LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 30/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:00 - [B-4] Beijing Sport Univ vs Jiangxi Liansheng [B-6] - 1/4 -

UKRU21

15:00 - [13] Desna U21 vs Kolos Kovalivka U21 [7] -

UKRU21

15:30 - [3] Rukh Vynnyky U21 vs Oleksandria U21 [4] -

UKRU21

16:00 - [2] Shakhtar Donetsk U21 vs Dnipro-1 U21 [6] -

UKRU21

16:00 - [5] Vorskla U21 vs Dinamo Kiev U21 [1] -

AUSVPL

16:30 - [8] Melb. Knights vs Dandenong City [13] - 1/2 -

AUSA

16:35 - [5] Adelaide Utd vs Western United [10] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [10] Daejeon Korail vs Cheonan City [1] - 1/4 -

TQB

17:00 - [A-4] Shaanxi Changan vs Meizhou Hakka [A-1] +1/2 -

VNB

17:00 - [8] Cần Thơ vs Bà Rịa Vũng Tàu [2] +1/2 -

AUSBPL

17:30 - [5] Mount Gravatt vs Centenary Stormers [9] +0 -

HQA

17:30 - [10] FC Seoul vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] +0 -

ANHU23

18:00 - [2-9] Norwich City U23 vs West Brom U23 [2-2] -

ARMC

18:00 - FC Noah vs Alashkert +0 -

TQB

18:35 - [C-2] Heil. Lava Spring vs Wuhan Three T. [C-1] +2 -

TQB

18:35 - [B-2] Chengdu Better City vs Nanjing Fengfan [B-5] - 1 1/2 -

ANHU23

19:00 - [2-11] Reading U23 vs Wolves U23 [2-8] -

MDVA

19:00 - Speranta vs Milsami [2] -

MDVA

19:00 - [5] Sfintul Gheorghe vs Zimbru [7] - 1 1/4 -

HKGA

19:00 - [2] Eastern AA vs Southern District [6] - 1 1/2 -

BLRA

19:30 - [5] Rukh Brest vs Slavia Mozyr [14] - 1 -

CZEB

19:30 - [12] Usti & Labem vs SK Prostejov [5] +0 -

ISRB

20:00 - [9] H. Petah Tikva vs Hapoel Kfar Shalem - 1/4 -

ISRB

20:00 - [8] INR HaSharon vs Hapoel Iksal - 3/4 -

ISRB

20:00 - [6] HR Letzion vs Hapoel R. Gan [14] +0 -

ISRB

20:00 - [10] Ahi Nazareth vs Hapoel Raanana [15] - 1/4 -

ISRB

20:00 - Hapoel Jerusalem vs Sektzia Nes Tziona [5] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [12] Hapoel Afula vs Kafr Qasim [3] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [2] Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Acre [7] - 1/4 -

