LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 17/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 - [8] Croydon Kings vs Adelaide Utd U21 [9] +0 -

AUSSL

12:30 - [10] Cumberland Utd vs Metro Stars [4] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [12] Ade. Blue Eagles vs Adelaide City [2] +1 1/4 -

AUSSL

12:30 - [6] SA Panthers vs Adelaide Olympic [7] +1/2 -

NHATJFL

13:00 - [15] Honda Lock vs FC Osaka [7] -

NHATW

13:00 - [10] Sperenza Osaka Nữ vs AS Harima Albion Nữ [7] -

AUSQSL

13:45 - [11] Capalaba vs Gold Coast Knights [6] -

AUSQSL

14:00 - [1] Peninsula Power vs Olympic FC QLD [3] - 1 -

NHATW

14:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Ehime FC Nữ [6] -

AUSBPL

14:15 - [4] Bayside Utd vs St George Willawong [3] +1/4 -

AUSBPL

15:10 - [1] Albany Creek vs UQ FC [8] -

GHCLB

15:30 - GKS Jastrzebie vs Odra Opole -

TQB

15:30 - [C-4] Shenyang Urban vs Chengdu Better City [B-2] +1 1/4 -

MAPL

15:45 - [5] Selangor II vs Sarawak [2] +0 -

GHCLB

16:00 - GKS Tychy vs Opava -

GHCLB

16:00 - Portimonense vs Braga +1/4 -

GHCLB

16:00 - Kolding IF vs VSK Aarhus -

GHCLB

16:00 - SK Lisen vs Banik Ostrava -

GHCLB

16:00 - Budapest Honved vs Rostov +1/2 -

GHCLB

16:00 - PSG vs Chambly - 2 3/4 -

AUSQSL

16:00 - [4] Queensland Lion vs Logan Light. [10] - 1 1/4 -

AUSQSL

16:00 - [9] Eastern Suburbs vs Gold Coast Utd [8] +1/4 -

NHATB

16:00 - [14] Tochigi SC vs Ventforet Kofu [3] +1/4 -

NHATB

16:00 - [9] JEF United Chiba vs Zweigen Kan. [18] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Mito Hollyhock [10] +1/4 -

TQB

16:00 - [C-6] Beijing BIT vs Beijing Sport Univ [B-4] +1 -

NHATA

16:30 - [15] Shimizu S-Pulse vs Kawasaki Fro. [1] +1 -

NHATA

16:30 - [8] Avispa Fukuoka vs Gamba Osaka [14] +1/4 -

NHATB

16:30 - [2] Kyoto Sanga vs Alb. Niigata (JPN) [5] - 1/4 -

SINA

16:30 - [5] Tanjong Pagar vs Young Lions [8] -

GHCLB

17:00 - [16] Esbjerg FB vs Aarhus Fremad -

GHCLB

17:00 - Fredericia vs AC Horsens -

GHCLB

17:00 - [46] Feyenoord vs Wer.Bremen -

NGB

17:00 - [15] Yenisey vs Kuban [19] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [12] Cerezo Osaka vs Vissel Kobe [3] +0 -

NHATA

17:00 - [7] Sagan Tosu vs Nagoya Grampus [4] +1/4 -

NHATB

17:00 - [17] Renofa Yamaguchi vs Blaublitz Akita [13] +0 -

NHATB

17:00 - [1] Jubilo Iwata vs Montedio Yama. [7] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Giravanz Kita. [20] - 1 -

