LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/03/2021

Lịch bóng đá trong ngày 05/03/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

15:30 - [1] South Melbourne vs Eastern Lions [12] - 2 -

AUSVPL

15:30 - [3] Melb. Knights vs Dandenong Th. [7] - 1/2 -

AUSA

15:35 - [3] Adelaide Utd vs Newcastle Jets [12] +1/4 -

KAZSC

16:00 - Kairat Almaty vs Shakhter Kar. - 3/4 -

AUSVPL

16:00 - [6] Green Gully SC vs Hume City [8] -

AUSVPL

16:15 - [9] Bentleigh Greens vs Port Melbourne [10] - 3/4 -

AUSQSL

16:30 - [1] Peninsula Power vs Logan Light. -

AUSVPL

16:30 - [13] Dandenong City vs St Albans Saints [11] - 1/2 -

AUSVPL

16:30 - [2] Oakleigh Cannons vs Heidelberg Utd [5] - 1/4 -

GHW

17:00 - Bosnia & Herz U19 Nữ vs North Macedonia U19 Nữ -

ARMA

17:00 - [8] Pyunik vs Alashkert [1] +1/4 -

UKRU21

17:00 - [14] Olimpik Donetsk U21 vs Shakhtar Donetsk U21 [2] -

UKRU21

17:00 - [3] Rukh Vynnyky U21 vs Desna U21 [12] -

GEOA

18:00 - [10] Samtredia vs Dila Gori [3] +1/4 -

AUSBPL

18:45 - [12] The Gap vs Toowong FC [6] +2 1/2 -

ANHU23

19:00 - [1-2] Tottenham U23 vs Everton U23 [1-7] - 1/2 -

UKRU21

19:00 - [8] Mariupol Youth vs Vorskla U21 [7] -

HKGA

19:00 - [6] Southern District vs Eastern AA [2] +1 1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-3] Wolves U23 vs Leeds Utd U23 [2-1] +3/4 -

ANHU23

20:00 - [2-7] Reading U23 vs Norwich City U23 [2-11] +0 -

POLB

20:00 - [8] Odra Opole vs Stomil Olsztyn [14] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [14] H. Petah Tikva vs Hapoel Kfar Shalem [16] +0 -

ISRB

20:00 - [4] Beitar TA Ramla vs Hapoel R. Gan [5] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [9] Hapoel Afula vs Ahi Nazareth [10] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [13] Hapoel Umm Al Fahm vs Sektzia Nes Tziona [3] +1/4 -

ISRB

20:00 - [1] Hapoel Nof HaGalil vs Kafr Qasim [12] - 3/4 -

CZEB

20:00 - [10] Jihlava vs Slavoj Vysehrad [14] - 1 1/2 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Kedah FA [2] - 1 1/2 -

EGYA

20:00 - [15] Wadi Degla SC vs Ismaily SC [16] +0 -

KSAA

20:10 - [11] Abha vs Al Fateh [8] +0 -

KSAA

20:15 - [16] Al Ain (KSA) vs Al Faisaly (KSA) [12] +0 -

ANHU23

21:00 - [2-6] Middlesbrough U23 vs Newcastle U23 [2-12] +0 -

ANHU23

21:00 - [1-13] Southampton U23 vs Arsenal U23 [1-10] +1/4 -

KUWA

21:00 - [8] Fahaheel vs Kazma [4] +1/2 -

KUWA

21:00 - [1] Al Arabi (KUW) vs Salmiya [6] +0 -

ALGA

21:00 - [9] CS Constantine vs Hussein Dey [15] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [14] WA Tlemcen vs NC Magra [18] - 3/4 -

ALGA

21:00 - [12] RC Relizane vs USM Bel Abbes [17] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [16] US Biskra vs ES Setif [1] +3/4 -

