LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 03/10/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [10] Vanraure Hachinohe vs Fukushima Utd [11] -

NHAT3

11:00 - [15] Azul Claro Numazu vs Kamatamare San. [17] -

NHATJFL

11:00 - [2] Nara Club vs Veertien Mie [7] -

NHATJFL

11:00 - [16] MIO Biwako vs Kagura Shimane [13] -

NHATJFL

11:00 - [9] Verspah Oita vs Reinmeer Aomori [4] -

NHATJFL

11:00 - [1] FC Osaka vs Maruyasu Okazaki [5] -

NHATJFL

11:00 - [6] Tokyo Musashino vs Tegevajaro Miyazaki -

NHATJFL

11:00 - [14] Sony Sendai vs Kochi United SC [11] -

NHATJFL

11:00 - [10] Honda Lock vs Honda FC [3] -

NHATJFL

11:00 - [8] Suzuka Point Getters vs Iwaki FC -

NHATW

11:00 - Nojima Stella nữ vs NTV Beleza Nữ -

HQB

11:30 - [4] Bucheon 1995 vs Jeonnam Dragons [11] -

HQB

11:30 - Jeju Utd vs Anyang [3] -

NHATA

12:00 - [10] Consa. Sapporo vs Vegalta Sendai - 3/4 -

NHAT3

12:00 - [8] Nagano Parceiro vs Sagamihara [18] - 3/4 -

NHAT3

12:00 - [6] Kataller Toyama vs Gainare Tottori [12] - 3/4 -

NHATW

12:00 - Urawa RD Ladies Nữ vs JEF United Nữ - 1 1/4 -

AUSSL

12:30 - [2] Campbelltown City vs Adelaide Utd U21 [5] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - Modbury Jets vs Metro Stars [4] +1 -

NHATA

13:00 - [5] Cerezo Osaka vs Kawasaki Fro. [2] +1 -

NHAT3

13:00 - Blaublitz Akita vs Grulla Morioka - 1 -

AUSFWP

14:00 - [6] Inglewood Utd vs Bayswater City [5] +0 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Cockburn City [10] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [8] Perth Glory U21 vs Perth SC [9] +1/2 -

AUSFWP

14:00 - [2] Perth RedStar vs Sorrento [4] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Rockingham City - 1 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [12] Gwelup Croatia vs Armadale SC [7] - 1 3/4 -

NHATA

14:00 - Yokohama FC vs Kashiwa Reysol [7] +1/2 -

NHATB

14:00 - [9] Tokyo Verdy vs Omiya Ardija [19] +0 -

HQB

14:00 - [7] Seoul E-Land vs Gyeongnam [5] +0 -

HQB

14:00 - [9] Ansan Greeners vs Suwon FC +3/4 -

TQB

14:00 - [16] Beijing Sport Univ vs Chengdu Rongcheng +3/4 -

HQA

14:30 - Gwangju vs Daegu [9] +1/2 -

AUSBPL

15:00 - Caboolture Sports vs Acacia Ridge -

AUSQSL

15:00 - [11] Brisbane Roar U21 vs Eastern Suburbs [7] +1/4 -

NHATA

15:00 - [3] Sanf Hiroshima vs Sagan Tosu [11] - 3/4 -

AUSQSL

15:30 - [2] Gold Coast Knights vs Redlands Utd - 2 1/4 -

AUSSL

15:30 - [10] Adelaide Olympic vs Adelaide City [1] +1/4 -

GREU20

16:00 - [3] Panathinaikos U20 vs Aris Salonica U20 [4] -

CZEU19

16:00 - [15] Hradec Kralove U19 vs Pribram U19 [16] - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [12] C. Budejovice U19 vs Brno U19 [2] -

