LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 02/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGSS

14:00 - Eastern AA vs Lee Man FC -

KAZA

14:30 - [7] Kaisar Kyzylorda vs Okzhetpes [11] - 1/2 -

HQA

15:00 - [2] Ulsan Hyundai vs Sangju Sangmu [4] - 1 -

AUSNSW

16:30 - [5] Blacktown City vs APIA Tigers [10] - 1/2 -

AUSNSW

16:30 - [8] Manly Utd vs Mt Druitt Town [11] - 1 -

AUSQSL

16:30 - [1] Peninsula Power vs Olympic FC QLD [2] +1/4 -

KAZA

16:45 - [4] Ordabasy vs FK Taraz [8] - 3/4 -

UKRU21

17:00 - [13] Inhulets Petrove U21 vs FC Mynai U21 [12] +1/2 -

UKRU21

17:00 - [4] Rukh Vynnyky U21 vs FC Lviv U21 [8] - 1/4 -

AUSNSW

17:00 - [6] Marconi Stallions vs North Shore Mariners [9] - 1 -

NHAT3

17:00 - [18] Cerezo Osaka U23 vs FC Imabari [7] +3/4 -

AUSSL

17:45 - [5] Adelaide Raiders vs Para Hills Knights [12] - 1 -

AUSSL

17:45 - [4] Croydon Kings vs Adelaide Comets [1] +1/2 -

AZEA

18:30 - [8] Sabah FK vs Keşla FK [5] - 1/4 -

AUSBPL

18:45 - [11] The Gap vs Grange Thistle [3] +1 3/4 -

ANHU23

19:00 - [2-5] Leeds Utd U23 vs Middlesbrough U23 [2-1] -

MDVA

19:00 - [10] Codru Lozova FC vs Petrocub [2] -

UKRU21

19:00 - [6] Dnipro-1 U21 vs Vorskla U21 [9] +1 1/2 -

UZBA

19:00 - [6] Sogdiana Jizzakh vs Lok. Tashkent [9] - 1/4 -

MAPL

19:15 - [10] Sarawak vs Terengganu II [2] +1/4 -

ANHU23

20:00 - [1-3] Blackburn U23 vs Man Utd U23 [1-6] - 3/4 -

BLRA

20:00 - [6] Dinamo Minsk vs FC Smolevichi [16] - 2 3/4 -

KAZA

20:00 - [2] Tobol Kostanay vs Zhetysu Taldykorgan [6] - 1/2 -

MASL

20:00 - [8] UiTM FC vs Petaling Jaya City [6] - 1/4 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Sabah FA [10] - 2 1/4 -

