LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 01/05/2021

Lịch bóng đá trong ngày 01/05/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [13] Blaublitz Akita vs Okayama [11] +0 -

NHAT3

11:00 - [11] Fujieda MYFC vs Kataller Toyama [3] -

NHATJFL

11:00 - [5] Verspah Oita vs Honda Lock [15] -

NHATJFL

11:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs FC Osaka [7] -

NHATJFL

11:00 - [1] Iwaki FC vs Suzuka Point Getters [8] -

NHATJFL

11:00 - [3] Sony Sendai vs TIAMO Hirakata [4] -

NHATJFL

11:00 - [2] Honda FC vs Tokyo Musashino [16] -

NHATW

11:00 - [2] Nippon SS Univ Nữ vs NGU Loverledge Nữ [9] -

NHATW

11:00 - [11] Angeviolet Hiroshima Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

HQB

11:30 - [4] Jeonnam Dragons vs Anyang [2] +0 -

AUSSL

12:00 - [8] Croydon Kings vs Adelaide Olympic [7] -

AUSVPL

12:00 - [7] Port Melbourne vs Oakleigh Cannons [2] +1/2 -

AUSVPL

12:00 - [11] Eastern Lions vs Altona City [12] +0 -

AUSVPL

12:00 - [9] South Melbourne vs Hume City [4] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [8] Avispa Fukuoka vs Urawa Red [5] +1/4 -

NHATA

12:00 - [20] Vegalta Sendai vs Kashiwa Reysol [13] +1/4 -

NHATA

12:00 - [9] FC Tokyo vs Yokohama FM [2] +1/2 -

NHATB

12:00 - [1] Jubilo Iwata vs Tochigi SC [14] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs JEF United Chiba [9] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs Zweigen Kan. [18] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [16] Thespa Kusatsu vs Montedio Yama. [7] +1/4 -

NHATB

12:00 - [2] Kyoto Sanga vs Ehime FC [19] - 1 1/4 -

NHATB

12:00 - [20] Giravanz Kita. vs Matsumoto Yama. [21] +1/4 -

NHATW

12:00 - [3] Setagaya Sfida Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [8] -

HQA

12:00 - [4] Suwon FC vs Daegu [3] +0 -

AUSA

12:05 - [9] Perth Glory vs Macarthur FC [6] - 1/2 -

NHATJFL

12:10 - [10] Matsue City vs FC Kariya [17] -

AUSNSW

12:30 - [11] Sutherland Sharks vs Sydney Olympic [5] +1/2 -

AUSSL

12:30 - [11] Adelaide Raiders vs Adelaide City [2] +1 -

AUSSL

12:30 - [3] Campbelltown City vs Adelaide Utd U21 [9] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [10] Cumberland Utd vs Adelaide Comets [1] +1/2 -

AUSSL

12:30 - [12] Ade. Blue Eagles vs Sturt Lions [5] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [6] SA Panthers vs Metro Stars [4] +3/4 -

NHATA

13:00 - [3] Vissel Kobe vs Sanf Hiroshima [10] +1/4 -

NHATB

13:00 - [22] Sagamihara vs Ryukyu [8] +1/4 -

NHAT3

13:00 - [13] Kamatamare San. vs Azul Claro Numazu [12] -

HQ3

13:00 - [11] Changwon City vs Yangju FC [14] -

HQ3

13:00 - [2] GimPo Citizen vs Gangneung City [15] -

HQ3

13:00 - [6] Gyeongju KHNP vs Paju Citizen [8] -

HQ3

13:00 - [4] Busan Transp. vs Cheongju FC [12] -

AUSQSL

13:15 - [6] Gold Coast Knights vs Redlands Utd [12] - 2 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [5] Inglewood Utd vs Rockingham City [12] - 1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [3] Sorrento vs Balcatta [11] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Armadale SC vs Perth SC [1] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [6] ECU Joondalup vs Perth Glory U21 [4] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [9] Cockburn City vs Bayswater City [8] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [10] Gwelup Croatia vs Floreat Athena [2] +3/4 -

