LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 29/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

13:00 - [4] Nagoya Grampus vs Kawasaki Fro. [1] +1/2 -

HQW

14:30 - [7] Sejong Sportstoto Nữ vs Gyeongju Nữ [2] -

UKRU21

15:00 - [8] Mariupol Youth vs FC Lviv U21 [10] -

TQB

15:00 - [A-6] Xinjiang Tianshan vs Zibo Cuju [A-5] - 1/4 -

HQW

16:00 - [8] Changnyeong Nữ vs Red Angels Nữ [1] -

HQW

16:00 - [3] Suwon Nữ vs Seoul Amaz Nữ [4] -

HQW

16:00 - [6] Boeun Sangmu Nữ vs Hwacheon KSPO Nữ [5] -

AUSA

16:05 - [1] Melbourne City vs Newcastle Jets [11] - 1 3/4 -

GEOA

17:00 - [3] Saburtalo vs Samgurali Tskh. [6] -

KAZA

17:00 - [14] Zhetysu Taldykorgan vs Shakhter Kar. [8] +1/4 -

TQA

17:00 - [B-6] Wuhan Zall vs Sh. Shenhua [B-5] +3/4 -

RMNA

18:30 - CSMS Politehnica Iasi vs Viitorul C. +1/2 -

TQB

18:35 - [A-2] Zhejiang Greentown vs Sichuan Jiuniu [A-3] - 2 -

GEOA

19:00 - [9] Shukura vs Dinamo Batumi [1] -

MDVA

19:00 - CSCT Buiucani vs Dinamo-Auto [6] +1/4 -

TQA

19:00 - [B-2] Changchun Yatai vs Tianjin Tigers [B-7] - 1 1/2 -

SRBA

19:45 - [10] Radnicki Nis vs Indija -

SRBA

19:45 - [9] Spartak Subotica vs Javor Ivanjica - 1/2 -

SRBA

19:45 - [13] FK Metalac GM vs FK Rad +1/4 -

SRBA

19:45 - [4] Backa Topola vs FK Napredak [5] -

SRBA

19:45 - Macva Sabac vs Radnik Surdulica [15] +3/4 -

AZEC

20:00 - Karabakh Agdam vs Sumqayit - 1 3/4 -

KAZA

20:00 - [3] Kairat Almaty vs Ordabasy [5] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [13] Sivasspor vs Malatyaspor [16] - 1/2 -