HQB

17:00 - [4] Jeonnam Dragons vs Chungnam Asan [8] - 1/4 -

GHU23

17:20 - Nhật Bản U23 vs T.B.Nha U23 +1/4 -

GHCLB

17:30 - Korona Kielce vs LKS Lodz -

GHCLB

18:00 - Charleroi vs PAOK -

GHCLB

18:00 - RWD Molenbeek vs Cambuur [74] -

GHCLB

18:00 - Lyngby vs Fremad Amager - 3/4 -

GHCLB

18:00 - [164] Hobro I.K. vs Jammerbugt -

GHCLB

18:00 - Barnsley vs Sheffield Wed. -

GHCLB

18:00 - Nurnberg vs Munchen 1860 - 1/2 -

NGB

18:00 - [14] Tom Tomsk vs Baltika [10] +3/4 -

TDB

18:00 - [13] Akropolis IF vs Norrby [6] +1/4 -

HQB

18:00 - [5] Busan I'Park vs Ansan Greeners [7] - 1/4 -

GHCLB

18:30 - Heidenheim vs Hoffenheim +0 -

GHCLB

18:30 - [83] Heerenveen vs TOP Oss - 1 1/4 -

TQB

18:35 - [B-3] Kunshan FC vs Zibo Cuju [A-5] - 1 1/4 -

GHCLB

19:00 - Ajax U21 vs Emmen -

GHCLB

19:00 - Wurzburger vs CZ Jena - 1 1/4 -

GHCLB

19:00 - Zwickau vs Usti & Labem -

GHCLB

19:00 - De Graafschap vs Eindhoven -

GHCLB

19:00 - Skive IK vs Middelfart -

GHCLB

19:00 - Karlsruher vs Saarbrucken -

GHCLB

19:00 - Hansa Rostock vs Ein.Braunschweig -

GHCLB

19:00 - Walsall vs Crystal Palace [26] -

DUC4BA

19:00 - [14] Nurnberg II vs FC Pipinsried [16] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [8] Augsburg II vs Bayern Munich II [2] +1 -

KAZC

19:00 - [B-3] FK Maktaaral vs FK Taraz [B-2] +1/4 -

TQB

19:00 - [B-5] Nanjing Fengfan vs Wuhan Three T. [C-1] +1 1/2 -

GHCLB

19:05 - [38] Union Berlin vs Dynamo Dresden [14] -

GHCLB

19:15 - Luzern vs Wil 1900 -

GHCLB

19:15 - Hannover 96 vs Magdeburg -

GHCLB

19:30 - [166] Zulte-Waregem vs Utrecht [66] +1/2 -

GHCLB

19:30 - [114] KV Mechelen vs Volos NFC - 1/2 -

GHCLB

19:30 - NAC Breda vs Den Bosch -

GHCLB

20:00 - Winterthur vs Real Betis [18] +1 -

GHCLB

20:00 - Eupen vs Sint Truiden -

GHCLB

20:00 - Caen vs Nantes -

GHCLB

20:00 - Paderborn 07 vs M.gladbach +1/4 -

GHCLB

20:00 - [59] Rangers vs Arsenal [136] +1/2 -

GHCLB

20:00 - Zurich vs SC Kriens - 1 -

NGB

20:00 - [8] Akron Togliatti vs Volgar Astrakhan [20] - 1/4 -

NGB

20:00 - [3] Neftekhimik Nizh vs SKA-Khabarovsk [6] - 1/4 -

ESTA

20:00 - [6] Tulevik Viljandi vs Trans Narva [7] - 1/4 -

ICEB

20:00 - [5] Vestri vs Trottur Rey. [11] -

KAZC

20:00 - [D-2] Kairat Almaty vs Caspiy Aktau [D-1] - 1 -

NORB

20:00 - [15] Ullensaker/Kisa vs Strommen [16] - 1/2 -

NORB

20:00 - [11] Start Kristiansand vs Raufoss IL [9] - 1/4 -

NORB

20:00 - [14] Stjordals Blink vs KFUM Oslo [5] +1/4 -

NORB

20:00 - [2] Aalesund vs FK Jerv [3] - 1 1/4 -

NORB

20:00 - [6] Sogndal vs Grorud IL [13] - 1 1/4 -

NORB

20:00 - [12] Sandnes Ulf vs HamKam [1] +0 -

NORB

20:00 - [8] Asane Fotball vs Ranheim IL [7] +1/4 -

TDA

20:00 - [13] Degerfors IF vs Malmo [1] +1 -

TDB

20:00 - [14] GAIS vs Brage [10] - 1/4 -

TDB

20:00 - [4] Landskrona vs Trelleborgs [5] - 1/4 -

MAPL

20:00 - [10] Perak II vs Kelantan [7] -

GHCLB

20:30 - [142] Jahn Regensburg vs Turkgucu-Ataspor [134] -

GHCLB

20:30 - Fort.Dusseldorf vs OH Leuven -

GHCLB

20:30 - Lens vs Le Havre -

GHCLB

21:00 - Leipzig vs AZ Alkmaar [44] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - Mlada Boleslav vs Vik.Zizkov - 1 3/4 -

