LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 04/10/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 - [2] Sydney Utd vs Rockdale City [3] +0 -

NHATW

11:00 - INAC Leonessa Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

NHATW

11:00 - [3] Cerezo Osaka Nữ vs Alb. Niigata Nữ -

NHATW

11:00 - [6] Ehime FC Nữ vs Vegalta Sendai Nữ -

AUSNSW

11:45 - [12] Sydney FC U21 vs Wollongong Wolves [7] +1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Alb. Niigata (JPN) vs Machida Zelvia [5] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [8] Montedio Yama. vs Matsumoto Yama. [21] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [16] Thespa Kusatsu vs JEF United Chiba [10] +1/4 -

NHATB

12:00 - [9] Mito Hollyhock vs Okayama [13] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [19] Zweigen Kan. vs Ventforet Kofu [4] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - Gamba Osaka U23 vs Yokohama SCC [11] - 3/4 -

HQA

12:00 - [12] Gangwon vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [16] Shonan Bellmare vs FC Tokyo [8] +1/2 -

NHAT3

13:00 - [3] Roas. Kumamoto vs FC Gifu [6] - 1/4 -

NGB

14:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Chayka FK Pesch - 1 -

AUSBPL

14:00 - [1] Albany Creek vs Centenary Stormers [8] -

AUSBPL

14:00 - Taringa Rovers vs Brisbane Knights [11] -

AUSBPL

14:00 - [4] St George Willawong vs Bayside Utd [2] -

NHATA

14:00 - [2] Yokohama FM vs Vissel Kobe [4] - 1/4 -

NHATB

14:00 - [2] Jubilo Iwata vs Kyoto Sanga [1] +0 -

NHATB

14:00 - Avispa Fukuoka vs Giravanz Kita. [17] - 1/4 -

HQB

14:00 - [5] Chungnam Asan vs Daejeon Hana Citizen [3] -

TQB

14:00 - [C-4] Suzhou Dongwu vs Beijing Renhe -

TQB

14:00 - [A-4] Sichuan Jiuniu vs Heil. Lava Spring [C-2] -

HKGA

14:00 - [1] Kitchee vs Southern District [6] -

HQA

14:30 - [10] FC Seoul vs Busan I'Park +0 -

TQB

14:30 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Zhejiang Greentown [A-2] -

