LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 02/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [11] Vanraure Hachinohe vs Gainare Tottori [15] -

NHAT3

11:00 - [5] Grulla Morioka vs Kagoshima [7] -

NHAT3

11:00 - [2] Tegevajaro Miyazaki vs FC Imabari [13] -

NHATW

11:00 - [5] Nippatsu Yokohama Nữ vs Ehime FC Nữ [6] -

NHATW

11:00 - [7] AS Harima Albion Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [1] -

NHATW

11:00 - [12] Yamato Sylphid Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] -

HQB

11:30 - [1] Gimcheon Sangmu vs Gyeongnam [6] - 1/4 -

NGB

12:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Dinamo Bryansk - 1 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs Manly Utd [4] - 1/4 -

AUSVPL

12:00 - [14] St Albans Saints vs Avondale Heights [1] +1 1/2 -

NHATA

12:00 - [19] Oita Trinita vs Shimizu S-Pulse [17] +0 -

NHATB

12:00 - [10] Mito Hollyhock vs V-Varen Nagasaki [4] +0 -

HQA

12:00 - [1] Jeonbuk H.Motor vs Jeju Utd [6] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [9] Cerezo Osaka vs Gamba Osaka [16] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [13] Shonan Bellmare vs Consa. Sapporo [11] +1/2 -

NHATB

13:00 - [12] Tokyo Verdy vs Omiya Ardija [15] +1/4 -

NHATB

13:00 - [7] Machida Zelvia vs Renofa Yamaguchi [16] - 1/2 -

HQ3

13:00 - [3] Mokpo City vs Hwaseong FC [10] -

HQ3

13:00 - [6] Gimhae City vs Ulsan Citizen [7] -

AUSA

13:05 - [12] Melb. Victory vs Central Coast [3] +1/2 -

HQB

14:00 - [10] Bucheon 1995 vs Busan I'Park [5] +1/2 -

HKGA

14:00 - [2] HK Ranger vs Resources Capital [7] -

HKGA

14:00 - Happy Valley vs Lee Man FC [5] -

HQA

14:30 - [8] Incheon Utd vs Gangwon [10] +1/4 -

AUSBPL

15:00 - [2] The Lakes vs The Gap [10] - 2 3/4 -

AUSQSL

15:00 - [13] Brisbane Strikers vs Gold Coast Utd [8] -

NHAT3

15:00 - [9] Nagano Parceiro vs Fukushima Utd [4] - 1/2 -

CZEB

15:15 - [15] Vik.Zizkov vs Varnsdorf [7] - 3/4 -

AUTB

15:30 - [11] Rapid Wien II vs Wacker Innsbruck [6] +1/2 -

AUSNSW

15:30 - [12] Sydney FC U21 vs Wollongong Wolves [7] +0 -

TBN3

16:30 - [B2-7] Osasuna B vs Arenas de Guecho [B1-5] - 1/4 -

HQB

16:30 - [9] Seoul E-Land vs Ansan Greeners [7] - 1/2 -

C1W

17:00 - [3-1] Barcelona Nữ vs PSG Nữ [2-1] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [E1-5] Atl. Baleares vs Villanovense [E2-3] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [E1-1] S.S. Reyes vs Extremadura UD [E2-2] +1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-2] Celta Vigo II vs Cultural Leonesa [A2-2] +0 -

TBN3

17:00 - [B2-3] Ebro vs CD Laredo [B1-8] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [B2-5] SD Tarazona vs Real Union [B1-7] +1/4 -

TBN3

17:00 - [E1-4] Inter de Madrid vs Talavera [E2-5] +0 -

TBN3

17:00 - [C2-7] La Nucía vs Badalona [C1-6] +0 -

NGB

17:00 - [1] FK Orenburg vs Tom Tomsk [12] - 1 -

NGB

17:00 - [7] Akron Togliatti vs Krylya Sovetov +1 -

NGB

17:00 - [15] Yenisey vs Chertanovo - 1 1/4 -

POLB

17:00 - [11] Resovia vs GKS Belchatow - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [6] FC Gifu vs Roas. Kumamoto [1] - 1/2 -

