LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 28/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:00 - HamKam vs Ullensaker/Kisa -

KAZA

16:00 - [9] Caspiy Aktau vs Tobol Kostanay [1] -

UKRU21

16:00 - [12] Olimpik Donetsk U21 vs Zorya U21 [9] -

NHATLC

16:00 - [C-1] Urawa Red vs Shonan Bellmare [C-2] - 1/4 -

NHATLC

16:00 - [B-2] Vissel Kobe vs Oita Trinita [B-3] - 1/2 -

NHATLC

16:00 - [D-3] Vegalta Sendai vs Yokohama FM [D-1] +3/4 -

AUSA

16:05 - [3] Central Coast vs Brisbane Roar [4] - 1/4 -

NHATLC

17:00 - [C-3] Yokohama FC vs Kashiwa Reysol [C-4] +1/2 -

NHATLC

17:00 - [D-2] Shimizu S-Pulse vs Sanf Hiroshima [D-4] +1/4 -

NHATLC

17:00 - [A-2] Consa. Sapporo vs Avispa Fukuoka [A-3] - 1 -

NHATLC

17:00 - [A-4] Sagan Tosu vs Kashima Antlers [A-1] +1/2 -

NHATLC

17:00 - [B-4] Tokushima Vortis vs FC Tokyo [B-1] +0 -

TQA

17:00 - [B-1] Shanghai Port vs Beijing Guoan [B-3] - 3/4 -

VNA

17:00 - [9] SHB Đà Nẵng vs Sài Gòn FC [13] -

VNA

17:00 - [5] Thanh Hóa vs HA Gia Lai [1] -

GHCLB

18:00 - Molde vs Sogndal -

NGB

18:00 - [11] Spartak Moscow B vs Fakel [4] +1/4 -

ALBA

18:00 - [10] Skenderbeu vs Bylis Ballsh -

ALBA

18:00 - Apolonia Fier vs Kastrioti Kruje [9] -

MKDA

18:00 - [9] Makedonija vs Pelister [12] -

MKDA

18:00 - [6] Rabotnicki vs Shkendija [5] -

MKDA

18:00 - [3] Academy Pandev vs Renova [2] -

MKDA

18:00 - Belasica Strumica vs Sileks Kratovo -

MKDA

18:00 - [8] FC Struga vs Shkupi [1] -

MKDA

18:00 - [10] Borec Veles vs Vardar -

KAZA

18:00 - [2] Astana vs Akzhayik Oral [7] -

RMNA

18:00 - [10] Chindia Targoviste vs Astra Giurgiu - 1/4 -

VNA

18:00 - [12] Hải Phòng vs SL Nghệ An [14] -

NGB

18:30 - [12] Tom Tomsk vs Chayka FK Pesch - 3/4 -

KAZA

19:00 - [10] FK Taraz vs Aktobe [6] -

CZEC

19:00 - [7] Sigma Olomouc vs Slavia Praha [21] +1 -

TQA

19:00 - [B-8] Dalian Yifang vs Hebei CFFC [B-4] +1 -

VNA

19:15 - [7] Hà Nội FC vs Bình Định [8] -

GEOA

19:30 - [7] FC Telavi vs Lokomotiv T [5] -

GHCLB

20:00 - Valerenga vs Raufoss IL -

ITA3

20:00 - Cavese vs Turris Neapolis [C-7] -

ITA3

20:00 - [B-15] Pontedera vs Pro Vercelli [A-6] -

NGB

20:00 - Irtysh Omsk vs SKA-Khabarovsk [6] +0 -

SLOC

20:00 - Drava Ptuj vs Koper -

CYPA

20:00 - EN Paralimni vs Pafos FC [8] -

TNKA

20:00 - [15] Kayserispor vs Denizlispor - 1/2 -

TNKA

20:00 - [18] Goztepe vs Trabzonspor [1] +1/2 -

TNKA

20:00 - [6] Fatih Karagumruk vs Antalyaspor [17] - 1/4 -