NHATA

14:00 - [7] Sagan Tosu vs Tokushima Vortis [16] - 1/4 -

HQB

14:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Chungnam Asan [8] - 1/2 -

AUSA

14:05 - [4] Brisbane Roar vs Wellington Phoenix [7] - 1/4 -

AUSVPL

14:05 - [3] Bentleigh Greens vs Green Gully SC [10] - 1/4 -

HQA

14:30 - [6] Suwon Bluewings vs Pohang Steelers [7] +0 -

TQB

14:30 - [C-6] Beijing BIT vs Shenyang Urban [C-4] +1/2 -

UKRU21

15:00 - [12] Olimpik Donetsk U21 vs Inhulets Petrove U21 [14] -

AUSBPL

15:00 - [12] Brisbane Knights vs St George Willawong [3] +1 1/2 -

AUSBPL

15:00 - [4] Bayside Utd vs Toowong FC [7] - 1/2 -

AUSBPL

15:00 - [6] Acacia Ridge vs UQ FC [8] -

AUSNSW

15:00 - [9] Marconi Stallions vs Blacktown City [1] +1/4 -

AUSQSL

15:30 - [9] Eastern Suburbs vs Peninsula Power [1] +1 3/4 -

VNB

15:30 - [5] Đăk Lăk vs Phú Thọ [10] -

AUSNSW

16:00 - [6] Mt Druitt Town vs Rockdale City [3] +1/2 -

AUSNSW

16:00 - [10] North Shore Mariners vs APIA Tigers [8] +1/2 -

AUSQSL

16:00 - [4] Queensland Lion vs Olympic FC QLD [3] - 1/4 -

AUSVPL

16:00 - [5] Dandenong Th. vs Heidelberg Utd [6] +1/4 -

VNB

16:00 - [4] Phù Đổng vs An Giang [13] -

VNB

16:00 - [7] Thừa Thiên Huế vs Quảng Nam [9] -

AUSA

16:10 - [8] WS Wanderers vs Sydney FC [2] +3/4 -

AUSQSL

16:15 - [11] Capalaba vs Logan Light. [10] +1 -

AUSQSL

16:30 - [14] Magpies Crusaders vs Brisbane Roar U21 [2] +2 1/4 -

NHATA

16:30 - [19] Yokohama FC vs Kashima Antlers [6] +3/4 -

BDNB

17:00 - [6] Chaves vs CD Mafra [8] - 1 -

HQA

17:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Gwangju [12] - 1 -

VNB

17:00 - [3] ĐT Long An vs Khánh Hòa [1] +1/4 -

TNKB

17:30 - Eskisehirspor vs Bursaspor [17] +1 -

POLB

17:40 - [11] Chrobry Glogow vs LKS Lodz [7] +1/2 -

NGA

18:00 - [9] Rubin Kazan vs Din. Moscow [4] +1/4 -

NGA

18:00 - Rotor Volgograd vs Akhmat Groznyi [12] +1/4 -

ARMC

18:00 - Ararat-Armenia vs Ararat Y -

BLRA

18:00 - [9] Neman Grodno vs Isloch [8] - 1/2 -

MKDA

18:00 - Vardar vs Rabotnicki [5] -

MKDA

18:00 - Sileks Kratovo vs Borec Veles [10] -

MKDA

18:00 - [1] Shkupi vs Makedonija [9] -

MKDA

18:00 - [2] Renova vs Belasica Strumica -

MKDA

18:00 - [12] Pelister vs Academy Pandev [3] -

MKDA

18:00 - [6] Shkendija vs FC Struga [7] -

LATA

18:00 - [6] BFC Daugava vs FK Liepaja [4] +1 -

TDB

18:00 - [6] Norrby vs Landskrona [4] - 1/2 -

UKRA

18:00 - [7] Desna Chernigiv vs Kolos Kovalivka [11] - 1/4 -

DENB

18:00 - [3] Hvidovre IF vs Skive IK - 1/4 -

VNB

18:00 - [12] Phố Hiến vs CA Nhân Dân [6] -