TQA

17:00 - [A-5] Luoyang Longmen vs Shandong Taishan [A-1] +3/4 -

VNA

17:00 - [11] TP.HCM vs Hải Phòng [12] - 1/2 -

VNA

17:00 - [10] HL Hà Tĩnh vs Nam Định [4] - 1/2 -

VNA

17:00 - [7] Hà Nội FC vs Sài Gòn FC [13] - 1 -

VNA

17:00 - [9] SHB Đà Nẵng vs Viettel [2] +0 -

VNA

17:00 - [1] HA Gia Lai vs BCM Bình Dương [6] - 1 1/4 -

VNA

17:00 - [8] Bình Định vs Than Quảng Ninh [3] - 1/4 -

VNA

17:00 - [5] Thanh Hóa vs SL Nghệ An [14] - 3/4 -

BDNB

17:15 - UD Oliveirense vs Benfica B [3] +1/4 -

HLA

17:15 - ADO Den Haag vs Feyenoord [4] +1 1/2 -

ITA

17:30 - [8] Lazio vs Genoa [18] - 1 1/4 -

RMNA

17:30 - Astra Giurgiu vs CSMS Politehnica Iasi - 3/4 -

POLB

17:40 - Gornik Leczna vs Nieciecza +1/4 -

POLB

17:40 - [16] GKS Jastrzebie vs Odra Opole [9] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-5] UD Tamaraceite vs Sevilla B [D2-3] +0 -

PHA

18:00 - [17] Bordeaux vs Rennes [5] +3/4 -

SCOA

18:00 - [1] Rangers vs Celtic [4] +0 -

NGA

18:00 - [14] Khimki vs Ural S.r. [16] - 1/4 -

NGB

18:00 - Shinnik Yaroslavl vs Fakel [4] +3/4 -

KAZA

18:00 - [6] Aktobe vs Astana [2] +1 1/4 -

TDB

18:00 - [16] Vasalunds vs Brage [13] +1/4 -

UKRA

18:00 - [10] Rukh Vynnyky vs PFK Aleksandriya [6] - 1/4 -

C1W

18:30 - [1-2] Chelsea Nữ vs Bayern Munich Nữ [4-2] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Stromsgodset vs Fredrikstad - 1/2 -

GHCLB

19:00 - Sogndal vs Raufoss IL - 1 -

TBNA

19:00 - Valladolid vs Real Betis [5] +1/4 -

TBNB

19:00 - [14] Fuenlabrada vs Cartagena [8] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [1] Essen vs Lippstadt [9] - 2 -

ESTA

19:00 - [9] Tammeka Tartu vs Levadia T. [1] -

KAZA

19:00 - [11] Atyrau vs Caspiy Aktau [9] +0 -

DENA

19:00 - [11] Sonderjyske vs Odense BK [7] +0 -

DENB

19:00 - [4] Fredericia vs Silkeborg IF +1 -

TQA

19:00 - [A-2] Guangzhou FC vs Shenzhen FC [A-3] - 1/2 -

HLA

19:30 - [1] Ajax vs Emmen - 2 1/2 -

HLA

19:30 - [15] Groningen vs Sparta Rotterdam [17] +0 -

HLB

19:30 - Go Ahead Eagles vs Helmond Sport [16] - 1 1/4 -

SINA

19:30 - [8] Young Lions vs Tampines Rovers [4] -

GHCLB

20:00 - Stabaek vs HamKam - 3/4 -

ANHA

20:00 - [19] Newcastle vs Arsenal [10] +1/2 -

ANHU23

20:00 - [2-13] Southampton U23 vs Everton U23 [1-13] -

ANHU23

20:00 - [2-3] Aston Villa U23 vs Newcastle U23 [2-7] -

ITA

20:00 - [13] Sassuolo vs Atalanta [5] +1 1/4 -

ITA

20:00 - [9] Bologna vs Fiorentina [7] +0 -

ITA

20:00 - [2] Napoli vs Cagliari [20] - 1 1/2 -

ITA3

20:00 - [A-2] Feralpisalo vs Perugia +3/4 -

ITA3

20:00 - Matelica vs Imolese Calcio [B-6] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [A-15] Legnano vs US Fermana [B-19] - 3/4 -