NPA

20:00 - [15] Marumo Gallants FC vs Blo. Celtic +0 -

NPA

20:00 - [5] Kaizer Chiefs vs Chippa Utd [14] - 1/2 -

RMNA

20:30 - [14] Sepsi OSK vs Aca. Clinceni [16] - 3/4 -

SVKC

20:30 - FC Kosice vs MSK Zilina -

GHCLB

21:00 - Brann vs Sandnes Ulf -

GHCLB

21:00 - Rosenborg vs Kristiansund -

NGB

21:00 - [5] Alania Vla vs Krasnodar B [16] - 1 3/4 -

ALBA

21:00 - [1] KF Tirana vs Vllaznia Shkoder [4] -

ALBA

21:00 - [2] Kukesi vs Teuta Durres [3] -

ALBA

21:00 - [7] KF Laci vs Partizani Tirana [8] -

POLB

21:00 - [4] Sandecja vs Resovia [11] - 3/4 -

POLB

21:00 - [17] Stomil Olsztyn vs Korona Kielce [3] +1/4 -

KAZA

21:00 - [12] Turan (KAZ) vs Atyrau [11] -

UKRA

21:00 - Olimpik Donetsk vs Zorya [4] +3/4 -

NGB

21:30 - [20] Volgar Astrakhan vs Shinnik Yaroslavl - 1 -

GEOA

21:30 - [3] Dila Gori vs Samtredia [10] -

GHCLB

22:00 - Fredrikstad vs Strommen -

TBN3

22:00 - [B1-3] Racing Santander vs Osasuna B [B2-7] -

NGB

22:00 - Krylya Sovetov vs Torpedo Moscow [2] - 3/4 -

NGB

22:00 - [3] Neftekhimik Nizh vs Baltika [8] +0 -

NGB

22:00 - Dinamo Bryansk vs Veles Moscow [10] +1/4 -

NGB

22:00 - [18] Tekstilshchik Ivanov vs Akron Togliatti [7] +1/2 -

POLB

22:00 - [9] Odra Opole vs Chrobry Glogow [10] +0 -

POLB

22:00 - [15] Zaglebie Sosno vs Arka Gdynia [5] +0 -

CZEC

22:00 - [8] Vik.Plzen vs Teplice [11] - 2 -

CYPA

22:00 - [10] Doxa Katokopia vs Karmiotissa Pol. - 1 1/2 -

NPA

22:00 - [1] Mamelodi Sun. vs Golden Arrows [10] - 3/4 -

NPA

22:00 - [12] Baroka FC vs TS Galaxy [16] +0 -

NPA

22:00 - [11] Cape Town City vs Amazulu [8] +0 -

SLOC

22:30 - Nafta 1903 vs O.Ljubljana -

POLB

22:40 - [8] LKS Lodz vs Radomiak Radom +0 -

GHQG

22:59 - [49] Sierra Leone vs Liberia [31] -

PH3

22:59 - [13] Orleans vs Villefranche [4] +1/4 -

NGB

22:59 - Chertanovo vs FK Orenburg [1] +2 -

CROC

22:59 - [2] Dinamo Zagreb vs HNK Gorica [3] - 1 1/4 -

GREC

22:59 - Olympiakos vs Pas Giannina [8] - 1 1/2 -

RMNA

22:59 - [1] CFR Cluj vs Botosani [4] - 1 -

SRBA

22:59 - [16] FK Novi Pazar vs FK Vozdovac [6] - 1 -

SRBA

22:59 - [3] Cukaricki Belgrade vs Mladost Lucani [10] - 1 1/4 -

SRBA

22:59 - OFK Backa vs Zlatibor Cajetina +0 -

UKRA

22:59 - [14] FC Lviv vs Rukh Vynnyky [10] +1/2 -

NGB

23:00 - Nizhny Nov vs Yenisey [15] -

DUB

23:30 - Greuther Furth vs Sandhausen [16] - 3/4 -

AUTA

23:30 - [1] RB Salzburg vs Wolfsberger AC [3] - 1 1/2 -

AUTA

23:30 - [11] Lask vs Sturm Graz [2] - 1/2 -

