LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 18/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

13:00 - [5] Verspah Oita vs Matsue City [10] - 1/2 -

NHATJFL

13:00 - [9] Veertien Mie vs Suzuka Point Getters [8] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [13] Kochi United SC vs Tokyo Musashino [16] -

NHATJFL

13:00 - [3] Sony Sendai vs MIO Biwako [11] - 3/4 -

AUSBPL

14:00 - [5] Mount Gravatt vs The Gap [10] - 1 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Gwelup Croatia [10] -

GHCLB

15:00 - [131] Elche vs Atromitos - 3/4 -

AUSBPL

15:00 - [2] The Lakes vs Western Spirit [11] - 1 3/4 -

AUSQSL

15:00 - [13] Brisbane Strikers vs Brisbane Roar U21 [2] -

AUSQSL

15:15 - [5] Sunshine Coast vs Redlands Utd [12] -

GHCLB

16:00 - [123] Westerlo vs KV Mechelen [114] -

NHATB

16:00 - [11] Okayama vs Thespa Kusatsu [16] - 1/4 -

NHATJFL

16:30 - [17] FC Kariya vs Reinmeer Aomori [6] +1/2 -

TQB

16:30 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Sichuan Jiuniu [A-3] +1/4 -

CAFCOS

17:00 - [A-2] Eswatini vs Mozambique [B-2] +0 -

NHATB

17:00 - [15] Omiya Ardija vs Ryukyu [8] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [19] Ehime FC vs Tokyo Verdy [12] +3/4 -

NHATB

17:00 - [6] Machida Zelvia vs Sagamihara [22] - 3/4 -

HQB

17:00 - [2] Anyang vs Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [12] Cheongju FC vs Paju Citizen [8] +0 -

TQA

17:00 - [A-2] Guangzhou FC vs Chongqing Lifan [A-6] - 1 1/4 -

TQA

17:00 - [A-5] Luoyang Longmen vs Qingdao FC [A-8] - 1/4 -

TDB

18:00 - [12] Eskilstuna City vs GIF Sundsvall [2] +1/4 -

TQB

18:35 - [C-5] Suzhou Dongwu vs Xinjiang Tianshan [A-6] - 1 1/4 -

GHCLB

19:00 - Niort vs Nantes -

GHCLB

19:00 - Derby County vs Man Utd [15] +3/4 -

DUC4BA

19:00 - [19] Greuther Furth II vs Rosenheim [20] - 1/4 -

ESTA

19:00 - [1] Levadia T. vs Nomme Kalju [4] - 1/4 -

DENA

19:00 - [9] Nordsjaelland vs Viborg [10] +1/4 -

DENA

19:00 - [12] Vejle vs Randers [4] +1/4 -

TQA

19:00 - [A-3] Shenzhen FC vs Cangzhou Mighty Lions [A-7] - 3/4 -

TQA

19:00 - [A-1] Shandong Taishan vs Guangzhou City [A-4] - 3/4 -

TQB

19:00 - [C-3] Guizhou FC vs Shaanxi Changan [A-4] +1/2 -

GHCLB

20:00 - [84] Krylya Sovetov vs Ural S.r. [107] -

GHCLB

20:00 - York City vs Newcastle [23] -

KAZC

20:00 - [A-4] SDYuShOR 8 vs Ordabasy [A-3] -

NORB

20:00 - [4] Fredrikstad vs Bryne [12] - 3/4 -

TDA

20:00 - [15] Orebro vs Hammarby [6] +1 -

TDA

20:00 - [5] Norrkoping vs Hacken [8] - 1/4 -

TDB

20:00 - [11] Vasteras vs Helsingborg [3] +0 -

BRAU20

20:00 - [17] Vasco DG/RJ U20 vs Sao Paulo/SP U20 [2] - 1/4 -

CAFCOS

20:30 - [A-1] Nam Phi vs Senegal [B-1] - 1/4 -

GHCLB

20:30 - Erzurum BB vs Antalyaspor -

GHCLB

21:00 - [110] Club Brugge vs Lierse -

SCOLC

21:00 - [C-3] Ross County vs Dundee [C-1] -

DENA

21:00 - [2] Kobenhavn vs Aalborg BK [3] - 3/4 -

BRAA

21:00 - [20] Chapecoense vs Cuiaba/MT [9] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - Hansa Luneburg vs Lubeck [160] -