TNKA

20:00 - Erzurum BB vs Istanbul BB [14] +0 -

SVKC

20:30 - Slo. Bratislava vs Dukla BB -

GEOA

21:00 - [2] Dinamo Tbilisi vs Torpedo Kut. [8] -

KAZA

21:00 - [13] Kaisar Kyzylorda vs FK Kyzylzhar [4] +0 -

LITA

21:00 - [7] Dziugas FC vs FK Panevezys [4] -

MDVA

21:00 - Codru Lozova FC vs Sheriff Tiraspol [3] -

RMNA

21:00 - [15] Dinamo Bucuresti vs Voluntari [3] - 1/4 -

ACL

21:30 - [E-1] Persepolis vs Al Rayyan [E-4] - 1 1/4 -

SRBA

21:55 - [8] Proleter NS vs FK Partizan [1] +1 3/4 -

ACL

22:00 - [B-3] Pakhtakor vs Quwa Al Jawiya [B-4] - 1/2 -

BLRA

22:00 - [13] FK Slutsk vs Dinamo Brest [6] +1/2 -

LATA

22:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs Noah Jurmala [8] -

LITA

22:00 - [10] Nevezis vs Kauno Zalgiris [3] +2 1/4 -

HUNA

22:30 - Diosgyori vs Ujpest [12] - 1/2 -

POLB

22:40 - [17] GKS Jastrzebie vs GKS Tychy [5] +1/4 -

AZEC

22:59 - Zire IK vs Keşla FK +0 -

GREC

22:59 - PAOK vs AEK Athens - 1/4 -

LITA

22:59 - [9] Banga vs FK Riteriai [6] +0 -

DUB

23:30 - [8] Hamburger vs Karlsruher [7] - 1 1/4 -

RMNA

23:45 - [14] FC U Craiova 1948 vs Steaua Bucuresti [2] +0 -

SRBA

23:55 - [2] Crvena Zvezda vs FK Vojvodina [6] - 2 -

ACL

00:00 - [E-3] FC Goa vs Al Wahda(UAE) [E-2] +2 -

TBNA

00:00 - [7] Barcelona vs Granada [17] - 2 1/4 -

DENB

00:00 - [8] Esbjerg FB vs HB Koge [7] - 1 -

VENA

00:00 - [C-2] Monagas vs LALA FC [C-7] -

TNKA

00:30 - Ankaragucu vs Gaziantep B.B [12] - 1/4 -

TNKA

00:30 - [7] Alanyaspor vs Fenerbahce [3] +1/4 -

ACL

01:00 - [B-1] Al Sharjah vs Tractor SC [B-2] +1/2 -

ACL

01:00 - [D-3] Wihdat vs Foolad Khozestan [D-4] +3/4 -

ACL

01:00 - [D-2] Al Sadd vs Al Nasr (KSA) [D-1] - 1/4 -

SCO2

01:00 - Forfar Athletic vs Clyde [9] +1/2 -

SCO2

01:00 - [10] East Fife vs Peterhead [7] - 1/2 -

SCO2

01:00 - Partick Thistle vs Falkirk [5] - 1/2 -

SCO2

01:00 - [3] Montrose vs Cove Rangers [2] +1/2 -

HUNA

01:00 - [9] MTK Budapest vs MOL Fehervar FC [4] +3/4 -

KSAA

01:35 - Al Qadisiya vs Al Faisaly (KSA) [9] +0 -

KSB

01:40 - [16] Al Nahda (KSA) vs Al Khaleej(KSA) [6] -

KSB

01:40 - [20] Al Nojoom vs Al Jeel [14] -

C2

02:00 - Man Utd vs Roma - 1 -

C2

02:00 - Villarreal vs Arsenal +0 -

KSB

02:00 - [2] Al Feiha vs Hajer [5] -

KUWA

02:00 - [3] Al Kuwait vs Fahaheel [10] - 1 1/4 -

KUWA

02:00 - [2] Al Qadsia vs Al Arabi (KUW) [1] - 1/2 -

KSB

02:15 - [11] Jeddah Club vs Hazm [1] +1/2 -

KSB

02:15 - [3] Al Jabalain vs Al Thuqbah [18] -

BDNA

02:30 - [13] Maritimo vs Braga [6] +3/4 -

JORA

02:30 - [4] Faisaly (JOR) vs Ma'an SC [11] -

EGYA

02:30 - [1] Zamalek SC vs Arab Contractors [10] - 1 1/4 -

EGYC

02:30 - [11] Petrojet Suez vs Wadi Degla SC [6] -

VENA

03:00 - [B-2] Estu.Merida vs Zulia FC [B-6] - 1/2 -

LIB

05:00 - [E-1] Racing Club vs Sporting Cristal [E-3] - 1 1/4 -

LIB

05:00 - [F-2] Univ. Catolica vs Argentinos Jun. [F-1] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [15] CD Tapatio vs Mineros de Zac. [16] - 1/4 -

SUD

05:15 - [C-4] Jorge Wilstermann vs Bolivar [C-3] +1/4 -

SUD

05:15 - [E-4] Sport Huancayo vs River Plate (PAR) [E-3] +1/4 -

SUD

05:15 - [E-2] Corinthians/SP vs CA Penarol [E-1] - 1/2 -

LIB

07:00 - [E-2] Sao Paulo/SP vs CA Rentistas [E-4] - 2 1/4 -

BRASP

07:00 - [B-3] Ponte Preta/SP vs Mirassol/SP [D-1] +0 -

COLB

07:10 - [3] Dep.Quindio vs Atletico [8] - 3/4 -

SUD

07:30 - [F-4] Palestino vs Atletico/GO [F-2] +1/4 -

SUD

07:30 - [H-3] La Equidad vs Aragua [H-4] - 1 -

SUD

07:30 - [H-2] Lanus vs Gremio/RS [H-1] +0 -

SUD

07:30 - [F-3] Newells Old Boys vs Libertad [F-1] +1/4 -

VENA

07:30 - [A-3] Gran Valencia vs Puerto Cabello [A-4] -

BRASP

08:00 - [C-2] Palmeiras/SP vs Inter Limeira/SP [A-2] - 1 1/4 -

COLB

08:00 - [2] Union Magdalena vs Valledupar [6] - 1/2 -

BRASP

08:15 - [B-2] Ferroviaria/SP vs Santo Andre/SP [A-3] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [9] San Luis vs Pachuca [13] +1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 29/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 29/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2