LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 05/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [17] FC Kariya vs Verspah Oita [3] -

NHATJFL

11:00 - [9] FC Osaka vs MIO Biwako [12] -

NHATJFL

11:00 - [6] Reinmeer Aomori vs Honda FC [1] -

NHATJFL

11:00 - [16] Tokyo Musashino vs Matsue City [10] -

NHATJFL

11:00 - [8] Veertien Mie vs Sony Sendai [4] -

NHATJFL

11:00 - [2] Iwaki FC vs Kochi United SC [13] -

NHATJFL

11:00 - [7] Suzuka Point Getters vs Maruyasu Okazaki [14] -

HQB

11:30 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Jeonnam Dragons [4] - 1/4 -

HQB

11:30 - [1] Gimcheon Sangmu vs Busan I'Park [5] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs JEF United Chiba [9] +1/4 -

NHATB

12:00 - [15] Omiya Ardija vs Alb. Niigata (JPN) [5] +0 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Ventforet Kofu [3] +0 -

NHATB

12:00 - [19] Ehime FC vs Jubilo Iwata [1] +3/4 -

NHATB

12:00 - [11] Okayama vs Machida Zelvia [7] +0 -

NHATB

12:00 - [18] Zweigen Kan. vs Mito Hollyhock [10] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Blaublitz Akita [13] - 1/2 -

NHATLC

12:00 - [C-3] Yokohama FC vs Shonan Bellmare [C-2] +0 -

NHATLC

12:00 - [D-2] Shimizu S-Pulse vs Vegalta Sendai [D-3] - 1/2 -

NHATLC

12:00 - [B-3] Oita Trinita vs Tokushima Vortis [B-4] +0 -

NHATLC

12:00 - [D-4] Sanf Hiroshima vs Yokohama FM [D-1] +0 -

NHATLC

12:00 - [A-2] Consa. Sapporo vs Sagan Tosu [A-4] - 1 -

NHATB

13:00 - [12] Tokyo Verdy vs Thespa Kusatsu [17] - 1/4 -

NHATB

13:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Sagamihara [22] - 3/4 -

NHATLC

13:00 - [A-1] Kashima Antlers vs Avispa Fukuoka [A-3] - 3/4 -

NHATLC

13:00 - [B-2] Vissel Kobe vs FC Tokyo [B-1] +0 -

NHATB

14:00 - [14] Tochigi SC vs Giravanz Kita. [20] - 1/2 -

NHATLC

14:00 - [C-4] Kashiwa Reysol vs Urawa Red [C-1] +0 -

NHAT3

14:00 - [6] FC Gifu vs Azul Claro Numazu [12] - 1/2 -

HQB

14:00 - [9] Seoul E-Land vs Gyeongnam [6] +0 -

TQB

14:00 - [B-3] Kunshan FC vs Chengdu Better City [B-2] +1/2 -

HKGA

14:00 - [1] Southern District vs Resources Capital [7] -

VNB

15:30 - [13] An Giang vs ĐT Long An [3] -

RMNA

16:00 - Astra Giurgiu vs UTA Arad [6] +0 -

NHATB

16:00 - [8] Ryukyu vs Kyoto Sanga [2] +1/4 -

AUSA

16:05 - [4] Brisbane Roar vs Western United [10] - 1/2 -

TBN3

16:30 - [E1-8] Atletico Madrid B vs Melilla CD [E2-6] - 1/4 -

HQB

16:30 - [2] Anyang vs Bucheon 1995 [10] - 3/4 -

TQA

17:00 - [B-7] Tianjin Tigers vs Hebei CFFC [B-4] +3/4 -

VNB

17:00 - [8] Cần Thơ vs Phù Đổng [4] +0 -

UKRA

18:00 - [1] Dinamo Kiev vs FC Mariupol [16] - 1 1/2 -

UKRU21

18:00 - [14] Inhulets Petrove U21 vs FC Lviv U21 [10] -

VNB

18:00 - [2] Bà Rịa Vũng Tàu vs Bình Phước [11] - 1 -

RMNA

18:15 - Hermannstadt vs Viitorul C. +0 -

AUSA

18:20 - [9] Perth Glory vs Melbourne City [1] +1 -

TQB

18:35 - [A-4] Shaanxi Changan vs Xinjiang Tianshan [A-6] - 1/2 -

TQB

18:35 - [C-6] Beijing BIT vs Heil. Lava Spring [C-2] -

TQB

18:35 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Nanjing Fengfan [B-5] +3/4 -