AUTA

23:30 - [12] Wattens vs Rapid Wien [7] +1 1/4 -

TBNA

00:00 - [7] Athletic Bilbao vs Valladolid - 1/2 -

TBN3

00:00 - [C1-8] UE Llagostera vs La Nucía [C2-7] +0 -

DUC3

00:00 - Dynamo Dresden vs Duisburg [17] - 1/2 -

PHB

00:00 - [17] Dunkerque vs Amiens [18] - 1/4 -

POLA

00:00 - [10] Jagiellonia vs Rakow Czestochowa [2] +3/4 -

LUXA

00:30 - [12] Etzella Ettelbruc vs UT Petange [6] -

LUXA

00:30 - [7] Swift Hesperange vs Wiltz [10] -

LUXA

00:30 - [9] Mondorf-les. vs Progres Niedercorn [5] -

LUXA

00:30 - [14] Hostert vs RM Hamm Benfica [15] -

LUXA

00:30 - [13] Victoria Rosport vs Fola Esch [3] -

LUXA

00:30 - [16] Rodange 91 vs Dudelange [2] -

LUXA

00:30 - [4] Differdange vs UNA Strassen [1] -

LUXA

00:30 - [8] Jeunesse Esch vs Racing Union [11] -

TNKA

00:30 - [20] Rizespor vs Besiktas [3] +1 -

TNKA

00:30 - [8] Galatasaray vs Konyaspor [7] - 1 1/4 -

POLB

01:00 - Nieciecza vs Puszcza Nie. [13] - 3/4 -

WALA

01:45 - [4] Bala Town vs Connah's QN [9] +1/2 -

C1

02:00 - [A-1] PSG vs Man City [A-2] +1/2 -

KUWA

02:00 - [7] Al Shabab (KUW) vs Al Sahel [8] - 1/4 -

KUWA

02:00 - [4] Kazma vs Khaitan [9] - 1 1/4 -

LIB

05:00 - [A-2] Defensa YJ vs Universitario [A-4] - 1 1/2 -

LIB

05:00 - [F-3] Nacional Montevideo vs Atl. Nacional [F-4] +0 -

LIB

05:00 - [H-2] Cerro Porteno vs Dep.Guaira [H-4] - 1 1/4 -

MEXB

05:00 - [11] Tepatitlan FC vs Sonora [4] - 1/2 -

SUD

05:15 - [D-1] Atletico/PR vs Metropolitano [D-4] - 2 1/4 -

SUD

05:15 - [B-1] Independiente vs CA Torque [B-2] - 3/4 -

LIB

07:00 - [D-4] Santa Fe vs Fluminense/RJ [D-1] +0 -

LIB

07:00 - [D-2] River Plate vs Junior Barranquilla [D-3] - 1 1/2 -

BRASP

07:00 - [D-4] Sao Caetano/SP vs Ituano/SP [C-4] +3/4 -

SUD

07:30 - [D-2] Melgar vs SD Aucas [D-3] +0 -

SUD

07:30 - [G-4] Deportes Tolima vs Talleres Cordoba [G-3] +0 -

SUD

07:30 - [G-2] Emelec vs Bragantino/SP [G-1] +0 -

SUD

07:30 - [A-1] Rosario Central vs San Lorenzo [A-3] +1/4 -

CCFCL

07:30 - [2] Columbus Crew vs Monterrey [1] - 1/4 -

COLB

07:40 - [4] Leones FC vs Atletico Huila [1] - 1/4 -

LIB

09:00 - [B-2] Olimpia Asuncion vs Always Ready [B-4] - 1 -

LIB

09:00 - [C-1] Barcelona SC vs The Strongest [C-4] - 1 3/4 -

CCFCL

09:30 - [6] Portland Timbers vs Club America [8] +0 -

COLB

03:30 Hoãn [5] Cortulua vs Fortaleza [7] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 28/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2