LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 10/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:00 - [6] Shaanxi Changan vs Qingdao Y.Island [8] - 1/4 -

TQB

15:00 - [1] Nantong Zhiyun vs Xinjiang Tianshan [16] - 3 -

TQB

15:00 - [2] Kunshan FC vs Liaoning Shenyang [17] - 2 -

AFF16

15:30 - [B-1] Thái Lan U16 vs Việt Nam U16 [A-2] -

MAPL

16:00 - [1] Kelantan vs Perak FA [7] - 3/4 -

AUSC

16:30 - [18] Bentleigh Greens vs Sydney FC [2] +1 -

AUSC

16:30 - [15] Modbury Jets vs Macarthur FC [1] +2 1/4 -

AUSQSL

16:45 - [7] Brisbane City vs Gold Coast Knights [2] +1/4 -

NHATLC

17:00 - [A-5] Kawasaki Fro. vs Cerezo Osaka [A-2] - 3/4 -

NHATLC

17:00 - [A-8] Yokohama FM vs Sanf Hiroshima [B-1] - 1/4 -

NHATLC

17:00 - [D-2] Avispa Fukuoka vs Vissel Kobe [A-7] +0 -

HQA

17:00 - [6] Suwon FC vs Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 -

GHU23

17:30 - [7] Ma Rốc U23 vs Arập Xêut U23 [1] - 1/2 -

GHU23

17:30 - [2] T.N.Kỳ U23 vs Cameroon U23 [6] -

NHATLC

17:30 - [A-6] Urawa Red vs Nagoya Grampus [B-2] - 1/4 -

HQA

17:30 - [7] Gangwon vs Daegu [9] - 1/4 -

AFCC

18:00 - [I-1] Viettel vs Kuala Lumpur FA [H-2] - 1/2 -

SINA

18:45 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Young Lions [8] -

AFF16

20:00 - [A-1] Indonesia U16 vs Myanmar U16 [C-1] -

GHU19

20:00 - [4] Iran U19 vs Kyrgyzstan U19 [7] -

MASL

20:00 - [5] Terengganu vs Darul Takzim [1] +1 -

MAPL

20:00 - [8] UiTM FC vs FAM-MSN [10] - 1 -

GHU23

21:00 - [5] Senegal U23 vs Algeria U23 [4] - 1/4 -

UZBA

21:00 - [6] FK AGMK vs Lok. Tashkent [9] - 1/2 -

TDU21

21:30 - [AM-4] Utsiktens BK U21 vs Goteborg U21 [AM-3] -

QATA

21:30 - [4] Al Garrafa vs Al Wakra [2] +1/2 -

GHW

22:00 - [1] Romania U17 Nữ vs Bosnia & Herz U17 Nữ [6] -

TDU21

22:00 - [AS-1] Osters U21 vs Landskrona U21 [AS-5] -

TDU21

22:00 - [AN-2] AFC Eskilstuna U21 vs Orebro SK U21 [AN-4] -

UZBA

22:00 - [10] Bunyodkor vs Qyzylqum [4] - 1/4 -

NPA

22:00 - [3] Amazulu vs SuperSport Utd [12] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-8] Vaajakoski vs Jyvaskyla JK [C-1] +1 1/2 -

C3

22:59 - [So Loai-142] Vitoria Guimaraes vs Hajduk Split [So Loai-70] - 1/4 -

GHU19

22:59 - [3] Tajikistan U19 vs Uzbekistan U19 [5] -

DUC4T

22:59 - [3] Lippstadt vs Rodinghausen [7] +3/4 -

POLB

22:59 - [6] Podbeskidzie vs Skra Czestochowa [10] - 1 -

POLB

22:59 - [18] Resovia vs Arka Gdynia [8] +1/4 -

POLB

22:59 - [5] Zaglebie Sosno vs GKS Tychy [14] - 1/4 -

NORC

22:59 - [26] FK Jerv vs Odd Grenland [24] +1/2 -

TD3

23:30 - [Sodra-13] Tvaakers IF vs Qviding [Sodra-14] - 1 1/2 -

EGYA

23:30 - [6] Semouha Club vs Future FC [4] +1/4 -

EGYA

23:30 - [17] Arab Contractors vs El Gouna [15] - 1/4 -

QATA

23:40 - [6] Sailiya vs Shamal [7] - 1/4 -

WC20W

00:00 - [B-4] Đức U20 Nữ vs Colombia U20 Nữ [B-1] - 2 1/4 -

GHCLB

00:00 - [729] UE Olot vs Gimnastic T. [420] -

GHCLB

00:00 - [985] Amorebieta vs Numancia [485] -

DUC3

00:00 - [9] Wehen vs SpVgg Bayreuth [20] - 3/4 -

DUC3

00:00 - [4] Waldhof Man. vs Erzgebirge Aue [14] - 1/2 -

DUC3

00:00 - [7] Dynamo Dresden vs Verl [16] - 1/2 -

DUC3

00:00 - [11] Osnabruck vs Ingolstadt [2] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [3] Saarbrucken vs B.Dortmund II [17] - 1/2 -

