LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 09/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

15:00 - [4] Sichuan Jiuniu vs Guangxi Pingguo [15] - 3/4 -

TQB

15:00 - [12] Nanjing City vs Beijing Sport Univ [14] - 1 -

TQB

15:00 - [6] Shijiazhuang Gongfu vs Jiangxi Liansheng [11] - 1 1/4 -

GHU19

16:00 - [6] Malaysia U19 vs Myanmar U19 [9] - 1 -

AUSBPL

16:30 - [5] Holland Park Hawks vs Grange Thistle [10] - 1 1/4 -

AUSBPL

16:30 - [9] Magic United vs Coomera Colts [11] -

AUSBPL

16:45 - [8] North Star vs Surfers Paradise [1] +2 1/2 -

AUSBPL

17:10 - [7] Taringa Rovers vs Souths Utd [6] +1/4 -

AFCC

18:00 - [H-1] PSM Makassar vs Kedah FA [G-1] -

CZEU19

18:00 - [10] MFk Karvina U19 vs Slavia Praha U19 [4] -

TDU21

18:00 - [AM-5] Elfsborg U21 vs Jonkopings U21 [AM-8] -

GHU19

18:30 - [1] Việt Nam U19 vs Thái Lan U19 [3] - 1/4 -

TQB

18:30 - [7] Heilongjiang Ice City vs Beijing BIT [18] - 1 3/4 -

MASL

19:15 - [2] Sabah FA vs Sarawak [10] - 1 -

MAPL

19:15 - [4] Kuching FA vs Johor Darul Takzim II [2] +1/2 -

MASL

20:00 - [3] Negeri Sembilan vs Penang FA [12] - 1 1/4 -

MASL

20:00 - [11] Petaling Jaya City vs Pahang [5] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [6] PDRM FA vs Selangor II [9] - 1/4 -

NPA

20:00 - [1] Richards Bay vs Marumo Gallants FC [11] +0 -

TDU21

21:00 - [AS-4] Helsingborg U21 vs Halmstads U21 [AS-3] -

QATA

21:30 - [11] Umm salal vs Al Sadd [10] +1/2 -

GHCLB

21:35 - [9] Union Berlin vs Hannover 96 [8] - 1 -

TDU21

22:00 - [AS-2] Mjallby U21 vs Varnamo U21 [AS-6] -

TDU21

22:00 - [AM-2] Orgryte IS U21 vs Varbergs BoIS U21 [AM-1] -

NPA

22:00 - [7] Moroka Swallows vs Cape Town City [16] +0 -

GHCLB

22:45 - [6] Asteras Tripolis vs Pas Giannina [7] - 1/4 -

C1

22:59 - [48] Zalgiris vs Bodo Glimt [4] +1/4 -

C3

22:59 - [So Loai-68] Gzira Utd vs Wolfsberger AC [So Loai-146] +1 1/4 -

GHCLB

22:59 - [2] Karmiotissa Pol. vs Doxa Katokopia [13] -

GHW

22:59 - [3] Bosnia & Herz U19 Nữ vs Romania U19 Nữ [5] +3/4 -

POLB

22:59 - [15] Odra Opole vs Sandecja [13] +0 -

FIN3

22:59 - [A-6] Atlantis vs KuPS Akatemia [A-8] - 3/4 -

DUC3

23:30 - [18] Oldenburg 1897 vs Elversberg [4] +1/2 -

EGYA

23:30 - [14] Ghazl Al Mahalla vs Pyramids FC [2] +1 1/4 -

QATA

23:40 - [7] Qatar SC vs Markhiya SC [6] +1/4 -

C1

00:00 - [2] Apollon Limassol vs Maccabi Haifa [25] +1/2 -

C1

00:00 - [32] Pyunik vs Crvena Zvezda [6] +1 1/4 -

C1

00:00 - [46] Vik.Plzen vs Sheriff Tiraspol [38] - 1 1/4 -

DUC3

00:00 - [9] Freiburg II vs Hallescher [14] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [20] Essen vs Vik.Koln [5] - 1/2 -