NGB

19:00 - [11] Spartak Moscow B vs Krylya Sovetov -

ARMA

19:00 - [7] Van Yerevan vs Ararat Y [2] -

UKRU21

19:00 - [11] FC Mynai U21 vs Shakhtar Donetsk U21 [2] -

TQA

19:00 - [B-5] Sh. Shenhua vs Shanghai Port [B-1] +1/4 -

UZBA

19:00 - [11] Mash'al Mubarek vs Lok. Tashkent [6] +1/4 -

UZBA

19:00 - [13] Andijan vs Kokand-1912 [8] +1/2 -

SLOA

20:00 - [6] Mura vs Koper [1] - 3/4 -

CZEB

20:00 - [4] Dukla Praha vs Vik.Zizkov [15] - 1/4 -

UKRU21

20:00 - [3] Rukh Vynnyky U21 vs Olimpik Donetsk U21 [12] -

NPA

20:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Maritzburg Utd [9] - 1 1/4 -

MASL

20:15 - [9] Sabah FA vs Melaka FA [7] - 1/4 -

RMNA

20:30 - CSMS Politehnica Iasi vs Dinamo Bucuresti [15] +3/4 -

SVKC

20:30 - Dukla BB vs Slo. Bratislava +1 -

LATA

21:00 - [6] BFC Daugava vs Spartaks Jurmala [5] +1/4 -

SRBA

21:00 - Indija vs Macva Sabac - 1 -

SRBA

21:00 - [1] FK Partizan vs Backa Topola [4] - 1 1/2 -

SRBA

21:00 - Zlatibor Cajetina vs FK Metalac GM [14] +3/4 -

SRBA

21:00 - [5] FK Vojvodina vs Radnicki Nis [11] +1 -

CYPA

21:00 - [6] Apoel FC vs Pafos FC [8] - 1/4 -

MASL

21:00 - [10] Pahang vs Selangor FA [5] +1/2 -

MASL

21:00 - [8] Petaling Jaya City vs Perak FA [11] +0 -

UZBA

21:00 - [12] Metallurg Bekabad vs Sogdiana Jizzakh [2] - 1/4 -

GREA

21:15 - [3] Aris Salonica vs Olympiakos [1] - 1/2 -

BLRC

21:30 - Isloch vs Shakhter Soligo. +1 -

ESTA

21:30 - [1] Levadia T. vs Tulevik Viljandi [8] -

TBN3

22:00 - [B2-6] UD Mutilvera vs Portugalete [B1-6] - 1/4 -

POLB

22:00 - [16] GKS Jastrzebie vs Miedz Legnica [2] +1/4 -

LATA

22:00 - [7] METTA/LU Riga vs FK Liepaja [4] +1 1/2 -

LITA

22:00 - [2] Suduva vs FK Riteriai [6] - 1 1/4 -

CZEB

22:00 - [16] Fotbal Trinec vs Usti & Labem [10] - 1/2 -

CZEB

22:00 - [7] Varnsdorf vs Jihlava [11] +0 -

CZEB

22:00 - [3] SK Lisen vs Taborsko [5] - 3/4 -

CZEB

22:00 - FK Blansko vs MFK Chrudim [14] +1/4 -

TSC

22:00 - [12] Servette vs St. Gallen [6] - 1/4 -

SLOA

22:15 - [8] Domzale vs O.Ljubljana [4] +0 -

FINB

22:30 - [3] TPS Turku vs VPS Vaasa [1] -

CZEB

22:30 - [8] Sellier&Bellot Vlasim vs Slavoj Vysehrad -

CZEC

22:30 - [1] Sparta Praha vs Slavia Praha [21] +1/2 -

CROA

22:59 - [4] Hajduk Split vs Dinamo Zagreb [3] +3/4 -

ESTA

22:59 - [6] Trans Narva vs Tammeka Tartu [9] - 1/4 -

MNEC

22:59 - Buducnost vs Zeta - 1 -

RMNA

22:59 - [14] Sepsi OSK vs FC U Craiova 1948 [11] +0 -

UKRA

22:59 - [6] PFK Aleksandriya vs Kolos Kovalivka [11] +1/2 -

UKRA

22:59 - [5] SK Dnipro-1 vs Zorya [4] +1/4 -

UKRA

22:59 - [3] Vorskla vs Desna Chernigiv [9] +0 -

SRBA

23:05 - FK Rad vs Crvena Zvezda [2] +1 1/2 -

DUC4T

23:30 - [5] Preussen Munster vs Lippstadt [11] - 1 1/4 -

BLRC

23:30 - Torpedo Zhodino vs Bate Borisov +1/4 -

ESTA

23:30 - [4] Nomme Kalju vs Flora Tallinn [2] +3/4 -

GREA