ICEB

00:00 - [6] UMF Selfoss vs Thor Akureyri [7] -

TSA

00:00 - [6] Luzern vs Grasshoppers [2] - 3/4 -

TD3

00:00 - [Norra-2] Gefle IF vs Stockholm Intl [Norra-4] - 1/2 -

TD3

00:00 - [Norra-9] Sylvia vs Taby IS [Norra-15] - 3/4 -

TD3

00:00 - [Sodra-10] Oddevold vs GAIS [Sodra-4] +1/2 -

TD3

00:00 - [Norra-14] Sollentuna FK vs Team Thoren [Norra-16] - 2 1/2 -

TD3

00:00 - [Sodra-11] Torns IF vs BK Olympic Malmo [Sodra-5] +1/4 -

TD3

00:00 - [Norra-3] Pitea IF vs Umea [Norra-5] - 1/4 -

TD3

00:00 - [Sodra-6] IFK Malmo vs Lunds BK [Sodra-2] +3/4 -

TD3

00:00 - [Sodra-15] Trollhattan vs Vanersborgs FK [Sodra-16] - 3/4 -

TD3

00:00 - [Norra-10] Vasalunds vs Sandvikens [Norra-7] +1/4 -

DUC4T

00:30 - [16] SV Straelen vs Kaan-Marienborn [1] +0 -

NPA

00:30 - [13] Chippa Utd vs Royal AM [1] +0 -

NPA

00:30 - [8] Mamelodi Sun. vs TS Galaxy [6] - 1 1/4 -

NPA

00:30 - [10] Stellenbosch FC vs Orlando Pirates [4] +1/4 -

NPA

00:30 - [5] Sekhukhune Utd vs Golden Arrows [16] +0 -

BIHA

01:00 - [2] Sarajevo vs FK Tuzla City [5] - 1 -

ICEC

01:00 - [4] KA Akureyri vs KF Aegir. Thor [7] - 3 1/4 -

POLB

01:30 - [2] LKS Lodz vs Puszcza Nie. [7] - 1/4 -

ANHLC

01:45 - [3] Blackburn Rovers vs Hartlepool [69] - 1 1/2 -

ANHLC

01:45 - [63] Coventry vs Bristol City [5] - 1/4 -

ANHLC

01:45 - [52] Middlesbrough vs Barnsley [22] - 3/4 -

ANHLC

01:45 - [59] Plymouth Argyle vs Peterborough Utd [11] - 1/2 -

ANHLC

01:45 - [47] Port Vale vs Rotherham Utd [19] +1/4 -

ANHLC

01:45 - [13] Sheffield Wed. vs Sunderland [60] - 1/4 -

EUSC

02:00 - [1] Real Madrid vs Ein.Frankfurt [2] - 1 1/4 -

BLVA

02:00 - [A-6] Real Santa Cruz vs The Strongest [A-2] +1 -

EGYA

02:00 - [3] Ahly Cairo vs Al Masry [11] - 1 -

ICEB

02:15 - [2] HK Kopavogur vs Trottur Vogum [12] -

WC20W

03:00 - [B-3] New Zealand U20 Nữ vs Mexico U20 Nữ [B-2] +1/2 -

BRB

05:00 - [18] Nautico/PE vs CRB/AL [12] - 1/4 -

BRB

05:00 - [14] Chapecoense vs Novorizontino/SP [13] - 1/4 -

BLVA

05:00 - [A-1] CA Palmaflor vs Blooming [B-2] - 1 -

MEXB

05:00 - [6] Oaxaca vs Mineros de Zac. [14] - 1/4 -

SUD

05:15 - [G-1] Ceara/CE vs Sao Paulo/SP [D-1] - 1/4 -

WC20W

06:00 - [A-3] T.B.Nha U20 Nữ vs Brazil U20 Nữ [A-2] - 1/2 -

USB

06:05 - [A-7] Miami FC vs FC Tulsa [A-8] - 3/4 -

CRCA

07:00 - [B-1] San Carlos vs Dep. Saprissa [B-4] +0 -

MEXB

07:05 - [15] Venados vs Dorados [12] - 1/2 -

ARGC

07:10 - [21] Agropecuario AAC vs Boca Juniors [1] +1 1/4 -

BLVA

07:15 - [B-1] Bolivar vs CD Guabira [A-5] - 2 -

LIB

07:30 - [H-2] Talleres Cordoba vs Velez Sarsfield [C-2] - 1/4 -

LIB

07:30 - [A-1] Palmeiras/SP vs Atl. Mineiro/MG [D-1] - 1/2 -

BRB

07:30 - [9] Criciuma/SC vs Guarani/SP [20] - 1/2 -

USB

08:05 - [B-1] SA Scorpions vs Loudoun United [A-10] - 1 3/4 -

USW

08:30 - [10] Wash. Spirit Nữ vs Portland Tho. Nữ [1] +0 -

WC20W

09:00 - [A-4] Costa Rica U20 Nữ vs Australia U20 Nữ [A-1] +1 1/4 -

USB

09:05 - [B-2] San Diego Loyal vs Monterey Bay FC [B-11] - 1 1/4 -

MEXB

09:05 - [5] Sonora vs Leones Negros UdeG [4] - 1/2 -

MASL

21:00 Hoãn [6] Kedah FA vs Selangor FA [7] -

TDU21

22:00 Hoãn [AM-9] Skovde U21 vs Hacken U21 [AM-6] -

GHCLB

00:00 Hoãn [530] Murcia vs Alcorcon [625] -

Lịch bóng đá trong ngày 10/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0