ANHA

18:30 - [14] Crystal Palace vs Man City [3] +1 1/2 -

ANHB

18:30 - Sheffield Wed. vs Nottingham Forest [12] - 1/2 -

TQB

18:35 - [C-3] Guizhou FC vs Suzhou Dongwu [C-5] - 1/4 -

TQB

18:35 - [B-1] Nantong Zhiyun vs Kunshan FC [B-3] +3/4 -

TBNA

19:00 - Eibar vs Alaves [19] - 1/4 -

ITB

19:00 - Virtus Entella vs Vicenza [19] +1/2 -

ITB

19:00 - Venezia vs Chievo - 1/4 -

ITB

19:00 - [11] Cosenza vs Pescara +0 -

ITB

19:00 - Salernitana vs Monza [13] +0 -

ITB

19:00 - [10] Frosinone vs Pisa [1] - 1/4 -

ITB

19:00 - Reggiana vs Pordenone [20] +0 -

ITB

19:00 - [5] Ascoli vs Empoli +1/2 -

ITB

19:00 - [4] Brescia vs SPAL 1907 [15] +0 -

ITB

19:00 - [2] Cremonese vs Reggina [8] - 1/2 -

ITB

19:00 - [3] Lecce vs Cittadella [9] - 1/2 -

DUC3

19:00 - Uerdingen vs Dynamo Dresden +1/4 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Bayern Alzenau - 2 -

DUC4N

19:00 - [14] Koblenz vs Mainz II [2] +0 -

DUC4N

19:00 - [6] Homburg vs Sonnenhof [10] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [16] Pirmasens vs Astoria Walldorf [15] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - Stadtallendorf vs Hoffenheim II [8] -

DUC4N

19:00 - [19] TSV Schott Mainz vs TSG Balingen [18] +0 -

DUC4N

19:00 - [17] Giessen vs Freiburg II +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [3] Elversberg vs Bahlinger [7] - 1 3/4 -

DUC4N

19:00 - [13] FSV Frankfurt vs Aalen [9] - 1/4 -

MNEA

19:00 - [7] Rudar vs Decic Tuzi [5] -

RMNA

19:00 - [7] UTA Arad vs Chindia Targoviste [10] - 1/4 -

UKRU21

19:00 - [9] Zorya U21 vs FC Mynai U21 [11] -

SVKA

19:30 - [4] Dunajska Stred vs MSK Zilina [7] - 3/4 -

AUTB

19:30 - [1] Aust Lustenau vs Austria Klagenfurt +1 -

ITA

20:00 - [13] Verona vs Spezia [16] - 1/4 -

POLA

20:00 - [15] Legia Wars. vs Wisla Krakow [11] - 1 -

BLRA

20:00 - [10] Torpedo Zhodino vs FK Minsk [11] - 1 -

BIHA

20:00 - FK Krupa vs Mladost D. Kakanj -

ESTA

20:00 - [3] Paide Linname. vs TJK Legion [5] -

MNEA

20:00 - [8] FK Jerezo vs FK Podgorica [9] -

SLOA

20:00 - [6] Tabor Sezana vs Domzale [8] +1/4 -

CZEA

20:00 - Opava vs Bohemians 1905 [10] +1/4 -

CZEA

20:00 - Pribram vs C. Budejovice [9] +1/4 -

TNKB

20:00 - Adana Demirspor vs Balikesirspor [18] - 2 -

TNKB

20:00 - [6] Bandirmaspor vs Adanaspor [14] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [13] Altinordu SK vs Tuzlaspor [7] - 1 1/4 -

TNKB

20:00 - [19] Keciorengucu vs Menemen Bld [10] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [1] Umraniyespor vs Altay +1/2 -