MAPL

20:00 - [1] Penang FA vs Kelantan United [8] - 1 3/4 -

MAPL

20:00 - [12] Perak II vs Kuala Lumpur FA [3] +1 -

MAPL

20:00 - [7] Selangor II vs UKM FC [9] - 1/2 -

UZBA

20:00 - [2] Nasaf Qarshi vs Mash'al Mubarek [10] - 1 1/2 -

ANHU23

20:30 - [2-6] West Brom U23 vs Reading U23 [2-9] -

UZBA

21:00 - [11] Qyzylqum vs Kokand-1912 [5] +1/4 -

CHIA

21:00 - [13] San. Wanderers vs Iquique [11] - 3/4 -

BULA

21:45 - [10] Tsarsko Selo vs Cherno More [7] +1/4 -

GEOA

22:00 - [6] FC Telavi vs Dinamo Batumi [2] +1/4 -

MDVA

22:00 - [4] Milsami vs Sfintul Gheorghe [3] -

CYPA

22:00 - [14] EN Paralimni vs AEK Larnaka [5] +1/2 -

FINA

22:30 - [6] Lahti vs IFK Mariehamn [9] - 1/2 -

FINA

22:30 - [8] HIFK vs Honka [4] +1/2 -

BHRA

22:30 - [9] Al Shabab (BHR) vs Busaiteen [8] +1/4 -

BHRA

22:30 - [7] Al Ahli (BHR) vs East Riffa [5] +1/4 -

EGYA

22:30 - [16] Haras Al Hodoud vs Al Intagh Al Harbi [8] - 1/4 -

BDNB

22:59 - [7] Penafiel vs CD Mafra [2] +0 -

POLA

22:59 - [2] Rakow Czestochowa vs Wisla Plock [13] - 3/4 -

CROA

22:59 - [8] Lok. Zagreb vs Istra 1961 [10] - 1/2 -

LITA

22:59 - [6] FK Riteriai vs Banga [4] +0 -

CZEB

22:59 - [11] Jihlava vs SK Prostejov [3] - 1 -

TNKB

22:59 - [5] Istanbulspor AS vs Bandirmaspor [14] - 1/4 -

PERA

22:59 - [18] Carlos Stein vs Uni.San Martin [5] +1/4 -

DUB

23:30 - [15] Sandhausen vs St. Pauli [17] - 1/2 -

DUB

23:30 - [4] Bochum vs Osnabruck [6] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [11] Horn vs LASK Juniors [10] +0 -

AUTB

23:30 - [1] Liefering vs Grazer AK [5] - 1 1/2 -

HLB

23:45 - [14] PSV Eindhoven U21 vs Telstar [9] +3/4 -

HLB

23:45 - [10] Go Ahead Eagles vs Utrecht U21 [13] - 1 -

IREA

23:45 - [7] Derry City vs Waterford Utd [5] - 1/2 -

DUC3

00:00 - [13] Bayern Munich II vs Dynamo Dresden [3] +0 -

DUC4B

00:00 - [1] Weiche Flensburg vs Hamburger II [11] - 3/4 -

DUC4B

00:00 - [4] Rehden vs Havelse [2] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [18] Optik Rathenow vs Hertha Berlin II [14] +1 -

SRBA

00:00 - [10] Radnicki Nis vs Mladost Lucani [8] -

CZEA

00:00 - [10] Slovacko vs Pardubice [7] - 1 -

CYPA

00:00 - [8] Doxa Katokopia vs Karmiotissa Pol. [10] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [21] Ankaragucu vs Kayserispor [18] - 1/2 -