UKRU21

16:00 - [12] Olimpik Donetsk U21 vs Oleksandria U21 [4] -

AUSBPL

16:00 - [8] North Star vs Toowong FC +2 -

AUSNSW

16:00 - [1] Sydney Olympic vs WS Wanderers U21 - 1/2 -

AUSQSL

16:00 - [1] Queensland Lion vs Gold Coast Utd [6] - 1 3/4 -

AUSQSL

16:00 - [8] SC Wanderers vs Capalaba [12] - 3/4 -

AUSQSL

16:00 - [9] Moreton Bay Utd vs Brisbane Strikers +0 -

NHATB

16:00 - Ehime FC vs Renofa Yamaguchi [16] +0 -

BDNB

17:00 - [6] Feirense vs SC Covilha [18] - 3/4 -

AZEA

17:00 - [5] Gabala FC vs Sumqayit [9] -

ESTA

17:00 - [6] Tammeka Tartu vs Trans Narva [7] +1/4 -

GREU20

17:00 - [6] Atromitos U20 vs AEK Athens U20 [7] -

CZEU19

17:00 - [7] Banik Ostrava U19 vs Meteor Praha U19 -

UKRU21

17:00 - [1] Dinamo Kiev U21 vs Zorya U21 [9] -

UKRU21

17:00 - [7] Kolos Kovalivka U21 vs Mariupol Youth [8] -

NHATA

17:00 - Oita Trinita vs Shimizu S-Pulse [17] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [15] Gamba Osaka vs Kashima Antlers [4] +1/4 -

NHATB

17:00 - [8] Tokushima Vortis vs Ryukyu [21] - 3/4 -

NHAT3

17:00 - [3] Kagoshima vs Fujieda MYFC [2] -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Pohang Steelers [3] - 1/2 -

CZEU19

17:30 - [14] MFk Karvina U19 vs Slavia Praha U19 [10] +1 1/2 -

TNKA

17:30 - Malatyaspor vs Antalyaspor [16] +0 -

AUTB

17:30 - [13] Rapid Wien II vs SV Lafnitz [8] +1/2 -

POLB

17:40 - [11] GKS Tychy vs Korona Kielce +0 -

POLB

17:40 - [12] Zaglebie Sosno vs Sandecja [18] - 1/2 -

THAA

17:45 - [7] BG Pathum United vs Rayong FC - 1 3/4 -

TBNA

18:00 - [19] Valladolid vs Eibar - 1/2 -

DUB

18:00 - [12] Jahn Regensburg vs Karlsruher [13] +0 -

DUB

18:00 - [2] Heidenheim vs Paderborn 07 [4] - 1/4 -

DUB

18:00 - [7] Hannover 96 vs Ein.Braunschweig [14] - 1 1/4 -

NGA

18:00 - Ufa vs Rotor Volgograd - 3/4 -

GEOA

18:00 - Samtredia vs Dila Gori [3] +1/4 -

GREU20

18:00 - [14] Apollon Smirnis U20 vs Larissa U20 [12] -

FINC

18:00 - [6] Inter Turku vs Helsinki [8] +1/4 -

CZEU19

18:00 - [3] Sigma Olomouc U19 vs Vik. Plzen U19 [11] -

CZEU19

18:00 - [9] Slovacko U19 vs Mlada Boleslav U19 [5] -

TNKB

18:00 - [15] Tuzlaspor vs Bursaspor - 1/2 -

TNKB

18:00 - [3] Keciorengucu vs Altay [13] +1/4 -

UKRA

18:00 - [1] SK Dnipro-1 vs Vorskla [7] - 1/4 -

DENB

18:00 - [7] HB Koge vs Fremad Amager [9] +0 -

TQB

18:00 - Changchun Yatai vs Xinjiang Tianshan [17] - 1 3/4 -

THAA

18:00 - [5] Chiangrai Utd vs Buriram Utd [1] - 1/4 -

ANHA

18:30 - [10] Chelsea vs Crystal Palace [12] - 1 -

ANHB

18:30 - [5] Norwich vs Derby County - 3/4 -

DUC4DB

18:30 - [3] Chemnitzer vs Berlin AK 07 [4] - 1/2 -

DUC4DB

18:30 - [7] C. Leipzig vs Luckenwalde [16] - 1 -

DUC4DB

18:30 - [14] Viktoria Berlin vs Auerbach - 1 1/4 -

CZEU19

18:30 - [6] Zlin U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

DENB

18:30 - Silkeborg IF vs Hobro I.K. [11] - 1 1/4 -

TQB

18:35 - Guizhou FC vs Meizhou Hakka +1/4 -

DUC3

19:00 - [16] Zwickau vs Munchen 1860 [5] +1/4 -

DUC3

19:00 - [7] Ingolstadt vs Unterhaching - 1/2 -

DUC3

19:00 - Magdeburg vs Vik.Koln [10] - 1/4 -

DUC3

19:00 - Lubeck vs Duisburg [12] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [20] Meppen vs Verl [11] +0 -