GREU20

15:00 - [1] PAOK U20 vs OFI Creta U20 [5] -

NHATA

15:00 - [5] Urawa Red vs Nagoya Grampus [3] +1/4 -

GREU20

15:30 - [8] Pas Giannina U20 vs Olympiakos U20 [2] -

AUTB

15:30 - Austria Klagenfurt vs Floridsdorfer AC [6] - 1 -

GREU20

16:00 - [13] Panetolikos U20 vs Asteras Tripolis U20 [9] -

NHATB

16:00 - [14] Tochigi SC vs V-Varen Nagasaki [6] +1/4 -

TBNA

17:00 - [7] Osasuna vs Celta Vigo [18] +0 -

TBNB

17:00 - [13] Girona vs Fuenlabrada [12] - 1/4 -

ESTA

17:00 - [2] Flora Tallinn vs Tulevik Viljandi [6] - 2 3/4 -

ESTA

17:00 - [4] Nomme Kalju vs TJK Legion [5] - 1 1/2 -

HQA

17:00 - [7] Incheon Utd vs Suwon Bluewings [6] +1/2 -

BDNB

17:15 - [3] Benfica B vs Estoril +1/4 -

BDNB

17:15 - [15] Varzim vs Academica Coim [17] +0 -

HLA

17:15 - [13] Groningen vs Ajax [1] +1 1/4 -

ITA

17:30 - [8] Atalanta vs Cagliari [19] - 1 3/4 -

RMNA

17:30 - [2] Botosani vs Chindia Targoviste [10] - 3/4 -

TNKA

17:30 - Denizlispor vs Konyaspor [3] +1/4 -

POLB

17:40 - [13] Puszcza Nie. vs Widzew Lodz [2] +0 -

POLB

17:40 - [7] LKS Lodz vs Resovia [11] - 1 1/4 -

ANHA

18:00 - [12] Leicester City vs West Ham Utd [8] - 1/2 -

ANHA

18:00 - [15] Southampton vs West Brom - 1/2 -

ANHU23

18:00 - [1-13] Chelsea U23 vs Arsenal U23 [1-2] -

DUC3

18:00 - Hansa Rostock vs Uerdingen - 3/4 -

PHA

18:00 - [8] Montpellier vs Nimes - 3/4 -

SCOA

18:00 - [8] St. Johnstone vs Celtic [6] +1 -

NGA

18:00 - [4] Lok. Moscow vs Khimki [15] - 1 -

NGB

18:00 - [15] Akron Togliatti vs Chertanovo +0 -

NGB

18:00 - [10] Veles Moscow vs FK Orenburg [2] +1/4 -

GEOA

18:00 - Chikhura Sach. vs Torpedo Kut. [7] -

TNKB

18:00 - Eskisehirspor vs Umraniyespor [1] +1 -

UKRA

18:00 - Olimpik Donetsk vs PFK Aleksandriya [7] +1/4 -

THAA

18:00 - [7] Ratchaburi vs Prachuap FC [14] - 3/4 -

DUB

18:30 - Wurzburger vs Greuther Furth +1/2 -

DUB

18:30 - [15] Holstein Kiel vs Fort.Dusseldorf [13] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [18] Meuselwitz vs Ger.Halberstadt [7] - 3/4 -

DUC4DB

18:30 - [4] VSG Altglienicke vs Lok.Leipzig [11] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [15] SV Lichtenberg vs Babelsberg [6] +0 -

DUC4DB

18:30 - [9] E.Cottbus vs Berliner FC Dynamo [1] - 1/4 -

BIA

18:30 - [1] Club Brugge vs Anderlecht [5] - 1 -

TDB

18:30 - [8] Osters vs Dalkurd FF - 1/4 -

TQB

18:35 - [A-3] Shaanxi Changan vs Shenyang Urban [C-5] - 1/4 -

TQB

18:35 - Taizhou Yuanda vs Nei Mongol - 3/4 -

ANHU23

19:00 - [1-10] Everton U23 vs Man City U23 [1-1] -

TBNA

19:00 - [20] Alaves vs Athletic Bilbao [5] +1/4 -

DUC3

19:00 - [5] Saarbrucken vs Hallescher [8] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-9] Altona 93 vs St. Pauli II [A-5] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [A-8] Ein. Norderstedt vs Holstein Kiel II [A-1] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [A-2] Teutonia Ottensen vs Hansa Luneburg [B-7] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [11] Stuttgart II vs Aalen [17] - 1/4 -

