KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/06/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 29/06/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 FT [9] Shanghai Port 1 - 1 Sh. Shenhua [4] - 1/4 0-1

TQB

15:00 FT [12] Zibo Cuju 0 - 0 Guangxi Pingguo [15] 0-0

TQB

15:00 FT [1] Nantong Zhiyun 0 - 0 Qingdao Y.Island [8] 0-0

GHCLB

15:30 FT [20] Sigma Olomouc 2 - 3 MFK Vyskov [293] 1-1

GHCLB

16:00 FT [134] Teplice 2 - 3 Varnsdorf [183] 1-1

TQA

16:00 FT [7] Meizhou Hakka 4 - 1 Cangzhou Mighty Lions [15] - 1/2 2-0

TQA

16:30 FT [10] Shenzhen FC 2 - 3 Tianjin Tigers [8] - 1/4 2-1

GHCLB

17:00 FT [89] Holstein Kiel 2 - 2 Karabakh Agdam [408] 0-2

GHU17

17:00 FT [40] Lithuania U17 3 - 3 Estonia U17 [18] 2-1

NHATA

17:00 FT [16] Gamba Osaka 2 - 0 Sanf Hiroshima [6] +1 2-0

HQFA

17:00 FT [22] Daegu 3 - 2 Pohang Steelers [2] 3-1

HQFA

17:00 FT [6] Busan Transp. 0 - 3 FC Seoul [7] 0-1

HQFA

17:00 FT [14] Jeonbuk H.Motor 3 - 0 Suwon Bluewings [8] 2-0

HQFA

17:00 FT [12] Ulsan Hyundai 1 - 1 Bucheon 1995 [1] 0-1

AUSSL

18:00 FT [10] Adelaide Olympic 3 - 1 Adelaide Utd U21 [5] - 3/4 1-1

TQA

18:30 FT [13] Changchun Yatai 1 - 1 Zhejiang Professional [6] - 1/4 0-1

SINA

18:45 FT [1] Lion City Sailors 5 - 1 Young Lions [8] 3-0

MASL

20:00 FT [5] Terengganu 0 - 0 Negeri Sembilan [3] 0-0

GHCLB

20:30 FT [161] Club Brugge 1 - 1 Lierse [429] 0-1

GHW

20:30 FT [183] Ba Lan Nữ 1 - 3 Iceland Nữ [17] 1-0

GEOA

20:30 FT [7] Torpedo Kut. 4 - 1 Dila Gori [4] 1-0

GHCLB

21:00 FT [57] Spartak Moscow 3 - 2 Baltika [344] 3-0

GHCLB

21:00 FT [79] Dynamo Dresden 0 - 1 Heidenheim [175] 0-1

GEOA

21:00 FT [9] Gagra Tbilisi 3 - 3 Saburtalo [5] 1-1

KAZA

21:00 FT [3] Ordabasy 3 - 0 FK Aksu [10] - 1/2 2-0

UZBA

21:00 FT [12] Surkhon Termiz 1 - 1 Neftchi [13] 0-1

GHU17

21:30 FT [3] Phần Lan U17 0 - 1 Latvia U17 [9] 0-1

ESTA

21:30 FT [7] Tammeka Tartu 1 - 0 Trans Narva [6] 0-0

GHCLB

22:00 FT [6] Banik Ostrava 1 - 1 Zlin [78] 0-0

GHCLB

22:00 FT [447] Farul Constanta 0 - 0 Mioveni [176] 0-0

GHCLB

22:00 FT [52] Pardubice 2 - 1 Pribram [819] 0-0

GHCLB

22:00 FT [257] Cukaricki Belgrade 1 - 0 Slask Wroclaw [42] 1-0

GHCLB

22:00 FT [18] Fenerbahce 4 - 2 Shamal [999] 1-0

GHCLB

22:00 FT [90] Rapid Wien 5 - 2 SV Lafnitz [990] 2-0

BLRA

22:00 FT [1] Bate Borisov 4 - 0 FK Slutsk [11] 2-0

ESTA

22:00 FT [1] Flora Tallinn 6 - 1 Vaprus Parnu [10] 2-1

FINC

22:00 FT [6] Inter Turku 0 - 0 Helsinki [8] 0-0

TDU21

22:00 FT [AS-3] Halmstads U21 1 - 0 Trelleborgs U21 [AS-7] 0-0

UZBA

22:00 FT [5] Pakhtakor 2 - 3 Bunyodkor [10] 1-0

GHCLB

22:30 FT [692] Stade L. Ouchy 1 - 2 Servette [162] 0-1

GHCLB

22:30 FT [662] St.Polten 3 - 2 Rapid Bucuresti [372] 2-2

GHCLB

22:30 FT [269] Hamburger 2 - 2 Hajduk Split [395] 1-1

FINC

22:30 FT [4] Haka 2 - 2 KuPS [3] 1-1

FIN3

22:30 FT [B-12] Espoo 0 - 2 SalPa Salo [B-3] +1/2 0-0

FIN3

22:30 FT [B-11] VJS 1 - 0 Hameenlinna [B-2] +0 1-0

GHCLB

22:59 FT [793] Zulte-Waregem 1 - 1 Charleroi [792] 0-1

GHCLB

22:59 FT [224] Slavia Praha 1 - 1 Olympiakos [370] 1-1

GHCLB

22:59 FT [997] Viktoria Berlin 1 - 3 Union Berlin [9] 0-2

GHCLB

22:59 FT [296] Wolfsberger AC 1 - 3 Hansa Rostock [313] 1-1

GHCLB

22:59 FT [393] Monaco 1 - 1 St. Gallen [145] 1-0

GHW

22:59 FT [49] Đan Mạch Nữ 1 - 2 Na Uy Nữ [47] 1-1

NORC

