LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 16/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:00 - [75] Cracovia Krakow vs Nieciecza -

GHCLB

17:00 - HB Koge vs Helsingor +1/4 -

GHCLB

17:00 - [108] Anderlecht vs OFI Creta -

AUSBPL

17:40 - [12] Brisbane Knights vs Centenary Stormers [9] - 3/4 -

AUSSL

17:45 - [1] Adelaide Comets vs Adelaide Raiders [11] - 3/4 -

GHCLB

18:00 - [142] Jahn Regensburg vs Slovan Liberec [101] - 1/4 -

GHU23

18:00 - Hàn Quốc U23 vs Pháp U23 +1/4 -

TQA

18:30 - [B-3] Beijing Guoan vs Hebei CFFC [B-4] - 1/4 -

TQB

18:35 - [C-2] Heil. Lava Spring vs Meizhou Hakka [A-1] +1 -

TQB

18:35 - [A-2] Zhejiang Greentown vs Nantong Zhiyun [B-1] - 1/4 -

CAFCOS

19:00 - [B-1] Senegal vs Eswatini [A-2] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - Sigma Olomouc vs Arka Gdynia - 1/2 -

GHCLB

19:00 - Senica vs Bohemians 1905 [126] +1 -

GHCLB

19:30 - Teplice vs Dukla Praha [41] - 1 -

GHCLB

20:00 - [122] Vaduz vs Freiburg [22] +1 3/4 -

GHCLB

20:00 - Slavia Praha vs Piast Gliwice - 1 -

KAZC

20:00 - [C-2] Astana vs Aktobe [C-4] - 1 1/2 -

KAZC

20:00 - [A-2] Shakhter Kar. vs FK Kyzylzhar [A-1] +0 -

BLRA

20:45 - [13] FK Slutsk vs Bate Borisov [3] +1 1/2 -

CAFCOS

22:00 - [A-1] Nam Phi vs Mozambique [B-2] - 1 -

GHCLB

22:00 - Rostov vs Beitar Jerusalem - 3/4 -

KAZC

22:00 - [B-1] Tobol Kostanay vs Atyrau [B-4] - 1 1/4 -

LITA

22:00 - [7] Dziugas FC vs Banga [9] - 3/4 -

SLOA

22:00 - [2] NK Bravo vs NK Radomlje [10] - 1/2 -

AUTC

22:00 - [31] Hertha Wels vs RB Salzburg [1] +4 1/2 -

FINA

22:30 - [7] Ilves Tampere vs Seinajoen JK [4] +0 -

FINA

22:30 - [5] Lahti vs IFK Mariehamn [9] - 3/4 -

FINB

22:30 - [2] TPS Turku vs KPV Kokkola [4] - 3/4 -

RMNA

22:30 - [13] Sepsi OSK vs Aca. Clinceni [16] - 1 -

BLRA

22:45 - [6] Dinamo Brest vs Sputnik Rechitsa [16] -

SRBA

22:55 - [3] Cukaricki Belgrade vs FK Vozdovac [7] - 1 1/4 -

GHCLB

22:59 - Verl vs Groningen +0 -

GHCLB

22:59 - [36] Schalke 04 vs Vitesse Arnhem - 1/2 -

AUTC

22:59 - [37] FC Lauterach vs St.Polten [3] +2 3/4 -

AUTC

22:59 - [42] SVG Reichenau vs Wacker Innsbruck [9] +1 3/4 -

GHCLB

23:30 - [103] Valencia vs Villarreal [79] +1/4 -

DUC4BA

23:30 - [18] TSV 1896 Rain vs SpVgg Bayreuth [1] +1 -

ESTA

23:30 - [10] Vaprus Parnu vs Flora Tallinn [2] +2 -

CHIA

23:30 - [6] Antofagasta vs San. Wanderers [17] - 1/2 -

CROA

23:55 - [3] Dinamo Zagreb vs Slaven Belupo [9] - 1 3/4 -

GHCLB

00:00 - Bournemouth vs Linense - 1 3/4 -

GHCLB

00:00 - SC Bastia vs Nice -

GHCLB

00:00 - Bordeaux vs Niort - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [6] Illertissen vs V. Aschaffenburg [10] +0 -

DUC4BA

00:00 - [11] Heimstetten vs Memmingen [15] - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [3] Wacker Burghausen vs Schalding Hein. [17] - 3/4 -

