LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 04/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

13:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Nagoya Grampus [2] -

TQB

15:00 - [A-1] Meizhou Hakka vs Zhejiang Greentown [A-2] +1/4 -

UKRU21

16:00 - [1] Dinamo Kiev U21 vs Mariupol Youth [8] -

UKRU21

16:00 - [5] Vorskla U21 vs Desna U21 [13] - 1 1/2 -

UKRU21

16:00 - [6] Dnipro-1 U21 vs Zorya U21 [9] - 3/4 -

AUSQSL

16:30 - [4] Sunshine Coast vs Moreton Bay Utd [7] +1/2 -

UKRU21

17:00 - [4] Oleksandria U21 vs Kolos Kovalivka U21 [7] +0 -

TQA

17:00 - [B-2] Changchun Yatai vs Wuhan Zall [B-6] +0 -

TQB

17:00 - [A-3] Sichuan Jiuniu vs Zibo Cuju [A-5] - 1 -

ITB

19:00 - [11] Monza vs Lecce [4] - 1/4 -

ITB

19:00 - [20] Pordenone vs Salernitana +0 -

ITB

19:00 - [14] SPAL 1907 vs Frosinone [7] +0 -

ITB

19:00 - [1] Pisa vs Venezia +0 -

ITB

19:00 - Chievo vs Cremonese [5] - 1/4 -

ITB

19:00 - [12] Cittadella vs Virtus Entella - 1 1/4 -

ITB

19:00 - Empoli vs Cosenza [13] - 1 1/2 -

ITB

19:00 - [19] Vicenza vs Brescia [2] - 1/4 -

ITB

19:00 - [6] Reggina vs Ascoli [9] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - Freiburg II vs Stuttgart II [13] - 1 -