NGB

19:00 - Krylya Sovetov vs Alania Vla [4] - 1 1/4 -

NGB

19:00 - Shinnik Yaroslavl vs Irtysh Omsk -

NGB

19:00 - [17] Tekstilshchik Ivanov vs Spartak Moscow B [5] +1/4 -

ESTA

19:00 - [3] Paide Linname. vs Levadia T. [1] -

GREU20

19:00 - [11] Lamia U20 vs Volos NFC U20 [10] -

LATA

19:00 - [7] METTA/LU Riga vs Jelgava -

LATA

19:00 - Tukums/Salaspils vs BFC Daugava [6] -

MDVA

19:00 - [7] Dinamo-Auto vs Speranta -

DENA

19:00 - [7] Odense BK vs Vejle [12] - 1/2 -

DENA

19:00 - Lyngby vs Sonderjyske [10] +1/4 -

DENB

19:00 - [4] Fredericia vs Helsingor [1] - 1/2 -

TQB

19:00 - [B-2] Nantong Zhiyun vs Kunshan FC [B-3] +0 -

THAA

19:00 - [2] Samut Prakan City vs Nakhon Ratch. [11] - 3/4 -

THAA

19:00 - [3] Chonburi vs Bangkok Utd [8] +1/4 -

MAPL

19:15 - [7] Kuching FA vs Johor Darul Takzim II [3] -

HLA

19:30 - [14] Sparta Rotterdam vs AZ Alkmaar [17] +1 -

HLA

19:30 - [4] Willem II vs Feyenoord [5] +1/2 -

TDA

19:30 - [7] Hammarby vs Djurgardens [1] - 1/4 -

TDA

19:30 - [14] Mjallby AIF vs Helsingborg +0 -

TDA

19:30 - [16] Ostersunds vs AIK Solna [2] +1/2 -

TDB

19:30 - Ljungskile SK vs GAIS [11] - 1/4 -

AUTA

19:30 - [1] RB Salzburg vs Hartberg [4] - 3 1/2 -

AUTA

19:30 - [2] Sturm Graz vs SCR Altach [6] - 1/2 -

TSB

19:45 - [8] Schaffhausen vs Stade L. Ouchy [6] +0 -

ANHA

20:00 - [13] Arsenal vs Sheffield Utd - 1 -

ANHA

20:00 - [16] Wolves vs Fulham - 3/4 -

ANHB

20:00 - Brentford vs Preston North End [17] - 3/4 -

ITA

20:00 - Benevento vs Bologna [9] +1/4 -

ITA

20:00 - [6] Lazio vs Inter Milan [1] +1/4 -

ITA

20:00 - Parma vs Verona [14] - 1/4 -

ITB

20:00 - [1] Pisa vs Cremonese [3] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [A-5] Alto Adige vs US Fermana [B-21] - 3/4 -

ITA3

20:00 - [B-12] Pontedera vs Piacenza [A-12] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [B-2] SS Monopoli vs Catania [C-16] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [C-18] Vibonese vs Juve Stabia [C-5] +0 -

ITA3

20:00 - [C-13] Turris Neapolis vs Virtus Francavilla [C-6] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [A-18] Pro Sesto vs Carrarese [B-16] +1/4 -

ITA3

20:00 - [C-1] Bari vs Teramo [B-18] - 1 -

ITA3

20:00 - Fano vs Padova [A-3] +1/4 -

ITA3

20:00 - [B-6] Cesena vs Triestina [A-16] +1/4 -

ITA3

20:00 - [B-7] Modena vs Pesaro [B-14] - 1/2 -

ITA3

20:00 - Alessandria vs US Olbia [B-10] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [B-5] VfV 06 Hildesheim vs Atlas Delmenhorst [B-4] +0 -

DUC4B

20:00 - [B-1] Oldenburg 1897 vs Hannover II [B-10] +0 -

PHA

20:00 - [17] Bordeaux vs Dijon - 3/4 -

PHA

20:00 - [18] Stade Brestois vs Monaco [14] +1/4 -

PHA

20:00 - [20] Metz vs Lorient [7] - 1/4 -

PHA

20:00 - [12] Strasbourg vs Lille [15] +1/4 -

NGB

20:00 - [18] Volgar Astrakhan vs Neftekhimik Nizh [7] - 1/4 -

POLB

20:00 - [8] Odra Opole vs Arka Gdynia [9] +1/4 -

BIHA

20:00 - [3] Sloboda Tuzla vs Olimpik Sarajevo -

MKDA

20:00 - [11] Pelister vs Vardar -

HUNA

20:00 - [10] Zalaegerzseg vs Budapest Honved [8] - 1/2 -

GREA

20:00 - [6] Panathinaikos vs Aris Salonica [11] - 1/2 -

ICEW

20:00 - [3] Trottur Rey. Nữ vs KR Reykjavik Nữ -

MNEA

20:00 - [8] FK Jerezo vs Buducnost [7] -

NORB

20:00 - Kongsvinger vs KFUM Oslo [6] +0 -

FINB

20:00 - AC Kajaani vs VPS Vaasa [3] +0 -

FINB

20:00 - KTP Kotka vs AC Oulu - 1/4 -

FINB

20:00 - [4] Jaro vs KPV Kokkola [8] - 1/2 -

FINB

20:00 - [9] MP Mikkeli vs SJK Akatemia - 1 -

TNKA

20:00 - [8] Alanyaspor vs Hatayspor [4] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [1] Besiktas vs Genclerbirligi - 1 -

