LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 03/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQW

16:00 - [8] Changnyeong Nữ vs Sejong Sportstoto Nữ [7] -

HQW

16:00 - [1] Red Angels Nữ vs Suwon Nữ [3] - 2 1/2 -

HQW

16:00 - [4] Seoul Amaz Nữ vs Boeun Sangmu Nữ [6] - 3/4 -

HQW

16:00 - [2] Gyeongju Nữ vs Hwacheon KSPO Nữ [5] - 1 -

KAZA

17:00 - [4] FK Kyzylzhar vs Kairat Almaty [3] +1 -

TQA

17:00 - [A-8] Qingdao FC vs Guangzhou City [A-4] +1/2 -

ANHU23

18:00 - [1-9] Liverpool U23 vs Leicester City U23 [1-11] -

ANHU23

19:00 - [1-7] Leeds Utd U23 vs Burnley U23 [2-7] -

ANHU23

19:00 - [1-8] Crystal Palace U23 vs Middlesbrough U23 [2-10] -

KAZA

19:00 - [5] Ordabasy vs Turan (KAZ) [12] - 1 3/4 -

KAZA

19:00 - [6] Akzhayik Oral vs Zhetysu Taldykorgan [14] -

TQA

19:00 - [A-6] Chongqing Lifan vs Cangzhou Mighty Lions [A-7] +1 1/4 -

BULA

19:45 - [11] Botev Vratsa vs Etar -

ALBA

20:00 - [10] KF Laci vs Kukesi [3] -

POLA

20:00 - [10] Piast Gliwice vs Podbeskidzie - 3/4 -

BIHA

20:00 - Olimpik Sarajevo vs FK Tuzla City [2] +0 -

IREA

20:00 - [6] Drogheda Utd vs Bohemians [5] +1/2 -

IREA

20:00 - [1] Shamrock Rovers vs Waterford Utd [9] - 2 -

TNKA

20:00 - [14] Istanbul BB vs Ankaragucu - 1/2 -

TNKA

20:00 - [19] Kasimpasa vs Alanyaspor [7] +0 -

TNKA

20:00 - [16] Malatyaspor vs Kayserispor [11] - 1/4 -

NGA

20:30 - [11] Arsenal-Tula vs Spartak Moscow [7] +3/4 -

AZEA

21:00 - [6] Keşla FK vs Neftchi Baku [2] +1/2 -

KAZA

21:00 - [8] Shakhter Kar. vs Kaisar Kyzylorda [13] - 1/2 -

LITA

21:00 - [7] Dziugas FC vs Banga [9] -

MAPL

21:00 - [5] Selangor II vs Kelantan [7] - 1/4 -

BULA

22:00 - [4] Slavia Sofia vs PFK Montana - 1 -

LITA

22:00 - [4] FK Panevezys vs Kauno Zalgiris [3] -

CHIB

22:00 - [7] CD Magallanes vs Temuco [6] - 1/4 -

BDNB

22:30 - [16] Vilafranquense vs Varzim [15] +0 -

POLA

22:30 - [6] Cracovia Krakow vs Gornik Zabrze [14] - 1/4 -

FINA

22:30 - [4] Seinajoen JK vs KTP Kotka [12] - 1 1/4 -

FINA

22:30 - [8] Honka vs IFK Mariehamn [9] - 3/4 -

FINA

22:30 - [5] Lahti vs Inter Turku [3] +1/4 -

FINA

22:30 - [11] AC Oulu vs Ilves Tampere [7] +1/4 -

FINA

22:30 - [6] HIFK vs Haka [10] +0 -

TBNB

22:59 - Sabadell vs Rayo Vallecano +1/2 -

DUA

22:59 - [11] Mainz vs Hertha Berlin [13] - 1/4 -

ALBA

22:59 - [7] Partizani Tirana vs Apolonia Fier -

ALBA

22:59 - [2] Vllaznia Shkoder vs Teuta Durres [4] -

ISRB

22:59 - [14] Hapoel R. Gan vs Hapoel Nof HaGalil +1/4 -

ISRB

22:59 - [5] Sektzia Nes Tziona vs INR HaSharon [8] +0 -

CHIB

22:59 - [16] Barnechea vs Iquique [9] -

CHIB

22:59 - [2] Dep. Copiapo vs San.Morning [3] -

PERA

22:59 - [13] Sport Huancayo vs Alianza Huanuco [16] - 1/4 -

AZEA

23:15 - [7] Səbail FK vs Gabala FC [3] +0 -

TDA

23:30 - [2] Djurgardens vs Malmo [1] +0 -

TDA

23:30 - [11] Mjallby AIF vs Degerfors IF [13] - 1/4 -

TDB

23:30 - [8] Jonkopings vs Trelleborgs [5] +0 -

IREA

23:45 - [3] Sligo Rovers vs St. Patrick's [2] +0 -

IREA

23:45 - [10] Longford Town vs Dundalk [7] +1 -

ANHA

00:00 - West Brom vs Wolves [10] +0 -

PH3

00:00 - [10] Red Star 93 vs Quevilly - 1/4 -

ISRA

00:00 - [3] Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Kfar Saba - 3/4 -

