LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/07/2021

Lịch bóng đá trong ngày 14/07/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:00 - Mlada Boleslav vs Varnsdorf -

GHCLB

16:00 - Resovia vs Wisla Krakow -

GHCLB

16:00 - Jagiellonia vs Aris Limassol -

GHCLB

16:00 - PSG vs Le Mans -

CAFCOS

17:00 - [B-1] Senegal vs Malawi [B-4] - 1 1/2 -

CAFCOS

17:00 - [B-2] Mozambique vs Namibia [B-3] +1/4 -

GHCLB

17:00 - Santa Clara vs Moreirense -

GHW

17:20 - Nhật Bản Nữ vs Australia Nữ [34] - 3/4 -

HQA

17:30 - [10] FC Seoul vs Incheon Utd [9] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Genk vs AZ Alkmaar [44] - 1/4 -

CAFCOS

20:00 - [A-2] Eswatini vs Botswana [A-3] +0 -

CAFCOS

20:00 - [A-1] Nam Phi vs Zambia [A-4] - 1/4 -

BRAU20

20:00 - [17] Vasco DG/RJ U20 vs SC Recife/PE U20 [15] -

C1

21:00 - Kairat Almaty vs Maccabi Haifa +0 -

GHCLB

21:00 - Charleroi vs RWD Molenbeek -

GHCLB

21:00 - Almere City vs MVV Maastricht - 1/2 -

GHCLB

21:00 - [40] Bochum vs Bonner SC - 3 1/2 -

GHCLB

21:00 - Wolfsburg vs Holstein Kiel [95] - 1 -

C1

22:00 - Alashkert vs Connah's QN - 1 1/4 -

GHCLB

22:00 - Wurzburger vs Greuther Furth -

GHCLB

22:00 - Trabzonspor vs Umraniyespor -

GHCLB

22:00 - Gyori ETO vs Vasas Budapest -

GHCLB

22:00 - Krasnodar vs C. Budejovice - 1 -

GHCLB

22:00 - Hertha Berlin vs Hannover 96 - 1/4 -

GHCLB

22:00 - Lille vs Gent -

GHCLB

22:00 - Stade Reims vs Paris FC -

TAJA

22:00 - [2] Istiklol Dushanbe vs FK Khatlon [8] -

GHCLB

22:30 - [175] Viktoria Berlin vs Union Berlin [38] +1 1/2 -

GHCLB

22:30 - Budapest Honved vs Pribram -

GHCLB

22:59 - Union Saint-Gilloise vs Valenciennes - 3/4 -

GHCLB

22:59 - Clermont vs Grenoble -

GHCLB

22:59 - LKS Lodz vs KKS Kalisz -

GHCLB

22:59 - Montpellier vs Rodez -

GHCLB

23:00 - Nantes vs Guingamp -

CHIB

23:30 - [16] Barnechea vs U.Concepcion [12] -

C1

00:00 - Neftchi Baku vs Dinamo Tbilisi - 1/2 -

GHCLB

00:00 - Sion vs Dinamo Kiev -

GHCLB

00:00 - Quevilly vs Red Star 93 -

C1

01:00 - Legia Wars. vs Bodo Glimt - 3/4 -

GHCLB

01:00 - [30] Rubin Kazan vs Spartak Moscow [25] +1/4 -

GHCLB

01:00 - Olympiakos vs Aris Salonica -

GHCLB

01:00 - PSV Eindhoven vs PAOK - 3/4 -

BRAU20

01:00 - [5] Fluminense/RJ U20 vs Atl. Mineiro/MG U20 [3] -

BRAU20

01:00 - [4] Palmeiras/SP U20 vs Flamengo/RJ U20 [11] -

BRAU20

01:00 - [9] Ceara/CE U20 vs Santos/SP U20 [20] -

BRAU20

01:00 - [6] Cruzeiro/MG U20 vs Atletico/GO U20 [14] -

BRAU20

01:00 - [13] Botafogo/RJ U20 vs Atletico/PR U20 [1] -

BRAU20

01:00 - [2] Sao Paulo/SP U20 vs Corinthians/SP U20 [10] -

BRAU20

01:00 - [19] Fortaleza/CE U20 vs Internacional/RS U20 [8] -

BRAU20

01:00 - [12] Chapecoense U20 vs Bahia/BA U20 [18] -

ARGC

01:35 - [9] San Telmo vs Banfield [10] -

GHCLB

01:45 - Bristol City vs Celtic -

SCOLC

01:45 - [F-2] Queen's Park vs Motherwell [F-1] -

SCOLC

01:45 - [B-2] Arbroath vs East Fife [B-5] -

SCOLC

01:45 - [B-1] Dundee Utd vs Elgin City [B-4] -

BRAU20

03:00 - [16] America/MG U20 vs Gremio/RS U20 [7] -

ALGA

04:00 - [6] JS Kabylie vs Hussein Dey [14] -

BRB

05:00 - [8] CSA/AL vs Goias/GO [3] - 1/4 -

CHIB

05:00 - [2] Dep. Copiapo vs Cobreloa [13] -

LIB

05:15 - [F-2] Univ. Catolica vs Palmeiras/SP [A-1] +3/4 -

LIB

05:15 - [G-2] Velez Sarsfield vs Barcelona SC [C-1] - 1/4 -

SUD

05:15 - [Play off-8] Sporting Cristal vs Arsenal Sarandi [C-1] - 1/4 -

CCF

06:30 - [A-3] Trinidad & T. vs El Salvador [A-2] +1/2 -

USB

06:35 - [B-2] Louisville City vs OKC Energy [B-5] - 1 1/2 -

LIB

07:30 - [A-2] Defensa YJ vs Flamengo/RJ [G-1] +3/4 -

LIB

07:30 - [D-2] River Plate vs Argentinos Jun. [F-1] - 3/4 -

SUD

07:30 - [Play off-3] Independiente JT vs Bragantino/SP [G-1] - 1/4 -

SUD

07:30 - [Play off-4] Junior Barranquilla vs Libertad [F-1] - 1/4 -

BRB

07:30 - [13] Remo/PA vs Brusque FC/SC [14] +0 -

CCF

09:30 - [A-4] Guatemala vs Mexico [A-1] +2 3/4 -

USB

09:30 - [D-8] Las Vegas Lights vs Sacramento [D-6] +0 -

USB

09:30 - [D-2] San Diego Loyal vs Orange C. Blues [D-3] - 1/4 -

GHCLB

20:00 Hoãn Gil Vicente vs Chaves -

GHCLB

22:00 Hoãn Levski Sofia vs Septemvri Sofia -

GHCLB

22:30 Hoãn Frydek Mistek vs MFK Vitkovice -

GHCLB

22:59 Hoãn FK Skopje vs Academy Pandev -

GHCLB

22:59 Hoãn Angers vs Avranches - 1 1/4 -

GHCLB

22:59 Hoãn B.Leverkusen vs Wehen - 1 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 14/07/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/07/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2