GHCLB

21:00 - [104] Lommel vs Roda JC +0 -

GHCLB

21:00 - St. Gallen vs Athletic Bilbao [5] +0 -

GHCLB

21:00 - Wimbledon vs Brentford [45] +1 -

GHCLB

21:00 - Cheltenham vs Birmingham +1/4 -

GHCLB

21:00 - Ein.Frankfurt vs Sandhausen [20] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - FC Koln vs Bayern Munich +0 -

GHCLB

21:00 - Leyton Orient vs Tottenham [61] +1 3/4 -

GHCLB

21:00 - Amiens vs Union Saint-Gilloise -

GHCLB

21:00 - [172] St. Pauli vs Hertha Berlin +0 -

SCOLC

21:00 - [C-5] Brora Rangers vs Forfar Athletic [C-2] +1/4 -

SCOLC

21:00 - [G-2] Stranraer vs East Kilbride [G-5] - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [B-3] Kelty Hearts vs East Fife [B-5] - 1/2 -

SCOLC

21:00 - [F-2] Queen's Park vs Airdrieonians [F-4] - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [G-4] Clyde vs Kilmarnock [G-1] +1 1/4 -

SCOLC

21:00 - [D-3] Cowdenbeath vs Brechin City [D-5] - 1 -

SCOLC

21:00 - [D-4] Alloa Athletic vs Livingston [D-2] +1 1/4 -

SCOLC

21:00 - [H-4] Stenhousemuir vs Partick Thistle [H-3] +1 1/4 -

SCOLC

21:00 - [E-5] Albion Rovers vs Edinburgh City [E-3] +3/4 -

SCOLC

21:00 - [A-5] Peterhead vs Cove Rangers [A-4] +1/2 -

SCOLC

21:00 - [H-2] Dunfermline vs Dumbarton [H-5] - 2 -

SCOLC

21:00 - [B-1] Dundee Utd vs Arbroath [B-2] - 1 -

SCOLC

21:00 - [E-4] Falkirk vs Hamilton [E-2] +0 -

SCOLC

21:00 - [A-3] Inverness C.T. vs Stirling Albion [A-2] - 1 3/4 -

SCOLC

21:00 - [F-1] Motherwell vs Queen of South [F-3] - 1 1/4 -

NGB

21:00 - [1] FK Orenburg vs Metallurg Lipetsk [18] - 1 3/4 -

NGB

21:00 - [11] Kamaz vs Tekstilshchik Ivanov [17] - 1/4 -

KAZC

21:00 - [C-3] Akzhayik Oral vs Kaisar Kyzylorda [C-1] - 1/4 -

FINB

21:00 - [3] RoPS Rovaniemi vs JIPPO [12] - 3/4 -

FINB

21:00 - [7] EIF Ekenas vs MP Mikkeli [9] - 1/2 -

FIN3

21:00 - [C-10] GBK Kokkola vs Vaajakoski [C-4] +3/4 -

FIN3

21:00 - [A-10] PK Keski Uusimaa vs KuFu-98 [A-5] +1/2 -

FIN3

21:00 - [A-7] NJS Nurmijarvi vs JaPS [A-1] +3/4 -

FIN3

21:00 - [A-3] PEPO vs KaPa [A-6] - 3/4 -

FIN3

21:00 - [A-4] Lahden Reipas vs PeKa [A-9] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-12] MiPK Mikkeli vs FC Kiffen [A-8] +1/4 -