ITA3

20:00 - [A-1] Padova vs Sambenedettese - 1 1/4 -

ITA3

20:00 - [B-7] Gubbio vs Fano - 3/4 -

ITA3

20:00 - [B-2] Cesena vs Arezzo - 1/4 -

ITA3

20:00 - Ravenna vs Carpi - 3/4 -

PHA

20:00 - Nimes vs Stade Reims [16] - 1/4 -

PHA

20:00 - [18] Stade Brestois vs Nantes [7] +0 -

PHA

20:00 - Dijon vs Metz [19] +1/4 -

PHA

20:00 - [11] Lorient vs Angers [6] - 1/2 -

BDNB

20:00 - Vizela vs Feirense [2] - 1/2 -

NGB

20:00 - [2] Torpedo Moscow vs Volgar Astrakhan [20] - 1 -

NGB

20:00 - [16] Krasnodar B vs Tekstilshchik Ivanov [18] - 3/4 -

NGB

20:00 - Chayka FK Pesch vs Irtysh Omsk - 1/2 -

NGB

20:00 - [3] Neftekhimik Nizh vs Veles Moscow [10] - 3/4 -

NGB

20:00 - Nizhny Nov vs Spartak Moscow B [11] - 1 1/4 -

KAZA

20:00 - [1] Tobol Kostanay vs FK Taraz [10] - 1/2 -

RMNA

20:00 - [5] Voluntari vs Hermannstadt +0 -

CZEA

20:00 - [14] Pardubice vs MFk Karvina [16] - 1/2 -

CZEA

20:00 - [12] Jablonec vs Sigma Olomouc [7] - 3/4 -

CZEA

20:00 - [15] Teplice vs Zlin [13] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [7] Konyaspor vs Fatih Karagumruk [6] - 1/4 -