DUC3

19:00 - [6] Waldhof Man. vs Turkgucu-Ataspor +1/4 -

DUC4BA

19:00 - Schalding Hein. vs TSV 1896 Rain [14] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - Bayern Alzenau vs Sonnenhof - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Bahlinger [13] - 2 1/4 -

DUC4N

19:00 - [4] Homburg vs Elversberg +1/4 -

DUC4N

19:00 - Pirmasens vs TSG Balingen [2] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [5] TSV Steinbach vs Hoffenheim II [6] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - Stadtallendorf vs FSV Frankfurt [9] +1/4 -

DUC4N

19:00 - TSV Schott Mainz vs Astoria Walldorf [11] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [15] Hessen Kassel vs Koblenz [18] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - Sportfreunde Lotte vs Fortuna Koln [8] +1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [15] FC Koln II vs Preussen Munster [1] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [4] Wuppertaler vs Oberhausen [6] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - Bonner SC vs RW Ahlen [16] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - Wegberg-Beeck vs Bergisch Gladbach - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [18] SV Straelen vs Rodinghausen [9] +0 -

DUC4T

19:00 - Homberg vs Schalke 04 II [10] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [3] A.Aachen vs M.gladbach II [2] - 1/2 -

AZEA

19:00 - [4] Zire IK vs Neftchi Baku [3] +1/2 -

LATA

19:00 - Ventspils vs Valmiera / BSS [1] -

LITA

19:00 - [2] Kauno Zalgiris vs Zalgiris [1] +1/2 -

MDVA

19:00 - FC Floresti vs Dacia Buiucani [7] -

UKRU21

19:00 - [13] Desna U21 vs Shakhtar Donetsk U21 [2] -

DENB

19:00 - Skive IK vs Kolding IF +1/4 -

THAA

19:00 - [10] Sukhothai vs Police Tero FC [9] - 1/4 -

ITB

19:15 - Chievo vs Salernitana - 1/4 -

DUC4N

19:30 - Freiburg II vs Offenbach [3] +1/4 -

RMNA

19:30 - [7] Sepsi OSK vs Arges Pitesti [11] - 3/4 -

AUTB

19:30 - [2] Blau Weiss Linz vs Dornbirn [10] - 1 1/4 -

AUTB

19:30 - [16] Kapfenberg vs Austria Wien II [15] +1/4 -

AUTB

19:30 - Aust Lustenau vs Vorwarts Steyr [14] - 3/4 -

ANHU23

20:00 - Tottenham U23 vs Southampton U23 -

ITA

20:00 - [17] Sassuolo vs Crotone - 1 -

ITA3

20:00 - Paganese vs Ternana +1/2 -

DUC4B

20:00 - [4] SSV Jeddeloh vs Wolfsburg II +1/4 -

PHB

20:00 - Toulouse vs Troyes +0 -

POLA

20:00 - Podbeskidzie vs Stal Mielec [7] - 1/4 -

BIHA

20:00 - Mladost D. Kakanj vs Radnik Bijeljina -

MKDA

20:00 - [7] Makedonija vs FC Struga [1] -

MKDA

20:00 - [8] Rabotnicki vs Academy Pandev [9] -

MKDA

20:00 - [2] Shkupi vs Borec Veles -

MKDA

20:00 - Belasica Strumica vs Renova [12] -

MKDA

20:00 - [3] Shkendija vs Sileks Kratovo [5] -

ESTA

20:00 - [5] Kuressaare vs Tallinna Kalev [8] -

TNKA

20:00 - Erzurumspor FK vs Rizespor - 1/4 -

TNKA

20:00 - [4] Istanbul BB vs Goztepe - 1/2 -

TDA

20:00 - [1] Hacken vs Falkenbergs - 1 -

TDA

20:00 - Orebro vs Elfsborg [6] +1/2 -

DENB

20:00 - Esbjerg FB vs Viborg +0 -

MASL

20:00 - Felda United vs Terengganu [2] +1/4 -

MASL

20:00 - [7] Pahang vs Perak FA - 1/2 -

MASL

20:00 - PDRM FA vs Selangor FA [5] +3/4 -

MAPL

20:00 - [2] Kelantan vs Negeri Sembilan -

THAA