FIN3

21:00 - [C-11] PS Kemi vs Jyvaskyla JK [C-2] +1 -

BRB

21:00 - [20] Brasil Pelotas/RS vs Vitoria/BA [18] +1/4 -

GHCLB

22:00 - Din. Moscow vs Budafoki MTE -

GHCLB

22:00 - Antwerpen vs Monaco +1/2 -

GHCLB

22:00 - Standard Liege vs Rennes +1/2 -

GHCLB

22:00 - Grasshoppers vs Thun -

GHCLB

22:00 - Pardubice vs Sellier&Bellot Vlasim -

GHCLB

22:00 - Hradec Kralove vs MFK Chrudim [97] -

GHCLB

22:00 - Ruzomberok vs MFk Karvina +1/2 -

GHCLB

22:00 - CSKA 1948 Sofia vs Makedonija -

GHCLB

22:00 - Gornik Zabrze vs Banik Ostrava -

GHCLB

22:00 - Zlin vs Brno -

GHCLB

22:00 - Kortrijk vs Lille -

GHCLB

22:00 - Dijon vs Troyes -

GHCLB

22:00 - [125] NEC Nijmegen vs RKC Waalwijk [24] - 1/2 -

GHCLB

22:00 - Zurich vs Neuchatel Xamax -

DUC4BA

22:00 - [4] Buchbach vs Schweinfurt [5] +3/4 -

DUC4BA

22:00 - [13] Eltersdorf vs VfB Eichstatt [12] -

IREA

22:00 - [7] Dundalk vs Finn Harps [8] - 1 -

LATA

22:00 - [6] BFC Daugava vs METTA/LU Riga [7] - 1/4 -

LATA

22:00 - [5] Spartaks Jurmala vs Riga FC [2] +3/4 -

FINB

22:00 - [11] Klubi 04 Helsinki vs Jaro [5] +0 -

FIN3

22:00 - [C-9] VIFK Vaasa vs Narpes Kraft [C-6] - 3/4 -

SLOA

22:00 - [9] Aluminij vs Koper [1] - 1/4 -

TDB

22:00 - [1] Varnamo vs Osters [7] - 1/4 -

JORA

22:00 - [6] S.Al.Ordon vs Ramtha [1] +1/2 -

GHCLB

22:30 - Nimes vs Ajaccio -

FINA

22:30 - [11] AC Oulu vs Helsinki [2] +1 -

RMNA

22:30 - [11] Gaz Metan Medias vs Mioveni [12] - 1/4 -

TDA

22:30 - [4] Elfsborg vs Ostersunds [16] - 1 -

BLRA

22:45 - [15] FK Smorgon vs Energetik-BGU [12] +1/2 -

URUA

22:45 - [5] CA River Plate (URU) vs CA Rentistas [12] - 3/4 -

GHCLB

22:59 - Clermont vs Montpellier -

GHCLB

22:59 - [100] Slavia Sofia vs PFK Montana -

GHCLB

22:59 - Saint Etienne vs Grenoble +0 -

GHCLB

22:59 - Toulouse vs Rodez -

GHCLB

22:59 - Valenciennes vs Stade Reims -

NGB

22:59 - [2] Torpedo Moscow vs Spartak Moscow B [9] - 1 -

NGB

22:59 - [16] Krasnodar B vs Alania Vla [5] +1/4 -

NGB

22:59 - [4] Fakel vs Veles Moscow [7] - 3/4 -

NGB

22:59 - [12] Rotor Volgograd vs Olim. Dolgiye Prudy [13] - 1 1/2 -

NGASC

22:59 - Zenit vs Lok. Moscow - 3/4 -

ESTA

22:59 - [8] Kuressaare vs TJK Legion [5] +1 1/4 -

ICEA

22:59 - [9] IA Akranes vs Valur Rey. [5] +1 1/4 -

LITA

22:59 - [5] Hegelmann Litauen vs Nevezis [10] - 1 1/2 -

NORA

22:59 - [10] Odd Grenland vs Viking [5] - 1/2 -

PERA

22:59 - [7] Dep. Municipal vs UTC Cajamarca [11] +1/4 -

GHCLB

23:00 - Wisla Plock vs Aris Limassol -

GHCLB

23:10 - Stade Brestois vs Lorient -

GHCLB

23:30 - Celtic vs Preston North End -

GHCLB

23:30 - Levski Sofia vs Etar -

ARGA

23:30 - [23] Aldosivi vs Patronato Parana [21] +0 -

ALGA

23:45 - [10] NC Magra vs CA BB Arreridj [19] - 1 -

ALGA

23:45 - [20] JSM Skikda vs RC Relizane [12] +3/4 -

CROA

23:55 - [6] Lok. Zagreb vs Hajduk Split [4] +3/4 -

SRBA

23:55 - [4] Backa Topola vs FK Novi Pazar [16] - 1 1/2 -

MDVA

00:00 - [7] Zimbru vs FC Floresti [8] -

ALGA

00:00 - [16] WA Tlemcen vs CR Belouizdad [1] +1/2 -

ALGA

00:00 - [9] Paradou AC vs USM Bel Abbes [18] - 1 -

BULSC

00:30 - Ludogorets vs Cska Sofia - 1/4 -

JORA

00:30 - [11] Ma'an SC vs Jalil Club [10] +0 -

ECUA

00:30 - [14] Mushuc Runa vs Delfin SC [7] - 1/4 -

BLRA

00:45 - [4] Gomel vs Rukh Brest [5] - 1/4 -

GHCLB

01:00 - Wisla Krakow vs Podbeskidzie -

GHCLB

01:00 - Nice vs Dinamo Kiev -

POLSC

01:00 - Legia Wars. vs Rakow Czestochowa - 1/2 -

IREB

01:00 - [9] Cobh Ramblers vs Cabinteely [8] - 1/4 -

NORA

01:00 - [12] Sarpsborg vs Bodo Glimt [1] +1/4 -

ARGB

01:00 - [B-10] Tristan Suarez vs Ramon Santamarina [B-18] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [B-7] Gimnasia Jujuy vs Def.Belgrano [B-9] -