DENA

00:00 - [2] Kobenhavn vs Aarhus AGF [7] - 1/2 -

UAEA

00:00 - [6] Al Nasr (UAE) vs Al Dhafra [13] - 1 1/2 -

UAEA

00:00 - [11] Ittihad Kalba vs Al Ain [1] +1/2 -

UAEA

00:00 - [7] Al Wasl vs Khorfakkan [9] - 3/4 -

BULA

00:15 - [3] Cska Sofia vs Arda Kardzhali [10] - 1 1/4 -

ISRA

00:15 - [2] Hapoel Haifa vs Beitar Jerusalem [12] +0 -

RMNA

00:30 - [2] Steaua Bucuresti vs CFR Cluj [1] +0 -

TNKA

00:30 - [12] Gaziantep B.B vs Sivasspor [13] +1/4 -

TNKA

00:30 - [3] Fenerbahce vs Erzurum BB - 1 1/2 -

ANHU23

01:00 - [2-5] Stoke City U23 vs Sunderland U23 [2-13] +0 -

ANHU23

01:00 - [1-14] Derby County U23 vs Man Utd U23 [1-5] +1/4 -

HLB

01:00 - [17] PSV Eindhoven U21 vs TOP Oss [18] +0 -

HLB

01:00 - NEC Nijmegen vs NAC Breda [15] - 1/4 -

HUNC

01:00 - MOL Fehervar FC vs Ujpest - 1 -

ISRA

01:00 - [1] Hap. Beer Sheva vs Maccabi TA [9] +3/4 -

ARGB

01:00 - [A-17] Nueva Chicago vs Deportivo Riestra [A-9] +1/4 -

ARGB

01:05 - [A-8] Atletico Atlanta vs Estudiantes Rio Cuarto [A-15] - 1/4 -

ARGB

01:05 - [A-16] Chacarita Jrs vs Gim.Mendoza [A-7] - 1/4 -

DUB

01:30 - [12] Fort.Dusseldorf vs Karlsruher [7] - 3/4 -

ARGB

01:30 - [B-1] Barracas Central vs Tristan Suarez [B-10] +0 -

ITA

01:45 - [12] Torino vs Parma - 3/4 -

PHB

01:45 - [8] Paris FC vs Toulouse [1] +0 -

PHB

01:45 - [11] Grenoble vs Clermont +3/4 -

IREA

01:45 - [4] Derry City vs Finn Harps [8] - 1/4 -

ARGA

01:45 - [18] Sarmiento Junin vs Gimnasia LP [16] +1/4 -

TBNA

02:00 - [3] Sevilla vs Athletic Bilbao [9] - 3/4 -

TBNB

02:00 - Albacete vs Alcorcon [22] - 1/4 -

BDNB

02:00 - [18] Academica Coim vs Arouca +0 -

UAEA

02:00 - [10] Baniyas vs Al Shabab (UAE) [5] - 1/4 -

UAEA

02:00 - [4] Ajman vs Al Jazira [2] +1 1/2 -

UAEA

02:00 - [3] Al Sharjah vs Hatta -

BRAPR

02:00 - [12] Cascavel CR/PR vs Londrina/PR [1] -

ANHA

02:15 - [18] Burnley vs West Ham Utd [7] +1/4 -

JORA

02:30 - [5] Sheikh Hussein vs Al Aqaba SC [8] +0 -

KUWA

02:30 - [8] Al Sahel vs Al Qadsia [2] -

KUWA

02:30 - [3] Al Kuwait vs Kazma [4] -

CHIB

02:30 - [15] San Luis Qui. vs U. San Felipe [14] - 1/4 -

EGYA

02:30 - [14] Ghazl Al Mahalla vs Ahly Cairo [2] +1 1/4 -

ARGB

03:10 - [A-4] Tigre vs Quilmes [A-2] - 1/2 -

PERA

03:30 - [9] Cesar Vallejo vs Cusco FC [17] - 1/2 -

ARGA

04:00 - [6] Estudiantes LP vs CA Platense [17] - 1 -

CHIB

05:00 - [13] Cobreloa vs Coquimbo Unido [1] -

ARGB

05:30 - [A-11] Alvarado MDP vs Agropecuario AAC [A-5] +0 -

BRASP

06:00 - [A-2] Inter Limeira/SP vs Sao Caetano/SP [D-4] - 3/4 -

BRASP

06:00 - [D-1] Mirassol/SP vs Ferroviaria/SP [B-2] - 1/2 -

PARA

06:00 - [10] River Plate (PAR) vs Libertad [1] +1 -

PERA

06:00 - [6] Cienciano vs Carlos A. Mannucci [8] - 1/4 -

BLVA

07:00 - [14] Blooming vs San Jose [16] - 2 3/4 -

ECUA

07:00 - [16] Olmedo vs Guayaquil City [6] - 1/2 -

ARGB

07:10 - [A-10] CA Mitre Salta vs Temperley [A-14] +0 -

BRASP

08:15 - [A-4] Botafogo/SP vs Sao Bento/SP [B-4] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 03/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2