AUTC

00:00 - [13] SV Lafnitz vs FCM Traiskirchen [32] - 1 3/4 -

AUTC

00:00 - [36] SC Neusiedl vs Admira [8] +2 -

AUTC

00:00 - [33] TB Gleichenberg vs Hartberg [5] +2 -

AUTC

00:00 - [25] Bruck/Leitha vs SV Stripfing [18] -

AUTC

00:00 - [10] VfB Hohenems vs SV Fugen [40] -

AUTC

00:00 - [16] SC Schwaz vs Horn [26] +3/4 -

AUTC

00:00 - [30] FC Kitzbuhel vs Vorwarts Steyr [17] +1/2 -

DENA

00:00 - [1] Midtjylland vs Odense BK [8] - 3/4 -

GHCLB

00:30 - [108] Anderlecht vs Ajax +1/4 -

AUTC

00:30 - [34] Wiener SC vs Wolfsberger AC [14] +2 -

AUTC

00:30 - [19] SK Treibach vs ASV Drassburg [23] -

AUTC

00:30 - [29] SV Dellach/Gail vs Weiz [6] -

AUTC

00:30 - [39] Grodig vs SV Ried [2] +2 1/4 -

JORA

00:30 - [2] Wihdat vs Sahab [9] - 1 3/4 -

BLRA

00:45 - [10] Torpedo Zhodino vs Dinamo Minsk [2] +3/4 -

GHCLB

01:00 - Oxford City vs Oxford Utd +1 1/4 -

GHCLB

01:00 - Raith Rovers vs Hibernian +3/4 -

GHCLB

01:00 - Benfica vs Casa Pia AC -

BIHA

01:00 - [12] Radnik Bijeljina vs Leotar Trebinje [9] -

ICEB

01:00 - [7] UMF Grindavik vs Thor Akureyri [9] - 1/2 -

SRBA

01:00 - [2] Crvena Zvezda vs FK Vojvodina [6] - 2 -

ARGB

01:00 - [A-14] Temperley vs Estudiantes Rio Cuarto [A-15] +0 -

URUA

01:00 - [15] CA Progreso vs Boston River [13] +0 -

AUTC

01:15 - [27] Seekirchen vs Floridsdorfer AC [4] +1 -

IREB

01:30 - [5] Bray Wanderers vs Galway [2] +0 -

RMNA

01:30 - [1] CFR Cluj vs FC U Craiova 1948 [14] - 1 -

AUTC

01:30 - [7] Rapid Wien vs Wiener Viktoria [38] - 4 1/2 -

IREA

01:45 - [4] Derry City vs Shamrock Rovers [1] +1/2 -

IREA

01:45 - [2] St. Patrick's vs Drogheda Utd [6] - 3/4 -

IREB

01:45 - [4] Treaty United vs UC Dublin [3] +0 -

IREB

01:45 - [6] Athlone vs Shelbourne [1] +1 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs Cork City [7] +1 -

GHCLB

02:00 - SC Farense vs Braga +1 -

CROA

02:00 - [2] NK Osijek vs Sibenik [8] - 1 1/2 -

BLVA

02:00 - [8] Jorge Wilstermann vs Real Potosi [15] - 2 1/4 -

EGYA

02:00 - [10] Arab Contractors vs Pyramids FC [3] +1/2 -

ARGA

05:00 - [14] Union Santa Fe vs Boca Juniors [5] +1/4 -

ARGB

05:00 - [A-11] Alvarado MDP vs Ate Brown [A-1] - 1/2 -

BRB

05:00 - [19] Confianca/SE vs Guarani/SP [6] +0 -

CCF

05:30 - [C-4] Guadeloupe vs Jamaica [C-2] +1 3/4 -

VENA

05:30 - [A-2] Dep.Lara vs Gran Valencia [A-3] -

PARA

06:00 - [8] Sportivo Luqueno vs Cerro Porteno [4] +1/2 -

ECUA

07:00 - [10] Tecnico Uni. vs LDU Quito [4] +1/2 -

ARGA

07:15 - [18] Sarmiento Junin vs Estudiantes LP [6] +1/4 -

BRB

07:30 - [10] Sampaio Correa/MA vs Coritiba/PR [1] +0 -

CHIA

07:30 - [4] U. La Calera vs Curico Unido [14] - 3/4 -

VENA

07:45 - [B-5] Zamora Barinas vs Estu.Merida [B-2] - 1/4 -

CCF

08:00 - [C-3] Suriname vs Costa Rica [C-1] +2 -

COLA

08:00 - [9] Inde.Medellin vs Rionegro Aguilas [18] - 1/4 -

AUSVPL

17:00 Hoãn [10] Green Gully SC vs Dandenong City [13] -

AUSVPL

17:30 Hoãn [2] Oakleigh Cannons vs Bentleigh Greens [3] -

GHCLB

19:30 Hoãn Aberdeen vs Reading -

BLRA

20:00 Hoãn [11] FK Minsk vs Shakhter Soligo. [1] -

GHCLB

20:30 Hoãn [50] Augsburg vs Ingolstadt -

GHCLB

22:00 Hoãn Gaziantepspor vs Adanaspor -

AUTC

00:00 Hoãn [22] SV Kuchl vs Blau Weiss Linz [11] -

Lịch bóng đá trong ngày 16/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2