20:00 - Suphanburi vs Trat FC - 1 -

EGYA

20:00 - FC Masr vs ENPPI Cairo [14] +3/4 -

DUA

20:30 - [10] Wer.Bremen vs A.Bielefeld - 1/4 -

DUA

20:30 - [6] B.Dortmund vs Freiburg [4] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [5] Ein.Frankfurt vs Hoffenheim [13] +0 -

DUA

20:30 - [12] FC Koln vs M.gladbach [8] +1/2 -

DUA

20:30 - [15] Stuttgart vs B.Leverkusen [9] +1/4 -

DUC4B

20:30 - Hannoverscher SC vs Wer.Bremen II [10] +3/4 -

PHB

20:30 - [7] Caen vs Amiens [6] +0 -

NGA

20:30 - FK Tambov vs Arsenal-Tula +1/4 -

NGA

20:30 - [10] Ural S.r. vs CSKA Moscow [5] +3/4 -

NORB

20:30 - [12] Raufoss IL vs HamKam - 1/2 -

NORB

20:30 - Tromso vs Asane Fotball [13] - 1 1/4 -

NORB

20:30 - FK Jerv vs Strommen - 1/4 -

NORB

20:30 - [16] Stjordals Blink vs Lillestrom +1 -

NORB

20:30 - Oygarden FK vs Ullensaker/Kisa - 1/4 -

NORB

20:30 - [8] Ranheim IL vs Sogndal [7] +1/4 -

NORB

20:30 - [5] Sandnes Ulf vs Grorud IL [15] - 1/2 -

TNKB

20:30 - Giresunspor vs Boluspor [9] - 1/2 -

WALA

20:30 - [1] The New Saints vs Flint Town Utd [9] - 2 1/4 -

WALA

20:30 - [4] Bala Town vs Haverfordwest [8] - 1 1/2 -

WALA

20:30 - [10] Aberystwyth vs Barry Town +1/2 -

WALA

20:30 - Cefn Druids AFC vs Connah's QN [2] +1 1/4 -

WALA

20:30 - [5] Penybont vs Newtown AFC [6] +0 -

ANHA

21:00 - [19] Everton vs Brighton [6] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [20] Rotherham Utd vs Huddersfield [22] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [12] Swansea City vs Millwall [8] - 1/4 -

ANHB

21:00 - Nottingham Forest vs Bristol City [17] +0 -

ANHB

21:00 - [4] Blackburn Rovers vs Cardiff City [21] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [7] Luton Town vs Wycombe - 1/2 -

ANHB

21:00 - [6] Middlesbrough vs Barnsley +0 -

ANHB

21:00 - [14] Reading vs Watford [3] +1/4 -

ANHB

21:00 - Sheffield Wed. vs QPR [13] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Rochdale vs Fleetwood Town [17] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [9] Shrewsbury vs Gillingham - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [8] Peterborough Utd vs Swindon - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Blackpool vs Lincoln [16] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [11] Bristol Rovers vs Northampton +0 -

ANHL1

21:00 - [19] Milton Keynes Dons vs Ipswich [3] +1/4 -

ANHL1

21:00 - Wimbledon vs Accrington [20] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [22] Burton Albion vs Portsmouth [10] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [15] Charlton Athletic vs Sunderland +1/2 -

ANHL1

21:00 - Hull City vs Plymouth Argyle [1] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Wigan vs Doncaster Rovers +1/4 -

ANHL2

21:00 - [14] Tranmere Rovers vs Scunthorpe Utd - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Harrogate Town vs Bolton - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [4] Carlisle vs Barrow [7] +0 -

ANHL2

21:00 - Morecambe vs Port Vale +1/4 -

ANHL2

21:00 - [19] Newport vs Mansfield [8] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Forest Green vs Walsall [11] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [21] Crawley Town vs Southend - 1 -