EGYA

22:00 - [4] Ittihad Alexandria vs Al Intagh Al Harbi [18] - 1/4 -

ALGA

22:00 - [5] JS Kabylie vs O Medea [4] - 1/2 -

NPA

22:00 - [6] SuperSport Utd vs TS Galaxy [9] -

KSAA

22:20 - [5] Al Ettifaq vs Al Nasr (KSA) [6] +1/4 -

RMNA

22:30 - [4] Sepsi OSK vs Chindia Targoviste [5] - 1/2 -

KSAA

22:35 - [2] Al Shabab (KSA) vs Al Qadisiya [10] - 3/4 -

POLB

22:59 - [11] Miedz Legnica vs GKS Belchatow [18] - 3/4 -

GEOA

22:59 - [9] Torpedo Kut. vs Dinamo Tbilisi [1] +3/4 -

GEOA

22:59 - [2] Dinamo Batumi vs Shukura [6] - 1 1/4 -

CYPA

22:59 - [14] Karmiotissa Pol. vs EN Paralimni [11] +3/4 -

TNKB

22:59 - [5] Istanbulspor AS vs Keciorengucu [7] -

AUTB

22:59 - [11] SKU Amstetten vs SV Lafnitz [3] - 1/4 -

LITA

23:00 - [2] Kauno Zalgiris vs Banga [6] -

POLB

23:40 - [1] Nieciecza vs Sandecja [7] - 1 1/4 -

KUWA

23:50 - [9] Al Sahel vs Al Nasr (KUW) [5] +3/4 -

PH3

00:00 - [10] Bourg Peronnas vs FC Bastia-Borgo [16] - 1/2 -

PH3

00:00 - [9] SO Cholet vs Avranches [7] +0 -

PH3

00:00 - [18] Lyon Duchere vs Stade Briochin [6] +0 -

PH3

00:00 - [2] Quevilly vs Creteil [15] - 1/2 -

PH3

00:00 - [1] SC Bastia vs Concarneau [8] - 1/2 -

PH3

00:00 - [11] Le Mans vs Villefranche [4] +0 -

BIHA

00:00 - [4] Velez Mostar vs Borac Banja Luka [2] - 3/4 -

CROA

00:00 - [9] Istra 1961 vs Sibenik [7] - 1/2 -

ESTSC

00:00 - Flora Tallinn vs Paide Linname. - 3/4 -

EGYA

00:00 - [14] Tala'ea Al Jaish vs ENPPI Cairo [10] +0 -

DUB

00:30 - [18] Wurzburger vs Heidenheim [5] +1/4 -

DUB

00:30 - [9] Paderborn 07 vs Darmstadt [11] - 1/4 -

AUTB

00:30 - [13] Floridsdorfer AC vs Wacker Innsbruck [5] +1/2 -

AUTB

00:30 - [7] Kapfenberg vs Vorwarts Steyr [10] - 1/2 -

AUTB

00:30 - [12] Aust Lustenau vs Blau Weiss Linz [1] +1/4 -

KSAA

00:35 - [3] Al Ittihad (KSA) vs Al Wehda (KSA) [15] - 1/2 -

KSAA

00:35 - [1] Al Hilal vs Al Raed [7] - 1 1/2 -

HLB

00:45 - [18] Utrecht U21 vs MVV Maastricht [13] - 1/4 -

HLB

00:45 - [12] Helmond Sport vs NEC Nijmegen [6] +3/4 -

DUC3

01:00 - [10] Zwickau vs Verl [7] +1/4 -

TSB

01:00 - [10] Chiasso vs Aarau [4] -

TSB

01:00 - [5] Schaffhausen vs Stade L. Ouchy [3] -

DENB

01:00 - [5] Fredericia vs Hobro I.K. [9] - 1/4 -

DENB

01:00 - [10] Skive IK vs Viborg [1] +1 1/4 -

BDNA

01:30 - [5] Pacos Ferreira vs Nacional Madeira [18] - 3/4 -

RMNA

01:30 - [12] Viitorul C. vs Aca. Clinceni [6] - 3/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang B-2] CR Belouizdad vs Al Hilal Al Sudani [Bang B-3] - 3/4 -

HLA

02:00 - [17] Emmen vs Sparta Rotterdam [11] +1/4 -

BIB

02:00 - [7] Lierse vs Union Saint-Gilloise [1] -

HUNA

02:00 - [11] Diosgyori vs MTK Budapest [6] -

ICELC

02:00 - [C-1] Stjarnan vs Keflavik [C-2] -

ICELC

02:00 - [B-1] Vikingur Rey. vs Fram Rey. [B-4] -

TSB

02:00 - [1] Grasshoppers vs Winterthur [6] -

TSB

02:00 - [7] Wil 1900 vs Neuchatel Xamax [9] -

DUA

02:30 - [18] Schalke 04 vs Mainz [13] +1/4 -

POLA

02:30 - [13] Wisla Krakow vs Gornik Zabrze [11] - 1/4 -

NIRA

02:30 - [11] Carrick Rangers vs Glentoran [3] +1 1/4 -

ANHB

02:45 - [20] Huddersfield vs Cardiff City [9] +1/4 -

BIA

02:45 - [13] Charleroi vs Sint Truiden [15] - 1/4 -

TBNA

03:00 - [14] Valencia vs Villarreal [7] +1/2 -

TBNB

03:00 - [1] Espanyol vs Real Oviedo [14] - 1/2 -

PHC

03:00 - Aubagne FC vs Toulouse -

PHC

03:00 - Beauvais vs Boulogne -

HLB

03:00 - [1] Cambuur vs Telstar [11] - 2 -

HLB

03:00 - [10] TOP Oss vs Go Ahead Eagles [5] +1/2 -

ICELC

03:00 - [C-4] IA Akranes vs Vestri [C-6] -

ICELC

03:00 - [D-5] Fjolnir vs Breidablik [D-1] -

AUTB

03:25 - [9] LASK Juniors vs Rapid Wien II [14] - 1/4 -

BDNA

03:45 - [1] Sporting Lisbon vs Santa Clara [7] - 1 -

PARA

04:15 - [10] River Plate (PAR) vs Guairena FC [5] - 1/4 -

ARGA

05:15 - [B-12] Newells Old Boys vs Independiente [B-2] +0 -

COLA

06:00 - [9] Inde.Medellin vs La Equidad [6] - 1/4 -

URUA

06:00 - [13] Wanderers vs CA Torque [3] -

MEXB

06:00 - [3] Celaya vs Tlaxcala FC [10] -

PARA

06:30 - [8] 12 de Octubre vs Libertad [1] +1 -

ECUA

07:00 - [3] Independiente JT vs Mushuc Runa [4] - 3/4 -

ARGA

07:30 - [A-3] C. Cordoba SdE vs Banfield [A-4] +1/4 -

COLA

08:00 - [7] Junior Barranquilla vs Atl. Bucaramanga [11] - 3/4 -

MEXA

08:30 - [16] San Luis vs Toluca [8] +0 -

MEXA

10:30 - [3] Puebla vs Tigres UANL [9] +1/4 -

ALGA

21:00 Hoãn [7] CR Belouizdad vs JS Saoura [2] -

ALGA

21:00 Hoãn [20] CA BB Arreridj vs MC Alger [11] -

ESTA

00:00 Hoãn [3] Flora Tallinn vs Vaprus Parnu [9] -

SCOB

02:45 Hoãn [2] Raith Rovers vs Dunfermline [5] -

Lịch bóng đá trong ngày 05/03/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/03/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14