DENB

20:00 - [11] Vendsyssel FF vs Hvidovre IF [2] - 1/4 -

SLOA

20:15 - [2] NK Bravo vs Mura [6] +1/4 -

DUA

20:30 - [2] Wolfsburg vs Augsburg [11] - 1/2 -

NGA

20:30 - [5] Rubin Kazan vs Akhmat Groznyi [11] - 1/2 -

NGA

20:30 - [3] FK Sochi vs Rostov [14] +0 -

ICEW

20:30 - [6] Thor Akureyri Nữ vs UMF Selfoss Nữ [5] -

CZEA

20:30 - [8] Bohemians 1905 vs Zlin [10] - 1/2 -

CZEA

20:30 - [6] Sigma Olomouc vs Vik.Plzen [1] +1/2 -

CZEA

20:30 - [14] Slovan Liberec vs Pribram - 1 1/4 -

TNKB

20:30 - [19] Balikesirspor vs Menemen Bld [14] - 1/4 -

TNKB

20:30 - [8] Samsunspor vs Akhisar Bld. - 3/4 -

ANHB

21:00 - [5] Stoke City vs Birmingham [11] - 1/4 -

TBNA

21:00 - [15] Levante vs Real Madrid [1] +1 -

TBNB

21:00 - Sabadell vs Espanyol +3/4 -

SCOA

21:00 - [1] Rangers vs Ross County [11] - 2 1/2 -

NGB

21:00 - [1] Torpedo Moscow vs Tom Tomsk [13] - 3/4 -

NGB

21:00 - [8] Krasnodar B vs Nizhny Nov +3/4 -

NGB

21:00 - [3] Fakel vs Dinamo Bryansk - 3/4 -

BIA

21:00 - [16] Gent vs Beerschot-Wilrijk [18] - 1/2 -

BIB

21:00 - Union Saint-Gilloise vs Lommel [5] - 1 -

ICEA

21:00 - [10] IA Akranes vs Hafnarfjordur [6] +1 -

ICEA

21:00 - [1] Vikingur Rey. vs KA Akureyri [3] - 3/4 -

ICEB

21:00 - Magni Grenivik vs Thor Akureyri [9] +1/2 -

ICEW

21:00 - [7] Vestmannaeyjar Nữ vs Hafnarfjordur Nữ -

LUXA

21:00 - [12] Etzella Ettelbruc vs UNA Strassen [6] -

LUXA

21:00 - [10] Hostert vs Racing Union [14] -

LUXA

21:00 - [13] Victoria Rosport vs RM Hamm Benfica [16] -

LUXA

21:00 - [15] Rodange 91 vs Jeunesse Esch [11] -

MNEA

21:00 - [1] Sutjeska vs FK Podgorica [9] -

MNEA

21:00 - [6] Rudar vs Iskra Danilo [2] -

FINB

21:00 - Mypa vs MuSa Pori [11] +3/4 -

SRBA

21:00 - FK Rad vs Indija -

SRBA

21:00 - [15] Proleter NS vs Backa Topola [4] -

SRBA

21:00 - Zlatibor Cajetina vs Radnik Surdulica [11] -

CZEB

21:00 - [6] Sellier&Bellot Vlasim vs FK Blansko -

CZEB

21:00 - [7] Taborsko vs Hradec Kralove +1 1/2 -

TSA

21:00 - [8] St. Gallen vs Servette [3] - 1/2 -

TSA

21:00 - [2] Basel vs Luzern [10] - 3/4 -

TSA

21:00 - [4] Young Boys vs Vaduz - 2 1/4 -

UKRA

21:00 - [1] Dinamo Kiev vs Zorya [6] - 1 -

UKRA

21:00 - [4] Desna Chernigiv vs Shakhtar Donetsk [2] +1 1/4 -

DENA

21:00 - [3] Aalborg BK vs Aarhus AGF [11] - 1/4 -

JORA

21:00 - [4] Faisaly (JOR) vs Ma'an SC [10] -

BRAA

21:00 - Botafogo/RJ vs Fluminense/RJ [8] +0 -

CHIB

21:00 - Deportes Valdivia vs Dep. Copiapo [3] -

BDNA