ISRB

20:00 - Hapoel Nof HaGalil vs Beitar TA Ramla [16] - 1 -

BDNA

21:00 - [11] Pacos Ferreira vs Belenenses [17] - 1/2 -

LITA

21:00 - [5] Hegelmann Litauen vs Suduva [1] -

MDVA

21:00 - [1] Petrocub vs FC Floresti [8] -

CZEB

21:00 - [8] Taborsko vs Fotbal Trinec [16] - 1/2 -

DENA

21:00 - AC Horsens vs Vejle [12] +1/2 -

MASL

21:00 - [6] Kuala Lumpur FA vs Darul Takzim [1] +1 1/2 -

MASL

21:00 - [7] Melaka FA vs Kedah FA [4] +0 -

BLRA

21:30 - [2] Dinamo Minsk vs Energetik-BGU [12] - 1 -

RMNA

21:30 - [11] Gaz Metan Medias vs Arges Pitesti [9] +0 -

DUC4N

22:00 - [4] TSV Steinbach vs Stuttgart II [11] -

BIHA

22:00 - [12] Radnik Bijeljina vs Sloboda Tuzla [4] -

LATA

22:00 - [3] Valmiera / BSS vs Riga FC [2] +1/2 -

LITA

22:00 - [2] Zalgiris vs Dainava Alytus [8] - 2 -

SLOA

22:00 - Gorica vs Mura [5] +1/2 -

CZEB

22:00 - [10] Jihlava vs Sellier&Bellot Vlasim [7] -

CZEB

22:00 - Hradec Kralove vs FK Blansko - 2 1/4 -

ALGA

22:00 - [1] CR Belouizdad vs USM Alger [4] - 1/2 -

NPA

22:00 - [11] Maritzburg Utd vs Moroka Swallows [13] - 1/4 -

POLB

22:40 - [1] Widzew Lodz vs Miedz Legnica [2] - 1/4 -

PH3

22:59 - [2] Bourg Peronnas vs Stade Briochin [13] - 1/4 -

PH3

22:59 - SC Bastia vs Annecy FC [1] - 1/2 -

PH3

22:59 - [6] Stade Lavallois vs FC Bastia-Borgo [18] - 1/4 -

BDNA

22:59 - [7] Vitoria Guimaraes vs Moreirense [14] - 1/2 -

POLA

22:59 - [13] Wisla Plock vs Lechia GD [2] +0 -

CROA

22:59 - [6] Lok. Zagreb vs Sibenik [8] - 1/2 -

ESTA

22:59 - [8] Kuressaare vs Flora Tallinn [2] +2 1/2 -

DENB

22:59 - Viborg vs Helsingor [1] - 1 1/4 -

PERA

22:59 - [11] UTC Cajamarca vs Ayacucho FC [12] +0 -

DENA

23:05 - [3] Aalborg BK vs Lyngby - 1/2 -

AUTB

23:10 - [2] Liefering vs Dornbirn [15] - 2 -

DUC4T

23:30 - [6] Fort.Dusseldorf II vs Wuppertaler [2] +0 -

BLRA

23:30 - [7] Vitebsk vs Gomel [4] +1/4 -

AUTB

23:30 - [5] SKU Amstetten vs Kapfenberg [13] +0 -

AUTB

23:30 - [3] Blau Weiss Linz vs Floridsdorfer AC [7] - 1 -

AUTB

23:30 - [4] SV Lafnitz vs Austria Wien II [12] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [14] LASK Juniors vs Vorwarts Steyr [16] - 3/4 -

IREA

23:45 - [6] Drogheda Utd vs Sligo Rovers [3] +0 -

IREA

23:45 - [2] St. Patrick's vs Longford Town [10] - 1 -

TSB

00:00 - [5] Stade L. Ouchy vs SC Kriens [10] - 1/2 -

TSB

00:00 - [6] Thun vs Chiasso - 1 -

DENB

00:00 - Kolding IF vs Fremad Amager [12] - 1/4 -

ACL

00:45 - [C-1] Esteghlal Tehran vs Al Shorta (IRQ) [C-4] - 1 1/4 -

ANHL2

01:00 - [2] Harrogate Town vs Cambridge Utd +3/4 -

ANHU23

01:00 - [1-10] Chelsea U23 vs Blackburn U23 [1-13] -

ANHU23

01:00 - [1-1] Man City U23 vs Tottenham U23 [1-6] -

PH3

01:00 - [8] Le Mans vs Lyon Duchere - 1/4 -

BDNA

01:00 - [10] Tondela vs Benfica [1] +1 3/4 -

HLB

01:00 - [3] SBV Excelsior vs Dordrecht 90 [20] - 1 3/4 -

HLB

01:00 - [12] Telstar vs PSV Eindhoven U21 [17] - 1/4 -

HLB

01:00 - Cambuur vs De Graafschap [4] - 1/2 -

HLB

01:00 - [18] TOP Oss vs Utrecht U21 [11] - 1/4 -

HLB

01:00 - [19] Almere City vs Ajax U21 [9] - 1 -

HLB

01:00 - [13] MVV Maastricht vs Volendam [1] +3/4 -

HLB

01:00 - [8] Eindhoven vs Den Bosch [16] - 1/4 -

HLB

01:00 - [7] Roda JC vs AZ Alkmaar U21 [6] - 1 1/2 -

BIHA

01:00 - [7] Velez Mostar vs Borac Banja Luka [8] -

HUNA

01:00 - [5] Paksi vs Puskas Akademia [3] - 1/4 -

TSB

01:00 - [2] Aarau vs Grasshoppers - 1/2 -

TSB

01:00 - [1] Winterthur vs Neuchatel Xamax [3] +0 -

ARGB

01:00 - [B-15] Instituto vs Gimnasia Jujuy [B-7] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [B-6] Brown de Adrogue vs Almagro [B-8] - 1/4 -