URUA

01:00 - [14] Dep. Maldonado vs Plaza Colonia [1] +1/4 -

SLOA

01:15 - [5] Mura vs Tabor Sezana [6] - 1 -

PERA

01:15 - [18] Uni.San Martin vs Carlos A. Mannucci [8] +1/4 -

GHCLB

01:30 - Lugano vs Inter Milan [34] -

RMNA

01:30 - [5] Universitatea Craiova vs Arges Pitesti [9] - 1 -

ARGB

01:30 - [B-4] Ind.Rivadavia vs San Martin SJ [B-13] +0 -

ARGB

01:30 - [B-11] All Boys vs Guillermo [B-17] -

ARGB

01:30 - [B-1] Barracas Central vs Villa Dalmine [B-14] - 1/4 -

BISC

01:45 - Club Brugge vs Genk - 3/4 -

ARGA

01:45 - [5] Lanus vs Atletico Tucuman [19] - 1/4 -

ARGA

01:45 - [22] Newells Old Boys vs Talleres Cordoba [2] +1/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang C-3] Kaizer Chiefs vs Ahly Cairo [Bang A-2] +1 -

BIHA

02:00 - [5] Zeljeznicar vs Borac Banja Luka [6] -

CROA

02:00 - [1] HNK Rijeka vs HNK Gorica [5] - 1/2 -

FIN3

02:00 - [C-3] OLS Oulu vs JS Hercules [C-1] +3/4 -

SRBA

02:00 - [8] Proleter NS vs FK Partizan [1] +1 1/4 -

BRB

02:00 - [3] Goias/GO vs Londrina/PR [17] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [10] Real Santa Cruz vs Aurora [12] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [8] CA Palmaflor vs Royal Pari [4] - 1/2 -

USB

02:00 - [C-2] Colorado Springs vs SA Scorpions [C-3] - 1/4 -

BRB

02:30 - [11] Cruzeiro/MG vs Avai/SC [4] - 1/4 -

ALGA

02:30 - [17] ASO Chlef vs MC Alger [7] -

ALGA

02:30 - [13] Ain M'lila vs USM Alger [4] -

ALGA

02:30 - [15] US Biskra vs MC Oran [5] -

BRAA

03:00 - [14] Ceara/CE vs Atletico/PR [10] - 1/2 -

BRAA

03:00 - [12] Sao Paulo/SP vs Fortaleza/CE [3] - 1/4 -

CHIA

03:00 - [2] Univ. Catolica vs Colo Colo [1] +0 -

ECUA

03:00 - [9] Orense SC vs Olmedo [16] - 1 -

VENA

03:00 - [C-3] Atl.Venezuela vs Monagas [C-2] +1/4 -

ALGA

03:00 - [2] ES Setif vs JS Saoura [3] -

URUA

03:15 - [8] Cerro Largo vs Wanderers [11] - 1/4 -

COLA

03:30 - [8] America Cali vs Junior Barranquilla [7] - 1/4 -

PERA

03:30 - [15] Academia Cantolao vs Sporting Cristal [2] +1 -

ARGA

04:00 - [16] Gimnasia LP vs CA Platense [17] - 1/4 -

USAA

04:00 - [Dong-5] Atlanta United vs New England [Dong-1] +1/2 -

ARGB

04:10 - [A-13] Estudiantes BsAs vs Nueva Chicago [A-17] - 3/4 -

BLVA

04:15 - [16] San Jose vs Real Tomayapo [13] +3/4 -

PARA

04:15 - [7] 12 de Octubre vs Nacional [3] +1/4 -

BRB

04:30 - [16] Ponte Preta/SP vs Remo/PA [13] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [6] Corinthians/SP vs Atl. Mineiro/MG [1] +0 -