21:30 - Nacional Madeira vs Belenenses [17] - 1/4 -

BDNB

21:30 - [14] Academico Viseu vs Leixoes [9] +0 -

KAZA

21:30 - [3] Kairat Almaty vs Astana [1] -

HLA

21:45 - [2] PSV Eindhoven vs Fortuna Sittard [15] - 2 1/4 -

BULA

21:45 - [6] Beroe vs Lok. Plovdiv [11] - 1/4 -

PHA

22:00 - [16] Rennes vs Stade Reims [11] - 1/2 -

POLB

22:00 - [18] Stomil Olsztyn vs GKS Belchatow - 1/4 -

CROA

22:00 - NK Varazdin vs Dinamo Zagreb [3] +1 1/2 -

LATA

22:00 - [2] Riga FC vs FK Liepaja [4] -

AUTA

22:00 - [8] Rapid Wien vs Lask [10] - 1/4 -

GREA

22:15 - [14] Apollon Smirnis vs Larissa - 1/4 -

GREA

22:15 - [7] PAOK vs OFI Creta [9] - 1 1/2 -

ANHA

22:30 - [3] Man Utd vs Tottenham [7] - 1/2 -

ITA3

22:30 - Novara vs Luchese [B-11] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [A-11] Aurora Pro Patria vs Pro Vercelli [A-2] +1/4 -

ITA3

22:30 - Matelica vs Feralpisalo [A-9] +0 -

ITA3

22:30 - Sambenedettese vs Gubbio [B-5] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-13] Imolese Calcio vs Virtus Verona [A-19] +0 -

ITA3

22:30 - [A-15] Pergolettese vs Albinoleffe [A-1] +0 -

ITA3

22:30 - [A-17] Legnano vs Ravenna -

ITA3

22:30 - [A-13] Mantova vs Carpi - 1/4 -

POLA

22:30 - [10] Piast Gliwice vs Lech Poznan [1] +1/4 -

HUNA

22:30 - [3] Ferencvaros vs Puskas Akademia [9] - 1 -

FINB

22:30 - [6] Gnistan vs EIF Ekenas [5] +1/4 -

RMNA

22:30 - [14] Gaz Metan Medias vs Hermannstadt +0 -

CYPA

22:30 - [9] Omonia Nicosia vs AEL Limassol [3] - 1/2 -

TDA

22:30 - [6] Kalmar vs Malmo [4] +1 1/4 -

TDA

22:30 - [11] Goteborg vs Varbergs BoIS [8] - 1/2 -

TDA

22:30 - [5] Norrkoping vs Sirius [9] - 3/4 -

TDB

22:30 - [15] Akropolis IF vs Umea -

EGYA

22:30 - [7] Ittihad Alexandria vs Tala'ea Al Jaish [8] -

ITA

22:59 - [2] AC Milan vs Spezia [13] - 1 1/4 -

ITA3

22:59 - [B-17] Grosseto vs AC Renate [A-7] +0 -

DUA

22:59 - [1] Bayern Munich vs Hertha Berlin [9] - 2 1/4 -

BDNB

22:59 - [10] Porto B vs Vilafranquense [18] - 3/4 -

NGB

22:59 - [11] Baltika vs Yenisey [14] - 1 -

BIHA

22:59 - [8] Siroki Brijeg vs FK Krupa -

BIHA

22:59 - [7] Borac Banja Luka vs Velez Mostar [5] -

IREA

22:59 - [9] Dundalk vs Finn Harps [7] - 3/4 -

MNEA

22:59 - [10] Zeta vs OFK Petrovac [4] -

NORA

22:59 - Start Kristiansand vs Haugesund [7] +1/4 -

NORA

22:59 - [15] Brann vs Molde [2] +1/4 -

NORA

22:59 - Aalesund vs Kristiansund [3] +1/2 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Sandefjord [10] - 1 3/4 -