TNKA

20:00 - Denizlispor vs Rizespor [20] +1/4 -

TNKA

20:00 - [17] Antalyaspor vs Goztepe [18] - 1/4 -

TDA

20:00 - [15] Orebro vs Norrkoping [6] +1/2 -

TDA

20:00 - [16] Ostersunds vs Varbergs BoIS [10] - 1/4 -

TDA

20:00 - [14] Halmstads vs Goteborg [11] +1/4 -

TDB

20:00 - [3] Helsingborg vs Eskilstuna City [11] - 3/4 -

DENB

20:00 - [11] Vendsyssel FF vs Hobro I.K. [12] +1/4 -

ARGA

20:00 - [5] Boca Juniors vs Lanus [4] - 3/4 -

NPA

20:00 - [7] Orlando Pirates vs Mamelodi Sun. [1] +1/4 -

MASL

20:15 - [9] Sabah FA vs Perak FA [11] - 1/4 -

GHCLB

20:30 - Molde vs Bodo Glimt - 1/4 -

NGA

20:30 - [12] Rostov vs FK Tambov - 2 1/2 -

GHCLB

21:00 - Valerenga vs Tromso - 1 -

GHCLB

21:00 - Kristiansund vs Aalesund - 1 1/4 -

TBNB

21:00 - Espanyol vs Malaga [9] - 1 1/4 -

ALBA

21:00 - Bylis Ballsh vs KF Tirana [1] -

ALBA

21:00 - [9] Kastrioti Kruje vs Skenderbeu [10] -

POLC

21:00 - [4] Rakow Czestochowa vs Arka Gdynia [1] - 1 1/4 -

BIA

21:00 - [9] Gent vs KV Mechelen [6] - 3/4 -

LUXA

21:00 - [2] Dudelange vs Differdange [4] -

LUXA

21:00 - [10] Wiltz vs Racing Union [11] -

LUXA

21:00 - [5] Progres Niedercorn vs Etzella Ettelbruc [12] -

LUXA

21:00 - [15] RM Hamm Benfica vs Rodange 91 [16] -

LUXA

21:00 - [7] Swift Hesperange vs Victoria Rosport [13] -

LUXA

21:00 - [1] UNA Strassen vs Jeunesse Esch [8] -

LUXA

21:00 - [6] UT Petange vs Hostert [14] -

LUXA

21:00 - [3] Fola Esch vs Mondorf-les. [9] -

TSA

21:00 - [7] Sion vs Lausanne Sports [10] +1/2 -

TSA

21:00 - [6] Servette vs Young Boys [2] +1/4 -

TSA

21:00 - [3] Zurich vs Lugano [5] +0 -

UKRA

21:00 - [16] FC Mariupol vs FC Lviv [14] - 1/2 -

UKRA

21:00 - [4] Zorya vs FC Mynai [13] - 1 3/4 -

DENA

21:00 - [3] Randers vs Brondby [6] +1/4 -

MASL

21:00 - [8] Petaling Jaya City vs Selangor FA [5] +1/4 -

MAPL

21:00 - [9] PDRM FA vs Negeri Sembilan [1] -

MAPL

21:00 - [4] Terengganu II vs Kelantan United [8] -

TBNA

21:15 - [12] Villarreal vs Getafe [20] - 1/2 -

HLA

21:45 - [2] PSV Eindhoven vs Heerenveen [9] - 1 3/4 -

TBN3

22:00 - [D1-3] Linense vs Cordoba [D2-5] +3/4 -

TBN3

22:00 - [A1-1] Salamanca vs Burgos CF [A2-1] - 3/4 -

TBN3

22:00 - [A1-5] Compostela vs Marino de Luanco [A2-5] - 3/4 -

TBN3

22:00 - [E1-6] Navalcarnero vs Merida [E2-8] +0 -

BDNB

22:00 - [14] SC Covilha vs Leixoes [5] - 1/4 -

CROA

22:00 - [7] Istra 1961 vs HNK Gorica [6] +0 -

HUNA

22:00 - Budafoki MTE vs Budapest Honved [8] +1 1/2 -

CZEA

22:00 - [11] Slovan Liberec vs Sparta Praha [2] +1/4 -

CHIA

22:00 - [8] Cobresal vs Curico Unido [15] - 3/4 -

PHA

22:05 - [13] Montpellier vs Saint Etienne [20] +1/4 -

ARGA

22:10 - [7] Defensa YJ vs Union Santa Fe [17] +1/2 -

ARGA

22:10 - [9] Independiente vs Atletico Tucuman [18] - 1 1/4 -

SLOA

22:15 - [4] O.Ljubljana vs Aluminij [9] - 1 -

ITA3

22:30 - [A-4] AC Renate vs Luchese [B-11] -

ITA3

22:30 - [B-12] Carrarese vs Pro Vercelli [A-6] -

ITA3

22:30 - [B-20] Grosseto vs US Olbia [B-14] -

ITA3

22:30 - Novara vs Como -

ITA3

22:30 - [B-15] Pontedera vs Pergolettese [A-16] -

ITA3

22:30 - [A-17] Giana Erminio vs Pistoiese [B-18] -

ITA3

22:30 - [B-10] Pesaro vs Alto Adige [A-3] -

ITA3

22:30 - [A-12] Virtus Verona vs Modena [B-3] -

ITA3

22:30 - [A-7] Lecco vs Albinoleffe [A-5] - 1/2 -

ITA3

22:30 - Livorno vs Pro Sesto [A-20] -

ITA3

22:30 - [A-19] Piacenza vs Juventus U23 [A-9] -

ITA3

22:30 - Alessandria vs Aurora Pro Patria [A-10] -

ITA3

22:30 - [A-8] Triestina vs Mantova [A-18] -

FINA

22:30 - [1] KuPS vs Helsinki [2] +1/4 -

RMNA

22:30 - Viitorul C. vs Dinamo Bucuresti [15] - 1/2 -

TDA

22:30 - [2] AIK Solna vs Elfsborg [4] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - Viking vs Haugesund - 1/4 -

TBN3

22:59 - [D1-2] San Fernando vs UCAM Murcia [D2-1] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D1-4] Atl. Sanluqueno vs Real Betis B [D2-4] +1/4 -

TBN3

22:59 - [D1-1] Algeciras vs Linares Deportivo [D2-2] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [E1-2] Rayo Majada. vs Don Benito [E2-4] - 1 -

TBN3

22:59 - [A1-3] Zamora CF vs Valladolid II [A2-4] - 1/4 -

ITA

22:59 - [14] Udinese vs Juventus [6] +1 1/4 -

NGA

22:59 - [1] Zenit vs Lok. Moscow [5] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [2] Spartak Trnava vs Slo. Bratislava [1] -