ANHL2

21:00 - Exeter City vs Cambridge Utd - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [18] Colchester Utd vs Oldham - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [1] Leyton Orient vs Cheltenham +1/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Stevenage vs Salford City [5] +1/4 -

ANHU23

21:00 - West Ham U23 vs Brighton U23 -

TBNA

21:00 - [4] Atletico Madrid vs Villarreal [5] - 1 -

TBNB

21:00 - [16] Mirandes vs SD Ponferradina [19] - 1/4 -

TBNB

21:00 - Alcorcon vs Zaragoza [17] - 1/4 -

POLB

21:00 - Miedz Legnica vs Chrobry Glogow [4] - 1/4 -

ICEB

21:00 - [8] Afturelding vs UMF Grindavik [10] +0 -

ICEB

21:00 - Vik. Olafsvik vs Leiknir Rey. -

ICEB

21:00 - Fram Rey. vs Trottur Rey. - 2 -

ICEB

21:00 - Vestmannaeyjar vs Vestri [9] - 3/4 -

ICEW

21:00 - [2] Stjarnan Nữ vs Fylkir Nữ -

LATA

21:00 - [3] Rigas Futbola Skola vs Spartaks Jurmala [8] -

LITA

21:00 - [3] FK Panevezys vs Suduva [6] +1 1/2 -

SRBA

21:00 - [6] FK Novi Pazar vs FK Vojvodina [5] +3/4 -

SRBA

21:00 - [11] Spartak Subotica vs Cukaricki Belgrade [4] +0 -

SRBA

21:00 - Macva Sabac vs FK Vozdovac [7] +1/4 -

SRBA

21:00 - OFK Backa vs Javor Ivanjica [14] -

CZEB

21:00 - Slavoj Vysehrad vs Usti & Labem - 1/2 -

CZEB

21:00 - [6] MFK Chrudim vs Varnsdorf [4] - 3/4 -

CZEB

21:00 - [13] Dukla Praha vs SK Lisen [3] - 1 -

UKRA

21:00 - [12] Rukh Vynnyky vs FC Lviv [16] - 3/4 -

JORA

21:00 - [12] Jazeera Amman vs Ramtha [6] -

BRB

21:00 - America/MG vs Guarani/SP [10] - 3/4 -

CHIA

21:00 - La Serena vs U. Espanola [12] +1 -

ITB

21:15 - Virtus Entella vs Reggiana - 1/2 -

ITB

21:15 - [19] Venezia vs Frosinone [1] +0 -

ITB

21:15 - [15] SPAL 1907 vs Cosenza [20] - 1/2 -

ITB

21:15 - [12] Ascoli vs Lecce +1/4 -

ITB

21:15 - Empoli vs Monza +1/4 -

ITB

21:15 - [2] Reggina vs Pescara - 1/4 -

BIA

21:15 - Waasland-Beveren vs Genk [1] +1 1/4 -

BDNB

21:30 - Cova Piedade vs Arouca +1/2 -

BDNB

21:30 - [11] UD Oliveirense vs Casa Pia AC - 3/4 -

HLA

21:30 - [14] Vitesse Arnhem vs Heracles Almelo - 1 -

HLB

21:30 - NEC Nijmegen vs Eindhoven [3] - 1 -

CZEA

21:30 - [8] Mlada Boleslav vs C. Budejovice [13] - 1/2 -

CZEA

21:30 - Opava vs Teplice [12] +0 -

CZEA

21:30 - [11] Brno vs MFk Karvina - 1/4 -

BULA

21:45 - PFK Montana vs Slavia Sofia [5] - 1/4 -

ACL

22:00 - Al Nasr (KSA) vs Persepolis - 1/2 -

PHA

22:00 - [2] Lens vs Saint Etienne - 1/2 -

BDNA

22:00 - [16] Santa Clara vs Gil Vicente [14] - 1/4 -

CROA

22:00 - [9] Sibenik vs NK Osijek [3] +1 1/2 -

GEOA

22:00 - Merani Tbilisi vs Lokomotiv T [10] -

HUNA

22:00 - [9] Mezokovesdi SE vs Kisvarda FC [2] - 1/4 -

ICEB

22:00 - Keflavik vs Leiknir Faskr. - 3 1/4 -

MDVA

22:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs Zimbru [3] -

RMNA

22:00 - Astra Giurgiu vs Voluntari [9] +1/4 -

SVKA

22:00 - [6] MSK Zilina vs Dunajska Stred [2] +3/4 -

SLOA

22:00 - [5] Domzale vs Gorica [8] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [5] WSG Swarovski Tirol vs Austria Wien [6] +1/4 -