NORA

22:59 - [6] Viking vs Stromsgodset [9] - 1/2 -

SRBA

22:59 - [2] Crvena Zvezda vs FK Napredak [3] -

SVKA

22:59 - [12] FK Pohronie vs Slo. Bratislava [1] +3/4 -

SLOA

22:59 - [8] CM Celje vs Tabor Sezana [3] - 1/2 -

CZEA

22:59 - [4] Banik Ostrava vs Slavia Praha [2] +1 -

TNKA

22:59 - [14] Kasimpasa vs Galatasaray [9] +3/4 -

TNKB

22:59 - Adana Demirspor vs Adanaspor [12] - 1 1/4 -

DENA

22:59 - AC Horsens vs Midtjylland [1] +1 -

TBNB

23:15 - [3] Almeria vs Sporting Gijon [2] - 1/4 -

TBNB

23:15 - Castellon vs Leganes [20] +1/4 -

BIA

23:15 - [6] Charleroi vs Standard Liege [8] - 1/4 -

TBNA

23:30 - [13] Cadiz vs Granada [17] +0 -

UKRA

23:30 - [10] Kolos Kovalivka vs FC Mariupol [15] - 1/2 -

NGA

00:00 - [2] Din. Moscow vs Krasnodar [6] +1/4 -

POLB

00:00 - Nieciecza vs Radomiak Radom - 1/4 -

ICEA

00:00 - [11] HK Kopavogur vs KR Reykjavik [4] +1 -

ICEA

00:00 - [7] Stjarnan vs Fjolnir - 1 -

SVKA

00:00 - [4] Trencin vs Senica [5] - 1 1/4 -

CHIA

00:00 - [2] Univ. Catolica vs Univ. de Chile [5] - 3/4 -

MEXA

00:00 - [2] Toluca vs Cruz Azul [7] +1/2 -

CROA

00:05 - [1] HNK Rijeka vs Slaven Belupo [9] - 1/2 -

BULA

00:15 - Etar vs Cska Sofia [4] +1 3/4 -

BDNA

00:30 - [16] Famalicao vs Rio Ave +1/4 -

BDNA

00:30 - [1] Benfica vs SC Farense - 2 1/4 -

GREA

00:30 - [2] Pas Giannina vs Olympiakos [4] +1 1/4 -

CYPA

00:30 - Ermis Aradippou vs Apoel FC [12] +1 3/4 -

HLB

01:00 - [7] Roda JC vs Volendam [4] - 1/4 -

BIB

01:00 - [2] Deinze vs Lierse [4] - 3/4 -

HUNA

01:00 - [4] MOL Fehervar FC vs Ujpest [11] - 1 -

MNEA

01:00 - [5] Decic Tuzi vs OFK Titograd -

DENA

01:00 - [2] Kobenhavn vs Nordsjaelland [5] - 1/2 -

EGYA

01:00 - [2] Ahly Cairo vs Arab Contractors [10] -

ANHA

01:15 - [10] Aston Villa vs Liverpool [2] +1 1/4 -

SLOA

01:15 - [5] Maribor vs O.Ljubljana [4] - 1/4 -

ECUA

01:15 - [14] Macara vs Delfin SC [12] - 1/2 -

TBNB

01:30 - [8] Cartagena vs Lugo [17] - 1/4 -

NORA

01:30 - [4] Rosenborg vs Odd Grenland [11] - 3/4 -

RMNA

01:30 - Viitorul C. vs CFR Cluj [1] +1/2 -

BIA

01:45 - [9] Oostende vs RE Mouscron - 3/4 -

GREA

01:45 - [10] Atromitos vs AEK Athens [3] +3/4 -

TBNA

02:00 - [10] Barcelona vs Sevilla [6] - 3/4 -

ITB

02:00 - [4] Cittadella vs Brescia [2] - 1/4 -

PHA

02:00 - [9] Lyon vs Marseille [2] - 3/4 -

BRAA

02:00 - Coritiba/PR vs Sao Paulo/SP [13] +3/4 -

BRAA

02:00 - [3] Flamengo/RJ vs Atletico/PR [9] - 1 -

COLB

02:00 - [4] Leones FC vs Union Magdalena [2] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [5] Valur Rey. vs Grotta - 2 1/2 -