23:30 - [6] Panathinaikos vs Asteras Tripolis [8] - 1/2 -

CYPA

23:30 - [4] AEL Limassol vs Anorthosis [11] - 1/4 -

DENB

23:45 - [3] Hvidovre IF vs Kolding IF - 1/4 -

DUC3

00:00 - [13] Zwickau vs Meppen [11] - 1/4 -

DUC3

00:00 - Uerdingen vs Vik.Koln [18] +0 -

DUC3

00:00 - [17] Duisburg vs Bayern Munich II +0 -

DUC3

00:00 - [3] Saarbrucken vs Magdeburg [1] - 1/4 -

DUC3

00:00 - Unterhaching vs Waldhof Man. [5] +1/4 -

POLA

00:00 - [9] Stal Mielec vs Rakow Czestochowa [2] +1/4 -

POLB

00:00 - Nieciecza vs Korona Kielce [3] - 1 -

LUXA

00:30 - [9] Mondorf-les. vs RM Hamm Benfica [15] -

LUXA

00:30 - [6] UT Petange vs Wiltz [10] -

UKRA

00:30 - [13] FC Mynai vs Shakhtar Donetsk [2] +3 1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-1] Fulham U23 vs West Brom U23 [2-2] +0 -

BDNA

01:00 - [5] Braga vs Pacos Ferreira [9] - 1 -

BDNA

01:00 - [13] Maritimo vs Gil Vicente [10] +0 -

ICEW

01:00 - [9] UMF Tindastoll Nữ vs Trottur Rey. Nữ [3] -

MNEC

01:00 - Decic Tuzi vs Iskra Danilo -

GREA

01:30 - [2] AEK Athens vs PAOK [4] +0 -

KSAA

01:40 - [6] Al Nasr (KSA) vs Al Faisaly (KSA) [9] - 1/4 -

C1

02:00 - [H-2] Chelsea vs Real Madrid [D-1] - 1/4 -

ICEW

02:15 - [1] Valur Nữ vs Stjarnan Nữ [4] - 3 1/4 -

ICEW

02:15 - [8] Keflavik IF Nữ vs UMF Selfoss Nữ [5] +1/4 -

EGYA

02:30 - [14] Masr lel Maqassah vs Tala'ea Al Jaish [18] +0 -

EGYA

02:30 - Aswan FC vs Al Masry [11] +1/2 -

EGYA

02:30 - [8] Ceramica Cleopatra vs Arab Contractors [4] - 1/4 -

EGYA

02:30 - [13] Ismaily SC vs El Gouna [9] - 1/4 -

BDNA

03:15 - Rio Ave vs Sporting Lisbon [3] +3/4 -

COLB

03:15 - [4] Leones FC vs Fortaleza [7] - 3/4 -

LIB

05:00 - [A-3] Independiente JT vs Universitario [A-4] - 2 1/4 -

LIB

05:00 - [E-1] Racing Club vs Sao Paulo/SP [E-2] +1/4 -

MEXB

05:00 - [11] Tepatitlan FC vs Mineros de Zac. [13] +1/4 -

SUD

05:15 - [A-2] Huachipato vs Rosario Central [A-1] +1/4 -

SUD

05:15 - [B-2] CA Torque vs CD Guabira [B-4] - 1 3/4 -

SUD

05:15 - [C-3] Bolivar vs Ceara/CE [C-2] - 1 1/4 -

LIB

07:00 - [E-4] CA Rentistas vs Sporting Cristal [E-3] +1/4 -

LIB

07:00 - [B-1] Internacional/RS vs Olimpia Asuncion [B-2] - 1 1/4 -

CCFCL

07:00 - [1] Monterrey vs Columbus Crew [2] - 1 -

BRASP

07:00 - [B-3] Ponte Preta/SP vs Guarani/SP [D-2] +0 -

SUD

07:30 - [G-1] Bragantino/SP vs Talleres Cordoba [G-3] - 3/4 -

LIB

09:00 - [F-2] Univ. Catolica vs Nacional Montevideo [F-3] - 1/4 -

CCFCL

09:15 - [8] Club America vs Portland Timbers [6] - 1 1/4 -

USB

09:35 - [D-4] LA Galaxy II vs Las Vegas Lights [D-8] - 3/4 -

VNB

17:00 Hoãn [6] CA Nhân Dân vs Thừa Thiên Huế [7] -

LATA

20:00 Hoãn [3] Riga FC vs Ventspils [9] - 2 -

COLB

03:15 Hoãn [1] Atletico Huila vs Cortulua [5] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 05/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2