DUC3

00:00 - [16] Zwickau vs Duisburg [8] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [1] Munchen 1860 vs Meppen [7] - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [19] Illertissen vs Schweinfurt [8] +1 -

TDB

00:00 - [8] Utsiktens BK vs Trelleborgs [6] - 1/4 -

TDB

00:00 - [5] Skovde vs Osters [4] +1/4 -

TDB

00:00 - [12] Norrby vs Brage [3] - 1/4 -

TD3

00:00 - [Sodra-7] Atvidabergs vs Oskarshamns AIK [Sodra-10] +1/2 -

TD3

00:00 - [Sodra-4] Ljungskile SK vs Lindome GIF [Sodra-5] - 1 1/4 -

TD3

00:00 - [Sodra-6] Angelholms vs Falkenbergs [Sodra-1] -

TD3

00:00 - [Norra-11] Karlstad BK vs Forward [Norra-5] - 1 1/2 -

ICEW

00:30 - [5] Vestmannaeyjar Nữ vs KR Reykjavik Nữ [10] - 1 3/4 -

ICEW

00:30 - [8] Thor Akureyri Nữ vs Afturelding Nữ [9] - 3/4 -

NPA

00:30 - [12] Kaizer Chiefs vs Maritzburg Utd [13] - 1/2 -

C1

00:45 - [28] Midtjylland vs Benfica [3] +3/4 -

C1

01:00 - [9] Dinamo Zagreb vs Ludogorets [24] - 3/4 -

C1

01:00 - [12] Ferencvaros vs Karabakh Agdam [19] - 1/4 -

C3

01:00 - [So Loai-12] B36 Torshavn vs Viborg [So Loai-133] +1 1/2 -

C1

01:30 - [41] Sturm Graz vs Dinamo Kiev [8] +0 -

C1

01:30 - [31] PSV Eindhoven vs Monaco [29] - 1/4 -

ANHLC

01:30 - [16] Shrewsbury vs Carlisle [42] - 1/2 -

POLB

01:30 - [1] Wisla Krakow vs Katowice [10] - 3/4 -

C1

01:45 - [33] Rangers vs Union Saint-Gilloise [45] - 3/4 -

ANHLC

01:45 - [12] Rochdale vs Burton Albion [57] +0 -

ANHLC

01:45 - [50] Harrogate Town vs Stockport [28] +1/4 -

ANHLC

01:45 - [26] Fleetwood Town vs Wigan [56] +0 -

ANHLC

01:45 - [30] Accrington vs Tranmere Rovers [35] - 3/4 -

ANHLC

01:45 - [39] Blackpool vs Barrow [38] - 1 -

ANHLC

01:45 - [40] Morecambe vs Stoke City [41] +3/4 -

ANHLC

01:45 - [27] Milton Keynes Dons vs Sutton Utd [55] - 1/2 -

ANHLC

01:45 - [9] Forest Green vs Leyton Orient [58] - 1/4 -

ANHLC

01:45 - [62] Wimbledon vs Gillingham [10] - 1/4 -

ANHLC

01:45 - [25] Crawley Town vs Bristol Rovers [49] +1/4 -

ANHLC

01:45 - [2] Bolton vs Salford City [67] - 1/2 -

ANHLC

01:45 - [17] Bradford City vs Hull City [44] +0 -

ANHLC

01:45 - [65] Cardiff City vs Portsmouth [8] - 1/4 -

ANHLC

01:45 - [36] Charlton Athletic vs QPR [37] +1/4 -

ANHLC

01:45 - [70] Cheltenham vs Exeter City [1] +1/2 -

ANHLC

01:45 - [66] Doncaster Rovers vs Lincoln [7] +1/2 -

ANHLC

01:45 - [4] Grimsby vs Crewe Alexandra [68] - 1/4 -

ANHLC

01:45 - [64] Huddersfield vs Preston North End [6] +1/4 -

ANHLC

01:45 - [51] Ipswich vs Colchester Utd [24] - 1 -

ANHLC