ICEA

02:15 - [2] Breidablik vs Fylkir [12] - 1 3/4 -

CHIA

02:30 - [3] U. La Calera vs Audax Italiano [4] - 1/2 -

BDNA

03:00 - [5] Portimonense vs Sporting Lisbon [3] +1/2 -

COLB

03:00 - [9] Real Cartagena vs Tigres(COL) [11] - 1/4 -

COLB

03:00 - [13] Boca Juniors Cali vs Real San Andres [16] +0 -

USB

03:00 - [C-7] Real Monarchs vs El Paso Locomotive [C-1] -

COLB

03:30 - [1] Atletico Huila vs Llaneros FC [12] - 1/2 -

ECUA

03:30 - [4] Guayaquil City vs Tecnico Uni. [10] +0 -

PARA

03:30 - [2] Olimpia Asuncion vs Guairena FC [5] -

COLA

04:00 - [17] Patriotas vs Junior Barranquilla [7] +0 -

BRAA

04:15 - [16] Bahia/BA vs SC Recife/PE [19] - 1/2 -

BRAA

04:15 - [5] Fortaleza/CE vs Atletico/GO [11] - 1/4 -

BRAA

04:15 - Goias/GO vs Santos/SP [14] +0 -

CHIB

05:00 - [2] Deportes Santa Cruz vs CD Magallanes [9] -

USB

05:00 - [C-4] Austin Bold vs SA Scorpions [C-3] -

MEXA

05:00 - [13] Juarez vs Pachuca [14] +1/2 -

PARA

05:45 - [6] Guarani CA vs Libertad [1] +1/4 -

ECUA

06:00 - [6] Catolica Quito vs Emelec [2] - 1 -

USB

06:00 - [A-7] New York RB II vs Hartford Athletic [A-6] +1/4 -

COLA

06:05 - [8] America Cali vs Rionegro Aguilas [18] - 3/4 -

BRAA

06:30 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Vasco DG/RJ - 1 1/2 -

USB

06:30 - [A-3] Miami Fusion vs Atlanta United II [B-5] - 1/2 -

MEXA

07:00 - [17] Queretaro vs Monterrey [5] +0 -

COLA

08:10 - [6] La Equidad vs Inde.Medellin [9] - 1/4 -

USAA

08:30 - [Tay-6] Real Salt Lake vs Los Angeles FC [Tay-8] +1/2 -

MEXA

09:06 - [18] Club Tijuana vs Chivas Guad. [9] +0 -

DUC4DB

18:30 Hoãn Bischofswerdaer vs CZ Jena [5] +1 -

SINA

18:45 Hoãn [1] Alb. Niigata (SIN) vs DPMM FC -

USAA

04:30 Hoãn [Dong-8] D.C. Utd vs Atlanta United [Dong-6] +0 -

USAA

04:30 Hoãn [Tay-4] LA Galaxy vs Dallas [Tay-11] -

USAA

04:30 Hoãn [Tay-1] Sporting Kansas vs New York City [Dong-3] -

USAA

04:30 Hoãn [Dong-9] Inter Miami vs Columbus Crew [Dong-10] -

USAA

04:30 Hoãn [Tay-2] Seattle Sounders vs Nashville FC [Dong-2] -

USAA

04:30 Hoãn [Dong-5] Montreal Impact vs Cincinnati [Dong-13] -

USAA

04:30 Hoãn [Dong-4] Orlando City vs New England [Dong-1] -

MEXB

06:00 Hoãn [7] Celaya vs Leones Negros UdeG [16] -

Lịch bóng đá trong ngày 04/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Italia › Vòng 4

22:5918/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 5 11 13