TNKB

20:00 - [11] Istanbulspor AS vs Boluspor [16] - 1 -

TNKB

20:00 - Giresunspor vs Akhisar Bld. - 1 1/4 -

TNKB

20:00 - [8] Samsunspor vs Osmanlispor - 2 1/4 -

TDA

20:00 - [9] Sirius vs Kalmar [7] +0 -

TDB

20:00 - [13] Akropolis IF vs GIF Sundsvall [2] +1/4 -

TDB

20:00 - [15] Falkenbergs vs Varnamo [1] - 1/2 -

NPA

20:00 - Blo. Celtic vs Kaizer Chiefs [9] +0 -

NPA

20:00 - [14] Chippa Utd vs Stellenbosch FC [4] +0 -

NPA

20:00 - [8] Golden Arrows vs Amazulu [6] +0 -

NPA

20:00 - [16] TS Galaxy vs Cape Town City [12] +0 -

NGA

20:30 - [3] CSKA Moscow vs Ufa [14] - 3/4 -

WALA

20:30 - [2] Flint Town Utd vs Haverfordwest [11] -

WALA

20:30 - [7] Barry Town vs Bala Town [4] -

WALA

20:30 - [5] Caernarfon Town vs Penybont [6] -

TBN3

20:45 - [B1-1] Amorebieta vs SD Logrones [B2-2] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [4] Brighton vs Leeds Utd [17] - 1/4 -

ANHB

21:00 - Rotherham Utd vs Blackburn Rovers [11] +0 -

ANHB

21:00 - [18] Swansea City vs Derby County [13] +1/4 -

ANHB

21:00 - Wycombe vs Bournemouth [1] +3/4 -

ANHB

21:00 - [20] Birmingham vs Cardiff City [21] +1/4 -

ANHB

21:00 - Brentford vs Watford - 1/4 -

ANHB

21:00 - [7] Huddersfield vs Coventry [4] +0 -

ANHB

21:00 - [9] Luton Town vs Middlesbrough [15] +0 -

ANHB

21:00 - [10] Millwall vs Bristol City [14] - 1/2 -

ANHB

21:00 - Norwich vs Reading [8] - 1 -

ANHB

21:00 - [19] Preston North End vs Barnsley [23] +1/4 -

ANHB

21:00 - [6] Stoke City vs QPR [5] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Rochdale vs Doncaster Rovers [24] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [20] Fleetwood Town vs Milton Keynes Dons [6] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [21] Shrewsbury vs Oxford Utd [8] +3/4 -

ANHL1

21:00 - Peterborough Utd vs Lincoln [15] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [10] Accrington vs Charlton Athletic [22] +1/2 -

ANHL1

21:00 - Bristol Rovers vs Crewe Alexandra [23] +1/4 -

ANHL1

21:00 - Swindon vs Ipswich [13] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [14] Wimbledon vs Portsmouth [17] +0 -

ANHL1

21:00 - [7] Burton Albion vs Gillingham [19] +0 -

ANHL1

21:00 - Hull City vs Wigan [3] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - Northampton vs Blackpool +1/4 -

ANHL1

21:00 - [1] Plymouth Argyle vs Sunderland [4] +1 -

ANHL2

21:00 - [13] Newport vs Cheltenham -

ANHL2

21:00 - [1] Forest Green vs Tranmere Rovers [5] +0 -

ANHL2

21:00 - [11] Barrow vs Southend - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Bolton vs Exeter City [7] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [12] Bradford City vs Scunthorpe Utd [24] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [19] Colchester Utd vs Salford City [15] +3/4 -

ANHL2

21:00 - Grimsby vs Port Vale [4] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [10] Leyton Orient vs Carlisle [22] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [21] Mansfield vs Oldham [23] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [20] Stevenage vs Crawley Town [14] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [16] Walsall vs Morecambe +1/4 -

ANHU23

21:00 - [1-3] Arsenal U23 vs West Ham U23 [1-2] -

TBNB

21:00 - [20] Girona vs Tenerife [7] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [7] St. Mirren vs Hamilton - 1/4 -