AUTA

22:00 - Admira vs SV Ried [11] +1/4 -

AUTA

22:00 - [9] Wolfsberger AC vs St.Polten - 3/4 -

ITA3

22:30 - Giana Erminio vs Juventus U23 [A-14] +0 -

ITA3

22:30 - Livorno vs Lecco [A-4] - 1/4 -

CYPA

22:30 - [5] Apollon Limassol vs Ethnikos Achnas - 2 1/2 -

CYPA

22:30 - [9] Anorthosis vs Olympiakos Nic. [12] - 1 -

TSB

22:30 - SC Kriens vs Winterthur +1/4 -

TDB

22:30 - [13] Orgryte vs Brage [7] - 1/4 -

TDB

22:30 - GIF Sundsvall vs Eskilstuna City [8] - 3/4 -

TDB

22:30 - [12] Jonkopings vs Halmstads [2] - 1/4 -

BHRA

22:30 - [6] Al Hala vs Muharraq [1] -

BHRA

22:30 - [8] Al Hadd vs Manama [2] -

BHRA

22:30 - [3] AL Riffa vs Al Najma (BHR) -

PERA

22:30 - [13] Sport Boys vs Academia Cantolao [15] - 1/4 -

EGYA

22:30 - Wadi Degla SC vs Aswan FC [8] - 1/2 -

NGA

22:59 - [2] Spartak Moscow vs Zenit [1] +1/2 -

IREA

22:59 - Cork City vs St. Patrick's [4] +3/4 -

LUXA

22:59 - [2] Swift Hesperange vs UT Petange [5] -

LUXA

22:59 - [9] Mondorf-les. vs Dudelange [1] -

LUXA

22:59 - [16] Fola Esch vs Progres Niedercorn [3] -

NORA

22:59 - [8] Sarpsborg vs Stabaek - 1/2 -

SRBA

22:59 - FK Metalac GM vs FK Partizan [2] +1 1/2 -

TNKA

22:59 - [2] Fenerbahce vs Fatih Karagumruk [10] - 1 1/4 -

TNKB

22:59 - [16] Altinordu SK vs Osmanlispor - 3/4 -

TBNB

23:15 - [6] Albacete vs Real Oviedo [14] +0 -

TBNB

23:15 - Mallorca vs Tenerife [11] - 1/2 -

ITB

23:15 - Vicenza vs Pordenone - 1/4 -

WALA

23:15 - [3] Cardiff Metropolitan vs Caernarfon Town [7] - 1/4 -

ANHA

23:30 - [15] Leeds Utd vs Man City [2] +1 3/4 -

TBNA

23:30 - [20] Elche vs Huesca +1/2 -

TBNA

23:30 - [3] Real Sociedad vs Getafe [17] - 1/2 -

DUA

23:30 - [3] Leipzig vs Schalke 04 [18] - 1 1/2 -

BIA

23:30 - [9] OH Leuven vs Zulte-Waregem [15] - 1/2 -

BIA

23:30 - [16] Eupen vs Cercle Brugge [10] - 1/2 -

GREA

23:30 - [8] Panetolikos vs Asteras Tripolis [10] +0 -

UKRA

23:30 - [14] Inhulets Petrove vs FC Mynai [13] - 1/2 -

CHIA

23:30 - Antofagasta vs Cobresal [4] - 3/4 -

PHB

00:00 - Clermont vs Rodez [18] - 1/2 -

PHB

00:00 - [15] Pau FC vs Nancy - 1/4 -

PHB

00:00 - Dunkerque vs Guingamp [13] +1/4 -

PHB

00:00 - [9] Paris FC vs Le Havre [1] - 1/4 -

PHB

00:00 - Auxerre vs Ajaccio - 1/4 -

PHB

00:00 - Chateauroux vs Niort [19] - 1/4 -

PHB

00:00 - [5] Grenoble vs Valenciennes [11] - 1/4 -

PHB

00:00 - [2] Sochaux vs Chambly - 1/2 -

ICEW

00:00 - [1] Valur Nữ vs Breidablik Nữ [3] -

SVKA

00:00 - [3] Spartak Trnava vs Nitra - 1 -

SVKA

00:00 - Sered vs Zemplin Michalovce [8] - 3/4 -

SVKA

00:00 - [5] Ruzomberok vs Zlate Moravce [10] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Jablonec [14] - 1 1/4 -