AUTB

01:25 - [8] Grazer AK vs Horn [9] - 3/4 -

DUCC

01:30 - [53] Wer.Bremen vs Leipzig [5] +1 1/4 -

POLA

01:30 - [5] Slask Wroclaw vs Zaglebie Lubin [9] +0 -

NIRA

01:30 - [9] Dungannon Swi. vs Carrick Rangers [6] +0 -

IREB

01:30 - [5] Bray Wanderers vs Cork City [7] - 1/2 -

KSB

01:40 - [12] Al Adalah vs Najran [15] -

KSB

01:40 - [13] Sahel (KSA) vs Arar FC [19] -

SCOB

01:45 - [5] Arbroath vs Greenock Morton [9] - 1/4 -

SCOB

01:45 - [2] Raith Rovers vs Hearts +1/2 -

SCOB

01:45 - Alloa Athletic vs Dunfermline [10] +3/4 -

SCOB

01:45 - [7] Queen of South vs Dundee +3/4 -

SCOB

01:45 - [1] Inverness C.T. vs Ayr Utd [6] - 1/4 -

IREA

01:45 - [5] Bohemians vs Derry City [4] - 1/2 -

IREA

01:45 - [8] Finn Harps vs Shamrock Rovers [1] +1/2 -

IREA

01:45 - [9] Waterford Utd vs Dundalk [7] +1 1/4 -

IREB

01:45 - [1] Shelbourne vs Treaty United [4] - 1 1/4 -

IREB

01:45 - [6] Athlone vs Cabinteely [8] - 3/4 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs UC Dublin [3] +1 1/4 -

WALA

01:45 - [12] Cefn Druids AFC vs Newtown AFC [3] +2 -

WALA

01:45 - [10] Cardiff Metropolitan vs Aberystwyth [8] - 3/4 -

KSB

01:50 - [9] Al Shoalah vs Al Kawkab [8] -

ACL

02:00 - [A-1] Istiklol Dushanbe vs FK AGMK [A-4] - 1/4 -

ACL

02:00 - [A-2] Al Hilal vs Al Shabab (UAE) [A-3] - 1 1/2 -

ANHA

02:00 - [15] Southampton vs Leicester City [11] +3/4 -

TBNA

02:00 - [15] Celta Vigo vs Levante [18] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [14] Lugo vs Zaragoza [18] +0 -

PHA

02:00 - [3] Marseille vs Strasbourg [8] - 3/4 -

BHRA

02:00 - [4] Al Najma (BHR) vs Al Hadd [8] -

BHRA

02:00 - Busaiteen vs Budaiya (BHR) [10] -

BHRA

02:00 - [5] East Riffa vs Manama [1] - 1/2 -

KUWA

02:00 - [6] Al Nasr (KUW) vs Salmiya [5] -

BRAPR

02:00 - [5] Parana/PR vs Atletico/PR [4] -

KSB

02:05 - [17] Al Bukiryah vs Ohud Medina [7] -

ICEC

02:15 - [8] Thor Akureyri vs Magni Grenivik [31] -

KSB

02:15 - [4] Al Tai vs Al Dir'iya [10] -

JORA

02:30 - [3] Al Salt vs Ramtha [1] -

EGYA

02:30 - [2] Ahly Cairo vs El Gouna [12] - 1 1/2 -

EGYA

02:30 - [15] NBE SC vs Ceramica Cleopatra [11] +1/4 -

ICEA

03:00 - [5] Valur Rey. vs IA Akranes [9] - 2 -

VENA

03:00 - [C-3] Atl.Venezuela vs UCV FC [C-6] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [A-13] Estudiantes BsAs vs Deportivo Maipu [A-12] - 1/4 -

ACL

03:15 - [C-2] Al Duhail SC vs Al Ahli (KSA) [C-3] - 3/4 -

BDNA

03:15 - [2] Porto vs Famalicao [18] - 1 1/4 -

PERA

03:30 - [18] Uni.San Martin vs Academia Cantolao [15] - 1/2 -

ARGA

04:00 - [3] Velez Sarsfield vs Patronato Parana [21] - 3/4 -

ALGA

04:30 - [7] MC Alger vs NC Magra [10] - 1 -

PARA

05:00 - [3] Nacional vs Guairena FC [5] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [2] Atlante vs Celaya [5] -

PERA

06:00 - [5] Sport Boys vs Dep. Municipal [7] +0 -

VENA

06:00 - [B-5] Zamora Barinas vs Hermanos Colmenares [B-4] - 1/2 -

USB

06:00 - [A-7] New York RB II vs Hartford Athletic [A-5] +0 -

ARGA

07:00 - [7] Colon vs Arsenal Sarandi [25] - 1 1/4 -

CHIA

07:00 - [8] Everton CD vs La Serena [10] - 1/2 -

BLVA

07:15 - [4] Royal Pari vs Oriente Petrolero [6] - 1/4 -

PARA

07:15 - [7] 12 de Octubre vs Sportivo Luqueno [8] - 1/4 -

MEXA

07:30 - [16] Necaxa vs Atlas [2] +1/4 -

CRCA

09:00 - [3] Cartagines vs Municipal Grecia [6] - 3/4 -

MEXA

09:30 - [15] Juarez vs Toluca [3] +0 -

USB

10:10 - [D-1] Phoenix FC vs San Diego Loyal [D-2] - 1 1/4 -

USB

10:35 - [D-4] LA Galaxy II vs Sacramento [D-6] -

Lịch bóng đá trong ngày 30/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2