DENA

22:59 - [1] Midtjylland vs Nordsjaelland [10] - 1 3/4 -

TBNB

23:15 - [20] Leganes vs Sporting Gijon [3] - 1/4 -

TBNB

23:15 - Castellon vs UD Logrones +0 -

TBNA

23:30 - [18] Granada vs Cadiz [17] - 1/2 -

TBN3

23:30 - [C1-1] Barcelona B vs Ibiza-Eivissa [C2-1] +1/4 -

BIA

23:30 - [2] Club Brugge vs Anderlecht [3] - 1/4 -

UKRA

23:30 - Olimpik Donetsk vs Inhulets Petrove [12] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [A1-4] Deportivo vs Union Langreo [A2-6] - 1 1/4 -

TBN3

00:00 - [E1-3] Real Madrid B vs Badajoz [E2-1] +0 -

BDNB

00:00 - [4] Casa Pia AC vs Academico Viseu [8] - 1/2 -

NGB

00:00 - [8] Baltika vs Alania Vla [5] +0 -

POLB

00:00 - [13] Puszcza Nie. vs GKS Tychy [6] +1/4 -

USAA

00:00 - [Dong-2] Nashville FC vs Inter Miami [Dong-11] - 3/4 -

CROA

00:05 - [2] NK Osijek vs NK Varazdin - 1 1/2 -

POLB

00:10 - Radomiak Radom vs Stomil Olsztyn [17] - 1 1/4 -

ARGB

00:10 - [A-1] Ate Brown vs Belgrano [A-6] - 1/4 -

TBN3

00:15 - [C1-4] Andorra FC vs Villarreal B [C2-3] - 1/2 -

TBN3

00:15 - [C1-2] Gimnastic T. vs Alcoyano [C2-2] - 1 1/4 -

ARGA

00:20 - [2] Talleres Cordoba vs CA Huracan [8] - 3/4 -

ARGA

00:20 - [23] San Lorenzo vs Godoy Cruz [11] - 1/2 -

TBN3

00:30 - [B1-4] Real Sociedad B vs CD Calahorra [B2-1] - 3/4 -

CZEA

00:30 - [4] Slavia Praha vs Vik.Plzen [1] - 1/2 -

TNKA

00:30 - Genclerbirligi vs Galatasaray [8] +1 -

RMNA

01:00 - [16] Aca. Clinceni vs FC U Craiova 1948 [11] +3/4 -

ARGB

01:00 - [B-17] Guillermo vs CA Guemes [B-3] +0 -

ARGB

01:00 - [B-16] Atletico Rafaela vs Deportivo Moron [B-5] - 1/2 -

COLA

01:00 - [2] Santa Fe vs Junior Barranquilla [7] - 1/2 -

ECUA

01:00 - [9] Tecnico Uni. vs Mushuc Runa [13] -

ANHA

01:15 - [6] Tottenham vs Sheffield Utd - 1 1/2 -

TBNB

01:30 - [4] Las Palmas vs SD Ponferradina [6] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-2] Catanzaro vs SS Monopoli [B-5] - 1 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-4] Foggia vs Catania [C-9] +1/4 -

ITA3

01:30 - [B-16] Teramo vs Viterbese Calcio [B-21] - 3/4 -

ITA3

01:30 - Cavese vs Avellino [C-8] +1 -

ITA3

01:30 - Casertana vs Paganese [C-13] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-18] Vibonese vs Turris Neapolis [C-7] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-5] Virtus Francavilla vs Palermo [C-3] +1/2 -

ITA3

01:30 - [C-1] Bari vs AS Bisceglie - 1 1/4 -

ITA3

01:30 - Ternana vs Juve Stabia [C-12] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [B-4] Ind.Rivadavia vs Ferro Carril Oeste [B-2] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-12] San Telmo vs All Boys [B-11] - 1/4 -