TSA

00:00 - Lausanne Sports vs Zurich [10] - 3/4 -

TSA

00:00 - [2] Lugano vs Sion [8] - 1/4 -

TSB

00:00 - Grasshoppers vs Wil 1900 [1] - 1/2 -

TSB

00:00 - [5] Aarau vs Chiasso - 1 -

CROA

00:05 - [10] HNK Gorica vs Hajduk Split [2] +1/4 -

BULA

00:15 - [6] Levski Sofia vs Botev Vratsa [13] - 3/4 -

BDNA

00:30 - [3] Porto vs Maritimo [17] - 1 3/4 -

HUNA

00:30 - Diosgyori vs Paksi [6] - 1/4 -

LUXA

00:30 - [6] Differdange vs Wiltz [10] -

CYPA

00:30 - [3] Pafos FC vs Nea Salamina [7] - 2 -

HLA

01:00 - VVV Venlo vs ADO Den Haag - 1/4 -

POLA

01:00 - [15] Zaglebie Lubin vs Gornik Zabrze [12] - 1/4 -

IREB

01:00 - [9] Cobh Ramblers vs Cabinteely - 1/2 -

RMNA

01:00 - [4] Steaua Bucuresti vs Dinamo Bucuresti - 1/4 -

PERA

01:00 - [10] Binacional vs Dep. Municipal [14] +0 -

TBNB

01:30 - [2] Las Palmas vs UD Logrones - 1/4 -

IREA

01:30 - [7] Shelbourne vs Bohemians [6] +1/4 -

IREB

01:30 - [4] Longford Town vs Galway [3] - 1/4 -

NORA

01:30 - [6] Valerenga vs Mjondalen - 1 1/4 -

URUA

01:30 - [1] Liverpool P. (URU) vs Nacional(URU) [2] +3/4 -

EGYA

01:30 - Masr lel Maqassah vs Pyramids FC [3] +1 -

ITA

01:45 - [8] Udinese vs Roma [6] +1/2 -

ITA3

01:45 - Como vs Pistoiese - 1/4 -

ITA3

01:45 - [C-20] Viterbese Calcio vs Avellino [C-8] +0 -

BIA

01:45 - [8] Sint Truiden vs Kortrijk [14] +0 -

ANHA

02:00 - [3] Newcastle vs Burnley - 1/4 -

TBNA

02:00 - [13] Valencia vs Real Betis [6] +1/4 -

TBNB

02:00 - Rayo Vallecano vs Malaga [20] - 3/4 -

PHA

02:00 - [10] Nice vs Nantes [13] - 1/4 -

HLA

02:00 - [4] Twente vs Emmen [15] - 1/2 -

BRB

02:00 - [20] Nautico/PE vs Confianca/SE - 1/4 -

CHIA

02:00 - [6] Curico Unido vs Everton CD [16] +1/4 -

COLA

02:00 - [9] Deportivo Pasto vs Boyaca Chico [6] - 3/4 -

COLB

02:00 - [8] Bogota FC vs Orsomarso [10] - 1/2 -

BRB

02:30 - Brasil Pelotas/RS vs Chapecoense [14] +1/4 -

BRB

02:30 - [5] Sampaio Correa/MA vs CSA/AL [17] - 1/4 -

BDNA

03:00 - Tondela vs Braga [2] +1 -

BRAA

03:00 - Gremio/RS vs Internacional/RS [2] - 1/4 -

COLB

03:30 - Cortulua vs Valledupar [9] - 1 -

ECUA

03:30 - [9] Orense SC vs Independiente JT [2] +1 -

ECUA

03:30 - [4] LDU Quito vs Mushuc Runa [14] - 1 -

PERA

03:30 - [1] Alianza Lima vs Dep. Llacuaba - 3/4 -

USAA

03:30 - [Dong-7] Orlando City vs New York RB [Dong-4] - 1/4 -

COLA

04:00 - [12] Jag de Cordoba vs Deportivo Cali [8] +1/4 -

PARA

04:00 - River Plate (PAR) vs Sportivo Luqueno [9] - 1 -

CRCA

04:00 - [A-1] Sporting (CRC) vs Limon - 1/2 -

CHIA