01:45 - [43] Luton Town vs Newport [15] - 3/4 -

ANHLC

01:45 - [45] Mansfield vs Derby County [18] - 1/4 -

ANHLC

01:45 - [46] Northampton vs Wycombe [21] - 1/4 -

ANHLC

01:45 - [32] Norwich vs Birmingham [31] - 1 -

ANHLC

01:45 - [33] Oxford Utd vs Swansea City [34] +0 -

ANHLC

01:45 - [14] Walsall vs Swindon [61] - 1/2 -

C2

02:00 - [11] Shkupi vs Shamrock Rovers [10] - 1/4 -

ANHLC

02:00 - [48] Reading vs Stevenage [20] +0 -

EGYA

02:00 - [1] Zamalek SC vs Masr lel Maqassah [18] - 2 -

EGYA

02:00 - [7] NBE SC vs Pharco FC [8] +0 -

ARGC

02:10 - [23] Gimnasia LP vs Patronato Parana [17] -

ICEW

02:15 - [7] Keflavik IF Nữ vs Valur Nữ [1] +2 3/4 -

ICEW

03:00 - [3] Stjarnan Nữ vs Breidablik Nữ [2] +3/4 -

ICEW

03:00 - [4] Trottur Rey. Nữ vs UMF Selfoss Nữ [6] - 1/4 -

COLB

04:00 - [16] Cucuta vs Boyaca Chico [6] +0 -

BRB

05:00 - [10] Ituano/SP vs SC Recife/PE [5] - 1/4 -

BRB

05:00 - [2] Gremio/RS vs Operario/PR [16] - 1 1/4 -

BLVA

05:00 - [B-8] Real Tomayapo vs Inde. Petrolero [B-7] - 1/2 -

MEXB

05:05 - [2] Celaya vs Tepatitlan FC [11] - 1/2 -

SUD

05:15 - [F-1] Atletico/GO vs Nacional(URU) [Play off-5] -

BRB

06:30 - [17] CSA/AL vs Brusque FC/SC [14] - 1/4 -

BRB

06:30 - [13] Ponte Preta/SP vs Vasco DG/RJ [4] - 1/4 -

USB

06:40 - [A-14] New York RB II vs Atlanta United II [A-13] - 1/2 -

BRB

07:00 - [6] Londrina/PR vs Cruzeiro/MG [1] +0 -

CHIB

07:00 - [12] Melipilla vs U. San Felipe [3] +0 -

MEXB

07:05 - [16] Pumas Tabasco vs Ala. Durango [13] +0 -

ARGB

07:10 - [25] Almirante Brown vs Ind.Rivadavia [9] +0 -

BLVA

07:15 - [B-6] Jorge Wilstermann vs Oriente Petrolero [A-4] - 3/4 -

LIB

07:30 - [H-1] Flamengo/RJ vs Corinthians/SP [E-2] - 1 -

SUD

07:30 - [Play off-3] Independiente JT vs Dep.Tachira [Play off-4] - 1 1/2 -

BRB

07:30 - [12] Tombense FC/MG vs Vila Nova/GO [19] - 1/4 -

BRB

07:30 - [7] Sampaio Correa/MA vs Bahia/BA [3] +1/4 -

COLA

07:30 - [12] America Cali vs Rionegro Aguilas [17] - 1/4 -

CRCA

09:00 - [A-5] Sporting (CRC) vs Alajuelense [A-3] +1/4 -

CRCA

09:00 - [A-1] Herediano vs Santos Guapiles [B-4] - 1 1/2 -

MEXB

09:05 - [18] Atletico La Paz vs Tlaxcala FC [17] - 3/4 -

TDU21

23:00 Hoãn [AN-3] Brommapojkarna U21 vs Orebro SK U21 [AN-4] -

TDU21

23:00 Hoãn [AS-9] Malmo U21 vs Trelleborgs U21 [AS-7] -

TDU21

23:00 Hoãn [AN-8] Dalkurd FF U21 vs Djurgardens U21 [AN-5] -

BLVA

02:00 Hoãn [B-4] Royal Pari vs Always Ready [B-3] -

Lịch bóng đá trong ngày 09/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0