ITA

01:45 - [15] Sampdoria vs Roma [4] +1/4 -

TBNA

02:00 - [11] Valencia vs Barcelona [9] +1 3/4 -

PHA

02:00 - [8] Monaco vs Lyon [9] +0 -

BDNB

02:00 - [7] Penafiel vs Estoril +1/2 -

BRAMG

02:00 - [3] Cruzeiro/MG vs America/MG [2] - 1/4 -

BRARJ

02:00 - [3] Portuguesa/RJ vs Fluminense/RJ [2] +1/2 -

BLVA

02:00 - [15] Real Potosi vs Nacional Potosi [10] +1/2 -

BLVA

02:00 - [9] CA Palmaflor vs Jorge Wilstermann [7] +0 -

ICEA

02:15 - [2] Breidablik vs KR Reykjavik [3] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [1] Vikingur Rey. vs Keflavik [10] - 3/4 -

JORA

02:30 - [9] Sahab vs Jazeera Amman [7] -

KUWA

02:30 - [9] Khaitan vs Al Shabab (KUW) [7] -

ARGA

02:30 - [24] Banfield vs River Plate [1] +1 -

ARGB

02:30 - [B-13] San Martin SJ vs Ramon Santamarina [B-18] - 3/4 -

CHIA

02:30 - [16] Huachipato vs O Higgins [13] - 1/4 -

EGYA

02:30 - [17] ENPPI Cairo vs Masr lel Maqassah [13] - 1/4 -

EGYA

02:30 - [2] Zamalek SC vs Pyramids FC [14] - 1/4 -

COLA

03:30 - [1] Atl. Nacional vs La Equidad [6] - 1 -

ECUA

03:30 - [11] Orense SC vs Emelec [2] -

PERA

03:30 - [2] Sporting Cristal vs Alianza Lima [1] -

BRARJ

04:00 - [6] Botafogo/RJ vs Nova Iguacu/RJ [7] - 3/4 -

VENA

04:00 - [A-7] Yaracuyanos vs Dep.Guaira [A-1] -

BLVA

04:15 - [4] Bolivar vs Real Tomayapo [13] - 2 -

ARGA

04:40 - [20] Aldosivi vs Argentinos Jun. [14] +0 -

ARGA

04:40 - [25] C. Cordoba SdE vs Racing Club [15] +1/4 -

PARA

04:45 - [6] Guarani CA vs Sol de America [9] - 1/4 -

CHIA

05:00 - [14] Melipilla vs Univ. Catolica [2] +1/2 -

MEXB

05:00 - [13] Mineros de Zac. vs CD Tapatio [16] - 3/4 -

CRCA

05:00 - [4] Dep. Saprissa vs Santos Guapiles [5] - 3/4 -

BRASP

06:00 - [A-3] Santo Andre/SP vs Palmeiras/SP [C-2] +1 -

BRASP

06:00 - [D-2] Guarani/SP vs Novorizontino/SP [C-3] +0 -

ECUA

06:00 - [15] Manta FC vs Independiente JT [1] -

USB

06:30 - [A-4] Miami Fusion vs Loudoun United [A-8] - 1 3/4 -

ARGA

07:00 - [13] Rosario Central vs Newells Old Boys [22] - 1/4 -

MEXA

07:06 - [11] Santos Laguna vs Puebla [10] - 3/4 -

CHIB

07:30 - [6] Deportes Santa Cruz vs Puerto Montt [4] -

VENA

07:30 - [A-2] Dep.Lara vs Aragua [A-4] -

BRASP

08:15 - [C-4] Ituano/SP vs Ponte Preta/SP [B-3] +0 -

BRASP

08:15 - [A-1] Corinthians/SP vs Sao Paulo/SP [B-1] +1/2 -

MEXA

09:05 - [14] Pumas UNAM vs Club America [1] +0 -

USAA

09:25 - [Tay-2] Seattle Sounders vs LA Galaxy [Tay-4] - 1 1/4 -

USAA

10:05 - [Tay-7] Vancouver WC vs Colorado Rapids [Tay-3] +1/2 -

TBN3

16:30 Hoãn [D1-8] Cadiz B vs Murcia [D2-7] -

DUC4T

19:00 Hoãn [19] Homberg vs Wegberg-Beeck [17] - 1/4 -

DUC4N

20:00 Hoãn [8] Hessen Kassel vs Offenbach [3] -

TBN3

22:00 Hoãn [A1-7] Racing Ferrol vs Numancia [A2-3] -

PERA

02:00 Hoãn Carlos Stein vs Binacional [10] -

Lịch bóng đá trong ngày 02/05/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/05/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2