04:30 - [2] Colo Colo vs Huachipato [5] +0 -

BRAA

05:00 - [1] Palmeiras/SP vs Ceara/CE [17] - 1 -

BRB

05:00 - [12] Ponte Preta/SP vs Juventude/RS - 1/4 -

MEXA

05:00 - [6] Atlas vs Necaxa [13] - 1/4 -

PERA

06:00 - [2] Sporting Cristal vs Atletico Grau [3] - 1 1/2 -

USAA

06:00 - [Dong-14] D.C. Utd vs Atlanta United [Dong-11] - 1/4 -

USB

06:00 - North Carolina vs Ch.Independence -

USB

06:00 - [A-5] Pittsburgh R. vs Philadelphia Union II -

COLA

06:05 - [17] Pereira vs Deportes Tolima [7] +1/2 -

ECUA

06:30 - [8] Barcelona SC vs Nacional Quito - 1 1/2 -

PARA

06:30 - 12 de Octubre vs General Diaz - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-9] New England vs Nashville FC [Tay-4] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-13] Toronto vs Philadelphia Union [Dong-1] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-2] CF Montreal vs Chicago Fire [Dong-12] +3/4 -

USB

06:30 - [A-1] Louisville City vs Sporting Kansas II -

USB

06:30 - Saint Louis FC vs Indy Eleven [A-9] -

USB

06:30 - [A-3] Tampa Bay Rowdies vs Ch. Battery [A-12] -

BRAA

07:00 - [14] Bragantino/SP vs Corinthians/SP [4] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Tay-6] Minnesota Utd vs Cincinnati [Dong-5] - 1/2 -

USAA

07:00 - [Tay-13] Houston Dynamo vs Sporting Kansas [Tay-12] +0 -

USAA

07:00 - [Dong-6] Inter Miami vs New York City [Dong-3] - 1/4 -

USB

07:00 - [A-8] FC Tulsa vs Colorado Springs [B-3] - 3/4 -

USB

07:00 - [A-2] Memphis 901 vs Birmingham Legion [A-4] -

MEXA

07:00 - [2] Tigres UANL vs San Luis [9] - 1 1/4 -

CRCA

07:00 - [A-6] Guadalupe FC vs Alajuelense [A-2] +1/2 -

USAA

07:30 - [Tay-3] Dallas vs Columbus Crew [Dong-8] +0 -

BRB

08:00 - Cuiaba/MT vs Cruzeiro/MG [1] - 1/4 -

USB

08:00 - [B-6] Rio Grande Valley vs OKC Energy - 1/4 -

COLA

08:10 - [4] Atl. Nacional vs Envigado [10] - 1 -

USAA

09:00 - [Tay-11] Seattle Sounders vs Vancouver WC [Tay-10] - 1 3/4 -

USB

09:00 - Tacoma Defiance vs Reno 1868 +3/4 -

MEXA

09:00 - [11] Club America vs Pumas UNAM [4] - 1/4 -

CRCA

09:00 - [A-3] Herediano vs Santos Guapiles [A-5] - 1 -

USAA

09:30 - [Tay-14] San Jose EQ vs LA Galaxy [Tay-5] +1/4 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs LA Galaxy II [B-11] - 2 -

USB

09:30 - [B-4] Sacramento vs Portland Timbers II -

USB

09:30 - [B-9] Las Vegas Lights vs Orange County SC [B-13] -

DUC4BA

19:00 Hoãn VfR Garching vs Memmingen +0 -

ITA3

00:15 Hoãn [C-1] Catanzaro vs Trapani -

Lịch bóng đá trong ngày 03/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15