SCOA

21:00 - [3] Dundee Utd vs Ross County [12] +0 -

SCOA

21:00 - [5] Hibernian vs St. Johnstone [8] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [10] Livingston vs Aberdeen [9] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [6] Motherwell vs Kilmarnock +1/4 -

SCO2

21:00 - [2] Cove Rangers vs Airdrieonians [4] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [9] Clyde vs Dumbarton [6] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [7] Peterhead vs Forfar Athletic - 3/4 -

SCO2

21:00 - [5] Falkirk vs Montrose [3] - 1/2 -

BDNB

21:00 - [13] Porto B vs Cova Piedade - 1 1/4 -

NIRA

21:00 - [11] Portadown FC vs Warrenpoint Town [12] +1/4 -

NIRA

21:00 - [5] Glentoran vs Linfield [3] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [7] Coleraine vs Cliftonville [1] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [10] Ballymena Utd vs Glenavon [8] +0 -

MNEA

21:00 - [2] Iskra Danilo vs OFK Titograd -

UKRA

21:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs SK Dnipro-1 [4] - 1 -

MASL

21:00 - [3] Terengganu vs Penang FA [2] - 1/4 -

MASL

21:00 - [10] Pahang vs UiTM FC [12] -

MAPL

21:00 - [2] Sarawak vs Johor Darul Takzim II [3] -

TBNA

21:15 - [14] Elche vs Atletico Madrid [4] +1 -

BDNA

21:30 - [9] Gil Vicente vs SC Farense +0 -

HLA

21:30 - [12] Heracles Almelo vs VVV Venlo - 3/4 -

RMNA

21:30 - [4] Botosani vs Sepsi OSK [13] +1/4 -

SLOA

21:45 - [7] CM Celje vs Maribor [3] +1/2 -

BIHA

21:55 - [3] Sarajevo vs Zeljeznicar [5] -

TBN3

22:00 - [B1-2] Athletic Bilbao B vs Tudelano [B2-4] - 3/4 -

PHA

22:00 - [1] PSG vs Lens [2] - 1 1/4 -

POLB

22:00 - [3] Korona Kielce vs Zaglebie Sosno [16] - 1/4 -

BLRA

22:00 - [16] Sputnik Rechitsa vs Shakhter Soligo. [1] +2 1/4 -

CROA

22:00 - [9] Slaven Belupo vs Dinamo Zagreb [3] +1 -

HUNA

22:00 - [7] Zalaegerzseg vs Kisvarda FC [1] - 1/4 -

ISRA

22:00 - Bnei Yehuda vs Maccabi Netanya [7] +1/4 -

SVKA

22:00 - [9] Sered vs FK Pohronie [12] +1/4 -

SVKA

22:00 - [5] Zemplin Michalovce vs Ruzomberok [3] - 1/2 -

SVKA

22:00 - [6] Trencin vs Zlate Moravce [11] - 1/2 -

SVKA

22:00 - [8] Senica vs Nitra - 1 -

CZEA

22:00 - [4] Slovacko vs Mlada Boleslav [8] - 1/2 -

CZEB

22:00 - Slavoj Vysehrad vs SK Lisen [3] +1 1/4 -

CZEB

22:00 - [15] MFK Chrudim vs Dukla Praha [4] +0 -

TDB

22:00 - [9] Orgryte vs Vasteras [11] +1/4 -

ALGA

22:00 - [20] JSM Skikda vs ES Setif [2] +1/2 -

NPA

22:00 - [2] SuperSport Utd vs Baroka FC [10] - 1/2 -

NPA

22:00 - [15] Marumo Gallants FC vs Black Leopards - 1/4 -

ISRA

22:15 - [13] HIK Shmona vs Ashdod [11] +0 -

POLA

22:30 - [4] Pogon Szczecin vs Warta Poznan [17] - 1/2 -

TDA

22:30 - [6] Hammarby vs Hacken [8] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [C2-4] Levante B vs Cornella [C1-5] +0 -