GHCLB

22:00 - [11] Atalanta vs Maccabi Bnei Raina -

GHCLB

22:00 - Bordeaux vs Caen -

GHCLB

22:00 - FC Koln vs Schaffhausen - 1 1/4 -

IREA

22:00 - [5] Bohemians vs Longford Town [10] - 1 1/4 -

IREA

22:00 - [9] Waterford Utd vs Sligo Rovers [3] +3/4 -

KAZC

22:00 - [D-4] Turan (KAZ) vs Zhetysu Taldykorgan [D-3] +1/4 -

MDVA

22:00 - [6] Dinamo-Auto vs Sfintul Gheorghe [5] +1 -

FINB

22:30 - [8] Gnistan vs VPS Vaasa [1] - 1/2 -

FIN3

22:30 - [B-1] SJK Akatemia vs JBK [C-7] - 2 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-5] OTP vs RoPS Rovaniemi II [C-8] - 1 1/4 -

RMNA

22:30 - [7] UTA Arad vs Farul Constanta [8] - 1/4 -

TDA

22:30 - [3] AIK Solna vs Kalmar [7] - 1/2 -

BLRA

22:45 - [14] Slavia Mozyr vs Isloch [8] +1/4 -

GHCLB

22:59 - Dnipro vs Zorya -

ESTA

22:59 - [3] Paide Linname. vs Tammeka Tartu [9] - 1 1/2 -

ICEA

22:59 - [4] KA Akureyri vs HK Kopavogur [11] - 1 -

NORA

22:59 - [14] Brann vs Mjondalen [16] - 1/4 -

NORA

22:59 - [6] Lillestrom vs Molde [2] +1/2 -

NORA

22:59 - [13] Tromso vs Rosenborg [4] - 1/4 -

NORA

22:59 - [3] Kristiansund vs Sandefjord [11] - 3/4 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Valerenga [7] +0 -

TDA

22:59 - [12] Goteborg vs Mjallby AIF [11] - 3/4 -

PERA

22:59 - [13] Sport Huancayo vs Melgar [3] +1/2 -

GHCLB

23:30 - Vizela vs Maritimo -

ARGA

23:30 - [13] CA Huracan vs Defensa YJ [8] +0 -

ALGA

23:45 - [8] CS Constantine vs JS Kabylie [6] - 1/2 -

CROA

23:55 - [7] Istra 1961 vs Hrvatski Dragovoljac [10] - 3/4 -

SRBA

23:55 - [9] Spartak Subotica vs Radnicki Nis [10] +0 -

GHCLB

23:59 - [165] Roma vs Ternana -

GHCLB

00:00 - Khimki vs Spartak Moscow [25] +1 1/2 -

BIHA

00:00 - [4] Sloboda Tuzla vs Rudar Prijedor [10] - 3/4 -

MDVA

00:00 - [4] FC Balti vs Milsami [2] -

DENA

00:00 - [7] Aarhus AGF vs Brondby [6] - 1/4 -

ALGA

00:00 - [14] Hussein Dey vs O Medea [11] - 3/4 -

JORA

00:30 - [7] Jazeera Amman vs Al Aqaba SC [8] - 1/2 -

BLRA

00:45 - [7] Vitebsk vs Neman Grodno [9] +0 -

GHCLB

01:00 - Benfica vs Almeria - 1 1/2 -

NORA

01:00 - [9] Stromsgodset vs Stabaek [15] - 3/4 -

BRAU20

01:00 - [20] Santos/SP U20 vs Fortaleza/CE U20 [19] - 1/2 -

BRAU20

01:00 - [15] SC Recife/PE U20 vs Cruzeiro/MG U20 [6] +1/4 -

BRAU20

01:00 - [8] Internacional/RS U20 vs Fluminense/RJ U20 [5] - 1/2 -

BRAU20

01:00 - [7] Gremio/RS U20 vs Atletico/GO U20 [14] - 1 1/2 -

ARGB

01:10 - [B-5] Deportivo Moron vs CA Guemes [B-3] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [7] CM Celje vs Maribor [3] +1/4 -

PERA

01:15 - [5] Sport Boys vs Cienciano [6] +1/4 -

RMNA

01:30 - [6] Rapid Bucuresti vs Chindia Targoviste [10] +0 -

ARGB

01:30 - [B-2] Ferro Carril Oeste vs Almagro [B-8] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [A-10] CA Mitre Salta vs Chacarita Jrs [A-16] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-16] Atletico Rafaela vs Brown de Adrogue [B-6] - 1/4 -

ARGA

01:45 - [25] Arsenal Sarandi vs San Lorenzo [20] +1/4 -

BIHA

02:00 - [7] Siroki Brijeg vs Zrinjski [1] +0 -

SRBA

02:00 - [14] Mladost Lucani vs FK Radnicki 1923 [11] - 1 -

ARGB

02:00 - [A-5] Agropecuario AAC vs Deportivo Riestra [A-9] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [11] Atletico/GO vs Palmeiras/SP [4] +1/2 -