22:59 FT [7] Lillestrom 1 - 0 Aalesund [19] 1-0

NORC

22:59 FT [39] Gjovik-Lyn 0 - 7 Stabaek [9] 0-3

NORC

22:59 FT [29] Moss FK 0 - 3 Start Kristiansand [5] 0-1

NORC

22:59 FT [13] Kjelsas 3 - 3 Skeid Fotball [32] 2-1

NORC

22:59 FT [38] Byasen IL 1 - 2 Sandefjord [4] 0-1

FINC

22:59 FT [2] PK-35 2 - 2 HIFK [7] 0-2

FIN3

22:59 FT 1 [B-5] Ilves-Kissat 1 - 1 Grankulla IFK [B-6] - 1/2 0-1

NORC

23:00 FT [60] Eidsvold Turn 1 - 4 Molde [3] 1-1

NORC

23:00 FT [52] Sotra SK 0 - 1 Haugesund [8] 0-0

ESTA

23:30 FT [9] TJK Legion 1 - 2 Paide Linname. [4] 1-0

GHCLB

00:00 FT [174] Go Ahead Eagles 0 - 4 PAOK [223] 0-1

GHCLB

00:00 FT [106] CSKA Moscow 0 - 3 Zenit [73] 0-1

BLRA

00:00 FT [7] Gomel 1 - 0 Torpedo Zhodino [10] 1-0

GEOA

00:00 FT [1] Dinamo Batumi 4 - 1 Dinamo Tbilisi [2] 3-0

EGYA

00:00 FT [2] Pyramids FC 1 - 0 ENPPI Cairo [13] - 3/4 0-0

GHCLB

01:00 FT [123] Lausanne Sports 2 - 0 Dinamo Kiev [7] 2-0

NORC

01:15 FT [25] Valerenga 0 - 1 Bodo Glimt [2] -

EGYA

02:30 FT [6] Semouha Club 3 - 2 Ahly Cairo [3] +1 2-0

ARGC

04:05 FT [23] Gimnasia LP 2 - 0 Flandria [14] 1-0

BRB

05:00 FT [18] Nautico/PE 1 - 1 Criciuma/SC [9] +0 1-1

MEXB

05:00 FT [9] CD Tapatio 3 - 1 Ala. Durango [13] 1-1

LIB

05:15 FT [H-2] Talleres Cordoba 1 - 1 Colon [G-1] - 1/2 0-0

LIB

05:15 FT [G-2] Cerro Porteno 0 - 3 Palmeiras/SP [A-1] +3/4 0-0

SUD

05:15 FT [Play off-7] The Strongest 1 - 2 Ceara/CE [G-1] - 1/2 1-0

CCF20

06:00 FT [E-2] Dominican U20 1 - 0 Jamaica U20 [D-3] 1-0

USC

06:00 FT [11] Orlando City 1 - 1 Nashville FC [35] - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 6-5

USA

06:30 FT [Dong-6] Cincinnati 4 - 4 New York City [Dong-2] +1/4 3-3

USA

06:30 FT [Dong-13] Toronto 1 - 2 Columbus Crew [Dong-5] - 1/4 0-2

USB

06:30 FT [A-13] Ch. Battery 3 - 4 Atlanta United II [A-12] 1-3

USA

07:00 FT [Dong-8] Chicago Fire 1 - 0 Philadelphia Union [Dong-1] - 1/4 0-0

MEXB

07:05 FT [17] Tlaxcala FC 2 - 0 Sonora [5] 1 +0 1-0

LIB

07:30 FT [D-2] Deportes Tolima 0 - 1 Flamengo/RJ [H-1] +1/4 0-1

LIB

07:30 FT [C-2] Velez Sarsfield 1 - 0 River Plate [F-1] +1/4 1-0

SUD

07:30 FT [Play off-4] Dep.Tachira 1 - 1 Santos/SP [C-1] +1/4 1-0

SUD

07:30 FT 2 [Play off-2] Deportivo Cali 0 - 0 Melgar [B-1] - 1 0-0

BRB

07:30 FT [13] Novorizontino/SP 2 - 0 Vasco DG/RJ [4] +0 1-0

BRB

07:30 FT [12] CRB/AL 0 - 0 Tombense FC/MG [10] - 1/4 0-0

USB

07:30 FT [B-12] Rio Grande Valley 0 - 0 El Paso Locomotive [B-6] 0-0

CCF20

09:00 FT [C-2] Guatemala U20 1 - 1 Mexico U20 [B-1] 1-0

TS 90: 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-1

USA

09:00 FT [Tay-8] Seattle Sounders 1 - 2 CF Montreal [Dong-4] - 1/2 1-1

USB

09:00 FT 1 [B-2] San Diego Loyal 2 - 1 Orange County SC [B-13] 2-1

MEXB

09:05 FT [3] Raya2 1 - 0 Morelia [8] +0 1-0

USA

09:30 FT [Tay-1] Los Angeles FC 3 - 1 Dallas [Tay-3] - 3/4 1-1

USA

09:30 FT 1 [Tay-6] Portland Timbers 2 - 1 Houston Dynamo [Tay-12] - 1/2 2-0

USA

09:37 FT [Tay-9] LA Galaxy 2 - 3 Minnesota Utd [Tay-4] 0-3

GHCLB

18:30 Hoãn [5] Slovan Liberec - Sint Truiden [622] -

GHCLB

23:00 Hoãn [863] Makkabi Berlin - Hertha Berlin [280] -

Kết quả bóng đá ngày 29/06/2022

Kết quả bóng đá ngày 29/06/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 29/06/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 29/06/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0