MDVC

19:00 - Dinamo-Auto vs Sfintul Gheorghe -

TQA

19:00 - [B-3] Beijing Guoan vs Dalian Yifang [B-8] - 1 1/2 -

UZBA

19:00 - [9] Qyzylqum vs Navbahor [7] +0 -

ITB

20:00 - Pescara vs Reggiana -

SLOA

20:00 - [3] NK Bravo vs CM Celje [5] - 1/4 -

SVKC

20:30 - MSK Zilina vs FC Kosice - 1 1/4 -

AZEA

21:00 - [2] Karabakh Agdam vs Zire IK [4] - 1 3/4 -

MDVC

21:00 - Sheriff Tiraspol vs Petrocub -

MASL

21:00 - [3] Terengganu vs UiTM FC [12] -

MASL

21:00 - [4] Kedah FA vs Darul Takzim [1] +3/4 -

MASL

21:00 - [6] Kuala Lumpur FA vs Penang FA [2] +0 -

UZBA

21:00 - [5] Bunyodkor vs Nasaf Qarshi [4] - 1/4 -

SLOA

21:45 - [2] Maribor vs Tabor Sezana [7] - 1 -

LATA

22:00 - [2] Valmiera / BSS vs Rigas Futbola Skola [1] +1/4 -

LITA

22:00 - [5] Hegelmann Litauen vs Dainava Alytus [8] - 1/2 -

CZEB

22:00 - [6] SK Prostejov vs Hradec Kralove +1/2 -

ALGA

22:00 - [2] Paradou AC vs RC Relizane [14] - 1 -

ALGA

22:00 - JSM Skikda vs US Biskra [15] - 1/4 -

NPA

22:00 - [15] Marumo Gallants FC vs Kaizer Chiefs [5] +1/2 -

TSC

22:30 - [5] Aarau vs Luzern [10] +1/4 -

DUC4N

22:59 - Bayern Alzenau vs Giessen [18] +1/4 -

DUC4N

22:59 - [16] TSG Balingen vs Stadtallendorf -

DUC4N

22:59 - [7] Bahlinger vs Koblenz [12] +0 -

DUC4T

22:59 - [3] Fortuna Koln vs Fort.Dusseldorf II [7] - 1/4 -

PH3

22:59 - [10] SO Cholet vs SC Bastia +1/2 -

ESTA

22:59 - [7] Kuressaare vs Paide Linname. [3] +1 1/2 -

RMNA

22:59 - [10] Chindia Targoviste vs Gaz Metan Medias [13] - 1/4 -

SRBA

22:59 - Javor Ivanjica vs Proleter NS [9] - 3/4 -

SRBA

22:59 - [7] FK Napredak vs Cukaricki Belgrade [3] - 1/2 -

SRBA

22:59 - [10] Mladost Lucani vs FK Vozdovac [6] - 3/4 -

SRBA

22:59 - [15] Radnik Surdulica vs Spartak Subotica [8] - 1/2 -

SRBA

22:59 - OFK Backa vs FK Novi Pazar [16] +1 -

CYPA

22:59 - [2] Apollon Limassol vs Olympiakos Nic. [5] - 1 3/4 -

CYPA

22:59 - [1] AEK Larnaka vs Omonia Nicosia [7] +3/4 -

AZEA

23:15 - [6] Sumqayit vs Sabah FK [8] +0 -

DUB

23:30 - [15] Holstein Kiel vs Sandhausen [16] - 1/4 -

TDB

23:30 - [14] GAIS vs Osters [7] +1/4 -

BULA

23:45 - [1] Ludogorets vs Beroe [6] - 1 1/2 -

DUC3

00:00 - [16] Munchen 1860 vs Kaiserslautern [7] - 3/4 -

DUC3

00:00 - Lubeck vs Wehen [9] +0 -

DUC3

00:00 - [14] Verl vs Dynamo Dresden +1/2 -

DUC3

00:00 - [10] Hallescher vs Turkgucu-Ataspor [12] - 1/2 -

DUC3

00:00 - Hansa Rostock vs Ingolstadt +0 -

DUC4N

00:00 - [9] Hoffenheim II vs Hessen Kassel [8] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [1] SSV Ulm vs Pirmasens [15] -

DUC4N

00:00 - [2] Mainz II vs FSV Frankfurt [11] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [5] TSV Steinbach vs TSV Schott Mainz [17] - 2 1/4 -

DUC4N

00:00 - [10] Aalen vs Astoria Walldorf [19] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [14] Sonnenhof vs Elversberg [4] +1 1/4 -