TNKA

00:00 - [4] Gaziantep B.B vs Trabzonspor [15] +1/4 -

DENA

00:00 - [9] Randers vs Brondby [3] +0 -

BULA

00:15 - [5] CSKA 1948 Sofia vs Botev Plovdiv [9] - 1/2 -

DUC4B

00:30 - [8] Drochtersen/Assel vs Phonix Lubeck [16] - 1/2 -

DUC4DB

00:30 - [19] Tennis Borussia B. vs Union Furstenwalde [10] +1/4 -

DUC4T

00:30 - [2] Essen vs Fort.Dusseldorf II [8] - 1 -

DUC4T

00:30 - [16] Wiedenbruck vs Lippstadt [14] - 1/2 -

ANHU23

01:00 - [1-2] Derby County U23 vs Leicester City U23 [1-12] -

ANHU23

01:00 - [2-13] Fulham U23 vs Norwich City U23 [2-2] -

ANHU23

01:00 - [2-4] Crystal Palace U23 vs Aston Villa U23 [2-3] -

PH3

01:00 - [10] Stade Briochin vs Lyon Duchere [18] +0 -

PH3

01:00 - [7] FC Bastia-Borgo vs Bourg Peronnas [13] - 1/4 -

PH3

01:00 - [6] Concarneau vs SC Bastia [1] +1/4 -

PH3

01:00 - [9] Avranches vs SO Cholet [3] +0 -

PH3

01:00 - [17] Villefranche vs Le Mans [12] - 1/4 -

PH3

01:00 - [5] Creteil vs Quevilly [4] +0 -

PH3

01:00 - [8] Stade Lavallois vs Red Star 93 [2] +0 -

PH3

01:00 - [11] Sete vs Boulogne [15] +0 -

BDNA

01:00 - [11] Moreirense vs Boavista [15] +0 -

HLA

01:00 - [9] Utrecht vs Heerenveen [6] - 1 -

BIB

01:00 - [2] RFC Seraing vs Club Brugge II [8] - 1 -

HUNA

01:00 - [4] MTK Budapest vs Budafoki MTE [7] -

RMNA

01:00 - [2] FC Uni.Craiova vs CSMS Politehnica Iasi [13] - 1 -

TSB

01:00 - [2] Thun vs Neuchatel Xamax [8] - 3/4 -

AUTB

01:25 - [13] SKU Amstetten vs Wacker Innsbruck [6] +1/2 -

DUA

01:30 - [5] Union Berlin vs Mainz [15] - 1/4 -

POLA

01:30 - [7] Slask Wroclaw vs Cracovia Krakow [8] - 1/4 -

EGYA

01:30 - [11] Ismaily SC vs Semouha Club [5] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [22] Coventry vs Bournemouth [2] +1/4 -

ITA

01:45 - [15] Fiorentina vs Sampdoria [10] - 3/4 -

SCOA

01:45 - [3] Aberdeen vs St. Mirren [11] - 1 -

SCOA

01:45 - [5] Dundee Utd vs Livingston [10] +0 -

SCOA

01:45 - [4] Hibernian vs Hamilton [12] - 1 1/4 -

BIA

01:45 - [6] Antwerpen vs KV Mechelen [14] - 1/2 -

IREA

01:45 - [1] Shamrock Rovers vs Sligo Rovers [4] - 1 3/4 -

IREB

01:45 - [1] Drogheda Utd vs Athlone [9] - 2 1/4 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Bray Wanderers [2] +1/2 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs Shamrock Rovers 2 [8] +0 -

PHA

02:00 - [1] PSG vs Angers [11] - 2 3/4 -

HLB

02:00 - [19] AZ Alkmaar U21 vs MVV Maastricht [16] - 1/2 -

HLB

02:00 - [3] NAC Breda vs Ajax U21 [8] - 3/4 -

CHIA

02:00 - [17] O Higgins vs Coquimbo Unido [14] - 3/4 -

BRB

02:30 - [18] Figueirense/SC vs Oeste/SP [20] - 1/4 -

BDNA

03:15 - [8] Vitoria Guimaraes vs Pacos Ferreira [10] - 3/4 -

PERA

03:30 - [2] Cesar Vallejo vs Cienciano [11] - 1/4 -

COLA

04:00 - [15] Alianza Petrolera vs Once Caldas [11] +0 -

PARA

04:00 - [5] Nacional vs Sol de America [4] +0 -

ECUA

04:30 - [7] Dep.Cuenca vs Olmedo [9] -

BRB

05:15 - [11] Operario/PR vs Vitoria/BA [16] +0 -

BRB

05:15 - [8] CRB/AL vs Avai/SC [7] - 1/4 -

COLA

06:05 - [20] Cucuta vs Santa Fe [1] +1/2 -

PARA

06:30 - [10] CS San Lorenzo vs Cerro Porteno [3] +3/4 -

ECUA

07:00 - [8] SD Aucas vs Liga de Portoviejo [16] - 1 1/4 -

BRB

07:30 - [19] Botafogo/SP vs Parana/PR [13] - 1/4 -

MEXA

07:30 - [12] Puebla vs Santos Laguna [8] +1/4 -

COLA

08:10 - [10] Millonarios vs Atl. Bucaramanga [13] - 1 -

CRCA

09:00 - [A-4] Perez Zeledon vs Municipal Grecia [A-6] - 1/4 -

MEXA

09:30 - [1] Club Leon vs Mazatlan FC [14] - 1 1/4 -

CZEU19

17:00 Hoãn [13] Opava U19 vs Pardubice U19 [12] - 1/4 -

ARMA

21:00 Hoãn [10] Gandzasar vs FC Noah [6] -

SCOA

01:45 Hoãn [6] Kilmarnock vs Motherwell [7] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 02/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1