ITA

22:59 - Crotone vs Inter Milan [3] +1 3/4 -

NGA

22:59 - [5] Krasnodar vs FK Sochi [2] - 1/2 -

ESTA

22:59 - [6] Tulevik Viljandi vs Nomme Kalju [4] -

MNEA

22:59 - [10] Zeta vs Sutjeska [1] -

PERA

22:59 - [10] Binacional vs Melgar [3] +1/2 -

TBNB

23:15 - [3] Almeria vs Real Oviedo [13] - 1/2 -

TBNB

23:15 - Mallorca vs Mirandes [10] - 3/4 -

TSA

23:15 - Vaduz vs Luzern [10] +1/4 -

TSB

23:15 - [9] Wil 1900 vs Schaffhausen [7] +0 -

WALA

23:15 - [9] Connah's QN vs The New Saints [1] -

ANHA

23:30 - [1] Chelsea vs Fulham - 1 -

TBNA

23:30 - Huesca vs Real Sociedad [1] +1/4 -

NIRA

23:30 - [4] Crusaders Belfast vs Larne [2] +0 -

BIA

23:30 - [14] RFC Seraing vs Waasland-Beveren - 1/4 -

UKRA

23:30 - [3] Vorskla vs Dinamo Kiev [1] +1/2 -

CHIA

23:30 - [4] U. La Calera vs Antofagasta [6] - 1/4 -

HLA

23:45 - [14] Fortuna Sittard vs Twente [7] +1/4 -

BDNA

00:00 - [5] Portimonense vs Rio Ave - 1/4 -

BDNA

00:00 - [15] Santa Clara vs Boavista [8] - 1/2 -

BLRA

00:00 - [3] Bate Borisov vs FK Smorgon [15] - 2 1/4 -

ICEA

00:00 - [11] HK Kopavogur vs KA Akureyri [4] +0 -

MNEA

00:00 - [3] Buducnost vs OFK Petrovac [4] -

USAA

00:00 - [Dong-9] New York RB vs Chicago Fire [Dong-12] - 1/4 -

BIHA

00:05 - [7] Siroki Brijeg vs Zrinjski [1] -

HUNA

00:30 - [2] Ferencvaros vs Mezokovesdi SE [8] - 1 1/2 -

ISRA

00:30 - [5] Hapoel Hadera vs Bnei Sakhnin [8] +0 -

ISRA

00:30 - [10] Maccabi P.Tikva vs Maccabi Haifa [4] +1 1/4 -

CZEA

00:30 - [5] Banik Ostrava vs Brno - 3/4 -

TNKA

00:30 - [4] Besiktas vs Hatayspor [2] - 1 -

PHB

01:00 - [6] Niort vs Rodez [15] +0 -

PHB

01:00 - [7] Pau FC vs Ajaccio [3] - 1/4 -

PHB

01:00 - [17] Dunkerque vs Sochaux [2] +0 -

PHB

01:00 - [9] Caen vs Auxerre [5] +1/4 -

PHB

01:00 - Chateauroux vs Troyes +1 1/4 -

PHB

01:00 - [4] Le Havre vs Chambly - 1/2 -

PHB

01:00 - [19] Amiens vs Guingamp [14] +1/4 -

PHB

01:00 - [20] Nancy vs Valenciennes [12] - 3/4 -

PH3

01:00 - [4] Concarneau vs Creteil [17] - 1/4 -

PH3

01:00 - [3] Villefranche vs Avranches [11] - 1/2 -

PH3

01:00 - [14] Boulogne vs SO Cholet [7] - 3/4 -

PH3

01:00 - [16] Sete vs Orleans [15] +0 -

HLA

01:00 - [15] RKC Waalwijk vs AZ Alkmaar [9] +1 1/2 -

HLA

01:00 - [6] Vitesse Arnhem vs Zwolle [18] - 1 1/4 -

POLA

01:00 - [1] Lech Poznan vs Stal Mielec [8] - 3/4 -