BRB

02:00 - [7] Vasco DG/RJ vs Nautico/PE [9] - 1/4 -

BRAU20

02:00 - [18] Bahia/BA U20 vs Ceara/CE U20 [9] +0 -

BLVA

02:00 - [2] The Strongest vs CD Guabira [7] - 2 1/2 -

BRAU20

02:05 - [10] Corinthians/SP U20 vs America/MG U20 [16] -

USAA

02:05 - [Tay-7] Minnesota Utd vs Seattle Sounders [Tay-1] - 1/2 -

ICEA

02:15 - [3] KR Reykjavik vs Breidablik [2] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [6] Hafnarfjordur vs Fylkir [12] - 1/2 -

BRAU20

03:00 - [3] Atl. Mineiro/MG U20 vs Chapecoense U20 [12] - 1 -

VENA

03:00 - [A-6] Aragua vs Carabobo [A-5] +0 -

COLA

03:30 - [16] Envigado vs Atl. Nacional [1] +3/4 -

ECUA

03:30 - [15] Manta FC vs Emelec [3] +3/4 -

ECUA

03:30 - [8] Barcelona SC vs Macara [13] - 1 -

PERA

03:30 - [1] Alianza Lima vs Ayacucho FC [12] - 1/4 -

CCF

04:00 - [B-4] Martinique vs Haiti [B-3] +1 1/4 -

CCF

04:00 - [B-1] Mỹ vs Canada [B-2] - 3/4 -

ARGA

04:00 - [1] River Plate vs Colon [7] - 3/4 -

USW

04:00 - [3] Wash. Spirit Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [7] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [17] Bahia/BA vs Flamengo/RJ [2] +3/4 -

BLVA

04:15 - [3] Inde. Petrolero vs Always Ready [1] +0 -

BLVA

04:15 - [6] Oriente Petrolero vs Blooming [14] - 1 -

PARA

04:15 - [2] Olimpia Asuncion vs River Plate (PAR) [10] - 1 -

USW

05:07 - [4] Chicago RS Nữ vs OL Reign Nữ [2] +1/4 -

COLA

05:40 - [17] Patriotas vs Atl. Bucaramanga [11] +0 -

VENA

06:00 - [C-4] Metropolitano vs LALA FC [C-7] - 1 -

ARGA

06:15 - [9] Independiente vs Argentinos Jun. [15] - 3/4 -

BRAA

06:30 - [5] Bragantino/SP vs Santos/SP [15] - 1/2 -

BRAA

06:30 - [7] Internacional/RS vs Juventude/RS [16] - 3/4 -

BRB

06:30 - [5] CRB/AL vs Vila Nova/GO [12] - 1/2 -

PARA

06:30 - [1] Libertad vs Guairena FC [5] - 1 -

MEXSC

06:30 - Club Leon vs Cruz Azul +1/4 -

COLA

08:00 - [12] Deportivo Pasto vs Millonarios [3] +1/4 -

USB

08:00 - [C-5] Austin Bold vs Real Monarchs [C-7] - 3/4 -

CCF

09:15 - [A-4] Guatemala vs Trinidad & T. [A-3] +1/4 -

CCF

09:15 - [A-1] Mexico vs El Salvador [A-2] - 1 1/2 -

USW

09:30 - [1] Portland Tho. Nữ vs Orlando Pride Nữ [8] - 1 -

AUSVPL

12:00 Hoãn [14] St Albans Saints vs South Melbourne [9] -

AUSVPL

14:00 Hoãn [6] Heidelberg Utd vs Eastern Lions [11] -

GHCLB

16:30 Hoãn SC Covilha vs Portimonense -

GHCLB

17:59 Hoãn Moreirense vs Academico Viseu -

GHCLB

17:59 Hoãn Benfica vs Boavista -

GHCLB

17:59 Hoãn Chateauroux vs Angers -

GHCLB

20:00 Hoãn Harrogate Town vs Newcastle [23] -

GHCLB

20:00 Hoãn York City vs Middlesbrough -

LATA

20:00 Hoãn [3] Valmiera / BSS vs Noah Jurmala [8] -

GHCLB

20:30 Hoãn Krasnodar vs A.Bielefeld - 1/4 -

GHCLB

21:00 Hoãn Istanbul BB vs Sakaryaspor -

SLOA

22:00 Hoãn [8] Domzale vs O.Ljubljana [4] -

MDVA

00:00 Hoãn [1] Petrocub vs Sheriff Tiraspol [3] -

Lịch bóng đá trong ngày 18/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2