DUC4N

00:00 - [3] Offenbach vs Homburg [6] - 1/2 -

PHB

00:00 - [4] Le Havre vs Toulouse [1] +1/2 -

ISRB

00:00 - [9] Hapoel Acre vs H. Petah Tikva [10] -

ISRB

00:00 - [16] Hapoel Raanana vs Hapoel Umm Al Fahm [2] -

ISRB

00:00 - [14] Beitar TA Ramla vs Hapoel Jerusalem +0 -

ISRB

00:00 - [3] Kafr Qasim vs Ahi Nazareth [11] -

ISRB

00:00 - Hapoel Iksal vs HR Letzion [7] -

ISRB

00:00 - Hapoel Kfar Shalem vs Hapoel Afula [15] -

LITA

00:00 - [10] Nevezis vs Zalgiris [2] +2 1/4 -

ANHL1

01:00 - [20] Shrewsbury vs Ipswich [10] +0 -

ANHL1

01:00 - Blackpool vs Doncaster Rovers [23] - 1 -

ANHL1

01:00 - [22] Charlton Athletic vs Lincoln [12] - 1/2 -

PH3

01:00 - [7] Le Mans vs Creteil [17] - 1/4 -

SCOB

01:00 - [10] Dunfermline vs Raith Rovers [3] - 1/4 -

SCO2

01:00 - Forfar Athletic vs East Fife [10] -

SCO2

01:00 - [4] Airdrieonians vs Falkirk [5] -

SCO2

01:00 - [7] Dumbarton vs Peterhead [8] -

SCO2

01:00 - [3] Montrose vs Partick Thistle -

ICEW

01:00 - [7] Vestmannaeyjar Nữ vs Thor Akureyri Nữ [6] -

ARGB

01:10 - [B-14] Villa Dalmine vs Def.Belgrano [B-9] +0 -

ANHB

01:15 - [5] Luton Town vs Rotherham Utd +0 -

NIRA

01:30 - [7] Carrick Rangers vs Ballymena Utd [10] +3/4 -

KUWA

01:30 - [10] Fahaheel vs Salmiya [5] +3/4 -

KUWA

01:30 - [1] Al Arabi (KUW) vs Al Nasr (KUW) [6] - 3/4 -

NIRA

01:45 - [1] Cliftonville vs Larne [2] +1/4 -

NIRA

01:45 - [5] Glentoran vs Coleraine [4] - 1/2 -

NIRA

01:45 - [3] Linfield vs Crusaders Belfast [6] - 1 1/4 -

NIRA

01:45 - [9] Dungannon Swi. vs Warrenpoint Town [12] +1/4 -

NIRA

01:45 - [8] Glenavon vs Portadown FC [11] - 1 -

WALA

01:45 - [3] Newtown AFC vs Cardiff Metropolitan [10] - 1/4 -

WALA

01:45 - [11] Aberystwyth vs Haverfordwest [8] - 1/4 -

WALA

01:45 - [7] Barry Town vs Connah's QN [9] +1 1/4 -

WALA

01:45 - [12] Cefn Druids AFC vs Flint Town Utd [2] +1 1/4 -

WALA

01:45 - [5] Penybont vs The New Saints [1] +1 3/4 -

WALA

01:45 - [6] Caernarfon Town vs Bala Town [4] +1 -

C1

02:00 - [A-2] Man City vs PSG [A-1] - 1 -

QATA

02:00 - [10] Al Khor vs Shahaniya SC - 1/2 -

ICEW

02:15 - [2] Breidablik Nữ vs Fylkir Nữ [10] -

JORA

02:30 - [2] Wihdat vs Jalil Club [10] - 1 1/4 -

EGYA

02:30 - [17] Al Intagh Al Harbi vs NBE SC [1] +0 -

MEXB

04:00 - [2] Atlante vs Morelia [3] -

ALGA

04:30 - [11] MC Alger vs USM Bel Abbes - 1 1/2 -

ALGA

04:30 - [16] ASO Chlef vs NC Magra [18] - 1/2 -

ALGA

04:30 - [6] CR Belouizdad vs Ain M'lila - 1 1/4 -

ALGA

04:30 - [7] ES Setif vs USM Alger [5] - 3/4 -

ALGA

04:30 - CA BB Arreridj vs JS Kabylie [9] +3/4 -

ALGA

04:30 - [10] JS Saoura vs O Medea [12] - 1 -

ALGA

04:30 - [1] MC Oran vs Hussein Dey [4] - 1 -

ALGA

04:30 - [3] WA Tlemcen vs CS Constantine [17] +0 -

LIB

05:15 - [H-1] Atl. Mineiro/MG vs Cerro Porteno [H-2] - 1 1/4 -

LIB

05:15 - [G-4] U. La Calera vs Velez Sarsfield [G-2] +1/2 -

LIB

05:15 - [C-3] Santos/SP vs The Strongest [C-4] - 1 1/4 -

SUD

05:15 - [D-4] Metropolitano vs SD Aucas [D-3] +3/4 -

SUD

05:15 - [B-3] Bahia/BA vs Independiente [B-1] - 1/2 -

CCFCL

07:05 - [3] Philadelphia Union vs Atlanta United [4] - 1/4 -

LIB

07:30 - [A-2] Defensa YJ vs Palmeiras/SP [A-1] +3/4 -

LIB

07:30 - [C-1] Barcelona SC vs Boca Juniors [C-2] - 1/4 -

LIB

07:30 - [G-3] LDU Quito vs Flamengo/RJ [G-1] +1/4 -

SUD

07:30 - [D-2] Melgar vs Atletico/PR [D-1] +1/2 -

SUD

09:00 - [F-4] Palestino vs Newells Old Boys [F-3] - 1/4 -

CCFCL

09:15 - [5] Cruz Azul vs Toronto [7] - 1 -

Lịch bóng đá trong ngày 04/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2