CROA

01:00 - [4] Hajduk Split vs HNK Rijeka [1] - 1/4 -

IREB

01:00 - [9] Cobh Ramblers vs Galway [2] +1/2 -

SLOA

01:00 - [1] Koper vs NK Bravo [2] +0 -

ECUA

01:00 - [2] Catolica Quito vs SD Aucas [11] - 1/2 -

USAA

01:00 - [Tay-5] Real Salt Lake vs Sporting Kansas [Tay-2] +0 -

BRARJ

01:15 - [8] Madureira/RJ vs Vasco DG/RJ [5] +3/4 -

DUCC

01:30 - [9] B.Dortmund vs Holstein Kiel [40] - 2 -

TSA

01:30 - [1] Basel vs St. Gallen [7] - 1/4 -

AUTC

01:30 - [12] Lask vs RB Salzburg [1] +1 -

ITA

01:45 - [2] AC Milan vs Benevento - 1 1/4 -

BIA

01:45 - [9] Oostende vs Standard Liege [13] +0 -

ANHA

02:00 - [8] Everton vs Aston Villa [13] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [2] Real Madrid vs Osasuna [5] - 1 1/4 -

PHA

02:00 - [11] Lille vs Nice [4] - 1 1/4 -

HLA

02:00 - [3] Utrecht vs Willem II [4] - 1 -

BHRA

02:00 - Malkiya vs Muharraq [9] -

BHRA

02:00 - [2] AL Riffa vs Al Ahli (BHR) [7] -

USAA

02:00 - [Dong-7] CF Montreal vs Columbus Crew [Dong-10] +1/4 -

ICEA

02:15 - [12] Fylkir vs Hafnarfjordur [6] +3/4 -

ICEA

02:15 - [7] Stjarnan vs Leiknir Rey. [8] - 1 -

BDNA

02:30 - [3] Sporting Lisbon vs Nacional Madeira - 1 1/2 -

JORA

02:30 - [12] Buqaa Amman vs S.Al.Ordon [6] -

BRAMG

02:30 - [4] Tombense FC/MG vs Atl. Mineiro/MG [1] +1 -

CHIA

02:30 - [5] U. Espanola vs Audax Italiano [3] +0 -

EGYA

02:30 - [4] Semouha Club vs Ittihad Alexandria [7] +0 -

EGYA

02:30 - [17] Al Intagh Al Harbi vs Ismaily SC [9] +1/4 -

EGYA

02:30 - [8] Tala'ea Al Jaish vs Aswan FC [18] - 3/4 -

ECUA

03:30 - [5] 9 de Octubre vs Dep.Cuenca [12] - 1/4 -

PERA

03:30 - [14] Alianza Atletico vs Universitario [4] +1/4 -

USAA

03:45 - [Tay-11] Houston Dynamo vs Los Angeles FC [Tay-9] +1/4 -

VENA

04:00 - [C-4] Metropolitano vs Caracas [C-1] +1/2 -

CRCA

04:00 - Limon vs San Carlos [11] +1/4 -

BLVA

04:15 - [12] Aurora vs Inde. Petrolero [3] - 1/4 -

CHIA

05:00 - [9] Nublense vs Colo Colo [1] +1/4 -

MEXA

05:00 - [7] Club Leon vs Queretaro [14] - 3/4 -

MEXA

05:00 - [10] Chivas Guad. vs Tigres UANL [5] - 1/4 -

CRCA

05:00 - [9] Guadalupe FC vs Jicaral Sercoba [10] - 1/4 -

BRASP

06:00 - [C-1] Bragantino/SP vs Santos/SP [D-3] - 1/4 -

COLA

06:00 - [3] Millonarios vs America Cali [8] - 1/4 -

ECUA

06:00 - [4] LDU Quito vs Macara