BRB

05:00 - [15] Operario/PR vs CSA/AL [8] -

BRB

05:00 - [14] Brusque FC/SC vs Botafogo/RJ [2] +1/4 -

ECUA

05:30 - [11] SD Aucas vs Guayaquil City [6] - 1 1/4 -

COLA

05:40 - Dep.Quindio vs Jag de Cordoba [10] +0 -

VENA

06:00 - [A-7] Yaracuyanos vs Puerto Cabello [A-4] +1/4 -

USB

06:05 - [B-6] Indy Eleven vs Memphis 901 [B-3] - 1/2 -

USB

06:05 - [A-3] Pittsburgh R. vs Loudoun United [A-8] -

USW

06:05 - [6] NC Courage (W) vs Houston Dash Nữ [5] -

ARGA

06:15 - [3] Velez Sarsfield vs Racing Club [11] +0 -

CCF

06:30 - [D-4] Grenada vs Qatar [D-1] +2 1/2 -

PARA

06:30 - [6] Guarani CA vs Sol de America [9] - 1/4 -

USAA

06:35 - [Dong-10] Columbus Crew vs New York City [Dong-8] +1/4 -

USAA

06:35 - [Dong-13] Toronto vs Orlando City [Dong-4] +0 -

USAA

06:35 - [Dong-7] CF Montreal vs Cincinnati [Dong-14] - 1/2 -

USAA

06:35 - [Dong-3] Philadelphia Union vs D.C. Utd [Dong-6] - 1/2 -

USB

06:35 - [B-2] Louisville City vs Atlanta United II [B-7] -

USB

06:35 - [A-6] Ch. Battery vs Hartford Athletic [A-5] -

USB

06:35 - [A-4] Miami Fusion vs Tampa Bay Rowdies [A-1] -

BRAA

07:00 - [8] Fluminense/RJ vs Gremio/RS [19] +0 -

USB

07:00 - [D-3] Orange C. Blues vs Rio Grande Valley [C-6] - 1/4 -

USB

07:00 - [B-4] Tulsa Roughnecks vs OKC Energy [B-5] - 1/2 -

USAA

07:30 - [Dong-2] Nashville FC vs Chicago Fire [Dong-12] - 3/4 -

COLA

08:00 - [2] Santa Fe vs Deportivo Cali [4] - 1/4 -

ECUA

08:00 - [1] Independiente JT vs Dep.Cuenca [12] - 1 1/4 -

USAA

08:00 - [Tay-3] Colorado Rapids vs San Jose EQ [Tay-10] - 1 1/4 -

USB

08:30 - [C-1] El Paso Locomotive vs Las Vegas Lights [D-8] - 1 -

CCF

09:00 - [D-3] Panama vs Honduras [D-2] +1/4 -

USAA

09:00 - [Tay-8] Vancouver WC vs LA Galaxy [Tay-6] +1/4 -

USAA

09:30 - [Tay-9] Los Angeles FC vs Real Salt Lake [Tay-5] - 1 1/4 -

USAA

09:30 - [Tay-4] Portland Timbers vs Dallas [Tay-12] - 1/2 -

USB

09:30 - [D-1] Phoenix FC vs LA Galaxy II [D-4] - 1 3/4 -

AUSQSL

10:00 - [14] Magpies Crusaders vs Moreton Bay Utd [7] -

AUSVPL

12:00 Hoãn [1] Avondale Heights vs Port Melbourne [7] -

AUSVPL

14:30 Hoãn [4] Hume City vs Dandenong Th. [5] -

GHCLB

15:00 Hoãn [156] Alcorcon vs Fuenlabrada -

GHCLB

15:30 Hoãn Taborsko vs Vik.Plzen -

AUSVPL

15:30 Hoãn [12] Altona City vs Melb. Knights [8] -

GHCLB

16:00 Hoãn Fotbal Trinec vs Dukla BB -

GHCLB

16:00 Hoãn Vitoria Guimaraes vs Gil Vicente -

GHCLB

17:59 Hoãn Apollon Limassol vs Doxa Katokopia -

GHCLB

17:59 Hoãn Casa Pia AC vs Benfica B -

GHCLB

19:00 Hoãn Hannover II vs Fort.Dusseldorf II -

FIN3

21:00 Hoãn [A-11] Mypa vs Atlantis [A-2] +1 3/4 -

GHCLB

22:59 Hoãn Strasbourg vs Cercle Brugge -

Lịch bóng đá trong ngày 17/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 17/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2