LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 15/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:30 - Din. Moscow vs Jablonec - 1/2 -

GHCLB

18:00 - [29] Heracles Almelo vs Rodinghausen - 1 -

AUSFWP

18:00 - [9] Cockburn City vs Balcatta [11] -

TQA

18:30 - [A-5] Luoyang Longmen vs Guangzhou FC [A-2] +1 1/2 -

C3

20:00 - Ararat Y vs MOL Fehervar FC +3/4 -

GHCLB

20:00 - Arsenal-Tula vs Vik.Plzen +3/4 -

GHCLB

21:00 - Warta Poznan vs Zaglebie Lubin [89] -

GHCLB

21:30 - [90] AEL Limassol vs Olympiakos Nic. - 1 -

C3

22:00 - FC Struga vs FK Liepaja +0 -

GHCLB

22:00 - Dunajska Stred vs Ujpest +0 -

JORA

22:00 - [5] Sheikh Hussein vs Buqaa Amman [12] -

CHIB

22:00 - [5] Puerto Montt vs San Marcos A. [8] - 1/4 -

IRNC

22:15 - Persepolis vs Esteghlal Tehran -

FINB

22:30 - [10] MuSa Pori vs PK-35 [6] +0 -

C3

22:59 - Urartu vs Maribor +1/2 -

C3

22:59 - Kauno Zalgiris vs Europa FC - 1/4 -

C3

22:59 - Valmiera / BSS vs Suduva +0 -

C3

22:59 - KuPS vs FC Noah - 1 1/2 -

C3

22:59 - Gagra Tbilisi vs Sutjeska - 1/2 -

GHCLB

22:59 - Karabakh Agdam vs Augsburg [50] -

GHCLB

22:59 - Kasimpasa vs Istanbulspor AS -

GHCLB

22:59 - [71] AEK Larnaka vs Doxa Katokopia - 1/2 -

GHCLB

22:59 - [81] Apoel FC vs PAEEK Kyrenia -

GHW

22:59 - Albania Nữ vs T.N.Kỳ Nữ [43] +1/2 -

IRNC

22:59 - Gol Gohar vs Aluminium Arak -

CHIB

22:59 - [7] CD Magallanes vs CCDA Fernandez Vial [11] - 1/4 -

C3

23:30 - Dinamo Batumi vs Tre Penne - 3 1/2 -

C3

23:30 - FC Santa Coloma vs Mons Calpe SC - 1 -

C3

23:30 - St Joseph's (GIB) vs Levadia T. +0 -

GHCLB

23:30 - Arda Kardzhali vs Beroe -

DUC4BA

23:30 - [7] TSV Aubstadt vs Unterhaching [9] +1/4 -

CHIA

23:30 - [12] Palestino vs Huachipato [16] - 1/2 -

GHCLB

23:45 - Din. Moscow vs MTK Budapest -

GHCLB

23:59 - Kisvarda FC vs Maccabi P.Tikva -

C3

00:00 - Dila Gori vs MSK Zilina +1/4 -

C3

00:00 - Petrocub vs Sileks Kratovo - 2 1/4 -

C3

00:00 - Sfintul Gheorghe vs Partizani Tirana +3/4 -

C3

00:00 - NSI Runavik vs Honka +3/4 -

C3

00:00 - Sligo Rovers vs Hafnarfjordur - 1/2 -

IRNC

00:00 - Foolad Khozestan vs Sepahan -

C3

00:15 - The New Saints vs Glentoran - 1/4 -

RMNA

00:30 - [4] Botosani vs Steaua Bucuresti [2] +1/2 -

JORA

00:30 - [4] Faisaly (JOR) vs Al Salt [3] - 1/4 -

C3

01:00 - Puskas Akademia vs Inter Turku - 1 -

C3

01:00 - Swift Hesperange vs Domzale +3/4 -

C3

01:00 - Gzira Utd vs Sant Julia - 1/4 -

C3

01:00 - KF Llapi vs Shkupi +1/2 -

C3

01:00 - KF Laci vs FK Podgorica - 3/4 -

ICEB

01:00 - [1] Fram Rey. vs Vestmannaeyjar [2] +0 -

C3

01:30 - Larne vs Bala Town - 1/4 -

GHCLB

01:30 - AEK Athens vs Apollon Limassol - 1 -

C3

01:45 - SP La Fiorita vs Birkirkara +1 -

C3

01:45 - Spartak Trnava vs Mosta - 2 1/4 -

C3

01:45 - Decic Tuzi vs KF Drita +0 -

C3

01:45 - Bohemians vs Stjarnan - 1 1/4 -

C3

02:00 - Sarajevo vs Milsami -

C3

02:00 - Coleraine vs Velez Mostar +3/4 -

C3

02:00 - Breidablik vs Racing Union - 1 -

C3

02:00 - Vllaznia Shkoder vs Siroki Brijeg +0 -

C3

02:00 - Slask Wroclaw vs Paide Linname. - 2 -

GHCLB

02:00 - Marseille vs Servette - 1 -

GHU23

02:00 - Brazil U23 vs UAE U23 -

CHIB

02:00 - [10] Rangers Talca vs Deportes Santa Cruz [4] - 1/2 -

CHIB

02:00 - [3] San.Morning vs San Luis Qui. [15] - 1/4 -

CHIB

02:00 - [6] Temuco vs Coquimbo Unido [1] - 1/4 -

ICEB

02:15 - [6] Grotta vs Fjolnir [3] +0 -

ICEB

02:15 - [10] Afturelding vs Vik. Olafsvik [12] - 3/4 -

ICEB

02:15 - [8] UMF Selfoss vs Kordrengir [4] +1/4 -

C3

03:00 - KI Klaksvik vs Rigas Futbola Skola +0 -

VENA

03:00 - [C-6] UCV FC vs Mineros Guayana [C-5] -

CHIB

04:30 - [14] U. San Felipe vs Iquique [9] +0 -

SUD

05:15 - [Play off-7] Santos/SP vs Independiente [B-1] - 1/4 -

VENA

05:15 - [B-3] Portuguesa vs Zulia FC [B-6] -

CCF

06:30 - [B-3] Haiti vs Canada [B-2] +1 1/4 -

CHIA

07:00 - [13] O Higgins vs Cobresal [10] +0 -

LIB

07:30 - [B-2] Olimpia Asuncion vs Internacional/RS [B-1] +1/4 -

SUD

07:30 - [Play off-6] Nacional Montevideo vs CA Penarol [E-1] +0 -

SUD

07:30 - [Play off-2] Dep.Tachira vs Rosario Central [A-1] +1/4 -

VENA

07:30 - [B-4] Hermanos Colmenares vs Trujillanos [B-7] -

CCF

09:00 - [B-1] Mỹ vs Martinique [B-4] - 3 -

GHCLB

03:00 Hoãn Gil Vicente vs Famalicao -

Lịch bóng đá trong ngày 15/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2