] 3 - 1/4 1-1

PHB

01:45 FT [1] Le Havre 2 - 0 Metz [8] - 1/2 1-0

IREA

01:45 FT [7] Shelbourne 1 - 1 UC Dublin [9] - 1 1/4 1-0

IREA

01:45 FT [5] Sligo Rovers 0 - 0 Derry City [2] +3/4 0-0

ANHA

02:00 FT [16] West Ham Utd 2 - 0 Bournemouth [14] 2 - 3/4 1-0

TBNA

02:00 FT 1 [17] Celta Vigo 1 - 1 Getafe [15] 1 - 3/4 0-1

TBNB

02:00 FT [13] Real Oviedo 1 - 0 Malaga [21] - 1/2 1-0

BDNA

02:15 FT [10] Rio Ave 1 - 0 Portimonense [7] - 1/4 1-0

ICEA

02:15 FT [2] Vikingur Rey. 2 - 2 KR Reykjavik [5] - 3/4 0-1

URUA

02:15 FT 2 [4] Boston River 2 - 2 Wanderers [9] - 1/2 0-1

URUA

02:15 FT 1 [16] Albion FC (URU) 1 - 3 Dep. Maldonado [3] +1/2 1-1

ARGA

02:30 FT [20] Rosario Central 1 - 1 Colon [25] - 1/4 0-1

PERA

03:00 FT [10] Binacional 3 - 0 Cesar Vallejo [6] - 1 1/4 1-0

PERA

03:00 FT [3] Atletico Grau 2 - 1 Melgar [5] +1/4 0-1

CHIB

04:00 FT 1 [11] Deportes Santa Cruz 2 - 1 Melipilla [16] +1/4 0-0

CHIB

04:00 FT [15] San Luis Qui. 2 - 1 Deportes Recoleta [13] +1/4 0-0

CHIB

04:00 FT [10] Temuco 4 - 1 Barnechea [8] - 1/4 1-1

BRAA

06:00 FT [8] Fortaleza/CE 0 - 0 Atl. Mineiro/MG [6] - 1/4 0-0

ARGA

06:30 FT [7] Tigre 1 - 4 Arsenal Sarandi [23] - 1 0-3

CHIA

06:30 FT [5] Audax Italiano 1 - 1 Curico Unido [3] - 1/4 1-0

COLB

07:40 FT [6] Boyaca Chico 0 - 0 Fortaleza [2] +0 0-0

PERA

08:00 FT [4] Universitario 2 - 0 Sport Huancayo [8] - 3/4 2-0

ARMA

18:00 Hoãn [5] Van Yerevan - Pyunik [3] -

BLVA

02:00 Hoãn [16] Univ de Vinto - Univ. De Sucre [15] -

BLVA

05:30 Hoãn [12] Real Tomayapo - Oriente Petrolero [5] -

BLVA

07:30 Hoãn [11] Jorge Wilstermann - Nacional Potosi [4] -

Kết quả bóng đá ngày 24/10/2022

Kết quả bóng đá ngày 24/10/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 24/10/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 24/10/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10